bóng đá
Lịch thi đấu ESP D3 hôm nay
Giải đấu nổi bật
EUROCopa AmericaVĐQG Việt NamNgoại Hạng AnhVĐQG ÝVĐQG Tây Ban NhaVĐQG ĐứcVĐQG PhápChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Nhật BảnVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÚcMLS MỹHạng Nhất AnhVĐQG Ả Rập Xê ÚtHạng Hai ĐứcQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
Châu Phi-
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- FRA CFA 2
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
Na Uy-
Nga-
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
Ba Lan-
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
Gibraltar-
Kosovo-
San Marino-
Montenegro-
Andorra-
Azerbaijan-
Armenia-
Moldova-
Kazakhstan-
Georgia-
Albania-
Faroe Island-
Luxembourg-
Latvia-
Lithuania-
Bắc Macedonia-
Bosnia & Herzegovina-
Serbia-
Malta-
Wales-
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
Bắc Ireland-
Đảo Síp-
Estonia-
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
Belarus-
Ukraine-
Bulgaria-
Romania-
Hy Lạp-
Israel-
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Thụy Sĩ-
Slovenia-
Slovakia-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Séc-
Áo-
Hungary-
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
Đan Mạch-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
Qatar-
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Bhutan-
Sri Lanka-
Mông Cổ-
Campuchia-
Philippines-
Tajikistan-
Myanmar-
Ma Cao-
Pakistan-
Maldives-
Palestine-
Bangladesh-
Yemen-
Li Băng-
Oman-
Syria-
Indonesia-
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Bahrain-
Kuwait-
Jordan-
Ả Rập Xê Út-
UAE-
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
Malaysia-
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
Singapore-
Châu Phi
Malawi-
Namibia-
Libya-
Ethiopia-
Mali-
Togo-
Benin-
Gambia-
Mauritania-
Sudan-
Senegal-
Uganda-
Zambia-
Kenya-
Botswana-
Tanzania-
RD Congo-
Ghana-
Nigeria-
Angola-
Cameroon-
Bờ Biển Ngà-
Tunisia-
Nam Phi-
Ai Cập-
Algeria-
Ma Rốc-
Nam Mỹ
Brazil-
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
Argentina-
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
Guiana-
Aruba-
Bolivia-
Venezuela-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
Mexico-
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
St. Kitts & Nevis-
Granada-
Haiti-
Barbados-
Antigua & Barbuda-
Dominica-
Trinidad & Tobago-
Panama-
Nicaragua-
El Salvador-
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
Guatemala-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
Fiji-
New Zealand-
- Giải đấu nổi bật
- EURO
- Copa America
- VĐQG Việt Nam
- Ngoại Hạng Anh
- VĐQG Ý
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Đức
- Bấm xem thêm
- VĐQG Pháp
- Champions League
- Europa League
- World Cup
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Úc
- MLS Mỹ
- Hạng Nhất Anh
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Hai Đức
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- Bấm xem thêm
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Bấm xem thêm
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- Bấm xem thêm
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Bấm xem thêm
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
- Châu Phi
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- Bấm xem thêm
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- OFC President's Cup
- OFC Championship (W)
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- Bấm xem thêm
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Bấm xem thêm
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Bấm xem thêm
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- Bấm xem thêm
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- Bấm xem thêm
- FRA CFA 2
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Bấm xem thêm
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- NED Super Cup
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- Hà Lan League U21
- NED AMST
- Bấm xem thêm
- Peru
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- Bấm xem thêm
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- Bấm xem thêm
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
- Na Uy
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR D1 (W)
- NOR Cup (W)
- Bấm xem thêm
- NOR D2
- Nga
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- Bấm xem thêm
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
- Bỉ
- VĐQG Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- CRO League 1 (W)
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Play Off
- CRO Regional League
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- Bấm xem thêm
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- Gibraltar
- GIB Cup
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Azerbaijan
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Azerbaijan Premier League
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- MDA Super Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- KAZ Super League (W)
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ D2
- Georgia
- GEO League (W)
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LAT Winter Cup
- LVA Virsliga Play Off
- LVA Liga 2
- Lithuania
- LTU D1
- LTU A Lyga (W)
- LTU D2
- LTU Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- MKD Super Cup
- Bosnia & Herzegovina
- VĐQG Bosnia&Herzegovina
- BIH Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB CUP
- SRB D3
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Wales
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- Bấm xem thêm
- WAL Division 2
- Bắc Ireland
- NIR Premiership (W)
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR League (R)
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- CYP SC
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- Bấm xem thêm
- EST Small Cup
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Ukraine
- UKR Cup
- UKR Super Cup
- VĐQG Ukraine
- UKR League 1
- UKR League 2
- UKR League (R)
- Bulgaria
- BUL Cup
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup (W)
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Hạng Hai Romania
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Cup
- GRE Super Cup
- GRE Amateur Cup
- Israel
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Bấm xem thêm
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- Bấm xem thêm
- IRL Leinster Senior Cup
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI Liga 1 (W)
- SUI D3
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- VĐQG Nữ Slovenia
- SVN SNL 2
- SVN Super Cup
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- SVK Cup
- Slovakia Liga 2
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Séc
- VĐQG Séc
- CZE Cup
- Hạng Hai Séc
- Tipsport Cup Séc
- CZE Super Cup
- CZE League U21
- Áo
- AUT Bundesliga
- AUT FB
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN LC
- HUN NB 1 (W)
- HUN NB 2
- HUN SC
- HUN NB 2 Play Off
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- DEN P1
- Hạng Tư Đan Mạch
- Bấm xem thêm
- Hạng Hai Đan Mạch
- Hạng Ba Đan Mạch
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- Bấm xem thêm
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- Bấm xem thêm
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- Bấm xem thêm
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- Bấm xem thêm
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- UZB League (W)
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- Iran
- IRN Azadegan League
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- Bấm xem thêm
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- SRI FA Cup
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Tajikistan
- TJK Super Cup
- TAJ Vysshaya Liga
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Pakistan
- PAK Premier League
- Maldives
- MDV Premier League
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Independence Cup
- BAN Federation Cup
- Yemen
- YEM Super Cup
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Bấm xem thêm
- Indonesia Liga 3
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- Bấm xem thêm
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- BHR Crown Prince Cup
- BRN Elite Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- Bấm xem thêm
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- Bấm xem thêm
- MAS Challenge Cup
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- SIN Lion City Cup
- Châu Phi
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Namibia
- NAM Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Ethiopia
- ETH Cup
- Ethiopia Premier League
- Mali
- MLI Premiere Division
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Benin
- BEN Ligue 1
- Bấm xem thêm
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Sudan
- SUD Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Uganda
- Uganda League Nữ
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Kenya
- KEN Cup
- Kenya Premier League
- Kenya Super League
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- TUN League Cup
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- RSA Play Off
- Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- VĐQG Ai Cập
- Hạng Hai Ai Cập
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Nam Mỹ
- Brazil
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- Bấm xem thêm
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
- Argentina
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Bấm xem thêm
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU Torneo Preparacion
- URU Super Cup
- URU Paly Off
- URU League (R)
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- CHI Super Cup
- Hạng Hai Chile
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Copa Inca
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- Bấm xem thêm
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- Mexico
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- Bấm xem thêm
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- CRC Primera Division Play Off
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- HON Cup
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB National League (W)
- CUB Championship
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Granada
- GRN D1
- Haiti
- HAI D1
- Barbados
- BRB Premier League
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Trinidad & Tobago
- VĐQG Trinidad&Tobago
- Panama
- PAN Cup
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional Clausura
- GUA Liga Nacional (W)
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- Bấm xem thêm
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- Fiji
- FIJ National League
- FIJ Cup
- New Zealand
- NZL NRFL Premier League (W)
- New Zealand League
- NZL NZC Play Off
- NZL MPL
- NZL NORL
- NZL NOR (R)
- NZL FFSA
- Bấm xem thêm
- NZL Cup
- NZL Mainland Premier (R)
- NZL Canterbury Championship League
- Quay lại trước đó
Xem lịch đấu theo vòng
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
32
33
34
35
36
37
38
Tất cả
Vừa diễn ra
Đang diễn ra
23:00
24/08
24/08
Amorebieta
VS
Segoviana
23:30
24/08
24/08
Marbella
VS
RM Castilla
00:00
25/08
25/08
Atletico Madrid B
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
25/08
25/08
UD Ibiza
VS
Villarreal B
01:00
25/08
25/08
Leonesa
VS
Lugo
01:00
25/08
25/08
Gimnastic
VS
Ourense CF
01:00
25/08
25/08
Hercules
VS
Ceuta
02:00
25/08
25/08
Osasuna B
VS
Zamora
02:00
25/08
25/08
Real Betis B
VS
CF Intercity
23:00
25/08
25/08
Celta vigo b
VS
Barakaldo
23:00
25/08
25/08
Athletic Bilbao B
VS
FC Andorra
23:00
25/08
25/08
Sestao River
VS
Unionistas CF
00:00
26/08
26/08
Ponferradina
VS
Sociedad B
00:00
26/08
26/08
Yeclano
VS
Alcorcon
01:00
26/08
26/08
Barcelona B
VS
Union de Irun
01:00
26/08
26/08
SD Tarazona
VS
CD Arenteiro
01:00
26/08
26/08
Alcoyano
VS
Algeciras
01:00
26/08
26/08
Sevilla Atletico
VS
Real Murcia
01:00
26/08
26/08
Fuenlabrada
VS
Antequera
01:00
26/08
26/08
Merida AD
VS
Rec. de Huelva
23:00
31/08
31/08
CD Arenteiro
VS
Leonesa
23:00
31/08
31/08
Barakaldo
VS
Sociedad B
00:00
01/09
01/09
FC Andorra
VS
Barcelona B
00:00
01/09
01/09
Alcorcon
VS
Hercules
00:00
01/09
01/09
Ceuta
VS
Fuenlabrada
01:00
01/09
01/09
RM Castilla
VS
UD Ibiza
02:00
01/09
01/09
Unionistas CF
VS
Athletic Bilbao B
02:00
01/09
01/09
Rec. de Huelva
VS
Alcoyano
23:00
01/09
01/09
Gimnastic
VS
Sestao River
23:00
01/09
01/09
Union de Irun
VS
Celta vigo b
23:00
01/09
01/09
Ourense CF
VS
Osasuna B
00:00
02/09
02/09
Segoviana
VS
Ponferradina
00:00
02/09
02/09
Real Murcia
VS
Yeclano
00:00
02/09
02/09
Antequera
VS
Marbella
00:00
02/09
02/09
Algeciras
VS
Sevilla Atletico
00:00
02/09
02/09
CF Intercity
VS
Atletico Madrid B
01:00
02/09
02/09
Lugo
VS
Amorebieta
01:00
02/09
02/09
Zamora
VS
SD Tarazona
01:00
02/09
02/09
Villarreal B
VS
Real Betis B
01:00
02/09
02/09
Atletico Sanluqueno
VS
Merida AD
20:30
07/09
07/09
Athletic Bilbao B
VS
Zamora
20:30
07/09
07/09
Atletico Madrid B
VS
Antequera
22:30
07/09
07/09
Osasuna B
VS
Union de Irun
22:30
07/09
07/09
Real Betis B
VS
Rec. de Huelva
00:30
08/09
08/09
Celta vigo b
VS
CD Arenteiro
00:30
08/09
08/09
Villarreal B
VS
RM Castilla
02:30
08/09
08/09
Barcelona B
VS
Ourense CF
02:30
08/09
08/09
Hercules
VS
CF Intercity
17:00
08/09
08/09
Barakaldo
VS
Segoviana
17:00
08/09
08/09
SD Tarazona
VS
FC Andorra
17:00
08/09
08/09
Marbella
VS
Ceuta
21:00
08/09
08/09
Amorebieta
VS
Gimnastic
21:00
08/09
08/09
Yeclano
VS
UD Ibiza
22:00
08/09
08/09
Leonesa
VS
Sociedad B
22:00
08/09
08/09
Merida AD
VS
Algeciras
23:00
08/09
08/09
Ponferradina
VS
Unionistas CF
23:00
08/09
08/09
Fuenlabrada
VS
Alcorcon
00:00
09/09
09/09
Sestao River
VS
Lugo
00:00
09/09
09/09
Alcoyano
VS
Real Murcia
00:00
09/09
09/09
Sevilla Atletico
VS
Atletico Sanluqueno
22:00
15/09
15/09
Ourense CF
VS
Segoviana
22:00
15/09
15/09
CD Arenteiro
VS
Athletic Bilbao B
22:00
15/09
15/09
FC Andorra
VS
Ponferradina
22:00
15/09
15/09
Gimnastic
VS
SD Tarazona
22:00
15/09
15/09
Sociedad B
VS
Sestao River
22:00
15/09
15/09
Osasuna B
VS
Celta vigo b
22:00
15/09
15/09
Lugo
VS
Barakaldo
22:00
15/09
15/09
Zamora
VS
Leonesa
22:00
15/09
15/09
Union de Irun
VS
Amorebieta
22:00
15/09
15/09
Unionistas CF
VS
Barcelona B
22:00
15/09
15/09
Alcorcon
VS
Atletico Madrid B
22:00
15/09
15/09
Ceuta
VS
Atletico Sanluqueno
22:00
15/09
15/09
Antequera
VS
Villarreal B
22:00
15/09
15/09
Algeciras
VS
Marbella
22:00
15/09
15/09
Rec. de Huelva
VS
Sevilla Atletico
22:00
15/09
15/09
Yeclano
VS
Fuenlabrada
22:00
15/09
15/09
UD Ibiza
VS
Hercules
22:00
15/09
15/09
CF Intercity
VS
Alcoyano
22:00
15/09
15/09
RM Castilla
VS
Real Betis B
22:00
15/09
15/09
Real Murcia
VS
Merida AD
22:00
22/09
22/09
Celta vigo b
VS
Unionistas CF
22:00
22/09
22/09
Leonesa
VS
Osasuna B
22:00
22/09
22/09
Barakaldo
VS
Gimnastic
22:00
22/09
22/09
Barcelona B
VS
Zamora
22:00
22/09
22/09
Amorebieta
VS
Ourense CF
22:00
22/09
22/09
Ponferradina
VS
CD Arenteiro
22:00
22/09
22/09
SD Tarazona
VS
Union de Irun
22:00
22/09
22/09
Sociedad B
VS
Lugo
22:00
22/09
22/09
Segoviana
VS
Athletic Bilbao B
22:00
22/09
22/09
Sestao River
VS
FC Andorra
22:00
22/09
22/09
Atletico Madrid B
VS
Yeclano
22:00
22/09
22/09
Hercules
VS
Real Murcia
22:00
22/09
22/09
Real Betis B
VS
Ceuta
22:00
22/09
22/09
Atletico Sanluqueno
VS
RM Castilla
22:00
22/09
22/09
Alcoyano
VS
Alcorcon
22:00
22/09
22/09
Marbella
VS
Fuenlabrada
22:00
22/09
22/09
Merida AD
VS
UD Ibiza
22:00
22/09
22/09
Villarreal B
VS
Rec. de Huelva
22:00
22/09
22/09
CF Intercity
VS
Algeciras
22:00
22/09
22/09
Sevilla Atletico
VS
Antequera
00:00
30/09
30/09
Osasuna B
VS
Ponferradina
00:00
30/09
30/09
Athletic Bilbao B
VS
Celta vigo b
00:00
30/09
30/09
Union de Irun
VS
Sestao River
00:00
30/09
30/09
Gimnastic
VS
Sociedad B
00:00
30/09
30/09
CD Arenteiro
VS
Segoviana
00:00
30/09
30/09
Unionistas CF
VS
Leonesa
00:00
30/09
30/09
Ourense CF
VS
Barakaldo
00:00
30/09
30/09
Lugo
VS
FC Andorra
00:00
30/09
30/09
SD Tarazona
VS
Barcelona B
00:00
30/09
30/09
Zamora
VS
Amorebieta
00:00
30/09
30/09
Ceuta
VS
Rec. de Huelva
00:00
30/09
30/09
Marbella
VS
Merida AD
00:00
30/09
30/09
RM Castilla
VS
Hercules
00:00
30/09
30/09
Antequera
VS
CF Intercity
00:00
30/09
30/09
Alcorcon
VS
Sevilla Atletico
00:00
30/09
30/09
Fuenlabrada
VS
Atletico Madrid B
00:00
30/09
30/09
Algeciras
VS
Villarreal B
00:00
30/09
30/09
Yeclano
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
30/09
30/09
UD Ibiza
VS
Alcoyano
00:00
30/09
30/09
Real Murcia
VS
Real Betis B
00:00
07/10
07/10
Leonesa
VS
SD Tarazona
00:00
07/10
07/10
Lugo
VS
Gimnastic
00:00
07/10
07/10
Ourense CF
VS
Unionistas CF
00:00
07/10
07/10
Amorebieta
VS
Athletic Bilbao B
00:00
07/10
07/10
FC Andorra
VS
Union de Irun
00:00
07/10
07/10
Segoviana
VS
Zamora
00:00
07/10
07/10
Ponferradina
VS
Celta vigo b
00:00
07/10
07/10
Barakaldo
VS
CD Arenteiro
00:00
07/10
07/10
Alcoyano
VS
Marbella
00:00
07/10
07/10
Sociedad B
VS
Osasuna B
00:00
07/10
07/10
Sestao River
VS
Barcelona B
00:00
07/10
07/10
Atletico Madrid B
VS
Ceuta
00:00
07/10
07/10
CF Intercity
VS
Yeclano
00:00
07/10
07/10
Merida AD
VS
Villarreal B
00:00
07/10
07/10
Sevilla Atletico
VS
RM Castilla
00:00
07/10
07/10
Rec. de Huelva
VS
Fuenlabrada
00:00
07/10
07/10
Atletico Sanluqueno
VS
UD Ibiza
00:00
07/10
07/10
Real Murcia
VS
Alcorcon
00:00
07/10
07/10
Hercules
VS
Antequera
00:00
07/10
07/10
Real Betis B
VS
Algeciras
00:00
14/10
14/10
Athletic Bilbao B
VS
Ponferradina
00:00
14/10
14/10
CD Arenteiro
VS
Gimnastic
00:00
14/10
14/10
Leonesa
VS
Ourense CF
00:00
14/10
14/10
Osasuna B
VS
Segoviana
00:00
14/10
14/10
Barcelona B
VS
Sociedad B
00:00
14/10
14/10
Celta vigo b
VS
Amorebieta
00:00
14/10
14/10
SD Tarazona
VS
Sestao River
00:00
14/10
14/10
Union de Irun
VS
Barakaldo
00:00
14/10
14/10
Unionistas CF
VS
Lugo
00:00
14/10
14/10
Zamora
VS
FC Andorra
00:00
14/10
14/10
RM Castilla
VS
Yeclano
00:00
14/10
14/10
Alcorcon
VS
Real Betis B
00:00
14/10
14/10
Ceuta
VS
CF Intercity
00:00
14/10
14/10
Marbella
VS
Sevilla Atletico
00:00
14/10
14/10
Antequera
VS
Merida AD
00:00
14/10
14/10
Algeciras
VS
Hercules
00:00
14/10
14/10
UD Ibiza
VS
Atletico Madrid B
00:00
14/10
14/10
Rec. de Huelva
VS
Real Murcia
00:00
14/10
14/10
Fuenlabrada
VS
Alcoyano
00:00
14/10
14/10
Villarreal B
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
21/10
21/10
Barakaldo
VS
Zamora
00:00
21/10
21/10
Sociedad B
VS
SD Tarazona
00:00
21/10
21/10
Amorebieta
VS
Unionistas CF
00:00
21/10
21/10
FC Andorra
VS
Leonesa
00:00
21/10
21/10
Gimnastic
VS
Osasuna B
00:00
21/10
21/10
Ourense CF
VS
CD Arenteiro
00:00
21/10
21/10
Lugo
VS
Celta vigo b
00:00
21/10
21/10
Sestao River
VS
Athletic Bilbao B
00:00
21/10
21/10
Segoviana
VS
Union de Irun
00:00
21/10
21/10
Ponferradina
VS
Barcelona B
00:00
21/10
21/10
Alcorcon
VS
RM Castilla
00:00
21/10
21/10
Atletico Madrid B
VS
Rec. de Huelva
00:00
21/10
21/10
Algeciras
VS
Ceuta
00:00
21/10
21/10
Alcoyano
VS
Antequera
00:00
21/10
21/10
Sevilla Atletico
VS
Villarreal B
00:00
21/10
21/10
CF Intercity
VS
UD Ibiza
00:00
21/10
21/10
Atletico Sanluqueno
VS
Fuenlabrada
00:00
21/10
21/10
Yeclano
VS
Hercules
00:00
21/10
21/10
Real Murcia
VS
Marbella
00:00
21/10
21/10
Merida AD
VS
Real Betis B
00:00
28/10
28/10
CD Arenteiro
VS
Unionistas CF
00:00
28/10
28/10
Celta vigo b
VS
Segoviana
00:00
28/10
28/10
Leonesa
VS
Ponferradina
00:00
28/10
28/10
Athletic Bilbao B
VS
Ourense CF
00:00
28/10
28/10
FC Andorra
VS
Sociedad B
00:00
28/10
28/10
Barcelona B
VS
Barakaldo
00:00
28/10
28/10
Osasuna B
VS
Lugo
00:00
28/10
28/10
SD Tarazona
VS
Amorebieta
00:00
28/10
28/10
Union de Irun
VS
Gimnastic
00:00
28/10
28/10
Zamora
VS
Sestao River
00:00
28/10
28/10
Antequera
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
28/10
28/10
Fuenlabrada
VS
UD Ibiza
00:00
28/10
28/10
Real Betis B
VS
Yeclano
00:00
28/10
28/10
Merida AD
VS
Alcoyano
00:00
28/10
28/10
Hercules
VS
Atletico Madrid B
00:00
28/10
28/10
Rec. de Huelva
VS
Alcorcon
00:00
28/10
28/10
Marbella
VS
CF Intercity
00:00
28/10
28/10
Villarreal B
VS
Real Murcia
00:00
28/10
28/10
Sevilla Atletico
VS
Ceuta
00:00
28/10
28/10
RM Castilla
VS
Algeciras
00:00
04/11
04/11
Ponferradina
VS
Zamora
00:00
04/11
04/11
Amorebieta
VS
Leonesa
00:00
04/11
04/11
Barakaldo
VS
SD Tarazona
00:00
04/11
04/11
Sociedad B
VS
CD Arenteiro
00:00
04/11
04/11
Gimnastic
VS
Celta vigo b
00:00
04/11
04/11
Lugo
VS
Athletic Bilbao B
00:00
04/11
04/11
Unionistas CF
VS
Union de Irun
00:00
04/11
04/11
Sestao River
VS
Osasuna B
00:00
04/11
04/11
Segoviana
VS
Barcelona B
00:00
04/11
04/11
Ourense CF
VS
FC Andorra
00:00
04/11
04/11
Alcorcon
VS
Merida AD
00:00
04/11
04/11
Atletico Madrid B
VS
RM Castilla
00:00
04/11
04/11
Alcoyano
VS
Villarreal B
00:00
04/11
04/11
CF Intercity
VS
Sevilla Atletico
00:00
04/11
04/11
Hercules
VS
Marbella
00:00
04/11
04/11
Ceuta
VS
Real Murcia
00:00
04/11
04/11
Algeciras
VS
Fuenlabrada
00:00
04/11
04/11
Yeclano
VS
Antequera
00:00
04/11
04/11
Atletico Sanluqueno
VS
Rec. de Huelva
00:00
04/11
04/11
UD Ibiza
VS
Real Betis B
00:00
11/11
11/11
Celta vigo b
VS
Ourense CF
00:00
11/11
11/11
Leonesa
VS
Sestao River
00:00
11/11
11/11
Athletic Bilbao B
VS
Gimnastic
00:00
11/11
11/11
Osasuna B
VS
Unionistas CF
00:00
11/11
11/11
FC Andorra
VS
Barakaldo
00:00
11/11
11/11
Barcelona B
VS
Lugo
00:00
11/11
11/11
CD Arenteiro
VS
Amorebieta
00:00
11/11
11/11
Union de Irun
VS
Ponferradina
00:00
11/11
11/11
Zamora
VS
Sociedad B
00:00
11/11
11/11
Fuenlabrada
VS
Hercules
00:00
11/11
11/11
Marbella
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
11/11
11/11
SD Tarazona
VS
Segoviana
00:00
11/11
11/11
RM Castilla
VS
CF Intercity
00:00
11/11
11/11
Villarreal B
VS
Alcorcon
00:00
11/11
11/11
Antequera
VS
UD Ibiza
00:00
11/11
11/11
Sevilla Atletico
VS
Yeclano
00:00
11/11
11/11
Real Murcia
VS
Atletico Madrid B
00:00
11/11
11/11
Real Betis B
VS
Alcoyano
00:00
11/11
11/11
Merida AD
VS
Ceuta
00:00
11/11
11/11
Rec. de Huelva
VS
Algeciras
00:00
18/11
18/11
Ourense CF
VS
SD Tarazona
00:00
18/11
18/11
Celta vigo b
VS
Leonesa
00:00
18/11
18/11
Unionistas CF
VS
Zamora
00:00
18/11
18/11
Amorebieta
VS
Barcelona B
00:00
18/11
18/11
Segoviana
VS
Sestao River
00:00
18/11
18/11
Barakaldo
VS
Ponferradina
00:00
18/11
18/11
Athletic Bilbao B
VS
Osasuna B
00:00
18/11
18/11
Sociedad B
VS
Union de Irun
00:00
18/11
18/11
Atletico Madrid B
VS
Merida AD
00:00
18/11
18/11
Lugo
VS
CD Arenteiro
00:00
18/11
18/11
Gimnastic
VS
FC Andorra
00:00
18/11
18/11
UD Ibiza
VS
Marbella
00:00
18/11
18/11
Alcoyano
VS
Sevilla Atletico
00:00
18/11
18/11
CF Intercity
VS
Fuenlabrada
00:00
18/11
18/11
Algeciras
VS
Real Murcia
00:00
18/11
18/11
Hercules
VS
Villarreal B
00:00
18/11
18/11
RM Castilla
VS
Antequera
00:00
18/11
18/11
Atletico Sanluqueno
VS
Real Betis B
00:00
18/11
18/11
Ceuta
VS
Alcorcon
00:00
18/11
18/11
Yeclano
VS
Rec. de Huelva
00:00
25/11
25/11
FC Andorra
VS
Unionistas CF
00:00
25/11
25/11
Sociedad B
VS
Segoviana
00:00
25/11
25/11
Barcelona B
VS
Gimnastic
00:00
25/11
25/11
Leonesa
VS
Athletic Bilbao B
00:00
25/11
25/11
CD Arenteiro
VS
Osasuna B
00:00
25/11
25/11
Union de Irun
VS
Ourense CF
00:00
25/11
25/11
Sestao River
VS
Barakaldo
00:00
25/11
25/11
Zamora
VS
Lugo
00:00
25/11
25/11
Ponferradina
VS
Amorebieta
00:00
25/11
25/11
SD Tarazona
VS
Celta vigo b
00:00
25/11
25/11
Alcoyano
VS
Ceuta
00:00
25/11
25/11
Marbella
VS
Yeclano
00:00
25/11
25/11
Fuenlabrada
VS
RM Castilla
00:00
25/11
25/11
Alcorcon
VS
Algeciras
00:00
25/11
25/11
Real Murcia
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
25/11
25/11
Villarreal B
VS
Atletico Madrid B
00:00
25/11
25/11
Sevilla Atletico
VS
UD Ibiza
00:00
25/11
25/11
Merida AD
VS
CF Intercity
00:00
25/11
25/11
Rec. de Huelva
VS
Hercules
00:00
25/11
25/11
Real Betis B
VS
Antequera
00:00
02/12
02/12
CD Arenteiro
VS
Barcelona B
00:00
02/12
02/12
Ourense CF
VS
Ponferradina
00:00
02/12
02/12
Celta vigo b
VS
Zamora
00:00
02/12
02/12
Athletic Bilbao B
VS
Sociedad B
00:00
02/12
02/12
Amorebieta
VS
Sestao River
00:00
02/12
02/12
Lugo
VS
Union de Irun
00:00
02/12
02/12
Osasuna B
VS
SD Tarazona
00:00
02/12
02/12
Atletico Madrid B
VS
Marbella
00:00
02/12
02/12
Gimnastic
VS
Leonesa
00:00
02/12
02/12
Segoviana
VS
FC Andorra
00:00
02/12
02/12
Unionistas CF
VS
Barakaldo
00:00
02/12
02/12
UD Ibiza
VS
Real Murcia
00:00
02/12
02/12
RM Castilla
VS
Merida AD
00:00
02/12
02/12
Hercules
VS
Sevilla Atletico
00:00
02/12
02/12
Antequera
VS
Rec. de Huelva
00:00
02/12
02/12
Ceuta
VS
Villarreal B
00:00
02/12
02/12
Atletico Sanluqueno
VS
Algeciras
00:00
02/12
02/12
Fuenlabrada
VS
Real Betis B
00:00
02/12
02/12
CF Intercity
VS
Alcorcon
00:00
02/12
02/12
Yeclano
VS
Alcoyano
00:00
09/12
09/12
Barakaldo
VS
Leonesa
00:00
09/12
09/12
Barcelona B
VS
Celta vigo b
00:00
09/12
09/12
FC Andorra
VS
Osasuna B
00:00
09/12
09/12
Zamora
VS
Ourense CF
00:00
09/12
09/12
Sestao River
VS
CD Arenteiro
00:00
09/12
09/12
Union de Irun
VS
Athletic Bilbao B
00:00
09/12
09/12
Sociedad B
VS
Amorebieta
00:00
09/12
09/12
SD Tarazona
VS
Lugo
00:00
09/12
09/12
Ponferradina
VS
Gimnastic
00:00
09/12
09/12
Ceuta
VS
UD Ibiza
00:00
09/12
09/12
Segoviana
VS
Unionistas CF
00:00
09/12
09/12
Alcorcon
VS
Antequera
00:00
09/12
09/12
Alcoyano
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
09/12
09/12
Rec. de Huelva
VS
CF Intercity
00:00
09/12
09/12
Real Murcia
VS
RM Castilla
00:00
09/12
09/12
Real Betis B
VS
Atletico Madrid B
00:00
09/12
09/12
Algeciras
VS
Yeclano
00:00
09/12
09/12
Villarreal B
VS
Marbella
00:00
09/12
09/12
Merida AD
VS
Hercules
00:00
09/12
09/12
Sevilla Atletico
VS
Fuenlabrada
00:00
16/12
16/12
Ourense CF
VS
Sestao River
00:00
16/12
16/12
CD Arenteiro
VS
Union de Irun
00:00
16/12
16/12
Lugo
VS
Ponferradina
00:00
16/12
16/12
Amorebieta
VS
Barakaldo
00:00
16/12
16/12
Leonesa
VS
Segoviana
00:00
16/12
16/12
Gimnastic
VS
Zamora
00:00
16/12
16/12
RM Castilla
VS
Rec. de Huelva
00:00
16/12
16/12
Unionistas CF
VS
Sociedad B
00:00
16/12
16/12
Athletic Bilbao B
VS
SD Tarazona
00:00
16/12
16/12
Celta vigo b
VS
FC Andorra
00:00
16/12
16/12
Atletico Madrid B
VS
Sevilla Atletico
00:00
16/12
16/12
Fuenlabrada
VS
Real Murcia
00:00
16/12
16/12
Osasuna B
VS
Barcelona B
00:00
16/12
16/12
CF Intercity
VS
Villarreal B
00:00
16/12
16/12
UD Ibiza
VS
Algeciras
00:00
16/12
16/12
Atletico Sanluqueno
VS
Alcorcon
00:00
16/12
16/12
Hercules
VS
Alcoyano
00:00
16/12
16/12
Antequera
VS
Ceuta
00:00
16/12
16/12
Marbella
VS
Real Betis B
00:00
16/12
16/12
Yeclano
VS
Merida AD
00:00
23/12
23/12
Ponferradina
VS
SD Tarazona
00:00
23/12
23/12
Sociedad B
VS
Ourense CF
00:00
23/12
23/12
Barakaldo
VS
Osasuna B
00:00
23/12
23/12
Zamora
VS
CD Arenteiro
00:00
23/12
23/12
Union de Irun
VS
Leonesa
00:00
23/12
23/12
Sestao River
VS
Celta vigo b
00:00
23/12
23/12
Segoviana
VS
Lugo
00:00
23/12
23/12
FC Andorra
VS
Amorebieta
00:00
23/12
23/12
Unionistas CF
VS
Gimnastic
00:00
23/12
23/12
Barcelona B
VS
Athletic Bilbao B
00:00
23/12
23/12
Villarreal B
VS
Yeclano
00:00
23/12
23/12
Algeciras
VS
Antequera
00:00
23/12
23/12
Alcoyano
VS
Atletico Madrid B
00:00
23/12
23/12
Alcorcon
VS
UD Ibiza
00:00
23/12
23/12
Rec. de Huelva
VS
Marbella
00:00
23/12
23/12
Real Betis B
VS
Sevilla Atletico
00:00
23/12
23/12
Merida AD
VS
Fuenlabrada
00:00
23/12
23/12
Ceuta
VS
RM Castilla
00:00
23/12
23/12
Atletico Sanluqueno
VS
Hercules
00:00
23/12
23/12
Real Murcia
VS
CF Intercity
00:00
12/01
12/01
Celta vigo b
VS
Sociedad B
00:00
12/01
12/01
Ponferradina
VS
Sestao River
00:00
12/01
12/01
Gimnastic
VS
Segoviana
00:00
12/01
12/01
Athletic Bilbao B
VS
Barakaldo
00:00
12/01
12/01
Ourense CF
VS
Lugo
00:00
12/01
12/01
Union de Irun
VS
Zamora
00:00
12/01
12/01
CD Arenteiro
VS
FC Andorra
00:00
12/01
12/01
Osasuna B
VS
Amorebieta
00:00
12/01
12/01
Leonesa
VS
Barcelona B
00:00
12/01
12/01
Fuenlabrada
VS
Villarreal B
00:00
12/01
12/01
Antequera
VS
Real Murcia
00:00
12/01
12/01
CF Intercity
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
12/01
12/01
SD Tarazona
VS
Unionistas CF
00:00
12/01
12/01
Marbella
VS
Alcorcon
00:00
12/01
12/01
RM Castilla
VS
Alcoyano
00:00
12/01
12/01
Hercules
VS
Real Betis B
00:00
12/01
12/01
Atletico Madrid B
VS
Algeciras
00:00
12/01
12/01
Sevilla Atletico
VS
Merida AD
00:00
12/01
12/01
UD Ibiza
VS
Rec. de Huelva
00:00
12/01
12/01
Yeclano
VS
Ceuta
00:00
20/01
20/01
Amorebieta
VS
SD Tarazona
00:00
20/01
20/01
Barakaldo
VS
Ourense CF
00:00
20/01
20/01
Segoviana
VS
CD Arenteiro
00:00
20/01
20/01
FC Andorra
VS
Athletic Bilbao B
00:00
20/01
20/01
Barcelona B
VS
Ponferradina
00:00
20/01
20/01
Unionistas CF
VS
Celta vigo b
00:00
20/01
20/01
Sestao River
VS
Union de Irun
00:00
20/01
20/01
Zamora
VS
Osasuna B
00:00
20/01
20/01
Lugo
VS
Leonesa
00:00
20/01
20/01
Alcorcon
VS
Fuenlabrada
00:00
20/01
20/01
Ceuta
VS
Sevilla Atletico
00:00
20/01
20/01
Sociedad B
VS
Gimnastic
00:00
20/01
20/01
Alcoyano
VS
UD Ibiza
00:00
20/01
20/01
Algeciras
VS
CF Intercity
00:00
20/01
20/01
Rec. de Huelva
VS
Atletico Madrid B
00:00
20/01
20/01
Real Betis B
VS
RM Castilla
00:00
20/01
20/01
Atletico Sanluqueno
VS
Yeclano
00:00
20/01
20/01
Real Murcia
VS
Hercules
00:00
20/01
20/01
Merida AD
VS
Marbella
00:00
20/01
20/01
Villarreal B
VS
Antequera
00:00
27/01
27/01
CD Arenteiro
VS
Barakaldo
00:00
27/01
27/01
Leonesa
VS
Unionistas CF
00:00
27/01
27/01
Celta vigo b
VS
Lugo
00:00
27/01
27/01
Athletic Bilbao B
VS
Sestao River
00:00
27/01
27/01
Union de Irun
VS
Segoviana
00:00
27/01
27/01
Osasuna B
VS
Sociedad B
00:00
27/01
27/01
RM Castilla
VS
Villarreal B
00:00
27/01
27/01
Ourense CF
VS
Barcelona B
00:00
27/01
27/01
Gimnastic
VS
Amorebieta
00:00
27/01
27/01
Fuenlabrada
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
27/01
27/01
Atletico Madrid B
VS
Alcorcon
00:00
27/01
27/01
UD Ibiza
VS
Merida AD
00:00
27/01
27/01
SD Tarazona
VS
Zamora
00:00
27/01
27/01
Antequera
VS
Alcoyano
00:00
27/01
27/01
Ponferradina
VS
FC Andorra
00:00
27/01
27/01
Marbella
VS
Hercules
00:00
27/01
27/01
Yeclano
VS
Real Murcia
00:00
27/01
27/01
Rec. de Huelva
VS
Ceuta
00:00
27/01
27/01
Sevilla Atletico
VS
Algeciras
00:00
27/01
27/01
CF Intercity
VS
Real Betis B
00:00
03/02
03/02
Barakaldo
VS
Union de Irun
00:00
03/02
03/02
Celta vigo b
VS
Gimnastic
00:00
03/02
03/02
Lugo
VS
Osasuna B
00:00
03/02
03/02
FC Andorra
VS
Ourense CF
00:00
03/02
03/02
Amorebieta
VS
CD Arenteiro
00:00
03/02
03/02
Sestao River
VS
Leonesa
00:00
03/02
03/02
Segoviana
VS
SD Tarazona
00:00
03/02
03/02
Unionistas CF
VS
Ponferradina
00:00
03/02
03/02
Zamora
VS
Athletic Bilbao B
00:00
03/02
03/02
Sociedad B
VS
Barcelona B
00:00
03/02
03/02
Alcorcon
VS
Rec. de Huelva
00:00
03/02
03/02
CF Intercity
VS
Marbella
00:00
03/02
03/02
Antequera
VS
Fuenlabrada
00:00
03/02
03/02
Real Betis B
VS
Merida AD
00:00
03/02
03/02
Hercules
VS
Yeclano
00:00
03/02
03/02
Algeciras
VS
RM Castilla
00:00
03/02
03/02
Villarreal B
VS
UD Ibiza
00:00
03/02
03/02
Real Murcia
VS
Alcoyano
00:00
03/02
03/02
Atletico Sanluqueno
VS
Sevilla Atletico
00:00
03/02
03/02
Ceuta
VS
Atletico Madrid B
00:00
10/02
10/02
Sestao River
VS
Zamora
00:00
10/02
10/02
Barcelona B
VS
Segoviana
00:00
10/02
10/02
FC Andorra
VS
Lugo
00:00
10/02
10/02
Union de Irun
VS
Unionistas CF
00:00
10/02
10/02
Athletic Bilbao B
VS
CD Arenteiro
00:00
10/02
10/02
Ponferradina
VS
Barakaldo
00:00
10/02
10/02
Leonesa
VS
Amorebieta
00:00
10/02
10/02
Ourense CF
VS
Celta vigo b
00:00
10/02
10/02
SD Tarazona
VS
Sociedad B
00:00
10/02
10/02
RM Castilla
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
10/02
10/02
Osasuna B
VS
Gimnastic
00:00
10/02
10/02
Atletico Madrid B
VS
Hercules
00:00
10/02
10/02
Marbella
VS
Real Murcia
00:00
10/02
10/02
Alcoyano
VS
Real Betis B
00:00
10/02
10/02
Fuenlabrada
VS
Yeclano
00:00
10/02
10/02
Merida AD
VS
Alcorcon
00:00
10/02
10/02
Rec. de Huelva
VS
Villarreal B
00:00
10/02
10/02
Sevilla Atletico
VS
CF Intercity
00:00
10/02
10/02
UD Ibiza
VS
Antequera
00:00
10/02
10/02
Ceuta
VS
Algeciras
00:00
17/02
17/02
Celta vigo b
VS
Union de Irun
00:00
17/02
17/02
Lugo
VS
Sestao River
00:00
17/02
17/02
Amorebieta
VS
Ponferradina
00:00
17/02
17/02
Unionistas CF
VS
Ourense CF
00:00
17/02
17/02
Sociedad B
VS
Leonesa
00:00
17/02
17/02
CD Arenteiro
VS
SD Tarazona
00:00
17/02
17/02
Gimnastic
VS
Athletic Bilbao B
00:00
17/02
17/02
Segoviana
VS
Osasuna B
00:00
17/02
17/02
Barakaldo
VS
FC Andorra
00:00
17/02
17/02
Alcorcon
VS
Ceuta
00:00
17/02
17/02
Algeciras
VS
Rec. de Huelva
00:00
17/02
17/02
Real Murcia
VS
Sevilla Atletico
00:00
17/02
17/02
CF Intercity
VS
Merida AD
00:00
17/02
17/02
Antequera
VS
RM Castilla
00:00
17/02
17/02
Zamora
VS
Barcelona B
00:00
17/02
17/02
Atletico Sanluqueno
VS
Atletico Madrid B
00:00
17/02
17/02
Real Betis B
VS
UD Ibiza
00:00
17/02
17/02
Hercules
VS
Fuenlabrada
00:00
17/02
17/02
Villarreal B
VS
Alcoyano
00:00
17/02
17/02
Yeclano
VS
Marbella
00:00
24/02
24/02
Athletic Bilbao B
VS
Lugo
00:00
24/02
24/02
Ponferradina
VS
Segoviana
00:00
24/02
24/02
FC Andorra
VS
Zamora
00:00
24/02
24/02
Barcelona B
VS
CD Arenteiro
00:00
24/02
24/02
Union de Irun
VS
Sociedad B
00:00
24/02
24/02
Sestao River
VS
Amorebieta
00:00
24/02
24/02
Leonesa
VS
Celta vigo b
00:00
24/02
24/02
SD Tarazona
VS
Osasuna B
00:00
24/02
24/02
Ourense CF
VS
Gimnastic
00:00
24/02
24/02
Atletico Madrid B
VS
Villarreal B
00:00
24/02
24/02
UD Ibiza
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
24/02
24/02
Fuenlabrada
VS
CF Intercity
00:00
24/02
24/02
Alcoyano
VS
Yeclano
00:00
24/02
24/02
RM Castilla
VS
Alcorcon
00:00
24/02
24/02
Rec. de Huelva
VS
Antequera
00:00
24/02
24/02
Merida AD
VS
Real Murcia
00:00
24/02
24/02
Sevilla Atletico
VS
Hercules
00:00
24/02
24/02
Ceuta
VS
Real Betis B
00:00
24/02
24/02
Marbella
VS
Algeciras
00:00
24/02
24/02
Barakaldo
VS
Unionistas CF
00:00
03/03
03/03
CD Arenteiro
VS
Sestao River
00:00
03/03
03/03
Celta vigo b
VS
Ponferradina
00:00
03/03
03/03
Segoviana
VS
Ourense CF
00:00
03/03
03/03
Lugo
VS
SD Tarazona
00:00
03/03
03/03
Amorebieta
VS
Union de Irun
00:00
03/03
03/03
Osasuna B
VS
Leonesa
00:00
03/03
03/03
Sociedad B
VS
Athletic Bilbao B
00:00
03/03
03/03
Zamora
VS
Barakaldo
00:00
03/03
03/03
Unionistas CF
VS
FC Andorra
00:00
03/03
03/03
Gimnastic
VS
Barcelona B
00:00
03/03
03/03
Antequera
VS
Atletico Madrid B
00:00
03/03
03/03
Algeciras
VS
Merida AD
00:00
03/03
03/03
Alcorcon
VS
Alcoyano
00:00
03/03
03/03
Hercules
VS
Rec. de Huelva
00:00
03/03
03/03
Real Betis B
VS
Fuenlabrada
00:00
03/03
03/03
CF Intercity
VS
RM Castilla
00:00
03/03
03/03
Real Murcia
VS
UD Ibiza
00:00
03/03
03/03
Villarreal B
VS
Ceuta
00:00
03/03
03/03
Atletico Sanluqueno
VS
Marbella
00:00
03/03
03/03
Yeclano
VS
Sevilla Atletico
00:00
10/03
10/03
Athletic Bilbao B
VS
Segoviana
00:00
10/03
10/03
Leonesa
VS
Zamora
00:00
10/03
10/03
FC Andorra
VS
Celta vigo b
00:00
10/03
10/03
Barakaldo
VS
Lugo
00:00
10/03
10/03
Barcelona B
VS
Osasuna B
00:00
10/03
10/03
Ponferradina
VS
Ourense CF
00:00
10/03
10/03
Union de Irun
VS
CD Arenteiro
00:00
10/03
10/03
Unionistas CF
VS
Amorebieta
00:00
10/03
10/03
Sestao River
VS
Sociedad B
00:00
10/03
10/03
SD Tarazona
VS
Gimnastic
00:00
10/03
10/03
RM Castilla
VS
Sevilla Atletico
00:00
10/03
10/03
Atletico Madrid B
VS
Real Murcia
00:00
10/03
10/03
Alcoyano
VS
Hercules
00:00
10/03
10/03
UD Ibiza
VS
Yeclano
00:00
10/03
10/03
Marbella
VS
Villarreal B
00:00
10/03
10/03
Merida AD
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
10/03
10/03
Rec. de Huelva
VS
Real Betis B
00:00
10/03
10/03
Ceuta
VS
Antequera
00:00
10/03
10/03
Alcorcon
VS
CF Intercity
00:00
10/03
10/03
Fuenlabrada
VS
Algeciras
00:00
17/03
17/03
Ourense CF
VS
Union de Irun
00:00
17/03
17/03
Celta vigo b
VS
Sestao River
00:00
17/03
17/03
Lugo
VS
Unionistas CF
00:00
17/03
17/03
CD Arenteiro
VS
Ponferradina
00:00
17/03
17/03
Amorebieta
VS
FC Andorra
00:00
17/03
17/03
Sociedad B
VS
Zamora
00:00
17/03
17/03
Barcelona B
VS
SD Tarazona
00:00
17/03
17/03
Segoviana
VS
Leonesa
00:00
17/03
17/03
Algeciras
VS
UD Ibiza
00:00
17/03
17/03
Real Betis B
VS
Marbella
00:00
17/03
17/03
Gimnastic
VS
Barakaldo
00:00
17/03
17/03
Hercules
VS
RM Castilla
00:00
17/03
17/03
Yeclano
VS
Atletico Madrid B
00:00
17/03
17/03
Real Murcia
VS
Fuenlabrada
00:00
17/03
17/03
Osasuna B
VS
Athletic Bilbao B
00:00
17/03
17/03
Sevilla Atletico
VS
Alcoyano
00:00
17/03
17/03
Antequera
VS
Alcorcon
00:00
17/03
17/03
Villarreal B
VS
Merida AD
00:00
17/03
17/03
Atletico Sanluqueno
VS
Ceuta
00:00
17/03
17/03
CF Intercity
VS
Rec. de Huelva
00:00
24/03
24/03
Leonesa
VS
Union de Irun
00:00
24/03
24/03
Athletic Bilbao B
VS
Barcelona B
00:00
24/03
24/03
Sestao River
VS
SD Tarazona
00:00
24/03
24/03
Barakaldo
VS
Celta vigo b
00:00
24/03
24/03
Ourense CF
VS
Sociedad B
00:00
24/03
24/03
FC Andorra
VS
CD Arenteiro
00:00
24/03
24/03
Amorebieta
VS
Osasuna B
00:00
24/03
24/03
Zamora
VS
Gimnastic
00:00
24/03
24/03
RM Castilla
VS
Real Murcia
00:00
24/03
24/03
Unionistas CF
VS
Segoviana
00:00
24/03
24/03
Atletico Madrid B
VS
Real Betis B
00:00
24/03
24/03
Ponferradina
VS
Lugo
00:00
24/03
24/03
Fuenlabrada
VS
Sevilla Atletico
00:00
24/03
24/03
Alcorcon
VS
Villarreal B
00:00
24/03
24/03
Ceuta
VS
Hercules
00:00
24/03
24/03
UD Ibiza
VS
CF Intercity
00:00
24/03
24/03
Rec. de Huelva
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
24/03
24/03
Merida AD
VS
Yeclano
00:00
24/03
24/03
Antequera
VS
Algeciras
00:00
24/03
24/03
Marbella
VS
Alcoyano
00:00
31/03
31/03
CD Arenteiro
VS
Celta vigo b
00:00
31/03
31/03
Osasuna B
VS
Sestao River
00:00
31/03
31/03
Lugo
VS
Ourense CF
00:00
31/03
31/03
Barcelona B
VS
Leonesa
00:00
31/03
31/03
Gimnastic
VS
Ponferradina
00:00
31/03
31/03
Sociedad B
VS
Barakaldo
00:00
31/03
31/03
Segoviana
VS
Amorebieta
00:00
31/03
31/03
Union de Irun
VS
FC Andorra
00:00
31/03
31/03
Zamora
VS
Unionistas CF
00:00
31/03
31/03
Alcoyano
VS
Merida AD
00:00
31/03
31/03
Hercules
VS
UD Ibiza
00:00
31/03
31/03
Yeclano
VS
RM Castilla
00:00
31/03
31/03
Algeciras
VS
Atletico Madrid B
00:00
31/03
31/03
Villarreal B
VS
Fuenlabrada
00:00
31/03
31/03
CF Intercity
VS
Ceuta
00:00
31/03
31/03
Real Betis B
VS
Alcorcon
00:00
31/03
31/03
Sevilla Atletico
VS
Marbella
00:00
31/03
31/03
SD Tarazona
VS
Athletic Bilbao B
00:00
31/03
31/03
Atletico Sanluqueno
VS
Antequera
00:00
31/03
31/03
Real Murcia
VS
Rec. de Huelva
00:00
07/04
07/04
Ourense CF
VS
Zamora
00:00
07/04
07/04
Lugo
VS
Segoviana
00:00
07/04
07/04
Ponferradina
VS
Union de Irun
00:00
07/04
07/04
Amorebieta
VS
Sociedad B
00:00
07/04
07/04
FC Andorra
VS
SD Tarazona
00:00
07/04
07/04
Leonesa
VS
CD Arenteiro
00:00
07/04
07/04
Unionistas CF
VS
Osasuna B
00:00
07/04
07/04
Barakaldo
VS
Athletic Bilbao B
00:00
07/04
07/04
Celta vigo b
VS
Barcelona B
00:00
07/04
07/04
Atletico Madrid B
VS
CF Intercity
00:00
07/04
07/04
Sestao River
VS
Gimnastic
00:00
07/04
07/04
Fuenlabrada
VS
Marbella
00:00
07/04
07/04
Alcorcon
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
07/04
07/04
Real Betis B
VS
Real Murcia
00:00
07/04
07/04
Rec. de Huelva
VS
Yeclano
00:00
07/04
07/04
Merida AD
VS
Sevilla Atletico
00:00
07/04
07/04
Antequera
VS
Hercules
00:00
07/04
07/04
Ceuta
VS
Alcoyano
00:00
07/04
07/04
Villarreal B
VS
Algeciras
00:00
07/04
07/04
UD Ibiza
VS
RM Castilla
00:00
14/04
14/04
CD Arenteiro
VS
Ourense CF
00:00
14/04
14/04
Barcelona B
VS
Sestao River
00:00
14/04
14/04
Gimnastic
VS
Unionistas CF
00:00
14/04
14/04
SD Tarazona
VS
Leonesa
00:00
14/04
14/04
Union de Irun
VS
Lugo
00:00
14/04
14/04
Segoviana
VS
Celta vigo b
00:00
14/04
14/04
Zamora
VS
Ponferradina
00:00
14/04
14/04
Osasuna B
VS
Barakaldo
00:00
14/04
14/04
Athletic Bilbao B
VS
Amorebieta
00:00
14/04
14/04
Sociedad B
VS
FC Andorra
00:00
14/04
14/04
Alcoyano
VS
Fuenlabrada
00:00
14/04
14/04
Hercules
VS
Merida AD
00:00
14/04
14/04
Atletico Sanluqueno
VS
Villarreal B
00:00
14/04
14/04
RM Castilla
VS
Atletico Madrid B
00:00
14/04
14/04
Marbella
VS
UD Ibiza
00:00
14/04
14/04
Real Murcia
VS
Ceuta
00:00
14/04
14/04
Yeclano
VS
Real Betis B
00:00
14/04
14/04
Algeciras
VS
Alcorcon
00:00
14/04
14/04
CF Intercity
VS
Antequera
00:00
14/04
14/04
Sevilla Atletico
VS
Rec. de Huelva
00:00
21/04
21/04
Celta vigo b
VS
SD Tarazona
00:00
21/04
21/04
Lugo
VS
Sociedad B
00:00
21/04
21/04
Leonesa
VS
Gimnastic
00:00
21/04
21/04
Barakaldo
VS
Sestao River
00:00
21/04
21/04
FC Andorra
VS
Segoviana
00:00
21/04
21/04
Amorebieta
VS
Zamora
00:00
21/04
21/04
Unionistas CF
VS
CD Arenteiro
00:00
21/04
21/04
Ourense CF
VS
Athletic Bilbao B
00:00
21/04
21/04
Ponferradina
VS
Osasuna B
00:00
21/04
21/04
Fuenlabrada
VS
Merida AD
00:00
21/04
21/04
Union de Irun
VS
Barcelona B
00:00
21/04
21/04
Alcorcon
VS
Real Murcia
00:00
21/04
21/04
UD Ibiza
VS
Sevilla Atletico
00:00
21/04
21/04
Ceuta
VS
Marbella
00:00
21/04
21/04
Antequera
VS
Yeclano
00:00
21/04
21/04
Algeciras
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
21/04
21/04
Real Betis B
VS
Hercules
00:00
21/04
21/04
Rec. de Huelva
VS
RM Castilla
00:00
21/04
21/04
Villarreal B
VS
CF Intercity
00:00
21/04
21/04
Atletico Madrid B
VS
Alcoyano
00:00
28/04
28/04
CD Arenteiro
VS
Lugo
00:00
28/04
28/04
Sociedad B
VS
Unionistas CF
00:00
28/04
28/04
Gimnastic
VS
Union de Irun
00:00
28/04
28/04
Sestao River
VS
Ourense CF
00:00
28/04
28/04
Zamora
VS
Celta vigo b
00:00
28/04
28/04
SD Tarazona
VS
Ponferradina
00:00
28/04
28/04
Barcelona B
VS
Amorebieta
00:00
28/04
28/04
Segoviana
VS
Barakaldo
00:00
28/04
28/04
Athletic Bilbao B
VS
Leonesa
00:00
28/04
28/04
Osasuna B
VS
FC Andorra
00:00
28/04
28/04
RM Castilla
VS
Ceuta
00:00
28/04
28/04
Alcoyano
VS
Rec. de Huelva
00:00
28/04
28/04
Real Murcia
VS
Villarreal B
00:00
28/04
28/04
Marbella
VS
Atletico Madrid B
00:00
28/04
28/04
UD Ibiza
VS
Fuenlabrada
00:00
28/04
28/04
Atletico Sanluqueno
VS
CF Intercity
00:00
28/04
28/04
Hercules
VS
Alcorcon
00:00
28/04
28/04
Merida AD
VS
Antequera
00:00
28/04
28/04
Yeclano
VS
Algeciras
00:00
28/04
28/04
Sevilla Atletico
VS
Real Betis B
00:00
05/05
05/05
CD Arenteiro
VS
Zamora
00:00
05/05
05/05
Celta vigo b
VS
Osasuna B
00:00
05/05
05/05
Unionistas CF
VS
Sestao River
00:00
05/05
05/05
Union de Irun
VS
SD Tarazona
00:00
05/05
05/05
FC Andorra
VS
Gimnastic
00:00
05/05
05/05
Ourense CF
VS
Leonesa
00:00
05/05
05/05
Ponferradina
VS
Athletic Bilbao B
00:00
05/05
05/05
Barakaldo
VS
Amorebieta
00:00
05/05
05/05
Segoviana
VS
Sociedad B
00:00
05/05
05/05
Lugo
VS
Barcelona B
00:00
05/05
05/05
RM Castilla
VS
Marbella
00:00
05/05
05/05
Alcorcon
VS
Yeclano
00:00
05/05
05/05
Ceuta
VS
Merida AD
00:00
05/05
05/05
Atletico Madrid B
VS
Fuenlabrada
00:00
05/05
05/05
CF Intercity
VS
Real Murcia
00:00
05/05
05/05
Antequera
VS
Sevilla Atletico
00:00
05/05
05/05
Rec. de Huelva
VS
UD Ibiza
00:00
05/05
05/05
Algeciras
VS
Real Betis B
00:00
05/05
05/05
Atletico Sanluqueno
VS
Alcoyano
00:00
05/05
05/05
Villarreal B
VS
Hercules
00:00
12/05
12/05
Athletic Bilbao B
VS
Unionistas CF
00:00
12/05
12/05
Amorebieta
VS
Celta vigo b
00:00
12/05
12/05
Gimnastic
VS
Lugo
00:00
12/05
12/05
SD Tarazona
VS
Ourense CF
00:00
12/05
12/05
Osasuna B
VS
CD Arenteiro
00:00
12/05
12/05
Sociedad B
VS
Ponferradina
00:00
12/05
12/05
Zamora
VS
Union de Irun
00:00
12/05
12/05
Leonesa
VS
Barakaldo
00:00
12/05
12/05
Alcoyano
VS
CF Intercity
00:00
12/05
12/05
Sestao River
VS
Segoviana
00:00
12/05
12/05
Barcelona B
VS
FC Andorra
00:00
12/05
12/05
Merida AD
VS
RM Castilla
00:00
12/05
12/05
Sevilla Atletico
VS
Atletico Madrid B
00:00
12/05
12/05
UD Ibiza
VS
Alcorcon
00:00
12/05
12/05
Yeclano
VS
Villarreal B
00:00
12/05
12/05
Fuenlabrada
VS
Ceuta
00:00
12/05
12/05
Real Betis B
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
12/05
12/05
Hercules
VS
Algeciras
00:00
12/05
12/05
Marbella
VS
Rec. de Huelva
00:00
12/05
12/05
Real Murcia
VS
Antequera
00:00
19/05
19/05
CD Arenteiro
VS
Sociedad B
00:00
19/05
19/05
Unionistas CF
VS
SD Tarazona
00:00
19/05
19/05
Lugo
VS
Zamora
00:00
19/05
19/05
FC Andorra
VS
Sestao River
00:00
19/05
19/05
Barakaldo
VS
Barcelona B
00:00
19/05
19/05
Ourense CF
VS
Amorebieta
00:00
19/05
19/05
Ponferradina
VS
Leonesa
00:00
19/05
19/05
Celta vigo b
VS
Athletic Bilbao B
00:00
19/05
19/05
Union de Irun
VS
Osasuna B
00:00
19/05
19/05
RM Castilla
VS
Fuenlabrada
00:00
19/05
19/05
Atletico Madrid B
VS
UD Ibiza
00:00
19/05
19/05
Alcorcon
VS
Marbella
00:00
19/05
19/05
Rec. de Huelva
VS
Merida AD
00:00
19/05
19/05
Algeciras
VS
Alcoyano
00:00
19/05
19/05
CF Intercity
VS
Hercules
00:00
19/05
19/05
Ceuta
VS
Yeclano
00:00
19/05
19/05
Segoviana
VS
Gimnastic
00:00
19/05
19/05
Villarreal B
VS
Sevilla Atletico
00:00
19/05
19/05
Atletico Sanluqueno
VS
Real Murcia
00:00
19/05
19/05
Antequera
VS
Real Betis B
00:00
26/05
26/05
Amorebieta
VS
Lugo
00:00
26/05
26/05
Osasuna B
VS
Ourense CF
00:00
26/05
26/05
Athletic Bilbao B
VS
Union de Irun
00:00
26/05
26/05
Gimnastic
VS
CD Arenteiro
00:00
26/05
26/05
Barcelona B
VS
Unionistas CF
00:00
26/05
26/05
Sociedad B
VS
Celta vigo b
00:00
26/05
26/05
SD Tarazona
VS
Barakaldo
00:00
26/05
26/05
Zamora
VS
Segoviana
00:00
26/05
26/05
Leonesa
VS
FC Andorra
00:00
26/05
26/05
Hercules
VS
Atletico Sanluqueno
00:00
26/05
26/05
Alcoyano
VS
RM Castilla
00:00
26/05
26/05
Real Betis B
VS
Villarreal B
00:00
26/05
26/05
Merida AD
VS
Atletico Madrid B
00:00
26/05
26/05
Sestao River
VS
Ponferradina
00:00
26/05
26/05
Fuenlabrada
VS
Rec. de Huelva
00:00
26/05
26/05
Sevilla Atletico
VS
Alcorcon
00:00
26/05
26/05
Yeclano
VS
CF Intercity
00:00
26/05
26/05
UD Ibiza
VS
Ceuta
00:00
26/05
26/05
Marbella
VS
Antequera
00:00
26/05
26/05
Real Murcia
VS
Algeciras