bóng đá
Lịch thi đấu Hạng Sáu Đức hôm nay
Giải đấu nổi bật
EUROCopa AmericaVĐQG Việt NamNgoại Hạng AnhVĐQG ÝVĐQG Tây Ban NhaVĐQG ĐứcVĐQG PhápChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Nhật BảnVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÚcMLS MỹHạng Nhất AnhVĐQG Ả Rập Xê ÚtHạng Hai ĐứcQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
Châu Phi-
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- FRA CFA 2
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
Na Uy-
Nga-
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
Ba Lan-
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
Gibraltar-
Kosovo-
San Marino-
Montenegro-
Andorra-
Azerbaijan-
Armenia-
Moldova-
Kazakhstan-
Georgia-
Albania-
Faroe Island-
Luxembourg-
Latvia-
Lithuania-
Bắc Macedonia-
Bosnia & Herzegovina-
Serbia-
Malta-
Wales-
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
Bắc Ireland-
Đảo Síp-
Estonia-
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
Belarus-
Ukraine-
Bulgaria-
Romania-
Hy Lạp-
Israel-
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Thụy Sĩ-
Slovenia-
Slovakia-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Séc-
Áo-
Hungary-
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
Đan Mạch-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
Qatar-
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Bhutan-
Sri Lanka-
Mông Cổ-
Campuchia-
Philippines-
Tajikistan-
Myanmar-
Ma Cao-
Pakistan-
Maldives-
Palestine-
Bangladesh-
Yemen-
Li Băng-
Oman-
Syria-
Indonesia-
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Bahrain-
Kuwait-
Jordan-
Ả Rập Xê Út-
UAE-
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
Malaysia-
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
Singapore-
Châu Phi
Malawi-
Namibia-
Libya-
Ethiopia-
Mali-
Togo-
Benin-
Gambia-
Mauritania-
Sudan-
Senegal-
Uganda-
Zambia-
Kenya-
Botswana-
Tanzania-
RD Congo-
Ghana-
Nigeria-
Angola-
Cameroon-
Bờ Biển Ngà-
Tunisia-
Nam Phi-
Ai Cập-
Algeria-
Ma Rốc-
Nam Mỹ
Brazil-
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
Argentina-
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
Guiana-
Aruba-
Bolivia-
Venezuela-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
Mexico-
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
St. Kitts & Nevis-
Granada-
Haiti-
Barbados-
Antigua & Barbuda-
Dominica-
Trinidad & Tobago-
Panama-
Nicaragua-
El Salvador-
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
Guatemala-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
Fiji-
New Zealand-
- Giải đấu nổi bật
- EURO
- Copa America
- VĐQG Việt Nam
- Ngoại Hạng Anh
- VĐQG Ý
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Đức
- Bấm xem thêm
- VĐQG Pháp
- Champions League
- Europa League
- World Cup
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Úc
- MLS Mỹ
- Hạng Nhất Anh
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Hai Đức
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- Bấm xem thêm
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Bấm xem thêm
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- Bấm xem thêm
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Bấm xem thêm
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
- Châu Phi
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- Bấm xem thêm
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- OFC President's Cup
- OFC Championship (W)
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- Bấm xem thêm
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Bấm xem thêm
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Bấm xem thêm
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- Bấm xem thêm
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- Bấm xem thêm
- FRA CFA 2
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Bấm xem thêm
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- NED Super Cup
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- Hà Lan League U21
- NED AMST
- Bấm xem thêm
- Peru
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- Bấm xem thêm
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- Bấm xem thêm
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
- Na Uy
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR D1 (W)
- NOR Cup (W)
- Bấm xem thêm
- NOR D2
- Nga
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- Bấm xem thêm
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
- Bỉ
- VĐQG Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- CRO League 1 (W)
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Play Off
- CRO Regional League
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- Bấm xem thêm
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- Gibraltar
- GIB Cup
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Azerbaijan
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Azerbaijan Premier League
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- MDA Super Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- KAZ Super League (W)
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ D2
- Georgia
- GEO League (W)
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LAT Winter Cup
- LVA Virsliga Play Off
- LVA Liga 2
- Lithuania
- LTU D1
- LTU A Lyga (W)
- LTU D2
- LTU Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- MKD Super Cup
- Bosnia & Herzegovina
- VĐQG Bosnia&Herzegovina
- BIH Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB CUP
- SRB D3
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Wales
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- Bấm xem thêm
- WAL Division 2
- Bắc Ireland
- NIR Premiership (W)
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR League (R)
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- CYP SC
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- Bấm xem thêm
- EST Small Cup
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Ukraine
- UKR Cup
- UKR Super Cup
- VĐQG Ukraine
- UKR League 1
- UKR League 2
- UKR League (R)
- Bulgaria
- BUL Cup
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup (W)
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Hạng Hai Romania
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Cup
- GRE Super Cup
- GRE Amateur Cup
- Israel
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Bấm xem thêm
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- Bấm xem thêm
- IRL Leinster Senior Cup
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI Liga 1 (W)
- SUI D3
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- VĐQG Nữ Slovenia
- SVN SNL 2
- SVN Super Cup
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- SVK Cup
- Slovakia Liga 2
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Séc
- VĐQG Séc
- CZE Cup
- Hạng Hai Séc
- Tipsport Cup Séc
- CZE Super Cup
- CZE League U21
- Áo
- AUT Bundesliga
- AUT FB
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN LC
- HUN NB 1 (W)
- HUN NB 2
- HUN SC
- HUN NB 2 Play Off
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- DEN P1
- Hạng Tư Đan Mạch
- Bấm xem thêm
- Hạng Hai Đan Mạch
- Hạng Ba Đan Mạch
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- Bấm xem thêm
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- Bấm xem thêm
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- Bấm xem thêm
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- Bấm xem thêm
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- UZB League (W)
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- Iran
- IRN Azadegan League
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- Bấm xem thêm
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- SRI FA Cup
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Tajikistan
- TJK Super Cup
- TAJ Vysshaya Liga
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Pakistan
- PAK Premier League
- Maldives
- MDV Premier League
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Independence Cup
- BAN Federation Cup
- Yemen
- YEM Super Cup
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Bấm xem thêm
- Indonesia Liga 3
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- Bấm xem thêm
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- BHR Crown Prince Cup
- BRN Elite Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- Bấm xem thêm
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- Bấm xem thêm
- MAS Challenge Cup
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- SIN Lion City Cup
- Châu Phi
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Namibia
- NAM Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Ethiopia
- ETH Cup
- Ethiopia Premier League
- Mali
- MLI Premiere Division
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Benin
- BEN Ligue 1
- Bấm xem thêm
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Sudan
- SUD Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Uganda
- Uganda League Nữ
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Kenya
- KEN Cup
- Kenya Premier League
- Kenya Super League
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- TUN League Cup
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- RSA Play Off
- Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- VĐQG Ai Cập
- Hạng Hai Ai Cập
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Nam Mỹ
- Brazil
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- Bấm xem thêm
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
- Argentina
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Bấm xem thêm
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU Torneo Preparacion
- URU Super Cup
- URU Paly Off
- URU League (R)
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- CHI Super Cup
- Hạng Hai Chile
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Copa Inca
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- Bấm xem thêm
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- Mexico
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- Bấm xem thêm
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- CRC Primera Division Play Off
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- HON Cup
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB National League (W)
- CUB Championship
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Granada
- GRN D1
- Haiti
- HAI D1
- Barbados
- BRB Premier League
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Trinidad & Tobago
- VĐQG Trinidad&Tobago
- Panama
- PAN Cup
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional Clausura
- GUA Liga Nacional (W)
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- Bấm xem thêm
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- Fiji
- FIJ National League
- FIJ Cup
- New Zealand
- NZL NRFL Premier League (W)
- New Zealand League
- NZL NZC Play Off
- NZL MPL
- NZL NORL
- NZL NOR (R)
- NZL FFSA
- Bấm xem thêm
- NZL Cup
- NZL Mainland Premier (R)
- NZL Canterbury Championship League
- Quay lại trước đó
Xem lịch đấu theo vòng
Tất cả
Vừa diễn ra
Đang diễn ra
00:00
05/08
05/08
FC Wilmersdorf
1-0HT: 0-0
SV Stern Britz
00:30
05/08
05/08
ASV Einigkeit Suchteln
3-4HT: 1-2
SC Victoria Mennrath
23:06
05/08
05/08
DJK Dilkrath
1-3HT: 0-2
Holzheimer SG
16:30
06/08
06/08
SFC Stern 1900
0-2HT: 0-1
TSV Rudow
20:00
06/08
06/08
SC Velbert
2-0HT: 1-0
Wermelskirchen
20:30
06/08
06/08
TuRU Dusseldorf
0-1HT: 0-1
SC Kapellen
00:30
10/08
10/08
Kray
3-1HT: 0-0
SV Honnepel Nierdermormter
01:00
10/08
10/08
Cronenberg
0-2HT: 0-1
FC Viersen 05
01:00
10/08
10/08
Duesseldorf
3-4HT: 3-1
VfL Viktoria Juchen-Garzweiler
01:05
10/08
10/08
SG Unterrath
1-0HT: 1-0
TuRU Dusseldorf
20:00
20/08
20/08
SpVgg Steele 03/09
4-3HT: 2-2
VfB Frohnhausen
20:00
20/08
20/08
ASV Mettmann
2-1HT: 1-1
TuRU Dusseldorf
00:30
24/08
24/08
SC Charlottenburg
2-2HT: 0-1
FC Wilmersdorf
00:00
26/08
26/08
ESC Rellinghausen
2-0HT: 1-0
DJK Arminia Klosterhardt
00:30
01/09
01/09
Blau-Weiss Mintard
3-0HT: 1-0
VfB Frohnhausen
20:00
03/09
03/09
SpVgg Steele 03/09
3-0HT: 2-0
SV Honnepel Nierdermormter
01:00
09/09
09/09
SV Scherpenberg
2-1HT: 2-0
SGS Essen
22:30
09/09
09/09
Holzheimer SG
0-3HT: 0-2
SC Kapellen
00:00
13/09
13/09
Frohnauer SC
0-0HT: 0-0
Reinickendorfer Fuchse
23:00
16/09
16/09
Ahrweiler BC
6-2HT: 2-1
Niederrossbach
20:00
17/09
17/09
FC Monheim
1-1HT: 1-0
SC Velbert
20:20
17/09
17/09
SV Schlebusch
3-1HT: 1-1
FSV Neunkirchen-Seelscheid
01:00
22/09
22/09
SV Helpenstein
1-2HT: 0-1
FC Teutonia Weiden
00:30
23/09
23/09
VFB Hilden II
6-3HT: 4-1
Duesseldorf
00:30
24/09
24/09
SC Victoria Mennrath
0-3HT: 0-1
SC Kapellen
00:00
30/09
30/09
SpVgg Steele 03/09
2-3HT: 0-1
Kray
00:30
30/09
30/09
Reinickendorfer Fuchse
5-1HT: 2-0
SC Charlottenburg
17:45
01/10
01/10
Frohnauer SC
1-4HT: 1-4
SD Croatia Berlin
19:35
01/10
01/10
TSV Mariendorf 1897
1-3HT: 0-1
FC Turkiyemspor Berlin
20:00
01/10
01/10
FC Wilmersdorf
2-5HT: 2-3
SFC Stern 1900
20:00
01/10
01/10
FC Monheim
1-1HT: 1-1
ASV Einigkeit Suchteln
20:15
01/10
01/10
SV Schlebusch
2-4HT: 1-1
TUS 05 Sinsen
00:30
05/10
05/10
Frohnauer SC
2-5HT: 2-2
Reinickendorfer Fuchse
00:30
07/10
07/10
FC Turkiyemspor Berlin
2-0HT: 0-0
Berlin Hilalspor
00:30
07/10
07/10
TSV Rudow
6-2HT: 1-1
Berlin
16:30
08/10
08/10
SFC Stern 1900
1-2HT: 1-2
Frohnauer SC
19:30
08/10
08/10
SD Croatia Berlin
1-0HT: 0-0
TSV Mariendorf 1897
01:05
12/10
12/10
SSV Homburg Numbrecht
1-1HT: 0-0
SC Fortuna Bonn
19:00
14/10
14/10
FSV 06 Ohratal
0-0HT: 0-0
SpVgg Geratal
20:00
15/10
15/10
FC Monheim
5-0HT: 4-0
DJK Dilkrath
01:00
19/10
19/10
FC Pesch
2-1HT: 1-0
FSV Neunkirchen-Seelscheid
00:30
20/10
20/10
SV Eilendorf
2-3HT: 0-2
FC Teutonia Weiden
00:30
21/10
21/10
Reinickendorfer Fuchse
5-1HT: 1-1
FC Wilmersdorf
00:30
21/10
21/10
SC Charlottenburg
0-0HT: 0-0
SD Croatia Berlin
18:00
21/10
21/10
Berlin
0-3HT: 0-2
Frohnauer SC
16:00
22/10
22/10
SSC Teutonia 99
1-2HT: 1-0
TSV Rudow
17:00
22/10
22/10
Berlin
2-0HT: 1-0
FC Turkiyemspor Berlin
19:00
22/10
22/10
Berlin Hilalspor
1-3HT: 1-1
TSV Mariendorf 1897
20:30
22/10
22/10
VFB Hilden II
0-1HT: 0-1
TuRU Dusseldorf
00:30
27/10
27/10
SV Eintracht Verlautenheide
4-2HT: 2-0
Arminia Eilendorf
00:30
28/10
28/10
Reinickendorfer Fuchse
4-1HT: 1-1
FSV Spandauer Kickers
19:00
28/10
28/10
FC Saalfeld
1-2HT: 0-1
1. FC Eichsfeld
17:00
29/10
29/10
SSC Teutonia 99
0-3HT: 0-0
Berliner SC
18:45
29/10
29/10
Frohnauer SC
1-0HT: 0-0
TSV Rudow
20:00
29/10
29/10
Berlin Hilalspor
1-1HT: 1-1
SC Charlottenburg
21:00
29/10
29/10
FC Monheim
2-3HT: 2-0
VSF Amern
21:05
29/10
29/10
FC Wilmersdorf
4-3HT: 0-0
FC Turkiyemspor Berlin
21:20
29/10
29/10
SV Schlebusch
1-1HT: 1-0
SSV Bornheim
01:30
04/11
04/11
FC Turkiyemspor Berlin
3-0HT: 0-0
SC Charlottenburg
19:00
04/11
04/11
Jena
0-0HT: 0-0
FSV Schleiz
20:00
04/11
04/11
VSG Altglienicke II
2-1HT: 1-0
Berliner SC
17:45
05/11
05/11
SFC Stern 1900
2-3HT: 1-0
FSV Spandauer Kickers
18:45
05/11
05/11
Frohnauer SC
0-1HT: 0-0
Berlin Hilalspor
20:30
05/11
05/11
TSV Mariendorf 1897
1-3HT: 0-2
SSC Teutonia 99
01:30
09/11
09/11
SC Charlottenburg
1-6HT: 0-3
SD Croatia Berlin
20:30
11/11
11/11
VSG Altglienicke II
4-5HT: 1-1
SSC Teutonia 99
17:30
12/11
12/11
SFC Stern 1900
6-2HT: 3-2
SV Empor Berlin
20:30
12/11
12/11
SD Croatia Berlin
4-0HT: 2-0
FC Wilmersdorf
21:00
12/11
12/11
FC Pesch
4-0HT: 2-0
SSV Bornheim
21:00
12/11
12/11
FC Monheim
2-0HT: 0-0
Remscheid
02:00
18/11
18/11
SC Victoria Mennrath
4-0HT: 2-0
TuRU Dusseldorf
21:30
19/11
19/11
MSV Düsseldorf
0-2HT: 0-0
VFB Hilden II
02:00
23/11
23/11
SV Holthausen/Biene
6-1HT: 3-1
SV Bevern
01:30
25/11
25/11
FC Monheim
3-1HT: 1-1
SC Kapellen
01:30
25/11
25/11
FC Turkiyemspor Berlin
1-1HT: 0-1
SV Empor Berlin
01:30
25/11
25/11
SC Charlottenburg
3-2HT: 1-0
TSV Mariendorf 1897
01:30
25/11
25/11
TSV Rudow
1-1HT: 0-1
FC Wilmersdorf
02:00
25/11
25/11
Sterkrade
3-1HT: 0-1
Blau-Weiss Mintard
02:00
25/11
25/11
ASV Einigkeit Suchteln
3-3HT: 0-1
Holzheimer SG
17:05
26/11
26/11
SSC Teutonia 99
3-1HT: 3-0
SFC Stern 1900
18:00
26/11
26/11
Berlin
1-1HT: 0-0
Frohnauer SC
21:00
26/11
26/11
SD Croatia Berlin
0-4HT: 0-0
VSG Altglienicke II
00:00
27/11
27/11
DJK Rasensport Aachen-Brand
2-1HT: 1-1
Kohlscheider BC
02:00
30/11
30/11
SGE Bedburg-Hau
0-0HT: 0-0
Kray
01:00
02/12
02/12
SpVgg Steele 03/09
1-3HT: 0-1
sv budberg
20:00
02/12
02/12
SV Empor Berlin
0-0HT: 0-0
TSV Rudow
21:15
03/12
03/12
SV Schlebusch
0-0HT: 0-0
FC Pesch
01:30
07/12
07/12
Kray
2-3HT: 1-1
SF Niederwenigern
01:30
08/12
08/12
FV Wiehl 2000
1-2HT: 0-1
SC Rheinbach
02:00
09/12
09/12
SC Victoria Mennrath
5-2HT: 2-1
ASV Einigkeit Suchteln
02:00
14/12
14/12
DJK Arminia Klosterhardt
2-2HT: 1-2
SF Niederwenigern
01:00
16/12
16/12
FC Turkiyemspor Berlin
0-2HT: 0-0
FSV Spandauer Kickers
01:45
16/12
16/12
VSG Altglienicke II
3-1HT: 2-1
Berlin
20:00
16/12
16/12
SV Empor Berlin
0-2HT: 0-0
Berlin Hilalspor
21:00
16/12
16/12
VFB Hilden II
2-0HT: 2-0
SC Victoria Mennrath
17:30
17/12
17/12
SFC Stern 1900
3-1HT: 2-0
Reinickendorfer Fuchse
21:00
17/12
17/12
FC Wilmersdorf
0-1HT: 0-0
TSV Mariendorf 1897
21:30
17/12
17/12
MSV Düsseldorf
3-1HT: 2-1
Holzheimer SG
01:30
27/01
27/01
Reinickendorfer Fuchse
1-0HT: 1-0
SSC Teutonia 99
19:30
27/01
27/01
SV Empor Berlin
0-2HT: 0-1
TSV Rudow
20:00
28/01
28/01
Berlin Hilalspor
1-5HT: 0-3
FSV Spandauer Kickers
19:00
04/02
04/02
Berliner SC
1-1HT: 0-0
TSV Mariendorf 1897
20:30
04/02
04/02
Cronenberg
0-2HT: 0-0
VfL Viktoria Juchen-Garzweiler
01:00
10/02
10/02
Markranstadt
0-0HT: 0-0
SG Taucha 99
20:00
10/02
10/02
SV Empor Berlin
0-3HT: 0-0
Berliner SC
20:00
18/02
18/02
Fortuna Chemnitz
0-2HT: 0-0
SG Taucha 99
01:30
23/02
23/02
Arminia Eilendorf
3-0HT: 2-0
Kohlscheider BC
01:30
24/02
24/02
TuRU Dusseldorf
2-0HT: 0-0
ASV Mettmann
01:30
24/02
24/02
FC Turkiyemspor Berlin
2-2HT: 0-1
SV Stern Britz
18:00
24/02
24/02
SV Empor Berlin
2-1HT: 0-0
Berlin
20:00
24/02
24/02
VSG Altglienicke II
4-1HT: 1-0
Reinickendorfer Fuchse
20:00
24/02
24/02
SG Taucha 99
3-0HT: 1-0
Vfl Pirna-Copitz
01:30
25/02
25/02
SG 2000 Mulheim-Karlich
1-0HT: 0-0
FSG Ehrang-Pfalzel
20:30
25/02
25/02
TSV Mariendorf 1897
2-1HT: 0-0
Frohnauer SC
21:00
25/02
25/02
FC Wilmersdorf
5-1HT: 2-0
Berlin Hilalspor
01:00
29/02
29/02
BSC Rapid Chemnitz
2-0HT: 1-0
Fortuna Chemnitz
01:30
02/03
02/03
Reinickendorfer Fuchse
2-1HT: 1-0
SFC Stern 1900
02:00
02/03
02/03
SG Unterrath
0-3HT: 0-2
ASV Einigkeit Suchteln
18:30
03/03
03/03
Berliner SC
4-1HT: 2-1
SD Croatia Berlin
20:00
03/03
03/03
Berlin Hilalspor
4-2HT: 0-0
SV Empor Berlin
21:15
03/03
03/03
SV Schlebusch
0-0HT: 0-0
SC Rheinbach
01:30
07/03
07/03
Sportfreunde Eisbachtal
0-0HT: 0-0
SG Andernach
20:30
08/03
08/03
TSV Rudow
0-2HT: 0-1
FSV Spandauer Kickers
21:00
08/03
08/03
FC Turkiyemspor Berlin
1-0HT: 1-0
Berliner SC
01:30
09/03
09/03
MSV Düsseldorf
0-4HT: 0-1
SC Victoria Mennrath
19:30
09/03
09/03
SV Empor Berlin
3-2HT: 1-1
TSV Mariendorf 1897
20:00
09/03
09/03
VSG Altglienicke II
4-2HT: 3-1
Berlin Hilalspor
20:00
10/03
10/03
Markranstadt
2-0HT: 1-0
SG Taucha 99
21:00
10/03
10/03
FC Wilmersdorf
3-0HT: 1-0
Frohnauer SC
02:00
13/03
13/03
FC Concordia 03
0-3HT: 0-2
Schoeneiche
02:00
14/03
14/03
TV Dinklage
4-0HT: 2-0
Viktoria Gesmold
17:00
17/03
17/03
SSC Teutonia 99
1-5HT: 0-2
FC Wilmersdorf
18:45
17/03
17/03
Frohnauer SC
3-1HT: 0-1
SV Empor Berlin
20:00
17/03
17/03
Berlin Hilalspor
6-0HT: 5-0
SFC Stern 1900
21:00
17/03
17/03
FC Monheim
2-1HT: 1-0
TuRU Dusseldorf
21:30
17/03
17/03
Duesseldorf
0-2HT: 0-0
DV Solingen
01:30
21/03
21/03
Frohnauer SC
2-1HT: 1-1
TSV Mariendorf 1897
01:30
23/03
23/03
TuRU Dusseldorf
1-1HT: 1-1
FC Viersen 05
01:30
23/03
23/03
SC Charlottenburg
2-1HT: 2-1
TSV Rudow
02:00
23/03
23/03
ASV Einigkeit Suchteln
4-0HT: 2-0
Duesseldorf
17:00
24/03
24/03
SSC Teutonia 99
0-2HT: 0-0
Berlin
18:30
24/03
24/03
SV Stern Britz
1-2HT: 1-1
FC Turkiyemspor Berlin
21:30
24/03
24/03
MSV Düsseldorf
3-3HT: 1-2
Remscheid
01:30
28/03
28/03
TuRU Dusseldorf
2-0HT: 2-0
MSV Düsseldorf
01:45
28/03
28/03
ASV Mettmann
0-1HT: 0-0
DJK Dilkrath
01:45
29/03
29/03
VSG Altglienicke II
2-1HT: 1-1
TSV Rudow
17:30
29/03
29/03
SFC Stern 1900
0-4HT: 0-2
FC Turkiyemspor Berlin
18:00
29/03
29/03
TSV Mariendorf 1897
2-2HT: 1-0
FSV Spandauer Kickers
18:45
29/03
29/03
Frohnauer SC
3-2HT: 1-0
SV Stern Britz
21:00
29/03
29/03
FC Wilmersdorf
0-1HT: 0-0
SC Charlottenburg
17:30
01/04
01/04
SD Croatia Berlin
2-3HT: 2-2
SSC Teutonia 99
20:00
01/04
01/04
SC Fortuna Bonn
2-2HT: 2-1
FSV Neunkirchen-Seelscheid
00:00
06/04
06/04
Kray
0-0HT: 0-0
SpVgg Steele 03/09
00:30
06/04
06/04
Reinickendorfer Fuchse
3-3HT: 1-2
Frohnauer SC
00:45
06/04
06/04
TuS Kirchberg 1909
0-0HT: 0-0
FSV Salmrohr
18:00
06/04
06/04
Berlin
1-3HT: 0-1
TSV Mariendorf 1897
19:00
06/04
06/04
Kickers Markkleeberg
0-4HT: 0-4
SG Taucha 99
20:00
06/04
06/04
Borea Dresden
2-0HT: 1-0
Fortuna Chemnitz
16:00
07/04
07/04
SSC Teutonia 99
1-3HT: 1-0
Berlin Hilalspor
17:30
07/04
07/04
Berliner SC
2-1HT: 2-0
FC Wilmersdorf
20:30
07/04
07/04
SV Deutz 05
0-0HT: 0-0
TUS 05 Sinsen
20:30
07/04
07/04
ASV Einigkeit Suchteln
2-4HT: 0-3
FC Monheim
20:30
07/04
07/04
SC Victoria Mennrath
0-0HT: 0-0
SG Unterrath
00:00
11/04
11/04
SGS Essen
1-1HT: 0-0
DJK Arminia Klosterhardt
00:30
11/04
11/04
FC Monheim
1-2HT: 1-2
VFB Hilden II
00:30
11/04
11/04
FC Viersen 05
2-3HT: 0-1
ASV Einigkeit Suchteln
00:30
11/04
11/04
TuRU Dusseldorf
2-0HT: 1-0
DV Solingen
01:00
11/04
11/04
SC Velbert
4-1HT: 1-1
MSV Düsseldorf
01:00
11/04
11/04
Duisburg
0-2HT: 0-1
ESC Rellinghausen
01:00
11/04
11/04
SF Niederwenigern
2-1HT: 0-1
VfB Frohnhausen
00:00
12/04
12/04
SpVgg Steele 03/09
1-3HT: 1-1
Speldorf
00:30
12/04
12/04
Hastedt
2-2HT: 0-0
SC Weyhe
00:30
12/04
12/04
Eiche Horn
5-3HT: 3-2
SVGO Bremen
00:30
12/04
12/04
SV Rott 1927
1-4HT: 1-1
Breinig
01:00
12/04
12/04
Cronenberg
2-5HT: 1-2
SC Victoria Mennrath
01:00
12/04
12/04
DJK SF Lowick
2-2HT: 2-0
SV Scherpenberg
00:30
13/04
13/04
TSV Rudow
1-1HT: 0-1
Reinickendorfer Fuchse
00:30
13/04
13/04
TuS Immendorf
2-2HT: 1-1
Sportfreunde Eisbachtal
18:00
13/04
13/04
SV Empor Berlin
3-1HT: 0-0
FC Wilmersdorf
19:00
13/04
13/04
VSG Altglienicke II
3-2HT: 2-0
Frohnauer SC
16:30
14/04
14/04
SFC Stern 1900
2-0HT: 0-0
TSV Mariendorf 1897
19:30
14/04
14/04
SD Croatia Berlin
2-2HT: 1-1
Berlin Hilalspor
21:00
14/04
14/04
SC Charlottenburg
0-4HT: 0-2
FSV Spandauer Kickers
17:45
21/04
21/04
Frohnauer SC
1-1HT: 1-0
SFC Stern 1900
20:00
21/04
21/04
FC Wilmersdorf
2-3HT: 1-2
VSG Altglienicke II
20:15
21/04
21/04
SV Schlebusch
4-2HT: 0-2
Blau-Weiß Friesdorf
00:30
25/04
25/04
Reinickendorfer Fuchse
1-0HT: 0-0
VSG Altglienicke II
01:00
26/04
26/04
MTV Soltau
5-3HT: 5-1
TSV Elstorf
00:30
27/04
27/04
FC Turkiyemspor Berlin
2-2HT: 1-0
TSV Mariendorf 1897
00:30
27/04
27/04
TSV Rudow
0-1HT: 0-1
Berlin Hilalspor
01:00
27/04
27/04
SpVg Cologne Flittard
0-0HT: 0-0
SSV Homburg Numbrecht
19:00
27/04
27/04
VSG Altglienicke II
1-3HT: 1-1
SV Empor Berlin
16:30
28/04
28/04
SFC Stern 1900
2-1HT: 2-0
FC Wilmersdorf
00:30
01/05
01/05
SG Union Klosterfelde
2-0HT: 1-0
TSG Einheit Bernau
01:00
01/05
01/05
sv budberg
4-2HT: 2-0
Kray
01:00
01/05
01/05
FC Concordia Buckow/Waldsieversdorf 03
5-1HT: 2-0
Victoria Seelow
17:45
01/05
01/05
Frohnauer SC
2-2HT: 2-2
SD Croatia Berlin
20:00
01/05
01/05
FC Monheim
5-2HT: 2-1
SC Victoria Mennrath
00:00
03/05
03/05
1. FC Burg
1-2HT: 1-1
Grohn
00:30
03/05
03/05
FC Viersen 05
0-0HT: 0-0
VSF Amern
01:00
03/05
03/05
Blau-Weiss Mintard
0-0HT: 0-0
SGS Essen
01:00
03/05
03/05
SF Niederwenigern
0-0HT: 0-0
SV Scherpenberg
00:00
04/05
04/05
SG Motor Wilsdruff
0-0HT: 0-0
Markranstadt
01:00
04/05
04/05
SV Eintracht Verlautenheide
3-5HT: 1-3
Erftstadt-Lechenich
18:00
04/05
04/05
SV Empor Berlin
1-2HT: 1-1
SFC Stern 1900
18:51
04/05
04/05
Berlin
0-2HT: 0-0
SC Charlottenburg
16:00
05/05
05/05
SSC Teutonia 99
0-0HT: 0-0
VSG Altglienicke II
17:45
05/05
05/05
Frohnauer SC
0-0HT: 0-0
FC Turkiyemspor Berlin
19:30
05/05
05/05
Berliner SC
0-0HT: 0-0
FSV Spandauer Kickers
20:00
05/05
05/05
ASV Hamburg
1-2HT: 0-2
Condor Hamburg
20:00
05/05
05/05
FC Wilmersdorf
4-3HT: 2-0
SD Croatia Berlin
20:00
05/05
05/05
Radefelder SV 90
2-2HT: 1-1
Radebeuler BC 08
20:15
05/05
05/05
SV Schlebusch
1-1HT: 0-0
SSV Homburg Numbrecht
20:30
05/05
05/05
Borussia Lindenthal Hohenlind
6-1HT: 2-0
Kohlscheider BC
01:00
09/05
09/05
VfL Viktoria Juchen-Garzweiler
2-2HT: 1-1
SC Kapellen
01:00
09/05
09/05
FC Schuttorf
6-2HT: 3-1
BV Garrel
20:00
09/05
09/05
Eintracht Cuxhaven
2-0HT: 1-0
Teutonia Uelzen
00:30
11/05
11/05
FC Turkiyemspor Berlin
5-2HT: 1-1
FC Wilmersdorf
00:30
11/05
11/05
TSV Rudow
1-0HT: 0-0
Frohnauer SC
20:00
11/05
11/05
Radebeuler BC 08
2-1HT: 1-1
FC 1910 Lobnitz
16:30
12/05
12/05
SFC Stern 1900
1-0HT: 1-0
VSG Altglienicke II
16:30
12/05
12/05
FSV Spandauer Kickers
2-3HT: 1-1
Reinickendorfer Fuchse
19:30
12/05
12/05
SD Croatia Berlin
1-1HT: 0-0
SV Empor Berlin
20:00
12/05
12/05
FC Monheim
5-0HT: 2-0
Wermelskirchen
20:30
12/05
12/05
SV Schlebusch
1-3HT: 0-1
SpVg Cologne Flittard
00:30
15/05
15/05
Werder III
3-1HT: 0-0
Hastedt
00:00
16/05
16/05
TSV Bardowick
0-2HT: 0-0
TuS Neetze
20:00
20/05
20/05
Luneburg
3-1HT: 2-0
SV Lindwedel-Hope
00:30
22/05
22/05
ATS Buntentor
4-5HT: 1-2
1. FC Burg
00:00
23/05
23/05
FC Huchting
2-2HT: 1-1
Eiche Horn
00:30
23/05
23/05
Wulsdorf
0-3HT: 0-2
Bremen 07
00:30
25/05
25/05
Reinickendorfer Fuchse
1-0HT: 0-0
Berliner SC
01:00
25/05
25/05
VfL Guldenstern Stade
2-0HT: 0-0
SV Ahlerstedt/Ottendorf
21:00
25/05
25/05
TuS Harsefeld
4-0HT: 2-0
FC Worpswede
16:30
26/05
26/05
SFC Stern 1900
2-2HT: 1-0
SSC Teutonia 99
17:45
26/05
26/05
Frohnauer SC
1-3HT: 0-0
Berlin
19:00
26/05
26/05
SG Union Klosterfelde
6-4HT: 4-2
Fortuna Babelsberg
20:00
26/05
26/05
FC Wilmersdorf
3-1HT: 1-1
TSV Rudow
00:30
29/05
29/05
FC Huchting
5-2HT: 2-1
ATS Buntentor
00:00
30/05
30/05
BV Garrel
2-4HT: 0-2
SV Holthausen/Biene
00:30
30/05
30/05
Hastedt
2-3HT: 1-0
Grohn
00:30
30/05
30/05
ASV Mettmann
2-1HT: 1-0
Duesseldorf
00:30
01/06
01/06
SC Charlottenburg
2-1HT: 1-0
Frohnauer SC
00:30
01/06
01/06
TSV Rudow
1-3HT: 0-1
SV Empor Berlin
21:00
01/06
01/06
DJK SF Lowick
2-1HT: 0-0
Blau-Weiss Mintard
16:00
02/06
02/06
SSC Teutonia 99
4-0HT: 1-0
Reinickendorfer Fuchse
16:30
02/06
02/06
FSV Spandauer Kickers
0-0HT: 0-0
Berlin Hilalspor
17:00
02/06
02/06
Berlin
3-0HT: 2-0
FC Wilmersdorf
19:30
02/06
02/06
Berliner SC
2-2HT: 1-1
Berlin
20:00
02/06
02/06
SD Croatia Berlin
3-2HT: 1-0
SFC Stern 1900
00:30
05/06
05/06
FC Turkiyemspor Berlin
0-0HT: 0-0
VSG Altglienicke II
00:00
08/06
08/06
TSV Mariendorf 1897
0-4HT: 0-2
Reinickendorfer Fuchse
00:30
08/06
08/06
FC Turkiyemspor Berlin
3-3HT: 0-1
SSC Teutonia 99
19:00
08/06
08/06
SV Empor Berlin
5-0HT: 1-0
SV Stern Britz
19:00
08/06
08/06
VSG Altglienicke II
1-3HT: 0-1
SC Charlottenburg
16:30
09/06
09/06
SFC Stern 1900
1-1HT: 0-1
Berlin
17:45
09/06
09/06
Frohnauer SC
2-5HT: 1-3
Berliner SC
19:00
09/06
09/06
Berlin Hilalspor
4-5HT: 2-2
Berlin
19:30
09/06
09/06
SD Croatia Berlin
1-1HT: 0-1
TSV Rudow
20:00
09/06
09/06
FC Wilmersdorf
2-1HT: 1-1
FSV Spandauer Kickers
20:00
22/06
22/06
FV Preussen Eberswalde
0-2HT: 0-1
FC Concordia Buckow/Waldsieversdorf 03