bóng đá
Lịch thi đấu ITA C1 Group C hôm nay
Giải đấu nổi bật
EUROCopa AmericaVĐQG Việt NamNgoại Hạng AnhVĐQG ÝVĐQG Tây Ban NhaVĐQG ĐứcVĐQG PhápChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Nhật BảnVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÚcMLS MỹHạng Nhất AnhVĐQG Ả Rập Xê ÚtHạng Hai ĐứcQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
Châu Phi-
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- FRA CFA 2
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
Na Uy-
Nga-
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
Ba Lan-
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
Gibraltar-
Kosovo-
San Marino-
Montenegro-
Andorra-
Azerbaijan-
Armenia-
Moldova-
Kazakhstan-
Georgia-
Albania-
Faroe Island-
Luxembourg-
Latvia-
Lithuania-
Bắc Macedonia-
Bosnia & Herzegovina-
Serbia-
Malta-
Wales-
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
Bắc Ireland-
Đảo Síp-
Estonia-
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
Belarus-
Ukraine-
Bulgaria-
Romania-
Hy Lạp-
Israel-
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Thụy Sĩ-
Slovenia-
Slovakia-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Séc-
Áo-
Hungary-
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
Đan Mạch-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
Qatar-
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Bhutan-
Sri Lanka-
Mông Cổ-
Campuchia-
Philippines-
Tajikistan-
Myanmar-
Ma Cao-
Pakistan-
Maldives-
Palestine-
Bangladesh-
Yemen-
Li Băng-
Oman-
Syria-
Indonesia-
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Bahrain-
Kuwait-
Jordan-
Ả Rập Xê Út-
UAE-
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
Malaysia-
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
Singapore-
Châu Phi
Malawi-
Namibia-
Libya-
Ethiopia-
Mali-
Togo-
Benin-
Gambia-
Mauritania-
Sudan-
Senegal-
Uganda-
Zambia-
Kenya-
Botswana-
Tanzania-
RD Congo-
Ghana-
Nigeria-
Angola-
Cameroon-
Bờ Biển Ngà-
Tunisia-
Nam Phi-
Ai Cập-
Algeria-
Ma Rốc-
Nam Mỹ
Brazil-
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
Argentina-
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
Guiana-
Aruba-
Bolivia-
Venezuela-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
Mexico-
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
St. Kitts & Nevis-
Granada-
Haiti-
Barbados-
Antigua & Barbuda-
Dominica-
Trinidad & Tobago-
Panama-
Nicaragua-
El Salvador-
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
Guatemala-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
Fiji-
New Zealand-
- Giải đấu nổi bật
- EURO
- Copa America
- VĐQG Việt Nam
- Ngoại Hạng Anh
- VĐQG Ý
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Đức
- Bấm xem thêm
- VĐQG Pháp
- Champions League
- Europa League
- World Cup
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Úc
- MLS Mỹ
- Hạng Nhất Anh
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Hai Đức
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- Bấm xem thêm
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Bấm xem thêm
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- Bấm xem thêm
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Bấm xem thêm
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
- Châu Phi
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- Bấm xem thêm
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- OFC President's Cup
- OFC Championship (W)
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- Bấm xem thêm
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Bấm xem thêm
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Bấm xem thêm
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- Bấm xem thêm
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- Bấm xem thêm
- FRA CFA 2
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Bấm xem thêm
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- NED Super Cup
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- Hà Lan League U21
- NED AMST
- Bấm xem thêm
- Peru
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- Bấm xem thêm
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- Bấm xem thêm
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
- Na Uy
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR D1 (W)
- NOR Cup (W)
- Bấm xem thêm
- NOR D2
- Nga
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- Bấm xem thêm
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
- Bỉ
- VĐQG Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- CRO League 1 (W)
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Play Off
- CRO Regional League
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- Bấm xem thêm
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- Gibraltar
- GIB Cup
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Azerbaijan
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Azerbaijan Premier League
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- MDA Super Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- KAZ Super League (W)
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ D2
- Georgia
- GEO League (W)
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LAT Winter Cup
- LVA Virsliga Play Off
- LVA Liga 2
- Lithuania
- LTU D1
- LTU A Lyga (W)
- LTU D2
- LTU Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- MKD Super Cup
- Bosnia & Herzegovina
- VĐQG Bosnia&Herzegovina
- BIH Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB CUP
- SRB D3
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Wales
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- Bấm xem thêm
- WAL Division 2
- Bắc Ireland
- NIR Premiership (W)
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR League (R)
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- CYP SC
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- Bấm xem thêm
- EST Small Cup
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Ukraine
- UKR Cup
- UKR Super Cup
- VĐQG Ukraine
- UKR League 1
- UKR League 2
- UKR League (R)
- Bulgaria
- BUL Cup
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup (W)
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Hạng Hai Romania
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Cup
- GRE Super Cup
- GRE Amateur Cup
- Israel
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Bấm xem thêm
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- Bấm xem thêm
- IRL Leinster Senior Cup
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI Liga 1 (W)
- SUI D3
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- VĐQG Nữ Slovenia
- SVN SNL 2
- SVN Super Cup
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- SVK Cup
- Slovakia Liga 2
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Séc
- VĐQG Séc
- CZE Cup
- Hạng Hai Séc
- Tipsport Cup Séc
- CZE Super Cup
- CZE League U21
- Áo
- AUT Bundesliga
- AUT FB
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN LC
- HUN NB 1 (W)
- HUN NB 2
- HUN SC
- HUN NB 2 Play Off
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- DEN P1
- Hạng Tư Đan Mạch
- Bấm xem thêm
- Hạng Hai Đan Mạch
- Hạng Ba Đan Mạch
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- Bấm xem thêm
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- Bấm xem thêm
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- Bấm xem thêm
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- Bấm xem thêm
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- UZB League (W)
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- Iran
- IRN Azadegan League
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- Bấm xem thêm
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- SRI FA Cup
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Tajikistan
- TJK Super Cup
- TAJ Vysshaya Liga
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Pakistan
- PAK Premier League
- Maldives
- MDV Premier League
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Independence Cup
- BAN Federation Cup
- Yemen
- YEM Super Cup
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Bấm xem thêm
- Indonesia Liga 3
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- Bấm xem thêm
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- BHR Crown Prince Cup
- BRN Elite Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- Bấm xem thêm
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- Bấm xem thêm
- MAS Challenge Cup
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- SIN Lion City Cup
- Châu Phi
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Namibia
- NAM Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Ethiopia
- ETH Cup
- Ethiopia Premier League
- Mali
- MLI Premiere Division
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Benin
- BEN Ligue 1
- Bấm xem thêm
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Sudan
- SUD Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Uganda
- Uganda League Nữ
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Kenya
- KEN Cup
- Kenya Premier League
- Kenya Super League
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- TUN League Cup
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- RSA Play Off
- Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- VĐQG Ai Cập
- Hạng Hai Ai Cập
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Nam Mỹ
- Brazil
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- Bấm xem thêm
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
- Argentina
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Bấm xem thêm
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU Torneo Preparacion
- URU Super Cup
- URU Paly Off
- URU League (R)
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- CHI Super Cup
- Hạng Hai Chile
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Copa Inca
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- Bấm xem thêm
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- Mexico
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- Bấm xem thêm
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- CRC Primera Division Play Off
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- HON Cup
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB National League (W)
- CUB Championship
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Granada
- GRN D1
- Haiti
- HAI D1
- Barbados
- BRB Premier League
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Trinidad & Tobago
- VĐQG Trinidad&Tobago
- Panama
- PAN Cup
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional Clausura
- GUA Liga Nacional (W)
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- Bấm xem thêm
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- Fiji
- FIJ National League
- FIJ Cup
- New Zealand
- NZL NRFL Premier League (W)
- New Zealand League
- NZL NZC Play Off
- NZL MPL
- NZL NORL
- NZL NOR (R)
- NZL FFSA
- Bấm xem thêm
- NZL Cup
- NZL Mainland Premier (R)
- NZL Canterbury Championship League
- Quay lại trước đó
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng 1
Vòng 2
Vòng 3
Vòng 4
Vòng 5
Vòng 6
Vòng 7
Vòng 8
Vòng 9
Vòng 10
Vòng 11
Vòng 12
Vòng 13
Vòng 14
Vòng 15
Vòng 16
Vòng 17
Vòng 18
Vòng 19
Vòng 20
Vòng 21
Vòng 22
Vòng 23
Vòng 24
Vòng 25
Vòng 26
Vòng 27
Vòng 28
Vòng 29
Vòng 30
Vòng 31
Vòng 32
Vòng 33
Vòng 34
Vòng 35
Vòng 36
Vòng 37
Vòng 38
Tất cả
Vừa diễn ra
Đang diễn ra
00:45
02/09
02/09
Calcio Catania
0-1HT: 0-0
FC Crotone
01:45
02/09
02/09
FC Giugliano 1928
1-0HT: 0-0
Sorrento
01:45
03/09
03/09
Audace Cerignola
2-2HT: 1-1
Messina FC
01:45
03/09
03/09
As Avellino 1912
0-2HT: 0-1
Us Latina Calcio 1932
21:15
03/09
03/09
Casertana Fc
0-0HT: 0-0
SS Monopoli 1966
01:45
04/09
04/09
Monterosi
1-3HT: 0-0
Juve Stabia
01:45
04/09
04/09
Potenza Calcio
2-1HT: 0-0
Brindisi
01:45
04/09
04/09
Taranto Sport
2-0HT: 0-0
Foggia Calcio
01:45
04/09
04/09
AP Turris
3-1HT: 2-1
Benevento Calcio
01:45
04/09
04/09
Virtus Francavilla Calcio
0-1HT: 0-0
AZ Picerno
01:45
28/09
28/09
Casertana Fc
1-1HT: 1-0
SS Monopoli 1966
23:30
09/09
09/09
Sorrento
2-2HT: 1-1
Audace Cerignola
01:45
11/09
11/09
Brindisi
0-0HT: 0-0
Calcio Catania
01:45
11/09
11/09
FC Crotone
2-3HT: 0-2
AP Turris
01:45
11/09
11/09
Us Latina Calcio 1932
2-1HT: 1-1
Potenza Calcio
01:45
11/09
11/09
SS Monopoli 1966
2-2HT: 2-2
Monterosi
01:45
12/09
12/09
AZ Picerno
1-1HT: 1-0
Taranto Sport
01:45
12/09
12/09
Benevento Calcio
1-0HT: 1-0
Virtus Francavilla Calcio
01:45
12/09
12/09
Foggia Calcio
1-0HT: 0-0
FC Giugliano 1928
01:45
12/09
12/09
Juve Stabia
1-0HT: 0-0
As Avellino 1912
01:45
12/10
12/10
Messina FC
1-1HT: 0-0
Casertana Fc
22:15
01/11
01/11
Brindisi
0-2HT: 0-0
Calcio Catania
01:45
18/09
18/09
As Avellino 1912
0-0HT: 0-0
Foggia Calcio
01:45
18/09
18/09
Calcio Catania
2-0HT: 1-0
AZ Picerno
01:45
18/09
18/09
Potenza Calcio
2-1HT: 1-1
SS Monopoli 1966
01:45
18/09
18/09
AP Turris
3-2HT: 2-2
Sorrento
01:45
18/09
18/09
Virtus Francavilla Calcio
3-1HT: 1-1
FC Crotone
01:45
18/09
18/09
Casertana Fc
0-0HT: 0-0
Benevento Calcio
01:45
19/09
19/09
Audace Cerignola
3-1HT: 2-1
Brindisi
01:45
19/09
19/09
Monterosi
2-2HT: 0-1
Us Latina Calcio 1932
01:45
19/09
19/09
FC Giugliano 1928
0-0HT: 0-0
Juve Stabia
01:45
19/09
19/09
Taranto Sport
0-0HT: 0-0
Messina FC
00:30
02/11
02/11
Taranto Sport
2-0HT: 2-0
Messina FC
23:30
21/09
21/09
Messina FC
3-3HT: 2-1
AP Turris
23:30
21/09
21/09
Benevento Calcio
2-1HT: 2-0
Taranto Sport
23:30
21/09
21/09
Brindisi
2-1HT: 0-1
Monterosi
23:30
21/09
21/09
Sorrento
0-1HT: 0-0
As Avellino 1912
23:30
21/09
21/09
Us Latina Calcio 1932
1-1HT: 1-1
Casertana Fc
01:45
22/09
22/09
FC Crotone
1-1HT: 0-0
Audace Cerignola
01:45
22/09
22/09
Foggia Calcio
0-0HT: 0-0
Virtus Francavilla Calcio
01:45
22/09
22/09
Juve Stabia
3-0HT: 2-0
Potenza Calcio
01:45
22/09
22/09
SS Monopoli 1966
0-0HT: 0-0
Calcio Catania
01:45
22/09
22/09
AZ Picerno
4-0HT: 1-0
FC Giugliano 1928
01:45
25/09
25/09
As Avellino 1912
4-0HT: 0-0
SS Monopoli 1966
01:45
25/09
25/09
FC Crotone
1-0HT: 1-0
Sorrento
01:45
25/09
25/09
Potenza Calcio
1-1HT: 0-1
Casertana Fc
02:30
25/09
25/09
Virtus Francavilla Calcio
1-0HT: 1-0
Messina FC
01:45
26/09
26/09
Audace Cerignola
0-0HT: 0-0
Juve Stabia
01:45
26/09
26/09
Brindisi
0-1HT: 0-1
Benevento Calcio
01:45
26/09
26/09
Calcio Catania
0-2HT: 0-0
Foggia Calcio
01:45
26/09
26/09
Monterosi
2-3HT: 1-2
Taranto Sport
01:45
26/09
26/09
FC Giugliano 1928
0-3HT: 0-1
Us Latina Calcio 1932
01:45
26/09
26/09
AP Turris
1-3HT: 1-2
AZ Picerno
21:15
30/09
30/09
Us Latina Calcio 1932
1-3HT: 1-3
Brindisi
23:30
30/09
30/09
Potenza Calcio
1-0HT: 0-0
Monterosi
19:00
01/10
01/10
Messina FC
1-0HT: 1-0
As Avellino 1912
19:00
01/10
01/10
Casertana Fc
0-4HT: 0-2
Calcio Catania
21:15
01/10
01/10
Virtus Francavilla Calcio
1-1HT: 1-0
FC Giugliano 1928
23:30
01/10
01/10
Benevento Calcio
3-2HT: 0-1
FC Crotone
23:30
01/10
01/10
Foggia Calcio
2-1HT: 0-0
AP Turris
23:30
01/10
01/10
Juve Stabia
1-0HT: 0-0
SS Monopoli 1966
01:45
02/10
02/10
AZ Picerno
1-1HT: 1-0
Sorrento
20:00
02/10
02/10
Taranto Sport
0-0HT: 0-0
Audace Cerignola
19:00
08/10
08/10
Sorrento
1-0HT: 1-0
Messina FC
19:00
08/10
08/10
Monterosi
0-1HT: 0-1
Casertana Fc
21:15
08/10
08/10
Calcio Catania
1-1HT: 0-1
Us Latina Calcio 1932
21:15
08/10
08/10
FC Crotone
2-1HT: 2-1
AZ Picerno
23:30
08/10
08/10
FC Giugliano 1928
2-1HT: 0-1
Taranto Sport
23:30
08/10
08/10
AP Turris
1-3HT: 0-1
Virtus Francavilla Calcio
01:45
09/10
09/10
Audace Cerignola
0-0HT: 0-0
Benevento Calcio
01:45
09/10
09/10
SS Monopoli 1966
2-2HT: 1-2
Foggia Calcio
01:45
10/10
10/10
As Avellino 1912
4-1HT: 4-1
Potenza Calcio
23:30
10/10
10/10
Brindisi
1-1HT: 0-1
Juve Stabia
19:00
14/10
14/10
Monterosi
0-3HT: 0-2
Audace Cerignola
21:15
14/10
14/10
Foggia Calcio
2-0HT: 2-0
Brindisi
19:00
15/10
15/10
Messina FC
1-0HT: 1-0
FC Giugliano 1928
19:00
15/10
15/10
Benevento Calcio
2-2HT: 0-1
AZ Picerno
19:00
15/10
15/10
Juve Stabia
1-0HT: 1-0
Calcio Catania
21:15
15/10
15/10
Us Latina Calcio 1932
3-2HT: 3-0
SS Monopoli 1966
21:15
15/10
15/10
Taranto Sport
2-1HT: 2-0
FC Crotone
21:15
15/10
15/10
Virtus Francavilla Calcio
1-5HT: 1-3
Sorrento
01:30
17/10
17/10
Potenza Calcio
2-3HT: 0-2
AP Turris
01:45
17/10
17/10
Casertana Fc
0-2HT: 0-1
As Avellino 1912
01:45
21/10
21/10
SS Monopoli 1966
3-0HT: 1-0
Virtus Francavilla Calcio
01:45
21/10
21/10
AZ Picerno
1-1HT: 0-0
Messina FC
23:30
21/10
21/10
Audace Cerignola
2-0HT: 1-0
Us Latina Calcio 1932
23:30
21/10
21/10
FC Crotone
2-1HT: 1-1
Foggia Calcio
23:30
21/10
21/10
FC Giugliano 1928
0-0HT: 0-0
Potenza Calcio
23:30
21/10
21/10
Sorrento
0-1HT: 0-0
Benevento Calcio
01:45
22/10
22/10
AP Turris
1-2HT: 0-1
Juve Stabia
19:00
22/10
22/10
Brindisi
1-4HT: 0-3
Casertana Fc
21:15
22/10
22/10
Calcio Catania
1-0HT: 0-0
Taranto Sport
23:30
22/10
22/10
As Avellino 1912
2-1HT: 0-1
Monterosi
23:30
25/10
25/10
As Avellino 1912
1-0HT: 0-0
Audace Cerignola
23:30
25/10
25/10
FC Giugliano 1928
1-2HT: 1-1
FC Crotone
23:30
25/10
25/10
Us Latina Calcio 1932
1-0HT: 0-0
Virtus Francavilla Calcio
23:30
25/10
25/10
Monterosi
1-1HT: 0-1
Calcio Catania
01:45
26/10
26/10
SS Monopoli 1966
1-1HT: 1-0
AZ Picerno
01:45
26/10
26/10
Taranto Sport
3-1HT: 2-1
AP Turris
01:45
26/10
26/10
Casertana Fc
2-1HT: 1-0
Juve Stabia
23:30
26/10
26/10
Messina FC
0-1HT: 0-0
Brindisi
01:45
27/10
27/10
Foggia Calcio
0-0HT: 0-0
Benevento Calcio
01:45
27/10
27/10
Potenza Calcio
3-0HT: 2-0
Sorrento
20:00
29/10
29/10
FC Crotone
3-3HT: 2-1
Messina FC
22:00
29/10
29/10
Calcio Catania
0-2HT: 0-1
As Avellino 1912
22:15
29/10
29/10
Sorrento
0-2HT: 0-1
Monterosi
00:30
30/10
30/10
Juve Stabia
1-0HT: 1-0
Us Latina Calcio 1932
00:30
30/10
30/10
AZ Picerno
2-0HT: 0-0
Foggia Calcio
00:30
30/10
30/10
AP Turris
0-1HT: 0-1
FC Giugliano 1928
00:30
30/10
30/10
Audace Cerignola
2-4HT: 0-2
Casertana Fc
02:45
30/10
30/10
Brindisi
1-2HT: 0-1
SS Monopoli 1966
02:45
30/10
30/10
Virtus Francavilla Calcio
1-2HT: 1-1
Taranto Sport
02:45
31/10
31/10
Benevento Calcio
1-0HT: 1-0
Potenza Calcio
22:15
04/11
04/11
Monterosi
1-3HT: 1-2
AZ Picerno
00:30
05/11
05/11
As Avellino 1912
1-1HT: 0-1
Virtus Francavilla Calcio
00:30
05/11
05/11
Us Latina Calcio 1932
0-0HT: 0-0
FC Crotone
02:45
05/11
05/11
Foggia Calcio
1-1HT: 0-1
Sorrento
20:00
05/11
05/11
Potenza Calcio
1-0HT: 1-0
Calcio Catania
00:30
06/11
06/11
Messina FC
0-1HT: 0-0
Benevento Calcio
00:30
06/11
06/11
FC Giugliano 1928
3-0HT: 1-0
Brindisi
00:30
06/11
06/11
Taranto Sport
0-2HT: 0-1
Juve Stabia
02:45
06/11
06/11
Casertana Fc
1-0HT: 1-0
AP Turris
02:45
07/11
07/11
SS Monopoli 1966
2-2HT: 1-0
Audace Cerignola
02:45
12/11
12/11
Virtus Francavilla Calcio
2-3HT: 2-2
Casertana Fc
20:00
12/11
12/11
FC Crotone
2-1HT: 1-1
Monterosi
20:00
12/11
12/11
AP Turris
0-1HT: 0-1
SS Monopoli 1966
22:15
12/11
12/11
Messina FC
0-3HT: 0-1
Us Latina Calcio 1932
00:30
13/11
13/11
Audace Cerignola
1-0HT: 0-0
Calcio Catania
00:30
13/11
13/11
Brindisi
0-4HT: 0-2
As Avellino 1912
00:30
13/11
13/11
Sorrento
1-0HT: 0-0
Taranto Sport
02:30
14/11
14/11
AZ Picerno
3-1HT: 3-0
Potenza Calcio
02:45
14/11
14/11
Benevento Calcio
2-2HT: 1-0
FC Giugliano 1928
02:45
14/11
14/11
Juve Stabia
0-0HT: 0-0
Foggia Calcio
20:00
18/11
18/11
Calcio Catania
2-1HT: 1-0
AP Turris
22:15
18/11
18/11
Us Latina Calcio 1932
0-3HT: 0-1
AZ Picerno
22:15
18/11
18/11
Casertana Fc
1-1HT: 1-0
FC Crotone
00:30
19/11
19/11
Taranto Sport
1-0HT: 0-0
Brindisi
20:00
19/11
19/11
Monterosi
1-0HT: 0-0
Virtus Francavilla Calcio
22:15
19/11
19/11
As Avellino 1912
1-3HT: 1-1
FC Giugliano 1928
22:15
19/11
19/11
Foggia Calcio
2-0HT: 1-0
Messina FC
22:15
19/11
19/11
SS Monopoli 1966
3-0HT: 1-0
Benevento Calcio
00:30
20/11
20/11
Juve Stabia
0-0HT: 0-0
Sorrento
00:30
20/11
20/11
Potenza Calcio
2-2HT: 0-1
Audace Cerignola
02:45
25/11
25/11
Foggia Calcio
1-2HT: 0-1
Us Latina Calcio 1932
22:15
25/11
25/11
Messina FC
0-1HT: 0-1
Juve Stabia
22:15
26/11
26/11
FC Crotone
2-1HT: 1-0
Potenza Calcio
22:15
26/11
26/11
FC Giugliano 1928
0-1HT: 0-0
Calcio Catania
00:30
27/11
27/11
Sorrento
2-0HT: 0-0
SS Monopoli 1966
00:30
27/11
27/11
AP Turris
1-1HT: 0-1
Audace Cerignola
00:30
27/11
27/11
AZ Picerno
2-0HT: 1-0
As Avellino 1912
02:30
28/11
28/11
Virtus Francavilla Calcio
2-0HT: 1-0
Brindisi
02:45
28/11
28/11
Benevento Calcio
2-1HT: 2-0
Monterosi
02:45
28/11
28/11
Taranto Sport
0-1HT: 0-1
Casertana Fc
22:15
02/12
02/12
Monterosi
0-2HT: 0-1
Messina FC
22:00
03/12
03/12
Juve Stabia
1-0HT: 1-0
Benevento Calcio
02:45
04/12
04/12
Audace Cerignola
0-1HT: 0-1
AZ Picerno
02:45
04/12
04/12
As Avellino 1912
0-0HT: 0-0
AP Turris
02:45
04/12
04/12
Brindisi
0-2HT: 0-1
FC Crotone
02:45
04/12
04/12
Calcio Catania
1-1HT: 0-1
Virtus Francavilla Calcio
02:45
05/12
05/12
Us Latina Calcio 1932
0-2HT: 0-1
Sorrento
02:45
05/12
05/12
SS Monopoli 1966
1-3HT: 0-3
FC Giugliano 1928
02:45
05/12
05/12
Potenza Calcio
1-2HT: 1-1
Taranto Sport
03:25
05/12
05/12
Casertana Fc
2-1HT: 2-0
Foggia Calcio
23:00
08/12
08/12
AZ Picerno
0-0HT: 0-0
Casertana Fc
00:30
10/12
10/12
FC Crotone
1-1HT: 1-1
Juve Stabia
00:30
10/12
10/12
FC Giugliano 1928
3-1HT: 1-0
Monterosi
02:45
10/12
10/12
Messina FC
1-0HT: 0-0
Calcio Catania
02:45
10/12
10/12
AP Turris
1-1HT: 0-1
Us Latina Calcio 1932
22:15
10/12
10/12
Sorrento
0-2HT: 0-2
Brindisi
00:30
11/12
11/12
Benevento Calcio
0-1HT: 0-1
As Avellino 1912
00:30
11/12
11/12
Foggia Calcio
0-0HT: 0-0
Potenza Calcio
02:30
12/12
12/12
Taranto Sport
1-0HT: 1-0
SS Monopoli 1966
02:45
12/12
12/12
Virtus Francavilla Calcio
3-3HT: 1-2
Audace Cerignola
22:15
16/12
16/12
Potenza Calcio
0-0HT: 0-0
Messina FC
00:30
17/12
17/12
Juve Stabia
3-0HT: 1-0
Virtus Francavilla Calcio
00:30
18/12
18/12
As Avellino 1912
0-0HT: 0-0
Taranto Sport
00:30
18/12
18/12
SS Monopoli 1966
0-3HT: 0-2
FC Crotone
00:30
18/12
18/12
Monterosi
3-3HT: 2-1
AP Turris
02:45
18/12
18/12
Brindisi
1-1HT: 0-0
AZ Picerno
02:45
19/12
19/12
Audace Cerignola
2-0HT: 1-0
Foggia Calcio
02:45
19/12
19/12
Calcio Catania
0-1HT: 0-1
Sorrento
02:45
19/12
19/12
Us Latina Calcio 1932
0-0HT: 0-0
Benevento Calcio
02:45
19/12
19/12
Casertana Fc
3-1HT: 1-0
FC Giugliano 1928
00:30
23/12
23/12
AP Turris
3-1HT: 3-0
Brindisi
00:30
23/12
23/12
AZ Picerno
0-2HT: 0-0
Juve Stabia
02:45
23/12
23/12
Messina FC
1-1HT: 1-1
SS Monopoli 1966
02:45
23/12
23/12
FC Crotone
0-1HT: 0-1
As Avellino 1912
02:45
23/12
23/12
Taranto Sport
2-1HT: 1-1
Us Latina Calcio 1932
22:30
23/12
23/12
Sorrento
1-1HT: 0-1
Casertana Fc
00:30
24/12
24/12
Benevento Calcio
0-4HT: 0-1
Calcio Catania
00:30
24/12
24/12
Foggia Calcio
2-1HT: 2-0
Monterosi
02:45
24/12
24/12
Virtus Francavilla Calcio
0-1HT: 0-1
Potenza Calcio
02:45
24/12
24/12
FC Giugliano 1928
0-1HT: 0-1
Audace Cerignola
20:00
06/01
06/01
AZ Picerno
3-0HT: 1-0
Virtus Francavilla Calcio
20:00
06/01
06/01
SS Monopoli 1966
1-2HT: 0-0
Casertana Fc
22:15
06/01
06/01
Us Latina Calcio 1932
0-5HT: 0-5
As Avellino 1912
22:15
06/01
06/01
Foggia Calcio
1-2HT: 1-2
Taranto Sport
22:15
06/01
06/01
Benevento Calcio
3-2HT: 1-0
AP Turris
20:00
07/01
07/01
Messina FC
1-2HT: 0-0
Audace Cerignola
22:15
07/01
07/01
Sorrento
2-0HT: 1-0
FC Giugliano 1928
00:30
08/01
08/01
FC Crotone
3-0HT: 1-0
Calcio Catania
00:30
08/01
08/01
Brindisi
0-4HT: 0-2
Potenza Calcio
00:30
08/01
08/01
Juve Stabia
2-2HT: 1-0
Monterosi
02:45
13/01
13/01
FC Giugliano 1928
4-1HT: 1-1
Foggia Calcio
02:45
13/01
13/01
Taranto Sport
1-1HT: 0-0
AZ Picerno
22:15
13/01
13/01
Potenza Calcio
2-0HT: 1-0
Us Latina Calcio 1932
00:30
14/01
14/01
AP Turris
0-4HT: 0-2
FC Crotone
02:45
14/01
14/01
Calcio Catania
4-0HT: 1-0
Brindisi
02:45
14/01
14/01
Virtus Francavilla Calcio
1-2HT: 0-0
Benevento Calcio
02:45
14/01
14/01
As Avellino 1912
2-2HT: 2-1
Juve Stabia
02:45
14/01
14/01
Monterosi
2-1HT: 1-0
SS Monopoli 1966
20:00
14/01
14/01
Casertana Fc
0-2HT: 0-1
Messina FC
02:45
15/01
15/01
Audace Cerignola
1-2HT: 0-1
Sorrento
02:45
20/01
20/01
Us Latina Calcio 1932
1-0HT: 0-0
Monterosi
22:15
20/01
20/01
AZ Picerno
0-0HT: 0-0
Calcio Catania
02:45
21/01
21/01
Brindisi
1-1HT: 0-0
Audace Cerignola
02:45
21/01
21/01
Foggia Calcio
1-3HT: 1-2
As Avellino 1912
02:45
21/01
21/01
FC Crotone
1-1HT: 0-1
Virtus Francavilla Calcio
20:00
21/01
21/01
Messina FC
1-0HT: 0-0
Taranto Sport
20:00
21/01
21/01
Sorrento
2-1HT: 0-1
AP Turris
02:45
22/01
22/01
Juve Stabia
0-0HT: 0-0
FC Giugliano 1928
02:45
22/01
22/01
SS Monopoli 1966
1-0HT: 1-0
Potenza Calcio
02:45
23/01
23/01
Benevento Calcio
1-0HT: 0-0
Casertana Fc
20:00
06/02
06/02
AZ Picerno
1-0HT: 1-0
Calcio Catania
02:45
27/01
27/01
Virtus Francavilla Calcio
1-0HT: 1-0
Foggia Calcio
22:15
27/01
27/01
Potenza Calcio
1-3HT: 0-2
Juve Stabia
00:30
28/01
28/01
Monterosi
0-0HT: 0-0
Brindisi
02:45
28/01
28/01
AP Turris
2-2HT: 1-0
Messina FC
02:45
28/01
28/01
Audace Cerignola
4-2HT: 0-2
FC Crotone
02:45
28/01
28/01
FC Giugliano 1928
1-1HT: 0-1
AZ Picerno
02:45
28/01
28/01
Casertana Fc
1-1HT: 1-0
Us Latina Calcio 1932
22:15
28/01
28/01
Taranto Sport
2-2HT: 1-1
Benevento Calcio
02:45
29/01
29/01
Calcio Catania
1-1HT: 1-0
SS Monopoli 1966
02:45
30/01
30/01
As Avellino 1912
0-1HT: 0-0
Sorrento
02:45
03/02
03/02
Juve Stabia
4-0HT: 2-0
Audace Cerignola
02:45
03/02
03/02
Foggia Calcio
1-1HT: 1-1
Calcio Catania
02:45
03/02
03/02
Us Latina Calcio 1932
0-1HT: 0-1
FC Giugliano 1928
02:45
03/02
03/02
AZ Picerno
1-0HT: 0-0
AP Turris
22:15
03/02
03/02
Sorrento
1-1HT: 1-1
FC Crotone
22:15
03/02
03/02
Messina FC
3-2HT: 2-2
Virtus Francavilla Calcio
02:45
04/02
04/02
SS Monopoli 1966
0-1HT: 0-1
As Avellino 1912
02:45
04/02
04/02
Taranto Sport
2-1HT: 1-1
Monterosi
02:45
04/02
04/02
Casertana Fc
0-0HT: 0-0
Potenza Calcio
20:00
04/02
04/02
Benevento Calcio
2-0HT: 2-0
Brindisi
02:45
11/02
11/02
Monterosi
1-1HT: 1-0
Potenza Calcio
20:00
11/02
11/02
SS Monopoli 1966
1-3HT: 1-0
Juve Stabia
20:00
11/02
11/02
Brindisi
1-2HT: 0-0
Us Latina Calcio 1932
20:00
11/02
11/02
FC Giugliano 1928
2-1HT: 1-0
Virtus Francavilla Calcio
22:15
11/02
11/02
As Avellino 1912
0-1HT: 0-1
Messina FC
22:15
11/02
11/02
Calcio Catania
0-0HT: 0-0
Casertana Fc
00:30
12/02
12/02
AP Turris
2-0HT: 1-0
Foggia Calcio
00:30
12/02
12/02
Sorrento
0-2HT: 0-1
AZ Picerno
00:30
12/02
12/02
Audace Cerignola
0-0HT: 0-0
Taranto Sport
02:30
13/02
13/02
FC Crotone
0-0HT: 0-0
Benevento Calcio
00:30
15/02
15/02
Us Latina Calcio 1932
1-0HT: 0-0
Calcio Catania
00:30
15/02
15/02
Taranto Sport
1-0HT: 0-0
FC Giugliano 1928
00:30
15/02
15/02
Messina FC
2-0HT: 0-0
Sorrento
02:45
15/02
15/02
Potenza Calcio
2-2HT: 1-0
As Avellino 1912
02:45
15/02
15/02
Juve Stabia
0-0HT: 0-0
Brindisi
02:45
15/02
15/02
Virtus Francavilla Calcio
0-0HT: 0-0
AP Turris
00:30
16/02
16/02
AZ Picerno
0-0HT: 0-0
FC Crotone
00:30
16/02
16/02
Casertana Fc
4-3HT: 1-2
Monterosi
02:45
16/02
16/02
Benevento Calcio
1-1HT: 1-0
Audace Cerignola
02:45
16/02
16/02
Foggia Calcio
3-2HT: 2-1
SS Monopoli 1966
00:30
19/02
19/02
FC Giugliano 1928
1-0HT: 0-0
Messina FC
00:30
19/02
19/02
SS Monopoli 1966
0-1HT: 0-1
Us Latina Calcio 1932
02:45
19/02
19/02
AZ Picerno
1-2HT: 1-0
Benevento Calcio
02:45
19/02
19/02
Calcio Catania
2-0HT: 1-0
Juve Stabia
02:45
19/02
19/02
Audace Cerignola
1-2HT: 1-2
Monterosi
02:45
19/02
19/02
FC Crotone
2-2HT: 1-0
Taranto Sport
02:45
20/02
20/02
Brindisi
0-2HT: 0-1
Foggia Calcio
02:45
20/02
20/02
AP Turris
1-0HT: 0-0
Potenza Calcio
02:45
20/02
20/02
Sorrento
1-0HT: 0-0
Virtus Francavilla Calcio
02:45
20/02
20/02
As Avellino 1912
2-1HT: 2-1
Casertana Fc
22:15
24/02
24/02
Taranto Sport
1-0HT: 1-0
Calcio Catania
20:00
25/02
25/02
Messina FC
2-2HT: 0-2
AZ Picerno
00:30
26/02
26/02
Potenza Calcio
1-0HT: 1-0
FC Giugliano 1928
00:30
26/02
26/02
Monterosi
1-1HT: 0-1
As Avellino 1912
00:30
26/02
26/02
Casertana Fc
2-1HT: 1-0
Brindisi
02:45
26/02
26/02
Us Latina Calcio 1932
2-2HT: 0-0
Audace Cerignola
02:45
27/02
27/02
Foggia Calcio
2-1HT: 0-0
FC Crotone
02:45
27/02
27/02
Virtus Francavilla Calcio
0-0HT: 0-0
SS Monopoli 1966
02:45
27/02
27/02
Juve Stabia
1-0HT: 1-0
AP Turris
02:45
27/02
27/02
Benevento Calcio
4-0HT: 0-0
Sorrento
00:30
03/03
03/03
Brindisi
1-3HT: 0-1
Messina FC
02:45
03/03
03/03
Benevento Calcio
1-0HT: 0-0
Foggia Calcio
02:45
03/03
03/03
FC Crotone
2-3HT: 2-0
FC Giugliano 1928
02:45
03/03
03/03
Sorrento
1-1HT: 0-0
Potenza Calcio
20:00
03/03
03/03
Virtus Francavilla Calcio
1-0HT: 0-0
Us Latina Calcio 1932
20:00
03/03
03/03
Calcio Catania
1-1HT: 0-1
Monterosi
00:30
04/03
04/03
Audace Cerignola
1-1HT: 1-0
As Avellino 1912
00:30
04/03
04/03
AZ Picerno
0-0HT: 0-0
SS Monopoli 1966
00:30
04/03
04/03
AP Turris
1-1HT: 0-0
Taranto Sport
02:30
05/03
05/03
Juve Stabia
1-0HT: 0-0
Casertana Fc
00:30
07/03
07/03
SS Monopoli 1966
2-2HT: 1-0
Brindisi
00:30
07/03
07/03
As Avellino 1912
5-2HT: 3-0
Calcio Catania
00:30
07/03
07/03
Messina FC
0-1HT: 0-0
FC Crotone
00:30
07/03
07/03
Foggia Calcio
2-0HT: 1-0
AZ Picerno
02:45
07/03
07/03
FC Giugliano 1928
2-1HT: 1-0
AP Turris
02:45
07/03
07/03
Taranto Sport
1-0HT: 0-0
Virtus Francavilla Calcio
00:30
08/03
08/03
Us Latina Calcio 1932
1-3HT: 0-2
Juve Stabia
00:30
08/03
08/03
Monterosi
1-0HT: 1-0
Sorrento
02:30
08/03
08/03
Potenza Calcio
0-2HT: 0-2
Benevento Calcio
02:45
08/03
08/03
Casertana Fc
1-1HT: 0-0
Audace Cerignola
20:00
10/03
10/03
Brindisi
0-0HT: 0-0
FC Giugliano 1928
22:15
10/03
10/03
Calcio Catania
0-0HT: 0-0
Potenza Calcio
00:30
11/03
11/03
Benevento Calcio
1-1HT: 1-0
Messina FC
02:45
11/03
11/03
Virtus Francavilla Calcio
0-0HT: 0-0
As Avellino 1912
02:45
11/03
11/03
Sorrento
1-1HT: 0-0
Foggia Calcio
02:45
11/03
11/03
FC Crotone
1-3HT: 0-0
Us Latina Calcio 1932
02:45
11/03
11/03
Audace Cerignola
1-3HT: 1-1
SS Monopoli 1966
02:45
12/03
12/03
AZ Picerno
5-1HT: 1-0
Monterosi
02:45
12/03
12/03
Juve Stabia
2-1HT: 0-0
Taranto Sport
02:45
12/03
12/03
AP Turris
1-0HT: 1-0
Casertana Fc
02:45
16/03
16/03
Calcio Catania
2-1HT: 1-0
Audace Cerignola
00:30
17/03
17/03
Us Latina Calcio 1932
1-1HT: 1-1
Messina FC
00:30
17/03
17/03
As Avellino 1912
2-0HT: 1-0
Brindisi
02:45
17/03
17/03
FC Giugliano 1928
1-2HT: 1-0
Benevento Calcio
00:30
18/03
18/03
Taranto Sport
0-0HT: 0-0
Sorrento
00:30
18/03
18/03
Casertana Fc
2-0HT: 1-0
Virtus Francavilla Calcio
02:45
18/03
18/03
Monterosi
1-0HT: 1-0
FC Crotone
02:45
18/03
18/03
Foggia Calcio
2-1HT: 1-1
Juve Stabia
02:45
18/03
18/03
SS Monopoli 1966
0-0HT: 0-0
AP Turris
02:30
19/03
19/03
Potenza Calcio
1-0HT: 1-0
AZ Picerno
20:00
23/03
23/03
Messina FC
0-3HT: 0-1
Foggia Calcio
20:00
23/03
23/03
Sorrento
1-2HT: 0-1
Juve Stabia
20:00
23/03
23/03
AZ Picerno
0-2HT: 0-2
Us Latina Calcio 1932
20:00
23/03
23/03
Benevento Calcio
0-1HT: 0-0
SS Monopoli 1966
20:00
23/03
23/03
Virtus Francavilla Calcio
2-0HT: 0-0
Monterosi
23:30
23/03
23/03
FC Giugliano 1928
3-2HT: 1-1
As Avellino 1912
20:00
24/03
24/03
AP Turris
2-1HT: 2-0
Calcio Catania
22:15
24/03
24/03
Audace Cerignola
2-1HT: 1-0
Potenza Calcio
00:30
25/03
25/03
Brindisi
0-2HT: 0-2
Taranto Sport
02:30
26/03
26/03
FC Crotone
0-0HT: 0-0
Casertana Fc
02:45
29/03
29/03
Calcio Catania
2-3HT: 1-0
FC Giugliano 1928
20:00
30/03
30/03
Monterosi
1-1HT: 0-0
Benevento Calcio
20:00
30/03
30/03
SS Monopoli 1966
1-0HT: 1-0
Sorrento
20:00
30/03
30/03
Casertana Fc
1-0HT: 1-0
Taranto Sport
22:15
30/03
30/03
Juve Stabia
4-1HT: 3-0
Messina FC
00:30
31/03
31/03
Potenza Calcio
2-2HT: 2-1
FC Crotone
00:30
31/03
31/03
Us Latina Calcio 1932
3-0HT: 1-0
Foggia Calcio
02:45
31/03
31/03
As Avellino 1912
6-1HT: 1-0
AZ Picerno
02:45
31/03
31/03
Audace Cerignola
0-0HT: 0-0
AP Turris
02:45
31/03
31/03
Brindisi
2-0HT: 2-0
Virtus Francavilla Calcio
01:45
06/04
06/04
Foggia Calcio
0-2HT: 0-0
Casertana Fc
21:15
06/04
06/04
Sorrento
3-1HT: 1-0
Us Latina Calcio 1932
23:30
06/04
06/04
Taranto Sport
2-0HT: 1-0
Potenza Calcio
23:30
06/04
06/04
FC Giugliano 1928
0-1HT: 0-0
SS Monopoli 1966
19:00
07/04
07/04
Messina FC
2-1HT: 2-0
Monterosi
23:30
07/04
07/04
Virtus Francavilla Calcio
1-0HT: 0-0
Calcio Catania
01:45
08/04
08/04
AZ Picerno
2-1HT: 1-0
Audace Cerignola
01:45
08/04
08/04
FC Crotone
1-2HT: 1-1
Brindisi
01:45
08/04
08/04
AP Turris
0-4HT: 0-2
As Avellino 1912
01:30
09/04
09/04
Benevento Calcio
0-0HT: 0-0
Juve Stabia
21:15
13/04
13/04
Monterosi
3-1HT: 1-0
FC Giugliano 1928
21:15
13/04
13/04
Brindisi
2-0HT: 1-0
Sorrento
23:30
13/04
13/04
Potenza Calcio
0-3HT: 0-1
Foggia Calcio
23:30
14/04
14/04
Us Latina Calcio 1932
1-2HT: 1-1
AP Turris
23:30
14/04
14/04
Casertana Fc
2-1HT: 1-0
AZ Picerno
01:45
15/04
15/04
Calcio Catania
1-0HT: 1-0
Messina FC
01:45
15/04
15/04
SS Monopoli 1966
1-2HT: 0-0
Taranto Sport
01:45
15/04
15/04
Audace Cerignola
3-0HT: 1-0
Virtus Francavilla Calcio
01:30
16/04
16/04
Juve Stabia
1-1HT: 1-0
FC Crotone
01:45
16/04
16/04
As Avellino 1912
1-0HT: 0-0
Benevento Calcio
01:00
22/04
22/04
Foggia Calcio
1-2HT: 1-1
Audace Cerignola
01:00
22/04
22/04
Taranto Sport
1-0HT: 0-0
As Avellino 1912
01:00
22/04
22/04
AZ Picerno
0-0HT: 0-0
Brindisi
01:00
22/04
22/04
Sorrento
3-2HT: 0-0
Calcio Catania
01:00
22/04
22/04
Virtus Francavilla Calcio
1-1HT: 0-0
Juve Stabia
01:00
22/04
22/04
Benevento Calcio
4-0HT: 1-0
Us Latina Calcio 1932
01:00
22/04
22/04
FC Crotone
3-1HT: 0-1
SS Monopoli 1966
01:00
22/04
22/04
AP Turris
0-0HT: 0-0
Monterosi
01:00
22/04
22/04
Messina FC
2-2HT: 0-1
Potenza Calcio
01:00
22/04
22/04
FC Giugliano 1928
1-1HT: 0-1
Casertana Fc
23:30
27/04
27/04
SS Monopoli 1966
2-1HT: 1-0
Messina FC
23:30
27/04
27/04
Calcio Catania
1-0HT: 1-0
Benevento Calcio
23:30
27/04
27/04
As Avellino 1912
1-0HT: 0-0
FC Crotone
23:30
27/04
27/04
Monterosi
1-0HT: 0-0
Foggia Calcio
23:30
27/04
27/04
Audace Cerignola
3-0HT: 3-0
FC Giugliano 1928
23:30
27/04
27/04
Juve Stabia
3-2HT: 2-1
AZ Picerno
23:30
27/04
27/04
Us Latina Calcio 1932
1-2HT: 0-2
Taranto Sport
23:30
27/04
27/04
Brindisi
1-2HT: 1-2
AP Turris
23:30
27/04
27/04
Potenza Calcio
0-0HT: 0-0
Virtus Francavilla Calcio
23:30
27/04
27/04
Casertana Fc
5-2HT: 3-1
Sorrento
Không tìm thấy trận đấu nào diễn ra trong vòng 5 giờ qua
Không tìm thấy trận đấu nào đang diễn ra