bóng đá
Lịch thi đấu Hạng Ba Bồ Đào Nha hôm nay
Giải đấu nổi bật
EUROCopa AmericaVĐQG Việt NamNgoại Hạng AnhVĐQG ÝVĐQG Tây Ban NhaVĐQG ĐứcVĐQG PhápChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Nhật BảnVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÚcMLS MỹHạng Nhất AnhVĐQG Ả Rập Xê ÚtHạng Hai ĐứcQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
Châu Phi-
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- FRA CFA 2
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
Na Uy-
Nga-
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
Ba Lan-
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
Gibraltar-
Kosovo-
San Marino-
Montenegro-
Andorra-
Azerbaijan-
Armenia-
Moldova-
Kazakhstan-
Georgia-
Albania-
Faroe Island-
Luxembourg-
Latvia-
Lithuania-
Bắc Macedonia-
Bosnia & Herzegovina-
Serbia-
Malta-
Wales-
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
Bắc Ireland-
Đảo Síp-
Estonia-
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
Belarus-
Ukraine-
Bulgaria-
Romania-
Hy Lạp-
Israel-
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Thụy Sĩ-
Slovenia-
Slovakia-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Séc-
Áo-
Hungary-
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
Đan Mạch-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
Qatar-
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Bhutan-
Sri Lanka-
Mông Cổ-
Campuchia-
Philippines-
Tajikistan-
Myanmar-
Ma Cao-
Pakistan-
Maldives-
Palestine-
Bangladesh-
Yemen-
Li Băng-
Oman-
Syria-
Indonesia-
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Bahrain-
Kuwait-
Jordan-
Ả Rập Xê Út-
UAE-
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
Malaysia-
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
Singapore-
Châu Phi
Malawi-
Namibia-
Libya-
Ethiopia-
Mali-
Togo-
Benin-
Gambia-
Mauritania-
Sudan-
Senegal-
Uganda-
Zambia-
Kenya-
Botswana-
Tanzania-
RD Congo-
Ghana-
Nigeria-
Angola-
Cameroon-
Bờ Biển Ngà-
Tunisia-
Nam Phi-
Ai Cập-
Algeria-
Ma Rốc-
Nam Mỹ
Brazil-
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
Argentina-
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
Guiana-
Aruba-
Bolivia-
Venezuela-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
Mexico-
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
St. Kitts & Nevis-
Granada-
Haiti-
Barbados-
Antigua & Barbuda-
Dominica-
Trinidad & Tobago-
Panama-
Nicaragua-
El Salvador-
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
Guatemala-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
Fiji-
New Zealand-
- Giải đấu nổi bật
- EURO
- Copa America
- VĐQG Việt Nam
- Ngoại Hạng Anh
- VĐQG Ý
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Đức
- Bấm xem thêm
- VĐQG Pháp
- Champions League
- Europa League
- World Cup
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Úc
- MLS Mỹ
- Hạng Nhất Anh
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Hai Đức
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- Bấm xem thêm
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Bấm xem thêm
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- Bấm xem thêm
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Bấm xem thêm
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
- Châu Phi
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- Bấm xem thêm
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- OFC President's Cup
- OFC Championship (W)
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- Bấm xem thêm
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Bấm xem thêm
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Bấm xem thêm
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- Bấm xem thêm
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- Bấm xem thêm
- FRA CFA 2
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Bấm xem thêm
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- NED Super Cup
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- Hà Lan League U21
- NED AMST
- Bấm xem thêm
- Peru
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- Bấm xem thêm
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- Bấm xem thêm
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
- Na Uy
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR D1 (W)
- NOR Cup (W)
- Bấm xem thêm
- NOR D2
- Nga
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- Bấm xem thêm
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
- Bỉ
- VĐQG Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- CRO League 1 (W)
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Play Off
- CRO Regional League
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- Bấm xem thêm
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- Gibraltar
- GIB Cup
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Azerbaijan
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Azerbaijan Premier League
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- MDA Super Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- KAZ Super League (W)
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ D2
- Georgia
- GEO League (W)
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LAT Winter Cup
- LVA Virsliga Play Off
- LVA Liga 2
- Lithuania
- LTU D1
- LTU A Lyga (W)
- LTU D2
- LTU Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- MKD Super Cup
- Bosnia & Herzegovina
- VĐQG Bosnia&Herzegovina
- BIH Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB CUP
- SRB D3
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Wales
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- Bấm xem thêm
- WAL Division 2
- Bắc Ireland
- NIR Premiership (W)
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR League (R)
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- CYP SC
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- Bấm xem thêm
- EST Small Cup
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Ukraine
- UKR Cup
- UKR Super Cup
- VĐQG Ukraine
- UKR League 1
- UKR League 2
- UKR League (R)
- Bulgaria
- BUL Cup
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup (W)
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Hạng Hai Romania
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Cup
- GRE Super Cup
- GRE Amateur Cup
- Israel
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Bấm xem thêm
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- Bấm xem thêm
- IRL Leinster Senior Cup
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI Liga 1 (W)
- SUI D3
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- VĐQG Nữ Slovenia
- SVN SNL 2
- SVN Super Cup
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- SVK Cup
- Slovakia Liga 2
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Séc
- VĐQG Séc
- CZE Cup
- Hạng Hai Séc
- Tipsport Cup Séc
- CZE Super Cup
- CZE League U21
- Áo
- AUT Bundesliga
- AUT FB
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN LC
- HUN NB 1 (W)
- HUN NB 2
- HUN SC
- HUN NB 2 Play Off
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- DEN P1
- Hạng Tư Đan Mạch
- Bấm xem thêm
- Hạng Hai Đan Mạch
- Hạng Ba Đan Mạch
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- Bấm xem thêm
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- Bấm xem thêm
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- Bấm xem thêm
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- Bấm xem thêm
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- UZB League (W)
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- Iran
- IRN Azadegan League
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- Bấm xem thêm
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- SRI FA Cup
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Tajikistan
- TJK Super Cup
- TAJ Vysshaya Liga
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Pakistan
- PAK Premier League
- Maldives
- MDV Premier League
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Independence Cup
- BAN Federation Cup
- Yemen
- YEM Super Cup
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Bấm xem thêm
- Indonesia Liga 3
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- Bấm xem thêm
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- BHR Crown Prince Cup
- BRN Elite Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- Bấm xem thêm
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- Bấm xem thêm
- MAS Challenge Cup
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- SIN Lion City Cup
- Châu Phi
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Namibia
- NAM Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Ethiopia
- ETH Cup
- Ethiopia Premier League
- Mali
- MLI Premiere Division
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Benin
- BEN Ligue 1
- Bấm xem thêm
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Sudan
- SUD Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Uganda
- Uganda League Nữ
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Kenya
- KEN Cup
- Kenya Premier League
- Kenya Super League
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- TUN League Cup
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- RSA Play Off
- Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- VĐQG Ai Cập
- Hạng Hai Ai Cập
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Nam Mỹ
- Brazil
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- Bấm xem thêm
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
- Argentina
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Bấm xem thêm
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU Torneo Preparacion
- URU Super Cup
- URU Paly Off
- URU League (R)
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- CHI Super Cup
- Hạng Hai Chile
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Copa Inca
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- Bấm xem thêm
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- Mexico
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- Bấm xem thêm
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- CRC Primera Division Play Off
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- HON Cup
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB National League (W)
- CUB Championship
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Granada
- GRN D1
- Haiti
- HAI D1
- Barbados
- BRB Premier League
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Trinidad & Tobago
- VĐQG Trinidad&Tobago
- Panama
- PAN Cup
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional Clausura
- GUA Liga Nacional (W)
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- Bấm xem thêm
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- Fiji
- FIJ National League
- FIJ Cup
- New Zealand
- NZL NRFL Premier League (W)
- New Zealand League
- NZL NZC Play Off
- NZL MPL
- NZL NORL
- NZL NOR (R)
- NZL FFSA
- Bấm xem thêm
- NZL Cup
- NZL Mainland Premier (R)
- NZL Canterbury Championship League
- Quay lại trước đó
Xem lịch đấu theo vòng
Tất cả
Vừa diễn ra
Đang diễn ra
21:00
17/08
17/08
AD Machico
VS
SC Regua
17:00
18/08
18/08
Guarda Desportiva FC
1-2HT: 0-1
Camacha
17:00
18/08
18/08
FC Alpendorada
1-0HT: 1-0
Maritimo B
23:00
18/08
18/08
Uniao Lamas
1-0HT: 0-0
SC Coimbroes
23:00
18/08
18/08
Gondomar SC
0-3HT: 0-2
CD Cinfaes
23:00
18/08
18/08
SC Beira Mar
0-1HT: 0-0
Leca Fc
23:00
18/08
18/08
Salgueiros
0-3HT: 0-1
AD Marco 09
21:00
25/08
25/08
Camacha
VS
AD Machico
21:00
25/08
25/08
Maritimo B
VS
Gondomar SC
23:00
25/08
25/08
AD Marco 09
VS
Guarda Desportiva FC
23:00
25/08
25/08
SC Coimbroes
VS
Salgueiros
23:00
25/08
25/08
SC Regua
VS
SC Beira Mar
23:00
25/08
25/08
CD Cinfaes
VS
Uniao Lamas
23:00
25/08
25/08
Leca Fc
VS
FC Alpendorada
17:00
01/09
01/09
SC Beira Mar
VS
Camacha
21:00
01/09
01/09
AD Machico
VS
AD Marco 09
21:00
01/09
01/09
Uniao Lamas
VS
Maritimo B
23:00
01/09
01/09
Salgueiros
VS
CD Cinfaes
23:00
01/09
01/09
FC Alpendorada
VS
Gondomar SC
23:00
01/09
01/09
Guarda Desportiva FC
VS
SC Coimbroes
23:00
01/09
01/09
Leca Fc
VS
SC Regua
21:00
15/09
15/09
SC Regua
VS
FC Alpendorada
21:00
15/09
15/09
Gondomar SC
VS
Uniao Lamas
21:00
15/09
15/09
AD Marco 09
VS
SC Beira Mar
21:00
15/09
15/09
SC Coimbroes
VS
AD Machico
21:00
15/09
15/09
Maritimo B
VS
Salgueiros
21:00
15/09
15/09
Camacha
VS
Leca Fc
21:00
15/09
15/09
CD Cinfaes
VS
Guarda Desportiva FC
17:00
28/09
28/09
Guarda Desportiva FC
VS
Maritimo B
21:00
29/09
29/09
FC Alpendorada
VS
Uniao Lamas
21:00
29/09
29/09
Leca Fc
VS
AD Marco 09
21:00
29/09
29/09
SC Regua
VS
Camacha
21:00
29/09
29/09
AD Machico
VS
CD Cinfaes
21:00
29/09
29/09
Salgueiros
VS
Gondomar SC
21:00
29/09
29/09
SC Beira Mar
VS
SC Coimbroes
21:00
06/10
06/10
AD Marco 09
VS
SC Regua
21:00
06/10
06/10
CD Cinfaes
VS
SC Beira Mar
21:00
06/10
06/10
Camacha
VS
FC Alpendorada
21:00
06/10
06/10
Uniao Lamas
VS
Salgueiros
21:00
06/10
06/10
Maritimo B
VS
AD Machico
21:00
06/10
06/10
SC Coimbroes
VS
Leca Fc
21:00
06/10
06/10
Gondomar SC
VS
Guarda Desportiva FC
22:00
27/10
27/10
Guarda Desportiva FC
VS
Uniao Lamas
22:00
27/10
27/10
Camacha
VS
AD Marco 09
22:00
27/10
27/10
Leca Fc
VS
CD Cinfaes
22:00
27/10
27/10
FC Alpendorada
VS
Salgueiros
22:00
27/10
27/10
AD Machico
VS
Gondomar SC
22:00
27/10
27/10
SC Beira Mar
VS
Maritimo B
22:00
27/10
27/10
SC Regua
VS
SC Coimbroes
22:00
03/11
03/11
CD Cinfaes
VS
SC Regua
22:00
03/11
03/11
Gondomar SC
VS
SC Beira Mar
22:00
03/11
03/11
Uniao Lamas
VS
AD Machico
22:00
03/11
03/11
AD Marco 09
VS
FC Alpendorada
22:00
03/11
03/11
SC Coimbroes
VS
Camacha
22:00
03/11
03/11
Maritimo B
VS
Leca Fc
22:00
03/11
03/11
Salgueiros
VS
Guarda Desportiva FC
22:00
10/11
10/11
SC Beira Mar
VS
Uniao Lamas
22:00
10/11
10/11
Camacha
VS
CD Cinfaes
22:00
10/11
10/11
AD Machico
VS
Salgueiros
22:00
10/11
10/11
Leca Fc
VS
Gondomar SC
22:00
10/11
10/11
FC Alpendorada
VS
Guarda Desportiva FC
22:00
10/11
10/11
AD Marco 09
VS
SC Coimbroes
22:00
10/11
10/11
SC Regua
VS
Maritimo B
17:00
17/11
17/11
Maritimo B
VS
Gondomar SC
21:00
17/11
17/11
AD Machico
VS
SC Regua
22:00
30/11
30/11
Gondomar SC
VS
SC Regua
22:00
30/11
30/11
Salgueiros
VS
SC Beira Mar
22:00
30/11
30/11
SC Coimbroes
VS
FC Alpendorada
22:00
30/11
30/11
CD Cinfaes
VS
AD Marco 09
22:00
30/11
30/11
Maritimo B
VS
Camacha
22:00
30/11
30/11
Guarda Desportiva FC
VS
AD Machico
22:00
30/11
30/11
Uniao Lamas
VS
Leca Fc
22:00
08/12
08/12
SC Regua
VS
Uniao Lamas
22:00
08/12
08/12
SC Coimbroes
VS
CD Cinfaes
22:00
08/12
08/12
FC Alpendorada
VS
AD Machico
22:00
08/12
08/12
Leca Fc
VS
Salgueiros
22:00
08/12
08/12
SC Beira Mar
VS
Guarda Desportiva FC
22:00
08/12
08/12
Camacha
VS
Gondomar SC
22:00
08/12
08/12
AD Marco 09
VS
Maritimo B
22:00
15/12
15/12
Salgueiros
VS
SC Regua
22:00
15/12
15/12
AD Machico
VS
SC Beira Mar
22:00
15/12
15/12
FC Alpendorada
VS
CD Cinfaes
22:00
15/12
15/12
Guarda Desportiva FC
VS
Leca Fc
22:00
15/12
15/12
Uniao Lamas
VS
Camacha
22:00
15/12
15/12
Gondomar SC
VS
AD Marco 09
22:00
15/12
15/12
Maritimo B
VS
SC Coimbroes
22:00
05/01
05/01
SC Beira Mar
VS
FC Alpendorada
22:00
05/01
05/01
AD Marco 09
VS
Uniao Lamas
22:00
05/01
05/01
Leca Fc
VS
AD Machico
22:00
05/01
05/01
SC Coimbroes
VS
Gondomar SC
22:00
05/01
05/01
CD Cinfaes
VS
Maritimo B
22:00
05/01
05/01
Camacha
VS
Salgueiros
22:00
05/01
05/01
SC Regua
VS
Guarda Desportiva FC
22:00
12/01
12/01
Leca Fc
VS
SC Beira Mar
22:00
12/01
12/01
SC Coimbroes
VS
Uniao Lamas
22:00
12/01
12/01
Maritimo B
VS
FC Alpendorada
22:00
12/01
12/01
AD Marco 09
VS
Salgueiros
22:00
12/01
12/01
SC Regua
VS
AD Machico
22:00
12/01
12/01
Camacha
VS
Guarda Desportiva FC
22:00
12/01
12/01
CD Cinfaes
VS
Gondomar SC
22:00
19/01
19/01
Salgueiros
VS
SC Coimbroes
22:00
19/01
19/01
Guarda Desportiva FC
VS
AD Marco 09
22:00
19/01
19/01
SC Beira Mar
VS
SC Regua
22:00
19/01
19/01
AD Machico
VS
Camacha
22:00
19/01
19/01
FC Alpendorada
VS
Leca Fc
22:00
19/01
19/01
Uniao Lamas
VS
CD Cinfaes
22:00
19/01
19/01
Gondomar SC
VS
Maritimo B
22:00
26/01
26/01
Camacha
VS
SC Beira Mar
22:00
26/01
26/01
Maritimo B
VS
Uniao Lamas
22:00
26/01
26/01
Gondomar SC
VS
FC Alpendorada
22:00
26/01
26/01
AD Marco 09
VS
AD Machico
22:00
26/01
26/01
CD Cinfaes
VS
Salgueiros
22:00
26/01
26/01
SC Regua
VS
Leca Fc
22:00
26/01
26/01
SC Coimbroes
VS
Guarda Desportiva FC
22:00
02/02
02/02
SC Beira Mar
VS
AD Marco 09
22:00
02/02
02/02
Leca Fc
VS
Camacha
22:00
02/02
02/02
Uniao Lamas
VS
Gondomar SC
22:00
02/02
02/02
Guarda Desportiva FC
VS
CD Cinfaes
22:00
02/02
02/02
Salgueiros
VS
Maritimo B
22:00
02/02
02/02
AD Machico
VS
SC Coimbroes
22:00
02/02
02/02
FC Alpendorada
VS
SC Regua
22:00
09/02
09/02
Camacha
VS
SC Regua
22:00
09/02
09/02
SC Coimbroes
VS
SC Beira Mar
22:00
09/02
09/02
CD Cinfaes
VS
AD Machico
22:00
09/02
09/02
Gondomar SC
VS
Salgueiros
22:00
09/02
09/02
AD Marco 09
VS
Leca Fc
22:00
09/02
09/02
Maritimo B
VS
Guarda Desportiva FC
22:00
09/02
09/02
Uniao Lamas
VS
FC Alpendorada
22:00
16/02
16/02
Salgueiros
VS
Uniao Lamas
22:00
16/02
16/02
FC Alpendorada
VS
Camacha
22:00
16/02
16/02
SC Regua
VS
AD Marco 09
22:00
16/02
16/02
SC Beira Mar
VS
CD Cinfaes
22:00
16/02
16/02
Guarda Desportiva FC
VS
Gondomar SC
22:00
16/02
16/02
Leca Fc
VS
SC Coimbroes
22:00
16/02
16/02
AD Machico
VS
Maritimo B
22:00
23/02
23/02
AD Marco 09
VS
Camacha
22:00
23/02
23/02
Maritimo B
VS
SC Beira Mar
22:00
23/02
23/02
Salgueiros
VS
FC Alpendorada
22:00
23/02
23/02
SC Coimbroes
VS
SC Regua
22:00
23/02
23/02
Uniao Lamas
VS
Guarda Desportiva FC
22:00
23/02
23/02
CD Cinfaes
VS
Leca Fc
22:00
23/02
23/02
Gondomar SC
VS
AD Machico
22:00
02/03
02/03
FC Alpendorada
VS
AD Marco 09
22:00
02/03
02/03
Guarda Desportiva FC
VS
Salgueiros
22:00
02/03
02/03
AD Machico
VS
Uniao Lamas
22:00
02/03
02/03
SC Regua
VS
CD Cinfaes
22:00
02/03
02/03
SC Beira Mar
VS
Gondomar SC
22:00
02/03
02/03
Camacha
VS
SC Coimbroes
22:00
02/03
02/03
Leca Fc
VS
Maritimo B
22:00
09/03
09/03
Maritimo B
VS
SC Regua
22:00
09/03
09/03
Uniao Lamas
VS
SC Beira Mar
22:00
09/03
09/03
SC Coimbroes
VS
AD Marco 09
22:00
09/03
09/03
Guarda Desportiva FC
VS
FC Alpendorada
22:00
09/03
09/03
Salgueiros
VS
AD Machico
22:00
09/03
09/03
CD Cinfaes
VS
Camacha
22:00
09/03
09/03
Gondomar SC
VS
Leca Fc
22:00
16/03
16/03
Leca Fc
VS
Uniao Lamas
22:00
16/03
16/03
SC Beira Mar
VS
Salgueiros
22:00
16/03
16/03
AD Marco 09
VS
CD Cinfaes
22:00
16/03
16/03
AD Machico
VS
Guarda Desportiva FC
22:00
16/03
16/03
SC Regua
VS
Gondomar SC
22:00
16/03
16/03
FC Alpendorada
VS
SC Coimbroes
22:00
16/03
16/03
Camacha
VS
Maritimo B
23:00
29/03
29/03
Gondomar SC
VS
Camacha
23:00
29/03
29/03
Uniao Lamas
VS
SC Regua
23:00
29/03
29/03
Maritimo B
VS
AD Marco 09
23:00
29/03
29/03
Guarda Desportiva FC
VS
SC Beira Mar
23:00
29/03
29/03
AD Machico
VS
FC Alpendorada
23:00
29/03
29/03
Salgueiros
VS
Leca Fc
23:00
29/03
29/03
CD Cinfaes
VS
SC Coimbroes
22:00
06/04
06/04
Camacha
VS
Uniao Lamas
22:00
06/04
06/04
SC Regua
VS
Salgueiros
22:00
06/04
06/04
CD Cinfaes
VS
FC Alpendorada
22:00
06/04
06/04
Leca Fc
VS
Guarda Desportiva FC
22:00
06/04
06/04
AD Marco 09
VS
Gondomar SC
22:00
06/04
06/04
SC Beira Mar
VS
AD Machico
22:00
06/04
06/04
SC Coimbroes
VS
Maritimo B
22:00
13/04
13/04
Guarda Desportiva FC
VS
SC Regua
22:00
13/04
13/04
Salgueiros
VS
Camacha
22:00
13/04
13/04
Uniao Lamas
VS
AD Marco 09
22:00
13/04
13/04
Maritimo B
VS
CD Cinfaes
22:00
13/04
13/04
FC Alpendorada
VS
SC Beira Mar
22:00
13/04
13/04
AD Machico
VS
Leca Fc
22:00
13/04
13/04
Gondomar SC
VS
SC Coimbroes
23:00
17/08
17/08
Guimaraes B
0-1HT: 0-0
Pevidem SC
23:00
18/08
18/08
Gd Joane
2-1HT: 1-0
Sc Vila Real
23:00
18/08
18/08
Braganca
2-2HT: 1-1
Vianense
23:00
18/08
18/08
Uniao Sc Paredes
6-1HT: 3-0
Dumiense Cjpii Futebol Sad
23:00
18/08
18/08
Brito SC
1-2HT: 0-1
Ad Limianos
23:00
18/08
18/08
Rebordosa
2-1HT: 2-0
Tirsense
23:00
18/08
18/08
Gdrc Os Sandinenses
2-1HT: 1-1
At. Arcos
23:00
24/08
24/08
Pevidem SC
VS
Braganca
23:00
25/08
25/08
Tirsense
VS
Guimaraes B
23:00
25/08
25/08
Vianense
VS
Gd Joane
23:00
25/08
25/08
Sc Vila Real
VS
Brito SC
23:00
25/08
25/08
At. Arcos
VS
Rebordosa
23:00
25/08
25/08
Dumiense Cjpii Futebol Sad
VS
Gdrc Os Sandinenses
23:00
25/08
25/08
Ad Limianos
VS
Uniao Sc Paredes
23:00
01/09
01/09
Gd Joane
VS
Pevidem SC
23:00
01/09
01/09
Sc Vila Real
VS
Vianense
23:00
01/09
01/09
Gdrc Os Sandinenses
VS
Ad Limianos
23:00
01/09
01/09
Rebordosa
VS
Dumiense Cjpii Futebol Sad
23:00
01/09
01/09
Braganca
VS
Tirsense
23:00
01/09
01/09
Guimaraes B
VS
At. Arcos
23:00
01/09
01/09
Brito SC
VS
Uniao Sc Paredes
01:00
15/09
15/09
Uniao Sc Paredes
VS
Gdrc Os Sandinenses
21:00
15/09
15/09
At. Arcos
VS
Braganca
21:00
15/09
15/09
Pevidem SC
VS
Sc Vila Real
21:00
15/09
15/09
Dumiense Cjpii Futebol Sad
VS
Guimaraes B
21:00
15/09
15/09
Ad Limianos
VS
Rebordosa
21:00
15/09
15/09
Tirsense
VS
Gd Joane
21:00
15/09
15/09
Vianense
VS
Brito SC
21:00
29/09
29/09
Vianense
VS
Pevidem SC
21:00
29/09
29/09
Braganca
VS
Dumiense Cjpii Futebol Sad
21:00
29/09
29/09
Guimaraes B
VS
Ad Limianos
21:00
29/09
29/09
Sc Vila Real
VS
Tirsense
21:00
29/09
29/09
Gd Joane
VS
At. Arcos
21:00
29/09
29/09
Brito SC
VS
Gdrc Os Sandinenses
21:00
29/09
29/09
Rebordosa
VS
Uniao Sc Paredes
21:00
06/10
06/10
At. Arcos
VS
Sc Vila Real
21:00
06/10
06/10
Uniao Sc Paredes
VS
Guimaraes B
21:00
06/10
06/10
Ad Limianos
VS
Braganca
21:00
06/10
06/10
Tirsense
VS
Vianense
21:00
06/10
06/10
Gdrc Os Sandinenses
VS
Rebordosa
21:00
06/10
06/10
Dumiense Cjpii Futebol Sad
VS
Gd Joane
21:00
06/10
06/10
Pevidem SC
VS
Brito SC
22:00
27/10
27/10
Brito SC
VS
Rebordosa
22:00
27/10
27/10
Sc Vila Real
VS
Dumiense Cjpii Futebol Sad
22:00
27/10
27/10
Gd Joane
VS
Ad Limianos
22:00
27/10
27/10
Pevidem SC
VS
Tirsense
22:00
27/10
27/10
Vianense
VS
At. Arcos
22:00
27/10
27/10
Braganca
VS
Uniao Sc Paredes
22:00
27/10
27/10
Guimaraes B
VS
Gdrc Os Sandinenses
22:00
03/11
03/11
At. Arcos
VS
Pevidem SC
22:00
03/11
03/11
Gdrc Os Sandinenses
VS
Braganca
22:00
03/11
03/11
Ad Limianos
VS
Sc Vila Real
22:00
03/11
03/11
Dumiense Cjpii Futebol Sad
VS
Vianense
22:00
03/11
03/11
Rebordosa
VS
Guimaraes B
22:00
03/11
03/11
Uniao Sc Paredes
VS
Gd Joane
22:00
03/11
03/11
Tirsense
VS
Brito SC
22:00
10/11
10/11
Brito SC
VS
Guimaraes B
22:00
10/11
10/11
Braganca
VS
Rebordosa
22:00
10/11
10/11
Pevidem SC
VS
Dumiense Cjpii Futebol Sad
22:00
10/11
10/11
Vianense
VS
Ad Limianos
22:00
10/11
10/11
Tirsense
VS
At. Arcos
22:00
10/11
10/11
Gd Joane
VS
Gdrc Os Sandinenses
22:00
10/11
10/11
Sc Vila Real
VS
Uniao Sc Paredes
22:00
30/11
30/11
Guimaraes B
VS
Braganca
22:00
30/11
30/11
Ad Limianos
VS
Pevidem SC
22:00
30/11
30/11
Gdrc Os Sandinenses
VS
Sc Vila Real
22:00
30/11
30/11
Uniao Sc Paredes
VS
Vianense
22:00
30/11
30/11
Dumiense Cjpii Futebol Sad
VS
Tirsense
22:00
30/11
30/11
Rebordosa
VS
Gd Joane
22:00
30/11
30/11
At. Arcos
VS
Brito SC
22:00
08/12
08/12
Brito SC
VS
Braganca
22:00
08/12
08/12
Sc Vila Real
VS
Rebordosa
22:00
08/12
08/12
Gd Joane
VS
Guimaraes B
22:00
08/12
08/12
Tirsense
VS
Ad Limianos
22:00
08/12
08/12
At. Arcos
VS
Dumiense Cjpii Futebol Sad
22:00
08/12
08/12
Vianense
VS
Gdrc Os Sandinenses
22:00
08/12
08/12
Pevidem SC
VS
Uniao Sc Paredes
22:00
15/12
15/12
Gdrc Os Sandinenses
VS
Pevidem SC
22:00
15/12
15/12
Guimaraes B
VS
Sc Vila Real
22:00
15/12
15/12
Rebordosa
VS
Vianense
22:00
15/12
15/12
Brito SC
VS
Dumiense Cjpii Futebol Sad
22:00
15/12
15/12
Uniao Sc Paredes
VS
Tirsense
22:00
15/12
15/12
Braganca
VS
Gd Joane
22:00
15/12
15/12
Ad Limianos
VS
At. Arcos
22:00
05/01
05/01
Sc Vila Real
VS
Braganca
22:00
05/01
05/01
Pevidem SC
VS
Rebordosa
22:00
05/01
05/01
Vianense
VS
Guimaraes B
22:00
05/01
05/01
Dumiense Cjpii Futebol Sad
VS
Ad Limianos
22:00
05/01
05/01
Gd Joane
VS
Brito SC
22:00
05/01
05/01
Tirsense
VS
Gdrc Os Sandinenses
22:00
05/01
05/01
At. Arcos
VS
Uniao Sc Paredes
22:00
12/01
12/01
Vianense
VS
Braganca
22:00
12/01
12/01
At. Arcos
VS
Gdrc Os Sandinenses
22:00
12/01
12/01
Sc Vila Real
VS
Gd Joane
22:00
12/01
12/01
Tirsense
VS
Rebordosa
22:00
12/01
12/01
Ad Limianos
VS
Brito SC
22:00
12/01
12/01
Dumiense Cjpii Futebol Sad
VS
Uniao Sc Paredes
22:00
12/01
12/01
Pevidem SC
VS
Guimaraes B
22:00
19/01
19/01
Braganca
VS
Pevidem SC
22:00
19/01
19/01
Brito SC
VS
Sc Vila Real
22:00
19/01
19/01
Uniao Sc Paredes
VS
Ad Limianos
22:00
19/01
19/01
Gd Joane
VS
Vianense
22:00
19/01
19/01
Gdrc Os Sandinenses
VS
Dumiense Cjpii Futebol Sad
22:00
19/01
19/01
Guimaraes B
VS
Tirsense
22:00
19/01
19/01
Rebordosa
VS
At. Arcos
22:00
26/01
26/01
Vianense
VS
Sc Vila Real
22:00
26/01
26/01
Pevidem SC
VS
Gd Joane
22:00
26/01
26/01
Ad Limianos
VS
Gdrc Os Sandinenses
22:00
26/01
26/01
Tirsense
VS
Braganca
22:00
26/01
26/01
Dumiense Cjpii Futebol Sad
VS
Rebordosa
22:00
26/01
26/01
At. Arcos
VS
Guimaraes B
22:00
26/01
26/01
Uniao Sc Paredes
VS
Brito SC
22:00
02/02
02/02
Sc Vila Real
VS
Pevidem SC
22:00
02/02
02/02
Guimaraes B
VS
Dumiense Cjpii Futebol Sad
22:00
02/02
02/02
Brito SC
VS
Vianense
22:00
02/02
02/02
Rebordosa
VS
Ad Limianos
22:00
02/02
02/02
Gd Joane
VS
Tirsense
22:00
02/02
02/02
Braganca
VS
At. Arcos
22:00
02/02
02/02
Gdrc Os Sandinenses
VS
Uniao Sc Paredes
22:00
09/02
09/02
Uniao Sc Paredes
VS
Rebordosa
22:00
09/02
09/02
Ad Limianos
VS
Guimaraes B
22:00
09/02
09/02
Dumiense Cjpii Futebol Sad
VS
Braganca
22:00
09/02
09/02
Pevidem SC
VS
Vianense
22:00
09/02
09/02
Tirsense
VS
Sc Vila Real
22:00
09/02
09/02
At. Arcos
VS
Gd Joane
22:00
09/02
09/02
Gdrc Os Sandinenses
VS
Brito SC
22:00
16/02
16/02
Brito SC
VS
Pevidem SC
22:00
16/02
16/02
Braganca
VS
Ad Limianos
22:00
16/02
16/02
Gd Joane
VS
Dumiense Cjpii Futebol Sad
22:00
16/02
16/02
Rebordosa
VS
Gdrc Os Sandinenses
22:00
16/02
16/02
Sc Vila Real
VS
At. Arcos
22:00
16/02
16/02
Vianense
VS
Tirsense
22:00
16/02
16/02
Guimaraes B
VS
Uniao Sc Paredes
22:00
23/02
23/02
Tirsense
VS
Pevidem SC
22:00
23/02
23/02
Dumiense Cjpii Futebol Sad
VS
Sc Vila Real
22:00
23/02
23/02
Uniao Sc Paredes
VS
Braganca
22:00
23/02
23/02
Rebordosa
VS
Brito SC
22:00
23/02
23/02
Ad Limianos
VS
Gd Joane
22:00
23/02
23/02
At. Arcos
VS
Vianense
22:00
23/02
23/02
Gdrc Os Sandinenses
VS
Guimaraes B
22:00
02/03
02/03
Guimaraes B
VS
Rebordosa
22:00
02/03
02/03
Vianense
VS
Dumiense Cjpii Futebol Sad
22:00
02/03
02/03
Sc Vila Real
VS
Ad Limianos
22:00
02/03
02/03
Brito SC
VS
Tirsense
22:00
02/03
02/03
Pevidem SC
VS
At. Arcos
22:00
02/03
02/03
Braganca
VS
Gdrc Os Sandinenses
22:00
02/03
02/03
Gd Joane
VS
Uniao Sc Paredes
22:00
09/03
09/03
Dumiense Cjpii Futebol Sad
VS
Pevidem SC
22:00
09/03
09/03
Ad Limianos
VS
Vianense
22:00
09/03
09/03
Rebordosa
VS
Braganca
22:00
09/03
09/03
Uniao Sc Paredes
VS
Sc Vila Real
22:00
09/03
09/03
Guimaraes B
VS
Brito SC
22:00
09/03
09/03
Gdrc Os Sandinenses
VS
Gd Joane
22:00
09/03
09/03
At. Arcos
VS
Tirsense
22:00
16/03
16/03
Braganca
VS
Guimaraes B
22:00
16/03
16/03
Tirsense
VS
Dumiense Cjpii Futebol Sad
22:00
16/03
16/03
Pevidem SC
VS
Ad Limianos
22:00
16/03
16/03
Gd Joane
VS
Rebordosa
22:00
16/03
16/03
Vianense
VS
Uniao Sc Paredes
22:00
16/03
16/03
Brito SC
VS
At. Arcos
22:00
16/03
16/03
Sc Vila Real
VS
Gdrc Os Sandinenses
23:00
29/03
29/03
Uniao Sc Paredes
VS
Pevidem SC
23:00
29/03
29/03
Gdrc Os Sandinenses
VS
Vianense
23:00
29/03
29/03
Dumiense Cjpii Futebol Sad
VS
At. Arcos
23:00
29/03
29/03
Rebordosa
VS
Sc Vila Real
23:00
29/03
29/03
Ad Limianos
VS
Tirsense
23:00
29/03
29/03
Guimaraes B
VS
Gd Joane
23:00
29/03
29/03
Braganca
VS
Brito SC
22:00
06/04
06/04
Sc Vila Real
VS
Guimaraes B
22:00
06/04
06/04
Gd Joane
VS
Braganca
22:00
06/04
06/04
At. Arcos
VS
Ad Limianos
22:00
06/04
06/04
Dumiense Cjpii Futebol Sad
VS
Brito SC
22:00
06/04
06/04
Vianense
VS
Rebordosa
22:00
06/04
06/04
Pevidem SC
VS
Gdrc Os Sandinenses
22:00
06/04
06/04
Tirsense
VS
Uniao Sc Paredes
22:00
13/04
13/04
Rebordosa
VS
Pevidem SC
22:00
13/04
13/04
Braganca
VS
Sc Vila Real
22:00
13/04
13/04
Gdrc Os Sandinenses
VS
Tirsense
22:00
13/04
13/04
Guimaraes B
VS
Vianense
22:00
13/04
13/04
Uniao Sc Paredes
VS
At. Arcos
22:00
13/04
13/04
Brito SC
VS
Gd Joane
22:00
13/04
13/04
Ad Limianos
VS
Dumiense Cjpii Futebol Sad
21:00
18/08
18/08
Operario
VS
CF Estrela Sad B
23:00
18/08
18/08
Fabril Barreiro
0-1HT: 0-1
Sintrense
23:00
18/08
18/08
Moncarapachense
5-2HT: 1-1
Uf Comercio E Industria Setubal
23:00
18/08
18/08
Barreirense
0-1HT: 0-0
Moura
23:00
18/08
18/08
Lusitano Evora
4-0HT: 0-0
Lagoa
23:00
18/08
18/08
FC Serpa
2-4HT: 0-0
Amora FC
23:00
18/08
18/08
Estrela
0-1HT: 0-0
Louletano
23:00
25/08
25/08
Lagoa
VS
Operario
23:00
25/08
25/08
Amora FC
VS
Lusitano Evora
23:00
25/08
25/08
Moura
VS
FC Serpa
23:00
25/08
25/08
CF Estrela Sad B
VS
Fabril Barreiro
23:00
25/08
25/08
Uf Comercio E Industria Setubal
VS
Barreirense
23:00
25/08
25/08
Sintrense
VS
Estrela
02:00
28/08
28/08
Louletano
VS
Moncarapachense
21:00
01/09
01/09
Operario
VS
Amora FC
23:00
01/09
01/09
Barreirense
VS
FC Serpa
23:00
01/09
01/09
Moncarapachense
VS
Sintrense
23:00
01/09
01/09
Lusitano Evora
VS
Moura
23:00
01/09
01/09
Uf Comercio E Industria Setubal
VS
Louletano
23:00
01/09
01/09
Fabril Barreiro
VS
Lagoa
23:00
01/09
01/09
Estrela
VS
CF Estrela Sad B
17:00
15/09
15/09
Moura
VS
Operario
21:00
15/09
15/09
Sintrense
VS
Uf Comercio E Industria Setubal
21:00
15/09
15/09
CF Estrela Sad B
VS
Moncarapachense
21:00
15/09
15/09
Amora FC
VS
Fabril Barreiro
21:00
15/09
15/09
FC Serpa
VS
Lusitano Evora
21:00
15/09
15/09
Louletano
VS
Barreirense
21:00
15/09
15/09
Lagoa
VS
Estrela
21:00
29/09
29/09
Moncarapachense
VS
Lagoa
21:00
29/09
29/09
Uf Comercio E Industria Setubal
VS
CF Estrela Sad B
21:00
29/09
29/09
Barreirense
VS
Lusitano Evora
21:00
29/09
29/09
Operario
VS
FC Serpa
21:00
29/09
29/09
Fabril Barreiro
VS
Moura
21:00
29/09
29/09
Estrela
VS
Amora FC
21:00
29/09
29/09
Louletano
VS
Sintrense
21:00
06/10
06/10
Lusitano Evora
VS
Operario
21:00
06/10
06/10
Lagoa
VS
Uf Comercio E Industria Setubal
21:00
06/10
06/10
Amora FC
VS
Moncarapachense
21:00
06/10
06/10
CF Estrela Sad B
VS
Louletano
21:00
06/10
06/10
FC Serpa
VS
Fabril Barreiro
21:00
06/10
06/10
Moura
VS
Estrela
21:00
06/10
06/10
Sintrense
VS
Barreirense
17:00
13/10
13/10
Lagoa
VS
Operario
22:00
27/10
27/10
Barreirense
VS
Operario
22:00
27/10
27/10
Louletano
VS
Lagoa
22:00
27/10
27/10
Sintrense
VS
CF Estrela Sad B
22:00
27/10
27/10
Uf Comercio E Industria Setubal
VS
Amora FC
22:00
27/10
27/10
Fabril Barreiro
VS
Lusitano Evora
22:00
27/10
27/10
Estrela
VS
FC Serpa
22:00
27/10
27/10
Moncarapachense
VS
Moura
22:00
03/11
03/11
Moura
VS
Uf Comercio E Industria Setubal
22:00
03/11
03/11
FC Serpa
VS
Moncarapachense
22:00
03/11
03/11
CF Estrela Sad B
VS
Barreirense
22:00
03/11
03/11
Amora FC
VS
Louletano
22:00
03/11
03/11
Operario
VS
Fabril Barreiro
22:00
03/11
03/11
Lagoa
VS
Sintrense
22:00
03/11
03/11
Lusitano Evora
VS
Estrela
22:00
10/11
10/11
CF Estrela Sad B
VS
Lagoa
22:00
10/11
10/11
Moncarapachense
VS
Lusitano Evora
22:00
10/11
10/11
Sintrense
VS
Amora FC
22:00
10/11
10/11
Uf Comercio E Industria Setubal
VS
FC Serpa
22:00
10/11
10/11
Louletano
VS
Moura
22:00
10/11
10/11
Barreirense
VS
Fabril Barreiro
22:00
10/11
10/11
Estrela
VS
Operario
22:00
17/11
17/11
Operario
VS
CF Estrela Sad B
22:00
30/11
30/11
Lusitano Evora
VS
Uf Comercio E Industria Setubal
22:00
30/11
30/11
Operario
VS
Moncarapachense
22:00
30/11
30/11
Lagoa
VS
Barreirense
22:00
30/11
30/11
Amora FC
VS
CF Estrela Sad B
22:00
30/11
30/11
FC Serpa
VS
Louletano
22:00
30/11
30/11
Moura
VS
Sintrense
22:00
30/11
30/11
Fabril Barreiro
VS
Estrela
22:00
08/12
08/12
Uf Comercio E Industria Setubal
VS
Operario
22:00
08/12
08/12
Louletano
VS
Lusitano Evora
22:00
08/12
08/12
Lagoa
VS
Amora FC
22:00
08/12
08/12
Sintrense
VS
FC Serpa
22:00
08/12
08/12
CF Estrela Sad B
VS
Moura
22:00
08/12
08/12
Moncarapachense
VS
Fabril Barreiro
22:00
08/12
08/12
Barreirense
VS
Estrela
22:00
15/12
15/12
Fabril Barreiro
VS
Uf Comercio E Industria Setubal
22:00
15/12
15/12
Moura
VS
Lagoa
22:00
15/12
15/12
Barreirense
VS
Amora FC
22:00
15/12
15/12
FC Serpa
VS
CF Estrela Sad B
22:00
15/12
15/12
Operario
VS
Louletano
22:00
15/12
15/12
Estrela
VS
Moncarapachense
22:00
15/12
15/12
Lusitano Evora
VS
Sintrense
22:00
05/01
05/01
CF Estrela Sad B
VS
Lusitano Evora
22:00
05/01
05/01
Lagoa
VS
FC Serpa
22:00
05/01
05/01
Sintrense
VS
Operario
22:00
05/01
05/01
Uf Comercio E Industria Setubal
VS
Estrela
22:00
05/01
05/01
Moncarapachense
VS
Barreirense
22:00
05/01
05/01
Louletano
VS
Fabril Barreiro
22:00
05/01
05/01
Amora FC
VS
Moura
22:00
12/01
12/01
Uf Comercio E Industria Setubal
VS
Moncarapachense
22:00
12/01
12/01
CF Estrela Sad B
VS
Operario
22:00
12/01
12/01
Amora FC
VS
FC Serpa
22:00
12/01
12/01
Lagoa
VS
Lusitano Evora
22:00
12/01
12/01
Sintrense
VS
Fabril Barreiro
22:00
12/01
12/01
Louletano
VS
Estrela
22:00
12/01
12/01
Moura
VS
Barreirense
22:00
19/01
19/01
Barreirense
VS
Uf Comercio E Industria Setubal
22:00
19/01
19/01
Fabril Barreiro
VS
CF Estrela Sad B
22:00
19/01
19/01
Lusitano Evora
VS
Amora FC
22:00
19/01
19/01
Operario
VS
Lagoa
22:00
19/01
19/01
Moncarapachense
VS
Louletano
22:00
19/01
19/01
Estrela
VS
Sintrense
22:00
19/01
19/01
FC Serpa
VS
Moura
22:00
26/01
26/01
Louletano
VS
Uf Comercio E Industria Setubal
22:00
26/01
26/01
Sintrense
VS
Moncarapachense
22:00
26/01
26/01
Lagoa
VS
Fabril Barreiro
22:00
26/01
26/01
Moura
VS
Lusitano Evora
22:00
26/01
26/01
FC Serpa
VS
Barreirense
22:00
26/01
26/01
CF Estrela Sad B
VS
Estrela
22:00
26/01
26/01
Amora FC
VS
Operario
22:00
02/02
02/02
Moncarapachense
VS
CF Estrela Sad B
22:00
02/02
02/02
Fabril Barreiro
VS
Amora FC
22:00
02/02
02/02
Operario
VS
Moura
22:00
02/02
02/02
Barreirense
VS
Louletano
22:00
02/02
02/02
Uf Comercio E Industria Setubal
VS
Sintrense
22:00
02/02
02/02
Lusitano Evora
VS
FC Serpa
22:00
02/02
02/02
Estrela
VS
Lagoa
22:00
09/02
09/02
FC Serpa
VS
Operario
22:00
09/02
09/02
Lagoa
VS
Moncarapachense
22:00
09/02
09/02
CF Estrela Sad B
VS
Uf Comercio E Industria Setubal
22:00
09/02
09/02
Sintrense
VS
Louletano
22:00
09/02
09/02
Moura
VS
Fabril Barreiro
22:00
09/02
09/02
Lusitano Evora
VS
Barreirense
22:00
09/02
09/02
Amora FC
VS
Estrela
22:00
16/02
16/02
Uf Comercio E Industria Setubal
VS
Lagoa
22:00
16/02
16/02
Louletano
VS
CF Estrela Sad B
22:00
16/02
16/02
Operario
VS
Lusitano Evora
22:00
16/02
16/02
Fabril Barreiro
VS
FC Serpa
22:00
16/02
16/02
Moncarapachense
VS
Amora FC
22:00
16/02
16/02
Barreirense
VS
Sintrense
22:00
16/02
16/02
Estrela
VS
Moura
22:00
23/02
23/02
Amora FC
VS
Uf Comercio E Industria Setubal
22:00
23/02
23/02
Operario
VS
Barreirense
22:00
23/02
23/02
Lusitano Evora
VS
Fabril Barreiro
22:00
23/02
23/02
Lagoa
VS
Louletano
22:00
23/02
23/02
Moura
VS
Moncarapachense
22:00
23/02
23/02
CF Estrela Sad B
VS
Sintrense
22:00
23/02
23/02
FC Serpa
VS
Estrela
22:00
02/03
02/03
Fabril Barreiro
VS
Operario
22:00
02/03
02/03
Sintrense
VS
Lagoa
22:00
02/03
02/03
Barreirense
VS
CF Estrela Sad B
22:00
02/03
02/03
Louletano
VS
Amora FC
22:00
02/03
02/03
Estrela
VS
Lusitano Evora
22:00
02/03
02/03
Uf Comercio E Industria Setubal
VS
Moura
22:00
02/03
02/03
Moncarapachense
VS
FC Serpa
22:00
09/03
09/03
FC Serpa
VS
Uf Comercio E Industria Setubal
22:00
09/03
09/03
Lagoa
VS
CF Estrela Sad B
22:00
09/03
09/03
Lusitano Evora
VS
Moncarapachense
22:00
09/03
09/03
Fabril Barreiro
VS
Barreirense
22:00
09/03
09/03
Moura
VS
Louletano
22:00
09/03
09/03
Amora FC
VS
Sintrense
22:00
09/03
09/03
Operario
VS
Estrela
22:00
16/03
16/03
Uf Comercio E Industria Setubal
VS
Lusitano Evora
22:00
16/03
16/03
Barreirense
VS
Lagoa
22:00
16/03
16/03
Moncarapachense
VS
Operario
22:00
16/03
16/03
Louletano
VS
FC Serpa
22:00
16/03
16/03
CF Estrela Sad B
VS
Amora FC
22:00
16/03
16/03
Estrela
VS
Fabril Barreiro
22:00
16/03
16/03
Sintrense
VS
Moura
23:00
29/03
29/03
Fabril Barreiro
VS
Moncarapachense
23:00
29/03
29/03
Amora FC
VS
Lagoa
23:00
29/03
29/03
Moura
VS
CF Estrela Sad B
23:00
29/03
29/03
Lusitano Evora
VS
Louletano
23:00
29/03
29/03
Operario
VS
Uf Comercio E Industria Setubal
23:00
29/03
29/03
Estrela
VS
Barreirense
23:00
29/03
29/03
FC Serpa
VS
Sintrense
22:00
06/04
06/04
Amora FC
VS
Barreirense
22:00
06/04
06/04
Sintrense
VS
Lusitano Evora
22:00
06/04
06/04
Louletano
VS
Operario
22:00
06/04
06/04
Lagoa
VS
Moura
22:00
06/04
06/04
Moncarapachense
VS
Estrela
22:00
06/04
06/04
Uf Comercio E Industria Setubal
VS
Fabril Barreiro
22:00
06/04
06/04
CF Estrela Sad B
VS
FC Serpa
21:00
13/04
13/04
Operario
VS
Sintrense
22:00
13/04
13/04
Lusitano Evora
VS
CF Estrela Sad B
22:00
13/04
13/04
Moura
VS
Amora FC
22:00
13/04
13/04
FC Serpa
VS
Lagoa
22:00
13/04
13/04
Barreirense
VS
Moncarapachense
22:00
13/04
13/04
Fabril Barreiro
VS
Louletano
22:00
13/04
13/04
Estrela
VS
Uf Comercio E Industria Setubal
23:00
18/08
18/08
Marinhense
0-0HT: 0-0
Clube Uniao 1919
23:00
18/08
18/08
Benfica Castelo Branco
VS
Alverca Futebol
23:00
18/08
18/08
Desp. de Alcains
0-1HT: 0-1
P. Pinheiro
23:00
18/08
18/08
Mortagua
1-1HT: 0-0
O Elvas Cad
23:00
18/08
18/08
CF Marialvas
2-1HT: 2-0
CD Fatima
23:00
18/08
18/08
Pombal
1-2HT: 0-2
Arronches E Benfica
23:00
18/08
18/08
Gd Peniche
3-2HT: 1-0
Sertanense FC
23:00
18/08
18/08
Benfica Castelo Branco
1-2HT: 1-2
fc alverca b
23:00
25/08
25/08
Sertanense FC
VS
Marinhense
23:00
25/08
25/08
CD Fatima
VS
Desp. de Alcains
23:00
25/08
25/08
Clube Uniao 1919
VS
Pombal
23:00
25/08
25/08
Arronches E Benfica
VS
Mortagua
23:00
25/08
25/08
P. Pinheiro
VS
Benfica Castelo Branco
23:00
25/08
25/08
O Elvas Cad
VS
CF Marialvas
23:00
25/08
25/08
Alverca Futebol
VS
Gd Peniche
23:00
25/08
25/08
fc alverca b
VS
Gd Peniche
23:00
01/09
01/09
Desp. de Alcains
VS
O Elvas Cad
23:00
01/09
01/09
Marinhense
VS
Alverca Futebol
23:00
01/09
01/09
Pombal
VS
Mortagua
23:00
01/09
01/09
CF Marialvas
VS
Arronches E Benfica
23:00
01/09
01/09
Gd Peniche
VS
P. Pinheiro
23:00
01/09
01/09
Clube Uniao 1919
VS
Sertanense FC
23:00
01/09
01/09
Benfica Castelo Branco
VS
CD Fatima
23:00
01/09
01/09
Marinhense
VS
fc alverca b
21:00
06/09
06/09
O Elvas Cad
VS
Marinhense
21:00
06/09
06/09
CF Marialvas
VS
Desp. de Alcains
21:00
06/09
06/09
Alverca Futebol
VS
Pombal
21:00
06/09
06/09
P. Pinheiro
VS
Sertanense FC
21:00
06/09
06/09
CD Fatima
VS
Clube Uniao 1919
21:00
06/09
06/09
Mortagua
VS
Benfica Castelo Branco
21:00
06/09
06/09
Arronches E Benfica
VS
Gd Peniche
21:00
15/09
15/09
P. Pinheiro
VS
Marinhense
21:00
15/09
15/09
Arronches E Benfica
VS
Desp. de Alcains
21:00
15/09
15/09
Sertanense FC
VS
Pombal
21:00
15/09
15/09
Alverca Futebol
VS
Clube Uniao 1919
21:00
15/09
15/09
O Elvas Cad
VS
Benfica Castelo Branco
21:00
15/09
15/09
Mortagua
VS
CF Marialvas
21:00
15/09
15/09
CD Fatima
VS
Gd Peniche
21:00
15/09
15/09
fc alverca b
VS
Clube Uniao 1919
21:00
27/09
27/09
Clube Uniao 1919
VS
O Elvas Cad
21:00
27/09
27/09
Pombal
VS
Desp. de Alcains
21:00
27/09
27/09
Gd Peniche
VS
Mortagua
21:00
27/09
27/09
Alverca Futebol
VS
P. Pinheiro
21:00
27/09
27/09
Sertanense FC
VS
CD Fatima
21:00
27/09
27/09
fc alverca b
VS
P. Pinheiro
21:00
29/09
29/09
Gd Peniche
VS
O Elvas Cad
21:00
29/09
29/09
Sertanense FC
VS
Alverca Futebol
21:00
29/09
29/09
Benfica Castelo Branco
VS
Arronches E Benfica
21:00
29/09
29/09
Desp. de Alcains
VS
Mortagua
21:00
29/09
29/09
Clube Uniao 1919
VS
P. Pinheiro
21:00
29/09
29/09
Pombal
VS
CF Marialvas
21:00
29/09
29/09
Marinhense
VS
CD Fatima
21:00
29/09
29/09
Sertanense FC
VS
fc alverca b
21:00
06/10
06/10
Alverca Futebol
VS
Pombal
21:00
06/10
06/10
fc alverca b
VS
Pombal
21:00
06/10
06/10
fc alverca b
VS
Pombal
21:00
06/10
06/10
Arronches E Benfica
VS
Gd Peniche
21:00
06/10
06/10
CF Marialvas
VS
Desp. de Alcains
21:00
06/10
06/10
O Elvas Cad
VS
Marinhense
21:00
27/10
27/10
Marinhense
VS
Arronches E Benfica
21:00
27/10
27/10
Benfica Castelo Branco
VS
CF Marialvas
21:00
27/10
27/10
Alverca Futebol
VS
P. Pinheiro
21:00
27/10
27/10
Gd Peniche
VS
Mortagua
21:00
27/10
27/10
fc alverca b
VS
P. Pinheiro
22:00
03/11
03/11
Mortagua
VS
Marinhense
22:00
03/11
03/11
P. Pinheiro
VS
Pombal
22:00
03/11
03/11
O Elvas Cad
VS
Sertanense FC
22:00
03/11
03/11
CD Fatima
VS
Alverca Futebol
22:00
03/11
03/11
Arronches E Benfica
VS
Clube Uniao 1919
22:00
03/11
03/11
Desp. de Alcains
VS
Benfica Castelo Branco
22:00
03/11
03/11
CF Marialvas
VS
Gd Peniche
22:00
03/11
03/11
CD Fatima
VS
fc alverca b
22:00
10/11
10/11
Alverca Futebol
VS
O Elvas Cad
22:00
10/11
10/11
Gd Peniche
VS
Desp. de Alcains
22:00
10/11
10/11
Sertanense FC
VS
Arronches E Benfica
22:00
10/11
10/11
Clube Uniao 1919
VS
Mortagua
22:00
10/11
10/11
Pombal
VS
Benfica Castelo Branco
22:00
10/11
10/11
Marinhense
VS
CF Marialvas
22:00
10/11
10/11
P. Pinheiro
VS
CD Fatima
22:00
10/11
10/11
fc alverca b
VS
O Elvas Cad
22:00
30/11
30/11
Desp. de Alcains
VS
Marinhense
22:00
30/11
30/11
Arronches E Benfica
VS
Alverca Futebol
22:00
30/11
30/11
CD Fatima
VS
Pombal
22:00
30/11
30/11
CF Marialvas
VS
Clube Uniao 1919
22:00
30/11
30/11
Mortagua
VS
Sertanense FC
22:00
30/11
30/11
O Elvas Cad
VS
P. Pinheiro
22:00
30/11
30/11
Benfica Castelo Branco
VS
Gd Peniche
22:00
30/11
30/11
Arronches E Benfica
VS
fc alverca b
22:00
08/12
08/12
Clube Uniao 1919
VS
Desp. de Alcains
22:00
08/12
08/12
CD Fatima
VS
O Elvas Cad
22:00
08/12
08/12
P. Pinheiro
VS
Arronches E Benfica
22:00
08/12
08/12
Pombal
VS
Gd Peniche
22:00
08/12
08/12
Alverca Futebol
VS
Mortagua
22:00
08/12
08/12
Marinhense
VS
Benfica Castelo Branco
22:00
08/12
08/12
Sertanense FC
VS
CF Marialvas
22:00
08/12
08/12
fc alverca b
VS
Mortagua
22:00
15/12
15/12
Pombal
VS
O Elvas Cad
22:00
15/12
15/12
Gd Peniche
VS
Marinhense
22:00
15/12
15/12
CF Marialvas
VS
Alverca Futebol
22:00
15/12
15/12
Desp. de Alcains
VS
Sertanense FC
22:00
15/12
15/12
Benfica Castelo Branco
VS
Clube Uniao 1919
22:00
15/12
15/12
Mortagua
VS
P. Pinheiro
22:00
15/12
15/12
Arronches E Benfica
VS
CD Fatima
22:00
15/12
15/12
CF Marialvas
VS
fc alverca b
22:00
05/01
05/01
Marinhense
VS
Pombal
22:00
05/01
05/01
Alverca Futebol
VS
Desp. de Alcains
22:00
05/01
05/01
O Elvas Cad
VS
Arronches E Benfica
22:00
05/01
05/01
CD Fatima
VS
Mortagua
22:00
05/01
05/01
P. Pinheiro
VS
CF Marialvas
22:00
05/01
05/01
Sertanense FC
VS
Benfica Castelo Branco
22:00
05/01
05/01
Clube Uniao 1919
VS
Gd Peniche
22:00
05/01
05/01
fc alverca b
VS
Desp. de Alcains
22:00
12/01
12/01
Alverca Futebol
VS
Benfica Castelo Branco
22:00
12/01
12/01
P. Pinheiro
VS
Desp. de Alcains
22:00
12/01
12/01
O Elvas Cad
VS
Mortagua
22:00
12/01
12/01
CD Fatima
VS
CF Marialvas
22:00
12/01
12/01
Clube Uniao 1919
VS
Marinhense
22:00
12/01
12/01
Arronches E Benfica
VS
Pombal
22:00
12/01
12/01
Sertanense FC
VS
Gd Peniche
22:00
12/01
12/01
fc alverca b
VS
Benfica Castelo Branco
22:00
19/01
19/01
Marinhense
VS
Sertanense FC
22:00
19/01
19/01
CF Marialvas
VS
O Elvas Cad
22:00
19/01
19/01
Pombal
VS
Clube Uniao 1919
22:00
19/01
19/01
Gd Peniche
VS
Alverca Futebol
22:00
19/01
19/01
Mortagua
VS
Arronches E Benfica
22:00
19/01
19/01
Benfica Castelo Branco
VS
P. Pinheiro
22:00
19/01
19/01
Desp. de Alcains
VS
CD Fatima
22:00
19/01
19/01
Gd Peniche
VS
fc alverca b
22:00
26/01
26/01
Mortagua
VS
Pombal
22:00
26/01
26/01
Sertanense FC
VS
Clube Uniao 1919
22:00
26/01
26/01
Alverca Futebol
VS
Marinhense
22:00
26/01
26/01
O Elvas Cad
VS
Desp. de Alcains
22:00
26/01
26/01
Arronches E Benfica
VS
CF Marialvas
22:00
26/01
26/01
P. Pinheiro
VS
Gd Peniche
22:00
26/01
26/01
CD Fatima
VS
Benfica Castelo Branco
22:00
26/01
26/01
fc alverca b
VS
Marinhense
22:00
02/02
02/02
Desp. de Alcains
VS
Arronches E Benfica
22:00
02/02
02/02
Benfica Castelo Branco
VS
O Elvas Cad
22:00
02/02
02/02
Pombal
VS
Sertanense FC
22:00
02/02
02/02
CF Marialvas
VS
Mortagua
22:00
02/02
02/02
Gd Peniche
VS
CD Fatima
22:00
02/02
02/02
Marinhense
VS
P. Pinheiro
22:00
02/02
02/02
Clube Uniao 1919
VS
Alverca Futebol
22:00
02/02
02/02
Clube Uniao 1919
VS
fc alverca b
22:00
09/02
09/02
CD Fatima
VS
Marinhense
22:00
09/02
09/02
CF Marialvas
VS
Pombal
22:00
09/02
09/02
Alverca Futebol
VS
Sertanense FC
22:00
09/02
09/02
P. Pinheiro
VS
Clube Uniao 1919
22:00
09/02
09/02
Mortagua
VS
Desp. de Alcains
22:00
09/02
09/02
Arronches E Benfica
VS
Benfica Castelo Branco
22:00
09/02
09/02
O Elvas Cad
VS
Gd Peniche
22:00
09/02
09/02
fc alverca b
VS
Sertanense FC
22:00
16/02
16/02
Pombal
VS
Alverca Futebol
22:00
16/02
16/02
Marinhense
VS
O Elvas Cad
22:00
16/02
16/02
Benfica Castelo Branco
VS
Mortagua
22:00
16/02
16/02
Desp. de Alcains
VS
CF Marialvas
22:00
16/02
16/02
Gd Peniche
VS
Arronches E Benfica
22:00
16/02
16/02
Clube Uniao 1919
VS
CD Fatima
22:00
16/02
16/02
Sertanense FC
VS
P. Pinheiro
22:00
16/02
16/02
Pombal
VS
fc alverca b
22:00
23/02
23/02
Arronches E Benfica
VS
Marinhense
22:00
23/02
23/02
P. Pinheiro
VS
Alverca Futebol
22:00
23/02
23/02
Desp. de Alcains
VS
Pombal
22:00
23/02
23/02
CF Marialvas
VS
Benfica Castelo Branco
22:00
23/02
23/02
CD Fatima
VS
Sertanense FC
22:00
23/02
23/02
O Elvas Cad
VS
Clube Uniao 1919
22:00
23/02
23/02
Mortagua
VS
Gd Peniche
22:00
23/02
23/02
P. Pinheiro
VS
fc alverca b
22:00
02/03
02/03
Benfica Castelo Branco
VS
Desp. de Alcains
22:00
02/03
02/03
Sertanense FC
VS
O Elvas Cad
22:00
02/03
02/03
Gd Peniche
VS
CF Marialvas
22:00
02/03
02/03
Pombal
VS
P. Pinheiro
22:00
02/03
02/03
Clube Uniao 1919
VS
Arronches E Benfica
22:00
02/03
02/03
Marinhense
VS
Mortagua
22:00
02/03
02/03
Alverca Futebol
VS
CD Fatima
22:00
02/03
02/03
fc alverca b
VS
CD Fatima
22:00
09/03
09/03
CF Marialvas
VS
Marinhense
22:00
09/03
09/03
Arronches E Benfica
VS
Sertanense FC
22:00
09/03
09/03
O Elvas Cad
VS
Alverca Futebol
22:00
09/03
09/03
Benfica Castelo Branco
VS
Pombal
22:00
09/03
09/03
Mortagua
VS
Clube Uniao 1919
22:00
09/03
09/03
Desp. de Alcains
VS
Gd Peniche
22:00
09/03
09/03
CD Fatima
VS
P. Pinheiro
22:00
09/03
09/03
O Elvas Cad
VS
fc alverca b
22:00
16/03
16/03
P. Pinheiro
VS
O Elvas Cad
22:00
16/03
16/03
Marinhense
VS
Desp. de Alcains
22:00
16/03
16/03
Alverca Futebol
VS
Arronches E Benfica
22:00
16/03
16/03
Sertanense FC
VS
Mortagua
22:00
16/03
16/03
Gd Peniche
VS
Benfica Castelo Branco
22:00
16/03
16/03
Pombal
VS
CD Fatima
22:00
16/03
16/03
Clube Uniao 1919
VS
CF Marialvas
22:00
16/03
16/03
fc alverca b
VS
Arronches E Benfica
23:00
29/03
29/03
Benfica Castelo Branco
VS
Marinhense
23:00
29/03
29/03
Mortagua
VS
Alverca Futebol
23:00
29/03
29/03
Gd Peniche
VS
Pombal
23:00
29/03
29/03
CF Marialvas
VS
Sertanense FC
23:00
29/03
29/03
O Elvas Cad
VS
CD Fatima
23:00
29/03
29/03
Desp. de Alcains
VS
Clube Uniao 1919
23:00
29/03
29/03
Arronches E Benfica
VS
P. Pinheiro
23:00
29/03
29/03
Mortagua
VS
fc alverca b
22:00
06/04
06/04
Sertanense FC
VS
Desp. de Alcains
22:00
06/04
06/04
P. Pinheiro
VS
Mortagua
22:00
06/04
06/04
CD Fatima
VS
Arronches E Benfica
22:00
06/04
06/04
Clube Uniao 1919
VS
Benfica Castelo Branco
22:00
06/04
06/04
O Elvas Cad
VS
Pombal
22:00
06/04
06/04
Alverca Futebol
VS
CF Marialvas
22:00
06/04
06/04
Marinhense
VS
Gd Peniche
22:00
06/04
06/04
fc alverca b
VS
CF Marialvas
22:00
13/04
13/04
Arronches E Benfica
VS
O Elvas Cad
22:00
13/04
13/04
Pombal
VS
Marinhense
22:00
13/04
13/04
Desp. de Alcains
VS
Alverca Futebol
22:00
13/04
13/04
Benfica Castelo Branco
VS
Sertanense FC
22:00
13/04
13/04
Gd Peniche
VS
Clube Uniao 1919
22:00
13/04
13/04
Mortagua
VS
CD Fatima
22:00
13/04
13/04
CF Marialvas
VS
P. Pinheiro
22:00
13/04
13/04
Desp. de Alcains
VS
fc alverca b