KQBD
Giải đấu nổi bật
EUROCopa AmericaVĐQG Việt NamNgoại Hạng AnhVĐQG ÝVĐQG Tây Ban NhaVĐQG ĐứcVĐQG PhápChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Nhật BảnVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÚcMLS MỹHạng Nhất AnhVĐQG Ả Rập Xê ÚtHạng Hai ĐứcQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
Châu Phi-
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- FRA CFA 2
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
Na Uy-
Nga-
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
Ba Lan-
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
Gibraltar-
Kosovo-
San Marino-
Montenegro-
Andorra-
Azerbaijan-
Armenia-
Moldova-
Kazakhstan-
Georgia-
Albania-
Faroe Island-
Luxembourg-
Latvia-
Lithuania-
Bắc Macedonia-
Bosnia & Herzegovina-
Serbia-
Malta-
Wales-
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
Bắc Ireland-
Đảo Síp-
Estonia-
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
Belarus-
Ukraine-
Bulgaria-
Romania-
Hy Lạp-
Israel-
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Thụy Sĩ-
Slovenia-
Slovakia-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Séc-
Áo-
Hungary-
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
Đan Mạch-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
Qatar-
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Bhutan-
Sri Lanka-
Mông Cổ-
Campuchia-
Philippines-
Tajikistan-
Myanmar-
Ma Cao-
Pakistan-
Maldives-
Palestine-
Bangladesh-
Yemen-
Li Băng-
Oman-
Syria-
Indonesia-
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Bahrain-
Kuwait-
Jordan-
Ả Rập Xê Út-
UAE-
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
Malaysia-
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
Singapore-
Châu Phi
Malawi-
Namibia-
Libya-
Ethiopia-
Mali-
Togo-
Benin-
Gambia-
Mauritania-
Sudan-
Senegal-
Uganda-
Zambia-
Kenya-
Botswana-
Tanzania-
RD Congo-
Ghana-
Nigeria-
Angola-
Cameroon-
Bờ Biển Ngà-
Tunisia-
Nam Phi-
Ai Cập-
Algeria-
Ma Rốc-
Nam Mỹ
Brazil-
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
Argentina-
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
Guiana-
Aruba-
Bolivia-
Venezuela-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
Mexico-
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
St. Kitts & Nevis-
Granada-
Haiti-
Barbados-
Antigua & Barbuda-
Dominica-
Trinidad & Tobago-
Panama-
Nicaragua-
El Salvador-
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
Guatemala-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
Fiji-
New Zealand-
- Giải đấu nổi bật
- EURO
- Copa America
- VĐQG Việt Nam
- Ngoại Hạng Anh
- VĐQG Ý
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Đức
- Bấm xem thêm
- VĐQG Pháp
- Champions League
- Europa League
- World Cup
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Úc
- MLS Mỹ
- Hạng Nhất Anh
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Hai Đức
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- Bấm xem thêm
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Bấm xem thêm
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- Bấm xem thêm
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Bấm xem thêm
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
- Châu Phi
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- Bấm xem thêm
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- OFC President's Cup
- OFC Championship (W)
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- Bấm xem thêm
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Bấm xem thêm
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Bấm xem thêm
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- Bấm xem thêm
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- Bấm xem thêm
- FRA CFA 2
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Bấm xem thêm
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- NED Super Cup
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- Hà Lan League U21
- NED AMST
- Bấm xem thêm
- Peru
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- Bấm xem thêm
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- Bấm xem thêm
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
- Na Uy
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR D1 (W)
- NOR Cup (W)
- Bấm xem thêm
- NOR D2
- Nga
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- Bấm xem thêm
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
- Bỉ
- VĐQG Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- CRO League 1 (W)
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Play Off
- CRO Regional League
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- Bấm xem thêm
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- Gibraltar
- GIB Cup
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Azerbaijan
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Azerbaijan Premier League
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- MDA Super Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- KAZ Super League (W)
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ D2
- Georgia
- GEO League (W)
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LAT Winter Cup
- LVA Virsliga Play Off
- LVA Liga 2
- Lithuania
- LTU D1
- LTU A Lyga (W)
- LTU D2
- LTU Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- MKD Super Cup
- Bosnia & Herzegovina
- VĐQG Bosnia&Herzegovina
- BIH Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB CUP
- SRB D3
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Wales
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- Bấm xem thêm
- WAL Division 2
- Bắc Ireland
- NIR Premiership (W)
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR League (R)
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- CYP SC
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- Bấm xem thêm
- EST Small Cup
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Ukraine
- UKR Cup
- UKR Super Cup
- VĐQG Ukraine
- UKR League 1
- UKR League 2
- UKR League (R)
- Bulgaria
- BUL Cup
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup (W)
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Hạng Hai Romania
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Cup
- GRE Super Cup
- GRE Amateur Cup
- Israel
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Bấm xem thêm
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- Bấm xem thêm
- IRL Leinster Senior Cup
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI Liga 1 (W)
- SUI D3
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- VĐQG Nữ Slovenia
- SVN SNL 2
- SVN Super Cup
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- SVK Cup
- Slovakia Liga 2
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Séc
- VĐQG Séc
- CZE Cup
- Hạng Hai Séc
- Tipsport Cup Séc
- CZE Super Cup
- CZE League U21
- Áo
- AUT Bundesliga
- AUT FB
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN LC
- HUN NB 1 (W)
- HUN NB 2
- HUN SC
- HUN NB 2 Play Off
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- DEN P1
- Hạng Tư Đan Mạch
- Bấm xem thêm
- Hạng Hai Đan Mạch
- Hạng Ba Đan Mạch
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- Bấm xem thêm
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- Bấm xem thêm
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- Bấm xem thêm
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- Bấm xem thêm
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- UZB League (W)
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- Iran
- IRN Azadegan League
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- Bấm xem thêm
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- SRI FA Cup
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Tajikistan
- TJK Super Cup
- TAJ Vysshaya Liga
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Pakistan
- PAK Premier League
- Maldives
- MDV Premier League
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Independence Cup
- BAN Federation Cup
- Yemen
- YEM Super Cup
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Bấm xem thêm
- Indonesia Liga 3
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- Bấm xem thêm
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- BHR Crown Prince Cup
- BRN Elite Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- Bấm xem thêm
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- Bấm xem thêm
- MAS Challenge Cup
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- SIN Lion City Cup
- Châu Phi
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Namibia
- NAM Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Ethiopia
- ETH Cup
- Ethiopia Premier League
- Mali
- MLI Premiere Division
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Benin
- BEN Ligue 1
- Bấm xem thêm
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Sudan
- SUD Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Uganda
- Uganda League Nữ
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Kenya
- KEN Cup
- Kenya Premier League
- Kenya Super League
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- TUN League Cup
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- RSA Play Off
- Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- VĐQG Ai Cập
- Hạng Hai Ai Cập
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Nam Mỹ
- Brazil
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- Bấm xem thêm
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
- Argentina
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Bấm xem thêm
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU Torneo Preparacion
- URU Super Cup
- URU Paly Off
- URU League (R)
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- CHI Super Cup
- Hạng Hai Chile
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Copa Inca
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- Bấm xem thêm
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- Mexico
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- Bấm xem thêm
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- CRC Primera Division Play Off
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- HON Cup
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB National League (W)
- CUB Championship
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Granada
- GRN D1
- Haiti
- HAI D1
- Barbados
- BRB Premier League
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Trinidad & Tobago
- VĐQG Trinidad&Tobago
- Panama
- PAN Cup
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional Clausura
- GUA Liga Nacional (W)
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- Bấm xem thêm
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- Fiji
- FIJ National League
- FIJ Cup
- New Zealand
- NZL NRFL Premier League (W)
- New Zealand League
- NZL NZC Play Off
- NZL MPL
- NZL NORL
- NZL NOR (R)
- NZL FFSA
- Bấm xem thêm
- NZL Cup
- NZL Mainland Premier (R)
- NZL Canterbury Championship League
- Quay lại trước đó
Tất cả
HOT
Vừa diễn ra
Đang diễn ra
23:00
23/07
23/07
Lincoln Red Imps FC
0-2HT: 0-1
Qarabag FK
00:00
24/07
24/07
Apoel Nicosia FC
1-0HT: 1-0
FC Petrocub
00:00
24/07
24/07
Malmo FF
4-1HT: 3-0
KI Klaksvik
00:30
24/07
24/07
Fotbal Club FCSB
1-1HT: 0-0
Maccabi Tel Aviv FC
01:00
24/07
24/07
FC Dynamo Kiev
6-2HT: 3-1
FK Partizan
01:00
24/07
24/07
Ferencvarosi TC
5-0HT: 3-0
The New Saints FC
01:00
24/07
24/07
UE Santa Coloma
0-3HT: 0-2
FC Midtjylland
01:30
24/07
24/07
Lugano
3-4HT: 1-1
Fenerbahce
02:00
24/07
24/07
Shamrock Rovers FC
0-2HT: 0-1
AC Sparta Prague
01:00
24/07
24/07
Deportivo Riestra
2-0HT: 0-0
Argentinos Jrs
04:45
24/07
24/07
Newell's Old Boys
0-0HT: 0-0
Independiente Rivadavia
04:45
24/07
24/07
Gimnasia La Plata
0-1HT: 0-1
CA San Lorenzo
07:00
24/07
24/07
CA Independiente
0-0HT: 0-0
Barracas Central
20:00
24/07
24/07
Argentina U23
1-2HT: 0-1
Morocco U23
20:00
24/07
24/07
Uzbekistan U23
1-2HT: 1-1
Spain U23
22:00
24/07
24/07
Egypt U23
0-0HT: 0-0
Dominican Republic U23
22:00
24/07
24/07
Guinea U23
1-2HT: 0-1
New Zealand U23
05:00
24/07
24/07
Chapecoense SC
1-1HT: 0-1
Sport Recife PE
05:00
24/07
24/07
Operario PR
0-0HT: 0-0
Gremio Novorizontino
06:00
24/07
24/07
Mirassol FC SP
0-0HT: 0-0
Avai FC SC
07:00
24/07
24/07
Ituano FC SP
0-0HT: 0-0
America FC MG
07:30
24/07
24/07
AA Ponte Preta SP
2-0HT: 1-0
Vila Nova GO
04:30
24/07
24/07
Inter de Barinas
0-4HT: 0-2
Carabobo
07:15
24/07
24/07
Angostura FC
1-1HT: 1-1
Estudiantes de Merida FC
23:00
23/07
23/07
KF Ballkani
0-0HT: 0-0
Hamrun Spartans FC
00:00
24/07
24/07
Differdange FC 03
1-0HT: 1-0
FC Ordabasy
02:00
24/07
24/07
Virtus
0-0HT: 0-0
FC Flora Tallinn
22:00
24/07
24/07
FC Struga Trim Lum
2-1HT: 1-1
Pyunik Yerevan FC
23:00
23/07
23/07
Haka Youth
6-2HT: 2-1
PP-70
23:00
23/07
23/07
Peka
4-0HT: 0-0
Edustus IPS
23:15
23/07
23/07
VPV Pallo-Veikot
2-0HT: 1-0
Narpes Kraft II
23:30
23/07
23/07
VPS J Akatemia
6-0HT: 3-0
SIF
23:45
23/07
23/07
Zulimanit
2-2HT: 1-1
Kings
22:00
24/07
24/07
EIF Academy
3-1HT: 0-1
HooGee
22:00
24/07
24/07
PKKU II
5-2HT: 1-1
Ponnistajat
04:00
24/07
24/07
Boy. Patriotas
0-2HT: 0-0
Fortaleza FC
06:10
24/07
24/07
CD La Equidad
1-0HT: 0-0
Jaguares
08:20
24/07
24/07
CD Tolima
2-1HT: 2-1
Pasto
05:00
24/07
24/07
Racing Club Mdeo.
0-1HT: 0-1
Huachipato
07:30
24/07
24/07
SC Internacional RS
1-1HT: 0-1
CA Rosario Central
16:00
24/07
24/07
Sutherland Shire Sharks (W)
1-0HT: 0-0
South Coast Flame (Women)
17:00
24/07
24/07
University of Sydney (W)
2-4HT: 1-1
Emerging Jets (W)
23:00
23/07
23/07
Bronshoj BK
0-1HT: 0-0
AB Copenhagen
23:00
23/07
23/07
Falkenbergs FF
1-1HT: 0-1
Varbergs GIF FK
23:00
23/07
23/07
SK Petrin Plzen
1-6HT: 0-2
DUKLA PRAGUE U19
23:00
23/07
23/07
Sparta Praha U19
2-1HT: 0-0
Loko Vltavin
23:00
23/07
23/07
Resita
2-3HT: 1-1
Damac FC
23:00
23/07
23/07
SC Bastia
1-2HT: 1-2
Balagne
23:00
23/07
23/07
Cannes
1-1HT: 1-1
FC Villefranche-Beaujolais
23:00
23/07
23/07
Raca Bratislava
2-1HT: 1-0
Neusiedl
23:15
23/07
23/07
Rishoj
4-4HT: 4-1
Holbaek
23:30
23/07
23/07
LAC Inter
2-5HT: 2-3
Mauer
23:30
23/07
23/07
Egestorf/Langreder
1-1HT: 0-1
Hannover II
23:30
23/07
23/07
Steinbrun
3-4HT: 0-3
Bad Sauerbrunn
23:30
23/07
23/07
Gryf Slupsk
4-1HT: 2-0
B. Koszalin
23:30
23/07
23/07
SC Katzelsdorf
2-2HT: 1-0
ASK Klingenbach
23:30
23/07
23/07
St Pryve St Hilaire FC
0-0HT: 0-0
LB Chateauroux
00:00
24/07
24/07
Wiener Neustadt
4-1HT: 0-0
SV Mattersburg
00:00
24/07
24/07
Eimsbuttel
4-1HT: 3-0
Lubeck II
00:00
24/07
24/07
SK Sturm Graz
0-2HT: 0-1
FC Porto
00:00
24/07
24/07
GNK Dinamo Zagreb
3-0HT: 2-0
FK Vardar Skopje
00:00
24/07
24/07
Villarreal B
1-1HT: 1-1
Lleida
00:00
24/07
24/07
Angelholm
0-1HT: 0-1
Astrio
00:00
24/07
24/07
Schwaz
5-1HT: 2-0
SPG Motz/Silz
00:00
24/07
24/07
Delemont
0-2HT: 0-2
Sochaux
00:00
24/07
24/07
FC Hanau 93
0-3HT: 0-0
Vukovar 91
00:00
24/07
24/07
ASV Gartenstadt
0-2HT: 0-0
Mannheim
00:00
24/07
24/07
Xinabajul (W)
3-2HT: 0-2
Sagitun Girlz (W)
00:00
24/07
24/07
IFK Luleaa
2-2HT: 1-2
Bodens
00:30
24/07
24/07
Las Palmas
0-0HT: 0-0
Sadd SC
00:30
24/07
24/07
Chelsea U21
1-2HT: 1-2
Mansfield Town
00:30
24/07
24/07
Bremen 07
4-4HT: 2-2
Neustadt
00:30
24/07
24/07
Rot-Weiss Walldorf
3-2HT: 1-2
Gonsenheim
01:00
24/07
24/07
Bottesford
1-6HT: 1-1
Scunthorpe
01:00
24/07
24/07
Weymouth
2-2HT: 2-1
Eastleigh FC
01:00
24/07
24/07
Barendrecht
3-3HT: 1-0
Jong Sparta Rotterdam Youth
01:00
24/07
24/07
IJsselmeervogels
0-5HT: 0-2
Telstar
01:00
24/07
24/07
Boston United FC
4-6HT: 4-4
Peterborough
01:00
24/07
24/07
Stevenage
1-3HT: 1-3
Coventry
01:00
24/07
24/07
Nottingham Forest
2-1HT: 1-0
Millwall
01:00
24/07
24/07
Segoviana
2-5HT: 1-2
Valladolid
01:00
24/07
24/07
VV Eemdijk
0-4HT: 0-4
Spakenburg
01:00
24/07
24/07
Ourense CF
0-4HT: 0-3
Deportivo
01:00
24/07
24/07
Harrogate Town FC
1-4HT: 1-2
Sheffield United
01:00
24/07
24/07
FC Luxemburg City
2-2HT: 2-1
CS Petange
01:15
24/07
24/07
Abbey Villa
2-2HT: 0-0
Ards FC
01:30
24/07
24/07
Downton
2-2HT: 0-1
Poole Town
01:30
24/07
24/07
Ballymena
3-1HT: 2-0
Annagh United FC
01:30
24/07
24/07
Knockbreda
0-2HT: 0-1
Crusaders FC
01:30
24/07
24/07
Hartley
1-1HT: 0-0
Bracknell Town
01:30
24/07
24/07
Crewe
1-2HT: 1-0
Stoke
01:30
24/07
24/07
Boreham
2-0HT: 0-0
Brentford U21
01:30
24/07
24/07
Dollingstown
1-5HT: 0-1
Glenavon FC
01:30
24/07
24/07
Didcot
1-4HT: 1-2
Hemel Hempstead
01:30
24/07
24/07
Evesham
1-2HT: 0-2
Redditch
01:30
24/07
24/07
Wealdstone FC
1-0HT: 0-0
Crawley
01:30
24/07
24/07
Woking FC
0-2HT: 0-0
Reading
01:30
24/07
24/07
Guisborough
1-2HT: 0-0
Whitby
01:30
24/07
24/07
Alfreton
0-3HT: 0-1
Rotherham
01:30
24/07
24/07
Morpeth
2-3HT: 2-2
Ashington
01:30
24/07
24/07
Darlington
3-3HT: 1-1
York
01:30
24/07
24/07
Shildon
0-2HT: 0-1
South Shields
01:30
24/07
24/07
Southport
2-0HT: 1-0
Oldham
01:30
24/07
24/07
Chorley FC
0-4HT: 0-1
Bolton
01:30
24/07
24/07
Stockton Town
2-2HT: 1-1
Spennymoor
01:30
24/07
24/07
Curzon
0-2HT: 0-1
AFC Fylde
01:30
24/07
24/07
East Grinstead
0-0HT: 0-0
Lewes
01:30
24/07
24/07
Chippenham
4-2HT: 3-0
Swindon
01:30
24/07
24/07
Briton Ferry
0-6HT: 0-0
Swansea City U21
01:30
24/07
24/07
Penybont
6-0HT: 3-0
Afan Lido
01:30
24/07
24/07
Loughgall
2-1HT: 0-0
Ballinamallard Utd.
01:45
24/07
24/07
Chasetown
2-0HT: 1-0
Walsall
01:45
24/07
24/07
Eastbourne
0-4HT: 0-1
Hastings United
01:45
24/07
24/07
Radcliffe
1-0HT: 1-0
Halifax
01:45
24/07
24/07
Bashley
1-6HT: 1-3
Dorchester
01:45
24/07
24/07
Bishop's Stortford
1-3HT: 1-1
Welling United
01:45
24/07
24/07
Shrewsbury
1-2HT: 0-1
Leicester
01:45
24/07
24/07
Doncaster Rovers
4-0HT: 2-0
Hull
01:45
24/07
24/07
Hungerford
3-0HT: 2-0
Cheltenham
01:45
24/07
24/07
Trafford
1-5HT: 1-3
FC United
01:45
24/07
24/07
Gresley
0-1HT: 0-0
Nuneaton
01:45
24/07
24/07
Witham
0-2HT: 0-1
Billericay
01:45
24/07
24/07
Tonbridge Angels
0-3HT: 0-3
Ebbsfleet
01:45
24/07
24/07
Halesowen Town FC
0-3HT: 0-0
Solihull Moors FC
01:45
24/07
24/07
Harborough Town
0-2HT: 0-0
Brackley Town FC
01:45
24/07
24/07
Yaxley
3-3HT: 2-2
Peterborough Sports
01:45
24/07
24/07
Ilkeston
2-0HT: 0-0
Belper
01:45
24/07
24/07
Macclesfield
2-2HT: 0-1
Rochdale
01:45
24/07
24/07
Metropolitan
1-1HT: 0-1
Hampton & Richmond
01:45
24/07
24/07
Buxton FC
1-0HT: 0-0
Matlock
01:45
24/07
24/07
Liversedge
0-1HT: 0-1
Scarborough Athletic FC
01:45
24/07
24/07
Tamworth FC
2-0HT: 1-0
Kidderminster
01:45
24/07
24/07
Shepshed
0-5HT: 0-1
Mickleover
01:45
24/07
24/07
Melksham Town
0-3HT: 0-1
Bath City FC
01:45
24/07
24/07
Braintree
0-5HT: 0-4
Crystal Palace U21
01:45
24/07
24/07
Dartford
0-4HT: 0-0
Gillingham
01:45
24/07
24/07
Marlow
3-3HT: 2-1
Potters
01:45
24/07
24/07
Cheshunt
2-1HT: 1-0
Ware
01:45
24/07
24/07
Carrick Rangers FC
1-3HT: 0-2
Bangor
01:45
24/07
24/07
Royston
1-0HT: 0-0
St Albans
01:45
24/07
24/07
Canvey
2-2HT: 0-0
Aveley
01:45
24/07
24/07
Soham
0-5HT: 0-2
King's Lynn Town
01:45
24/07
24/07
Armagh City
0-4HT: 0-2
Portadown
01:45
24/07
24/07
Worksop
7-0HT: 3-0
Pontefract
01:45
24/07
24/07
Cirencester
0-5HT: 0-0
Gloucester City
01:45
24/07
24/07
Oxford
0-3HT: 0-1
Sutton
01:45
24/07
24/07
VCD Athletic
2-2HT: 2-0
Sheppey United FC
01:45
24/07
24/07
Newry City
0-4HT: 0-2
Dungannon Swifts
01:45
24/07
24/07
Corinthian FC Kent
2-3HT: 2-3
Margate
01:45
24/07
24/07
Needham Market FC
3-1HT: 2-1
Brightlingsea Regent
01:45
24/07
24/07
Weston Super Mare
1-1HT: 1-1
Bristol City U21
01:45
24/07
24/07
Altrincham FC
1-1HT: 1-1
Salford City FC
01:45
24/07
24/07
Aldershot
0-2HT: 0-1
Bristol City
01:45
24/07
24/07
Dulwich
1-3HT: 1-0
Hornchurch
01:45
24/07
24/07
Ballymacash Rangers
1-3HT: 1-1
Newington
01:45
24/07
24/07
Clevedon
0-2HT: 0-0
Taunton
02:30
24/07
24/07
Sporting CP
2-1HT: 1-0
Sevilla FC
03:00
24/07
24/07
Alajuelense (W)
1-3HT: 1-2
Alianza FC San Salvador (W)
06:30
24/07
24/07
Man City
3-4HT: 1-3
Celtic FC
08:00
24/07
24/07
UNIFUT Antigua (W)
0-1HT: 0-1
Santa Fe Panama (Wom)
14:30
24/07
24/07
Slatina
0-1HT: 0-0
ACS Muscelul Câmpulung Elite
14:30
24/07
24/07
Leganes
1-2HT: 0-0
Alcorcon
14:30
24/07
24/07
CSA Steaua Bucuresti
2-0HT: 2-0
Metaloglobus
15:00
24/07
24/07
Mioveni
2-0HT: 1-0
Tunari
15:00
24/07
24/07
CF Intercity
0-3HT: 0-1
Elche
16:00
24/07
24/07
Leixoes SC U23
1-1HT: 0-0
Salgueiros
16:00
24/07
24/07
Real Murcia
0-0HT: 0-0
Nottingham Forest U21
16:00
24/07
24/07
Southampton
3-2HT: 1-1
FC Girondins Bordeaux
16:30
24/07
24/07
FC Pacos Ferreira
4-4HT: 2-2
Fc Felgueiras 1932
16:30
24/07
24/07
Anadia FC
0-4HT: 0-1
UD Oliveirense
16:30
24/07
24/07
FC Famalicao
3-1HT: 0-0
FC Penafiel
16:30
24/07
24/07
Academico de Viseu
2-0HT: 0-0
SC Covilha
16:30
24/07
24/07
CF Estrela
2-1HT: 0-0
GD Estoril Praia
16:30
24/07
24/07
Academica Coimbra
1-3HT: 0-0
Torreense
16:30
24/07
24/07
CD Mafra
3-0HT: 0-0
1 Dezembro
16:30
24/07
24/07
Porto B
2-1HT: 0-0
Avs Futebol Sad
16:30
24/07
24/07
Lusitania
0-1HT: 0-0
SC Beira Mar
16:30
24/07
24/07
Sporting CP B
3-2HT: 0-0
Sao Joao de Ver
17:00
24/07
24/07
BK Fremad Amager
0-2HT: 0-1
FC Helsingoer
17:00
24/07
24/07
Kashima Antlers
1-5HT: 0-1
Brighton
17:00
24/07
24/07
Berlin (W)
3-2HT: 1-1
Pogon Szczecin (W)
17:00
24/07
24/07
Gil Vicente FC
2-1HT: 0-0
Rio Ave FC
17:00
24/07
24/07
Widzew Lodz 2
1-3HT: 1-1
Wisla Plock II
17:15
24/07
24/07
Cerezo O
2-3HT: 0-3
Borussia Dortmund
17:30
24/07
24/07
Jubilo I
1-1HT: 0-0
Stade Reims
19:00
24/07
24/07
Karlsruhe
2-0HT: 2-0
1860 Munich
19:00
24/07
24/07
SK Slavia Prague (W)
8-0HT: 2-0
Ruzomberok Wom (W)
19:30
24/07
24/07
Tesla FC
0-2HT: 0-0
Amazonia IFC
20:00
24/07
24/07
St. Gilloise B
4-4HT: 1-2
Roc De Charleroi-Marchienne
20:00
24/07
24/07
Gaziantepspor
1-0HT: 1-0
FC Prishtina
20:00
24/07
24/07
Amed Sportif Faaliyetler
1-0HT: 1-0
Altinordu Fk
20:00
24/07
24/07
Lechia Tomaszow Mazowiecki
0-2HT: 0-2
Rakow Czestochowa 2
21:00
24/07
24/07
Exeter
1-0HT: 1-0
Oxford Utd
21:00
24/07
24/07
1 FC Koln
2-1HT: 2-1
Swansea
21:00
24/07
24/07
Verl
2-0HT: 0-0
FC Emmen
21:00
24/07
24/07
US Sassuolo
3-1HT: 3-1
Trento
21:00
24/07
24/07
Willem II Tilburg
6-2HT: 4-0
Maasmechelen
21:30
24/07
24/07
Tottenham Hotspur U21
2-2HT: 0-2
AL Ettifaq
21:30
24/07
24/07
Wolfsburg
1-0HT: 0-0
Lille OSC
21:30
24/07
24/07
SS Monza 1912
2-0HT: 2-0
Asd Alcione Milano
21:30
24/07
24/07
Jedinstvo Putevi
1-1HT: 1-1
Smederevo
22:00
24/07
24/07
AS Cittadella
3-0HT: 1-0
Vicenza
22:00
24/07
24/07
Rouen
1-1HT: 1-1
FC Chambly Oise
22:00
24/07
24/07
FC Modena
3-0HT: 2-0
Legnago Salus
22:00
24/07
24/07
US Boulogne
0-0HT: 0-0
Versailles 78
22:00
24/07
24/07
Metz
5-1HT: 4-0
Francs Borains
22:00
24/07
24/07
Virtus Vecomp Verona
1-5HT: 0-1
Hellas Verona
22:00
24/07
24/07
Besiktas
0-0HT: 0-0
Bandirmaspor
22:00
24/07
24/07
Hoffenheim
3-1HT: 1-0
Elversberg
22:00
24/07
24/07
ADO Den Haag
0-1HT: 0-1
SV Zulte Waregem
22:00
24/07
24/07
SV Ried II
1-2HT: 1-1
Bradford
22:00
24/07
24/07
Goztepe
1-2HT: 0-1
Istra 1961
22:00
24/07
24/07
Al Ahli Doha
1-1HT: 0-1
Al-Wasl Fc
22:00
24/07
24/07
AC Feralpi Salo
7-0HT: 4-0
Hellas Verona U19
22:00
24/07
24/07
FC Pakhtakor Tashkent
0-1HT: 0-0
FC Andijon
22:30
24/07
24/07
FK Sloga Vinica 1934
0-1HT: 0-0
Kamenica Sasa
22:30
24/07
24/07
FK Pelister Bitola
1-1HT: 0-1
Voska Sport
22:30
24/07
24/07
FK Belasica Strumica
2-1HT: 0-1
Vardar Negotivo
22:30
24/07
24/07
FC Oberlausitz
0-3HT: 0-2
FC Slovan Liberec U21
22:30
24/07
24/07
Vihren Sandanski
2-1HT: 1-1
Bregalnica Stip
22:30
24/07
24/07
Frosinone Calcio
3-4HT: 2-2
SSC Bari
22:30
24/07
24/07
Trapani Calcio
1-1HT: 0-0
Cosenza Calcio
22:30
24/07
24/07
Brescia Calcio
3-0HT: 3-0
Us Pergolettese
22:30
24/07
24/07
Gorica
1-1HT: 0-0
Atiker Konyaspor 1922
22:30
24/07
24/07
CD Santa Clara
4-2HT: 0-0
Boavista Fc
22:30
24/07
24/07
FK Gigant Saedinenie
1-0HT: 0-0
FK Atletik Kuklen
22:30
24/07
24/07
FK Zeljeznicar
4-0HT: 2-0
HNK Krusevo
22:30
24/07
24/07
Olimpia Zambrow
0-5HT: 0-1
Mazovia Minsk Mazowiecki
22:30
24/07
24/07
KF Liria
1-1HT: 1-0
KF Ramiz Sadiku
17:30
24/07
24/07
Ansan Greeners
3-2HT: 0-0
FC Anyang
17:30
24/07
24/07
Cheongju Jikji
0-3HT: 0-1
Chungnam Asan FC
17:30
24/07
24/07
Gimpo Citizen
2-5HT: 0-0
Seoul E-Land
19:30
24/07
24/07
Civil Service Utd
0-0HT: 0-0
Mighty Tigers
19:30
24/07
24/07
Kamuzu Barracks
2-2HT: 1-2
Creck Sporting
19:30
24/07
24/07
Moyale Barracks
1-1HT: 0-0
Bangwe All Stars
19:00
24/07
24/07
Kyzyl Zhar Sk (R)
0-3HT: 0-0
Shakhter Karagandy (R)
19:00
24/07
24/07
SD Family U21
2-3HT: 0-2
Elimai U21
19:00
24/07
24/07
Ordabasy (R)
2-0HT: 1-0
Turan Turkistan (R)
19:00
24/07
24/07
Akademiya Ontustik
4-0HT: 1-0
FK KazAST
19:00
24/07
24/07
Altay Oskemen-M
1-3HT: 0-1
FC Irtysh Pavlodar
21:00
24/07
24/07
Akas FC
1-2HT: 1-0
Jas Qyran
21:00
24/07
24/07
Aksu
3-0HT: 1-0
Tobol Kostanay (R)
15:30
24/07
24/07
Bali United Pusam
2-3HT: 2-1
Madura United
19:30
24/07
24/07
Persija Jakarta
2-2HT: 0-0
Arema FC
01:45
24/07
24/07
Aberdeen FC
2-1HT: 0-1
Airdrieonians
01:45
24/07
24/07
Stenhousemuir FC
1-4HT: 1-2
Ayr United
01:45
24/07
24/07
Queens Park
4-0HT: 2-0
Elgin City
01:45
24/07
24/07
East Kilbride
1-3HT: 1-3
Queen of The South
01:45
24/07
24/07
Kelty Hearts
0-1HT: 0-1
Peterhead
01:45
24/07
24/07
Inverness Caledonian Thistle
0-0HT: 0-0
Arbroath
01:45
24/07
24/07
Dundee
3-1HT: 1-1
Annan Athletic
01:45
24/07
24/07
Cove Rangers FC
0-2HT: 0-1
Livingston
01:45
24/07
24/07
Spartans
1-0HT: 0-0
Forfar
01:45
24/07
24/07
East Fife
4-0HT: 3-0
Brechin
01:45
24/07
24/07
Montrose
2-1HT: 1-1
Edinburgh
01:45
24/07
24/07
Alloa
3-2HT: 0-0
St Johnstone
01:45
24/07
24/07
Partick Thistle
2-3HT: 1-2
Clyde FC
01:45
24/07
24/07
Stirling
2-2HT: 1-0
Stranraer
01:45
24/07
24/07
Hamilton Acad.
1-2HT: 1-2
Ross County
02:00
24/07
24/07
Buckie Thistle
2-5HT: 0-2
Dundee United
18:45
24/07
24/07
Tampines Rovers
2-2HT: 1-0
Geylang Int.
18:45
24/07
24/07
Balestier Khalsa
5-2HT: 2-1
Tanjong Pagar Utd.
06:06
24/07
24/07
Canada U20
1-0HT: 0-0
Dominican Republic U20
09:06
24/07
24/07
El Salvador U20
1-4HT: 1-1
Honduras U20
18:00
24/07
24/07
England U19 (W)
1-3HT: 0-2
Spain U19 (W)
22:00
24/07
24/07
Netherlands U19 (W)
2-0HT: 2-0
France U19 (W)
13:30
24/07
24/07
Binh Phuoc U21
2-1HT: 2-0
Lam Dong(U21)
13:30
24/07
24/07
Dong Thap U21
1-0HT: 1-0
Longan U21
13:30
24/07
24/07
Tay Nguyen(U21)
2-3HT: 0-2
Phu Yen FC U21
15:25
24/07
24/07
Dak Lak U21
0-2HT: 0-1
SHB Da Nang U21
15:25
24/07
24/07
Viettel FC U21
0-0HT: 0-0
T T Hanoi U21
15:30
24/07
24/07
PVF Vietnam U21
7-0HT: 5-0
Quang Ngai U21
15:40
24/07
24/07
Binh Thuan(U21)
0-5HT: 0-3
Tay Ninh U21
15:50
24/07
24/07
TP Ho Chi Minh U21
3-3HT: 1-1
Tien Giang U21
01:00
24/07
24/07
CA San Telmo (R)
2-2HT: 2-1
CA Atlanta (R)
21:00
24/07
24/07
Chacarita Juniors (R)
1-1HT: 1-1
Defensores de Belgrano (R)
KQBD hôm nay – Xem Kết quả bóng đá trực tuyến mới nhất. Xem tỷ số kết quả bóng đá tối đêm nay nhanh và chính xác nhất teamdessoude.com.
- Xem trước: Tokyo Verdy vs. Brighton & Hove Albion – dự đoán, tin tức đội hình, đội hình thi đấu
- Xem trước: Motherwell vs. Partick Thistle – dự đoán, tin tức đội, đội hình
- Xem trước: Copenhagen vs. Aarhus – dự đoán, tin tức đội hình, đội hình
- Xem trước: Randers vs. Viborg FF – dự đoán, tin tức đội hình, đội hình
- Xem trước: Servette vs. Yverdon Sport – dự đoán, tin tức đội, đội hình
- Xem trước: Kortrijk vs. Gent – dự đoán, tin tức đội hình, đội hình
- Xem trước: Genk vs. Standard Liege – dự đoán, tin tức đội hình, đội hình
- Xem trước: Thế vận hội: Nhật Bản vs Mali – dự đoán, tin tức đội, đội hình
- Xem trước: Thế vận hội: Israel vs Paraguay – dự đoán, tin tức đội hình, đội hình