bóng đá
Lịch thi đấu Argentine Reserve League hôm nay
Giải đấu nổi bật
EUROCopa AmericaVĐQG Việt NamNgoại Hạng AnhVĐQG ÝVĐQG Tây Ban NhaVĐQG ĐứcVĐQG PhápChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Nhật BảnVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÚcMLS MỹHạng Nhất AnhVĐQG Ả Rập Xê ÚtHạng Hai ĐứcQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
Châu Phi-
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- FRA CFA 2
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
Na Uy-
Nga-
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
Ba Lan-
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
Gibraltar-
Kosovo-
San Marino-
Montenegro-
Andorra-
Azerbaijan-
Armenia-
Moldova-
Kazakhstan-
Georgia-
Albania-
Faroe Island-
Luxembourg-
Latvia-
Lithuania-
Bắc Macedonia-
Bosnia & Herzegovina-
Serbia-
Malta-
Wales-
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
Bắc Ireland-
Đảo Síp-
Estonia-
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
Belarus-
Ukraine-
Bulgaria-
Romania-
Hy Lạp-
Israel-
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Thụy Sĩ-
Slovenia-
Slovakia-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Séc-
Áo-
Hungary-
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
Đan Mạch-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
Qatar-
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Bhutan-
Sri Lanka-
Mông Cổ-
Campuchia-
Philippines-
Tajikistan-
Myanmar-
Ma Cao-
Pakistan-
Maldives-
Palestine-
Bangladesh-
Yemen-
Li Băng-
Oman-
Syria-
Indonesia-
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Bahrain-
Kuwait-
Jordan-
Ả Rập Xê Út-
UAE-
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
Malaysia-
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
Singapore-
Châu Phi
Malawi-
Namibia-
Libya-
Ethiopia-
Mali-
Togo-
Benin-
Gambia-
Mauritania-
Sudan-
Senegal-
Uganda-
Zambia-
Kenya-
Botswana-
Tanzania-
RD Congo-
Ghana-
Nigeria-
Angola-
Cameroon-
Bờ Biển Ngà-
Tunisia-
Nam Phi-
Ai Cập-
Algeria-
Ma Rốc-
Nam Mỹ
Brazil-
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
Argentina-
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
Guiana-
Aruba-
Bolivia-
Venezuela-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
Mexico-
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
St. Kitts & Nevis-
Granada-
Haiti-
Barbados-
Antigua & Barbuda-
Dominica-
Trinidad & Tobago-
Panama-
Nicaragua-
El Salvador-
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
Guatemala-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
Fiji-
New Zealand-
- Giải đấu nổi bật
- EURO
- Copa America
- VĐQG Việt Nam
- Ngoại Hạng Anh
- VĐQG Ý
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Đức
- Bấm xem thêm
- VĐQG Pháp
- Champions League
- Europa League
- World Cup
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Úc
- MLS Mỹ
- Hạng Nhất Anh
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Hai Đức
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- Bấm xem thêm
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Bấm xem thêm
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- Bấm xem thêm
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Bấm xem thêm
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
- Châu Phi
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- Bấm xem thêm
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- OFC President's Cup
- OFC Championship (W)
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- Bấm xem thêm
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Bấm xem thêm
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Bấm xem thêm
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- Bấm xem thêm
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- Bấm xem thêm
- FRA CFA 2
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Bấm xem thêm
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- NED Super Cup
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- Hà Lan League U21
- NED AMST
- Bấm xem thêm
- Peru
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- Bấm xem thêm
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- Bấm xem thêm
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
- Na Uy
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR D1 (W)
- NOR Cup (W)
- Bấm xem thêm
- NOR D2
- Nga
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- Bấm xem thêm
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
- Bỉ
- VĐQG Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- CRO League 1 (W)
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Play Off
- CRO Regional League
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- Bấm xem thêm
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- Gibraltar
- GIB Cup
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Azerbaijan
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Azerbaijan Premier League
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- MDA Super Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- KAZ Super League (W)
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ D2
- Georgia
- GEO League (W)
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LAT Winter Cup
- LVA Virsliga Play Off
- LVA Liga 2
- Lithuania
- LTU D1
- LTU A Lyga (W)
- LTU D2
- LTU Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- MKD Super Cup
- Bosnia & Herzegovina
- VĐQG Bosnia&Herzegovina
- BIH Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB CUP
- SRB D3
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Wales
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- Bấm xem thêm
- WAL Division 2
- Bắc Ireland
- NIR Premiership (W)
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR League (R)
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- CYP SC
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- Bấm xem thêm
- EST Small Cup
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Ukraine
- UKR Cup
- UKR Super Cup
- VĐQG Ukraine
- UKR League 1
- UKR League 2
- UKR League (R)
- Bulgaria
- BUL Cup
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup (W)
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Hạng Hai Romania
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Cup
- GRE Super Cup
- GRE Amateur Cup
- Israel
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Bấm xem thêm
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- Bấm xem thêm
- IRL Leinster Senior Cup
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI Liga 1 (W)
- SUI D3
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- VĐQG Nữ Slovenia
- SVN SNL 2
- SVN Super Cup
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- SVK Cup
- Slovakia Liga 2
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Séc
- VĐQG Séc
- CZE Cup
- Hạng Hai Séc
- Tipsport Cup Séc
- CZE Super Cup
- CZE League U21
- Áo
- AUT Bundesliga
- AUT FB
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN LC
- HUN NB 1 (W)
- HUN NB 2
- HUN SC
- HUN NB 2 Play Off
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- DEN P1
- Hạng Tư Đan Mạch
- Bấm xem thêm
- Hạng Hai Đan Mạch
- Hạng Ba Đan Mạch
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- Bấm xem thêm
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- Bấm xem thêm
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- Bấm xem thêm
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- Bấm xem thêm
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- UZB League (W)
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- Iran
- IRN Azadegan League
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- Bấm xem thêm
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- SRI FA Cup
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Tajikistan
- TJK Super Cup
- TAJ Vysshaya Liga
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Pakistan
- PAK Premier League
- Maldives
- MDV Premier League
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Independence Cup
- BAN Federation Cup
- Yemen
- YEM Super Cup
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Bấm xem thêm
- Indonesia Liga 3
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- Bấm xem thêm
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- BHR Crown Prince Cup
- BRN Elite Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- Bấm xem thêm
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- Bấm xem thêm
- MAS Challenge Cup
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- SIN Lion City Cup
- Châu Phi
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Namibia
- NAM Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Ethiopia
- ETH Cup
- Ethiopia Premier League
- Mali
- MLI Premiere Division
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Benin
- BEN Ligue 1
- Bấm xem thêm
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Sudan
- SUD Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Uganda
- Uganda League Nữ
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Kenya
- KEN Cup
- Kenya Premier League
- Kenya Super League
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- TUN League Cup
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- RSA Play Off
- Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- VĐQG Ai Cập
- Hạng Hai Ai Cập
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Nam Mỹ
- Brazil
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- Bấm xem thêm
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
- Argentina
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Bấm xem thêm
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU Torneo Preparacion
- URU Super Cup
- URU Paly Off
- URU League (R)
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- CHI Super Cup
- Hạng Hai Chile
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Copa Inca
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- Bấm xem thêm
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- Mexico
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- Bấm xem thêm
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- CRC Primera Division Play Off
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- HON Cup
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB National League (W)
- CUB Championship
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Granada
- GRN D1
- Haiti
- HAI D1
- Barbados
- BRB Premier League
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Trinidad & Tobago
- VĐQG Trinidad&Tobago
- Panama
- PAN Cup
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional Clausura
- GUA Liga Nacional (W)
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- Bấm xem thêm
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- Fiji
- FIJ National League
- FIJ Cup
- New Zealand
- NZL NRFL Premier League (W)
- New Zealand League
- NZL NZC Play Off
- NZL MPL
- NZL NORL
- NZL NOR (R)
- NZL FFSA
- Bấm xem thêm
- NZL Cup
- NZL Mainland Premier (R)
- NZL Canterbury Championship League
- Quay lại trước đó
Xem lịch đấu theo vòng
Tất cả
Vừa diễn ra
Đang diễn ra
19:00
27/02
27/02
Deportivo Laferrere (R)
0-3HT: 0-0
Atletico Fenix (R)
19:00
27/02
27/02
UAI Urquiza (R)
0-0HT: 0-0
Sportivo Italiano (R)
03:00
28/02
28/02
Excursionistas (R)
0-1HT: 0-0
Club Comunicaciones (R)
03:00
28/02
28/02
Deportivo Merlo (R)
1-3HT: 0-1
Argentino Quilmes (R)
19:00
28/02
28/02
Acassuso (R)
4-3HT: 0-1
Deportivo Liniers (R)
19:00
28/02
28/02
San Martin Burzaco (R)
1-1HT: 0-0
Argentino Merlo (R)
19:20
28/02
28/02
Villa Dalmine (R)
1-1HT: 0-1
Los Andes (R)
03:00
29/02
29/02
CA Colegiales (R)
2-1HT: 2-0
Villa San Carlos (R)
03:00
01/03
01/03
Canuelas FC (R)
3-0HT: 0-0
Ferrocarril Midland (R)
03:00
01/03
01/03
Sacachispas (R)
0-1HT: 0-0
Deportivo Armenio (R)
03:00
01/03
01/03
CS Dock Sud (R)
3-0HT: 1-0
CSD Flandria (R)
19:00
05/03
05/03
Argentino Merlo (R)
2-0HT: 1-0
Acassuso (R)
19:00
05/03
05/03
Deportivo Armenio (R)
1-4HT: 1-3
Deportivo Merlo (R)
19:00
05/03
05/03
Villa San Carlos (R)
1-0HT: 1-0
UAI Urquiza (R)
19:00
05/03
05/03
Atletico Fenix (R)
3-5HT: 2-3
Canuelas FC (R)
03:00
06/03
06/03
Argentino Quilmes (R)
7-1HT: 2-0
Deportivo Laferrere (R)
03:00
06/03
06/03
CS Dock Sud (R)
2-1HT: 1-0
Villa Dalmine (R)
03:00
06/03
06/03
CSD Flandria (R)
3-0HT: 0-0
CA Colegiales (R)
03:05
06/03
06/03
Club Comunicaciones (R)
1-0HT: 0-0
Sacachispas (R)
19:00
07/03
07/03
Deportivo Liniers (R)
1-1HT: 1-1
Excursionistas (R)
03:00
08/03
08/03
Sportivo Italiano (R)
4-1HT: 1-1
San Martin Burzaco (R)
03:00
08/03
08/03
Ferrocarril Midland (R)
1-1HT: 1-0
Los Andes (R)
19:00
12/03
12/03
Villa Dalmine (R)
0-0HT: 0-0
Ferrocarril Midland (R)
03:00
13/03
13/03
Banfield Reserve (R)
0-0HT: 0-0
CA Barracas Central (R)
03:00
13/03
13/03
Estudiantes de LP (R)
0-0HT: 0-0
Platense (R)
03:00
14/03
14/03
Argentinos Jrs (R)
0-0HT: 0-0
Gimnasia LP (R)
01:00
15/03
15/03
CA Colegiales (R)
0-0HT: 0-0
CS Dock Sud (R)
23:00
15/03
15/03
Deportivo Riestra (R)
0-0HT: 0-0
Belgrano (R)
00:00
16/03
16/03
CA Tigre (R)
0-0HT: 0-0
Central Cordoba SdE (R)
05:00
16/03
16/03
CD River Plate Ecuador (R)
0-0HT: 0-0
S. L. de Almagro R. Reserve (R)
21:00
18/03
18/03
San Martin Burzaco (R)
1-2HT: 0-1
Villa San Carlos (R)
20:23
19/03
19/03
Villa Dalmine (R)
3-0HT: 2-0
Ferrocarril Midland (R)
21:00
19/03
19/03
Acassuso (R)
0-0HT: 0-0
Sportivo Italiano (R)
00:00
20/03
20/03
Excursionistas (R)
2-1HT: 1-0
Argentino Merlo (R)
01:30
20/03
20/03
Deportivo Merlo (R)
0-2HT: 0-1
Club Comunicaciones (R)
01:00
21/03
21/03
CA Barracas Central (R)
0-0HT: 0-0
River Plate Reserve
00:00
22/03
22/03
UAI Urquiza (R)
1-2HT: 1-1
CSD Flandria (R)
01:00
22/03
22/03
Rosario Central (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Riestra (R)
01:00
22/03
22/03
Racing Club(R)
0-0HT: 0-0
Atletico Tucuman (R)
01:00
22/03
22/03
CA Colegiales (R)
0-0HT: 0-0
CS Dock Sud (R)
01:30
22/03
22/03
Los Andes (R)
0-0HT: 0-0
Atletico Fenix (R)
19:00
26/03
26/03
Argentino Merlo (R)
3-1HT: 1-0
Sacachispas (R)
19:00
26/03
26/03
Atletico Fenix (R)
4-1HT: 1-0
Ferrocarril Midland (R)
01:30
27/03
27/03
CSD Flandria (R)
7-1HT: 4-0
San Martin Burzaco (R)
19:00
28/03
28/03
Deportivo Liniers (R)
2-0HT: 1-0
Deportivo Merlo (R)
23:00
28/03
28/03
Sportivo Italiano (R)
0-2HT: 0-1
Excursionistas (R)
01:00
29/03
29/03
CS Dock Sud (R)
1-0HT: 0-0
UAI Urquiza (R)
01:30
29/03
29/03
Argentino Quilmes (R)
1-0HT: 1-0
Los Andes (R)
01:30
29/03
29/03
Club Comunicaciones (R)
6-0HT: 2-0
Deportivo Laferrere (R)
01:30
29/03
29/03
CA Colegiales (R)
0-1HT: 0-1
Villa Dalmine (R)
21:00
31/03
31/03
CA Colegiales (R)
0-0HT: 0-0
CS Dock Sud (R)
02:30
01/04
01/04
Canuelas FC (R)
2-2HT: 2-1
Argentino Quilmes (R)
21:00
02/04
02/04
Sacachispas (R)
1-1HT: 0-0
Deportivo Liniers (R)
01:00
04/04
04/04
Deportivo Merlo (R)
1-3HT: 1-3
Argentino Merlo (R)
22:00
04/04
04/04
Excursionistas (R)
5-0HT: 3-0
Villa San Carlos (R)
22:00
04/04
04/04
Ferrocarril Midland (R)
0-1HT: 0-1
Argentino Quilmes (R)
00:00
05/04
05/04
UAI Urquiza (R)
0-1HT: 0-1
CA Colegiales (R)
20:00
05/04
05/04
Deportivo Laferrere (R)
2-1HT: 0-0
Deportivo Liniers (R)
22:00
05/04
05/04
Acassuso (R)
2-0HT: 0-0
CSD Flandria (R)
01:30
06/04
06/04
Canuelas FC (R)
2-0HT: 0-0
Club Comunicaciones (R)
21:00
08/04
08/04
Los Andes (R)
0-2HT: 0-0
Deportivo Armenio (R)
19:00
09/04
09/04
Argentino Merlo (R)
4-1HT: 1-1
Deportivo Laferrere (R)
21:00
09/04
09/04
CA San Telmo (R)
4-0HT: 2-0
Almagro Reserves
01:30
10/04
10/04
CSD Flandria (R)
3-2HT: 1-1
Excursionistas (R)
21:00
10/04
10/04
Deportivo Camioneros Reserves
1-1HT: 0-1
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
21:00
10/04
10/04
Tristan Suarez (R)
1-0HT: 1-0
CA Brown de Adrogue (R)
22:00
10/04
10/04
CA Atlanta (R)
2-2HT: 1-0
Defensores Unidos (R)
01:00
11/04
11/04
Platense (R)
0-0HT: 0-0
Huracan Reserve (R)
01:00
11/04
11/04
Almirante Brown (R)
1-3HT: 1-0
Temperley (R)
01:00
11/04
11/04
CA Estudiantes Caseros (R)
0-1HT: 0-0
CA San Miguel (R)
19:00
11/04
11/04
Deportivo Liniers (R)
0-4HT: 0-2
Canuelas FC (R)
22:00
11/04
11/04
Sportivo Italiano (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Merlo (R)
23:00
11/04
11/04
All Boys (R)
0-0HT: 0-0
Nueva Chicago (R)
00:00
12/04
12/04
UAI Urquiza (R)
0-0HT: 0-0
Villa Dalmine (R)
01:00
12/04
12/04
Quilmes (R)
0-2HT: 0-1
Ferro Carril Oeste Reserves
01:00
12/04
12/04
Club Comunicaciones (R)
0-3HT: 0-0
Los Andes (R)
01:00
12/04
12/04
CS Dock Sud (R)
1-1HT: 0-0
Acassuso (R)
01:00
12/04
12/04
CA Colegiales (R)
3-3HT: 2-1
San Martin Burzaco (R)
02:00
12/04
12/04
Argentino Quilmes (R)
0-0HT: 0-0
Atletico Fenix (R)
20:00
16/04
16/04
Deportivo Laferrere (R)
0-4HT: 0-1
Sportivo Italiano (R)
00:00
18/04
18/04
Deportivo Merlo (R)
1-4HT: 0-1
Villa San Carlos (R)
01:00
18/04
18/04
Rosario Central (R)
0-0HT: 0-0
CA Barracas Central (R)
01:00
18/04
18/04
Sarmiento Junin (R)
0-0HT: 0-0
Newell's (R)
19:00
18/04
18/04
Sportivo Barracas (R)
3-0HT: 2-0
Centro Espanol (Reserves)
19:30
18/04
18/04
San Martin Burzaco (R)
0-6HT: 0-3
UAI Urquiza (R)
19:30
18/04
18/04
Ferro Carril Oeste Reserves
0-1HT: 0-0
CA Atlanta (R)
20:00
18/04
18/04
Chacarita Juniors (R)
2-2HT: 2-1
Almirante Brown (R)
20:00
18/04
18/04
Deportivo Muniz Reserves
2-0HT: 1-0
CA Claypole (R)
21:00
18/04
18/04
Villa Dalmine (R)
1-2HT: 1-1
Argentino Quilmes (R)
21:00
18/04
18/04
CA San Miguel (R)
1-4HT: 0-2
Argentino Quilmes (R)
22:00
18/04
18/04
Ferrocarril Midland (R)
0-2HT: 0-0
Club Comunicaciones (R)
22:00
18/04
18/04
General Lamadrid (R)
0-5HT: 0-1
Puerto Nuevo (R)
22:00
18/04
18/04
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
1-2HT: 1-1
Agropecuario Reserves
23:00
18/04
18/04
CA Atlas (R)
2-5HT: 0-0
Deportivo Espanol (R)
23:00
18/04
18/04
Nueva Chicago (R)
2-1HT: 2-0
Tristan Suarez (R)
23:00
18/04
18/04
Atletico Fenix (R)
3-1HT: 2-0
Deportivo Armenio (R)
23:00
18/04
18/04
Leandro N. Alem (R)
0-2HT: 0-1
Deportivo Paraguayo Reserves
00:00
19/04
19/04
Los Andes (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Liniers (R)
00:00
19/04
19/04
Temperley (R)
3-1HT: 1-1
CA San Telmo (R)
00:00
19/04
19/04
Victoriano Arenas (R)
0-3HT: 0-3
Lujan (R)
00:00
19/04
19/04
CSD Yupanqui (Reserves)
1-2HT: 0-0
CSyD Central Ballester (Reserves)
00:30
19/04
19/04
Canuelas FC (R)
2-0HT: 1-0
Argentino Merlo (R)
00:30
19/04
19/04
Defensores Unidos (R)
1-1HT: 1-1
Deportivo Camioneros Reserves
01:30
19/04
19/04
JJ Urquiza (R)
2-1HT: 0-1
El Porvenir (R)
01:30
19/04
19/04
Berazategui (R)
1-2HT: 0-2
CA Ituzaingo (R)
01:00
20/04
20/04
CA Brown de Adrogue (R)
1-1HT: 0-1
Talleres Remedios (R)
21:00
23/04
23/04
Puerto Nuevo (R)
0-0HT: 0-0
CA Atlas (R)
01:30
24/04
24/04
CSD Flandria (R)
2-3HT: 0-1
Deportivo Merlo (R)
21:00
24/04
24/04
Deportivo Camioneros Reserves
1-1HT: 0-0
Ferro Carril Oeste Reserves
22:00
24/04
24/04
San Martin Burzaco (R)
2-1HT: 2-0
Villa Dalmine (R)
00:00
25/04
25/04
CA San Telmo (R)
1-0HT: 0-0
Chacarita Juniors (R)
19:00
25/04
25/04
Deportivo Liniers (R)
3-0HT: 2-0
Ferrocarril Midland (R)
20:00
25/04
25/04
CA Lugano (Reserves)
0-1HT: 0-1
CSD Yupanqui (Reserves)
20:05
25/04
25/04
Talleres Remedios (R)
0-3HT: 0-0
Nueva Chicago (R)
20:15
25/04
25/04
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
0-0HT: 0-0
Victoriano Arenas (R)
21:00
25/04
25/04
Puerto Nuevo (R)
3-2HT: 0-1
CA Atlas (R)
21:00
25/04
25/04
Tristan Suarez (R)
0-0HT: 0-0
All Boys (R)
21:00
25/04
25/04
Villa San Carlos (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Laferrere (R)
21:30
25/04
25/04
CA Atlanta (R)
5-2HT: 3-0
CA San Miguel (R)
22:00
25/04
25/04
Deportivo Armenio (R)
0-0HT: 0-0
Argentino Quilmes (R)
22:00
25/04
25/04
Sportivo Italiano (R)
0-0HT: 0-0
Canuelas FC (R)
22:00
25/04
25/04
UAI Urquiza (R)
2-1HT: 0-0
Acassuso (R)
22:00
25/04
25/04
Lujan (R)
0-2HT: 0-1
Berazategui (R)
23:00
25/04
25/04
Deportivo Espanol (R)
0-0HT: 0-0
Sportivo Barracas (R)
23:00
25/04
25/04
CSyD Central Ballester (Reserves)
4-2HT: 0-2
Deportivo Muniz Reserves
01:00
26/04
26/04
Almirante Brown (R)
0-0HT: 0-0
CA Brown de Adrogue (R)
01:00
26/04
26/04
Argentino Merlo (R)
0-0HT: 0-0
Los Andes (R)
01:00
26/04
26/04
CS Dock Sud (R)
0-0HT: 0-0
Sacachispas (R)
01:00
26/04
26/04
Club Comunicaciones (R)
0-0HT: 0-0
Atletico Fenix (R)
01:00
26/04
26/04
Agropecuario Reserves
0-0HT: 0-0
Defensores Unidos (R)
01:00
26/04
26/04
Estudiantes de Buenos Aires (R)
1-0HT: 0-0
Almagro Reserves
01:10
26/04
26/04
Quilmes (R)
0-0HT: 0-0
Defensores de Belgrano (R)
01:30
26/04
26/04
CA Colegiales (R)
0-0HT: 0-0
Excursionistas (R)
01:30
26/04
26/04
CA Claypole (R)
3-0HT: 2-0
General Lamadrid (R)
01:30
26/04
26/04
El Porvenir (R)
0-0HT: 0-0
Leandro N. Alem (R)
01:30
26/04
26/04
CA Ituzaingo (R)
0-1HT: 0-0
CA Argentino de Rosario (Reserves)
20:00
29/04
29/04
Acassuso (R)
1-1HT: 0-0
CA Colegiales (R)
19:30
30/04
30/04
Defensores de Cambaceres Reserves
5-1HT: 3-0
El Porvenir (R)
20:00
30/04
30/04
Villa Dalmine (R)
4-0HT: 1-0
Deportivo Armenio (R)
21:00
30/04
30/04
Tristan Suarez (R)
0-2HT: 0-1
All Boys (R)
22:00
30/04
30/04
CSD Yupanqui (Reserves)
0-0HT: 0-0
CA Ituzaingo (R)
22:00
30/04
30/04
General Lamadrid (R)
2-1HT: 0-0
CSyD Central Ballester (Reserves)
22:30
30/04
30/04
Excursionistas (R)
1-2HT: 1-0
UAI Urquiza (R)
00:00
01/05
01/05
Victoriano Arenas (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Paraguayo Reserves
00:00
01/05
01/05
CA Argentino de Rosario (Reserves)
4-1HT: 2-1
Lujan (R)
01:00
01/05
01/05
Huracan Reserve (R)
0-0HT: 0-0
Boca Juniors (R)
01:00
01/05
01/05
Almirante Brown (R)
0-1HT: 0-0
CA Brown de Adrogue (R)
19:00
02/05
02/05
Deportivo Muniz Reserves
2-2HT: 1-1
CA Lugano (Reserves)
19:00
02/05
02/05
Sacachispas (R)
1-3HT: 1-1
CA Colegiales (R)
20:00
02/05
02/05
Deportivo Laferrere (R)
2-4HT: 2-2
CSD Flandria (R)
20:00
02/05
02/05
Deportivo Moron (R)
2-0HT: 0-0
Temperley (R)
21:00
02/05
02/05
Los Andes (R)
0-0HT: 0-0
Sportivo Italiano (R)
22:00
02/05
02/05
Acassuso (R)
4-1HT: 0-0
San Martin Burzaco (R)
22:00
02/05
02/05
Ferrocarril Midland (R)
2-0HT: 1-0
Argentino Merlo (R)
22:00
02/05
02/05
Victoriano Arenas (R)
0-1HT: 0-0
Deportivo Paraguayo Reserves
23:00
02/05
02/05
Atletico Fenix (R)
3-1HT: 1-1
Deportivo Liniers (R)
23:00
02/05
02/05
Agropecuario Reserves
0-0HT: 0-0
Defensores Unidos (R)
23:00
02/05
02/05
Leandro N. Alem (R)
2-2HT: 1-1
JJ Urquiza (R)
00:00
03/05
03/05
Real Pilar (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Espanol (R)
00:30
03/05
03/05
CA Atlas (R)
0-5HT: 0-1
CA Claypole (R)
00:30
03/05
03/05
Canuelas FC (R)
3-0HT: 1-0
Villa San Carlos (R)
01:00
03/05
03/05
Quilmes (R)
1-1HT: 0-0
Defensores de Belgrano (R)
01:30
03/05
03/05
Berazategui (R)
1-0HT: 0-0
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
01:30
03/05
03/05
Argentino Quilmes (R)
0-0HT: 0-0
Club Comunicaciones (R)
01:30
03/05
03/05
Deportivo Merlo (R)
2-0HT: 1-0
CS Dock Sud (R)
01:30
03/05
03/05
Sportivo Barracas (R)
2-0HT: 0-0
Puerto Nuevo (R)
22:00
07/05
07/05
Centro Espanol (Reserves)
0-5HT: 0-3
Real Pilar (R)
00:00
08/05
08/05
El Porvenir (R)
2-4HT: 1-2
Leandro N. Alem (R)
01:00
08/05
08/05
Club Comunicaciones (R)
2-1HT: 0-1
Atletico Fenix (R)
19:00
08/05
08/05
Almagro Reserves
1-2HT: 0-2
Quilmes (R)
20:00
08/05
08/05
Chacarita Juniors (R)
1-3HT: 0-1
Deportivo Moron (R)
20:00
08/05
08/05
Defensores de Belgrano (R)
2-1HT: 1-0
CA Atlanta (R)
21:00
08/05
08/05
Temperley (R)
3-1HT: 2-1
Estudiantes de Buenos Aires (R)
22:00
08/05
08/05
Nueva Chicago (R)
0-2HT: 0-0
Almirante Brown (R)
22:00
08/05
08/05
CA Colegiales (R)
1-0HT: 1-0
Excursionistas (R)
01:00
09/05
09/05
All Boys (R)
1-2HT: 1-1
Talleres Remedios (R)
20:00
10/05
10/05
Deportivo Paraguayo Reserves
1-0HT: 0-0
Defensores de Cambaceres Reserves
20:00
10/05
10/05
CS Dock Sud (R)
2-1HT: 2-0
Sacachispas (R)
21:00
10/05
10/05
Los Andes (R)
1-1HT: 1-1
Atletico Fenix (R)
21:00
10/05
10/05
CA San Miguel (R)
4-1HT: 0-1
Deportivo Camioneros Reserves
22:00
10/05
10/05
Sportivo Italiano (R)
1-3HT: 1-1
Canuelas FC (R)
23:00
10/05
10/05
Deportivo Espanol (R)
3-2HT: 1-1
Sportivo Barracas (R)
23:00
10/05
10/05
Ferro Carril Oeste Reserves
1-2HT: 1-1
Agropecuario Reserves
00:30
11/05
11/05
Defensores Unidos (R)
0-0HT: 0-0
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
01:30
11/05
11/05
Argentino Quilmes (R)
0-0HT: 0-0
Club Comunicaciones (R)
19:30
14/05
14/05
CA Atlanta (R)
2-2HT: 1-1
Almagro Reserves
20:00
14/05
14/05
CA Lugano (Reserves)
3-1HT: 1-1
General Lamadrid (R)
21:00
14/05
14/05
Deportivo Paraguayo Reserves
1-1HT: 1-0
Berazategui (R)
22:00
14/05
14/05
CSyD Central Ballester (Reserves)
5-2HT: 3-1
CA Atlas (R)
00:00
15/05
15/05
El Porvenir (R)
3-0HT: 1-0
Victoriano Arenas (R)
00:30
15/05
15/05
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
1-4HT: 1-1
CA Argentino de Rosario (Reserves)
01:30
15/05
15/05
CSD Flandria (R)
4-2HT: 3-1
Canuelas FC (R)
00:00
16/05
16/05
CA San Telmo (R)
1-0HT: 1-0
Nueva Chicago (R)
20:00
16/05
16/05
Deportivo Moron (R)
1-1HT: 0-1
CA Brown de Adrogue (R)
21:00
16/05
16/05
Deportivo Camioneros Reserves
0-2HT: 0-1
Defensores de Belgrano (R)
21:00
16/05
16/05
Villa San Carlos (R)
6-2HT: 3-0
Los Andes (R)
22:00
16/05
16/05
Estudiantes de Buenos Aires (R)
2-0HT: 2-0
Chacarita Juniors (R)
22:00
16/05
16/05
Sportivo Italiano (R)
2-3HT: 1-0
Ferrocarril Midland (R)
22:00
16/05
16/05
UAI Urquiza (R)
1-1HT: 1-0
Sacachispas (R)
22:00
16/05
16/05
Puerto Nuevo (R)
2-1HT: 1-1
Real Pilar (R)
22:00
16/05
16/05
CA Claypole (R)
2-3HT: 1-2
Sportivo Barracas (R)
22:30
16/05
16/05
Lujan (R)
4-3HT: 2-2
CSD Yupanqui (Reserves)
23:00
16/05
16/05
Agropecuario Reserves
2-0HT: 1-0
CA San Miguel (R)
23:00
16/05
16/05
Deportivo Espanol (R)
0-0HT: 0-0
Centro Espanol (Reserves)
00:00
17/05
17/05
CA Ituzaingo (R)
1-2HT: 1-1
Deportivo Muniz Reserves
00:30
17/05
17/05
CA Colegiales (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Merlo (R)
01:00
17/05
17/05
Deportivo Liniers (R)
3-2HT: 1-2
Argentino Quilmes (R)
01:00
17/05
17/05
Club Comunicaciones (R)
2-0HT: 1-0
Deportivo Armenio (R)
01:00
17/05
17/05
Argentino Merlo (R)
0-0HT: 0-0
Atletico Fenix (R)
01:10
17/05
17/05
Quilmes (R)
2-0HT: 0-0
Temperley (R)
01:30
17/05
17/05
JJ Urquiza (R)
0-1HT: 0-1
Defensores de Cambaceres Reserves
01:30
21/05
21/05
Los Andes (R)
0-1HT: 0-0
Sportivo Italiano (R)
19:00
21/05
21/05
Sportivo Barracas (R)
6-0HT: 5-0
CSyD Central Ballester (Reserves)
22:30
21/05
21/05
Excursionistas (R)
3-1HT: 1-0
Acassuso (R)
22:30
21/05
21/05
Centro Espanol (Reserves)
1-0HT: 0-0
Puerto Nuevo (R)
23:00
21/05
21/05
Deportivo Armenio (R)
2-2HT: 1-2
Deportivo Liniers (R)
23:00
21/05
21/05
Victoriano Arenas (R)
0-1HT: 0-1
JJ Urquiza (R)
01:30
22/05
22/05
Deportivo Merlo (R)
2-1HT: 1-1
UAI Urquiza (R)
01:30
22/05
22/05
Berazategui (R)
0-3HT: 0-2
El Porvenir (R)
23:00
22/05
22/05
Almagro Reserves
0-0HT: 0-0
Deportivo Camioneros Reserves
23:00
22/05
22/05
Defensores de Belgrano (R)
1-0HT: 0-0
Agropecuario Reserves
00:00
23/05
23/05
Tristan Suarez (R)
1-1HT: 0-0
Almirante Brown (R)
19:00
23/05
23/05
Deportivo Muniz Reserves
2-1HT: 1-1
Lujan (R)
19:50
23/05
23/05
Defensores de Cambaceres Reserves
0-0HT: 0-0
Leandro N. Alem (R)
20:00
23/05
23/05
Sacachispas (R)
5-1HT: 1-0
San Martin Burzaco (R)
21:00
23/05
23/05
CA San Miguel (R)
0-3HT: 0-2
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
21:00
23/05
23/05
Temperley (R)
0-4HT: 0-1
CA Atlanta (R)
21:00
23/05
23/05
CA Brown de Adrogue (R)
1-2HT: 0-0
Estudiantes de Buenos Aires (R)
21:00
23/05
23/05
Nueva Chicago (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Moron (R)
22:00
23/05
23/05
General Lamadrid (R)
0-2HT: 0-2
CA Ituzaingo (R)
22:00
23/05
23/05
CA Argentino de Rosario (Reserves)
2-0HT: 0-0
Deportivo Paraguayo Reserves
22:00
23/05
23/05
Ferrocarril Midland (R)
3-2HT: 2-0
Villa San Carlos (R)
22:00
23/05
23/05
Los Andes (R)
2-0HT: 0-0
CSD Flandria (R)
22:00
23/05
23/05
Real Pilar (R)
3-0HT: 2-0
CA Claypole (R)
23:00
23/05
23/05
Ferro Carril Oeste Reserves
2-3HT: 1-2
Defensores Unidos (R)
23:00
23/05
23/05
CSD Yupanqui (Reserves)
3-3HT: 1-3
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
23:00
23/05
23/05
Atletico Fenix (R)
1-2HT: 0-0
Sportivo Italiano (R)
23:00
23/05
23/05
CA Atlas (R)
2-4HT: 2-1
CA Lugano (Reserves)
00:30
24/05
24/05
Canuelas FC (R)
1-1HT: 0-1
CS Dock Sud (R)
01:00
24/05
24/05
Gimnasia LP (R)
0-0HT: 0-0
Racing Club(R)
01:00
24/05
24/05
Chacarita Juniors (R)
0-1HT: 0-0
Quilmes (R)
01:00
24/05
24/05
All Boys (R)
1-1HT: 0-1
CA San Telmo (R)
01:30
24/05
24/05
Argentino Quilmes (R)
1-1HT: 0-0
Argentino Merlo (R)
22:00
27/05
27/05
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
2-0HT: 1-0
Ferro Carril Oeste Reserves
21:00
28/05
28/05
Deportivo Paraguayo Reserves
1-2HT: 0-2
CSD Yupanqui (Reserves)
22:00
28/05
28/05
Excursionistas (R)
4-0HT: 2-0
Villa Dalmine (R)
22:00
28/05
28/05
CSyD Central Ballester (Reserves)
1-3HT: 1-1
Real Pilar (R)
22:00
28/05
28/05
Puerto Nuevo (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Espanol (R)
23:00
28/05
28/05
Acassuso (R)
1-2HT: 0-0
Sacachispas (R)
01:30
29/05
29/05
CA Claypole (R)
5-1HT: 2-1
Centro Espanol (Reserves)
01:40
29/05
29/05
San Martin Burzaco (R)
0-5HT: 0-2
Deportivo Merlo (R)
21:00
29/05
29/05
Chacarita Juniors (R)
0-1HT: 0-0
CA Atlanta (R)
00:00
30/05
30/05
Almirante Brown (R)
0-0HT: 0-0
Talleres Remedios (R)
19:00
30/05
30/05
Deportivo Liniers (R)
0-2HT: 0-1
Club Comunicaciones (R)
20:00
30/05
30/05
CA Lugano (Reserves)
1-7HT: 0-4
Sportivo Barracas (R)
22:00
30/05
30/05
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
2-1HT: 0-0
Defensores de Belgrano (R)
22:00
30/05
30/05
Leandro N. Alem (R)
0-0HT: 0-0
Victoriano Arenas (R)
22:00
30/05
30/05
Sportivo Italiano (R)
0-4HT: 0-2
Argentino Quilmes (R)
22:00
30/05
30/05
UAI Urquiza (R)
6-1HT: 0-0
Deportivo Laferrere (R)
22:30
30/05
30/05
CA Estudiantes Caseros (R)
0-1HT: 0-1
Nueva Chicago (R)
23:00
30/05
30/05
Defensores Unidos (R)
1-1HT: 1-0
CA San Miguel (R)
00:00
31/05
31/05
CA Ituzaingo (R)
3-2HT: 2-0
CA Atlas (R)
00:00
31/05
31/05
CA Colegiales (R)
2-1HT: 1-1
Canuelas FC (R)
00:30
31/05
31/05
Quilmes (R)
4-1HT: 1-1
CA Brown de Adrogue (R)
00:30
31/05
31/05
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
3-1HT: 1-0
Deportivo Muniz Reserves
01:30
31/05
31/05
Argentino Merlo (R)
3-1HT: 2-0
Deportivo Armenio (R)
01:30
31/05
31/05
JJ Urquiza (R)
1-1HT: 0-0
Berazategui (R)
23:00
03/06
03/06
CA San Telmo (R)
1-0HT: 1-0
Tristan Suarez (R)
20:10
04/06
04/06
Villa Dalmine (R)
1-0HT: 0-0
Deportivo Liniers (R)
21:00
04/06
04/06
CA Brown de Adrogue (R)
1-2HT: 1-1
CA Atlanta (R)
23:00
04/06
04/06
Deportivo Muniz Reserves
1-3HT: 0-0
Deportivo Paraguayo Reserves
23:30
04/06
04/06
Temperley (R)
0-2HT: 0-1
Agropecuario Reserves
01:00
05/06
05/06
Berazategui (R)
2-2HT: 1-2
Leandro N. Alem (R)
20:00
05/06
05/06
Defensores de Belgrano (R)
2-2HT: 1-1
Defensores Unidos (R)
20:00
05/06
05/06
Chacarita Juniors (R)
1-0HT: 1-0
Deportivo Camioneros Reserves
23:00
05/06
05/06
Almagro Reserves
0-0HT: 0-0
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
01:00
06/06
06/06
Deportivo Merlo (R)
1-1HT: 1-0
Acassuso (R)
20:00
06/06
06/06
Deportivo Espanol (R)
2-1HT: 0-1
CA Claypole (R)
21:00
06/06
06/06
CA San Miguel (R)
0-2HT: 0-0
Ferro Carril Oeste Reserves
22:00
06/06
06/06
General Lamadrid (R)
1-0HT: 0-0
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
22:00
06/06
06/06
Victoriano Arenas (R)
1-5HT: 1-1
Defensores de Cambaceres Reserves
22:00
06/06
06/06
Ferrocarril Midland (R)
2-1HT: 1-1
CS Dock Sud (R)
22:00
06/06
06/06
Real Pilar (R)
6-0HT: 3-0
CA Lugano (Reserves)
22:15
06/06
06/06
Centro Espanol (Reserves)
3-1HT: 2-0
CSyD Central Ballester (Reserves)
22:30
06/06
06/06
Nueva Chicago (R)
0-0HT: 0-0
Quilmes (R)
23:00
06/06
06/06
CA Argentino de Rosario (Reserves)
3-2HT: 2-1
JJ Urquiza (R)
00:00
07/06
07/06
Deportivo Armenio (R)
2-2HT: 2-1
Sportivo Italiano (R)
00:00
07/06
07/06
Tristan Suarez (R)
0-1HT: 0-0
Deportivo Moron (R)
00:00
07/06
07/06
Canuelas FC (R)
2-0HT: 1-0
UAI Urquiza (R)
01:00
07/06
07/06
Sacachispas (R)
0-2HT: 0-0
Excursionistas (R)
01:00
07/06
07/06
Argentino Quilmes (R)
3-4HT: 2-3
Villa San Carlos (R)
01:00
07/06
07/06
Club Comunicaciones (R)
0-0HT: 0-0
Argentino Merlo (R)
01:00
07/06
07/06
All Boys (R)
3-0HT: 0-0
Estudiantes de Buenos Aires (R)
00:00
08/06
08/06
CSD Yupanqui (Reserves)
1-3HT: 0-0
El Porvenir (R)
01:00
08/06
08/06
Los Andes (R)
0-1HT: 0-0
CA Colegiales (R)
23:00
10/06
10/06
Agropecuario Reserves
0-0HT: 0-0
Almagro Reserves
19:00
11/06
11/06
Defensores de Cambaceres Reserves
VS
Berazategui (R)
21:00
11/06
11/06
Deportivo Paraguayo Reserves
2-0HT: 0-0
General Lamadrid (R)
22:00
11/06
11/06
San Martin Burzaco (R)
0-6HT: 0-1
Canuelas FC (R)
01:00
12/06
12/06
CA Colegiales (R)
2-2HT: 2-1
Ferrocarril Midland (R)
01:00
12/06
12/06
CSD Flandria (R)
2-0HT: 0-0
Argentino Quilmes (R)
20:00
13/06
13/06
CA Lugano (Reserves)
0-1HT: 0-0
Centro Espanol (Reserves)
21:00
13/06
13/06
Sacachispas (R)
0-0HT: 0-0
Villa Dalmine (R)
21:00
13/06
13/06
Villa San Carlos (R)
4-0HT: 4-0
Deportivo Armenio (R)
21:00
13/06
13/06
Lujan (R)
2-0HT: 1-0
Sportivo Barracas (R)
21:00
13/06
13/06
Deportivo Camioneros Reserves
2-3HT: 1-1
CA Brown de Adrogue (R)
22:00
13/06
13/06
CSyD Central Ballester (Reserves)
1-1HT: 0-0
Deportivo Espanol (R)
22:00
13/06
13/06
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
3-0HT: 3-0
Temperley (R)
23:00
13/06
13/06
CA Claypole (R)
1-0HT: 1-0
Puerto Nuevo (R)
23:00
13/06
13/06
CA San Telmo (R)
2-1HT: 1-1
Almirante Brown (R)
23:00
13/06
13/06
Agropecuario Reserves
0-1HT: 0-1
Chacarita Juniors (R)
23:30
13/06
13/06
Leandro N. Alem (R)
1-3HT: 1-0
CA Argentino de Rosario (Reserves)
00:00
14/06
14/06
CS Dock Sud (R)
3-0HT: 2-0
Atletico Fenix (R)
00:00
14/06
14/06
El Porvenir (R)
5-0HT: 0-0
Deportivo Muniz Reserves
00:00
14/06
14/06
CA Ituzaingo (R)
0-0HT: 0-0
Real Pilar (R)
00:00
14/06
14/06
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
2-1HT: 1-0
CA Atlas (R)
00:00
14/06
14/06
Defensores Unidos (R)
1-1HT: 0-0
Almagro Reserves
00:00
14/06
14/06
Deportivo Moron (R)
1-2HT: 1-0
Talleres Remedios (R)
00:00
14/06
14/06
Estudiantes de Buenos Aires (R)
0-0HT: 0-0
Tristan Suarez (R)
01:00
14/06
14/06
Argentino Merlo (R)
2-0HT: 1-0
Deportivo Liniers (R)
01:00
14/06
14/06
JJ Urquiza (R)
1-0HT: 0-0
CSD Yupanqui (Reserves)
01:00
14/06
14/06
Quilmes (R)
1-1HT: 0-1
All Boys (R)
21:00
18/06
18/06
Villa San Carlos (R)
1-5HT: 0-3
Sacachispas (R)
01:00
19/06
19/06
CSD Flandria (R)
2-0HT: 2-0
Ferrocarril Midland (R)
01:00
19/06
19/06
Argentino Merlo (R)
3-0HT: 1-0
Atletico Fenix (R)
21:40
20/06
20/06
El Porvenir (R)
0-2HT: 0-0
CA Argentino de Rosario (Reserves)
19:00
25/06
25/06
Atletico Fenix (R)
1-6HT: 0-2
CA Colegiales (R)
20:00
25/06
25/06
Villa Dalmine (R)
1-3HT: 1-1
Argentino Merlo (R)
22:00
25/06
25/06
Puerto Nuevo (R)
5-0HT: 1-0
CSyD Central Ballester (Reserves)
22:00
25/06
25/06
CA Argentino de Rosario (Reserves)
2-0HT: 1-0
Defensores de Cambaceres Reserves
22:00
25/06
25/06
CA Atlas (R)
2-0HT: 0-0
Deportivo Paraguayo Reserves
23:00
25/06
25/06
Deportivo Muniz Reserves
2-1HT: 1-1
JJ Urquiza (R)
01:00
26/06
26/06
CSD Yupanqui (Reserves)
3-1HT: 2-0
Leandro N. Alem (R)
20:30
26/06
26/06
Defensores de Belgrano (R)
0-0HT: 0-0
CA San Miguel (R)
20:30
26/06
26/06
Defensores de Belgrano (R)
3-1HT: 0-0
CA San Miguel (R)
21:00
26/06
26/06
Chacarita Juniors (R)
0-0HT: 0-0
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
22:00
26/06
26/06
Nueva Chicago (R)
1-0HT: 0-0
Deportivo Camioneros U20
23:00
26/06
26/06
Almagro Reserves
1-3HT: 0-0
Ferro Carril Oeste Reserves
23:00
26/06
26/06
Deportivo Merlo (R)
4-0HT: 3-0
Sacachispas (R)
00:30
27/06
27/06
Canuelas FC (R)
1-0HT: 1-0
Acassuso (R)
01:00
27/06
27/06
Almirante Brown (R)
1-3HT: 0-2
Deportivo Moron (R)
19:30
27/06
27/06
Sportivo Barracas (R)
2-4HT: 1-1
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
21:00
27/06
27/06
Talleres Remedios (R)
3-1HT: 1-0
CA Estudiantes Caseros (R)
22:00
27/06
27/06
Ferrocarril Midland (R)
0-1HT: 0-1
UAI Urquiza (R)
22:00
27/06
27/06
Deportivo Armenio (R)
1-1HT: 0-1
CSD Flandria (R)
22:00
27/06
27/06
Centro Espanol (Reserves)
1-1HT: 1-0
CA Ituzaingo (R)
23:00
27/06
27/06
Temperley (R)
1-0HT: 0-0
Defensores Unidos (R)
23:00
27/06
27/06
Deportivo Espanol (R)
1-0HT: 1-0
CA Lugano (Reserves)
00:00
28/06
28/06
Tristan Suarez (R)
1-2HT: 0-1
Quilmes (R)
01:00
28/06
28/06
All Boys (R)
0-1HT: 0-0
CA Atlanta (R)
01:00
29/06
29/06
Argentino Quilmes (R)
0-0HT: 0-0
CS Dock Sud (R)
19:30
02/07
02/07
Defensores de Cambaceres Reserves
4-0HT: 1-0
CSD Yupanqui (Reserves)
21:00
02/07
02/07
Deportivo Paraguayo Reserves
0-0HT: 0-0
Sportivo Barracas (R)
22:00
02/07
02/07
Excursionistas (R)
5-0HT: 1-0
Canuelas FC (R)
23:00
02/07
02/07
CSyD Central Ballester (Reserves)
2-1HT: 0-0
CA Claypole (R)
00:00
03/07
03/07
CA Colegiales (R)
0-1HT: 0-1
Argentino Quilmes (R)
01:00
03/07
03/07
CSD Flandria (R)
1-0HT: 0-0
Club Comunicaciones (R)
20:00
03/07
03/07
Deportivo Moron (R)
1-0HT: 1-0
CA San Telmo (R)
21:00
03/07
03/07
CA San Miguel (R)
2-1HT: 1-1
Almagro Reserves
21:00
03/07
03/07
CA Atlanta (R)
1-0HT: 1-0
Tristan Suarez (R)
21:30
03/07
03/07
Ferro Carril Oeste Reserves
1-2HT: 1-1
Temperley (R)
00:00
04/07
04/07
Defensores Unidos (R)
1-2HT: 0-1
Chacarita Juniors (R)
01:00
04/07
04/07
Deportivo Merlo (R)
0-1HT: 0-1
Villa Dalmine (R)
19:00
04/07
04/07
Victoriano Arenas (R)
0-0HT: 0-0
CA Argentino de Rosario (Reserves)
20:00
04/07
04/07
CA Lugano (Reserves)
1-1HT: 1-0
Puerto Nuevo (R)
20:00
04/07
04/07
Sacachispas (R)
6-0HT: 2-0
Deportivo Laferrere (R)
21:00
04/07
04/07
Acassuso (R)
0-4HT: 0-1
Los Andes (R)
21:00
04/07
04/07
Deportivo Camioneros U20
0-3HT: 0-2
All Boys (R)
21:00
04/07
04/07
Lujan (R)
2-2HT: 1-2
Centro Espanol (Reserves)
21:45
04/07
04/07
Sportivo Italiano (R)
1-1HT: 0-0
Argentino Merlo (R)
22:00
04/07
04/07
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
1-0HT: 1-0
CA Brown de Adrogue (R)
22:00
04/07
04/07
Leandro N. Alem (R)
3-2HT: 2-2
Deportivo Muniz Reserves
22:15
04/07
04/07
Villa San Carlos (R)
1-1HT: 1-0
Deportivo Liniers (R)
23:00
04/07
04/07
Agropecuario Reserves
0-0HT: 0-0
Nueva Chicago (R)
23:00
04/07
04/07
UAI Urquiza (R)
2-1HT: 1-1
Atletico Fenix (R)
00:00
05/07
05/07
CA Estudiantes Caseros (R)
3-1HT: 1-1
Almirante Brown (R)
00:00
05/07
05/07
CS Dock Sud (R)
1-0HT: 0-0
Deportivo Armenio (R)
00:00
05/07
05/07
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
0-0HT: 0-0
Real Pilar (R)
00:00
05/07
05/07
CA Ituzaingo (R)
0-2HT: 0-0
Deportivo Espanol (R)
00:10
05/07
05/07
El Porvenir (R)
3-1HT: 1-1
CA Atlas (R)
00:30
05/07
05/07
Quilmes (R)
1-2HT: 0-1
Talleres Remedios (R)
01:00
05/07
05/07
JJ Urquiza (R)
2-0HT: 0-0
General Lamadrid (R)
02:00
07/07
07/07
Sportivo Desamparados
0-2HT: 0-0
San Martin de San Juan (R)
01:00
10/07
10/07
Chacarita Juniors (R)
0-2HT: 0-0
Ferro Carril Oeste Reserves
20:00
10/07
10/07
Sportivo Barracas (R)
3-2HT: 2-0
El Porvenir (R)
22:00
10/07
10/07
CA San Telmo (R)
0-0HT: 0-0
CA Estudiantes Caseros (R)
00:00
11/07
11/07
Almagro Reserves
0-1HT: 0-0
Defensores de Belgrano (R)
01:00
11/07
11/07
CSD Yupanqui (Reserves)
1-1HT: 0-0
Victoriano Arenas (R)
21:00
11/07
11/07
Talleres Remedios (R)
0-2HT: 0-1
CA Atlanta (R)
21:00
11/07
11/07
Temperley (R)
0-0HT: 0-0
CA San Miguel (R)
21:00
11/07
11/07
Real Pilar (R)
2-1HT: 1-1
Deportivo Paraguayo Reserves
21:00
11/07
11/07
Deportivo Espanol (R)
1-1HT: 1-1
Lujan (R)
21:30
11/07
11/07
Centro Espanol (Reserves)
1-1HT: 0-0
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
22:00
11/07
11/07
Nueva Chicago (R)
2-1HT: 0-1
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
22:00
11/07
11/07
Puerto Nuevo (R)
1-1HT: 0-1
CA Ituzaingo (R)
22:00
11/07
11/07
CA Argentino de Rosario (Reserves)
1-2HT: 0-1
Berazategui (R)
22:20
11/07
11/07
General Lamadrid (R)
0-3HT: 0-0
Leandro N. Alem (R)
23:00
11/07
11/07
Tristan Suarez (R)
3-1HT: 1-1
Deportivo Camioneros U20
23:00
11/07
11/07
Deportivo Muniz Reserves
1-5HT: 1-5
Defensores de Cambaceres Reserves
00:00
12/07
12/07
CA Brown de Adrogue (R)
3-1HT: 3-0
Defensores Unidos (R)
01:00
12/07
12/07
All Boys (R)
0-2HT: 0-0
Agropecuario Reserves
01:00
12/07
12/07
Almirante Brown (R)
2-3HT: 0-2
Quilmes (R)
01:00
12/07
12/07
Argentino Quilmes (R)
6-1HT: 2-0
Atletico Fenix (R)
01:00
12/07
12/07
CA Claypole (R)
1-0HT: 1-0
CA Lugano (Reserves)
01:00
12/07
12/07
CA Atlas (R)
0-3HT: 0-3
JJ Urquiza (R)
01:00
12/07
12/07
Los Andes (R)
5-1HT: 3-1
San Martin Burzaco (R)
19:00
16/07
16/07
Defensores de Cambaceres Reserves
3-1HT: 0-1
General Lamadrid (R)
21:10
16/07
16/07
Deportivo Paraguayo Reserves
2-0HT: 0-0
Centro Espanol (Reserves)
22:00
16/07
16/07
Deportivo Armenio (R)
0-1HT: 0-0
CA Colegiales (R)
00:00
17/07
17/07
CA Ituzaingo (R)
0-0HT: 0-0
CA Claypole (R)
00:00
17/07
17/07
El Porvenir (R)
1-4HT: 0-1
Real Pilar (R)
01:00
17/07
17/07
Victoriano Arenas (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Muniz Reserves
01:00
17/07
17/07
Berazategui (R)
1-2HT: 0-1
CSD Yupanqui (Reserves)
20:30
17/07
17/07
Defensores de Belgrano (R)
1-2HT: 0-0
Temperley (R)
21:40
17/07
17/07
Ferro Carril Oeste Reserves
3-0HT: 1-0
CA Brown de Adrogue (R)
22:00
17/07
17/07
Deportivo Camioneros U20
2-4HT: 2-2
Talleres Remedios (R)
00:30
18/07
18/07
Canuelas FC (R)
4-0HT: 1-0
Sacachispas (R)
01:00
18/07
18/07
Club Comunicaciones (R)
0-1HT: 0-1
CS Dock Sud (R)
20:00
18/07
18/07
CA Lugano (Reserves)
3-1HT: 1-1
CSyD Central Ballester (Reserves)
21:00
18/07
18/07
CA Atlanta (R)
2-0HT: 0-0
Almirante Brown (R)
21:00
18/07
18/07
CA San Miguel (R)
0-2HT: 0-0
Chacarita Juniors (R)
21:00
18/07
18/07
Lujan (R)
1-0HT: 0-0
Puerto Nuevo (R)
21:00
18/07
18/07
Deportivo Liniers (R)
0-5HT: 0-5
CSD Flandria (R)
21:00
18/07
18/07
Defensores Unidos (R)
0-3HT: 0-1
Nueva Chicago (R)
21:00
18/07
18/07
Deportivo Laferrere (R)
1-3HT: 0-1
Deportivo Merlo (R)
22:00
18/07
18/07
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
1-2HT: 0-1
All Boys (R)
22:00
18/07
18/07
Ferrocarril Midland (R)
0-0HT: 0-0
Acassuso (R)
22:10
18/07
18/07
Leandro N. Alem (R)
1-1HT: 0-1
CA Atlas (R)
23:00
18/07
18/07
Agropecuario Reserves
2-2HT: 1-1
Tristan Suarez (R)
00:00
19/07
19/07
CA Estudiantes Caseros (R)
3-1HT: 1-0
Deportivo Moron (R)
00:00
19/07
19/07
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
2-0HT: 1-0
Deportivo Espanol (R)
00:30
19/07
19/07
Quilmes (R)
2-1HT: 0-1
CA San Telmo (R)
01:00
19/07
19/07
Los Andes (R)
0-0HT: 0-0
Excursionistas (R)
01:00
19/07
19/07
Argentino Quilmes (R)
1-1HT: 0-0
UAI Urquiza (R)
01:00
19/07
19/07
Argentino Merlo (R)
2-1HT: 1-0
Villa San Carlos (R)
01:00
19/07
19/07
JJ Urquiza (R)
3-0HT: 1-0
Sportivo Barracas (R)
01:00
24/07
24/07
CA San Telmo (R)
2-2HT: 2-1
CA Atlanta (R)
21:00
24/07
24/07
Chacarita Juniors (R)
1-1HT: 1-1
Defensores de Belgrano (R)
21:00
25/07
25/07
Almirante Brown (R)
2-0HT: 0-0
Deportivo Camioneros U20
21:00
25/07
25/07
Temperley (R)
2-0HT: 1-0
Almagro Reserves
21:00
25/07
25/07
Deportivo Moron (R)
0-0HT: 0-0
Quilmes (R)
22:00
25/07
25/07
Nueva Chicago (R)
1-1HT: 0-1
Ferro Carril Oeste Reserves
23:00
25/07
25/07
Talleres Remedios (R)
1-1HT: 1-1
Agropecuario Reserves
23:00
25/07
25/07
Tristan Suarez (R)
1-2HT: 0-1
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
00:00
26/07
26/07
CA Brown de Adrogue (R)
0-0HT: 0-0
CA San Miguel (R)
01:00
26/07
26/07
All Boys (R)
0-1HT: 0-0
Defensores Unidos (R)
21:00
29/07
29/07
Deportivo Moron (R)
0-0HT: 0-0
Quilmes (R)
21:00
29/07
29/07
San Martin Burzaco (R)
6-1HT: 5-0
Argentino Quilmes (R)
22:00
29/07
29/07
CA Brown de Adrogue (R)
0-1HT: 0-0
CA San Miguel (R)
20:00
30/07
30/07
Sportivo Barracas (R)
0-0HT: 0-0
Leandro N. Alem (R)
21:00
30/07
30/07
Deportivo Camioneros U20
0-1HT: 0-0
CA San Telmo (R)
21:00
30/07
30/07
CA Atlas (R)
0-3HT: 0-0
Defensores de Cambaceres Reserves
00:30
31/07
31/07
CA Colegiales (R)
0-0HT: 0-0
Club Comunicaciones (R)
01:00
31/07
31/07
CSD Yupanqui (Reserves)
2-2HT: 1-1
CA Argentino de Rosario (Reserves)
01:00
31/07
31/07
CSD Flandria (R)
3-1HT: 0-0
Argentino Merlo (R)
22:00
31/07
31/07
Excursionistas (R)
2-1HT: 2-1
Ferrocarril Midland (R)
23:00
31/07
31/07
Almagro Reserves
0-0HT: 0-0
Chacarita Juniors (R)
01:00
01/08
01/08
Deportivo Merlo (R)
2-0HT: 1-0
Canuelas FC (R)
20:30
01/08
01/08
Defensores de Belgrano (R)
0-1HT: 0-0
CA Brown de Adrogue (R)
21:00
01/08
01/08
Real Pilar (R)
2-1HT: 1-0
JJ Urquiza (R)
21:00
01/08
01/08
Centro Espanol (Reserves)
1-4HT: 1-2
El Porvenir (R)
21:00
01/08
01/08
CA Atlanta (R)
2-1HT: 1-0
Deportivo Moron (R)
21:00
01/08
01/08
Deportivo Laferrere (R)
0-5HT: 0-1
Villa Dalmine (R)
21:30
01/08
01/08
Ferro Carril Oeste Reserves
0-1HT: 0-1
All Boys (R)
22:00
01/08
01/08
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
1-0HT: 1-0
Talleres Remedios (R)
22:00
01/08
01/08
Acassuso (R)
3-1HT: 1-0
Atletico Fenix (R)
22:00
01/08
01/08
Villa San Carlos (R)
1-1HT: 1-0
Sportivo Italiano (R)
22:00
01/08
01/08
Deportivo Muniz Reserves
1-4HT: 0-1
Berazategui (R)
22:00
01/08
01/08
CA Claypole (R)
0-0HT: 0-0
Lujan (R)
22:00
01/08
01/08
CSyD Central Ballester (Reserves)
0-0HT: 0-0
CA Ituzaingo (R)
22:00
01/08
01/08
CSyD Central Ballester (Reserves)
VS
Leandro N. Alem (R)
22:15
01/08
01/08
Puerto Nuevo (R)
3-0HT: 1-0
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
23:00
01/08
01/08
Agropecuario Reserves
2-0HT: 1-0
Almirante Brown (R)
23:00
01/08
01/08
Deportivo Espanol (R)
0-2HT: 0-1
Deportivo Paraguayo Reserves
23:00
01/08
01/08
UAI Urquiza (R)
3-1HT: 1-0
Deportivo Armenio (R)
00:00
02/08
02/08
Defensores Unidos (R)
1-0HT: 1-0
Tristan Suarez (R)
00:30
02/08
02/08
Quilmes (R)
2-1HT: 1-1
CA Estudiantes Caseros (R)
21:00
02/08
02/08
CA San Miguel (R)
3-1HT: 0-0
Nueva Chicago (R)
01:00
03/08
03/08
CS Dock Sud (R)
2-1HT: 0-1
Deportivo Liniers (R)
18:45
06/08
06/08
Atletico Fenix (R)
0-8HT: 0-3
Excursionistas (R)
20:00
06/08
06/08
Villa Dalmine (R)
3-0HT: 2-0
Villa San Carlos (R)
21:00
06/08
06/08
Deportivo Paraguayo Reserves
5-0HT: 3-0
Puerto Nuevo (R)
22:00
06/08
06/08
Los Andes (R)
1-3HT: 0-2
Deportivo Merlo (R)
00:00
07/08
07/08
El Porvenir (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Espanol (R)
20:00
07/08
07/08
Deportivo Moron (R)
4-0HT: 1-0
Deportivo Camioneros U20
21:00
07/08
07/08
Deportivo Liniers (R)
1-0HT: 1-0
CA Colegiales (R)
22:00
07/08
07/08
Ferrocarril Midland (R)
2-0HT: 0-0
Sacachispas (R)
00:00
08/08
08/08
Chacarita Juniors (R)
1-1HT: 1-1
Temperley (R)
00:00
08/08
08/08
Tristan Suarez (R)
1-0HT: 0-0
Ferro Carril Oeste Reserves
01:00
08/08
08/08
CA San Telmo (R)
0-1HT: 0-0
Agropecuario Reserves
01:00
08/08
08/08
Estudiantes de LP (R)
0-0HT: 0-0
Central Cordoba SdE (R)
01:00
08/08
08/08
Club Comunicaciones (R)
1-5HT: 1-3
UAI Urquiza (R)
19:30
08/08
08/08
Defensores de Cambaceres Reserves
4-0HT: 1-0
Sportivo Barracas (R)
21:00
08/08
08/08
Nueva Chicago (R)
4-1HT: 3-0
Defensores de Belgrano (R)
21:05
08/08
08/08
CA Estudiantes Caseros (R)
1-2HT: 0-0
CA Atlanta (R)
22:00
08/08
08/08
Talleres Remedios (R)
2-1HT: 2-1
Defensores Unidos (R)
22:00
08/08
08/08
Leandro N. Alem (R)
1-2HT: 0-0
Real Pilar (R)
22:00
08/08
08/08
Lujan (R)
6-0HT: 4-0
CSyD Central Ballester (Reserves)
22:10
08/08
08/08
Deportivo Armenio (R)
1-3HT: 0-0
San Martin Burzaco (R)
00:00
09/08
09/08
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
1-2HT: 1-0
CA Claypole (R)
00:00
09/08
09/08
CA Brown de Adrogue (R)
VS
Almagro Reserves
00:00
09/08
09/08
CA Ituzaingo (R)
0-0HT: 0-0
CA Lugano (Reserves)
01:00
09/08
09/08
All Boys (R)
0-0HT: 0-0
CA San Miguel (R)
01:00
09/08
09/08
Argentino Merlo (R)
2-0HT: 1-0
CS Dock Sud (R)
01:00
09/08
09/08
Berazategui (R)
3-0HT: 2-0
General Lamadrid (R)
01:00
09/08
09/08
JJ Urquiza (R)
1-0HT: 0-0
Centro Espanol (Reserves)
01:00
09/08
09/08
CA Argentino de Rosario (Reserves)
3-0HT: 0-0
Deportivo Muniz Reserves
01:00
09/08
09/08
Victoriano Arenas (R)
0-0HT: 0-0
CA Atlas (R)
01:08
09/08
09/08
Almirante Brown (R)
0-2HT: 0-0
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
21:00
12/08
12/08
San Martin Burzaco (R)
0-2HT: 0-1
Club Comunicaciones (R)
22:00
13/08
13/08
Deportivo Laferrere (R)
3-5HT: 3-0
Los Andes (R)
20:00
14/08
14/08
Deportivo Camioneros U20
3-1HT: 3-1
CA Estudiantes Caseros (R)
20:00
14/08
14/08
CA San Miguel (R)
0-0HT: 0-0
Tristan Suarez (R)
20:30
14/08
14/08
Defensores de Belgrano (R)
1-2HT: 1-2
All Boys (R)
23:00
14/08
14/08
Almagro Reserves
0-1HT: 0-0
Nueva Chicago (R)
23:00
14/08
14/08
Agropecuario Reserves
3-0HT: 1-0
Deportivo Moron (R)
00:00
15/08
15/08
Defensores Unidos (R)
3-2HT: 1-1
Almirante Brown (R)
00:30
15/08
15/08
Canuelas FC (R)
4-0HT: 1-0
Villa Dalmine (R)
01:00
15/08
15/08
Deportivo Merlo (R)
2-0HT: 0-0
Ferrocarril Midland (R)
01:00
15/08
15/08
CSD Flandria (R)
1-1HT: 0-1
Villa San Carlos (R)
20:05
15/08
15/08
Ferro Carril Oeste Reserves
1-1HT: 1-0
Talleres Remedios (R)
22:00
15/08
15/08
CA Atlanta (R)
1-2HT: 0-1
Quilmes (R)
22:00
15/08
15/08
Acassuso (R)
1-0HT: 0-0
Deportivo Armenio (R)
22:05
15/08
15/08
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
2-1HT: 1-1
CA San Telmo (R)
23:00
15/08
15/08
UAI Urquiza (R)
3-0HT: 2-0
Deportivo Liniers (R)
00:15
16/08
16/08
Temperley (R)
1-1HT: 0-1
CA Brown de Adrogue (R)
01:00
16/08
16/08
CA Colegiales (R)
0-1HT: 0-1
Argentino Merlo (R)
01:00
16/08
16/08
Victoriano Arenas (R)
0-1HT: 0-0
CA Atlas (R)
01:00
17/08
17/08
Argentino Quilmes (R)
VS
CS Dock Sud (R)
01:00
17/08
17/08
CS Dock Sud (R)
1-0HT: 1-0
Sportivo Italiano (R)
21:00
19/08
19/08
Sportivo Italiano (R)
0-2HT: 0-0
CSD Flandria (R)
01:00
20/08
20/08
Canuelas FC (R)
4-0HT: 0-0
Deportivo Laferrere (R)
19:30
20/08
20/08
Sportivo Barracas (R)
4-1HT: 3-1
Victoriano Arenas (R)
20:00
20/08
20/08
Deportivo Espanol (R)
0-0HT: 0-0
JJ Urquiza (R)
21:00
20/08
20/08
Real Pilar (R)
0-0HT: 0-0
Defensores de Cambaceres Reserves
21:00
20/08
20/08
Centro Espanol (Reserves)
0-0HT: 0-0
Leandro N. Alem (R)
22:00
20/08
20/08
Puerto Nuevo (R)
3-1HT: 0-0
El Porvenir (R)
23:00
20/08
20/08
CA Atlas (R)
1-5HT: 0-2
Berazategui (R)
23:00
20/08
20/08
Deportivo Muniz Reserves
2-4HT: 1-0
CSD Yupanqui (Reserves)
00:00
21/08
21/08
CA Brown de Adrogue (R)
0-2HT: 0-1
Chacarita Juniors (R)
01:00
21/08
21/08
Club Comunicaciones (R)
1-1HT: 1-1
Acassuso (R)
04:00
21/08
21/08
River Plate Reserve
0-0HT: 0-0
CA Barracas Central (R)
22:00
21/08
21/08
Deportivo Moron (R)
VS
Arsenal de Sarandi Reserve (R)
00:30
22/08
22/08
Quilmes (R)
0-0HT: 0-0
Deportivo Camioneros U20
01:00
22/08
22/08
CA San Telmo (R)
0-0HT: 0-0
Defensores Unidos (R)
01:00
22/08
22/08
All Boys (R)
VS
Almagro Reserves
01:00
22/08
22/08
Atletico Fenix (R)
0-1HT: 0-1
Deportivo Merlo (R)
21:00
22/08
22/08
Real Pilar (R)
1-1HT: 0-0
Defensores de Cambaceres Reserves
21:20
22/08
22/08
Centro Espanol (Reserves)
0-1HT: 0-1
Leandro N. Alem (R)
22:00
22/08
22/08
Talleres Remedios (R)
0-0HT: 0-0
CA San Miguel (R)
22:00
22/08
22/08
Villa San Carlos (R)
VS
CS Dock Sud (R)
22:00
22/08
22/08
CSyD Central Ballester (Reserves)
3-0HT: 0-0
CD Juventud Unida San Miguel (Reserves)
00:00
23/08
23/08
CA Estudiantes Caseros (R)
0-0HT: 0-0
Agropecuario Reserves
00:00
23/08
23/08
CA Claypole (R)
VS
Deportivo Paraguayo Reserves
01:00
23/08
23/08
Almirante Brown (R)
VS
Ferro Carril Oeste Reserves
01:00
23/08
23/08
CA Lugano (Reserves)
0-2HT: 0-1
Lujan (R)
01:00
23/08
23/08
Argentino Merlo (R)
0-1HT: 0-1
UAI Urquiza (R)
20:00
23/08
23/08
Villa Dalmine (R)
0-0HT: 0-0
CSD Flandria (R)
21:00
23/08
23/08
General Lamadrid (R)
VS
CA Argentino de Rosario (Reserves)
22:00
23/08
23/08
Nueva Chicago (R)
1-0HT: 1-0
Temperley (R)
23:00
23/08
23/08
Tristan Suarez (R)
VS
Defensores de Belgrano (R)
00:30
24/08
24/08
Quilmes (R)
VS
Deportivo Camioneros U20
01:00
24/08
24/08
Los Andes (R)
VS
Canuelas FC (R)