bóng đá
Lịch thi đấu GER Regional hôm nay
Giải đấu nổi bật
EUROCopa AmericaVĐQG Việt NamNgoại Hạng AnhVĐQG ÝVĐQG Tây Ban NhaVĐQG ĐứcVĐQG PhápChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Nhật BảnVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÚcMLS MỹHạng Nhất AnhVĐQG Ả Rập Xê ÚtHạng Hai ĐứcQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
Châu Phi-
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- FRA CFA 2
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
Na Uy-
Nga-
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
Ba Lan-
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
Gibraltar-
Kosovo-
San Marino-
Montenegro-
Andorra-
Azerbaijan-
Armenia-
Moldova-
Kazakhstan-
Georgia-
Albania-
Faroe Island-
Luxembourg-
Latvia-
Lithuania-
Bắc Macedonia-
Bosnia & Herzegovina-
Serbia-
Malta-
Wales-
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
Bắc Ireland-
Đảo Síp-
Estonia-
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
Belarus-
Ukraine-
Bulgaria-
Romania-
Hy Lạp-
Israel-
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Thụy Sĩ-
Slovenia-
Slovakia-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Séc-
Áo-
Hungary-
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
Đan Mạch-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
Qatar-
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Bhutan-
Sri Lanka-
Mông Cổ-
Campuchia-
Philippines-
Tajikistan-
Myanmar-
Ma Cao-
Pakistan-
Maldives-
Palestine-
Bangladesh-
Yemen-
Li Băng-
Oman-
Syria-
Indonesia-
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Bahrain-
Kuwait-
Jordan-
Ả Rập Xê Út-
UAE-
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
Malaysia-
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
Singapore-
Châu Phi
Malawi-
Namibia-
Libya-
Ethiopia-
Mali-
Togo-
Benin-
Gambia-
Mauritania-
Sudan-
Senegal-
Uganda-
Zambia-
Kenya-
Botswana-
Tanzania-
RD Congo-
Ghana-
Nigeria-
Angola-
Cameroon-
Bờ Biển Ngà-
Tunisia-
Nam Phi-
Ai Cập-
Algeria-
Ma Rốc-
Nam Mỹ
Brazil-
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
Argentina-
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
Guiana-
Aruba-
Bolivia-
Venezuela-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
Mexico-
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
St. Kitts & Nevis-
Granada-
Haiti-
Barbados-
Antigua & Barbuda-
Dominica-
Trinidad & Tobago-
Panama-
Nicaragua-
El Salvador-
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
Guatemala-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
Fiji-
New Zealand-
- Giải đấu nổi bật
- EURO
- Copa America
- VĐQG Việt Nam
- Ngoại Hạng Anh
- VĐQG Ý
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Đức
- Bấm xem thêm
- VĐQG Pháp
- Champions League
- Europa League
- World Cup
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Úc
- MLS Mỹ
- Hạng Nhất Anh
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Hai Đức
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- Bấm xem thêm
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Bấm xem thêm
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- Bấm xem thêm
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Bấm xem thêm
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
- Châu Phi
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- Bấm xem thêm
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- OFC President's Cup
- OFC Championship (W)
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- Bấm xem thêm
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Bấm xem thêm
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Bấm xem thêm
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- Bấm xem thêm
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- Bấm xem thêm
- FRA CFA 2
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Bấm xem thêm
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- NED Super Cup
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- Hà Lan League U21
- NED AMST
- Bấm xem thêm
- Peru
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- Bấm xem thêm
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- Bấm xem thêm
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
- Na Uy
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR D1 (W)
- NOR Cup (W)
- Bấm xem thêm
- NOR D2
- Nga
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- Bấm xem thêm
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
- Bỉ
- VĐQG Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- CRO League 1 (W)
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Play Off
- CRO Regional League
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- Bấm xem thêm
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- Gibraltar
- GIB Cup
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Azerbaijan
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Azerbaijan Premier League
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- MDA Super Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- KAZ Super League (W)
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ D2
- Georgia
- GEO League (W)
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LAT Winter Cup
- LVA Virsliga Play Off
- LVA Liga 2
- Lithuania
- LTU D1
- LTU A Lyga (W)
- LTU D2
- LTU Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- MKD Super Cup
- Bosnia & Herzegovina
- VĐQG Bosnia&Herzegovina
- BIH Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB CUP
- SRB D3
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Wales
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- Bấm xem thêm
- WAL Division 2
- Bắc Ireland
- NIR Premiership (W)
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR League (R)
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- CYP SC
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- Bấm xem thêm
- EST Small Cup
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Ukraine
- UKR Cup
- UKR Super Cup
- VĐQG Ukraine
- UKR League 1
- UKR League 2
- UKR League (R)
- Bulgaria
- BUL Cup
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup (W)
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Hạng Hai Romania
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Cup
- GRE Super Cup
- GRE Amateur Cup
- Israel
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Bấm xem thêm
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- Bấm xem thêm
- IRL Leinster Senior Cup
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI Liga 1 (W)
- SUI D3
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- VĐQG Nữ Slovenia
- SVN SNL 2
- SVN Super Cup
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- SVK Cup
- Slovakia Liga 2
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Séc
- VĐQG Séc
- CZE Cup
- Hạng Hai Séc
- Tipsport Cup Séc
- CZE Super Cup
- CZE League U21
- Áo
- AUT Bundesliga
- AUT FB
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN LC
- HUN NB 1 (W)
- HUN NB 2
- HUN SC
- HUN NB 2 Play Off
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- DEN P1
- Hạng Tư Đan Mạch
- Bấm xem thêm
- Hạng Hai Đan Mạch
- Hạng Ba Đan Mạch
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- Bấm xem thêm
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- Bấm xem thêm
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- Bấm xem thêm
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- Bấm xem thêm
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- UZB League (W)
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- Iran
- IRN Azadegan League
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- Bấm xem thêm
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- SRI FA Cup
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Tajikistan
- TJK Super Cup
- TAJ Vysshaya Liga
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Pakistan
- PAK Premier League
- Maldives
- MDV Premier League
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Independence Cup
- BAN Federation Cup
- Yemen
- YEM Super Cup
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Bấm xem thêm
- Indonesia Liga 3
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- Bấm xem thêm
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- BHR Crown Prince Cup
- BRN Elite Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- Bấm xem thêm
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- Bấm xem thêm
- MAS Challenge Cup
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- SIN Lion City Cup
- Châu Phi
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Namibia
- NAM Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Ethiopia
- ETH Cup
- Ethiopia Premier League
- Mali
- MLI Premiere Division
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Benin
- BEN Ligue 1
- Bấm xem thêm
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Sudan
- SUD Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Uganda
- Uganda League Nữ
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Kenya
- KEN Cup
- Kenya Premier League
- Kenya Super League
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- TUN League Cup
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- RSA Play Off
- Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- VĐQG Ai Cập
- Hạng Hai Ai Cập
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Nam Mỹ
- Brazil
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- Bấm xem thêm
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
- Argentina
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Bấm xem thêm
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU Torneo Preparacion
- URU Super Cup
- URU Paly Off
- URU League (R)
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- CHI Super Cup
- Hạng Hai Chile
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Copa Inca
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- Bấm xem thêm
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- Mexico
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- Bấm xem thêm
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- CRC Primera Division Play Off
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- HON Cup
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB National League (W)
- CUB Championship
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Granada
- GRN D1
- Haiti
- HAI D1
- Barbados
- BRB Premier League
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Trinidad & Tobago
- VĐQG Trinidad&Tobago
- Panama
- PAN Cup
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional Clausura
- GUA Liga Nacional (W)
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- Bấm xem thêm
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- Fiji
- FIJ National League
- FIJ Cup
- New Zealand
- NZL NRFL Premier League (W)
- New Zealand League
- NZL NZC Play Off
- NZL MPL
- NZL NORL
- NZL NOR (R)
- NZL FFSA
- Bấm xem thêm
- NZL Cup
- NZL Mainland Premier (R)
- NZL Canterbury Championship League
- Quay lại trước đó
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng 1
Vòng 2
Vòng 3
Vòng 4
Vòng 5
Vòng 6
Vòng 7
Vòng 8
Vòng 9
Vòng 10
Vòng 11
Vòng 12
Vòng 13
Vòng 14
Vòng 15
Vòng 16
Vòng 17
Vòng 18
Vòng 19
Vòng 20
Vòng 21
Vòng 22
Vòng 23
Vòng 24
Vòng 25
Vòng 26
Vòng 27
Vòng 28
Vòng 29
Vòng 30
Vòng 31
Vòng 32
Vòng 33
Vòng 34
Vòng 2
Vòng 1
Vòng 4
Vòng 3
Vòng 9
Vòng 12
Vòng 13
Vòng 15
Vòng 18
Vòng 17
Vòng 20
Vòng 19
Vòng 21
Vòng 14
Vòng 16
Vòng 25
Vòng 27
Vòng 22
Vòng 30
Vòng 1
Vòng 2
Vòng 3
Vòng 4
Vòng 5
Vòng 6
Vòng 7
Vòng 8
Vòng 9
Vòng 10
Vòng 15
Vòng 11
Vòng 12
Vòng 13
Vòng 14
Vòng 16
Vòng 17
Vòng 18
Vòng 19
Vòng 20
Vòng 21
Vòng 22
Vòng 23
Vòng 24
Vòng 25
Vòng 26
Vòng 27
Vòng 28
Vòng 29
Vòng 30
Vòng 31
Vòng 32
Vòng 33
Vòng 34
Vòng 1
Vòng 2
Vòng 3
Vòng 6
Vòng 4
Vòng 5
Vòng 7
Vòng 8
Vòng 9
Vòng 10
Vòng 11
Vòng 12
Vòng 13
Vòng 14
Vòng 15
Vòng 16
Vòng 17
Vòng 18
Vòng 19
Vòng 20
Vòng 21
Vòng 22
Vòng 23
Vòng 24
Vòng 25
Vòng 26
Vòng 27
Vòng 28
Vòng 29
Vòng 30
Vòng 31
Vòng 32
Vòng 33
Vòng 34
Vòng 1
Vòng 18
Vòng 2
Vòng 3
Vòng 4
Vòng 5
Vòng 6
Vòng 7
Vòng 8
Vòng 9
Vòng 10
Vòng 11
Vòng 12
Vòng 13
Vòng 14
Vòng 15
Vòng 16
Vòng 17
Vòng 19
Vòng 20
Vòng 21
Vòng 22
Vòng 23
Vòng 24
Vòng 25
Vòng 26
Vòng 27
Vòng 28
Vòng 29
Vòng 30
Vòng 31
Vòng 32
Vòng 33
Vòng 34
Vòng 1
Vòng 2
Vòng 3
Vòng 4
Vòng 5
Vòng 6
Vòng 7
Vòng 8
Vòng 9
Vòng 10
Vòng 11
Vòng 12
Vòng 13
Vòng 14
Vòng 15
Vòng 16
Vòng 17
Vòng 18
Vòng 19
Vòng 20
Vòng 21
Vòng 22
Vòng 23
Vòng 24
Vòng 25
Vòng 26
Vòng 27
Vòng 28
Vòng 29
Vòng 30
Vòng 31
Vòng 32
Vòng 33
Vòng 34
Tất cả
Vừa diễn ra
Đang diễn ra
23:55
20/07
20/07
Bayreuth
1-0HT: 1-0
Schalding-H
23:30
21/07
21/07
Wurzburger Kickers
0-0HT: 0-0
Memmingen
00:00
22/07
22/07
Burghausen
3-3HT: 1-2
Bayern Munich II
18:00
22/07
22/07
Bamberg
1-0HT: 1-0
Illertissen
19:00
22/07
22/07
Greuther Furth II
0-3HT: 0-1
Aubstadt
19:00
22/07
22/07
Nuremberg II
3-5HT: 0-2
DJK Vilzing
19:00
22/07
22/07
Schweinfurt
0-0HT: 0-0
Aschaffenburg
19:00
22/07
22/07
Turkgucu Munchen
1-1HT: 1-0
Augsburg II
22:00
22/07
22/07
Buchbach
0-0HT: 0-0
Ansbach
23:15
28/07
28/07
Aubstadt
2-0HT: 1-0
Bamberg
23:30
28/07
28/07
Ansbach
2-2HT: 1-2
Greuther Furth II
00:00
29/07
29/07
Aschaffenburg
2-0HT: 1-0
Buchbach
00:00
29/07
29/07
Bayern Munich II
1-4HT: 1-1
Turkgucu Munchen
00:00
29/07
29/07
Augsburg II
0-2HT: 0-1
Wurzburger Kickers
00:35
29/07
29/07
Memmingen
0-3HT: 0-2
Nuremberg II
19:00
29/07
29/07
Illertissen
2-1HT: 1-1
Burghausen
19:00
29/07
29/07
DJK Vilzing
2-1HT: 2-1
Bayreuth
23:00
22/08
22/08
Schalding-H
2-1HT: 1-0
Schweinfurt
00:00
05/08
05/08
Bayreuth
2-1HT: 0-0
Memmingen
00:00
05/08
05/08
Burghausen
0-1HT: 0-1
Aubstadt
19:00
05/08
05/08
Schweinfurt
3-1HT: 2-1
Buchbach
19:00
05/08
05/08
Turkgucu Munchen
3-1HT: 1-1
Illertissen
19:00
05/08
05/08
Wurzburger Kickers
2-0HT: 1-0
Bayern Munich II
19:00
05/08
05/08
Bamberg
0-1HT: 0-0
Ansbach
19:00
05/08
05/08
Greuther Furth II
4-1HT: 1-0
Aschaffenburg
20:30
05/08
05/08
Nuremberg II
1-2HT: 0-1
Augsburg II
21:00
05/08
05/08
Schalding-H
1-5HT: 0-1
DJK Vilzing
00:00
10/08
10/08
Illertissen
2-3HT: 1-0
Wurzburger Kickers
23:15
11/08
11/08
Aubstadt
3-0HT: 0-0
Turkgucu Munchen
23:30
11/08
11/08
DJK Vilzing
0-5HT: 0-2
Schweinfurt
23:45
11/08
11/08
Ansbach
2-0HT: 0-0
Burghausen
00:00
12/08
12/08
Aschaffenburg
1-0HT: 0-0
Bamberg
00:00
12/08
12/08
Buchbach
0-1HT: 0-1
Greuther Furth II
00:00
12/08
12/08
Bayern Munich II
2-2HT: 2-1
Nuremberg II
00:00
12/08
12/08
Memmingen
3-2HT: 2-1
Schalding-H
00:00
20/09
20/09
Augsburg II
1-1HT: 0-1
Bayreuth
23:15
18/08
18/08
DJK Vilzing
4-0HT: 2-0
Memmingen
23:30
18/08
18/08
Wurzburger Kickers
1-1HT: 1-0
Aubstadt
00:00
19/08
19/08
Bayreuth
1-2HT: 0-2
Bayern Munich II
19:00
19/08
19/08
Turkgucu Munchen
4-1HT: 3-1
Ansbach
19:00
19/08
19/08
Schweinfurt
4-0HT: 3-0
Greuther Furth II
19:00
19/08
19/08
Bamberg
2-1HT: 1-1
Buchbach
19:00
19/08
19/08
Nuremberg II
0-2HT: 0-1
Illertissen
19:00
19/08
19/08
Burghausen
1-0HT: 1-0
Aschaffenburg
21:00
19/08
19/08
Schalding-H
2-2HT: 0-0
Augsburg II
23:00
25/08
25/08
Aubstadt
2-1HT: 0-0
Nuremberg II
23:15
25/08
25/08
Ansbach
0-1HT: 0-1
Wurzburger Kickers
00:00
26/08
26/08
Buchbach
1-0HT: 1-0
Burghausen
00:00
26/08
26/08
Illertissen
3-1HT: 0-1
Bayreuth
00:00
26/08
26/08
Memmingen
1-1HT: 0-1
Schweinfurt
00:00
26/08
26/08
Aschaffenburg
2-1HT: 2-1
Turkgucu Munchen
00:00
26/08
26/08
Bayern Munich II
1-1HT: 1-1
Schalding-H
00:00
26/08
26/08
Augsburg II
0-1HT: 0-1
DJK Vilzing
19:00
26/08
26/08
Greuther Furth II
2-1HT: 0-0
Bamberg
23:00
29/08
29/08
DJK Vilzing
3-2HT: 1-2
Bayern Munich II
23:00
29/08
29/08
Nuremberg II
3-0HT: 1-0
Ansbach
23:45
29/08
29/08
Wurzburger Kickers
1-1HT: 1-1
Aschaffenburg
00:00
30/08
30/08
Memmingen
0-2HT: 0-2
Augsburg II
00:00
30/08
30/08
Schweinfurt
2-1HT: 0-0
Bamberg
00:00
30/08
30/08
Bayreuth
2-2HT: 0-1
Aubstadt
00:00
30/08
30/08
Turkgucu Munchen
1-0HT: 1-0
Buchbach
22:15
12/09
12/09
Schalding-H
4-1HT: 2-0
Illertissen
00:00
20/09
20/09
Burghausen
1-0HT: 0-0
Greuther Furth II
00:00
02/09
02/09
Bayern Munich II
4-3HT: 2-2
Memmingen
00:00
02/09
02/09
Buchbach
0-1HT: 0-0
Wurzburger Kickers
00:00
02/09
02/09
Illertissen
3-2HT: 1-2
DJK Vilzing
00:00
02/09
02/09
Aschaffenburg
3-4HT: 2-1
Nuremberg II
00:00
02/09
02/09
Augsburg II
2-1HT: 1-0
Schweinfurt
19:00
02/09
02/09
Aubstadt
4-0HT: 1-0
Schalding-H
19:00
02/09
02/09
Bamberg
0-4HT: 0-1
Burghausen
19:00
02/09
02/09
Greuther Furth II
1-2HT: 1-1
Turkgucu Munchen
19:00
02/09
02/09
Ansbach
2-2HT: 2-0
Bayreuth
22:30
08/09
08/09
DJK Vilzing
2-0HT: 2-0
Aubstadt
23:30
08/09
08/09
Schweinfurt
2-1HT: 0-1
Burghausen
00:00
09/09
09/09
Memmingen
1-4HT: 0-2
Illertissen
00:00
09/09
09/09
Bayreuth
2-1HT: 2-1
Aschaffenburg
19:00
09/09
09/09
Wurzburger Kickers
2-1HT: 0-1
Greuther Furth II
19:00
09/09
09/09
Nuremberg II
4-2HT: 1-2
Buchbach
19:00
09/09
09/09
Schalding-H
5-0HT: 3-0
Ansbach
19:00
09/09
09/09
Turkgucu Munchen
4-0HT: 2-0
Bamberg
01:00
01/11
01/11
Augsburg II
4-0HT: 3-0
Bayern Munich II
22:00
15/09
15/09
Greuther Furth II
2-0HT: 1-0
Nuremberg II
00:00
16/09
16/09
Aschaffenburg
1-0HT: 1-0
Schalding-H
00:00
16/09
16/09
Buchbach
0-1HT: 0-1
Bayreuth
00:00
16/09
16/09
Illertissen
3-1HT: 2-1
Augsburg II
00:00
16/09
16/09
Burghausen
0-3HT: 0-0
Turkgucu Munchen
19:00
16/09
16/09
Ansbach
1-3HT: 0-2
DJK Vilzing
19:00
16/09
16/09
Aubstadt
3-1HT: 2-1
Memmingen
19:00
16/09
16/09
Schweinfurt
1-4HT: 1-2
Bayern Munich II
23:30
16/09
16/09
Bamberg
1-5HT: 1-3
Wurzburger Kickers
22:15
22/09
22/09
Schalding-H
1-0HT: 0-0
Buchbach
23:30
22/09
22/09
Wurzburger Kickers
3-0HT: 2-0
Burghausen
00:00
23/09
23/09
Memmingen
2-1HT: 1-1
Ansbach
00:00
23/09
23/09
Bayreuth
2-2HT: 1-2
Greuther Furth II
00:00
23/09
23/09
Augsburg II
5-0HT: 5-0
Aubstadt
00:05
23/09
23/09
Bayern Munich II
3-2HT: 3-1
Illertissen
19:00
23/09
23/09
Schweinfurt
1-1HT: 1-1
Turkgucu Munchen
19:00
23/09
23/09
DJK Vilzing
2-1HT: 0-1
Aschaffenburg
19:05
23/09
23/09
Nuremberg II
4-0HT: 3-0
Bamberg
23:00
28/09
28/09
Turkgucu Munchen
0-1HT: 0-0
Wurzburger Kickers
00:00
30/09
30/09
Buchbach
1-2HT: 1-0
DJK Vilzing
00:00
30/09
30/09
Burghausen
1-4HT: 1-2
Nuremberg II
00:05
30/09
30/09
Aschaffenburg
2-1HT: 1-0
Memmingen
19:00
30/09
30/09
Greuther Furth II
3-0HT: 1-0
Schalding-H
19:00
30/09
30/09
Illertissen
1-3HT: 1-1
Schweinfurt
19:00
30/09
30/09
Ansbach
1-0HT: 1-0
Augsburg II
19:00
30/09
30/09
Aubstadt
0-0HT: 0-0
Bayern Munich II
23:30
30/09
30/09
Bamberg
2-2HT: 0-2
Bayreuth
19:00
03/10
03/10
Nuremberg II
1-1HT: 0-0
Turkgucu Munchen
19:00
03/10
03/10
Schweinfurt
0-2HT: 0-1
Wurzburger Kickers
19:00
03/10
03/10
Bayreuth
1-1HT: 1-0
Burghausen
19:00
03/10
03/10
Augsburg II
1-2HT: 1-0
Aschaffenburg
19:00
03/10
03/10
DJK Vilzing
3-1HT: 3-1
Greuther Furth II
19:00
03/10
03/10
Bayern Munich II
4-2HT: 2-0
Ansbach
19:00
03/10
03/10
Illertissen
1-0HT: 1-0
Aubstadt
21:00
03/10
03/10
Schalding-H
0-2HT: 0-0
Bamberg
21:00
03/10
03/10
Memmingen
3-2HT: 0-2
Buchbach
19:00
07/10
07/10
Aschaffenburg
0-0HT: 0-0
Bayern Munich II
19:00
07/10
07/10
Burghausen
3-0HT: 2-0
Schalding-H
19:00
07/10
07/10
Ansbach
4-0HT: 4-0
Illertissen
19:00
07/10
07/10
Wurzburger Kickers
3-1HT: 2-1
Nuremberg II
19:00
07/10
07/10
Aubstadt
5-0HT: 2-0
Schweinfurt
19:00
07/10
07/10
Bamberg
1-4HT: 0-0
DJK Vilzing
19:00
08/10
08/10
Greuther Furth II
1-2HT: 0-0
Memmingen
19:00
08/10
08/10
Turkgucu Munchen
1-0HT: 0-0
Bayreuth
19:00
08/10
08/10
Buchbach
2-1HT: 0-0
Augsburg II
00:00
14/10
14/10
Memmingen
2-3HT: 1-2
Bamberg
19:00
14/10
14/10
Aubstadt
2-0HT: 1-0
Ansbach
19:00
14/10
14/10
Augsburg II
4-2HT: 1-0
Greuther Furth II
19:00
14/10
14/10
Illertissen
2-1HT: 0-1
Aschaffenburg
19:00
14/10
14/10
Schalding-H
1-4HT: 1-2
Turkgucu Munchen
19:00
14/10
14/10
Bayreuth
1-2HT: 1-1
Wurzburger Kickers
19:00
14/10
14/10
Schweinfurt
3-2HT: 2-1
Nuremberg II
19:00
14/10
14/10
DJK Vilzing
2-0HT: 0-0
Burghausen
18:30
02/12
02/12
Bayern Munich II
0-0HT: 0-0
Buchbach
20:30
17/10
17/10
Nuremberg II
2-2HT: 2-1
Bayreuth
23:30
17/10
17/10
Wurzburger Kickers
2-2HT: 0-0
Schalding-H
00:00
18/10
18/10
Bamberg
0-0HT: 0-0
Augsburg II
00:00
18/10
18/10
Burghausen
5-3HT: 3-1
Memmingen
00:00
18/10
18/10
Buchbach
2-3HT: 2-1
Illertissen
00:00
18/10
18/10
Turkgucu Munchen
1-1HT: 1-1
DJK Vilzing
00:00
18/10
18/10
Schweinfurt
2-0HT: 2-0
Ansbach
00:00
18/10
18/10
Aschaffenburg
0-0HT: 0-0
Aubstadt
00:00
20/02
20/02
Bayern Munich II
0-1HT: 0-1
Greuther Furth II
00:00
21/10
21/10
Bayern Munich II
6-3HT: 4-0
Bamberg
00:00
21/10
21/10
Memmingen
0-2HT: 0-1
Turkgucu Munchen
19:00
21/10
21/10
DJK Vilzing
1-3HT: 0-1
Wurzburger Kickers
19:00
21/10
21/10
Aubstadt
3-1HT: 2-0
Buchbach
19:00
21/10
21/10
Augsburg II
3-1HT: 2-1
Burghausen
19:00
21/10
21/10
Schalding-H
0-1HT: 0-0
Nuremberg II
19:00
21/10
21/10
Ansbach
3-0HT: 2-0
Aschaffenburg
19:00
21/10
21/10
Bayreuth
3-0HT: 1-0
Schweinfurt
19:05
21/10
21/10
Illertissen
2-2HT: 0-1
Greuther Furth II
00:00
28/10
28/10
Bayern Munich II
4-1HT: 1-0
Burghausen
00:00
28/10
28/10
Memmingen
0-5HT: 0-3
Wurzburger Kickers
00:00
28/10
28/10
Augsburg II
0-1HT: 0-1
Turkgucu Munchen
19:00
28/10
28/10
Ansbach
5-0HT: 3-0
Buchbach
19:00
28/10
28/10
DJK Vilzing
4-1HT: 2-0
Nuremberg II
19:00
28/10
28/10
Aschaffenburg
0-2HT: 0-1
Schweinfurt
19:00
28/10
28/10
Aubstadt
3-0HT: 2-0
Greuther Furth II
19:00
28/10
28/10
Schalding-H
0-0HT: 0-0
Bayreuth
19:00
28/10
28/10
Illertissen
0-0HT: 0-0
Bamberg
20:00
04/11
04/11
Bayreuth
0-0HT: 0-0
DJK Vilzing
20:00
04/11
04/11
Schweinfurt
3-1HT: 1-1
Schalding-H
20:00
04/11
04/11
Wurzburger Kickers
6-2HT: 1-1
Augsburg II
20:00
04/11
04/11
Bamberg
0-3HT: 0-1
Aubstadt
20:00
04/11
04/11
Buchbach
1-3HT: 0-1
Aschaffenburg
20:00
04/11
04/11
Burghausen
3-2HT: 1-1
Illertissen
20:00
04/11
04/11
Greuther Furth II
3-4HT: 1-0
Ansbach
20:00
05/11
05/11
Turkgucu Munchen
2-0HT: 1-0
Bayern Munich II
20:00
05/11
05/11
Nuremberg II
2-1HT: 1-1
Memmingen
01:00
11/11
11/11
Bayern Munich II
1-1HT: 1-0
Wurzburger Kickers
01:00
11/11
11/11
Augsburg II
5-4HT: 1-2
Nuremberg II
20:00
11/11
11/11
Illertissen
1-2HT: 1-2
Turkgucu Munchen
20:00
11/11
11/11
Memmingen
1-2HT: 1-1
Bayreuth
20:00
11/11
11/11
Ansbach
0-0HT: 0-0
Bamberg
20:00
11/11
11/11
DJK Vilzing
3-1HT: 1-0
Schalding-H
20:00
11/11
11/11
Aschaffenburg
1-2HT: 0-0
Greuther Furth II
20:00
11/11
11/11
Aubstadt
0-1HT: 0-1
Burghausen
20:00
11/11
11/11
Buchbach
4-1HT: 1-0
Schweinfurt
00:30
18/11
18/11
Wurzburger Kickers
2-0HT: 0-0
Illertissen
01:00
18/11
18/11
Bayreuth
0-1HT: 0-1
Augsburg II
01:00
18/11
18/11
Burghausen
0-0HT: 0-0
Ansbach
20:00
18/11
18/11
Schalding-H
2-1HT: 1-0
Memmingen
20:00
18/11
18/11
Bamberg
2-0HT: 0-0
Aschaffenburg
20:00
18/11
18/11
Greuther Furth II
4-0HT: 1-0
Buchbach
00:30
07/12
07/12
Nuremberg II
0-0HT: 0-0
Bayern Munich II
20:00
24/02
24/02
Schweinfurt
0-1HT: 0-1
DJK Vilzing
20:00
24/02
24/02
Turkgucu Munchen
0-1HT: 0-0
Aubstadt
20:00
25/11
25/11
Illertissen
3-1HT: 2-1
Nuremberg II
20:00
25/11
25/11
Memmingen
0-5HT: 0-2
DJK Vilzing
20:00
25/11
25/11
Ansbach
0-0HT: 0-0
Turkgucu Munchen
20:00
25/11
25/11
Aschaffenburg
1-1HT: 1-0
Burghausen
20:00
25/11
25/11
Aubstadt
0-0HT: 0-0
Wurzburger Kickers
19:30
26/11
26/11
Greuther Furth II
0-0HT: 0-0
Schweinfurt
20:00
26/11
26/11
Bayern Munich II
4-0HT: 4-0
Bayreuth
20:00
02/12
02/12
Augsburg II
0-0HT: 0-0
Schalding-H
20:00
24/02
24/02
Buchbach
0-0HT: 0-0
Bamberg
01:00
02/03
02/03
Bayreuth
0-1HT: 0-0
Illertissen
20:00
02/03
02/03
Burghausen
2-0HT: 1-0
Buchbach
20:00
02/03
02/03
Schalding-H
1-1HT: 1-1
Bayern Munich II
20:00
02/03
02/03
Schweinfurt
2-2HT: 0-0
Memmingen
20:00
02/03
02/03
DJK Vilzing
1-1HT: 0-0
Augsburg II
20:00
02/03
02/03
Wurzburger Kickers
4-0HT: 2-0
Ansbach
20:00
02/03
02/03
Bamberg
1-3HT: 0-3
Greuther Furth II
20:00
03/03
03/03
Nuremberg II
1-1HT: 0-0
Aubstadt
20:00
03/03
03/03
Turkgucu Munchen
1-2HT: 0-0
Aschaffenburg
01:00
09/03
09/03
Bayern Munich II
2-0HT: 1-0
DJK Vilzing
01:00
09/03
09/03
Augsburg II
1-1HT: 1-1
Memmingen
01:00
09/03
09/03
Buchbach
1-0HT: 0-0
Turkgucu Munchen
20:00
09/03
09/03
Aschaffenburg
0-2HT: 0-1
Wurzburger Kickers
20:00
09/03
09/03
Aubstadt
2-2HT: 0-2
Bayreuth
20:00
09/03
09/03
Bamberg
0-1HT: 0-0
Schweinfurt
20:00
09/03
09/03
Greuther Furth II
0-1HT: 0-1
Burghausen
20:00
09/03
09/03
Illertissen
3-0HT: 1-0
Schalding-H
20:00
09/03
09/03
Ansbach
0-3HT: 0-2
Nuremberg II
00:30
16/03
16/03
Wurzburger Kickers
1-1HT: 1-0
Buchbach
01:00
16/03
16/03
Burghausen
2-2HT: 0-0
Bamberg
20:00
16/03
16/03
Memmingen
0-4HT: 0-2
Bayern Munich II
20:00
16/03
16/03
Schalding-H
0-1HT: 0-1
Aubstadt
20:00
16/03
16/03
Schweinfurt
1-0HT: 1-0
Augsburg II
20:00
16/03
16/03
DJK Vilzing
1-2HT: 1-1
Illertissen
20:00
17/03
17/03
Nuremberg II
4-1HT: 1-1
Aschaffenburg
20:00
17/03
17/03
Turkgucu Munchen
1-3HT: 1-2
Greuther Furth II
01:00
19/03
19/03
Bayreuth
2-0HT: 2-0
Ansbach
01:00
23/03
23/03
Bayern Munich II
0-0HT: 0-0
Augsburg II
01:00
23/03
23/03
Buchbach
1-3HT: 0-2
Nuremberg II
20:00
23/03
23/03
Illertissen
3-1HT: 1-0
Memmingen
20:00
23/03
23/03
Ansbach
1-2HT: 1-1
Schalding-H
20:00
23/03
23/03
Aubstadt
0-2HT: 0-0
DJK Vilzing
20:00
23/03
23/03
Bamberg
1-1HT: 0-0
Turkgucu Munchen
20:00
23/03
23/03
Burghausen
2-0HT: 2-0
Schweinfurt
01:00
26/03
26/03
Aschaffenburg
0-0HT: 0-0
Bayreuth
00:00
17/04
17/04
Greuther Furth II
3-1HT: 2-1
Wurzburger Kickers
01:00
29/03
29/03
Bayern Munich II
2-0HT: 2-0
Schweinfurt
20:00
30/03
30/03
Bayreuth
0-2HT: 0-0
Buchbach
20:00
30/03
30/03
Turkgucu Munchen
0-4HT: 0-1
Burghausen
20:00
30/03
30/03
DJK Vilzing
1-2HT: 0-0
Ansbach
20:00
30/03
30/03
Wurzburger Kickers
4-0HT: 1-0
Bamberg
20:00
30/03
30/03
Augsburg II
2-2HT: 1-1
Illertissen
20:00
30/03
30/03
Memmingen
0-1HT: 0-0
Aubstadt
20:00
30/03
30/03
Nuremberg II
1-2HT: 1-1
Greuther Furth II
20:00
30/03
30/03
Schalding-H
2-1HT: 0-0
Aschaffenburg
00:00
06/04
06/04
Buchbach
1-1HT: 1-1
Schalding-H
00:00
06/04
06/04
Illertissen
1-1HT: 0-1
Bayern Munich II
19:00
06/04
06/04
Greuther Furth II
0-1HT: 0-1
Bayreuth
19:00
06/04
06/04
Ansbach
0-1HT: 0-1
Memmingen
19:00
06/04
06/04
Aschaffenburg
0-2HT: 0-1
DJK Vilzing
19:00
06/04
06/04
Aubstadt
1-1HT: 0-0
Augsburg II
19:00
06/04
06/04
Bamberg
2-6HT: 0-2
Nuremberg II
19:00
06/04
06/04
Burghausen
0-1HT: 0-1
Wurzburger Kickers
20:00
07/04
07/04
Turkgucu Munchen
3-3HT: 1-2
Schweinfurt
00:00
13/04
13/04
Bayern Munich II
1-1HT: 1-0
Aubstadt
00:00
13/04
13/04
Memmingen
0-0HT: 0-0
Aschaffenburg
00:00
13/04
13/04
Bayreuth
2-1HT: 1-0
Bamberg
19:00
13/04
13/04
Nuremberg II
2-1HT: 0-0
Burghausen
19:00
13/04
13/04
Schweinfurt
0-2HT: 0-2
Illertissen
19:00
13/04
13/04
DJK Vilzing
3-1HT: 1-0
Buchbach
19:00
13/04
13/04
Schalding-H
1-2HT: 1-0
Greuther Furth II
19:00
13/04
13/04
Wurzburger Kickers
4-0HT: 1-0
Turkgucu Munchen
19:00
13/04
13/04
Augsburg II
3-0HT: 1-0
Ansbach
23:30
19/04
19/04
Burghausen
1-1HT: 0-0
Bayreuth
00:00
20/04
20/04
Aschaffenburg
1-1HT: 0-1
Augsburg II
00:00
20/04
20/04
Buchbach
3-2HT: 1-2
Memmingen
00:00
20/04
20/04
Wurzburger Kickers
3-0HT: 2-0
Schweinfurt
19:00
20/04
20/04
Bamberg
2-0HT: 0-0
Schalding-H
19:00
20/04
20/04
Greuther Furth II
2-1HT: 1-0
DJK Vilzing
19:00
20/04
20/04
Ansbach
0-2HT: 0-0
Bayern Munich II
19:00
20/04
20/04
Turkgucu Munchen
0-2HT: 0-0
Nuremberg II
19:00
20/04
20/04
Aubstadt
0-2HT: 0-2
Illertissen
00:00
27/04
27/04
Bayreuth
4-0HT: 3-0
Turkgucu Munchen
00:00
27/04
27/04
Memmingen
1-0HT: 1-0
Greuther Furth II
00:00
27/04
27/04
Illertissen
4-0HT: 0-0
Ansbach
19:00
27/04
27/04
Bayern Munich II
1-1HT: 1-1
Aschaffenburg
19:00
27/04
27/04
Nuremberg II
1-0HT: 0-0
Wurzburger Kickers
19:00
27/04
27/04
Schweinfurt
2-2HT: 1-0
Aubstadt
19:00
27/04
27/04
Schalding-H
1-2HT: 0-1
Burghausen
19:00
27/04
27/04
DJK Vilzing
0-1HT: 0-0
Bamberg
20:00
28/04
28/04
Augsburg II
3-0HT: 3-0
Buchbach
23:30
30/04
30/04
Wurzburger Kickers
3-0HT: 3-0
Bayreuth
23:30
03/05
03/05
Turkgucu Munchen
2-1HT: 2-0
Schalding-H
00:00
04/05
04/05
Buchbach
1-1HT: 1-1
Bayern Munich II
00:00
04/05
04/05
Aschaffenburg
0-0HT: 0-0
Illertissen
19:00
04/05
04/05
Bamberg
2-3HT: 0-2
Memmingen
19:00
04/05
04/05
Burghausen
1-2HT: 1-2
DJK Vilzing
19:00
04/05
04/05
Greuther Furth II
1-1HT: 0-1
Augsburg II
19:00
04/05
04/05
Nuremberg II
3-0HT: 1-0
Schweinfurt
19:00
04/05
04/05
Ansbach
4-1HT: 2-0
Aubstadt
00:00
11/05
11/05
Memmingen
0-3HT: 0-2
Burghausen
00:00
11/05
11/05
Bayreuth
0-0HT: 0-0
Nuremberg II
19:00
11/05
11/05
Greuther Furth II
1-2HT: 0-0
Bayern Munich II
19:00
11/05
11/05
DJK Vilzing
7-0HT: 5-0
Turkgucu Munchen
19:00
11/05
11/05
Aubstadt
1-0HT: 0-0
Aschaffenburg
19:00
11/05
11/05
Augsburg II
3-0HT: 2-0
Bamberg
19:00
11/05
11/05
Illertissen
1-2HT: 1-0
Buchbach
19:00
11/05
11/05
Schalding-H
0-3HT: 0-1
Wurzburger Kickers
19:00
11/05
11/05
Ansbach
3-1HT: 1-1
Schweinfurt
22:30
15/05
15/05
Greuther Furth II
2-1HT: 0-0
Illertissen
23:30
17/05
17/05
Turkgucu Munchen
0-1HT: 0-1
Memmingen
19:00
18/05
18/05
Aschaffenburg
4-4HT: 1-2
Ansbach
19:00
18/05
18/05
Wurzburger Kickers
4-0HT: 3-0
DJK Vilzing
19:00
18/05
18/05
Bamberg
2-1HT: 0-0
Bayern Munich II
19:00
18/05
18/05
Buchbach
5-2HT: 2-1
Aubstadt
19:00
18/05
18/05
Burghausen
4-1HT: 3-0
Augsburg II
19:00
18/05
18/05
Nuremberg II
4-0HT: 2-0
Schalding-H
19:00
18/05
18/05
Schweinfurt
3-1HT: 2-0
Bayreuth
23:30
25/07
25/07
Rain/Lech
2-1HT: 1-0
Sonthofen
19:05
05/08
05/08
Koln
1-0HT: 0-0
Wegberg-B.
23:30
16/08
16/08
Schott Mainz
1-3HT: 1-0
Stuttgart II
23:00
23/08
23/08
Schott Mainz
1-3HT: 1-0
Stuttgart II
00:00
24/08
24/08
Eintracht Frankfurt Youth
0-0HT: 0-0
Homburg-Saar
20:00
06/03
06/03
Holstein Kiel II
3-3HT: 3-1
Meppen
00:00
29/07
29/07
Leipzig
2-1HT: 0-1
Altglienicke
00:00
29/07
29/07
Hertha BSC Berlin Youth
3-0HT: 2-0
Leipzig
00:00
29/07
29/07
Erfurt
2-0HT: 0-0
Rostock II
00:00
02/08
02/08
Koln II
0-0HT: 0-0
Koln
18:00
22/10
22/10
Hamburg II
0-0HT: 0-0
FC Kilia Kiel
00:05
25/10
25/10
Steinbach
2-1HT: 2-1
Stuttgart II
00:00
26/10
26/10
TSG Hoffenheim Youth
4-0HT: 1-0
SG Barockstadt
20:00
01/04
01/04
Bremen
4-2HT: 1-0
Jeddeloh
01:00
16/11
16/11
Spelle-Venhaus
0-0HT: 0-0
Flensburg
01:00
01/02
01/02
Spelle-Venhaus
0-0HT: 0-0
Flensburg
20:00
01/04
01/04
Spelle-Venhaus
0-3HT: 0-2
Flensburg
00:00
25/04
25/04
Bayern Munich II
0-0HT: 0-0
Buchbach
00:00
08/02
08/02
Hamburg II
0-0HT: 0-0
Teutonia 1905
01:30
29/03
29/03
Spelle-Venhaus
0-2HT: 0-0
Norderstedt
01:30
29/03
29/03
Flensburg
2-2HT: 1-0
Drochtersen/Assel
23:00
10/04
10/04
Hamburg II
2-2HT: 1-1
Teutonia 1905
19:00
01/05
01/05
Havelse
1-1HT: 1-0
Bremen
00:00
29/07
29/07
Erfurt
0-0HT: 0-0
Rostock II
00:00
29/07
29/07
Hertha BSC Berlin Youth
0-0HT: 0-0
Leipzig
00:00
29/07
29/07
Leipzig
0-0HT: 0-0
Altglienicke
18:00
29/07
29/07
BFC
3-0HT: 1-0
Zwickau
18:00
29/07
29/07
Greifswalder
3-1HT: 3-0
Eilenburg
19:05
29/07
29/07
Chemnitzer
0-0HT: 0-0
Jena
18:00
30/07
30/07
Babelsberg
2-1HT: 1-0
Meuselwitz
18:00
30/07
30/07
Viktoria Berlin
2-1HT: 1-0
Cottbus
18:00
30/07
30/07
Luckenwalde
6-0HT: 3-0
Berlin AK
00:00
05/08
05/08
Zwickau
2-0HT: 1-0
Luckenwalde
00:00
05/08
05/08
Eilenburg
0-1HT: 0-0
Babelsberg
18:00
05/08
05/08
Rostock II
6-1HT: 3-1
Chemnitzer
18:00
05/08
05/08
Jena
1-1HT: 0-0
Greifswalder
19:05
05/08
05/08
Cottbus
1-1HT: 1-0
Erfurt
18:00
06/08
06/08
Altglienicke
3-1HT: 0-1
BFC
18:00
06/08
06/08
Leipzig
1-0HT: 1-0
Viktoria Berlin
18:40
06/08
06/08
Meuselwitz
3-2HT: 0-2
Leipzig
00:00
24/08
24/08
Berlin AK
0-1HT: 0-0
Hertha BSC Berlin Youth
00:00
16/08
16/08
Luckenwalde
1-4HT: 0-2
Altglienicke
00:00
16/08
16/08
Viktoria Berlin
0-0HT: 0-0
Berlin AK
00:00
16/08
16/08
BFC
1-1HT: 0-1
Meuselwitz
00:00
16/08
16/08
Hertha BSC Berlin Youth
4-3HT: 2-1
Zwickau
00:00
17/08
17/08
Leipzig
2-1HT: 2-0
Eilenburg
00:00
17/08
17/08
Babelsberg
2-1HT: 2-1
Jena
00:00
17/08
17/08
Rostock II
2-3HT: 2-0
Cottbus
00:10
17/08
17/08
Chemnitzer
1-2HT: 1-1
Greifswalder
01:20
17/08
17/08
Erfurt
4-2HT: 1-2
Leipzig
00:00
19/08
19/08
Meuselwitz
1-2HT: 1-1
Luckenwalde
00:00
19/08
19/08
Altglienicke
2-6HT: 0-4
Hertha BSC Berlin Youth
00:00
19/08
19/08
Zwickau
1-1HT: 0-0
Viktoria Berlin
18:00
19/08
19/08
Leipzig
2-0HT: 2-0
Rostock II
18:00
19/08
19/08
Berlin AK
0-4HT: 0-1
Erfurt
19:05
19/08
19/08
Eilenburg
1-3HT: 1-1
BFC
18:00
20/08
20/08
Greifswalder
1-0HT: 1-0
Babelsberg
18:00
20/08
20/08
Cottbus
2-0HT: 1-0
Chemnitzer
21:05
20/08
20/08
Jena
2-3HT: 1-1
Leipzig
00:00
26/08
26/08
BFC
2-1HT: 2-1
Jena
00:00
26/08
26/08
Viktoria Berlin
1-0HT: 0-0
Altglienicke
18:00
26/08
26/08
Leipzig
0-1HT: 0-1
Greifswalder
18:00
26/08
26/08
Luckenwalde
3-3HT: 1-2
Eilenburg
18:00
26/08
26/08
Cottbus
1-1HT: 0-1
Leipzig
18:00
27/08
27/08
Rostock II
1-1HT: 0-1
Berlin AK
18:00
27/08
27/08
Hertha BSC Berlin Youth
1-1HT: 1-1
Meuselwitz
21:00
27/08
27/08
Erfurt
4-1HT: 1-0
Zwickau
00:00
30/08
30/08
Chemnitzer
0-0HT: 0-0
Babelsberg
00:00
01/09
01/09
Altglienicke
1-1HT: 0-1
Erfurt
00:00
02/09
02/09
Eilenburg
3-2HT: 1-1
Hertha BSC Berlin Youth
00:10
02/09
02/09
Berlin AK
0-4HT: 0-2
Cottbus
19:00
02/09
02/09
Jena
3-0HT: 1-0
Luckenwalde
21:00
02/09
02/09
Leipzig
1-0HT: 1-0
Chemnitzer
18:00
03/09
03/09
Greifswalder
0-0HT: 0-0
BFC
18:00
03/09
03/09
Zwickau
3-2HT: 1-1
Rostock II
18:30
03/09
03/09
Meuselwitz
0-1HT: 0-0
Viktoria Berlin
21:00
03/09
03/09
Babelsberg
4-1HT: 3-1
Leipzig
00:00
16/09
16/09
Chemnitzer
1-0HT: 0-0
Leipzig
00:00
16/09
16/09
Luckenwalde
1-5HT: 0-3
Greifswalder
00:00
16/09
16/09
BFC
3-0HT: 1-0
Babelsberg
18:00
16/09
16/09
Erfurt
1-2HT: 1-1
Meuselwitz
18:00
16/09
16/09
Hertha BSC Berlin Youth
1-1HT: 0-1
Jena
18:00
17/09
17/09
Rostock II
1-2HT: 1-2
Altglienicke
18:00
17/09
17/09
Leipzig
0-0HT: 0-0
Berlin AK
18:00
17/09
17/09
Viktoria Berlin
0-0HT: 0-0
Eilenburg
21:00
17/09
17/09
Cottbus
3-1HT: 1-1
Zwickau
00:00
23/09
23/09
Babelsberg
1-2HT: 0-2
Luckenwalde
00:00
23/09
23/09
Berlin AK
0-1HT: 0-1
Chemnitzer
00:30
23/09
23/09
Zwickau
0-0HT: 0-0
Leipzig
18:00
23/09
23/09
Eilenburg
0-0HT: 0-0
Erfurt
18:00
23/09
23/09
Jena
1-2HT: 1-1
Viktoria Berlin
19:05
23/09
23/09
Leipzig
1-1HT: 0-0
BFC
18:00
24/09
24/09
Greifswalder
5-2HT: 1-1
Hertha BSC Berlin Youth
18:00
24/09
24/09
Altglienicke
1-2HT: 1-2
Cottbus
18:30
24/09
24/09
Meuselwitz
4-2HT: 3-2
Rostock II
00:00
30/09
30/09
Leipzig
0-3HT: 0-1
Altglienicke
00:00
30/09
30/09
Hertha BSC Berlin Youth
1-2HT: 1-1
Babelsberg
00:30
30/09
30/09
Luckenwalde
2-0HT: 1-0
Leipzig
18:00
30/09
30/09
Viktoria Berlin
2-2HT: 2-2
Greifswalder
18:00
30/09
30/09
Cottbus
2-1HT: 1-0
Meuselwitz
19:05
30/09
30/09
Chemnitzer
0-4HT: 0-2
BFC
18:00
01/10
01/10
Berlin AK
2-1HT: 1-0
Zwickau
18:00
01/10
01/10
Rostock II
2-2HT: 0-1
Eilenburg
21:00
01/10
01/10
Erfurt
1-1HT: 0-1
Jena
00:00
07/10
07/10
Babelsberg
3-0HT: 1-0
Viktoria Berlin
00:00
07/10
07/10
Eilenburg
1-3HT: 0-0
Cottbus
00:00
07/10
07/10
Leipzig
3-3HT: 1-3
Hertha BSC Berlin Youth
18:00
07/10
07/10
Altglienicke
3-1HT: 1-1
Berlin AK
18:00
07/10
07/10
Greifswalder
1-1HT: 0-1
Erfurt
18:00
07/10
07/10
Jena
5-1HT: 3-1
Rostock II
18:00
08/10
08/10
BFC
4-0HT: 2-0
Luckenwalde
18:30
08/10
08/10
Meuselwitz
2-4HT: 2-1
Leipzig
19:00
08/10
08/10
Zwickau
1-2HT: 0-1
Chemnitzer
18:00
14/10
14/10
Rostock II
1-0HT: 0-0
Luckenwalde
01:00
25/11
25/11
Meuselwitz
0-1HT: 0-1
Eilenburg
01:00
25/11
25/11
Zwickau
2-2HT: 0-1
Greifswalder
01:00
25/11
25/11
Berlin AK
3-2HT: 1-1
Babelsberg
19:00
25/11
25/11
Chemnitzer
2-1HT: 1-0
Viktoria Berlin
20:00
25/11
25/11
Erfurt
0-2HT: 0-2
Hertha BSC Berlin Youth
22:05
25/11
25/11
Cottbus
0-1HT: 0-0
BFC
18:30
26/11
26/11
Leipzig
1-1HT: 1-1
Leipzig
19:00
26/11
26/11
Altglienicke
0-0HT: 0-0
Jena
00:00
20/10
20/10
Rostock II
0-1HT: 0-0
Greifswalder
00:00
21/10
21/10
Hertha BSC Berlin Youth
1-2HT: 0-1
BFC
00:00
21/10
21/10
Chemnitzer
1-2HT: 1-1
Luckenwalde
00:00
21/10
21/10
Erfurt
0-1HT: 0-1
Babelsberg
18:00
21/10
21/10
Berlin AK
1-1HT: 1-0
Meuselwitz
21:00
21/10
21/10
Cottbus
0-2HT: 0-1
Jena
18:00
22/10
22/10
Viktoria Berlin
5-0HT: 4-0
Leipzig
18:00
22/10
22/10
Zwickau
0-5HT: 0-2
Altglienicke
21:00
22/10
22/10
Leipzig
1-0HT: 0-0
Eilenburg
00:00
28/10
28/10
BFC
3-3HT: 1-1
Viktoria Berlin
18:00
28/10
28/10
Luckenwalde
2-0HT: 1-0
Hertha BSC Berlin Youth
18:05
28/10
28/10
Eilenburg
2-2HT: 0-0
Berlin AK
19:00
29/10
29/10
Jena
1-0HT: 0-0
Leipzig
19:00
29/10
29/10
Babelsberg
1-0HT: 1-0
Rostock II
19:00
29/10
29/10
Greifswalder
1-1HT: 0-0
Cottbus
22:00
29/10
29/10
Leipzig
1-0HT: 0-0
Erfurt
19:30
31/10
31/10
Meuselwitz
1-0HT: 0-0
Zwickau
01:00
22/11
22/11
Altglienicke
2-1HT: 0-1
Chemnitzer
01:00
04/11
04/11
Viktoria Berlin
2-0HT: 1-0
Luckenwalde
01:00
04/11
04/11
Berlin AK
0-1HT: 0-1
Jena
19:00
04/11
04/11
Altglienicke
2-3HT: 1-2
Meuselwitz
19:00
04/11
04/11
Leipzig
0-0HT: 0-0
Greifswalder
20:00
04/11
04/11
Erfurt
3-1HT: 2-0
BFC
19:00
05/11
05/11
Cottbus
4-0HT: 2-0
Babelsberg
19:00
05/11
05/11
Chemnitzer
4-1HT: 2-1
Hertha BSC Berlin Youth
22:00
05/11
05/11
Zwickau
2-2HT: 0-1
Eilenburg
01:00
09/11
09/11
Rostock II
1-1HT: 1-1
Leipzig
01:00
11/11
11/11
Hertha BSC Berlin Youth
0-1HT: 0-0
Viktoria Berlin
01:00
11/11
11/11
Babelsberg
2-0HT: 0-0
Leipzig
01:00
11/11
11/11
Eilenburg
1-0HT: 0-0
Altglienicke
19:00
11/11
11/11
Greifswalder
5-0HT: 4-0
Berlin AK
22:00
11/11
11/11
Leipzig
2-2HT: 1-0
Cottbus
19:00
12/11
12/11
Luckenwalde
4-0HT: 1-0
Erfurt
19:00
12/11
12/11
BFC
0-0HT: 0-0
Rostock II
19:30
12/11
12/11
Meuselwitz
1-0HT: 1-0
Chemnitzer
01:00
20/12
20/12
Jena
2-5HT: 1-1
Zwickau
20:00
02/12
02/12
Jena
1-0HT: 0-0
Meuselwitz
20:00
20/12
20/12
Hertha BSC Berlin Youth
1-0HT: 1-0
Rostock II
01:00
25/01
25/01
Luckenwalde
1-1HT: 0-1
Cottbus
01:00
01/02
01/02
Chemnitzer
2-0HT: 1-0
Eilenburg
20:00
06/02
06/02
Greifswalder
1-2HT: 1-1
Altglienicke
01:00
08/02
08/02
BFC
2-0HT: 0-0
Leipzig
01:00
21/02
21/02
Babelsberg
3-1HT: 2-0
Zwickau
01:00
22/02
22/02
Viktoria Berlin
0-0HT: 0-0
Erfurt
01:00
07/03
07/03
Leipzig
0-0HT: 0-0
Berlin AK
01:00
09/12
09/12
Erfurt
7-2HT: 2-2
Chemnitzer
20:00
09/12
09/12
Zwickau
3-2HT: 0-1
Leipzig
19:30
10/12
10/12
Meuselwitz
1-2HT: 0-1
Greifswalder
00:00
13/12
13/12
Rostock II
0-0HT: 0-0
Viktoria Berlin
01:00
21/02
21/02
Eilenburg
1-1HT: 0-1
Jena
01:00
22/02
22/02
Leipzig
1-1HT: 1-1
Luckenwalde
01:00
28/02
28/02
Berlin AK
0-2HT: 0-0
BFC
01:00
28/02
28/02
Cottbus
3-0HT: 2-0
Hertha BSC Berlin Youth
01:00
28/02
28/02
Eilenburg
1-1HT: 0-1
Jena
01:00
29/02
29/02
Altglienicke
2-2HT: 1-0
Babelsberg
01:00
16/12
16/12
Zwickau
0-1HT: 0-0
BFC
19:00
16/12
16/12
Eilenburg
0-2HT: 0-1
Greifswalder
20:00
16/12
16/12
Jena
0-1HT: 0-0
Chemnitzer
19:00
17/12
17/12
Rostock II
3-2HT: 1-1
Erfurt
01:00
07/02
07/02
Berlin AK
2-1HT: 1-1
Luckenwalde
01:00
08/02
08/02
Cottbus
4-3HT: 1-2
Viktoria Berlin
01:00
14/02
14/02
Altglienicke
2-0HT: 1-0
Leipzig
19:00
23/03
23/03
Leipzig
3-0HT: 0-0
Hertha BSC Berlin Youth
00:30
28/03
28/03
Meuselwitz
0-0HT: 0-0
Babelsberg
01:00
27/01
27/01
Chemnitzer
2-0HT: 0-0
Rostock II
19:00
27/01
27/01
Babelsberg
1-0HT: 0-0
Eilenburg
20:00
27/01
27/01
Erfurt
2-0HT: 1-0
Cottbus
19:00
28/01
28/01
Luckenwalde
0-1HT: 0-1
Zwickau
19:00
28/01
28/01
Hertha BSC Berlin Youth
3-1HT: 1-0
Berlin AK
19:30
28/01
28/01
Greifswalder
3-0HT: 1-0
Jena
01:00
29/02
29/02
Leipzig
4-1HT: 2-0
Meuselwitz
01:00
07/03
07/03
Viktoria Berlin
1-0HT: 0-0
Leipzig
19:00
23/03
23/03
BFC
3-2HT: 0-2
Altglienicke
00:00
03/02
03/02
Leipzig
1-1HT: 1-0
Erfurt
01:00
03/02
03/02
Zwickau
4-1HT: 1-0
Hertha BSC Berlin Youth
01:00
03/02
03/02
Berlin AK
1-2HT: 0-1
Viktoria Berlin
19:00
03/02
03/02
Greifswalder
0-0HT: 0-0
Chemnitzer
19:00
03/02
03/02
Altglienicke
3-2HT: 3-1
Luckenwalde
19:00
03/02
03/02
Eilenburg
2-4HT: 1-1
Leipzig
22:00
03/02
03/02
Jena
1-1HT: 1-0
Babelsberg
19:00
04/02
04/02
Cottbus
3-1HT: 0-1
Rostock II
19:30
04/02
04/02
Meuselwitz
0-1HT: 0-0
BFC
01:00
10/02
10/02
Hertha BSC Berlin Youth
0-2HT: 0-1
Altglienicke
19:00
10/02
10/02
Babelsberg
0-1HT: 0-1
Greifswalder
19:00
10/02
10/02
Erfurt
1-0HT: 1-0
Berlin AK
20:00
10/02
10/02
Chemnitzer
1-4HT: 1-3
Cottbus
19:00
11/02
11/02
Rostock II
2-3HT: 1-1
Leipzig
19:00
11/02
11/02
Luckenwalde
1-0HT: 1-0
Meuselwitz
19:00
11/02
11/02
BFC
2-2HT: 1-1
Eilenburg
01:00
21/03
21/03
Viktoria Berlin
2-0HT: 2-0
Zwickau
01:00
27/03
27/03
Leipzig
0-0HT: 0-0
Jena
01:00
17/02
17/02
Eilenburg
0-3HT: 0-1
Luckenwalde
19:00
17/02
17/02
Altglienicke
0-1HT: 0-0
Viktoria Berlin
20:00
17/02
17/02
Jena
2-3HT: 2-2
BFC
22:00
17/02
17/02
Zwickau
5-0HT: 2-0
Erfurt
19:00
18/02
18/02
Greifswalder
4-0HT: 2-0
Leipzig
19:00
18/02
18/02
Berlin AK
2-1HT: 1-0
Rostock II
19:30
18/02
18/02
Meuselwitz
2-2HT: 2-1
Hertha BSC Berlin Youth
01:00
20/03
20/03
Babelsberg
1-0HT: 1-0
Chemnitzer
01:00
28/03
28/03
Leipzig
3-0HT: 2-0
Cottbus
01:00
24/02
24/02
Hertha BSC Berlin Youth
2-3HT: 1-1
Eilenburg
01:00
24/02
24/02
Leipzig
1-0HT: 1-0
Babelsberg
01:00
24/02
24/02
BFC
0-0HT: 0-0
Greifswalder
19:00
24/02
24/02
Cottbus
2-1HT: 1-1
Berlin AK
19:00
24/02
24/02
Luckenwalde
0-3HT: 0-2
Jena
20:00
24/02
24/02
Rostock II
0-1HT: 0-1
Zwickau
22:00
24/02
24/02
Erfurt
2-2HT: 0-2
Altglienicke
19:00
25/02
25/02
Viktoria Berlin
0-0HT: 0-0
Meuselwitz
19:00
25/02
25/02
Chemnitzer
1-1HT: 1-1
Leipzig
01:00
02/03
02/03
Eilenburg
2-1HT: 1-0
Viktoria Berlin
19:00
02/03
02/03
Babelsberg
1-1HT: 0-0
BFC
19:00
02/03
02/03
Jena
3-1HT: 1-1
Hertha BSC Berlin Youth
19:00
02/03
02/03
Altglienicke
2-3HT: 1-0
Rostock II
22:00
02/03
02/03
Leipzig
1-1HT: 1-1
Chemnitzer
19:00
03/03
03/03
Berlin AK
0-1HT: 0-0
Leipzig
19:00
03/03
03/03
Greifswalder
2-2HT: 2-1
Luckenwalde
19:00
03/03
03/03
Zwickau
0-2HT: 0-1
Cottbus
19:30
03/03
03/03
Meuselwitz
4-1HT: 2-1
Erfurt
01:00
09/03
09/03
Erfurt
2-2HT: 1-2
Eilenburg
01:00
09/03
09/03
Rostock II
1-2HT: 0-1
Meuselwitz
01:00
09/03
09/03
Hertha BSC Berlin Youth
0-1HT: 0-0
Greifswalder
19:00
09/03
09/03
Cottbus
0-0HT: 0-0
Altglienicke
19:00
09/03
09/03
Luckenwalde
1-2HT: 0-2
Babelsberg
22:00
09/03
09/03
BFC
4-0HT: 3-0
Leipzig
19:00
10/03
10/03
Viktoria Berlin
1-5HT: 0-4
Jena
19:00
10/03
10/03
Leipzig
1-2HT: 0-0
Zwickau
19:00
10/03
10/03
Chemnitzer
2-0HT: 1-0
Berlin AK
01:00
16/03
16/03
Altglienicke
4-0HT: 3-0
Leipzig
01:00
16/03
16/03
Babelsberg
1-2HT: 0-1
Hertha BSC Berlin Youth
01:00
16/03
16/03
Zwickau
2-0HT: 2-0
Berlin AK
19:00
16/03
16/03
BFC
1-3HT: 1-0
Chemnitzer
19:00
16/03
16/03
Eilenburg
2-1HT: 1-1
Rostock II
22:00
16/03
16/03
Jena
3-1HT: 1-0
Erfurt
19:00
17/03
17/03
Greifswalder
4-1HT: 2-1
Viktoria Berlin
19:00
17/03
17/03
Leipzig
1-1HT: 0-1
Luckenwalde
19:30
17/03
17/03
Meuselwitz
0-1HT: 0-1
Cottbus
01:00
29/03
29/03
Luckenwalde
2-0HT: 1-0
BFC
01:00
29/03
29/03
Erfurt
1-1HT: 0-1
Greifswalder
19:00
29/03
29/03
Hertha BSC Berlin Youth
1-1HT: 1-1
Leipzig
19:00
30/03
30/03
Berlin AK
1-2HT: 1-0
Altglienicke
19:00
30/03
30/03
Rostock II
1-3HT: 0-1
Jena
18:00
31/03
31/03
Viktoria Berlin
1-1HT: 1-1
Babelsberg
19:00
31/03
31/03
Chemnitzer
2-0HT: 2-0
Zwickau
18:00
01/04
01/04
Leipzig
2-1HT: 2-0
Meuselwitz
18:00
01/04
01/04
Cottbus
2-1HT: 1-1
Eilenburg
23:00
05/04
05/04
Jena
1-1HT: 0-0
Cottbus
00:00
06/04
06/04
BFC
1-0HT: 1-0
Hertha BSC Berlin Youth
18:00
06/04
06/04
Luckenwalde
1-2HT: 0-1
Chemnitzer
18:00
06/04
06/04
Greifswalder
1-3HT: 0-3
Rostock II
21:00
06/04
06/04
Eilenburg
1-3HT: 0-1
Leipzig
18:00
07/04
07/04
Leipzig
1-2HT: 1-0
Viktoria Berlin
18:00
07/04
07/04
Altglienicke
2-3HT: 1-0
Zwickau
18:00
07/04
07/04
Babelsberg
3-1HT: 2-1
Erfurt
18:30
07/04
07/04
Meuselwitz
4-2HT: 2-0
Berlin AK
00:00
13/04
13/04
Berlin AK
0-2HT: 0-0
Eilenburg
00:00
13/04
13/04
Zwickau
1-1HT: 0-0
Meuselwitz
00:00
13/04
13/04
Cottbus
2-1HT: 2-0
Greifswalder
18:00
13/04
13/04
Viktoria Berlin
3-1HT: 1-1
BFC
18:00
13/04
13/04
Chemnitzer
1-3HT: 1-3
Altglienicke
19:00
13/04
13/04
Erfurt
0-1HT: 0-0
Leipzig
18:00
14/04
14/04
Rostock II
2-1HT: 1-0
Babelsberg
18:00
14/04
14/04
Hertha BSC Berlin Youth
1-0HT: 0-0
Luckenwalde
18:00
14/04
14/04
Leipzig
2-2HT: 0-2
Jena
00:00
20/04
20/04
Leipzig
1-1HT: 0-0
Rostock II
00:00
20/04
20/04
Luckenwalde
1-2HT: 1-2
Viktoria Berlin
00:00
20/04
20/04
BFC
2-2HT: 2-1
Erfurt
18:00
20/04
20/04
Eilenburg
0-2HT: 0-1
Zwickau
18:30
20/04
20/04
Meuselwitz
2-2HT: 1-1
Altglienicke
21:00
20/04
20/04
Greifswalder
3-0HT: 2-0
Leipzig
18:00
21/04
21/04
Hertha BSC Berlin Youth
0-5HT: 0-0
Chemnitzer
18:00
21/04
21/04
Jena
3-3HT: 1-0
Berlin AK
18:00
21/04
21/04
Babelsberg
0-3HT: 0-1
Cottbus
00:00
27/04
27/04
Leipzig
0-0HT: 0-0
Babelsberg
00:00
27/04
27/04
Rostock II
3-2HT: 1-1
BFC
00:00
27/04
27/04
Altglienicke
2-3HT: 1-1
Eilenburg
18:00
27/04
27/04
Chemnitzer
1-2HT: 0-1
Meuselwitz
18:00
27/04
27/04
Erfurt
5-2HT: 3-1
Luckenwalde
21:00
27/04
27/04
Cottbus
4-3HT: 1-0
Leipzig
18:00
28/04
28/04
Viktoria Berlin
3-2HT: 1-1
Hertha BSC Berlin Youth
18:00
28/04
28/04
Zwickau
1-2HT: 0-1
Jena
18:00
28/04
28/04
Berlin AK
0-1HT: 0-1
Greifswalder
00:00
04/05
04/05
Eilenburg
0-2HT: 0-1
Meuselwitz
00:00
04/05
04/05
Hertha BSC Berlin Youth
1-0HT: 0-0
Erfurt
00:00
04/05
04/05
Babelsberg
3-0HT: 2-0
Berlin AK
18:00
04/05
04/05
Jena
2-2HT: 1-0
Altglienicke
21:00
04/05
04/05
BFC
0-2HT: 0-0
Cottbus
18:00
05/05
05/05
Greifswalder
4-2HT: 2-1
Zwickau
18:00
05/05
05/05
Luckenwalde
2-2HT: 1-0
Rostock II
18:00
05/05
05/05
Viktoria Berlin
2-0HT: 0-0
Chemnitzer
21:00
05/05
05/05
Leipzig
0-2HT: 0-2
Leipzig
18:00
12/05
12/05
Altglienicke
5-2HT: 2-0
Greifswalder
18:00
12/05
12/05
Zwickau
0-1HT: 0-1
Babelsberg
18:00
12/05
12/05
Berlin AK
0-5HT: 0-1
Leipzig
18:00
12/05
12/05
Leipzig
1-1HT: 0-1
BFC
18:00
12/05
12/05
Cottbus
3-3HT: 0-1
Luckenwalde
18:00
12/05
12/05
Eilenburg
3-2HT: 2-1
Chemnitzer
18:00
12/05
12/05
Meuselwitz
2-3HT: 0-2
Jena
18:00
12/05
12/05
Rostock II
1-3HT: 1-2
Hertha BSC Berlin Youth
18:00
12/05
12/05
Erfurt
1-4HT: 0-1
Viktoria Berlin
18:00
19/05
19/05
Babelsberg
0-0HT: 0-0
Altglienicke
18:00
19/05
19/05
Luckenwalde
1-3HT: 1-1
Leipzig
18:00
19/05
19/05
BFC
3-1HT: 0-0
Berlin AK
18:00
19/05
19/05
Chemnitzer
2-2HT: 1-1
Erfurt
18:00
19/05
19/05
Greifswalder
4-1HT: 1-1
Meuselwitz
18:00
19/05
19/05
Hertha BSC Berlin Youth
0-2HT: 0-2
Cottbus
18:00
19/05
19/05
Jena
2-0HT: 1-0
Eilenburg
18:00
19/05
19/05
Leipzig
2-0HT: 1-0
Zwickau
22:30
19/05
19/05
Viktoria Berlin
2-2HT: 1-0
Rostock II
00:00
29/07
29/07
TuS Blau-Weiss Lohne
2-1HT: 1-1
Hannover II
00:30
29/07
29/07
Meppen
1-0HT: 1-0
Drochtersen/Assel
23:00
29/07
29/07
Flensburg
0-5HT: 0-2
Teutonia 1905
19:00
30/07
30/07
Hamburg II
0-5HT: 0-3
Norderstedt
19:00
30/07
30/07
St. Pauli II
1-1HT: 1-1
Jeddeloh
19:00
30/07
30/07
Havelse
1-2HT: 0-1
Holstein Kiel II
20:00
30/07
30/07
Bremen
2-2HT: 0-2
FC Kilia Kiel
20:00
30/07
30/07
Spelle-Venhaus
3-2HT: 0-1
Eimsbuttel
23:30
16/08
16/08
FC Phonix Lubeck
5-1HT: 1-0
Oldenburg
18:00
05/08
05/08
Hannover II
3-2HT: 2-1
FC Phonix Lubeck
19:00
05/08
05/08
Drochtersen/Assel
0-0HT: 0-0
Flensburg
20:00
05/08
05/08
Bremen
4-1HT: 2-0
Havelse
19:00
06/08
06/08
Norderstedt
2-0HT: 0-0
Spelle-Venhaus
19:00
06/08
06/08
Teutonia 1905
3-0HT: 2-0
Hamburg II
19:05
06/08
06/08
Eimsbuttel
1-4HT: 1-1
St. Pauli II
20:00
06/08
06/08
Oldenburg
4-0HT: 3-0
FC Kilia Kiel
00:00
19/10
19/10
Jeddeloh
0-0HT: 0-0
TuS Blau-Weiss Lohne
19:00
15/11
15/11
Holstein Kiel II
0-0HT: 0-0
Meppen
00:00
12/08
12/08
FC Kilia Kiel
3-5HT: 1-2
Hannover II
00:00
12/08
12/08
Flensburg
2-3HT: 2-1
Holstein Kiel II
00:30
12/08
12/08
Havelse
2-0HT: 2-0
Oldenburg
18:00
12/08
12/08
FC Phonix Lubeck
7-0HT: 3-0
Jeddeloh
18:00
12/08
12/08
Hamburg II
1-1HT: 1-0
Drochtersen/Assel
20:00
12/08
12/08
Meppen
0-1HT: 0-0
Bremen
23:30
12/08
12/08
TuS Blau-Weiss Lohne
1-0HT: 0-0
Eimsbuttel
20:00
13/08
13/08
Spelle-Venhaus
1-6HT: 0-5
St. Pauli II
18:00
19/08
19/08
Hannover II
3-2HT: 0-1
Havelse
00:00
17/08
17/08
Jeddeloh
2-1HT: 1-0
Meppen
00:00
02/09
02/09
Flensburg
1-1HT: 1-0
Hannover II
22:00
02/09
02/09
Drochtersen/Assel
3-1HT: 0-1
Spelle-Venhaus
23:00
02/09
02/09
TuS Blau-Weiss Lohne
0-0HT: 0-0
FC Phonix Lubeck
19:00
03/09
03/09
Eimsbuttel
3-1HT: 2-1
Havelse
19:00
03/09
03/09
St. Pauli II
2-2HT: 2-0
FC Kilia Kiel
19:05
03/09
03/09
Holstein Kiel II
4-1HT: 2-0
Teutonia 1905
20:00
03/09
03/09
Bremen
6-5HT: 3-2
Norderstedt
00:30
07/09
07/09
Norderstedt
3-1HT: 2-0
Teutonia 1905
19:00
19/08
19/08
Teutonia 1905
2-1HT: 2-0
Spelle-Venhaus
21:00
19/08
19/08
Jeddeloh
0-0HT: 0-0
FC Kilia Kiel
22:00
19/08
19/08
Drochtersen/Assel
1-3HT: 1-3
Norderstedt
22:00
19/08
19/08
Holstein Kiel II
4-1HT: 1-0
Hamburg II
19:00
20/08
20/08
Eimsbuttel
0-3HT: 0-2
FC Phonix Lubeck
19:05
20/08
20/08
St. Pauli II
0-1HT: 0-0
TuS Blau-Weiss Lohne
20:00
20/08
20/08
Bremen
0-0HT: 0-0
Flensburg
00:00
26/08
26/08
Flensburg
2-2HT: 0-1
Oldenburg
23:00
06/09
06/09
Oldenburg
0-0HT: 0-0
Meppen
18:00
26/08
26/08
Hamburg II
3-1HT: 1-1
Bremen
18:00
26/08
26/08
Teutonia 1905
6-0HT: 4-0
Drochtersen/Assel
20:00
26/08
26/08
FC Kilia Kiel
2-1HT: 0-1
Eimsbuttel
22:00
26/08
26/08
Meppen
5-2HT: 3-1
Hannover II
19:00
27/08
27/08
FC Phonix Lubeck
2-1HT: 0-0
St. Pauli II
19:00
27/08
27/08
Havelse
1-1HT: 1-1
Jeddeloh
19:10
27/08
27/08
Norderstedt
2-4HT: 1-3
Holstein Kiel II
20:00
27/08
27/08
Spelle-Venhaus
0-1HT: 0-0
TuS Blau-Weiss Lohne
23:00
01/09
01/09
Oldenburg
0-0HT: 0-0
Hamburg II
00:30
09/09
09/09
Havelse
1-1HT: 1-1
St. Pauli II
18:30
09/09
09/09
Flensburg
2-2HT: 0-2
Jeddeloh
20:00
09/09
09/09
FC Kilia Kiel
0-2HT: 0-1
TuS Blau-Weiss Lohne
20:35
09/09
09/09
Meppen
1-0HT: 0-0
Eimsbuttel
19:00
10/09
10/09
Teutonia 1905
3-1HT: 1-0
Bremen
20:00
10/09
10/09
Norderstedt
5-0HT: 0-0
Oldenburg
20:00
10/09
10/09
Drochtersen/Assel
2-1HT: 1-0
Holstein Kiel II
20:00
10/09
10/09
Spelle-Venhaus
0-4HT: 0-2
FC Phonix Lubeck
18:00
19/09
19/09
Hamburg II
2-1HT: 1-1
Hannover II
00:00
16/09
16/09
Eimsbuttel
0-5HT: 0-2
Flensburg
00:30
16/09
16/09
Jeddeloh
2-0HT: 1-0
Hamburg II
18:00
16/09
16/09
Hannover II
2-1HT: 1-0
Norderstedt
19:00
16/09
16/09
Oldenburg
2-2HT: 1-0
Teutonia 1905
18:30
17/09
17/09
St. Pauli II
2-3HT: 0-2
Meppen
18:30
17/09
17/09
Holstein Kiel II
2-1HT: 1-1
Spelle-Venhaus
19:00
17/09
17/09
FC Phonix Lubeck
2-0HT: 1-0
FC Kilia Kiel
20:00
17/09
17/09
Bremen
1-1HT: 0-0
Drochtersen/Assel
22:00
17/09
17/09
TuS Blau-Weiss Lohne
1-1HT: 0-1
Havelse
00:00
23/09
23/09
Meppen
3-2HT: 2-1
TuS Blau-Weiss Lohne
18:00
23/09
23/09
Hamburg II
3-0HT: 2-0
Eimsbuttel
18:30
23/09
23/09
Flensburg
0-5HT: 0-1
St. Pauli II
20:00
23/09
23/09
Holstein Kiel II
3-1HT: 2-0
Bremen
22:00
23/09
23/09
Drochtersen/Assel
1-1HT: 1-1
Oldenburg
19:00
24/09
24/09
Teutonia 1905
2-3HT: 2-2
Hannover II
19:00
24/09
24/09
Havelse
1-2HT: 1-1
FC Phonix Lubeck
19:05
24/09
24/09
Norderstedt
0-0HT: 0-0
Jeddeloh
20:00
24/09
24/09
Spelle-Venhaus
2-0HT: 1-0
FC Kilia Kiel
18:00
30/09
30/09
Hannover II
3-0HT: 2-0
Drochtersen/Assel
18:00
30/09
30/09
Bremen
0-0HT: 0-0
Spelle-Venhaus
19:00
30/09
30/09
FC Kilia Kiel
0-2HT: 0-0
Havelse
21:00
30/09
30/09
Jeddeloh
0-1HT: 0-0
Teutonia 1905
22:00
30/09
30/09
FC Phonix Lubeck
4-1HT: 4-0
Meppen
23:30
30/09
30/09
TuS Blau-Weiss Lohne
0-3HT: 0-1
Flensburg
00:30
01/10
01/10
St. Pauli II
0-1HT: 0-0
Hamburg II
18:00
01/10
01/10
Eimsbuttel
5-0HT: 4-0
Norderstedt
20:00
01/10
01/10
Oldenburg
0-2HT: 0-0
Holstein Kiel II
20:00
06/10
06/10
Holstein Kiel II
0-1HT: 0-0
Hannover II
00:00
07/10
07/10
Flensburg
0-5HT: 0-3
FC Phonix Lubeck
18:00
07/10
07/10
Hamburg II
4-4HT: 2-3
TuS Blau-Weiss Lohne
20:00
07/10
07/10
Meppen
4-0HT: 2-0
FC Kilia Kiel
19:00
08/10
08/10
Norderstedt
3-2HT: 1-2
St. Pauli II
19:00
08/10
08/10
Teutonia 1905
0-0HT: 0-0
Eimsbuttel
20:00
08/10
08/10
Bremen
0-2HT: 0-0
Oldenburg
20:00
08/10
08/10
Drochtersen/Assel
2-2HT: 1-0
Jeddeloh
20:00
08/10
08/10
Spelle-Venhaus
1-3HT: 1-1
Havelse
00:15
14/10
14/10
FC Kilia Kiel
2-3HT: 1-1
Flensburg
18:00
14/10
14/10
TuS Blau-Weiss Lohne
2-1HT: 1-1
Norderstedt
18:00
14/10
14/10
Hannover II
4-0HT: 2-0
Bremen
19:00
14/10
14/10
Oldenburg
7-2HT: 2-1
Spelle-Venhaus
21:00
14/10
14/10
Jeddeloh
1-1HT: 0-1
Holstein Kiel II
19:00
15/10
15/10
Havelse
4-2HT: 2-1
Meppen
01:00
22/11
22/11
Eimsbuttel
1-1HT: 1-1
Drochtersen/Assel
20:00
22/11
22/11
St. Pauli II
1-1HT: 0-0
Teutonia 1905
23:30
08/05
08/05
FC Phonix Lubeck
6-2HT: 2-2
Hamburg II
18:30
21/10
21/10
Flensburg
1-2HT: 0-1
Havelse
19:00
21/10
21/10
Spelle-Venhaus
0-3HT: 0-1
Meppen
19:05
21/10
21/10
Holstein Kiel II
5-3HT: 2-0
Eimsbuttel
22:00
21/10
21/10
Drochtersen/Assel
2-0HT: 2-0
St. Pauli II
19:00
22/10
22/10
Norderstedt
0-2HT: 0-1
FC Phonix Lubeck
19:00
22/10
22/10
Teutonia 1905
5-2HT: 2-1
TuS Blau-Weiss Lohne
20:00
22/10
22/10
Hamburg II
4-2HT: 3-0
FC Kilia Kiel
20:00
22/10
22/10
Bremen
0-0HT: 0-0
Jeddeloh
20:00
22/10
22/10
Oldenburg
2-1HT: 2-0
Hannover II
00:00
28/10
28/10
Meppen
3-2HT: 1-1
Flensburg
00:30
28/10
28/10
TuS Blau-Weiss Lohne
0-0HT: 0-0
Drochtersen/Assel
18:00
28/10
28/10
Hannover II
9-2HT: 5-0
Spelle-Venhaus
18:00
28/10
28/10
St. Pauli II
2-3HT: 0-1
Holstein Kiel II
20:00
28/10
28/10
FC Kilia Kiel
1-3HT: 1-1
Norderstedt
21:00
28/10
28/10
Jeddeloh
1-1HT: 1-0
Oldenburg
20:00
29/10
29/10
Eimsbuttel
2-2HT: 0-0
Bremen
20:00
29/10
29/10
Havelse
2-1HT: 1-0
Hamburg II
00:30
29/02
29/02
FC Phonix Lubeck
1-0HT: 0-0
Teutonia 1905
20:00
04/11
04/11
Bremen
1-1HT: 1-1
St. Pauli II
20:00
04/11
04/11
Oldenburg
4-1HT: 2-1
Eimsbuttel
20:00
04/11
04/11
Holstein Kiel II
1-1HT: 0-0
TuS Blau-Weiss Lohne
22:00
04/11
04/11
Jeddeloh
2-6HT: 1-4
Hannover II
20:00
05/11
05/11
Hamburg II
0-0HT: 0-0
Meppen
20:00
05/11
05/11
Norderstedt
1-1HT: 0-0
Havelse
20:00
05/11
05/11
Teutonia 1905
3-2HT: 2-1
FC Kilia Kiel
21:00
05/11
05/11
Spelle-Venhaus
0-0HT: 0-0
Flensburg
21:00
05/11
05/11
Drochtersen/Assel
1-2HT: 1-1
FC Phonix Lubeck
00:30
11/11
11/11
St. Pauli II
0-1HT: 0-1
Oldenburg
01:00
11/11
11/11
FC Kilia Kiel
1-3HT: 1-1
Drochtersen/Assel
01:00
11/11
11/11
Flensburg
1-2HT: 0-2
Hamburg II
01:30
11/11
11/11
Spelle-Venhaus
0-0HT: 0-0
Jeddeloh
01:30
11/11
11/11
TuS Blau-Weiss Lohne
5-0HT: 5-0
Bremen
19:00
11/11
11/11
FC Phonix Lubeck
1-3HT: 0-2
Holstein Kiel II
20:00
11/11
11/11
Eimsbuttel
1-1HT: 0-0
Hannover II
21:00
11/11
11/11
Meppen
4-2HT: 2-0
Norderstedt
20:00
12/11
12/11
Havelse
2-2HT: 1-0
Teutonia 1905
19:00
18/11
18/11
Hamburg II
0-0HT: 0-0
Spelle-Venhaus
19:00
18/11
18/11
Hannover II
2-1HT: 1-1
St. Pauli II
20:00
18/11
18/11
Bremen
0-5HT: 0-1
FC Phonix Lubeck
20:00
18/11
18/11
Oldenburg
2-1HT: 0-1
TuS Blau-Weiss Lohne
22:00
18/11
18/11
Jeddeloh
1-2HT: 1-0
Eimsbuttel
23:00
18/11
18/11
Drochtersen/Assel
2-0HT: 0-0
Havelse
20:00
19/11
19/11
Teutonia 1905
0-3HT: 0-1
Meppen
21:00
19/11
19/11
Holstein Kiel II
0-1HT: 0-1
FC Kilia Kiel
01:00
21/03
21/03
Norderstedt
1-1HT: 1-0
Flensburg
01:30
25/11
25/11
Drochtersen/Assel
3-3HT: 1-2
Meppen
19:00
25/11
25/11
Hannover II
4-1HT: 1-1
TuS Blau-Weiss Lohne
20:00
25/11
25/11
Norderstedt
0-0HT: 0-0
Hamburg II
21:00
25/11
25/11
FC Kilia Kiel
2-2HT: 1-0
Bremen
22:00
25/11
25/11
Jeddeloh
0-1HT: 0-1
St. Pauli II
19:05
26/11
26/11
Holstein Kiel II
1-3HT: 1-2
Havelse
20:00
26/11
26/11
Teutonia 1905
1-0HT: 1-0
Flensburg
20:00
26/11
26/11
Oldenburg
1-1HT: 0-0
FC Phonix Lubeck
21:00
26/11
26/11
Eimsbuttel
2-2HT: 1-0
Spelle-Venhaus
01:30
02/12
02/12
Flensburg
0-0HT: 0-0
Drochtersen/Assel
19:00
02/12
02/12
Hamburg II
0-0HT: 0-0
Teutonia 1905
20:00
02/12
02/12
Havelse
0-0HT: 0-0
Bremen
21:00
03/12
03/12
Spelle-Venhaus
0-0HT: 0-0
Norderstedt
20:00
27/01
27/01
FC Kilia Kiel
0-0HT: 0-0
Oldenburg
20:00
28/01
28/01
Meppen
2-0HT: 1-0
Holstein Kiel II
00:00
31/01
31/01
St. Pauli II
3-1HT: 0-1
Eimsbuttel
01:30
29/02
29/02
TuS Blau-Weiss Lohne
1-2HT: 1-2
Jeddeloh
19:00
01/04
01/04
FC Phonix Lubeck
2-3HT: 1-1
Hannover II
19:00
09/12
09/12
Hannover II
2-1HT: 1-0
FC Kilia Kiel
20:00
09/12
09/12
St. Pauli II
0-0HT: 0-0
Spelle-Venhaus
19:00
10/12
10/12
Oldenburg
0-0HT: 0-0
Havelse
20:00
17/12
17/12
Teutonia 1905
3-1HT: 2-0
Norderstedt
01:30
03/02
03/02
Drochtersen/Assel
0-0HT: 0-0
Hamburg II
19:30
03/02
03/02
Bremen
0-1HT: 0-1
Meppen
20:00
04/02
04/02
Holstein Kiel II
0-3HT: 0-2
Flensburg
00:00
25/04
25/04
Jeddeloh
0-2HT: 0-0
FC Phonix Lubeck
19:00
01/05
01/05
Eimsbuttel
0-4HT: 0-2
TuS Blau-Weiss Lohne
01:30
08/02
08/02
Meppen
0-0HT: 0-0
Oldenburg
21:00
10/02
10/02
FC Kilia Kiel
1-1HT: 0-0
Jeddeloh
19:00
11/02
11/02
Hamburg II
2-3HT: 0-2
Holstein Kiel II
20:00
11/02
11/02
Norderstedt
0-1HT: 0-0
Drochtersen/Assel
20:00
11/02
11/02
Havelse
1-4HT: 0-2
Hannover II
20:00
11/02
11/02
TuS Blau-Weiss Lohne
1-3HT: 1-1
St. Pauli II
21:00
11/02
11/02
Spelle-Venhaus
0-1HT: 0-0
Teutonia 1905
00:00
10/04
10/04
FC Phonix Lubeck
1-2HT: 1-1
Eimsbuttel
00:30
09/05
09/05
Flensburg
4-4HT: 2-3
Bremen
01:30
17/02
17/02
Drochtersen/Assel
2-0HT: 1-0
Teutonia 1905
20:00
17/02
17/02
TuS Blau-Weiss Lohne
3-1HT: 1-0
Spelle-Venhaus
19:00
18/02
18/02
Hannover II
2-1HT: 0-0
Meppen
20:00
18/02
18/02
Oldenburg
2-0HT: 1-0
Flensburg
20:00
18/02
18/02
Holstein Kiel II
4-0HT: 1-0
Norderstedt
20:00
18/02
18/02
Bremen
1-1HT: 0-1
Hamburg II
00:30
28/03
28/03
St. Pauli II
0-0HT: 0-0
FC Phonix Lubeck
00:00
11/04
11/04
Jeddeloh
0-4HT: 0-2
Havelse
00:15
18/04
18/04
Eimsbuttel
5-1HT: 2-1
FC Kilia Kiel
00:30
24/02
24/02
FC Kilia Kiel
2-3HT: 0-3
St. Pauli II
18:00
24/02
24/02
Teutonia 1905
0-1HT: 0-0
Holstein Kiel II
19:00
24/02
24/02
Hannover II
1-1HT: 0-0
Flensburg
19:00
24/02
24/02
FC Phonix Lubeck
3-1HT: 0-1
TuS Blau-Weiss Lohne
21:00
24/02
24/02
Meppen
3-0HT: 2-0
Jeddeloh
20:00
25/02
25/02
Havelse
1-0HT: 0-0
Eimsbuttel
21:00
25/02
25/02
Spelle-Venhaus
1-3HT: 0-1
Drochtersen/Assel
00:30
11/04
11/04
Norderstedt
0-0HT: 0-0
Bremen
00:00
25/04
25/04
Hamburg II
0-2HT: 0-2
Oldenburg
19:00
02/03
02/03
Hannover II
2-0HT: 1-0
Hamburg II
19:00
02/03
02/03
FC Phonix Lubeck
1-0HT: 1-0
Spelle-Venhaus
20:00
02/03
02/03
Holstein Kiel II
1-3HT: 0-2
Drochtersen/Assel
21:00
02/03
02/03
Eimsbuttel
0-0HT: 0-0
Meppen
22:00
02/03
02/03
Jeddeloh
3-1HT: 1-0
Flensburg
00:00
03/03
03/03
TuS Blau-Weiss Lohne
3-0HT: 3-0
FC Kilia Kiel
20:00
03/03
03/03
Oldenburg
5-0HT: 1-0
Norderstedt
20:00
03/03
03/03
St. Pauli II
1-1HT: 0-0
Havelse
21:00
03/03
03/03
Bremen
1-0HT: 1-0
Teutonia 1905
01:30
09/03
09/03
Drochtersen/Assel
2-1HT: 1-0
Bremen
01:30
09/03
09/03
Flensburg
1-0HT: 0-0
Eimsbuttel
20:00
09/03
09/03
Teutonia 1905
1-0HT: 1-0
Oldenburg
21:30
09/03
09/03
FC Kilia Kiel
2-2HT: 0-2
FC Phonix Lubeck
19:00
10/03
10/03
Hamburg II
4-1HT: 2-1
Jeddeloh
20:00
10/03
10/03
Meppen
3-4HT: 1-2
St. Pauli II
20:00
10/03
10/03
Havelse
1-0HT: 1-0
TuS Blau-Weiss Lohne
20:00
10/03
10/03
Spelle-Venhaus
0-3HT: 0-0
Holstein Kiel II
20:00
10/03
10/03
Norderstedt
1-3HT: 1-2
Hannover II
01:00
16/03
16/03
Eimsbuttel
0-3HT: 0-1
Hamburg II
01:30
16/03
16/03
TuS Blau-Weiss Lohne
0-0HT: 0-0
Meppen
19:00
16/03
16/03
Hannover II
1-0HT: 0-0
Teutonia 1905
19:00
16/03
16/03
FC Phonix Lubeck
4-1HT: 2-0
Havelse
19:30
16/03
16/03
FC Kilia Kiel
1-1HT: 1-0
Spelle-Venhaus
20:00
16/03
16/03
Bremen
2-0HT: 0-0
Holstein Kiel II
22:00
16/03
16/03
Jeddeloh
0-2HT: 0-0
Norderstedt
20:00
17/03
17/03
Oldenburg
1-3HT: 1-3
Drochtersen/Assel
20:00
17/03
17/03
St. Pauli II
0-0HT: 0-0
Flensburg
21:00
23/03
23/03
Meppen
1-0HT: 1-0
FC Phonix Lubeck
00:30
24/03
24/03
Flensburg
4-3HT: 1-0
TuS Blau-Weiss Lohne
20:00
24/03
24/03
Holstein Kiel II
1-3HT: 1-1
Oldenburg
20:00
24/03
24/03
Norderstedt
1-0HT: 1-0
Eimsbuttel
20:00
24/03
24/03
Teutonia 1905
1-1HT: 1-1
Jeddeloh
21:00
24/03
24/03
Spelle-Venhaus
2-2HT: 0-1
Bremen
21:00
24/03
24/03
Drochtersen/Assel
2-1HT: 0-0
Hannover II
18:00
31/03
31/03
Hamburg II
0-0HT: 0-0
St. Pauli II
00:00
09/05
09/05
Havelse
3-4HT: 1-1
FC Kilia Kiel
00:00
06/04
06/04
Eimsbuttel
0-3HT: 0-2
Teutonia 1905
18:00
06/04
06/04
Hannover II
4-0HT: 1-0
Holstein Kiel II
18:00
06/04
06/04
FC Phonix Lubeck
6-0HT: 2-0
Flensburg
19:00
06/04
06/04
Havelse
4-0HT: 3-0
Spelle-Venhaus
20:00
06/04
06/04
FC Kilia Kiel
0-5HT: 0-3
Meppen
22:00
06/04
06/04
Oldenburg
4-1HT: 3-0
Bremen
19:00
07/04
07/04
St. Pauli II
2-0HT: 0-0
Norderstedt
20:00
07/04
07/04
TuS Blau-Weiss Lohne
1-2HT: 1-0
Hamburg II
00:00
01/05
01/05
Jeddeloh
1-0HT: 1-0
Drochtersen/Assel
00:00
13/04
13/04
Flensburg
0-0HT: 0-0
FC Kilia Kiel
00:30
13/04
13/04
Drochtersen/Assel
2-1HT: 0-1
Eimsbuttel
19:00
13/04
13/04
Holstein Kiel II
1-1HT: 1-0
Jeddeloh
19:30
13/04
13/04
Spelle-Venhaus
3-3HT: 2-0
Oldenburg
20:00
13/04
13/04
Meppen
4-1HT: 1-0
Havelse
18:00
14/04
14/04
Hamburg II
1-1HT: 0-0
FC Phonix Lubeck
19:00
14/04
14/04
Norderstedt
0-1HT: 0-0
TuS Blau-Weiss Lohne
19:00
14/04
14/04
Teutonia 1905
3-3HT: 1-1
St. Pauli II
20:00
14/04
14/04
Bremen
1-0HT: 1-0
Hannover II
00:00
20/04
20/04
Meppen
3-0HT: 0-0
Spelle-Venhaus
00:30
20/04
20/04
TuS Blau-Weiss Lohne
3-3HT: 1-2
Teutonia 1905
00:30
20/04
20/04
Jeddeloh
1-3HT: 1-1
Bremen
18:00
20/04
20/04
FC Phonix Lubeck
4-2HT: 2-2
Norderstedt
19:00
20/04
20/04
Havelse
1-0HT: 0-0
Flensburg
22:00
20/04
20/04
FC Kilia Kiel
1-1HT: 0-1
Hamburg II
17:00
21/04
21/04
Hannover II
1-1HT: 0-1
Oldenburg
18:00
21/04
21/04
Eimsbuttel
1-1HT: 1-1
Holstein Kiel II
19:00
21/04
21/04
St. Pauli II
1-2HT: 0-1
Drochtersen/Assel
00:00
27/04
27/04
Flensburg
0-1HT: 0-0
Meppen
00:30
27/04
27/04
Drochtersen/Assel
2-3HT: 1-1
TuS Blau-Weiss Lohne
00:30
27/04
27/04
Spelle-Venhaus
0-3HT: 0-2
Hannover II
18:00
27/04
27/04
Hamburg II
3-2HT: 1-0
Havelse
18:00
27/04
27/04
Holstein Kiel II
1-1HT: 1-0
St. Pauli II
22:00
27/04
27/04
Oldenburg
1-2HT: 0-0
Jeddeloh
19:00
28/04
28/04
Norderstedt
5-1HT: 2-0
FC Kilia Kiel
19:00
28/04
28/04
Teutonia 1905
2-3HT: 2-0
FC Phonix Lubeck
20:00
28/04
28/04
Bremen
5-0HT: 2-0
Eimsbuttel
00:00
04/05
04/05
Meppen
2-0HT: 1-0
Hamburg II
18:00
04/05
04/05
Hannover II
4-0HT: 1-0
Jeddeloh
18:00
04/05
04/05
FC Phonix Lubeck
0-2HT: 0-0
Drochtersen/Assel
18:30
04/05
04/05
Flensburg
1-0HT: 1-0
Spelle-Venhaus
19:00
04/05
04/05
Havelse
1-2HT: 0-2
Norderstedt
19:00
04/05
04/05
Eimsbuttel
1-2HT: 0-0
Oldenburg
20:00
04/05
04/05
FC Kilia Kiel
0-2HT: 0-0
Teutonia 1905
19:00
05/05
05/05
St. Pauli II
1-2HT: 1-0
Bremen
20:00
05/05
05/05
TuS Blau-Weiss Lohne
1-1HT: 1-0
Holstein Kiel II
23:30
10/05
10/05
Oldenburg
2-0HT: 1-0
St. Pauli II
18:00
11/05
11/05
Hannover II
5-0HT: 1-0
Eimsbuttel
21:00
11/05
11/05
Jeddeloh
3-2HT: 1-0
Spelle-Venhaus
23:00
11/05
11/05
Drochtersen/Assel
5-1HT: 1-1
FC Kilia Kiel
18:00
12/05
12/05
Hamburg II
0-1HT: 0-1
Flensburg
19:00
12/05
12/05
Norderstedt
0-2HT: 0-1
Meppen
19:00
12/05
12/05
Teutonia 1905
0-2HT: 0-1
Havelse
20:00
12/05
12/05
Bremen
0-0HT: 0-0
TuS Blau-Weiss Lohne
21:30
12/05
12/05
Holstein Kiel II
1-0HT: 0-0
FC Phonix Lubeck
00:30
18/05
18/05
Spelle-Venhaus
2-6HT: 1-3
Hamburg II
20:30
18/05
18/05
Flensburg
0-2HT: 0-0
Norderstedt
20:30
18/05
18/05
Eimsbuttel
0-2HT: 0-1
Jeddeloh
20:30
18/05
18/05
Havelse
1-2HT: 1-0
Drochtersen/Assel
20:30
18/05
18/05
TuS Blau-Weiss Lohne
0-2HT: 0-1
Oldenburg
20:30
18/05
18/05
Holstein Kiel II
3-3HT: 1-2
FC Kilia Kiel
20:30
18/05
18/05
Meppen
3-1HT: 1-1
Teutonia 1905
20:30
18/05
18/05
FC Phonix Lubeck
3-4HT: 1-2
Bremen
20:30
19/05
19/05
St. Pauli II
0-2HT: 0-0
Hannover II
00:30
29/07
29/07
Aachen
1-2HT: 1-0
Wuppertal
19:00
29/07
29/07
Rodinghausen
2-0HT: 1-0
Ahlen
19:00
29/07
29/07
Schalke 04 Youth
2-5HT: 1-2
Bocholt FC
19:00
29/07
29/07
Velbert
2-0HT: 0-0
Lippstadt
19:00
29/07
29/07
Wegberg-B.
1-0HT: 0-0
Fortuna Dusseldorf Youth
19:00
29/07
29/07
Monchengladbach AM.
1-2HT: 0-2
Duren
19:00
29/07
29/07
Wiedenbruck
1-0HT: 0-0
RW Oberhausen
19:00
30/07
30/07
Paderborn 07 II
3-2HT: 0-0
FC Gutersloh 2000
00:00
02/08
02/08
Koln
5-1HT: 3-0
Koln II
00:00
02/08
02/08
Koln II
0-0HT: 0-0
Koln
20:00
02/12
02/12
Bocholt FC
0-0HT: 0-0
Schalke 04 Youth
20:00
02/12
02/12
Duren
3-1HT: 0-0
Monchengladbach AM.
20:00
02/12
02/12
RW Oberhausen
2-2HT: 1-1
Wiedenbruck
20:00
02/12
02/12
Wuppertal
3-4HT: 2-3
Aachen
20:00
27/01
27/01
Fortuna Dusseldorf Youth
3-2HT: 2-0
Wegberg-B.
20:00
27/01
27/01
FC Gutersloh 2000
1-3HT: 0-2
Paderborn 07 II
01:30
08/02
08/02
Ahlen
0-0HT: 0-0
Rodinghausen
20:00
23/03
23/03
Lippstadt
2-1HT: 1-0
Velbert
00:00
05/08
05/08
Lippstadt
1-3HT: 0-3
Aachen
00:30
05/08
05/08
FC Gutersloh 2000
2-2HT: 0-2
Wiedenbruck
00:30
05/08
05/08
RW Oberhausen
2-2HT: 1-0
Velbert
19:00
05/08
05/08
Bocholt FC
1-0HT: 0-0
Rodinghausen
19:00
05/08
05/08
Duren
2-2HT: 1-1
Schalke 04 Youth
19:00
05/08
05/08
Fortuna Dusseldorf Youth
0-2HT: 0-0
Paderborn 07 II
19:00
05/08
05/08
Koln
0-0HT: 0-0
Wegberg-B.
19:00
05/08
05/08
Ahlen
0-5HT: 0-2
Koln II
19:00
05/08
05/08
Wuppertal
3-2HT: 1-0
Monchengladbach AM.
00:30
12/08
12/08
Aachen
2-2HT: 2-1
Monchengladbach AM.
00:30
12/08
12/08
Schalke 04 Youth
1-3HT: 1-1
Wuppertal
19:00
12/08
12/08
Lippstadt
1-4HT: 0-2
RW Oberhausen
19:00
12/08
12/08
Rodinghausen
2-0HT: 1-0
Duren
19:00
12/08
12/08
Wegberg-B.
2-1HT: 0-0
Ahlen
19:00
12/08
12/08
Wiedenbruck
1-4HT: 0-2
Fortuna Dusseldorf Youth
22:30
12/08
12/08
Koln II
1-0HT: 0-0
Bocholt FC
19:00
13/08
13/08
Paderborn 07 II
1-2HT: 0-1
Koln
19:00
09/09
09/09
Velbert
0-1HT: 0-1
FC Gutersloh 2000
00:30
19/08
19/08
RW Oberhausen
4-1HT: 4-0
Aachen
00:30
19/08
19/08
FC Gutersloh 2000
2-1HT: 1-0
Lippstadt
19:00
19/08
19/08
Wuppertal
1-0HT: 0-0
Rodinghausen
19:00
19/08
19/08
Monchengladbach AM.
3-6HT: 1-2
Schalke 04 Youth
19:00
19/08
19/08
Bocholt FC
3-2HT: 1-1
Wegberg-B.
19:00
19/08
19/08
Duren
1-1HT: 0-1
Koln II
19:00
19/08
19/08
Ahlen
1-1HT: 0-1
Paderborn 07 II
19:00
19/08
19/08
Fortuna Dusseldorf Youth
1-1HT: 0-0
Velbert
19:00
19/08
19/08
Koln
0-1HT: 0-0
Wiedenbruck
00:00
26/08
26/08
Wiedenbruck
1-1HT: 1-0
Ahlen
00:30
26/08
26/08
Velbert
0-3HT: 0-1
Koln
00:30
26/08
26/08
Wegberg-B.
1-3HT: 1-0
Duren
00:30
26/08
26/08
Aachen
0-0HT: 0-0
Schalke 04 Youth
19:00
26/08
26/08
Koln II
2-2HT: 2-1
Wuppertal
19:00
26/08
26/08
Lippstadt
3-0HT: 2-0
Fortuna Dusseldorf Youth
19:00
26/08
26/08
RW Oberhausen
2-0HT: 1-0
FC Gutersloh 2000
19:00
26/08
26/08
Rodinghausen
2-4HT: 2-2
Monchengladbach AM.
00:30
29/08
29/08
Paderborn 07 II
5-0HT: 3-0
Bocholt FC
00:30
02/09
02/09
Fortuna Dusseldorf Youth
0-2HT: 0-2
RW Oberhausen
19:00
02/09
02/09
FC Gutersloh 2000
1-1HT: 0-0
Aachen
19:00
02/09
02/09
Schalke 04 Youth
3-0HT: 2-0
Rodinghausen
19:00
02/09
02/09
Ahlen
3-2HT: 1-1
Velbert
19:00
02/09
02/09
Wuppertal
2-0HT: 1-0
Wegberg-B.
19:00
02/09
02/09
Duren
2-0HT: 1-0
Paderborn 07 II
19:05
02/09
02/09
Bocholt FC
1-0HT: 0-0
Wiedenbruck
19:15
02/09
02/09
Koln
4-1HT: 3-0
Lippstadt
19:00
03/09
03/09
Monchengladbach AM.
0-2HT: 0-2
Koln II
19:00
09/09
09/09
Paderborn 07 II
4-1HT: 1-0
Wuppertal
00:00
16/09
16/09
Lippstadt
3-0HT: 2-0
Ahlen
00:30
16/09
16/09
Wegberg-B.
2-1HT: 1-0
Monchengladbach AM.
19:00
16/09
16/09
RW Oberhausen
0-0HT: 0-0
Koln
19:00
16/09
16/09
Velbert
1-1HT: 0-0
Bocholt FC
19:00
16/09
16/09
Aachen
1-0HT: 1-0
Rodinghausen
19:00
16/09
16/09
Wiedenbruck
0-1HT: 0-1
Duren
19:00
16/09
16/09
FC Gutersloh 2000
1-0HT: 0-0
Fortuna Dusseldorf Youth
19:00
16/09
16/09
Koln II
2-1HT: 1-0
Schalke 04 Youth
00:30
23/09
23/09
Wuppertal
1-1HT: 0-0
Wiedenbruck
00:30
23/09
23/09
Monchengladbach AM.
2-1HT: 1-1
Paderborn 07 II
19:00
23/09
23/09
Duren
4-1HT: 3-1
Velbert
19:00
23/09
23/09
Koln
3-0HT: 0-0
FC Gutersloh 2000
19:00
23/09
23/09
Rodinghausen
1-0HT: 1-0
Koln II
19:00
23/09
23/09
Schalke 04 Youth
1-0HT: 0-0
Wegberg-B.
19:00
23/09
23/09
Ahlen
0-0HT: 0-0
RW Oberhausen
19:00
23/09
23/09
Bocholt FC
2-1HT: 1-1
Lippstadt
19:00
24/09
24/09
Fortuna Dusseldorf Youth
0-0HT: 0-0
Aachen
00:30
30/09
30/09
Velbert
1-0HT: 1-0
Wuppertal
00:30
30/09
30/09
Wegberg-B.
4-1HT: 4-1
Rodinghausen
19:00
30/09
30/09
FC Gutersloh 2000
2-0HT: 1-0
Ahlen
19:00
30/09
30/09
Lippstadt
2-4HT: 1-1
Duren
19:00
30/09
30/09
RW Oberhausen
0-0HT: 0-0
Bocholt FC
19:00
30/09
30/09
Aachen
1-1HT: 1-1
Koln II
19:00
30/09
30/09
Wiedenbruck
1-3HT: 0-2
Monchengladbach AM.
19:00
30/09
30/09
Fortuna Dusseldorf Youth
1-1HT: 1-1
Koln
19:00
02/10
02/10
Paderborn 07 II
2-2HT: 1-2
Schalke 04 Youth
00:45
07/10
07/10
Koln
0-1HT: 0-1
Aachen
19:00
07/10
07/10
Monchengladbach AM.
4-2HT: 0-1
Velbert
19:00
07/10
07/10
Bocholt FC
2-0HT: 2-0
FC Gutersloh 2000
19:00
07/10
07/10
Duren
1-2HT: 1-2
RW Oberhausen
19:00
07/10
07/10
Rodinghausen
2-0HT: 0-0
Paderborn 07 II
19:00
07/10
07/10
Schalke 04 Youth
1-0HT: 1-0
Wiedenbruck
19:00
07/10
07/10
Ahlen
0-4HT: 0-1
Fortuna Dusseldorf Youth
19:00
07/10
07/10
Wuppertal
3-4HT: 0-1
Lippstadt
23:00
07/10
07/10
Koln II
2-0HT: 0-0
Wegberg-B.
00:30
14/10
14/10
Wiedenbruck
1-0HT: 0-0
Rodinghausen
00:30
14/10
14/10
Koln
2-0HT: 0-0
Ahlen
19:00
14/10
14/10
Aachen
4-1HT: 1-0
Wegberg-B.
19:00
14/10
14/10
FC Gutersloh 2000
1-3HT: 1-2
Duren
19:00
14/10
14/10
Fortuna Dusseldorf Youth
0-2HT: 0-0
Bocholt FC
19:00
14/10
14/10
RW Oberhausen
1-1HT: 1-0
Wuppertal
19:00
14/10
14/10
Lippstadt
1-1HT: 0-1
Monchengladbach AM.
19:00
14/10
14/10
Velbert
0-4HT: 0-2
Schalke 04 Youth
20:30
25/10
25/10
Paderborn 07 II
3-1HT: 1-1
Koln II
00:30
21/10
21/10
Wegberg-B.
3-2HT: 2-1
Paderborn 07 II
00:30
21/10
21/10
FC Gutersloh 2000
1-4HT: 1-1
Wuppertal
19:00
21/10
21/10
Ahlen
1-4HT: 0-1
Aachen
19:00
21/10
21/10
Bocholt FC
2-1HT: 0-0
Koln
19:00
21/10
21/10
Duren
5-0HT: 2-0
Fortuna Dusseldorf Youth
19:00
21/10
21/10
Koln II
3-0HT: 1-0
Wiedenbruck
19:00
21/10
21/10
Rodinghausen
4-1HT: 2-1
Velbert
19:00
22/10
22/10
Schalke 04 Youth
3-1HT: 2-1
Lippstadt
23:30
27/01
27/01
Monchengladbach AM.
0-0HT: 0-0
RW Oberhausen
00:00
28/10
28/10
Lippstadt
0-0HT: 0-0
Rodinghausen
00:30
28/10
28/10
Fortuna Dusseldorf Youth
2-3HT: 2-1
Wuppertal
00:30
28/10
28/10
Koln
1-0HT: 1-0
Duren
19:00
28/10
28/10
Velbert
1-5HT: 0-1
Koln II
19:00
28/10
28/10
Ahlen
1-3HT: 0-2
Bocholt FC
19:00
28/10
28/10
Wiedenbruck
1-2HT: 0-1
Wegberg-B.
19:00
28/10
28/10
Aachen
2-1HT: 2-0
Paderborn 07 II
19:00
28/10
28/10
FC Gutersloh 2000
2-2HT: 2-2
Monchengladbach AM.
20:00
29/10
29/10
RW Oberhausen
1-3HT: 0-1
Schalke 04 Youth
01:30
04/11
04/11
Wegberg-B.
1-1HT: 0-0
Velbert
20:00
04/11
04/11
Rodinghausen
0-4HT: 0-1
RW Oberhausen
20:00
04/11
04/11
Schalke 04 Youth
2-3HT: 1-1
FC Gutersloh 2000
20:00
04/11
04/11
Monchengladbach AM.
1-3HT: 0-3
Fortuna Dusseldorf Youth
20:00
04/11
04/11
Wuppertal
2-1HT: 2-1
Koln
20:00
04/11
04/11
Duren
1-3HT: 1-0
Ahlen
20:00
04/11
04/11
Bocholt FC
3-0HT: 1-0
Aachen
20:00
04/11
04/11
Koln II
2-0HT: 1-0
Lippstadt
20:00
04/11
04/11
Paderborn 07 II
2-2HT: 1-1
Wiedenbruck
01:30
11/11
11/11
FC Gutersloh 2000
2-1HT: 2-0
Rodinghausen
01:30
11/11
11/11
Koln
4-3HT: 1-3
Monchengladbach AM.
01:30
11/11
11/11
Velbert
2-2HT: 2-1
Paderborn 07 II
01:30
11/11
11/11
Aachen
1-0HT: 1-0
Wiedenbruck
01:30
11/11
11/11
Fortuna Dusseldorf Youth
1-1HT: 1-1
Schalke 04 Youth
20:00
11/11
11/11
RW Oberhausen
0-2HT: 0-2
Koln II
20:00
11/11
11/11
Ahlen
2-1HT: 2-1
Wuppertal
20:00
11/11
11/11
Bocholt FC
0-0HT: 0-0
Duren
01:00
07/03
07/03
Lippstadt
2-1HT: 1-1
Wegberg-B.
20:00
18/11
18/11
Rodinghausen
1-0HT: 0-0
Fortuna Dusseldorf Youth
20:00
18/11
18/11
Schalke 04 Youth
0-2HT: 0-1
Koln
20:00
18/11
18/11
Wegberg-B.
2-5HT: 2-4
RW Oberhausen
20:00
18/11
18/11
Wiedenbruck
2-1HT: 1-0
Velbert
20:00
18/11
18/11
Wuppertal
1-2HT: 0-1
Bocholt FC
20:00
18/11
18/11
Monchengladbach AM.
3-1HT: 1-1
Ahlen
20:00
18/11
18/11
Koln II
3-3HT: 2-2
FC Gutersloh 2000
20:05
18/11
18/11
Aachen
2-1HT: 0-0
Duren
01:00
21/11
21/11
Paderborn 07 II
1-1HT: 1-1
Lippstadt
01:00
25/11
25/11
Lippstadt
1-1HT: 1-0
Wiedenbruck
01:30
25/11
25/11
Fortuna Dusseldorf Youth
3-2HT: 0-2
Koln II
01:30
25/11
25/11
Velbert
0-1HT: 0-1
Aachen
20:00
25/11
25/11
Duren
1-1HT: 0-0
Wuppertal
20:00
25/11
25/11
FC Gutersloh 2000
3-0HT: 1-0
Wegberg-B.
20:00
25/11
25/11
Koln
1-3HT: 0-2
Rodinghausen
20:00
25/11
25/11
RW Oberhausen
4-1HT: 3-0
Paderborn 07 II
20:00
25/11
25/11
Bocholt FC
1-0HT: 1-0
Monchengladbach AM.
01:30
14/02
14/02
Ahlen
3-2HT: 2-2
Schalke 04 Youth
20:00
09/12
09/12
Aachen
2-1HT: 1-1
Lippstadt
20:00
09/12
09/12
Monchengladbach AM.
0-4HT: 0-3
Wuppertal
20:00
09/12
09/12
Paderborn 07 II
1-3HT: 0-1
Fortuna Dusseldorf Youth
20:00
09/12
09/12
Rodinghausen
2-0HT: 2-0
Bocholt FC
20:00
09/12
09/12
Schalke 04 Youth
3-0HT: 2-0
Duren
20:00
10/12
10/12
Koln II
0-2HT: 0-0
Ahlen
01:30
07/02
07/02
Wiedenbruck
0-2HT: 0-1
FC Gutersloh 2000
01:30
07/02
07/02
Velbert
0-3HT: 0-2
RW Oberhausen
01:30
15/02
15/02
Wegberg-B.
1-5HT: 1-4
Koln
01:30
03/02
03/02
RW Oberhausen
1-1HT: 1-0
Lippstadt
20:00
03/02
03/02
Wuppertal
3-1HT: 1-1
Schalke 04 Youth
20:00
03/02
03/02
Monchengladbach AM.
0-4HT: 0-2
Aachen
20:00
03/02
03/02
Bocholt FC
2-2HT: 0-2
Koln II
20:00
03/02
03/02
Duren
2-3HT: 1-1
Rodinghausen
20:00
03/02
03/02
Fortuna Dusseldorf Youth
0-1HT: 0-1
Wiedenbruck
20:00
03/02
03/02
FC Gutersloh 2000
1-2HT: 1-2
Velbert
20:00
04/02
04/02
Koln
0-0HT: 0-0
Paderborn 07 II
20:00
23/03
23/03
Ahlen
3-1HT: 3-0
Wegberg-B.
20:00
10/02
10/02
Velbert
0-5HT: 0-2
Fortuna Dusseldorf Youth
20:00
10/02
10/02
Wegberg-B.
0-2HT: 0-0
Bocholt FC
20:00
10/02
10/02
Aachen
3-1HT: 2-0
RW Oberhausen
20:00
10/02
10/02
Wiedenbruck
3-1HT: 1-1
Koln
20:00
10/02
10/02
Lippstadt
1-2HT: 1-1
FC Gutersloh 2000
20:00
10/02
10/02
Paderborn 07 II
2-2HT: 1-0
Ahlen
20:00
10/02
10/02
Schalke 04 Youth
2-0HT: 1-0
Monchengladbach AM.
20:00
10/02
10/02
Rodinghausen
0-4HT: 0-2
Wuppertal
20:00
11/02
11/02
Koln II
0-1HT: 0-1
Duren
01:30
17/02
17/02
FC Gutersloh 2000
0-4HT: 0-2
RW Oberhausen
01:30
17/02
17/02
Wuppertal
2-0HT: 1-0
Koln II
20:00
17/02
17/02
Koln
2-1HT: 1-0
Velbert
20:00
17/02
17/02
Ahlen
0-1HT: 0-0
Wiedenbruck
20:00
17/02
17/02
Monchengladbach AM.
0-1HT: 0-0
Rodinghausen
20:00
17/02
17/02
Bocholt FC
0-1HT: 0-0
Paderborn 07 II
20:00
17/02
17/02
Duren
3-0HT: 1-0
Wegberg-B.
20:00
17/02
17/02
Fortuna Dusseldorf Youth
3-0HT: 1-0
Lippstadt
20:00
18/02
18/02
Schalke 04 Youth
2-3HT: 1-1
Aachen
01:30
24/02
24/02
Paderborn 07 II
2-0HT: 1-0
Duren
01:30
24/02
24/02
Velbert
3-2HT: 1-2
Ahlen
20:00
24/02
24/02
Rodinghausen
0-0HT: 0-0
Schalke 04 Youth
20:00
24/02
24/02
Aachen
4-0HT: 2-0
FC Gutersloh 2000
20:00
24/02
24/02
Wegberg-B.
3-1HT: 0-1
Wuppertal
20:00
24/02
24/02
Wiedenbruck
0-0HT: 0-0
Bocholt FC
20:00
24/02
24/02
Koln II
1-1HT: 0-0
Monchengladbach AM.
20:00
24/02
24/02
Lippstadt
2-2HT: 1-0
Koln
20:00
25/02
25/02
RW Oberhausen
0-1HT: 0-1
Fortuna Dusseldorf Youth
20:00
02/03
02/03
Fortuna Dusseldorf Youth
2-0HT: 0-0
FC Gutersloh 2000
20:00
02/03
02/03
Duren
3-5HT: 1-2
Wiedenbruck
20:00
02/03
02/03
Rodinghausen
1-1HT: 0-0
Aachen
20:00
02/03
02/03
Koln
2-1HT: 1-0
RW Oberhausen
20:00
02/03
02/03
Ahlen
1-2HT: 1-2
Lippstadt
20:00
02/03
02/03
Monchengladbach AM.
2-0HT: 0-0
Wegberg-B.
20:00
02/03
02/03
Bocholt FC
4-1HT: 1-1
Velbert
20:00
03/03
03/03
Schalke 04 Youth
0-1HT: 0-1
Koln II
20:00
03/03
03/03
Wuppertal
3-2HT: 2-1
Paderborn 07 II
01:30
09/03
09/03
Velbert
2-1HT: 1-1
Duren
01:30
09/03
09/03
Aachen
2-1HT: 1-1
Fortuna Dusseldorf Youth
20:00
09/03
09/03
Koln II
0-3HT: 0-1
Rodinghausen
20:00
09/03
09/03
Lippstadt
2-0HT: 0-0
Bocholt FC
20:00
09/03
09/03
RW Oberhausen
1-1HT: 1-0
Ahlen
20:00
09/03
09/03
Paderborn 07 II
2-4HT: 0-3
Monchengladbach AM.
20:00
09/03
09/03
Wegberg-B.
5-1HT: 2-1
Schalke 04 Youth
20:00
09/03
09/03
Wiedenbruck
3-0HT: 0-0
Wuppertal
20:00
09/03
09/03
FC Gutersloh 2000
1-1HT: 0-0
Koln
23:30
15/03
15/03
Schalke 04 Youth
3-0HT: 1-0
Paderborn 07 II
01:30
16/03
16/03
Koln II
0-2HT: 0-0
Aachen
20:00
16/03
16/03
Monchengladbach AM.
1-2HT: 1-0
Wiedenbruck
20:00
16/03
16/03
Duren
2-0HT: 2-0
Lippstadt
20:00
16/03
16/03
Bocholt FC
0-0HT: 0-0
RW Oberhausen
20:00
16/03
16/03
Koln
4-1HT: 3-1
Fortuna Dusseldorf Youth
20:00
16/03
16/03
Ahlen
1-1HT: 0-0
FC Gutersloh 2000
20:00
16/03
16/03
Rodinghausen
5-1HT: 4-0
Wegberg-B.
20:00
16/03
16/03
Wuppertal
5-0HT: 1-0
Velbert
01:30
29/03
29/03
RW Oberhausen
0-0HT: 0-0
Duren
20:00
30/03
30/03
Wiedenbruck
1-3HT: 1-3
Schalke 04 Youth
20:00
30/03
30/03
Aachen
1-0HT: 0-0
Koln
20:00
30/03
30/03
Fortuna Dusseldorf Youth
4-2HT: 2-1
Ahlen
20:00
30/03
30/03
FC Gutersloh 2000
1-0HT: 0-0
Bocholt FC
20:00
30/03
30/03
Lippstadt
0-1HT: 0-0
Wuppertal
20:00
30/03
30/03
Velbert
1-1HT: 1-1
Monchengladbach AM.
19:00
31/03
31/03
Paderborn 07 II
0-0HT: 0-0
Rodinghausen
19:00
31/03
31/03
Wegberg-B.
0-1HT: 0-1
Koln II
00:30
06/04
06/04
Koln II
1-0HT: 1-0
Paderborn 07 II
00:30
06/04
06/04
Rodinghausen
0-3HT: 0-1
Wiedenbruck
19:00
06/04
06/04
Wegberg-B.
1-2HT: 0-0
Aachen
19:00
06/04
06/04
Ahlen
0-2HT: 0-0
Koln
19:00
06/04
06/04
Wuppertal
3-0HT: 2-0
RW Oberhausen
19:00
06/04
06/04
Monchengladbach AM.
4-0HT: 1-0
Lippstadt
19:00
06/04
06/04
Bocholt FC
0-2HT: 0-1
Fortuna Dusseldorf Youth
19:00
06/04
06/04
Duren
2-2HT: 1-1
FC Gutersloh 2000
19:00
06/04
06/04
Schalke 04 Youth
2-0HT: 2-0
Velbert
00:30
13/04
13/04
Velbert
0-0HT: 0-0
Rodinghausen
19:00
13/04
13/04
Wuppertal
3-0HT: 2-0
FC Gutersloh 2000
19:00
13/04
13/04
Aachen
3-0HT: 1-0
Ahlen
19:00
13/04
13/04
Wiedenbruck
3-1HT: 1-0
Koln II
19:00
13/04
13/04
Fortuna Dusseldorf Youth
0-0HT: 0-0
Duren
19:00
13/04
13/04
Koln
0-1HT: 0-1
Bocholt FC
19:00
13/04
13/04
Lippstadt
1-5HT: 1-2
Schalke 04 Youth
19:00
13/04
13/04
RW Oberhausen
0-0HT: 0-0
Monchengladbach AM.
00:30
16/04
16/04
Paderborn 07 II
4-1HT: 3-0
Wegberg-B.
00:30
20/04
20/04
Rodinghausen
2-3HT: 2-1
Lippstadt
00:30
20/04
20/04
Schalke 04 Youth
1-1HT: 0-0
RW Oberhausen
19:00
20/04
20/04
Wegberg-B.
2-3HT: 2-1
Wiedenbruck
19:00
20/04
20/04
Monchengladbach AM.
0-0HT: 0-0
FC Gutersloh 2000
19:00
20/04
20/04
Bocholt FC
5-0HT: 0-0
Ahlen
19:00
20/04
20/04
Duren
2-2HT: 1-2
Koln
19:00
20/04
20/04
Koln II
0-3HT: 0-2
Velbert
19:00
20/04
20/04
Paderborn 07 II
0-1HT: 0-1
Aachen
00:00
08/05
08/05
Wuppertal
0-0HT: 0-0
Fortuna Dusseldorf Youth
00:30
27/04
27/04
Koln
2-1HT: 1-0
Wuppertal
00:30
27/04
27/04
Velbert
2-1HT: 1-0
Wegberg-B.
00:30
27/04
27/04
FC Gutersloh 2000
1-3HT: 0-1
Schalke 04 Youth
19:00
27/04
27/04
RW Oberhausen
1-1HT: 0-1
Rodinghausen
19:00
27/04
27/04
Ahlen
2-2HT: 0-0
Duren
19:00
27/04
27/04
Wiedenbruck
1-1HT: 0-0
Paderborn 07 II
19:00
27/04
27/04
Aachen
1-2HT: 0-1
Bocholt FC
19:00
28/04
28/04
Fortuna Dusseldorf Youth
0-3HT: 0-1
Monchengladbach AM.
20:00
28/04
28/04
Lippstadt
1-3HT: 1-1
Koln II
00:30
04/05
04/05
Rodinghausen
2-0HT: 0-0
FC Gutersloh 2000
19:00
04/05
04/05
Schalke 04 Youth
2-2HT: 2-1
Fortuna Dusseldorf Youth
19:00
04/05
04/05
Wegberg-B.
0-0HT: 0-0
Lippstadt
19:00
04/05
04/05
Wiedenbruck
0-4HT: 0-2
Aachen
19:00
04/05
04/05
Monchengladbach AM.
2-1HT: 1-0
Koln
19:00
04/05
04/05
Wuppertal
2-1HT: 0-0
Ahlen
19:00
04/05
04/05
Duren
1-1HT: 1-0
Bocholt FC
19:00
04/05
04/05
Koln II
1-2HT: 0-2
RW Oberhausen
19:00
05/05
05/05
Paderborn 07 II
1-1HT: 0-0
Velbert
00:00
11/05
11/05
Lippstadt
0-0HT: 0-0
Paderborn 07 II
00:30
11/05
11/05
RW Oberhausen
5-2HT: 4-1
Wegberg-B.
00:30
11/05
11/05
Velbert
3-1HT: 1-1
Wiedenbruck
19:00
11/05
11/05
Duren
4-1HT: 3-1
Aachen
19:00
11/05
11/05
Fortuna Dusseldorf Youth
3-1HT: 1-1
Rodinghausen
19:00
11/05
11/05
FC Gutersloh 2000
0-3HT: 0-3
Koln II
19:00
11/05
11/05
Koln
1-1HT: 1-0
Schalke 04 Youth
19:00
11/05
11/05
Ahlen
2-3HT: 1-1
Monchengladbach AM.
19:00
11/05
11/05
Bocholt FC
1-0HT: 0-0
Wuppertal
23:30
16/05
16/05
Schalke 04 Youth
4-0HT: 2-0
Ahlen
17:00
18/05
18/05
Koln II
3-2HT: 2-0
Fortuna Dusseldorf Youth
19:00
18/05
18/05
Monchengladbach AM.
3-3HT: 1-1
Bocholt FC
19:00
18/05
18/05
Paderborn 07 II
1-1HT: 0-0
RW Oberhausen
19:00
18/05
18/05
Rodinghausen
1-0HT: 1-0
Koln
19:00
18/05
18/05
Wegberg-B.
1-2HT: 0-1
FC Gutersloh 2000
19:00
18/05
18/05
Wiedenbruck
1-1HT: 1-1
Lippstadt
19:00
18/05
18/05
Aachen
2-0HT: 1-0
Velbert
19:00
18/05
18/05
Wuppertal
1-1HT: 0-1
Duren
01:00
05/08
05/08
Offenbach
0-1HT: 0-0
Stuttgart
19:00
05/08
05/08
Freiberg
0-0HT: 0-0
Eintracht Frankfurt Youth
19:00
05/08
05/08
Kassel
2-0HT: 1-0
FSV Mainz 05 Youth
19:00
05/08
05/08
Walldorf
1-1HT: 1-0
TSG Hoffenheim Youth
19:00
05/08
05/08
Balingen
0-0HT: 0-0
Bahlingen
19:05
05/08
05/08
Stuttgart II
2-1HT: 1-1
SG Barockstadt
19:05
05/08
05/08
Koblenz
0-2HT: 0-0
Steinbach
19:00
06/08
06/08
Homburg-Saar
1-1HT: 1-1
Aalen
00:00
09/08
09/08
Frankfurt
4-3HT: 0-1
Schott Mainz
00:00
12/08
12/08
Aalen
2-1HT: 1-0
Offenbach
19:00
12/08
12/08
Steinbach
3-2HT: 0-2
Kassel
19:15
12/08
12/08
Stuttgart
7-0HT: 4-0
Koblenz
19:00
13/08
13/08
TSG Hoffenheim Youth
3-1HT: 1-1
Freiberg
00:05
16/08
16/08
FSV Mainz 05 Youth
1-1HT: 0-0
Balingen
23:00
16/08
16/08
SG Barockstadt
3-0HT: 1-0
Walldorf
23:05
16/08
16/08
Bahlingen
0-0HT: 0-0
Frankfurt
23:30
16/08
16/08
Schott Mainz
0-0HT: 0-0
Stuttgart II
00:00
24/08
24/08
Eintracht Frankfurt Youth
5-0HT: 1-0
Homburg-Saar
19:00
19/08
19/08
Homburg-Saar
1-2HT: 0-1
TSG Hoffenheim Youth
19:00
19/08
19/08
Freiberg
0-4HT: 0-2
SG Barockstadt
19:00
19/08
19/08
Kassel
2-1HT: 0-1
Stuttgart
19:05
19/08
19/08
Balingen
2-3HT: 0-2
Frankfurt
19:00
20/08
20/08
Walldorf
1-1HT: 0-1
Schott Mainz
19:00
20/08
20/08
FSV Mainz 05 Youth
3-0HT: 0-0
Steinbach
19:00
20/08
20/08
Koblenz
1-2HT: 1-1
Aalen
19:05
20/08
20/08
Stuttgart II
3-2HT: 2-2
Bahlingen
21:00
20/08
20/08
Offenbach
3-2HT: 1-0
Eintracht Frankfurt Youth
19:00
26/08
26/08
Steinbach
2-2HT: 2-0
Balingen
19:00
26/08
26/08
Aalen
1-1HT: 1-1
Kassel
19:00
26/08
26/08
Stuttgart
4-1HT: 0-1
FSV Mainz 05 Youth
19:00
26/08
26/08
Bahlingen
2-1HT: 1-0
Walldorf
19:00
26/08
26/08
SG Barockstadt
2-2HT: 1-1
Homburg-Saar
19:00
26/08
26/08
TSG Hoffenheim Youth
1-2HT: 0-1
Offenbach
19:00
26/08
26/08
Schott Mainz
1-4HT: 1-2
Freiberg
19:05
26/08
26/08
Frankfurt
1-3HT: 1-1
Stuttgart II
19:00
27/08
27/08
Eintracht Frankfurt Youth
3-1HT: 1-1
Koblenz
22:35
29/08
29/08
Freiberg
3-2HT: 2-1
Bahlingen
00:00
30/08
30/08
Steinbach
1-3HT: 0-1
Stuttgart
00:00
30/08
30/08
Balingen
1-2HT: 0-0
Stuttgart II
00:00
30/08
30/08
Homburg-Saar
2-2HT: 0-2
Schott Mainz
00:00
30/08
30/08
FSV Mainz 05 Youth
1-1HT: 0-0
Aalen
00:00
30/08
30/08
Offenbach
1-1HT: 1-1
SG Barockstadt
00:00
31/08
31/08
Koblenz
0-4HT: 0-3
TSG Hoffenheim Youth
00:00
31/08
31/08
Walldorf
2-1HT: 1-1
Frankfurt
00:15
31/08
31/08
Kassel
2-2HT: 1-1
Eintracht Frankfurt Youth
19:00
02/09
02/09
Schott Mainz
2-1HT: 0-0
Offenbach
19:00
02/09
02/09
Aalen
0-3HT: 0-2
Steinbach
19:00
02/09
02/09
Stuttgart
2-2HT: 2-2
Balingen
19:00
02/09
02/09
Bahlingen
0-1HT: 0-0
Homburg-Saar
19:00
02/09
02/09
Frankfurt
2-3HT: 0-2
Freiberg
19:00
02/09
02/09
SG Barockstadt
4-1HT: 1-0
Koblenz
19:00
03/09
03/09
TSG Hoffenheim Youth
2-1HT: 1-0
Kassel
19:00
03/09
03/09
Stuttgart II
1-2HT: 1-2
Walldorf
19:00
03/09
03/09
Eintracht Frankfurt Youth
6-1HT: 5-0
FSV Mainz 05 Youth
00:00
09/09
09/09
Homburg-Saar
1-1HT: 0-0
Frankfurt
19:00
09/09
09/09
Offenbach
5-2HT: 1-0
Bahlingen
19:00
09/09
09/09
Steinbach
1-3HT: 0-0
Eintracht Frankfurt Youth
19:00
09/09
09/09
Stuttgart
0-0HT: 0-0
Aalen
19:00
09/09
09/09
Balingen
6-3HT: 4-0
Walldorf
19:00
09/09
09/09
Koblenz
2-0HT: 2-0
Schott Mainz
19:00
09/09
09/09
Freiberg
3-1HT: 0-1
Stuttgart II
19:00
09/09
09/09
Kassel
2-1HT: 1-0
SG Barockstadt
00:00
20/09
20/09
FSV Mainz 05 Youth
1-0HT: 0-0
TSG Hoffenheim Youth
00:00
16/09
16/09
Aalen
1-0HT: 0-0
Balingen
00:00
16/09
16/09
Eintracht Frankfurt Youth
1-0HT: 0-0
Stuttgart
19:00
16/09
16/09
SG Barockstadt
2-1HT: 1-1
FSV Mainz 05 Youth
19:00
16/09
16/09
Stuttgart II
1-8HT: 1-2
Homburg-Saar
19:00
16/09
16/09
Bahlingen
5-2HT: 3-1
Koblenz
19:10
16/09
16/09
Walldorf
1-2HT: 1-1
Freiberg
21:00
16/09
16/09
Frankfurt
1-1HT: 1-0
Offenbach
22:15
16/09
16/09
TSG Hoffenheim Youth
0-1HT: 0-0
Steinbach
19:00
17/09
17/09
Schott Mainz
0-5HT: 0-1
Kassel
00:00
23/09
23/09
Homburg-Saar
5-0HT: 3-0
Walldorf
00:00
23/09
23/09
Offenbach
2-2HT: 1-1
Stuttgart II
00:00
23/09
23/09
Steinbach
1-3HT: 1-0
SG Barockstadt
00:00
23/09
23/09
Balingen
4-4HT: 1-2
Freiberg
19:00
23/09
23/09
FSV Mainz 05 Youth
3-0HT: 1-0
Schott Mainz
19:00
23/09
23/09
Stuttgart
1-0HT: 1-0
TSG Hoffenheim Youth
19:00
23/09
23/09
Kassel
0-1HT: 0-0
Bahlingen
19:00
23/09
23/09
Aalen
3-2HT: 1-1
Eintracht Frankfurt Youth
19:00
23/09
23/09
Koblenz
2-3HT: 1-2
Frankfurt
00:00
30/09
30/09
Walldorf
1-0HT: 1-0
Offenbach
00:15
30/09
30/09
Eintracht Frankfurt Youth
1-1HT: 1-0
Balingen
19:00
30/09
30/09
Freiberg
2-1HT: 1-1
Homburg-Saar
19:00
30/09
30/09
SG Barockstadt
0-2HT: 0-1
Stuttgart
19:00
30/09
30/09
TSG Hoffenheim Youth
3-1HT: 0-0
Aalen
19:00
30/09
30/09
Schott Mainz
2-4HT: 2-0
Steinbach
19:00
30/09
30/09
Bahlingen
2-1HT: 1-0
FSV Mainz 05 Youth
19:05
30/09
30/09
Stuttgart II
7-3HT: 3-1
Koblenz
19:45
30/09
30/09
Frankfurt
2-0HT: 1-0
Kassel
19:00
03/10
03/10
Aalen
2-0HT: 1-0
SG Barockstadt
19:00
03/10
03/10
Balingen
0-3HT: 0-2
Homburg-Saar
19:00
03/10
03/10
Kassel
1-5HT: 0-3
Stuttgart II
19:00
03/10
03/10
Offenbach
2-0HT: 1-0
Freiberg
19:00
03/10
03/10
Steinbach
2-0HT: 1-0
Bahlingen
00:00
04/10
04/10
FSV Mainz 05 Youth
2-0HT: 2-0
Frankfurt
00:00
05/10
05/10
Koblenz
0-4HT: 0-2
Walldorf
00:00
05/10
05/10
Eintracht Frankfurt Youth
2-1HT: 1-1
TSG Hoffenheim Youth
00:00
05/10
05/10
Stuttgart
3-0HT: 2-0
Schott Mainz
19:00
07/10
07/10
Bahlingen
1-1HT: 1-0
Stuttgart
19:00
07/10
07/10
Walldorf
0-1HT: 0-0
Kassel
19:00
07/10
07/10
Homburg-Saar
2-1HT: 0-0
Offenbach
19:00
07/10
07/10
Freiberg
2-0HT: 0-0
Koblenz
19:00
07/10
07/10
Frankfurt
0-3HT: 0-2
Steinbach
19:00
08/10
08/10
Stuttgart II
4-0HT: 2-0
FSV Mainz 05 Youth
19:00
08/10
08/10
SG Barockstadt
2-0HT: 1-0
Eintracht Frankfurt Youth
19:00
08/10
08/10
TSG Hoffenheim Youth
4-0HT: 3-0
Balingen
19:00
08/10
08/10
Schott Mainz
2-3HT: 0-2
Aalen
00:00
14/10
14/10
Koblenz
1-1HT: 1-1
Homburg-Saar
19:00
14/10
14/10
Steinbach
0-0HT: 0-0
Stuttgart II
19:00
14/10
14/10
Stuttgart
0-0HT: 0-0
Frankfurt
19:00
14/10
14/10
Aalen
0-2HT: 0-0
Bahlingen
19:00
14/10
14/10
Balingen
2-3HT: 0-2
Offenbach
19:00
14/10
14/10
Eintracht Frankfurt Youth
2-2HT: 1-0
Schott Mainz
19:00
14/10
14/10
FSV Mainz 05 Youth
1-2HT: 0-0
Walldorf
19:05
14/10
14/10
Kassel
1-2HT: 1-0
Freiberg
00:00
26/10
26/10
TSG Hoffenheim Youth
0-0HT: 0-0
SG Barockstadt
00:00
21/10
21/10
Offenbach
1-1HT: 0-1
Koblenz
19:00
21/10
21/10
Schott Mainz
1-3HT: 1-0
TSG Hoffenheim Youth
19:00
21/10
21/10
Stuttgart II
0-2HT: 0-0
Stuttgart
19:00
21/10
21/10
Bahlingen
0-2HT: 0-0
Eintracht Frankfurt Youth
19:00
21/10
21/10
Walldorf
1-2HT: 0-0
Steinbach
19:00
21/10
21/10
Homburg-Saar
2-1HT: 1-1
Kassel
19:00
21/10
21/10
Freiberg
1-2HT: 0-1
FSV Mainz 05 Youth
19:00
21/10
21/10
SG Barockstadt
6-2HT: 2-1
Balingen
19:05
21/10
21/10
Frankfurt
3-0HT: 2-0
Aalen
00:00
28/10
28/10
Kassel
1-2HT: 1-1
Offenbach
19:00
28/10
28/10
FSV Mainz 05 Youth
2-4HT: 0-1
Homburg-Saar
19:00
28/10
28/10
Steinbach
0-1HT: 0-0
Freiberg
19:00
28/10
28/10
Aalen
2-2HT: 1-0
Stuttgart II
19:00
28/10
28/10
Stuttgart
2-2HT: 2-1
Walldorf
19:00
28/10
28/10
Balingen
2-0HT: 1-0
Koblenz
19:00
28/10
28/10
SG Barockstadt
2-0HT: 1-0
Schott Mainz
20:00
29/10
29/10
TSG Hoffenheim Youth
4-0HT: 0-0
Bahlingen
20:00
29/10
29/10
Eintracht Frankfurt Youth
5-1HT: 2-0
Frankfurt
20:00
04/11
04/11
Freiberg
0-2HT: 0-1
Stuttgart
20:00
04/11
04/11
Offenbach
1-3HT: 1-0
FSV Mainz 05 Youth
20:00
04/11
04/11
Stuttgart II
6-0HT: 3-0
Eintracht Frankfurt Youth
20:00
04/11
04/11
Bahlingen
1-0HT: 0-0
SG Barockstadt
20:00
04/11
04/11
Homburg-Saar
3-0HT: 0-0
Steinbach
20:00
04/11
04/11
Balingen
2-2HT: 1-1
Schott Mainz
20:05
04/11
04/11
Frankfurt
0-1HT: 0-0
TSG Hoffenheim Youth
20:00
05/11
05/11
Koblenz
1-0HT: 1-0
Kassel
20:00
05/11
05/11
Walldorf
2-1HT: 0-0
Aalen
20:00
11/11
11/11
FSV Mainz 05 Youth
2-1HT: 1-1
Koblenz
20:00
11/11
11/11
Kassel
3-2HT: 2-1
Balingen
20:00
11/11
11/11
Steinbach
1-2HT: 0-1
Offenbach
20:00
11/11
11/11
Aalen
2-1HT: 0-1
Freiberg
20:00
11/11
11/11
Eintracht Frankfurt Youth
0-2HT: 0-1
Walldorf
20:05
11/11
11/11
Schott Mainz
2-2HT: 1-1
Bahlingen
20:00
12/11
12/11
TSG Hoffenheim Youth
1-1HT: 0-0
Stuttgart II
20:00
12/11
12/11
Stuttgart
2-2HT: 1-1
Homburg-Saar
20:05
12/11
12/11
SG Barockstadt
2-0HT: 2-0
Frankfurt
01:05
18/11
18/11
FSV Mainz 05 Youth
4-1HT: 1-1
Kassel
20:00
18/11
18/11
Bahlingen
2-0HT: 1-0
Balingen
20:00
18/11
18/11
Eintracht Frankfurt Youth
1-1HT: 1-0
Freiberg
20:00
18/11
18/11
Steinbach
1-1HT: 1-0
Koblenz
20:00
18/11
18/11
Aalen
1-6HT: 0-2
Homburg-Saar
20:00
18/11
18/11
Stuttgart
1-0HT: 1-0
Offenbach
20:00
19/11
19/11
Schott Mainz
1-1HT: 0-1
Frankfurt
01:00
29/11
29/11
TSG Hoffenheim Youth
2-0HT: 0-0
Walldorf
01:45
30/11
30/11
SG Barockstadt
0-0HT: 0-0
Stuttgart II
01:00
25/11
25/11
Offenbach
1-0HT: 0-0
Aalen
20:00
25/11
25/11
Balingen
2-3HT: 0-2
FSV Mainz 05 Youth
20:00
25/11
25/11
Walldorf
2-1HT: 2-1
SG Barockstadt
20:00
25/11
25/11
Homburg-Saar
2-0HT: 1-0
Eintracht Frankfurt Youth
20:00
25/11
25/11
Frankfurt
1-0HT: 1-0
Bahlingen
20:00
25/11
25/11
Kassel
3-2HT: 2-2
Steinbach
20:05
25/11
25/11
Freiberg
3-1HT: 1-1
TSG Hoffenheim Youth
20:00
26/11
26/11
Stuttgart II
6-0HT: 4-0
Schott Mainz
20:00
26/11
26/11
Koblenz
0-0HT: 0-0
Stuttgart
01:00
02/12
02/12
Frankfurt
2-2HT: 1-0
Balingen
20:00
02/12
02/12
TSG Hoffenheim Youth
1-1HT: 1-1
Homburg-Saar
20:00
02/12
02/12
Schott Mainz
2-2HT: 1-1
Walldorf
20:15
02/12
02/12
Bahlingen
3-3HT: 1-2
Stuttgart II
20:25
02/12
02/12
Aalen
1-3HT: 0-0
Koblenz
00:00
04/12
04/12
Eintracht Frankfurt Youth
1-1HT: 1-0
Offenbach
20:00
16/12
16/12
Steinbach
4-4HT: 2-4
FSV Mainz 05 Youth
20:00
16/12
16/12
Stuttgart
2-1HT: 1-0
Kassel
20:00
24/02
24/02
SG Barockstadt
1-0HT: 1-0
Freiberg
01:00
09/12
09/12
Stuttgart II
1-2HT: 0-1
Frankfurt
01:00
09/12
09/12
Walldorf
0-0HT: 0-0
Bahlingen
20:00
09/12
09/12
Koblenz
1-1HT: 0-1
Eintracht Frankfurt Youth
20:00
09/12
09/12
Freiberg
3-0HT: 2-0
Schott Mainz
20:00
09/12
09/12
Kassel
3-2HT: 2-2
Aalen
20:00
09/12
09/12
Offenbach
0-1HT: 0-0
TSG Hoffenheim Youth
20:00
10/12
10/12
Homburg-Saar
0-2HT: 0-1
SG Barockstadt
22:00
10/12
10/12
FSV Mainz 05 Youth
1-4HT: 0-2
Stuttgart
20:00
24/02
24/02
Balingen
1-0HT: 0-0
Steinbach
20:00
02/03
02/03
TSG Hoffenheim Youth
4-0HT: 2-0
Koblenz
20:00
02/03
02/03
Schott Mainz
1-2HT: 1-2
Homburg-Saar
20:00
02/03
02/03
Aalen
0-0HT: 0-0
FSV Mainz 05 Youth
20:00
02/03
02/03
Stuttgart
4-0HT: 2-0
Steinbach
20:00
02/03
02/03
Bahlingen
0-0HT: 0-0
Freiberg
20:00
02/03
02/03
Eintracht Frankfurt Youth
2-2HT: 0-2
Kassel
20:00
02/03
02/03
Frankfurt
1-1HT: 0-1
Walldorf
20:00
03/03
03/03
Stuttgart II
2-2HT: 0-1
Balingen
20:00
03/03
03/03
SG Barockstadt
0-0HT: 0-0
Offenbach
20:00
09/03
09/03
FSV Mainz 05 Youth
0-1HT: 0-1
Eintracht Frankfurt Youth
20:00
09/03
09/03
Offenbach
6-1HT: 4-0
Schott Mainz
20:00
09/03
09/03
Steinbach
2-3HT: 1-1
Aalen
20:00
09/03
09/03
Koblenz
1-2HT: 1-1
SG Barockstadt
20:00
09/03
09/03
Balingen
1-2HT: 1-1
Stuttgart
20:00
09/03
09/03
Walldorf
0-1HT: 0-0
Stuttgart II
20:00
09/03
09/03
Homburg-Saar
0-2HT: 0-1
Bahlingen
20:00
09/03
09/03
Freiberg
0-0HT: 0-0
Frankfurt
20:00
09/03
09/03
Kassel
1-0HT: 1-0
TSG Hoffenheim Youth
01:00
16/03
16/03
SG Barockstadt
1-1HT: 1-1
Kassel
01:00
16/03
16/03
Aalen
0-0HT: 0-0
Stuttgart
20:00
16/03
16/03
Frankfurt
0-1HT: 0-0
Homburg-Saar
20:00
16/03
16/03
Schott Mainz
1-0HT: 0-0
Koblenz
20:00
16/03
16/03
Stuttgart II
1-0HT: 0-0
Freiberg
20:00
16/03
16/03
Eintracht Frankfurt Youth
4-1HT: 3-0
Steinbach
20:00
17/03
17/03
TSG Hoffenheim Youth
2-0HT: 2-0
FSV Mainz 05 Youth
20:00
17/03
17/03
Walldorf
0-3HT: 0-3
Balingen
20:00
17/03
17/03
Bahlingen
2-1HT: 2-0
Offenbach
01:00
23/03
23/03
Homburg-Saar
1-2HT: 1-0
Stuttgart II
20:00
23/03
23/03
Freiberg
2-0HT: 1-0
Walldorf
20:00
23/03
23/03
Kassel
0-0HT: 0-0
Schott Mainz
20:00
23/03
23/03
FSV Mainz 05 Youth
2-3HT: 2-1
SG Barockstadt
20:00
23/03
23/03
Offenbach
3-0HT: 2-0
Frankfurt
20:00
23/03
23/03
Steinbach
2-0HT: 2-0
TSG Hoffenheim Youth
20:00
23/03
23/03
Stuttgart
1-3HT: 0-3
Eintracht Frankfurt Youth
20:00
23/03
23/03
Balingen
2-2HT: 0-1
Aalen
20:00
23/03
23/03
Koblenz
0-2HT: 0-1
Bahlingen
00:00
18/04
18/04
Steinbach
0-0HT: 0-0
TSG Hoffenheim Youth
01:00
29/03
29/03
Frankfurt
3-1HT: 0-0
Koblenz
01:00
29/03
29/03
SG Barockstadt
2-3HT: 2-0
Steinbach
01:00
29/03
29/03
Walldorf
2-0HT: 0-0
Homburg-Saar
20:00
30/03
30/03
Freiberg
4-0HT: 2-0
Balingen
20:00
30/03
30/03
Eintracht Frankfurt Youth
1-0HT: 0-0
Aalen
20:00
30/03
30/03
TSG Hoffenheim Youth
5-0HT: 2-0
Stuttgart
20:00
30/03
30/03
Schott Mainz
1-2HT: 0-1
FSV Mainz 05 Youth
20:00
30/03
30/03
Stuttgart II
0-1HT: 0-0
Offenbach
20:00
30/03
30/03
Bahlingen
1-1HT: 1-0
Kassel
00:00
03/04
03/04
Aalen
1-2HT: 1-0
TSG Hoffenheim Youth
00:00
03/04
03/04
Koblenz
1-3HT: 0-2
Stuttgart II
00:00
03/04
03/04
Kassel
0-0HT: 0-0
Frankfurt
00:00
03/04
03/04
FSV Mainz 05 Youth
2-0HT: 2-0
Bahlingen
00:00
03/04
03/04
Offenbach
5-0HT: 3-0
Walldorf
00:00
03/04
03/04
Steinbach
1-3HT: 0-2
Schott Mainz
00:00
04/04
04/04
Balingen
2-3HT: 1-0
Eintracht Frankfurt Youth
00:00
04/04
04/04
Homburg-Saar
0-3HT: 0-0
Freiberg
00:00
04/04
04/04
Stuttgart
1-0HT: 0-0
SG Barockstadt
19:00
06/04
06/04
Stuttgart II
2-1HT: 0-0
Kassel
19:00
06/04
06/04
Bahlingen
2-2HT: 1-1
Steinbach
19:00
06/04
06/04
Freiberg
2-2HT: 0-2
Offenbach
19:00
06/04
06/04
SG Barockstadt
0-0HT: 0-0
Aalen
19:00
06/04
06/04
Frankfurt
2-3HT: 2-1
FSV Mainz 05 Youth
17:00
07/04
07/04
TSG Hoffenheim Youth
3-0HT: 1-0
Eintracht Frankfurt Youth
19:00
07/04
07/04
Walldorf
0-0HT: 0-0
Koblenz
19:00
07/04
07/04
Homburg-Saar
2-1HT: 1-0
Balingen
19:00
07/04
07/04
Schott Mainz
1-3HT: 1-2
Stuttgart
00:00
13/04
13/04
Stuttgart
4-0HT: 1-0
Bahlingen
00:00
13/04
13/04
Offenbach
3-5HT: 3-2
Homburg-Saar
19:00
13/04
13/04
Steinbach
0-2HT: 0-0
Frankfurt
19:00
13/04
13/04
Aalen
2-3HT: 2-1
Schott Mainz
19:00
13/04
13/04
Balingen
0-5HT: 0-3
TSG Hoffenheim Youth
19:00
13/04
13/04
Koblenz
0-1HT: 0-1
Freiberg
19:00
13/04
13/04
Eintracht Frankfurt Youth
5-0HT: 1-0
SG Barockstadt
19:00
13/04
13/04
Kassel
1-0HT: 0-0
Walldorf
19:00
14/04
14/04
FSV Mainz 05 Youth
1-1HT: 1-1
Stuttgart II
19:00
20/04
20/04
Offenbach
5-0HT: 1-0
Balingen
19:00
20/04
20/04
Bahlingen
2-1HT: 1-1
Aalen
19:00
20/04
20/04
Walldorf
4-1HT: 3-0
FSV Mainz 05 Youth
19:00
20/04
20/04
Homburg-Saar
2-0HT: 0-0
Koblenz
19:00
20/04
20/04
Freiberg
1-1HT: 0-0
Kassel
19:00
20/04
20/04
SG Barockstadt
1-0HT: 0-0
TSG Hoffenheim Youth
19:00
21/04
21/04
Schott Mainz
3-0HT: 0-0
Eintracht Frankfurt Youth
19:00
21/04
21/04
Stuttgart II
4-3HT: 0-1
Steinbach
19:00
21/04
21/04
Frankfurt
3-1HT: 2-0
Stuttgart
00:00
27/04
27/04
Balingen
1-0HT: 1-0
SG Barockstadt
19:00
27/04
27/04
Kassel
2-1HT: 2-0
Homburg-Saar
19:00
27/04
27/04
FSV Mainz 05 Youth
0-2HT: 0-1
Freiberg
19:00
27/04
27/04
Steinbach
2-0HT: 0-0
Walldorf
19:00
27/04
27/04
Stuttgart
2-2HT: 0-0
Stuttgart II
19:00
27/04
27/04
Koblenz
3-1HT: 1-0
Offenbach
19:00
27/04
27/04
Eintracht Frankfurt Youth
1-0HT: 0-0
Bahlingen
19:00
27/04
27/04
TSG Hoffenheim Youth
1-1HT: 0-1
Schott Mainz
19:00
28/04
28/04
Aalen
1-3HT: 1-1
Frankfurt
19:00
04/05
04/05
Offenbach
1-2HT: 1-2
Kassel
19:00
04/05
04/05
Schott Mainz
3-1HT: 2-0
SG Barockstadt
19:00
04/05
04/05
Koblenz
2-5HT: 0-3
Balingen
19:00
04/05
04/05
Bahlingen
3-3HT: 1-0
TSG Hoffenheim Youth
19:00
04/05
04/05
Freiberg
1-1HT: 1-0
Steinbach
19:00
05/05
05/05
Frankfurt
0-1HT: 0-0
Eintracht Frankfurt Youth
19:00
05/05
05/05
Stuttgart II
1-0HT: 0-0
Aalen
19:00
05/05
05/05
Walldorf
3-2HT: 2-0
Stuttgart
19:00
05/05
05/05
Homburg-Saar
1-2HT: 0-0
FSV Mainz 05 Youth
19:00
11/05
11/05
SG Barockstadt
3-0HT: 0-0
Bahlingen
19:00
11/05
11/05
TSG Hoffenheim Youth
0-1HT: 0-0
Frankfurt
19:00
11/05
11/05
Kassel
1-0HT: 1-0
Koblenz
19:00
11/05
11/05
FSV Mainz 05 Youth
3-0HT: 2-0
Offenbach
19:00
11/05
11/05
Schott Mainz
7-0HT: 3-0
Balingen
19:00
11/05
11/05
Steinbach
1-2HT: 0-1
Homburg-Saar
19:00
11/05
11/05
Aalen
1-1HT: 0-1
Walldorf
19:00
11/05
11/05
Stuttgart
1-0HT: 0-0
Freiberg
19:00
11/05
11/05
Eintracht Frankfurt Youth
1-3HT: 0-1
Stuttgart II
19:00
18/05
18/05
Balingen
4-3HT: 3-0
Kassel
19:00
18/05
18/05
Homburg-Saar
3-0HT: 1-0
Stuttgart
19:00
18/05
18/05
Freiberg
3-1HT: 3-0
Aalen
19:00
18/05
18/05
Frankfurt
4-0HT: 2-0
SG Barockstadt
19:00
18/05
18/05
Stuttgart II
2-0HT: 1-0
TSG Hoffenheim Youth
19:00
18/05
18/05
Koblenz
1-3HT: 1-1
FSV Mainz 05 Youth
19:00
18/05
18/05
Bahlingen
2-2HT: 1-2
Schott Mainz
19:00
18/05
18/05
Walldorf
0-0HT: 0-0
Eintracht Frankfurt Youth
20:00
18/05
18/05
Offenbach
0-3HT: 0-2
Steinbach
20:06
05/08
05/08
Furth
0-0HT: 0-0
Aschaffenburg
20:06
05/08
05/08
SGV Freiberg
0-0HT: 0-0
Eintracht Frankfurt Youth
22:30
12/08
12/08
Koln II
0-0HT: 0-0
Bocholt FC
19:00
19/08
19/08
Schweinfurt
0-0HT: 0-0
Furth
19:00
27/08
27/08
Havelse
0-0HT: 0-0
Jeddeloh
19:00
27/08
27/08
Eintracht Frankfurt Youth
0-0HT: 0-0
Koblenz
20:00
10/12
10/12
St. Pauli II
0-0HT: 0-0
Spelle-Venhaus
20:30
10/12
10/12
Hamburg II
1-0HT: 1-0
Spelle-Venhaus
01:30
08/02
08/02
Ahlen
0-0HT: 0-0
Rodinghausen
01:30
07/03
07/03
Ahlen
1-5HT: 1-3
Rodinghausen
00:00
04/04
04/04
Hamburg II
0-0HT: 0-0
Meppen
22:30
01/05
01/05
FSV Kuhlungsborn
2-2HT: 0-1
Greifswalder FC
23:30
21/05
21/05
Eichstatt
0-0HT: 0-0
Bamberg
00:00
25/05
25/05
Buchbach
1-1HT: 1-0
Eichstatt
23:30
28/05
28/05
Bamberg
0-0HT: 0-0
Buchbach
Không tìm thấy trận đấu nào diễn ra trong vòng 5 giờ qua
Không tìm thấy trận đấu nào đang diễn ra