bóng đá
Lịch thi đấu Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg hôm nay
Giải đấu nổi bật
EUROCopa AmericaVĐQG Việt NamNgoại Hạng AnhVĐQG ÝVĐQG Tây Ban NhaVĐQG ĐứcVĐQG PhápChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Nhật BảnVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÚcMLS MỹHạng Nhất AnhVĐQG Ả Rập Xê ÚtHạng Hai ĐứcQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
Châu Phi-
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- FRA CFA 2
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
Na Uy-
Nga-
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
Ba Lan-
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
Gibraltar-
Kosovo-
San Marino-
Montenegro-
Andorra-
Azerbaijan-
Armenia-
Moldova-
Kazakhstan-
Georgia-
Albania-
Faroe Island-
Luxembourg-
Latvia-
Lithuania-
Bắc Macedonia-
Bosnia & Herzegovina-
Serbia-
Malta-
Wales-
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
Bắc Ireland-
Đảo Síp-
Estonia-
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
Belarus-
Ukraine-
Bulgaria-
Romania-
Hy Lạp-
Israel-
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Thụy Sĩ-
Slovenia-
Slovakia-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Séc-
Áo-
Hungary-
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
Đan Mạch-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
Qatar-
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Bhutan-
Sri Lanka-
Mông Cổ-
Campuchia-
Philippines-
Tajikistan-
Myanmar-
Ma Cao-
Pakistan-
Maldives-
Palestine-
Bangladesh-
Yemen-
Li Băng-
Oman-
Syria-
Indonesia-
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Bahrain-
Kuwait-
Jordan-
Ả Rập Xê Út-
UAE-
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
Malaysia-
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
Singapore-
Châu Phi
Malawi-
Namibia-
Libya-
Ethiopia-
Mali-
Togo-
Benin-
Gambia-
Mauritania-
Sudan-
Senegal-
Uganda-
Zambia-
Kenya-
Botswana-
Tanzania-
RD Congo-
Ghana-
Nigeria-
Angola-
Cameroon-
Bờ Biển Ngà-
Tunisia-
Nam Phi-
Ai Cập-
Algeria-
Ma Rốc-
Nam Mỹ
Brazil-
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
Argentina-
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
Guiana-
Aruba-
Bolivia-
Venezuela-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
Mexico-
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
St. Kitts & Nevis-
Granada-
Haiti-
Barbados-
Antigua & Barbuda-
Dominica-
Trinidad & Tobago-
Panama-
Nicaragua-
El Salvador-
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
Guatemala-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
Fiji-
New Zealand-
- Giải đấu nổi bật
- EURO
- Copa America
- VĐQG Việt Nam
- Ngoại Hạng Anh
- VĐQG Ý
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Đức
- Bấm xem thêm
- VĐQG Pháp
- Champions League
- Europa League
- World Cup
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Úc
- MLS Mỹ
- Hạng Nhất Anh
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Hai Đức
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- Bấm xem thêm
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Bấm xem thêm
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- Bấm xem thêm
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Bấm xem thêm
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
- Châu Phi
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- Bấm xem thêm
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- OFC President's Cup
- OFC Championship (W)
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- Bấm xem thêm
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Bấm xem thêm
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Bấm xem thêm
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- Bấm xem thêm
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- Bấm xem thêm
- FRA CFA 2
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Bấm xem thêm
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- NED Super Cup
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- Hà Lan League U21
- NED AMST
- Bấm xem thêm
- Peru
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- Bấm xem thêm
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- Bấm xem thêm
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
- Na Uy
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR D1 (W)
- NOR Cup (W)
- Bấm xem thêm
- NOR D2
- Nga
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- Bấm xem thêm
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
- Bỉ
- VĐQG Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- CRO League 1 (W)
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Play Off
- CRO Regional League
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- Bấm xem thêm
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- Gibraltar
- GIB Cup
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Azerbaijan
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Azerbaijan Premier League
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- MDA Super Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- KAZ Super League (W)
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ D2
- Georgia
- GEO League (W)
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LAT Winter Cup
- LVA Virsliga Play Off
- LVA Liga 2
- Lithuania
- LTU D1
- LTU A Lyga (W)
- LTU D2
- LTU Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- MKD Super Cup
- Bosnia & Herzegovina
- VĐQG Bosnia&Herzegovina
- BIH Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB CUP
- SRB D3
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Wales
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- Bấm xem thêm
- WAL Division 2
- Bắc Ireland
- NIR Premiership (W)
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR League (R)
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- CYP SC
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- Bấm xem thêm
- EST Small Cup
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Ukraine
- UKR Cup
- UKR Super Cup
- VĐQG Ukraine
- UKR League 1
- UKR League 2
- UKR League (R)
- Bulgaria
- BUL Cup
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup (W)
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Hạng Hai Romania
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Cup
- GRE Super Cup
- GRE Amateur Cup
- Israel
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Bấm xem thêm
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- Bấm xem thêm
- IRL Leinster Senior Cup
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI Liga 1 (W)
- SUI D3
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- VĐQG Nữ Slovenia
- SVN SNL 2
- SVN Super Cup
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- SVK Cup
- Slovakia Liga 2
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Séc
- VĐQG Séc
- CZE Cup
- Hạng Hai Séc
- Tipsport Cup Séc
- CZE Super Cup
- CZE League U21
- Áo
- AUT Bundesliga
- AUT FB
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN LC
- HUN NB 1 (W)
- HUN NB 2
- HUN SC
- HUN NB 2 Play Off
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- DEN P1
- Hạng Tư Đan Mạch
- Bấm xem thêm
- Hạng Hai Đan Mạch
- Hạng Ba Đan Mạch
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- Bấm xem thêm
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- Bấm xem thêm
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- Bấm xem thêm
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- Bấm xem thêm
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- UZB League (W)
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- Iran
- IRN Azadegan League
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- Bấm xem thêm
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- SRI FA Cup
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Tajikistan
- TJK Super Cup
- TAJ Vysshaya Liga
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Pakistan
- PAK Premier League
- Maldives
- MDV Premier League
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Independence Cup
- BAN Federation Cup
- Yemen
- YEM Super Cup
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Bấm xem thêm
- Indonesia Liga 3
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- Bấm xem thêm
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- BHR Crown Prince Cup
- BRN Elite Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- Bấm xem thêm
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- Bấm xem thêm
- MAS Challenge Cup
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- SIN Lion City Cup
- Châu Phi
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Namibia
- NAM Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Ethiopia
- ETH Cup
- Ethiopia Premier League
- Mali
- MLI Premiere Division
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Benin
- BEN Ligue 1
- Bấm xem thêm
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Sudan
- SUD Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Uganda
- Uganda League Nữ
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Kenya
- KEN Cup
- Kenya Premier League
- Kenya Super League
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- TUN League Cup
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- RSA Play Off
- Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- VĐQG Ai Cập
- Hạng Hai Ai Cập
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Nam Mỹ
- Brazil
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- Bấm xem thêm
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
- Argentina
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Bấm xem thêm
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU Torneo Preparacion
- URU Super Cup
- URU Paly Off
- URU League (R)
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- CHI Super Cup
- Hạng Hai Chile
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Copa Inca
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- Bấm xem thêm
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- Mexico
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- Bấm xem thêm
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- CRC Primera Division Play Off
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- HON Cup
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB National League (W)
- CUB Championship
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Granada
- GRN D1
- Haiti
- HAI D1
- Barbados
- BRB Premier League
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Trinidad & Tobago
- VĐQG Trinidad&Tobago
- Panama
- PAN Cup
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional Clausura
- GUA Liga Nacional (W)
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- Bấm xem thêm
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- Fiji
- FIJ National League
- FIJ Cup
- New Zealand
- NZL NRFL Premier League (W)
- New Zealand League
- NZL NZC Play Off
- NZL MPL
- NZL NORL
- NZL NOR (R)
- NZL FFSA
- Bấm xem thêm
- NZL Cup
- NZL Mainland Premier (R)
- NZL Canterbury Championship League
- Quay lại trước đó
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng 20
Vòng 10
Vòng 11
Vòng 16
Vòng 22
Vòng 15
Vòng 17
Vòng 18
Vòng 23
Vòng 24
Vòng 19
Vòng 25
Vòng 12
Vòng 21
Vòng 14
Vòng 26
Vòng 27
Vòng 28
Vòng 29
Vòng 30
Vòng 13
Vòng 31
Vòng 32
Vòng 33
Vòng 34
Vòng 35
Vòng 36
Vòng 37
Vòng 38
Vòng 1
Vòng 2
Vòng 3
Vòng 4
Vòng 5
Vòng 6
Vòng 7
Vòng 8
Tất cả
Vừa diễn ra
Đang diễn ra
01:15
27/01
27/01
Concordia Hamburg
1-1HT: 1-0
ETSV Hamburg
01:30
27/01
27/01
FC Suderelbe
0-2HT: 0-1
Halstenbek-R
17:30
27/01
27/01
Tuerkiye
1-2HT: 0-2
SV Rugenbergen
19:00
27/01
27/01
Duneberg
3-2HT: 0-2
Ham.-Eimsbutteler
16:45
28/01
28/01
USC Paloma
4-1HT: 2-0
Hamburg
20:00
28/01
28/01
Buchholz
0-0HT: 0-0
Altonaer 1893
20:00
28/01
28/01
FC Union Tornesch
1-3HT: 0-1
Niendorfer TSV
20:00
28/01
28/01
FC Alsterbruder
0-0HT: 0-0
TuRa Harksheide
21:00
28/01
28/01
TSV Sasel
1-2HT: 0-0
Dassendorf
01:00
24/02
24/02
Bremen II
7-0HT: 1-0
Union 60 Bremen
01:30
24/02
24/02
Oberneuland
2-4HT: 2-1
Woltmershausen
01:45
24/02
24/02
FC Brunninghausen
5-0HT: 4-0
TUS Bovinghausen 04
20:00
24/02
24/02
Denzlingen
2-2HT: 1-0
TSG Backnang
20:00
24/02
24/02
Pforzheim
3-1HT: 1-1
ATSV Mutschelbach
20:00
24/02
24/02
Nottingen
0-0HT: 0-0
Offenburg
20:00
24/02
24/02
1 FC Normannia Gmund
2-2HT: 1-2
Ravensburg
22:00
24/02
24/02
Turkspor Dortmund 2000
3-1HT: 2-0
SC Preussen Munster II
22:00
24/02
24/02
SC Vahr Blockdiek
2-1HT: 1-1
KSV Vatan Sport
00:00
25/02
25/02
Uerdingen 05
1-4HT: 0-1
DJK Teutonia St.Tonis
19:00
25/02
25/02
SV Hemelingen
5-2HT: 3-0
Geestemunde
20:00
25/02
25/02
09 Dortmund
4-1HT: 2-0
Wattenscheid
21:00
25/02
25/02
Ratingen SV
1-3HT: 0-1
Hilden
21:00
25/02
25/02
Homberg
2-0HT: 1-0
TVD Velbert
21:00
25/02
25/02
Schwarz-Weiss Essen
3-0HT: 0-0
Sportverein Sonsbeck
21:00
25/02
25/02
Baumberg
4-0HT: 0-0
SF Hamborn 07
21:00
25/02
25/02
SV Westfalia Rhynern
1-1HT: 1-0
Ennepetal
21:00
25/02
25/02
Gievenbeck
2-1HT: 1-0
TSG 1881 Sprockhovel
21:00
25/02
25/02
DJK Adler Union Frintrop
5-2HT: 1-1
Meerbusch
21:00
25/02
25/02
Lehe
0-0HT: 0-0
Brinkum
21:00
25/02
25/02
TSV Victoria Clarholz
1-4HT: 1-0
Adams Sam Beek
21:00
25/02
25/02
Rheine
2-1HT: 1-1
Lotte
21:30
25/02
25/02
Mulheimer FC 97
4-1HT: 2-0
SC Union Nettetal
21:30
25/02
25/02
FC Buderich 02
3-0HT: 1-0
Kleve
21:30
25/02
25/02
Blumenthaler SV
2-2HT: 1-1
Neustadt
21:30
25/02
25/02
SG Finnentrop/Bamenohl
2-2HT: 2-0
Siegen
19:30
02/03
02/03
Weiche Flensburg 08 II
2-1HT: 1-0
Inter Turkspor Kiel
20:00
02/03
02/03
TSB Flensburg
0-0HT: 0-0
PSV Neumunster
21:00
02/03
02/03
Dornbreite
0-4HT: 0-2
SV Preussen 09 Reinfeld
21:00
02/03
02/03
MTSV Hohenwestedt
0-0HT: 0-0
Bordesholm
21:00
03/03
03/03
SpVg Porz 1919
1-2HT: 0-1
Freialdenhoven
21:00
03/03
03/03
Siegburger SV 04
0-0HT: 0-0
SpVg Frechen 20
21:00
03/03
03/03
FC Germania Teveren 1910
0-0HT: 0-0
Hennef
21:15
03/03
03/03
Hurth
0-4HT: 0-2
Bonn
21:15
03/03
03/03
Bergisch Gladbach 09
1-0HT: 0-0
FV Bonn-Endenich 08
22:30
03/03
03/03
Lubeck II
2-1HT: 1-0
Eichede
01:00
07/03
07/03
Nottingen
5-1HT: 3-0
Offenburg
19:33
08/03
08/03
SC Staaken
1-3HT: 1-1
Mahdov FC
01:00
09/03
09/03
Neustrelitz
2-2HT: 2-0
Berlin
02:00
09/03
09/03
SG Dynamo Schwerin
3-1HT: 1-1
Fuerstenwalde
20:00
09/03
09/03
Rathenow
1-1HT: 0-1
Lichtenberg
20:00
09/03
09/03
Rudolstadt
1-1HT: 1-1
FSV Motor Marienberg
20:00
09/03
09/03
Grimma
0-3HT: 0-0
Halberstadt
20:00
09/03
09/03
VfB 1921 Krieschow
2-3HT: 1-3
Auerbach
20:00
09/03
09/03
Ludwigsfelde
0-0HT: 0-0
Sandersdorf
20:00
09/03
09/03
Plauen
0-1HT: 0-1
Bischofswerda
19:00
10/03
10/03
Wismar
2-2HT: 1-2
Sparta Lichtenberg
19:30
10/03
10/03
SV Tasmania Berlin
1-1HT: 1-0
RSV Eintracht
20:00
10/03
10/03
FC Einheit Wernigerode
2-0HT: 1-0
SC Freital EV 1
20:00
10/03
10/03
Zehlendorf
7-0HT: 2-0
Rostocker FC
20:00
10/03
10/03
FSV Budissa Bautzen
1-1HT: 1-1
VfL Halle
19:00
01/04
01/04
Buchholz
1-2HT: 0-1
Altonaer 1893
00:00
09/05
09/05
TSB Flensburg
0-1HT: 0-0
PSV Neumunster
19:00
28/01
28/01
Charlottenburg
2-2HT: 1-1
Lichtenberg
01:30
29/02
29/02
SC Preussen Munster II
3-2HT: 3-1
Siegen
20:00
30/03
30/03
TSB Flensburg
0-1HT: 0-0
Todesfelde
00:30
09/05
09/05
MTSV Hohenwestedt
2-1HT: 0-1
Eckernforder SV
20:30
28/01
28/01
Siegen
1-1HT: 1-1
TSV Victoria Clarholz
20:00
03/02
03/02
Hennef
0-4HT: 0-1
Bonn
01:00
10/02
10/02
Berlin
0-0HT: 0-0
Charlottenburg
01:30
10/02
10/02
TSG 1881 Sprockhovel
0-1HT: 0-0
SV Westfalia Rhynern
01:30
10/02
10/02
FC Brunninghausen
0-3HT: 0-2
Gievenbeck
19:30
10/02
10/02
FC Einheit Wernigerode
4-2HT: 2-2
VfL Halle
20:00
10/02
10/02
SC Staaken
2-0HT: 0-0
RSV Eintracht
20:00
10/02
10/02
SG Dynamo Schwerin
1-3HT: 0-2
Sparta Lichtenberg
21:00
10/02
10/02
Wattenscheid
0-0HT: 0-0
Turkspor Dortmund 2000
22:30
10/02
10/02
09 Dortmund
2-2HT: 1-1
SG Finnentrop/Bamenohl
18:00
11/02
11/02
TuS Makkabi Berlin
2-3HT: 1-1
Lichtenberg
19:30
11/02
11/02
Budissa
2-0HT: 1-0
SV 09 Arnstadt
19:30
11/02
11/02
Mahdov FC
7-2HT: 3-2
Rostocker FC
20:00
11/02
11/02
Zehlendorf
2-3HT: 1-0
Wismar
21:00
11/02
11/02
Schwarz-Weiss Essen
1-1HT: 1-1
TVD Velbert
21:00
11/02
11/02
SC Preussen Munster II
0-0HT: 0-0
Ennepetal
01:30
22/02
22/02
Erkenschwick
2-2HT: 1-1
Rheine
01:00
13/03
13/03
Niendorfer TSV
4-1HT: 3-1
Duneberg
19:30
30/03
30/03
Grimma
0-3HT: 0-3
Auerbach
00:00
12/04
12/04
FC Germania Teveren 1910
1-2HT: 1-2
Union Schafhausen
01:15
03/02
03/02
Concordia Hamburg
2-1HT: 1-0
Hamburg
01:30
03/02
03/02
TuRa Harksheide
4-0HT: 1-0
SV Rugenbergen
19:00
03/02
03/02
Duneberg
2-5HT: 1-4
FC Suderelbe
19:00
03/02
03/02
Tuerkiye
0-4HT: 0-1
Dassendorf
16:45
04/02
04/02
USC Paloma
3-3HT: 1-2
Halstenbek-R
20:00
04/02
04/02
FC Union Tornesch
1-6HT: 0-2
Altonaer 1893
20:00
04/02
04/02
FC Alsterbruder
2-5HT: 2-1
Niendorfer TSV
21:00
04/02
04/02
TSV Sasel
0-1HT: 0-0
ETSV Hamburg
20:00
17/02
17/02
Feucht SC
0-0HT: 0-0
Hof
20:00
17/02
17/02
DJK Gebenbach
0-0HT: 0-0
TSV Kornburg
20:00
17/02
17/02
Eltersdorf
1-1HT: 1-0
FC Coburg
20:00
24/02
24/02
Rain/Lech
1-0HT: 0-0
Heimstetten
20:00
24/02
24/02
SV Erlbach
3-1HT: 0-0
Ismaning
01:00
09/03
09/03
Pforzheim
1-1HT: 0-1
Oberachern
01:00
09/03
09/03
SC Vahr Blockdiek
0-0HT: 0-0
OSC Bremerhaven
01:00
09/03
09/03
Bremen II
0-0HT: 0-0
Oberneuland
01:30
09/03
09/03
TuRa Bremen
0-0HT: 0-0
Woltmershausen
19:00
09/03
09/03
Neustadt
0-0HT: 0-0
Geestemunde
20:00
09/03
09/03
Denzlingen
2-1HT: 0-0
ATSV Mutschelbach
20:30
09/03
09/03
Großaspach
2-0HT: 1-0
TSG Backnang
21:00
09/03
09/03
Mannheim
0-3HT: 0-0
Hollenbach
22:00
09/03
09/03
Ravensburg
1-1HT: 0-0
Reutlingen
19:00
10/03
10/03
SV Hemelingen
0-0HT: 0-0
Brinkum
20:00
10/03
10/03
1 FC Normannia Gmund
0-1HT: 0-1
Essingen
21:00
10/03
10/03
Ratingen SV
1-1HT: 1-1
Sportverein Sonsbeck
21:00
10/03
10/03
Wattenscheid
2-0HT: 1-0
TUS Bovinghausen 04
21:00
10/03
10/03
Uerdingen 05
2-0HT: 1-0
Kleve
21:00
10/03
10/03
Baumberg
1-0HT: 0-0
DJK Teutonia St.Tonis
21:00
10/03
10/03
TSV Victoria Clarholz
2-1HT: 1-0
SV Westfalia Rhynern
21:00
10/03
10/03
Schwarz-Weiss Essen
2-0HT: 2-0
DJK Adler Union Frintrop
21:00
10/03
10/03
09 Dortmund
1-3HT: 1-2
Siegen
21:00
10/03
10/03
SF Hamborn 07
1-1HT: 0-1
TVD Velbert
21:00
10/03
10/03
Turkspor Dortmund 2000
4-3HT: 3-1
Adams Sam Beek
21:00
10/03
10/03
Schonnebeck
2-0HT: 1-0
SC Union Nettetal
21:00
10/03
10/03
Rheine
2-2HT: 1-1
Ennepetal
21:00
10/03
10/03
Gievenbeck
1-1HT: 1-1
Lotte
21:00
10/03
10/03
SpVgg Vreden 1921
2-0HT: 2-0
TSG 1881 Sprockhovel
21:00
10/03
10/03
Lehe
0-0HT: 0-0
Aumund-Vegesack
21:00
10/03
10/03
Blumenthaler SV
0-0HT: 0-0
KSV Vatan Sport
21:30
10/03
10/03
FC Buderich 02
4-0HT: 3-0
Hilden
21:30
10/03
10/03
Mulheimer FC 97
1-0HT: 0-0
Meerbusch
21:30
10/03
10/03
SG Finnentrop/Bamenohl
3-3HT: 3-0
SC Preussen Munster II
01:00
13/03
13/03
Augsburg II
2-1HT: 1-1
Schalding-H
01:00
13/03
13/03
Greuther Furth II
2-0HT: 1-0
Schweinfurt
19:30
16/03
16/03
Weiche Flensburg 08 II
1-3HT: 0-0
Bordesholm
20:00
16/03
16/03
TSB Flensburg
3-0HT: 0-0
SV Preussen 09 Reinfeld
20:00
16/03
16/03
Heider SV
1-2HT: 0-0
Eichede
20:00
16/03
16/03
PSV Neumunster
4-1HT: 3-1
TSV Nordmark Satrup
21:00
16/03
16/03
Dornbreite
0-3HT: 0-1
Todesfelde
21:00
17/03
17/03
SpVg Porz 1919
1-2HT: 0-0
Hennef
21:15
17/03
17/03
Hurth
0-1HT: 0-0
Eintracht Hohkeppel
21:15
17/03
17/03
Bergisch Gladbach 09
1-1HT: 0-1
FC Union Schafhausen
21:15
17/03
17/03
SpVg Frechen 20
3-2HT: 1-0
FV Bonn-Endenich 08
21:30
17/03
17/03
VfL Vichttal
2-2HT: 0-1
Freialdenhoven
21:30
17/03
17/03
Fortuna Cologne II
0-2HT: 0-2
Bonn
01:00
20/03
20/03
Feucht SC
2-3HT: 0-1
Hof
01:00
28/03
28/03
Wurzburg
1-2HT: 0-0
Neumarkt
19:00
29/03
29/03
Neustadt
4-2HT: 2-2
Geestemunde
19:00
01/04
01/04
Lehe
2-2HT: 0-2
Aumund-Vegesack
20:00
01/04
01/04
Blumenthaler SV
0-0HT: 0-0
KSV Vatan Sport
23:00
05/04
05/04
SG Dynamo Schwerin
2-1HT: 1-0
Rostocker FC
00:30
06/04
06/04
Zehlendorf
5-1HT: 1-0
Berlin
19:00
06/04
06/04
VfB 1921 Krieschow
0-1HT: 0-0
Bischofswerda
19:00
06/04
06/04
Ludwigsfelde
1-1HT: 1-0
SC Freital EV 1
19:00
06/04
06/04
FSV Motor Marienberg
1-5HT: 0-0
SV 09 Arnstadt
19:00
06/04
06/04
Plauen
1-0HT: 0-0
Halberstadt
19:00
06/04
06/04
Rathenow
3-0HT: 0-0
RSV Eintracht
19:00
06/04
06/04
Rudolstadt
0-5HT: 0-0
Auerbach
17:00
07/04
07/04
TuS Makkabi Berlin
0-3HT: 0-0
Mahdov FC
18:30
07/04
07/04
Neustrelitz
4-3HT: 4-0
SC Staaken
19:00
07/04
07/04
Lichtenberg
3-0HT: 2-0
Sparta Lichtenberg
19:00
07/04
07/04
Wismar
6-0HT: 5-0
Fuerstenwalde
19:00
07/04
07/04
FSV Budissa Bautzen
3-0HT: 3-0
Sandersdorf
19:00
07/04
07/04
FC Einheit Wernigerode
2-3HT: 0-0
Grimma
23:00
09/04
09/04
Eichstatt
0-3HT: 0-0
Ingolstadt II
00:00
17/04
17/04
DJK Gebenbach
1-1HT: 0-0
TSV Kornburg
23:30
24/04
24/04
SV Hemelingen
2-2HT: 0-1
Brinkum
00:00
01/05
01/05
TuS Komet Arsten
2-3HT: 0-2
Union 60 Bremen
00:00
01/05
01/05
SC Vahr Blockdiek
0-1HT: 0-0
OSC Bremerhaven
00:30
01/05
01/05
TuRa Bremen
1-4HT: 0-2
Woltmershausen
18:00
01/05
01/05
Blumenthaler SV
7-1HT: 1-1
Vatan Sport
01:30
03/02
03/02
SC Staaken
4-1HT: 1-0
Fuerstenwalde
19:30
03/02
03/02
Grimma
0-0HT: 0-0
VfL Halle
19:30
03/02
03/02
SV Tasmania Berlin
4-3HT: 1-2
SG Dynamo Schwerin
19:30
03/02
03/02
Ludwigsfelde
1-2HT: 1-1
Rudolstadt
19:30
03/02
03/02
FC Einheit Wernigerode
5-0HT: 1-0
FSV Motor Marienberg
19:30
03/02
03/02
SC Freital EV 1
0-1HT: 0-1
Sandersdorf
19:30
03/02
03/02
VfB 1921 Krieschow
2-0HT: 1-0
FSV Budissa Bautzen
20:00
03/02
03/02
Berlin
2-1HT: 0-0
Rostocker FC
20:00
03/02
03/02
Zehlendorf
2-0HT: 1-0
Rathenow
19:00
04/02
04/02
TuS Makkabi Berlin
0-0HT: 0-0
Wismar
19:00
04/02
04/02
Charlottenburg
2-1HT: 0-0
Sparta Lichtenberg
19:30
04/02
04/02
Halberstadt
4-1HT: 2-0
Auerbach
19:30
04/02
04/02
Mahdov FC
7-1HT: 6-0
RSV Eintracht
19:30
04/02
04/02
Neustrelitz
1-1HT: 0-1
Lichtenberg
20:00
24/02
24/02
FV Dudenhofen
1-2HT: 0-1
Worms
01:30
20/03
20/03
FC Suderelbe
0-0HT: 0-0
Niendorfer TSV
19:00
01/04
01/04
Plauen
2-0HT: 0-0
Magdeburg II
20:00
01/04
01/04
FC Germania Teveren 1910
0-3HT: 0-0
SpVg Frechen 20
22:45
10/04
10/04
Grimma
3-1HT: 0-0
VfL Halle
19:00
03/02
03/02
OSC Bremerhaven
2-0HT: 0-0
Union 60 Bremen
17:00
04/02
04/02
Geestemunde
3-1HT: 3-0
Lehe
19:00
04/02
04/02
SV Hemelingen
2-1HT: 1-0
TuS Komet Arsten
20:00
04/02
04/02
Blumenthaler SV
4-1HT: 1-1
SC Vahr Blockdiek
21:00
04/02
04/02
KSV Vatan Sport
0-0HT: 0-0
Oberneuland
20:00
10/02
10/02
Rheine
1-1HT: 0-0
Siegen
01:30
17/02
17/02
Rathenow
0-0HT: 0-0
SG Dynamo Schwerin
19:00
17/02
17/02
Lichtenberg
1-1HT: 1-1
Zehlendorf
19:00
17/02
17/02
RSV Eintracht
3-1HT: 2-1
Neustrelitz
19:30
17/02
17/02
VfL Halle
0-2HT: 0-1
Plauen
19:30
17/02
17/02
Auerbach
2-2HT: 1-0
FC Einheit Wernigerode
19:30
17/02
17/02
Rostocker FC
0-1HT: 0-0
SC Staaken
19:30
17/02
17/02
FSV Motor Marienberg
0-0HT: 0-0
Ludwigsfelde
19:30
18/02
18/02
Wismar
2-0HT: 2-0
SV Tasmania Berlin
19:30
18/02
18/02
Rudolstadt
2-1HT: 0-0
Budissa
19:30
18/02
18/02
Fuerstenwalde
1-2HT: 0-2
TuS Makkabi Berlin
19:30
18/02
18/02
Sandersdorf
1-2HT: 1-0
Grimma
20:00
18/02
18/02
Sparta Lichtenberg
1-1HT: 1-0
Berlin
21:00
24/02
24/02
MTSV Hohenwestedt
0-0HT: 0-0
Eichede
01:30
29/03
29/03
Aumund-Vegesack
5-1HT: 1-1
Woltmershausen
19:00
30/03
30/03
Vatan Sport
1-3HT: 0-0
Oberneuland
19:00
01/04
01/04
Neumunster
3-0HT: 2-0
SV Preussen 09 Reinfeld
20:00
01/04
01/04
MTSV Hohenwestedt
0-5HT: 0-1
Eichede
20:15
01/04
01/04
Union Schafhausen
1-2HT: 0-0
Hurth
23:15
10/04
10/04
Brinkum
0-5HT: 0-4
Bremen II
00:00
24/04
24/04
Neustadt
3-0HT: 1-0
TuRa Bremen
23:00
03/02
03/02
09 Dortmund
2-0HT: 1-0
TUS Bovinghausen 04
20:30
04/02
04/02
Rheine
3-0HT: 1-0
TSG 1881 Sprockhovel
21:00
04/02
04/02
SpVgg Vreden 1921
4-0HT: 3-0
FC Brunninghausen
21:00
04/02
04/02
Turkspor Dortmund 2000
3-3HT: 1-0
Siegen
21:30
04/02
04/02
Ennepetal
1-1HT: 1-1
Adams Sam Beek
21:30
04/02
04/02
SG Finnentrop/Bamenohl
2-3HT: 1-0
Wattenscheid
00:30
10/02
10/02
SC Vahr Blockdiek
2-0HT: 1-0
Neustadt
01:30
10/02
10/02
Oberneuland
0-2HT: 0-0
OSC Bremerhaven
20:00
10/02
10/02
TuRa Bremen
1-3HT: 1-2
Vatan Sport
20:00
10/02
10/02
Woltmershausen
2-3HT: 2-2
Union 60 Bremen
20:00
11/02
11/02
Bremen II
10-0HT: 3-0
Aumund-Vegesack
21:00
11/02
11/02
Blumenthaler SV
2-1HT: 0-1
Geestemunde
01:00
15/02
15/02
TSV Victoria Clarholz
0-2HT: 0-0
SC Preussen Munster II
21:00
18/02
18/02
Siegburger SV 04
1-0HT: 1-0
FV Bonn-Endenich 08
21:30
18/02
18/02
Konishisdorf
1-1HT: 0-0
Bonn
21:30
18/02
18/02
Fortuna Cologne II
1-0HT: 1-0
SpVg Frechen 20
21:30
18/02
18/02
VfL Vichttal
3-0HT: 2-0
Bergisch Gladbach 09
01:00
24/02
24/02
SG Dynamo Schwerin
4-2HT: 3-1
Wismar
19:30
24/02
24/02
VfB 1921 Krieschow
4-1HT: 2-0
FSV Motor Marienberg
19:30
24/02
24/02
Grimma
1-2HT: 0-1
Bischofswerda
19:30
24/02
24/02
Ludwigsfelde
3-0HT: 0-0
VfL Halle
18:00
25/02
25/02
TuS Makkabi Berlin
3-2HT: 0-1
RSV Eintracht
19:30
25/02
25/02
SV Tasmania Berlin
0-2HT: 0-2
Lichtenberg
19:30
25/02
25/02
FC Einheit Wernigerode
1-6HT: 1-4
Sandersdorf
19:30
25/02
25/02
Neustrelitz
3-2HT: 2-1
Rostocker FC
19:30
25/02
25/02
Rathenow
1-1HT: 1-0
Sparta Lichtenberg
19:30
25/02
25/02
Plauen
2-1HT: 1-1
Auerbach
19:30
25/02
25/02
Zehlendorf
7-0HT: 3-0
Fuerstenwalde
20:00
25/02
25/02
SC Staaken
0-0HT: 0-0
Charlottenburg
02:00
29/03
29/03
FC Germania Teveren 1910
1-1HT: 0-0
Freialdenhoven
23:30
17/04
17/04
Eichede
3-0HT: 2-0
Dornbreite
00:00
18/04
18/04
MTSV Hohenwestedt
0-5HT: 0-3
Todesfelde
19:00
21/07
21/07
FC Deisenhofen
1-0HT: 0-0
Unterhaching II
01:30
10/02
10/02
FC Suderelbe
1-1HT: 1-0
USC Paloma
01:30
10/02
10/02
Hamburg
2-1HT: 1-1
FC Union Tornesch
19:00
10/02
10/02
Dassendorf
2-2HT: 0-1
TuRa Harksheide
21:30
10/02
10/02
Altonaer 1893
0-0HT: 0-0
TSV Sasel
16:45
11/02
11/02
Ham.-Eimsbutteler
3-1HT: 0-1
Concordia Hamburg
20:00
11/02
11/02
Niendorfer TSV
2-0HT: 1-0
Tuerkiye
20:00
11/02
11/02
SV Rugenbergen
1-0HT: 0-0
Duneberg
20:30
11/02
11/02
ETSV Hamburg
2-1HT: 1-1
FC Alsterbruder
20:00
17/02
17/02
SV Donaustauf
0-0HT: 0-0
Wurzburg
20:00
17/02
17/02
Neumarkt
2-2HT: 0-0
TSV Neudrossenfeld
20:00
24/02
24/02
Karbach
2-1HT: 1-0
Pfeddersheim
20:00
02/03
02/03
Kottern
2-4HT: 1-2
TSV Nördlingen
20:00
02/03
02/03
Landsberg
1-4HT: 1-1
FC Deisenhofen
20:00
02/03
02/03
1865 Dachau
2-1HT: 1-0
TSV 1860 Munchen Youth
20:00
02/03
02/03
Gundelfingen
0-1HT: 0-1
TSV Schwaben Augsburg
20:00
02/03
02/03
Pipinsried
0-1HT: 0-1
Rain/Lech
20:00
02/03
02/03
Heimstetten
1-2HT: 1-0
SV Erlbach
20:00
02/03
02/03
Ismaning
0-3HT: 0-2
SV Kirchanschoring
19:00
03/03
03/03
Garching
0-1HT: 0-0
Sonthofen
20:00
03/03
03/03
Turkspor Augsburg
0-0HT: 0-0
Kirchheimer SC
01:30
14/03
14/03
KSV Vatan Sport
1-6HT: 0-2
SV Hemelingen
01:30
16/03
16/03
Kleve
1-1HT: 0-0
SF Hamborn 07
01:30
16/03
16/03
Oberneuland
0-2HT: 0-2
TuRa Bremen
20:00
16/03
16/03
TSG Backnang
2-2HT: 2-0
Nottingen
20:00
16/03
16/03
Goppinger SV
2-2HT: 2-0
Großaspach
20:00
16/03
16/03
Brinkum
0-2HT: 0-0
Neustadt
20:30
16/03
16/03
FV Offenburg
2-4HT: 1-1
Ravensburg
20:30
16/03
16/03
Aumund-Vegesack
2-2HT: 0-0
Blumenthaler SV
21:00
16/03
16/03
ATSV Mutschelbach
0-0HT: 0-0
FSV 08 Bissingen
21:00
16/03
16/03
Hollenbach
7-1HT: 3-1
Denzlingen
21:00
16/03
16/03
Oberachern
2-2HT: 0-0
Mannheim
21:00
16/03
16/03
Reutlingen
1-3HT: 0-0
Pforzheim
21:30
16/03
16/03
Villingen
4-0HT: 1-0
1 FC Normannia Gmund
22:00
16/03
16/03
DJK Adler Union Frintrop
1-0HT: 1-0
Mulheimer FC 97
22:00
16/03
16/03
Lotte
4-1HT: 3-1
SG Finnentrop/Bamenohl
22:30
16/03
16/03
TVD Velbert
4-3HT: 1-3
DJK Teutonia St.Tonis
20:00
17/03
17/03
Erkenschwick
3-2HT: 0-1
Wattenscheid
21:00
17/03
17/03
Siegen
0-0HT: 0-0
FC Brunninghausen
21:00
17/03
17/03
TUS Bovinghausen 04
1-4HT: 0-2
TSV Victoria Clarholz
21:00
17/03
17/03
Union 60 Bremen
0-0HT: 0-0
SC Vahr Blockdiek
21:00
17/03
17/03
SC Preussen Munster II
0-2HT: 0-1
SpVgg Vreden 1921
21:00
17/03
17/03
SV Westfalia Rhynern
0-1HT: 0-0
Rheine
21:00
17/03
17/03
Meerbusch
0-1HT: 0-0
Ratingen SV
21:00
17/03
17/03
Schwarz-Weiss Essen
0-1HT: 0-1
Baumberg
21:00
17/03
17/03
Sportverein Sonsbeck
2-3HT: 2-1
Schonnebeck
21:30
17/03
17/03
Hilden
4-1HT: 1-0
Homberg
21:30
17/03
17/03
SC Union Nettetal
2-0HT: 0-0
FC Buderich 02
21:30
17/03
17/03
Adams Sam Beek
1-3HT: 0-2
Gievenbeck
21:30
17/03
17/03
Ennepetal
2-2HT: 0-1
Turkspor Dortmund 2000
22:00
17/03
17/03
TSG 1881 Sprockhovel
3-5HT: 1-2
09 Dortmund
00:30
20/03
20/03
SV Donaustauf
1-4HT: 1-1
Wurzburg
01:00
20/03
20/03
TSV Kornburg
0-0HT: 0-0
Regensburg II
00:00
24/03
24/03
Oldenburger SV
5-3HT: 1-2
Weiche Flensburg 08 II
21:00
24/03
24/03
Bonn
0-0HT: 0-0
VfL Vichttal
21:00
24/03
24/03
Hennef
0-5HT: 0-3
Fortuna Cologne II
21:00
24/03
24/03
Freialdenhoven
1-0HT: 0-0
Siegburger SV 04
21:15
24/03
24/03
FV Bonn-Endenich 08
3-4HT: 0-2
FC Germania Teveren
21:30
24/03
24/03
Inter Turkspor Kiel
2-2HT: 1-1
TSB Flensburg
21:30
24/03
24/03
Konishisdorf
1-1HT: 0-0
Hurth
21:30
24/03
24/03
Eintracht Hohkeppel
5-0HT: 2-0
SpVg Porz 1919
00:30
10/04
10/04
Halstenbek-R
3-0HT: 3-0
Buchholz
22:30
12/04
12/04
Bischofswerda
0-0HT: 0-0
FSV Budissa Bautzen
19:00
13/04
13/04
Berlin
0-5HT: 0-3
SV Tasmania Berlin
19:00
13/04
13/04
RSV Eintracht
2-2HT: 1-1
Wismar
19:00
13/04
13/04
Sandersdorf
4-2HT: 0-0
Rudolstadt
19:00
13/04
13/04
Rostocker FC
1-4HT: 0-3
Rathenow
19:00
13/04
13/04
SV 09 Arnstadt
2-3HT: 0-0
FC Einheit Wernigerode
19:00
13/04
13/04
Grimma
0-0HT: 0-0
Plauen
19:00
14/04
14/04
Zehlendorf
4-1HT: 2-0
Mahdov FC
19:00
14/04
14/04
SC Staaken
2-0HT: 1-0
TuS Makkabi Berlin
19:00
14/04
14/04
SC Freital EV 1
3-1HT: 0-0
VfB 1921 Krieschow
19:00
14/04
14/04
Halberstadt
2-0HT: 1-0
Ludwigsfelde
19:00
14/04
14/04
VfL Halle
0-0HT: 0-0
FSV Motor Marienberg
19:00
14/04
14/04
Fuerstenwalde
0-4HT: 0-2
Lichtenberg
19:00
14/04
14/04
Sparta Lichtenberg
6-1HT: 1-1
Neustrelitz
23:45
24/04
24/04
Union Schafhausen
0-2HT: 0-1
SpVg Frechen 20
01:15
17/02
17/02
Concordia Hamburg
4-3HT: 4-0
Halstenbek-R
01:30
17/02
17/02
TuRa Harksheide
0-5HT: 0-3
Niendorfer TSV
19:00
17/02
17/02
Dassendorf
6-0HT: 4-0
SV Rugenbergen
20:00
17/02
17/02
Tuerkiye
0-1HT: 0-1
ETSV Hamburg
20:00
17/02
17/02
Ammerthal
0-3HT: 0-2
TSV Abtswind
20:00
17/02
17/02
Regensburg II
0-2HT: 0-2
Ingolstadt II
16:45
18/02
18/02
USC Paloma
2-1HT: 0-1
Duneberg
20:00
18/02
18/02
FC Union Tornesch
2-3HT: 2-2
Ham.-Eimsbutteler
20:00
18/02
18/02
Buchholz
2-2HT: 0-0
FC Suderelbe
21:00
18/02
18/02
FC Alsterbruder
1-3HT: 1-0
Altonaer 1893
21:00
18/02
18/02
TSV Sasel
1-5HT: 0-1
Hamburg
20:00
24/02
24/02
FC Bitburg
0-4HT: 0-1
Pirmasens
00:30
06/03
06/03
TSV Neudrossenfeld
2-0HT: 2-0
SV Donaustauf
00:30
06/03
06/03
DJK Gebenbach
1-2HT: 0-2
Eichstatt
01:00
06/03
06/03
Feucht SC
1-3HT: 1-1
FC Coburg
01:30
07/03
07/03
VfR Baumholder
2-5HT: 0-3
Karbach
20:00
09/03
09/03
TSV Schwaben Augsburg
6-0HT: 4-0
1865 Dachau
20:00
09/03
09/03
FC Deisenhofen
1-1HT: 1-0
Turkspor Augsburg
20:00
09/03
09/03
TSV 1860 Munchen Youth
1-4HT: 0-1
Landsberg
20:00
09/03
09/03
Sonthofen
0-1HT: 0-0
Ismaning
20:00
09/03
09/03
SV Kirchanschoring
0-3HT: 0-2
Heimstetten
20:00
09/03
09/03
Rain/Lech
2-1HT: 1-0
Gundelfingen
20:30
09/03
09/03
Kirchheimer SC
3-7HT: 1-5
TSV Nördlingen
22:00
09/03
09/03
SV Erlbach
0-0HT: 0-0
Pipinsried
19:00
10/03
10/03
Garching
2-2HT: 1-2
Kottern
01:30
20/03
20/03
Pfeddersheim
2-0HT: 1-0
FV Dudenhofen
01:00
23/03
23/03
Großaspach
5-1HT: 2-1
ATSV Mutschelbach
01:30
23/03
23/03
Oberneuland
4-1HT: 2-1
TuS Komet Arsten
19:00
23/03
23/03
Neustadt
6-0HT: 3-0
Vatan Sport
20:00
23/03
23/03
Denzlingen
1-3HT: 0-2
Oberachern
20:00
23/03
23/03
FC Holzhausen
0-1HT: 0-1
Villingen
20:00
23/03
23/03
1 FC Normannia Gmund
0-0HT: 0-0
TSG Backnang
20:00
23/03
23/03
Brinkum
2-1HT: 1-0
Geestemunde
20:30
23/03
23/03
Offenburg
3-2HT: 1-0
Reutlingen
21:00
23/03
23/03
Mannheim
1-3HT: 0-0
Pforzheim
21:00
23/03
23/03
Nottingen
3-0HT: 1-0
Goppinger SV
21:00
23/03
23/03
FSV 08 Bissingen
2-0HT: 0-0
Hollenbach
22:00
23/03
23/03
Ravensburg
2-0HT: 1-0
Essingen
22:00
23/03
23/03
SC Vahr Blockdiek
1-2HT: 1-1
Woltmershausen
00:00
24/03
24/03
Uerdingen 05
4-0HT: 2-0
Hilden
19:00
24/03
24/03
SV Hemelingen
6-3HT: 5-0
Aumund-Vegesack
21:00
24/03
24/03
Ratingen SV
2-1HT: 0-0
DJK Adler Union Frintrop
21:00
24/03
24/03
Rheine
2-1HT: 1-1
TSV Victoria Clarholz
21:00
24/03
24/03
Baumberg
2-1HT: 0-1
TVD Velbert
21:00
24/03
24/03
Schonnebeck
2-2HT: 1-1
Meerbusch
21:00
24/03
24/03
Wattenscheid
0-3HT: 0-2
Siegen
21:00
24/03
24/03
FC Brunninghausen
1-1HT: 0-1
TSG 1881 Sprockhovel
21:00
24/03
24/03
Gievenbeck
4-0HT: 2-0
Ennepetal
21:00
24/03
24/03
SpVgg Vreden 1921
1-1HT: 1-0
Lotte
21:00
24/03
24/03
Homberg
0-1HT: 0-0
SC Union Nettetal
21:00
24/03
24/03
Lehe
2-2HT: 0-2
Union 60 Bremen
21:00
24/03
24/03
09 Dortmund
0-0HT: 0-0
SC Preussen Munster II
21:00
24/03
24/03
Blumenthaler SV
2-2HT: 1-1
OSC Bremerhaven
21:15
24/03
24/03
Erkenschwick
1-0HT: 0-0
TUS Bovinghausen 04
21:30
24/03
24/03
FC Buderich 02
1-0HT: 0-0
Sportverein Sonsbeck
21:30
24/03
24/03
Mulheimer FC 97
2-2HT: 2-1
Schwarz-Weiss Essen
21:30
24/03
24/03
DJK Teutonia St.Tonis
1-0HT: 0-0
Kleve
21:30
24/03
24/03
SG Finnentrop/Bamenohl
3-2HT: 1-0
Adams Sam Beek
18:30
06/04
06/04
Weiche Flensburg 08 II
0-0HT: 0-0
Neumunster
19:00
06/04
06/04
Heider SV
4-3HT: 0-0
Inter Turkspor Kiel
19:00
06/04
06/04
PSV Neumunster
0-2HT: 0-0
SV Preussen 09 Reinfeld
20:00
06/04
06/04
Hurth
4-1HT: 1-0
FC Germania Teveren 1910
20:00
06/04
06/04
Dornbreite
2-2HT: 2-1
Oldenburger SV
19:00
07/04
07/04
Todesfelde
4-1HT: 2-0
TSB Flensburg
20:00
07/04
07/04
SpVg Porz 1919
2-1HT: 1-0
Konishisdorf
20:00
07/04
07/04
Siegburger SV 04
1-1HT: 1-0
Bonn
20:15
07/04
07/04
Bergisch Gladbach 09
2-1HT: 1-1
Freialdenhoven
20:15
07/04
07/04
Union Schafhausen
2-0HT: 1-0
FV Bonn-Endenich 08
20:30
07/04
07/04
Fortuna Cologne II
0-2HT: 0-0
Eintracht Hohkeppel
20:30
07/04
07/04
VfL Vichttal
5-1HT: 1-1
Hennef
23:00
09/04
09/04
Hof
1-3HT: 1-0
ATSV Erlangen
23:00
09/04
09/04
Hankofen-Hailing
2-1HT: 0-0
TSV Kornburg
01:00
20/04
20/04
SG Dynamo Schwerin
3-1HT: 3-0
Berlin
18:00
20/04
20/04
Lichtenberg
1-2HT: 0-1
RSV Eintracht
18:00
20/04
20/04
Wismar
6-2HT: 0-0
Rostocker FC
19:00
20/04
20/04
VfB 1921 Krieschow
3-2HT: 0-0
Halberstadt
19:00
20/04
20/04
FSV Motor Marienberg
0-0HT: 0-0
Auerbach
17:00
21/04
21/04
TuS Makkabi Berlin
1-0HT: 0-0
Neustrelitz
18:30
21/04
21/04
SV Tasmania Berlin
1-1HT: 1-1
Mahdov FC
19:00
21/04
21/04
VfL Halle
2-0HT: 2-0
SV 09 Arnstadt
19:00
21/04
21/04
Fuerstenwalde
1-3HT: 1-2
Sparta Lichtenberg
19:00
21/04
21/04
Zehlendorf
7-1HT: 4-0
SC Staaken
23:15
23/04
23/04
Neumarkt
1-1HT: 1-0
Eltersdorf
23:15
30/04
30/04
FSV Motor Marienberg
0-4HT: 0-3
Auerbach
02:00
17/02
17/02
SC Union Nettetal
2-2HT: 0-0
Schwarz-Weiss Essen
02:00
17/02
17/02
FC Brunninghausen
1-3HT: 1-1
09 Dortmund
19:00
17/02
17/02
Neustadt
1-2HT: 0-2
Lehe
20:00
17/02
17/02
Brinkum
3-0HT: 1-0
SC Vahr Blockdiek
17:00
18/02
18/02
Geestemunde
7-1HT: 3-0
Woltmershausen
19:00
18/02
18/02
Weiche Flensburg 08 II
2-2HT: 0-0
Dornbreite
19:00
18/02
18/02
SV Hemelingen
4-2HT: 2-2
Blumenthaler SV
21:00
18/02
18/02
Lotte
2-0HT: 1-0
TSV Victoria Clarholz
21:00
18/02
18/02
Wattenscheid
0-0HT: 0-0
SpVgg Vreden 1921
21:00
18/02
18/02
TSG 1881 Sprockhovel
1-6HT: 0-1
Turkspor Dortmund 2000
21:00
18/02
18/02
Meerbusch
2-0HT: 1-0
Baumberg
21:00
18/02
18/02
SC Preussen Munster II
2-2HT: 1-0
Rheine
21:00
18/02
18/02
Kleve
1-0HT: 1-0
Schonnebeck
21:00
18/02
18/02
SF Hamborn 07
0-0HT: 0-0
Uerdingen 05
21:00
18/02
18/02
Siegen
3-1HT: 1-0
Gievenbeck
21:00
18/02
18/02
TUS Bovinghausen 04
1-2HT: 0-1
Ennepetal
21:00
18/02
18/02
Sportverein Sonsbeck
2-0HT: 0-0
DJK Adler Union Frintrop
21:00
18/02
18/02
Union 60 Bremen
3-3HT: 1-1
Oberneuland
21:00
18/02
18/02
TVD Velbert
2-3HT: 1-1
FC Buderich 02
21:30
18/02
18/02
Hilden
3-0HT: 1-0
Mulheimer FC 97
21:30
18/02
18/02
DJK Teutonia St.Tonis
1-1HT: 0-1
Homberg
21:30
18/02
18/02
Adams Sam Beek
3-0HT: 1-0
SV Westfalia Rhynern
19:00
24/02
24/02
Kottern
5-1HT: 2-1
Landsberg
20:30
24/02
24/02
Oldenburger SV
2-3HT: 0-1
PSV Neumunster
21:00
25/02
25/02
Bergisch Gladbach 09
3-1HT: 1-1
Siegburger SV 04
21:00
25/02
25/02
Bonn
5-0HT: 2-0
FC Germania Teveren
21:00
25/02
25/02
Freialdenhoven
0-0HT: 0-0
Hurth
21:00
25/02
25/02
Hennef
2-0HT: 1-0
Konishisdorf
21:15
25/02
25/02
FV Bonn-Endenich 08
1-0HT: 0-0
Eintracht Hohkeppel
21:15
25/02
25/02
SpVg Frechen 20
2-1HT: 0-0
VfL Vichttal
01:30
02/03
02/03
Fuerstenwalde
0-2HT: 0-0
SV Tasmania Berlin
19:00
02/03
02/03
Berlin
5-1HT: 1-0
SC Staaken
20:00
02/03
02/03
RSV Eintracht
3-4HT: 0-1
Zehlendorf
20:00
02/03
02/03
Auerbach
2-0HT: 1-0
Ludwigsfelde
20:00
02/03
02/03
Bischofswerda
5-0HT: 2-0
FC Einheit Wernigerode
20:00
02/03
02/03
SC Freital EV 1
2-0HT: 1-0
Grimma
20:00
02/03
02/03
FSV Motor Marienberg
4-0HT: 1-0
FSV Budissa Bautzen
20:00
02/03
02/03
Sandersdorf
0-1HT: 0-0
Plauen
20:00
02/03
02/03
Rostocker FC
4-5HT: 1-3
TuS Makkabi Berlin
19:00
03/03
03/03
Lichtenberg
2-0HT: 2-0
SG Dynamo Schwerin
19:00
03/03
03/03
Wismar
0-3HT: 0-1
Rathenow
20:00
03/03
03/03
Sparta Lichtenberg
2-1HT: 1-0
Mahdov FC
20:00
03/03
03/03
VfL Halle
1-1HT: 1-0
VfB 1921 Krieschow
20:00
09/03
09/03
Tuerkiye
2-1HT: 1-1
FC Alsterbruder
01:30
14/03
14/03
Reutlingen
2-0HT: 2-0
Hollenbach
01:00
29/03
29/03
Bordesholm
0-3HT: 0-1
Eichede
01:00
18/04
18/04
Wattenscheid
1-0HT: 0-0
SpVgg Vreden 1921
23:45
24/04
24/04
Todesfelde
2-1HT: 1-0
SV Preussen 09 Reinfeld
00:30
25/04
25/04
MTSV Hohenwestedt
0-0HT: 0-0
TSB Flensburg
01:00
24/02
24/02
TSV Kornburg
3-0HT: 0-0
Wurzburg
01:30
24/02
24/02
FC Suderelbe
2-3HT: 1-1
Concordia Hamburg
01:30
24/02
24/02
Hamburg
4-1HT: 0-0
FC Alsterbruder
19:00
24/02
24/02
Duneberg
2-1HT: 0-0
Buchholz
20:00
24/02
24/02
Eichstatt
4-2HT: 1-2
Regensburg II
20:00
24/02
24/02
Ingolstadt II
3-1HT: 2-1
Hankofen-Hailing
20:00
24/02
24/02
Neumarkt
2-1HT: 0-0
Ammerthal
20:00
24/02
24/02
FC Coburg
3-3HT: 0-1
SV Fortuna Regensburg
21:00
24/02
24/02
SV Donaustauf
1-2HT: 1-0
Eltersdorf
21:00
24/02
24/02
TSV Abtswind
0-2HT: 0-1
Feucht SC
21:30
24/02
24/02
Altonaer 1893
5-1HT: 1-1
Tuerkiye
22:00
24/02
24/02
ASV Cham
0-0HT: 0-0
TSV Neudrossenfeld
16:45
25/02
25/02
Ham.-Eimsbutteler
3-2HT: 2-2
TSV Sasel
20:00
25/02
25/02
SV Rugenbergen
3-1HT: 0-1
USC Paloma
20:00
25/02
25/02
ETSV Hamburg
3-0HT: 2-0
TuRa Harksheide
20:00
25/02
25/02
Halstenbek-R
0-0HT: 0-0
FC Union Tornesch
20:00
25/02
25/02
Niendorfer TSV
1-3HT: 0-2
Dassendorf
20:00
02/03
02/03
Pirmasens
4-0HT: 2-0
Pfeddersheim
20:00
02/03
02/03
Mechtersheim
1-3HT: 0-2
Trier
20:00
02/03
02/03
Worms
0-3HT: 0-1
Engers
21:30
02/03
02/03
Kaiserslautern Youth
0-0HT: 0-0
Alem. Waldalgesheim
21:30
02/03
02/03
Karbach
0-0HT: 0-0
Morlautern
21:30
02/03
02/03
SV Auersmacher
5-2HT: 1-2
FC Bitburg
20:00
03/03
03/03
Diefflen
6-2HT: 4-1
A. Ludwigshafen
22:00
03/03
03/03
Cosmos Koblenz
2-2HT: 1-2
Gonsenheim
01:00
13/03
13/03
ATSV Erlangen
2-1HT: 0-1
DJK Gebenbach
20:00
16/03
16/03
1865 Dachau
3-0HT: 1-0
Rain/Lech
20:00
16/03
16/03
Heimstetten
1-3HT: 1-0
Sonthofen
20:00
16/03
16/03
Landsberg
2-2HT: 0-1
TSV Schwaben Augsburg
20:00
16/03
16/03
Ismaning
5-0HT: 1-0
Garching
20:00
16/03
16/03
TSV Nördlingen
0-4HT: 0-0
FC Deisenhofen
21:00
16/03
16/03
Pipinsried
3-1HT: 0-0
SV Kirchanschoring
21:00
16/03
16/03
Gundelfingen
0-1HT: 0-0
SV Erlbach
20:00
17/03
17/03
Turkspor Augsburg
3-2HT: 1-1
TSV 1860 Munchen Youth
01:30
20/03
20/03
Halstenbek-R
2-0HT: 1-0
FC Union Tornesch
01:30
28/03
28/03
Sportverein Sonsbeck
1-1HT: 0-1
Homberg
01:30
28/03
28/03
DJK Adler Union Frintrop
2-3HT: 1-2
Schonnebeck
02:00
28/03
28/03
Kleve
4-1HT: 3-1
TVD Velbert
01:30
29/03
29/03
Schwarz-Weiss Essen
2-0HT: 0-0
Ratingen SV
01:30
29/03
29/03
Hilden
1-2HT: 1-2
SF Hamborn 07
01:30
29/03
29/03
Meerbusch
0-1HT: 0-1
FC Buderich 02
01:30
29/03
29/03
Mulheimer FC 97
3-2HT: 2-0
Baumberg
01:30
29/03
29/03
SC Union Nettetal
3-1HT: 0-0
Uerdingen 05
20:00
30/03
30/03
Pforzheim
2-0HT: 0-0
Denzlingen
20:00
30/03
30/03
Goppinger SV
4-1HT: 0-0
1 FC Normannia Gmund
21:00
30/03
30/03
Hollenbach
2-1HT: 0-0
Großaspach
21:00
30/03
30/03
Oberachern
4-3HT: 0-0
FSV 08 Bissingen
21:00
30/03
30/03
Reutlingen
3-2HT: 0-0
Mannheim
21:00
30/03
30/03
Essingen
2-1HT: 1-0
Offenburg
21:30
30/03
30/03
Villingen
1-1HT: 0-0
Ravensburg
00:30
05/04
05/04
TSG 1881 Sprockhovel
1-1HT: 0-0
Wattenscheid
00:30
06/04
06/04
Oberneuland
3-1HT: 0-0
SC Vahr Blockdiek
18:00
06/04
06/04
Vatan Sport
1-5HT: 0-1
Brinkum
18:00
06/04
06/04
OSC Bremerhaven
1-3HT: 1-1
SV Hemelingen
19:00
06/04
06/04
Woltmershausen
2-3HT: 0-0
Lehe
19:30
06/04
06/04
Aumund-Vegesack
3-7HT: 0-0
Neustadt
16:00
07/04
07/04
Geestemunde
3-1HT: 2-0
TuRa Bremen
20:00
07/04
07/04
Union 60 Bremen
2-1HT: 0-0
Blumenthaler SV
00:30
13/04
13/04
Bonn
1-0HT: 0-0
Bergisch Gladbach 09
18:30
13/04
13/04
Bordesholm
3-2HT: 1-1
TSB Flensburg
19:00
13/04
13/04
Todesfelde
2-2HT: 1-1
Heider SV
19:30
13/04
13/04
SV Preussen 09 Reinfeld
1-1HT: 0-0
Eichede
20:00
13/04
13/04
MTSV Hohenwestedt
2-0HT: 0-0
Weiche Flensburg 08 II
19:00
14/04
14/04
Oldenburger SV
4-4HT: 2-3
Lubeck II
20:00
14/04
14/04
Freialdenhoven
2-2HT: 0-1
SpVg Frechen 20
20:00
14/04
14/04
FC Germania Teveren 1910
1-3HT: 0-1
SpVg Porz 1919
20:00
14/04
14/04
Hennef
1-3HT: 0-2
Siegburger SV 04
20:15
14/04
14/04
FV Bonn-Endenich 08
1-1HT: 1-0
Hurth
20:30
14/04
14/04
Konishisdorf
2-1HT: 1-0
Fortuna Cologne II
20:30
14/04
14/04
Inter Turkspor Kiel
2-3HT: 1-2
PSV Neumunster
20:30
14/04
14/04
Eintracht Hohkeppel
3-0HT: 0-0
VfL Vichttal
00:30
27/04
27/04
Sandersdorf
4-0HT: 0-0
FSV Motor Marienberg
18:00
27/04
27/04
Berlin
1-1HT: 0-1
Rathenow
19:00
27/04
27/04
Rostocker FC
0-8HT: 0-3
Lichtenberg
19:00
27/04
27/04
SC Freital
0-2HT: 0-1
Rudolstadt
19:00
27/04
27/04
Halberstadt
2-0HT: 2-0
FSV Budissa Bautzen
19:00
27/04
27/04
SV 09 Arnstadt
0-2HT: 0-1
Plauen
19:00
27/04
27/04
Auerbach
4-0HT: 2-0
VfL Halle
18:30
28/04
28/04
Neustrelitz
0-1HT: 0-1
Zehlendorf
19:00
28/04
28/04
Mahdov FC
3-2HT: 0-0
SG Dynamo Schwerin
19:00
28/04
28/04
RSV Eintracht
2-1HT: 1-1
Fuerstenwalde
19:00
28/04
28/04
Sparta Lichtenberg
3-1HT: 2-0
TuS Makkabi Berlin
19:00
28/04
28/04
SC Staaken
4-3HT: 2-3
SV Tasmania Berlin
19:00
28/04
28/04
FC Einheit Wernigerode
2-1HT: 1-0
Ludwigsfelde
19:00
28/04
28/04
Grimma
2-0HT: 1-0
VfB 1921 Krieschow
20:00
09/05
09/05
SC Preussen Munster II
0-0HT: 0-0
FC Brunninghausen
20:00
24/02
24/02
Engers
0-2HT: 0-2
Diefflen
01:30
07/03
07/03
Worms
2-0HT: 2-0
Gonsenheim
19:00
01/04
01/04
Heider SV
0-1HT: 0-0
Todesfelde
20:00
24/02
24/02
Pipinsried
0-0HT: 0-0
TSV 1860 Munchen Youth
01:30
02/03
02/03
Kleve
0-2HT: 0-1
Homberg
20:00
02/03
02/03
TSG Backnang
3-2HT: 1-2
FSV 08 Bissingen
20:00
02/03
02/03
Goppinger SV
1-1HT: 1-1
Denzlingen
20:00
02/03
02/03
Brinkum
1-3HT: 0-3
Blumenthaler SV
20:00
02/03
02/03
Neustadt
1-4HT: 0-3
SV Hemelingen
20:00
02/03
02/03
Ravensburg
3-1HT: 2-1
FC Holzhausen
20:30
02/03
02/03
Offenburg
0-1HT: 0-0
1 FC Normannia Gmund
20:30
02/03
02/03
Aumund-Vegesack
5-1HT: 2-0
SC Vahr Blockdiek
21:00
02/03
02/03
ATSV Mutschelbach
2-0HT: 1-0
Mannheim
21:00
02/03
02/03
Hollenbach
0-2HT: 0-0
Pforzheim
21:00
02/03
02/03
Reutlingen
1-0HT: 1-0
Oberachern
21:30
02/03
02/03
TVD Velbert
1-2HT: 0-2
Uerdingen 05
23:00
02/03
02/03
Lotte
0-1HT: 0-1
Turkspor Dortmund 2000
17:00
03/03
03/03
Geestemunde
1-4HT: 0-1
Oberneuland
21:00
03/03
03/03
TSG 1881 Sprockhovel
1-1HT: 0-0
SG Finnentrop/Bamenohl
21:00
03/03
03/03
TUS Bovinghausen 04
0-2HT: 0-0
SV Westfalia Rhynern
21:00
03/03
03/03
Wattenscheid
4-0HT: 1-0
FC Brunninghausen
21:00
03/03
03/03
Meerbusch
0-2HT: 0-0
Schwarz-Weiss Essen
21:00
03/03
03/03
DJK Adler Union Frintrop
2-3HT: 0-3
Baumberg
21:00
03/03
03/03
KSV Vatan Sport
2-2HT: 1-0
Lehe
21:00
03/03
03/03
Sportverein Sonsbeck
2-1HT: 1-1
Mulheimer FC 97
21:00
03/03
03/03
SC Preussen Munster II
3-1HT: 1-1
Gievenbeck
21:00
03/03
03/03
Siegen
2-0HT: 0-0
SpVgg Vreden 1921
21:30
03/03
03/03
Hilden
2-5HT: 0-4
Schonnebeck
21:30
03/03
03/03
SC Union Nettetal
2-2HT: 2-2
Ratingen SV
21:30
03/03
03/03
Ennepetal
2-4HT: 2-2
TSV Victoria Clarholz
21:30
03/03
03/03
Adams Sam Beek
0-0HT: 0-0
Rheine
01:30
09/03
09/03
Bonn
3-0HT: 2-0
SpVg Porz 1919
20:00
09/03
09/03
PSV Neumunster
3-2HT: 0-2
Heider SV
20:30
09/03
09/03
SV Preussen 09 Reinfeld
1-0HT: 1-0
Lubeck II
00:00
10/03
10/03
Oldenburger SV
0-2HT: 0-1
MTSV Hohenwestedt
20:00
10/03
10/03
Eichede
4-3HT: 2-3
TSB Flensburg
21:00
10/03
10/03
Freialdenhoven
0-0HT: 0-0
Fortuna Cologne II
21:00
10/03
10/03
Hennef
0-2HT: 0-2
Hurth
21:15
10/03
10/03
FV Bonn-Endenich 08
1-1HT: 0-1
Konishisdorf
21:20
10/03
10/03
SpVg Frechen 20
0-3HT: 0-1
Bergisch Gladbach 09
21:30
10/03
10/03
Eintracht Hohkeppel
12-1HT: 6-1
FC Germania Teveren 1910
00:30
13/03
13/03
TSV Kornburg
1-1HT: 0-1
Eichstatt
00:30
13/03
13/03
SV Donaustauf
0-0HT: 0-0
Regensburg II
01:00
16/03
16/03
Fuerstenwalde
1-3HT: 0-2
Rathenow
19:00
16/03
16/03
Berlin
1-1HT: 1-0
TuS Makkabi Berlin
19:00
16/03
16/03
Lichtenberg
1-1HT: 1-0
Wismar
20:00
16/03
16/03
Bischofswerda
2-1HT: 0-0
Ludwigsfelde
20:00
16/03
16/03
SC Freital EV 1
0-4HT: 0-0
Plauen
20:00
16/03
16/03
Sandersdorf
1-0HT: 0-0
VfB 1921 Krieschow
20:00
16/03
16/03
Rostocker FC
1-1HT: 1-0
SV Tasmania Berlin
20:00
16/03
16/03
RSV Eintracht
3-0HT: 0-0
SG Dynamo Schwerin
20:00
16/03
16/03
SV 09 Arnstadt
2-2HT: 1-1
Grimma
20:00
16/03
16/03
Auerbach
1-1HT: 1-0
FSV Budissa Bautzen
20:00
17/03
17/03
Mahdov FC
4-1HT: 1-1
Neustrelitz
20:00
17/03
17/03
VfL Halle
1-1HT: 1-0
Rudolstadt
20:00
17/03
17/03
Sparta Lichtenberg
6-1HT: 2-1
SC Staaken
01:00
21/03
21/03
Kottern
1-1HT: 0-0
Turkspor Augsburg
01:00
29/03
29/03
Niendorfer TSV
1-2HT: 1-1
TSV Sasel
01:30
29/03
29/03
Halstenbek-R
7-0HT: 5-0
Duneberg
01:30
29/03
29/03
Ham.-Eimsbutteler
2-0HT: 2-0
USC Paloma
01:30
29/03
29/03
SV Rugenbergen
2-4HT: 1-2
FC Suderelbe
01:30
29/03
29/03
Hamburg
0-1HT: 0-1
Buchholz
01:30
29/03
29/03
Altonaer 1893
6-1HT: 3-1
Concordia Hamburg
01:30
29/03
29/03
TuRa Harksheide
2-2HT: 2-1
Tuerkiye
02:00
29/03
29/03
ETSV Hamburg
3-3HT: 2-0
FC Union Tornesch
19:00
30/03
30/03
Dassendorf
3-1HT: 3-1
FC Alsterbruder
22:45
09/04
09/04
Pipinsried
0-2HT: 0-0
TSV 1860 Munchen Youth
00:00
17/04
17/04
SV Donaustauf
1-2HT: 0-0
Regensburg II
00:30
18/04
18/04
Villingen
1-1HT: 1-1
Großaspach
23:30
24/04
24/04
Hof
3-0HT: 0-0
Ammerthal
21:30
24/02
24/02
Morlautern
2-1HT: 1-1
VfR Baumholder
02:00
15/03
15/03
Wattenscheid
3-1HT: 2-1
TSV Victoria Clarholz
20:00
30/03
30/03
VfL Halle
1-1HT: 1-1
Halberstadt
00:30
10/04
10/04
USC Paloma
3-1HT: 0-1
Tuerkiye
01:00
02/03
02/03
TSV Neudrossenfeld
0-4HT: 0-3
TSV Kornburg
01:00
02/03
02/03
Feucht SC
0-1HT: 0-1
Neumarkt
01:00
02/03
02/03
Eltersdorf
2-1HT: 0-1
ASV Cham
01:30
02/03
02/03
TuRa Harksheide
1-3HT: 0-1
Altonaer 1893
19:00
02/03
02/03
Dassendorf
3-2HT: 0-0
ETSV Hamburg
19:00
02/03
02/03
Tuerkiye
3-2HT: 3-1
Hamburg
20:00
02/03
02/03
Hof
1-1HT: 1-0
FC Coburg
20:00
02/03
02/03
Hankofen-Hailing
3-1HT: 1-1
Eichstatt
21:00
02/03
02/03
Wurzburg
0-1HT: 0-1
Ingolstadt II
22:00
02/03
02/03
Regensburg II
1-2HT: 1-2
DJK Gebenbach
22:00
02/03
02/03
SV Fortuna Regensburg
0-5HT: 0-1
TSV Abtswind
17:00
03/03
03/03
Concordia Hamburg
4-0HT: 1-0
Duneberg
20:00
03/03
03/03
Niendorfer TSV
2-2HT: 1-2
SV Rugenbergen
20:00
03/03
03/03
FC Alsterbruder
0-0HT: 0-0
Ham.-Eimsbutteler
20:00
03/03
03/03
Buchholz
0-0HT: 0-0
USC Paloma
20:00
03/03
03/03
FC Union Tornesch
2-1HT: 0-1
FC Suderelbe
21:00
03/03
03/03
TSV Sasel
1-1HT: 0-1
Halstenbek-R
21:00
03/03
03/03
Ammerthal
0-4HT: 0-2
SV Donaustauf
01:30
09/03
09/03
Koblenz
0-3HT: 0-2
Kaiserslautern Youth
02:00
09/03
09/03
Morlautern
2-1HT: 2-1
FV Dudenhofen
20:00
09/03
09/03
A. Ludwigshafen
2-5HT: 1-1
Gonsenheim
20:00
09/03
09/03
Trier
4-0HT: 0-0
Engers
21:30
09/03
09/03
Pfeddersheim
1-2HT: 1-1
SV Auersmacher
21:30
09/03
09/03
Alem. Waldalgesheim
1-1HT: 1-0
Worms
21:30
09/03
09/03
Mechtersheim
1-3HT: 0-2
Karbach
00:00
10/03
10/03
FC Bitburg
2-7HT: 2-3
Diefflen
21:00
10/03
10/03
VfR Baumholder
1-2HT: 0-1
Pirmasens
22:00
10/03
10/03
Cosmos Koblenz
2-2HT: 0-1
SpVgg Quierschied
01:00
23/03
23/03
SV Erlbach
3-0HT: 0-0
1865 Dachau
20:00
23/03
23/03
TSV 1860 Munchen Youth
4-1HT: 2-0
TSV Nördlingen
20:00
23/03
23/03
TSV Schwaben Augsburg
0-2HT: 0-0
Turkspor Augsburg
20:00
23/03
23/03
Ismaning
2-1HT: 0-1
Kottern
20:00
23/03
23/03
Rain/Lech
1-3HT: 0-2
Landsberg
20:00
23/03
23/03
FC Deisenhofen
4-0HT: 0-0
Kirchheimer SC
21:00
23/03
23/03
SV Kirchanschoring
2-1HT: 1-1
Gundelfingen
19:00
24/03
24/03
Garching
0-2HT: 0-1
Heimstetten
01:00
26/03
26/03
Aschaffenburg
1-0HT: 0-0
Bayreuth
21:00
30/03
30/03
Wattenscheid
0-1HT: 0-0
SC Preussen Munster II
19:00
01/04
01/04
Erkenschwick
3-0HT: 1-0
TSG 1881 Sprockhovel
20:00
01/04
01/04
09 Dortmund
2-1HT: 1-0
Adams Sam Beek
20:00
01/04
01/04
FC Brunninghausen
0-0HT: 0-0
Lotte
20:00
01/04
01/04
Gievenbeck
0-0HT: 0-0
TSV Victoria Clarholz
20:00
01/04
01/04
Siegen
5-0HT: 2-0
TUS Bovinghausen 04
20:00
01/04
01/04
Turkspor Dortmund 2000
4-2HT: 0-1
Rheine
20:00
01/04
01/04
SpVgg Vreden 1921
1-0HT: 0-0
Ennepetal
20:30
01/04
01/04
SG Finnentrop/Bamenohl
3-2HT: 1-2
SV Westfalia Rhynern
23:00
05/04
05/04
FSV 08 Bissingen
0-0HT: 0-0
Pforzheim
00:00
06/04
06/04
Nottingen
6-0HT: 2-0
Hollenbach
19:00
06/04
06/04
Denzlingen
4-2HT: 0-0
Mannheim
19:00
06/04
06/04
FC Holzhausen
2-2HT: 0-0
Goppinger SV
19:00
06/04
06/04
1 FC Normannia Gmund
6-0HT: 0-0
ATSV Mutschelbach
19:30
06/04
06/04
Offenburg
1-3HT: 1-3
Villingen
21:30
06/04
06/04
Schonnebeck
2-2HT: 0-0
TVD Velbert
23:00
06/04
06/04
Homberg
2-0HT: 0-0
SF Hamborn 07
19:00
07/04
07/04
Großaspach
0-0HT: 0-0
Oberachern
20:00
07/04
07/04
Ratingen SV
3-1HT: 1-0
Kleve
20:00
07/04
07/04
Meerbusch
3-1HT: 1-1
Sportverein Sonsbeck
20:00
07/04
07/04
Schwarz-Weiss Essen
2-3HT: 0-1
Hilden
20:30
07/04
07/04
FC Buderich 02
3-2HT: 1-0
DJK Teutonia St.Tonis
00:00
13/04
13/04
Lehe
1-1HT: 0-0
Oberneuland
18:00
13/04
13/04
Vatan Sport
2-4HT: 2-1
Geestemunde
18:00
13/04
13/04
Neustadt
2-1HT: 1-0
OSC Bremerhaven
19:00
13/04
13/04
Brinkum
2-1HT: 2-0
Aumund-Vegesack
18:00
14/04
14/04
SV Hemelingen
1-2HT: 1-1
Union 60 Bremen
18:00
14/04
14/04
SC Vahr Blockdiek
0-9HT: 0-4
Bremen II
20:00
14/04
14/04
Blumenthaler SV
1-2HT: 0-1
Woltmershausen
19:00
20/04
20/04
TSB Flensburg
3-3HT: 0-0
Oldenburger SV
19:00
20/04
20/04
Heider SV
3-0HT: 0-0
Bordesholm
19:00
20/04
20/04
PSV Neumunster
1-6HT: 0-3
Todesfelde
20:00
20/04
20/04
MTSV Hohenwestedt
1-4HT: 1-1
Dornbreite
20:00
21/04
21/04
Siegburger SV 04
0-1HT: 0-0
Eintracht Hohkeppel
20:00
21/04
21/04
SpVg Porz 1919
3-0HT: 0-0
Hurth
20:00
21/04
21/04
Bergisch Gladbach 09
3-2HT: 2-2
Hennef
20:15
21/04
21/04
SpVg Frechen 20
0-2HT: 0-0
Bonn
20:15
21/04
21/04
Union Schafhausen
0-5HT: 0-2
Freialdenhoven
20:30
21/04
21/04
Fortuna Cologne II
3-2HT: 1-0
FC Germania Teveren
20:30
21/04
21/04
VfL Vichttal
2-1HT: 2-0
Konishisdorf
21:30
21/04
21/04
Lubeck II
5-1HT: 2-0
Neumunster
22:00
01/05
01/05
Pipinsried
3-3HT: 3-1
Sonthofen
23:00
03/05
03/05
VfL Halle
1-0HT: 1-0
Sandersdorf
00:00
04/05
04/05
Auerbach
3-1HT: 1-0
SV 09 Arnstadt
00:30
04/05
04/05
SV Tasmania Berlin
0-2HT: 0-0
Neustrelitz
18:00
04/05
04/05
Wismar
1-1HT: 1-0
Berlin
19:00
04/05
04/05
SC Freital
2-2HT: 1-1
Magdeburg II
19:00
04/05
04/05
FSV Motor Marienberg
2-1HT: 0-0
Bischofswerda
19:00
04/05
04/05
SG Dynamo Schwerin
1-1HT: 0-1
SC Staaken
19:00
04/05
04/05
Rathenow
2-2HT: 2-2
Mahdov FC
19:00
04/05
04/05
VfB 1921 Krieschow
1-1HT: 0-1
FC Einheit Wernigerode
19:00
04/05
04/05
Ludwigsfelde
0-0HT: 0-0
Plauen
19:00
05/05
05/05
Fuerstenwalde
0-4HT: 0-3
Rostocker FC
19:00
05/05
05/05
FSV Budissa Bautzen
3-3HT: 1-2
Grimma
19:00
05/05
05/05
RSV Eintracht
1-3HT: 1-1
Sparta Lichtenberg
19:00
05/05
05/05
Rudolstadt
3-0HT: 1-0
Halberstadt
20:00
05/05
05/05
Zehlendorf
1-1HT: 1-0
TuS Makkabi Berlin
01:00
09/03
09/03
ATSV Erlangen
1-0HT: 0-0
Regensburg II
01:00
09/03
09/03
TSV Kornburg
2-0HT: 1-0
Eltersdorf
01:00
09/03
09/03
ASV Cham
2-0HT: 2-0
Ammerthal
20:00
09/03
09/03
DJK Gebenbach
1-3HT: 0-2
Hankofen-Hailing
20:00
09/03
09/03
Eichstatt
1-0HT: 1-0
Wurzburg
21:00
09/03
09/03
SV Donaustauf
0-1HT: 0-0
Feucht SC
21:00
09/03
09/03
Neumarkt
3-2HT: 1-0
SV Fortuna Regensburg
22:00
09/03
09/03
TSV Abtswind
0-1HT: 0-0
Hof
01:30
16/03
16/03
Hamburg
5-2HT: 2-1
TuRa Harksheide
01:30
16/03
16/03
FC Suderelbe
3-3HT: 2-1
TSV Sasel
01:30
16/03
16/03
FV Dudenhofen
2-2HT: 1-1
Mechtersheim
19:00
16/03
16/03
Duneberg
2-5HT: 2-2
FC Union Tornesch
20:00
16/03
16/03
Trier
0-1HT: 0-0
Alem. Waldalgesheim
20:00
16/03
16/03
Pirmasens
4-0HT: 0-0
Morlautern
20:00
16/03
16/03
Worms
2-1HT: 2-0
Koblenz
20:00
16/03
16/03
Diefflen
2-1HT: 0-0
Pfeddersheim
21:30
16/03
16/03
A. Ludwigshafen
1-0HT: 0-0
FC Bitburg
21:30
16/03
16/03
Altonaer 1893
3-4HT: 2-1
Dassendorf
21:30
16/03
16/03
SV Auersmacher
3-0HT: 0-0
VfR Baumholder
21:30
16/03
16/03
Kaiserslautern Youth
0-1HT: 0-0
Cosmos Koblenz
21:30
16/03
16/03
Karbach
2-3HT: 0-0
Engers
16:45
17/03
17/03
USC Paloma
3-0HT: 2-0
Concordia Hamburg
16:45
17/03
17/03
Ham.-Eimsbutteler
5-2HT: 2-2
Tuerkiye
20:00
17/03
17/03
SV Rugenbergen
2-1HT: 1-1
Buchholz
20:00
17/03
17/03
ETSV Hamburg
3-3HT: 0-2
Niendorfer TSV
20:00
17/03
17/03
Halstenbek-R
4-5HT: 3-1
FC Alsterbruder
01:00
29/03
29/03
Heimstetten
3-2HT: 1-1
Ismaning
01:30
29/03
29/03
Kirchheimer SC
6-0HT: 4-0
TSV 1860 Munchen Youth
20:00
30/03
30/03
1865 Dachau
0-4HT: 0-1
SV Kirchanschoring
20:00
30/03
30/03
Landsberg
1-1HT: 1-0
SV Erlbach
20:00
30/03
30/03
Turkspor Augsburg
2-0HT: 0-0
Rain/Lech
20:00
30/03
30/03
Kottern
1-1HT: 1-0
FC Deisenhofen
21:00
30/03
30/03
Pipinsried
0-2HT: 0-0
Garching
21:00
30/03
30/03
Gundelfingen
2-3HT: 0-0
Sonthofen
00:00
06/04
06/04
TUS Bovinghausen 04
0-4HT: 0-2
Turkspor Dortmund 2000
20:00
07/04
07/04
TSV Victoria Clarholz
1-0HT: 0-0
SG Finnentrop/Bamenohl
20:00
07/04
07/04
Rheine
3-0HT: 0-0
Gievenbeck
20:00
07/04
07/04
Lotte
4-3HT: 0-0
Wattenscheid
20:00
07/04
07/04
SC Preussen Munster II
1-1HT: 0-0
Erkenschwick
20:00
07/04
07/04
TSG 1881 Sprockhovel
1-2HT: 0-1
Siegen
20:00
07/04
07/04
SV Westfalia Rhynern
0-4HT: 0-1
SpVgg Vreden 1921
20:30
07/04
07/04
Ennepetal
1-1HT: 1-0
09 Dortmund
20:30
07/04
07/04
Adams Sam Beek
1-2HT: 0-0
FC Brunninghausen
00:00
13/04
13/04
Pforzheim
0-3HT: 0-2
Großaspach
00:30
13/04
13/04
Uerdingen 05
3-2HT: 2-0
Sportverein Sonsbeck
01:00
13/04
13/04
Baumberg
4-0HT: 2-0
Kleve
19:00
13/04
13/04
TSG Backnang
6-2HT: 0-0
Offenburg
19:00
13/04
13/04
Goppinger SV
2-0HT: 0-0
Ravensburg
19:00
13/04
13/04
Hollenbach
1-1HT: 0-0
1 FC Normannia Gmund
20:30
13/04
13/04
Mannheim
1-0HT: 0-0
FSV 08 Bissingen
20:30
13/04
13/04
Villingen
2-0HT: 0-0
Essingen
20:30
13/04
13/04
Oberachern
0-5HT: 0-0
Nottingen
20:30
13/04
13/04
Reutlingen
2-1HT: 0-0
Denzlingen
21:00
13/04
13/04
SF Hamborn 07
2-1HT: 0-1
SC Union Nettetal
21:00
13/04
13/04
ATSV Mutschelbach
1-4HT: 0-0
FC Holzhausen
20:00
14/04
14/04
Homberg
4-0HT: 3-0
Meerbusch
20:00
14/04
14/04
Ratingen SV
3-4HT: 2-1
Mulheimer FC 97
20:00
14/04
14/04
Schonnebeck
5-1HT: 2-1
Schwarz-Weiss Essen
20:30
14/04
14/04
FC Buderich 02
1-1HT: 1-1
DJK Adler Union Frintrop
20:30
14/04
14/04
DJK Teutonia St.Tonis
0-1HT: 0-0
Hilden
23:30
19/04
19/04
Union 60 Bremen
4-0HT: 2-0
Neustadt
00:30
20/04
20/04
Oberneuland
4-0HT: 2-0
Blumenthaler SV
18:00
20/04
20/04
OSC Bremerhaven
2-0HT: 0-0
Brinkum
19:00
20/04
20/04
Woltmershausen
3-4HT: 2-1
SV Hemelingen
19:00
20/04
20/04
TuRa Bremen
0-3HT: 0-0
SC Vahr Blockdiek
19:00
20/04
20/04
Bremen II
5-0HT: 0-0
Lehe
19:30
20/04
20/04
Aumund-Vegesack
4-2HT: 0-0
KSV Vatan Sport
19:00
27/04
27/04
Neumunster
1-0HT: 1-0
TSB Flensburg
19:30
27/04
27/04
SV Preussen 09 Reinfeld
1-2HT: 0-0
Inter Turkspor Kiel
20:00
27/04
27/04
MTSV Hohenwestedt
1-1HT: 0-0
Lubeck II
23:00
27/04
27/04
Oldenburger SV
2-1HT: 1-0
Heider SV
19:00
28/04
28/04
Todesfelde
1-2HT: 0-0
Eichede
20:00
28/04
28/04
Bonn
4-0HT: 2-0
Union Schafhausen
20:00
28/04
28/04
Hennef
0-0HT: 0-0
SpVg Frechen 20
20:00
28/04
28/04
FC Germania Teveren 1910
0-2HT: 0-0
VfL Vichttal
20:15
28/04
28/04
Hurth
0-0HT: 0-0
Fortuna Cologne II
20:15
28/04
28/04
FV Bonn-Endenich 08
4-2HT: 0-1
SpVg Porz 1919
20:30
28/04
28/04
Eintracht Hohkeppel
3-0HT: 0-0
Bergisch Gladbach 09
20:30
28/04
28/04
Konishisdorf
0-1HT: 0-0
Siegburger SV 04
18:00
11/05
11/05
Berlin
0-4HT: 0-2
Lichtenberg
19:00
11/05
11/05
Rostocker FC
2-7HT: 2-2
RSV Eintracht
19:00
11/05
11/05
SV 09 Arnstadt
4-3HT: 3-0
Ludwigsfelde
19:00
11/05
11/05
Bischofswerda
4-2HT: 1-1
VfL Halle
19:00
11/05
11/05
SC Freital EV 1
1-0HT: 1-0
FSV Motor Marienberg
19:00
11/05
11/05
Plauen
4-1HT: 0-0
VfB 1921 Krieschow
19:00
11/05
11/05
Sandersdorf
2-3HT: 1-2
Auerbach
17:00
12/05
12/05
TuS Makkabi Berlin
1-0HT: 0-0
SV Tasmania Berlin
18:30
12/05
12/05
Neustrelitz
2-1HT: 1-1
SG Dynamo Schwerin
19:00
12/05
12/05
SC Staaken
1-2HT: 0-0
Rathenow
19:00
12/05
12/05
Mahdov FC
1-0HT: 1-0
Wismar
19:00
12/05
12/05
Sparta Lichtenberg
1-5HT: 0-0
Zehlendorf
19:00
12/05
12/05
FC Einheit Wernigerode
3-1HT: 1-0
FSV Budissa Bautzen
19:00
12/05
12/05
Grimma
2-1HT: 1-0
Rudolstadt
01:00
16/03
16/03
TSV Neudrossenfeld
1-1HT: 1-0
Eichstatt
01:00
16/03
16/03
Feucht SC
1-4HT: 1-4
ASV Cham
20:00
16/03
16/03
Hof
3-2HT: 2-1
Neumarkt
21:00
16/03
16/03
Wurzburg
2-4HT: 1-2
DJK Gebenbach
22:00
16/03
16/03
Hankofen-Hailing
5-4HT: 1-4
Regensburg II
22:00
16/03
16/03
SV Fortuna Regensburg
0-0HT: 0-0
SV Donaustauf
01:00
23/03
23/03
Cosmos Koblenz
4-1HT: 2-1
Worms
01:15
23/03
23/03
Concordia Hamburg
6-2HT: 2-2
Buchholz
01:30
23/03
23/03
TuRa Harksheide
0-2HT: 0-0
Ham.-Eimsbutteler
01:30
23/03
23/03
Morlautern
3-2HT: 3-1
SV Auersmacher
02:00
23/03
23/03
Alem. Waldalgesheim
1-0HT: 1-0
Karbach
19:00
23/03
23/03
Dassendorf
1-0HT: 0-0
Hamburg
20:00
23/03
23/03
Pfeddersheim
2-3HT: 1-0
A. Ludwigshafen
20:00
23/03
23/03
Tuerkiye
3-3HT: 1-1
Halstenbek-R
21:30
23/03
23/03
Mechtersheim
0-2HT: 0-1
Pirmasens
21:30
23/03
23/03
Engers
1-0HT: 1-0
FV Dudenhofen
23:45
23/03
23/03
FC Bitburg
1-2HT: 0-2
Gonsenheim
20:00
24/03
24/03
ETSV Hamburg
3-0HT: 1-0
SV Rugenbergen
20:00
24/03
24/03
Niendorfer TSV
0-5HT: 0-2
Altonaer 1893
20:00
24/03
24/03
FC Alsterbruder
3-7HT: 2-4
FC Suderelbe
20:00
24/03
24/03
FC Union Tornesch
1-0HT: 0-0
USC Paloma
20:30
24/03
24/03
Koblenz
0-1HT: 0-1
Trier
21:00
24/03
24/03
TSV Sasel
5-0HT: 3-0
Duneberg
21:15
24/03
24/03
VfR Baumholder
1-2HT: 1-1
Diefflen
21:30
24/03
24/03
SpVgg Quierschied
0-2HT: 0-1
Kaiserslautern Youth
22:45
03/04
03/04
SV Fortuna Regensburg
2-1HT: 0-1
SV Donaustauf
00:30
06/04
06/04
TSV 1860 Munchen Youth
1-3HT: 1-2
FC Deisenhofen
19:00
06/04
06/04
Rain/Lech
1-2HT: 0-2
TSV Nördlingen
19:00
06/04
06/04
TSV Schwaben Augsburg
5-0HT: 3-0
Kirchheimer SC
19:00
06/04
06/04
Heimstetten
2-0HT: 1-0
Kottern
19:30
06/04
06/04
Ismaning
1-0HT: 0-0
Pipinsried
19:30
06/04
06/04
Sonthofen
4-0HT: 2-0
1865 Dachau
20:00
06/04
06/04
SV Kirchanschoring
1-0HT: 1-0
Landsberg
18:00
07/04
07/04
Garching
1-2HT: 0-2
Gundelfingen
20:00
07/04
07/04
SV Erlbach
1-0HT: 0-0
Turkspor Augsburg
20:00
14/04
14/04
09 Dortmund
3-4HT: 2-2
SV Westfalia Rhynern
20:00
14/04
14/04
FC Brunninghausen
3-3HT: 2-0
Ennepetal
20:00
14/04
14/04
Wattenscheid
2-0HT: 0-0
Adams Sam Beek
20:00
14/04
14/04
Gievenbeck
2-3HT: 1-1
Turkspor Dortmund 2000
20:00
14/04
14/04
Siegen
2-0HT: 1-0
SC Preussen Munster II
20:00
14/04
14/04
TSG 1881 Sprockhovel
4-1HT: 3-0
TUS Bovinghausen 04
20:00
14/04
14/04
SpVgg Vreden 1921
3-1HT: 2-0
TSV Victoria Clarholz
20:15
14/04
14/04
Erkenschwick
0-2HT: 0-2
Lotte
20:30
14/04
14/04
SG Finnentrop/Bamenohl
5-2HT: 0-0
Rheine
00:00
20/04
20/04
Nottingen
1-2HT: 1-1
Pforzheim
01:00
20/04
20/04
SC Union Nettetal
1-3HT: 0-0
DJK Teutonia St.Tonis
19:00
20/04
20/04
1 FC Normannia Gmund
3-1HT: 0-0
Oberachern
19:00
20/04
20/04
Ravensburg
2-2HT: 0-0
ATSV Mutschelbach
19:30
20/04
20/04
Offenburg
1-2HT: 1-0
Goppinger SV
20:30
20/04
20/04
Villingen
3-0HT: 2-0
Reutlingen
20:30
20/04
20/04
FSV 08 Bissingen
2-0HT: 0-0
Denzlingen
20:30
20/04
20/04
Essingen
5-1HT: 0-0
TSG Backnang
19:00
21/04
21/04
Großaspach
2-0HT: 1-0
Mannheim
20:00
21/04
21/04
Ratingen SV
1-3HT: 0-2
Baumberg
20:00
21/04
21/04
Hilden
2-1HT: 1-1
TVD Velbert
20:00
21/04
21/04
Schwarz-Weiss Essen
0-0HT: 0-0
FC Buderich 02
20:00
21/04
21/04
DJK Adler Union Frintrop
0-1HT: 0-0
Homberg
20:00
21/04
21/04
Sportverein Sonsbeck
2-2HT: 1-2
SF Hamborn 07
20:30
21/04
21/04
Mulheimer FC 97
1-1HT: 0-1
Schonnebeck
21:00
21/04
21/04
Meerbusch
3-1HT: 3-0
Uerdingen 05
00:00
27/04
27/04
Lehe
2-2HT: 1-0
TuRa Bremen
17:30
27/04
27/04
Neustadt
2-3HT: 0-2
Woltmershausen
18:00
27/04
27/04
Vatan Sport
2-2HT: 2-1
OSC Bremerhaven
19:00
27/04
27/04
Brinkum
1-3HT: 0-1
Union 60 Bremen
19:30
27/04
27/04
Aumund-Vegesack
5-3HT: 0-0
Geestemunde
21:00
27/04
27/04
SC Vahr Blockdiek
2-0HT: 0-0
TuS Komet Arsten
18:00
28/04
28/04
SV Hemelingen
3-2HT: 1-1
Oberneuland
19:00
04/05
04/05
TSB Flensburg
4-3HT: 2-2
MTSV Hohenwestedt
19:00
04/05
04/05
Neumunster
2-3HT: 0-0
Heider SV
20:00
04/05
04/05
Dornbreite
3-1HT: 1-0
Weiche Flensburg 08 II
20:00
05/05
05/05
Bergisch Gladbach 09
3-0HT: 1-0
Konishisdorf
20:00
05/05
05/05
Siegburger SV 04
2-3HT: 1-2
FC Germania Teveren
20:00
05/05
05/05
Freialdenhoven
1-3HT: 0-1
FV Bonn-Endenich 08
20:15
05/05
05/05
Union Schafhausen
0-0HT: 0-0
Hennef
20:15
05/05
05/05
SpVg Frechen 20
0-3HT: 0-1
Eintracht Hohkeppel
20:30
05/05
05/05
Fortuna Cologne II
2-6HT: 2-0
SpVg Porz 1919
20:30
05/05
05/05
VfL Vichttal
5-2HT: 2-1
Hurth
00:15
16/05
16/05
Union Schafhausen
0-2HT: 0-0
Hennef
00:00
18/05
18/05
Lichtenberg
1-0HT: 0-0
Mahdov FC
00:30
18/05
18/05
Fuerstenwalde
0-2HT: 0-1
Berlin
00:30
18/05
18/05
SV Tasmania Berlin
2-2HT: 1-0
Zehlendorf
18:00
18/05
18/05
Wismar
4-1HT: 1-1
SC Staaken
18:15
18/05
18/05
Budissa
2-2HT: 1-1
Plauen
19:00
18/05
18/05
Rathenow
0-4HT: 0-2
Neustrelitz
19:00
18/05
18/05
SG Dynamo Schwerin
4-1HT: 1-1
TuS Makkabi Berlin
19:00
18/05
18/05
Rudolstadt
3-0HT: 0-0
FC Einheit Wernigerode
19:00
18/05
18/05
VfB 1921 Krieschow
3-2HT: 1-2
Ludwigsfelde
19:00
18/05
18/05
FSV Motor Marienberg
3-4HT: 1-1
Halberstadt
19:00
18/05
18/05
Sandersdorf
1-2HT: 1-1
SV 09 Arnstadt
19:00
19/05
19/05
VfL Halle
2-3HT: 2-1
SC Freital
19:00
19/05
19/05
Rostocker FC
4-1HT: 1-1
Sparta Lichtenberg
00:30
23/05
23/05
Schwarz-Weiss Essen
1-0HT: 1-0
FC Buderich 02
01:00
23/03
23/03
TSV Kornburg
6-1HT: 3-0
Feucht SC
01:00
23/03
23/03
ATSV Erlangen
0-1HT: 0-0
Hankofen-Hailing
20:00
23/03
23/03
DJK Gebenbach
5-0HT: 1-0
TSV Neudrossenfeld
20:00
23/03
23/03
Eichstatt
1-2HT: 0-1
Eltersdorf
21:00
23/03
23/03
SV Donaustauf
0-7HT: 0-3
Hof
22:00
23/03
23/03
ASV Cham
0-3HT: 0-0
SV Fortuna Regensburg
22:00
23/03
23/03
TSV Abtswind
3-1HT: 0-1
FC Coburg
22:00
23/03
23/03
Regensburg II
2-1HT: 2-1
Wurzburg
01:00
29/03
29/03
Worms
3-1HT: 2-1
SpVgg Quierschied
02:00
29/03
29/03
A. Ludwigshafen
1-1HT: 0-1
VfR Baumholder
19:00
30/03
30/03
Gonsenheim
0-3HT: 0-0
Kaiserslautern Youth
20:00
30/03
30/03
Trier
4-3HT: 0-0
Cosmos Koblenz
20:00
30/03
30/03
Pirmasens
2-0HT: 0-0
Engers
21:30
30/03
30/03
FV Dudenhofen
1-1HT: 0-0
Alem. Waldalgesheim
21:30
30/03
30/03
SV Auersmacher
1-0HT: 0-0
Mechtersheim
21:30
30/03
30/03
Karbach
3-1HT: 1-0
Koblenz
19:00
31/03
31/03
Diefflen
1-2HT: 0-0
Morlautern
00:00
06/04
06/04
Halstenbek-R
5-0HT: 1-0
TuRa Harksheide
00:30
06/04
06/04
Hamburg
0-2HT: 0-2
Niendorfer TSV
00:30
06/04
06/04
FC Suderelbe
3-0HT: 1-0
Tuerkiye
18:00
06/04
06/04
Duneberg
0-5HT: 0-1
FC Alsterbruder
20:30
06/04
06/04
Altona 93
0-2HT: 0-2
ETSV Hamburg
15:45
07/04
07/04
Ham.-Eimsbutteler
0-2HT: 0-1
Dassendorf
15:45
07/04
07/04
USC Paloma
1-1HT: 0-0
TSV Sasel
19:00
07/04
07/04
SV Rugenbergen
3-0HT: 1-0
Concordia Hamburg
19:00
07/04
07/04
Buchholz
1-0HT: 0-0
FC Union Tornesch
19:00
13/04
13/04
Landsberg
1-2HT: 0-0
Sonthofen
19:00
13/04
13/04
1865 Dachau
1-0HT: 0-0
Garching
19:00
13/04
13/04
FC Deisenhofen
0-1HT: 0-1
TSV Schwaben Augsburg
19:00
13/04
13/04
Kottern
0-0HT: 0-0
TSV 1860 Munchen Youth
20:00
13/04
13/04
Gundelfingen
0-1HT: 0-0
Ismaning
20:30
13/04
13/04
TSV Nördlingen
1-1HT: 0-0
SV Erlbach
21:00
13/04
13/04
Pipinsried
1-3HT: 0-0
Heimstetten
20:00
14/04
14/04
Turkspor Augsburg
0-1HT: 0-0
SV Kirchanschoring
00:30
20/04
20/04
SC Preussen Munster II
1-1HT: 1-1
TSG 1881 Sprockhovel
00:30
20/04
20/04
Adams Sam Beek
0-4HT: 0-1
Erkenschwick
19:00
21/04
21/04
TUS Bovinghausen 04
1-3HT: 0-1
Gievenbeck
20:00
21/04
21/04
Turkspor Dortmund 2000
2-0HT: 0-0
SG Finnentrop/Bamenohl
20:00
21/04
21/04
SV Westfalia Rhynern
1-1HT: 1-0
FC Brunninghausen
20:00
21/04
21/04
Lotte
3-1HT: 2-1
Siegen
20:00
21/04
21/04
TSV Victoria Clarholz
0-2HT: 0-0
09 Dortmund
20:00
21/04
21/04
Rheine
1-4HT: 1-2
SpVgg Vreden 1921
20:30
21/04
21/04
Ennepetal
3-4HT: 1-1
Wattenscheid
23:15
26/04
26/04
Denzlingen
0-3HT: 0-2
Großaspach
00:00
27/04
27/04
Goppinger SV
4-1HT: 3-1
Essingen
00:30
27/04
27/04
FC Buderich 02
4-1HT: 0-1
Mulheimer FC 97
01:00
27/04
27/04
TVD Velbert
0-3HT: 0-1
SC Union Nettetal
19:00
27/04
27/04
TSG Backnang
0-0HT: 0-0
Villingen
19:00
27/04
27/04
Pforzheim
2-1HT: 1-0
1 FC Normannia Gmund
20:30
27/04
27/04
ATSV Mutschelbach
5-0HT: 2-0
FV Offenburg
20:30
27/04
27/04
Hollenbach
0-0HT: 0-0
Ravensburg
20:30
27/04
27/04
Mannheim
1-1HT: 0-1
Nottingen
20:30
27/04
27/04
FSV 08 Bissingen
2-0HT: 1-0
Reutlingen
20:30
27/04
27/04
Oberachern
0-1HT: 0-0
FC Holzhausen
23:00
27/04
27/04
Uerdingen 05
1-0HT: 1-0
DJK Adler Union Frintrop
23:00
27/04
27/04
Schonnebeck
6-0HT: 2-0
Ratingen SV
20:00
28/04
28/04
SF Hamborn 07
1-4HT: 0-3
Meerbusch
20:00
28/04
28/04
Homberg
2-0HT: 1-0
Schwarz-Weiss Essen
20:00
28/04
28/04
Kleve
2-0HT: 0-0
Hilden
20:30
28/04
28/04
DJK Teutonia St.Tonis
2-1HT: 0-0
Sportverein Sonsbeck
23:45
02/05
02/05
Bremen II
4-3HT: 3-3
SV Hemelingen
23:45
03/05
03/05
OSC Bremerhaven
4-3HT: 2-2
Aumund-Vegesack
00:30
04/05
04/05
Oberneuland
1-4HT: 0-2
Neustadt
19:00
04/05
04/05
SC Vahr Blockdiek
3-3HT: 2-0
Geestemunde
19:00
04/05
04/05
TuRa Bremen
2-5HT: 1-3
Blumenthaler SV
19:00
04/05
04/05
Woltmershausen
1-2HT: 1-1
Brinkum
20:00
05/05
05/05
Union 60 Bremen
5-2HT: 3-0
Vatan Sport
20:00
05/05
05/05
TuS Komet Arsten
1-3HT: 0-1
Lehe
00:30
11/05
11/05
Bonn
2-2HT: 0-0
Freialdenhoven
18:30
11/05
11/05
Bordesholm
1-3HT: 1-1
SV Preussen 09 Reinfeld
18:30
11/05
11/05
Weiche Flensburg 08 II
1-1HT: 1-0
Lubeck II
20:00
11/05
11/05
MTSV Hohenwestedt
1-1HT: 1-0
Heider SV
21:00
11/05
11/05
Oldenburger SV
1-3HT: 1-0
Eichede
20:00
12/05
12/05
FC Germania Teveren 1910
0-4HT: 0-3
Bergisch Gladbach 09
20:00
12/05
12/05
SpVg Porz 1919
0-2HT: 0-0
VfL Vichttal
20:15
12/05
12/05
Union Schafhausen
2-3HT: 0-0
Eintracht Hohkeppel
20:30
12/05
12/05
Fortuna Cologne II
1-1HT: 1-1
FV Bonn-Endenich 08
21:00
12/05
12/05
Konishisdorf
2-2HT: 2-0
SpVg Frechen 20
00:30
01/06
01/06
Neustrelitz
4-0HT: 0-0
Wismar
18:00
01/06
01/06
SV Tasmania Berlin
1-3HT: 0-3
Sparta Lichtenberg
19:00
01/06
01/06
Berlin
5-2HT: 2-0
RSV Eintracht
17:00
02/06
02/06
TuS Makkabi Berlin
1-1HT: 1-0
Rathenow
19:00
02/06
02/06
Grimma
6-3HT: 2-1
FSV Motor Marienberg
19:00
02/06
02/06
Mahdov FC
4-1HT: 3-1
Fuerstenwalde
19:00
02/06
02/06
Zehlendorf
7-1HT: 4-1
SG Dynamo Schwerin
19:00
02/06
02/06
SC Staaken
1-6HT: 1-2
Lichtenberg
19:00
02/06
02/06
VfB 1921 Krieschow
3-1HT: 2-0
SV 09 Arnstadt
01:00
29/03
29/03
TSV Neudrossenfeld
2-0HT: 1-0
Regensburg II
20:00
30/03
30/03
Hof
1-1HT: 0-0
ASV Cham
20:00
30/03
30/03
Feucht SC
3-4HT: 0-2
Ingolstadt II
21:00
30/03
30/03
Ammerthal
2-1HT: 0-1
Eichstatt
21:00
30/03
30/03
SV Fortuna Regensburg
3-3HT: 3-0
TSV Kornburg
22:00
30/03
30/03
TSV Abtswind
1-0HT: 0-0
ATSV Erlangen
23:00
30/03
30/03
Eltersdorf
2-1HT: 1-1
DJK Gebenbach
00:00
06/04
06/04
Morlautern
3-2HT: 1-2
A. Ludwigshafen
19:00
06/04
06/04
Kaiserslautern Youth
3-0HT: 0-0
Worms
19:30
06/04
06/04
Alem. Waldalgesheim
2-2HT: 0-0
Pirmasens
20:30
06/04
06/04
SpVgg Quierschied
0-3HT: 0-2
Trier
20:30
06/04
06/04
Pfeddersheim
0-1HT: 0-0
Gonsenheim
19:00
07/04
07/04
Cosmos Koblenz
4-4HT: 1-2
Karbach
00:30
13/04
13/04
TuRa Harksheide
0-1HT: 0-0
FC Suderelbe
18:00
13/04
13/04
Dassendorf
3-4HT: 2-4
Halstenbek-R
19:00
13/04
13/04
Tuerkiye
7-4HT: 5-1
Duneberg
19:00
14/04
14/04
SV Rugenbergen
0-3HT: 0-0
Altonaer 1893
19:00
14/04
14/04
ETSV Hamburg
3-3HT: 1-2
Hamburg
19:00
14/04
14/04
FC Alsterbruder
2-6HT: 1-1
USC Paloma
19:00
14/04
14/04
Niendorfer TSV
1-2HT: 1-1
Ham.-Eimsbutteler
20:00
14/04
14/04
TSV Sasel
4-1HT: 3-1
Buchholz
20:00
14/04
14/04
FC Union Tornesch
1-1HT: 1-1
Concordia Hamburg
00:30
20/04
20/04
Heimstetten
3-0HT: 2-0
Gundelfingen
00:30
20/04
20/04
SV Erlbach
1-0HT: 0-0
Kirchheimer SC
19:00
20/04
20/04
TSV Schwaben Augsburg
2-2HT: 0-1
TSV 1860 Munchen Youth
19:00
20/04
20/04
Rain/Lech
3-3HT: 2-1
FC Deisenhofen
19:30
20/04
20/04
Ismaning
2-2HT: 1-1
1865 Dachau
20:00
20/04
20/04
SV Kirchanschoring
0-2HT: 0-0
TSV Nördlingen
20:30
20/04
20/04
Sonthofen
1-1HT: 1-1
Turkspor Augsburg
21:00
20/04
20/04
Pipinsried
2-2HT: 1-1
Kottern
18:00
21/04
21/04
Garching
0-2HT: 0-1
Landsberg
00:30
27/04
27/04
TSG 1881 Sprockhovel
0-1HT: 0-0
Lotte
20:00
28/04
28/04
09 Dortmund
2-1HT: 0-0
Rheine
20:00
28/04
28/04
FC Brunninghausen
1-2HT: 0-1
TSV Victoria Clarholz
20:00
28/04
28/04
SC Preussen Munster II
5-2HT: 0-0
TUS Bovinghausen 04
20:00
28/04
28/04
Wattenscheid
0-1HT: 0-1
SV Westfalia Rhynern
20:00
28/04
28/04
Siegen
4-0HT: 0-0
Adams Sam Beek
20:00
28/04
28/04
SpVgg Vreden 1921
2-1HT: 0-0
Turkspor Dortmund 2000
20:15
28/04
28/04
Erkenschwick
4-1HT: 0-0
Ennepetal
20:30
28/04
28/04
SG Finnentrop/Bamenohl
1-2HT: 0-0
Gievenbeck
00:30
01/05
01/05
Schonnebeck
3-2HT: 3-0
Baumberg
20:00
01/05
01/05
Meerbusch
5-4HT: 1-0
DJK Teutonia St.Tonis
20:00
01/05
01/05
Ratingen SV
3-1HT: 0-0
FC Buderich 02
20:00
01/05
01/05
Sportverein Sonsbeck
7-1HT: 2-1
TVD Velbert
20:15
01/05
01/05
SC Union Nettetal
0-0HT: 0-0
Kleve
20:30
01/05
01/05
Mulheimer FC 97
2-4HT: 1-3
Homberg
00:00
04/05
04/05
Nottingen
3-0HT: 0-0
Denzlingen
19:00
04/05
04/05
Ravensburg
1-1HT: 1-0
Oberachern
19:00
04/05
04/05
1 FC Normannia Gmund
0-0HT: 0-0
Mannheim
19:00
04/05
04/05
TSG Backnang
1-1HT: 0-0
Reutlingen
19:00
04/05
04/05
FC Holzhausen
2-3HT: 2-1
Pforzheim
19:00
04/05
04/05
Großaspach
0-0HT: 0-0
FSV 08 Bissingen
19:30
04/05
04/05
Offenburg
2-0HT: 1-0
Hollenbach
20:30
04/05
04/05
Villingen
1-1HT: 1-1
Goppinger SV
20:30
04/05
04/05
Essingen
0-0HT: 0-0
ATSV Mutschelbach
00:00
09/05
09/05
Schwarz-Weiss Essen
6-4HT: 2-2
Uerdingen 05
00:30
09/05
09/05
DJK Adler Union Frintrop
4-0HT: 2-0
SF Hamborn 07
20:00
11/05
11/05
Geestemunde
5-2HT: 2-0
OSC Bremerhaven
20:00
11/05
11/05
SV Hemelingen
1-2HT: 0-1
TuRa Bremen
20:00
11/05
11/05
Aumund-Vegesack
3-2HT: 1-0
Union 60 Bremen
20:00
11/05
11/05
KSV Vatan Sport
2-1HT: 0-1
Woltmershausen
20:00
11/05
11/05
Brinkum
2-2HT: 1-1
Oberneuland
20:00
11/05
11/05
Lehe
1-1HT: 1-1
SC Vahr Blockdiek
00:00
18/05
18/05
FV Bonn-Endenich 08
1-2HT: 1-0
Bonn
19:00
18/05
18/05
TSB Flensburg
1-0HT: 1-0
Weiche Flensburg 08 II
19:00
18/05
18/05
Inter Turkspor Kiel
4-2HT: 2-0
Bordesholm
19:00
18/05
18/05
Lubeck II
0-1HT: 0-0
Dornbreite
20:00
20/05
20/05
Siegburger SV 04
3-1HT: 2-0
SpVg Porz 1919
20:00
20/05
20/05
Bergisch Gladbach 09
2-0HT: 0-0
Hurth
20:00
20/05
20/05
Freialdenhoven
4-1HT: 2-1
Hennef
20:15
20/05
20/05
SpVg Frechen 20
9-0HT: 4-0
FC Germania Teveren 1910
20:15
20/05
20/05
Union Schafhausen
2-3HT: 0-1
Konishisdorf
20:30
20/05
20/05
VfL Vichttal
4-0HT: 2-0
Fortuna Cologne II
19:00
08/06
08/06
Rostocker FC
4-1HT: 2-0
Berlin
19:00
08/06
08/06
Lichtenberg
4-2HT: 2-1
Neustrelitz
19:00
08/06
08/06
Budissa
4-3HT: 2-1
VfB 1921 Krieschow
19:00
08/06
08/06
Fuerstenwalde
1-2HT: 1-0
SC Staaken
19:00
08/06
08/06
Magdeburg II
1-2HT: 0-1
Plauen
19:00
08/06
08/06
RSV Eintracht
1-0HT: 0-0
Mahdov FC
19:00
08/06
08/06
Auerbach
1-1HT: 0-0
Halberstadt
19:00
08/06
08/06
Rudolstadt
1-0HT: 1-0
Ludwigsfelde
19:00
08/06
08/06
Sandersdorf
2-1HT: 0-1
SC Freital EV 1
23:00
05/04
05/04
Eichstatt
4-0HT: 3-0
Feucht SC
00:00
06/04
06/04
ATSV Erlangen
2-1HT: 1-1
Wurzburg
19:00
06/04
06/04
DJK Gebenbach
2-3HT: 1-1
Ammerthal
19:00
06/04
06/04
TSV Kornburg
1-2HT: 0-1
Hof
19:00
06/04
06/04
Ingolstadt II
0-1HT: 0-0
SV Fortuna Regensburg
20:00
06/04
06/04
SV Donaustauf
4-1HT: 1-1
FC Coburg
20:00
06/04
06/04
Neumarkt
0-0HT: 0-0
TSV Abtswind
21:00
06/04
06/04
Regensburg II
3-0HT: 0-0
Eltersdorf
00:00
13/04
13/04
A. Ludwigshafen
2-1HT: 1-1
Mechtersheim
00:00
13/04
13/04
Trier
1-0HT: 1-0
Kaiserslautern Youth
19:00
13/04
13/04
Pirmasens
3-0HT: 0-0
Koblenz
20:30
13/04
13/04
Pfeddersheim
2-1HT: 0-0
Baumholder
20:30
13/04
13/04
SV Auersmacher
3-1HT: 1-1
Alem. Waldalgesheim
20:30
13/04
13/04
FV Dudenhofen
1-2HT: 0-0
Cosmos Koblenz
20:30
13/04
13/04
Karbach
3-0HT: 0-0
SpVgg Quierschied
23:00
13/04
13/04
FC Bitburg
1-2HT: 0-1
Morlautern
19:00
14/04
14/04
Diefflen
0-4HT: 0-1
Engers
20:00
14/04
14/04
Gonsenheim
3-1HT: 3-0
Worms
00:30
18/04
18/04
Kleve
0-2HT: 0-2
Sportverein Sonsbeck
00:15
20/04
20/04
Concordia Hamburg
0-4HT: 0-3
TSV Sasel
00:30
20/04
20/04
FC Suderelbe
1-0HT: 0-0
Dassendorf
00:30
20/04
20/04
Hamburg
0-0HT: 0-0
Altonaer 1893
18:00
20/04
20/04
Duneberg
1-6HT: 1-2
TuRa Harksheide
19:00
20/04
20/04
Tuerkiye
6-1HT: 2-1
USC Paloma
15:45
21/04
21/04
Ham.-Eimsbutteler
1-1HT: 0-1
ETSV Hamburg
19:00
21/04
21/04
Halstenbek-R
1-2HT: 1-1
Niendorfer TSV
19:00
21/04
21/04
SV Rugenbergen
3-0HT: 2-0
FC Union Tornesch
19:00
21/04
21/04
Buchholz
5-2HT: 1-0
FC Alsterbruder
01:00
26/04
26/04
Kirchheimer SC
0-1HT: 0-1
SV Kirchanschoring
19:00
27/04
27/04
FC Deisenhofen
2-1HT: 1-1
SV Erlbach
19:00
27/04
27/04
TSV 1860 Munchen Youth
2-2HT: 0-2
Rain/Lech
19:00
27/04
27/04
1865 Dachau
2-0HT: 0-0
Heimstetten
19:00
27/04
27/04
Landsberg
8-2HT: 5-1
Ismaning
19:00
27/04
27/04
Kottern
6-3HT: 1-1
TSV Schwaben Augsburg
20:00
27/04
27/04
Gundelfingen
1-1HT: 0-0
Pipinsried
20:30
27/04
27/04
TSV Nördlingen
1-1HT: 0-0
Sonthofen
20:00
28/04
28/04
Turkspor Augsburg
0-1HT: 0-1
Garching
23:30
03/05
03/05
Gievenbeck
4-0HT: 1-0
SpVgg Vreden 1921
00:00
04/05
04/05
Lotte
1-3HT: 0-0
SC Preussen Munster II
23:00
04/05
04/05
Uerdingen 05
2-1HT: 1-0
Mulheimer FC 97
23:00
04/05
04/05
Schwarz-Weiss Essen
3-1HT: 0-0
SF Hamborn 07
00:00
05/05
05/05
Turkspor Dortmund 2000
1-0HT: 1-0
09 Dortmund
20:00
05/05
05/05
Rheine
1-2HT: 0-0
FC Brunninghausen
20:00
05/05
05/05
TUS Bovinghausen 04
3-2HT: 2-0
SG Finnentrop/Bamenohl
20:00
05/05
05/05
SV Westfalia Rhynern
0-1HT: 0-0
Erkenschwick
20:00
05/05
05/05
Homberg
2-0HT: 0-0
Ratingen SV
20:00
05/05
05/05
TSV Victoria Clarholz
2-2HT: 2-0
Wattenscheid
20:00
05/05
05/05
Baumberg
1-1HT: 0-0
Hilden
20:00
05/05
05/05
TVD Velbert
2-2HT: 0-1
Meerbusch
20:30
05/05
05/05
FC Buderich 02
2-3HT: 1-1
Schonnebeck
20:30
05/05
05/05
DJK Teutonia St.Tonis
3-1HT: 1-1
DJK Adler Union Frintrop
20:30
05/05
05/05
Adams Sam Beek
3-0HT: 0-0
TSG 1881 Sprockhovel
20:30
05/05
05/05
Ennepetal
1-3HT: 1-1
Siegen
23:30
08/05
08/05
Hollenbach
3-1HT: 1-1
Essingen
00:00
09/05
09/05
Oberachern
3-1HT: 0-1
Offenburg
00:00
09/05
09/05
Reutlingen
0-2HT: 0-1
Großaspach
20:30
09/05
09/05
ATSV Mutschelbach
1-4HT: 0-1
Villingen
20:30
09/05
09/05
FSV 08 Bissingen
0-3HT: 0-0
Nottingen
20:30
09/05
09/05
Denzlingen
1-0HT: 1-0
1 FC Normannia Gmund
20:30
09/05
09/05
Goppinger SV
3-1HT: 1-0
TSG Backnang
20:30
09/05
09/05
Pforzheim
3-2HT: 2-2
Ravensburg
20:30
09/05
09/05
Mannheim
0-3HT: 0-0
FC Holzhausen
23:00
12/04
12/04
SV Fortuna Regensburg
1-4HT: 1-3
Eichstatt
23:00
12/04
12/04
TSV Abtswind
3-1HT: 0-0
SV Donaustauf
00:00
13/04
13/04
Feucht SC
0-8HT: 0-3
DJK Gebenbach
00:00
13/04
13/04
Ammerthal
1-1HT: 0-0
Regensburg II
00:00
13/04
13/04
Eltersdorf
2-0HT: 2-0
Hankofen-Hailing
00:00
13/04
13/04
TSV Neudrossenfeld
5-1HT: 2-1
Wurzburg
19:00
13/04
13/04
Ingolstadt II
3-3HT: 1-1
Hof
20:00
13/04
13/04
Neumarkt
4-0HT: 2-0
ATSV Erlangen
21:00
13/04
13/04
FC Coburg
0-2HT: 0-0
ASV Cham
00:30
20/04
20/04
Morlautern
3-0HT: 3-0
Pfeddersheim
20:30
20/04
20/04
VfR Baumholder
1-3HT: 0-0
Gonsenheim
20:30
20/04
20/04
Engers
2-2HT: 0-1
A. Ludwigshafen
20:30
20/04
20/04
Mechtersheim
6-2HT: 0-0
FC Bitburg
20:30
20/04
20/04
Koblenz
3-0HT: 0-0
SV Auersmacher
18:30
21/04
21/04
Worms
1-3HT: 0-2
Trier
19:00
21/04
21/04
Cosmos Koblenz
3-1HT: 1-0
Pirmasens
20:00
21/04
21/04
Kaiserslautern Youth
4-2HT: 0-1
Karbach
20:00
21/04
21/04
Alem. Waldalgesheim
1-3HT: 1-1
Diefflen
20:30
21/04
21/04
SpVgg Quierschied
0-2HT: 0-1
FV Dudenhofen
23:45
26/04
26/04
Dassendorf
4-0HT: 2-0
Duneberg
00:30
27/04
27/04
Hamburg
5-0HT: 3-0
SV Rugenbergen
00:30
27/04
27/04
TuRa Harksheide
1-1HT: 0-0
USC Paloma
19:00
27/04
27/04
Tuerkiye
1-1HT: 0-0
Buchholz
20:30
27/04
27/04
Altonaer 1893
1-0HT: 0-0
Ham.-Eimsbutteler
18:15
28/04
28/04
FC Alsterbruder
1-2HT: 1-1
Concordia Hamburg
19:00
28/04
28/04
ETSV Hamburg
2-0HT: 0-0
Halstenbek-R
19:00
28/04
28/04
Niendorfer TSV
2-1HT: 0-0
FC Suderelbe
20:00
28/04
28/04
TSV Sasel
4-0HT: 2-0
FC Union Tornesch
00:00
04/05
04/05
SV Erlbach
2-1HT: 2-0
TSV 1860 Munchen Youth
16:30
04/05
04/05
SV Kirchanschoring
1-2HT: 1-1
FC Deisenhofen
19:00
04/05
04/05
Heimstetten
3-1HT: 2-0
Landsberg
19:00
04/05
04/05
Rain/Lech
1-3HT: 0-1
TSV Schwaben Augsburg
19:30
04/05
04/05
Ismaning
3-0HT: 2-0
Turkspor Augsburg
19:30
04/05
04/05
Sonthofen
3-0HT: 1-0
Kirchheimer SC
20:00
04/05
04/05
Gundelfingen
2-1HT: 0-0
Kottern
23:00
04/05
04/05
Pipinsried
4-0HT: 1-0
1865 Dachau
18:00
05/05
05/05
Garching
2-6HT: 1-4
TSV Nordlingen Youth
00:45
09/05
09/05
FC Buderich 02
0-3HT: 0-1
Baumberg
01:00
11/05
11/05
SC Union Nettetal
1-5HT: 1-3
Hilden
19:00
12/05
12/05
FC Holzhausen
1-1HT: 0-0
Denzlingen
19:00
12/05
12/05
1 FC Normannia Gmund
3-2HT: 0-0
FSV 08 Bissingen
20:00
12/05
12/05
Wattenscheid
1-0HT: 0-0
Rheine
20:00
12/05
12/05
FV Offenburg
0-5HT: 0-1
Pforzheim
20:00
12/05
12/05
Ravensburg
2-1HT: 1-1
Mannheim
20:00
12/05
12/05
Nottingen
2-1HT: 2-1
Großaspach
20:00
12/05
12/05
TSG 1881 Sprockhovel
0-3HT: 0-0
Ennepetal
20:00
12/05
12/05
FC Brunninghausen
0-2HT: 0-1
Turkspor Dortmund 2000
20:00
12/05
12/05
TSG Backnang
1-1HT: 0-0
ATSV Mutschelbach
20:00
12/05
12/05
Ratingen SV
0-1HT: 0-0
Uerdingen 05
20:00
12/05
12/05
Meerbusch
0-1HT: 0-1
Kleve
20:00
12/05
12/05
Siegen
0-2HT: 0-1
SV Westfalia Rhynern
20:00
12/05
12/05
Schonnebeck
0-3HT: 0-0
Homberg
20:00
12/05
12/05
Goppinger SV
2-1HT: 0-1
Reutlingen
20:00
12/05
12/05
Schwarz-Weiss Essen
2-3HT: 1-2
DJK Teutonia St.Tonis
20:00
12/05
12/05
09 Dortmund
1-0HT: 0-0
Gievenbeck
20:00
12/05
12/05
SpVgg Vreden 1921
3-3HT: 2-2
SG Finnentrop/Bamenohl
20:00
12/05
12/05
Lotte
7-0HT: 3-0
TUS Bovinghausen 04
20:00
12/05
12/05
DJK Adler Union Frintrop
3-3HT: 0-0
TVD Velbert
20:00
12/05
12/05
SC Preussen Munster II
5-1HT: 1-1
Adams Sam Beek
20:15
12/05
12/05
Erkenschwick
0-0HT: 0-0
TSV Victoria Clarholz
20:30
12/05
12/05
Villingen
5-0HT: 2-0
Hollenbach
20:30
12/05
12/05
Essingen
0-2HT: 0-1
Oberachern
20:30
12/05
12/05
Mulheimer FC 97
4-3HT: 1-2
SF Hamborn 07
00:00
20/04
20/04
TSV Kornburg
3-3HT: 1-1
FC Coburg
00:00
20/04
20/04
ATSV Erlangen
0-1HT: 0-1
TSV Neudrossenfeld
19:00
20/04
20/04
Eichstatt
2-3HT: 0-1
Hof
19:00
20/04
20/04
DJK Gebenbach
4-0HT: 3-0
SV Fortuna Regensburg
20:00
20/04
20/04
SV Donaustauf
0-5HT: 0-1
Neumarkt
20:00
20/04
20/04
Wurzburg
0-3HT: 0-2
Eltersdorf
21:00
20/04
20/04
Regensburg II
6-0HT: 0-0
Feucht SC
21:00
20/04
20/04
ASV Cham
2-3HT: 0-1
TSV Abtswind
21:00
20/04
20/04
Hankofen-Hailing
4-2HT: 0-0
Ammerthal
00:30
27/04
27/04
Pfeddersheim
0-4HT: 0-3
Mechtersheim
00:30
27/04
27/04
Pirmasens
3-0HT: 0-0
SpVgg Quierschied
19:00
27/04
27/04
Karbach
1-1HT: 1-0
Worms
20:30
27/04
27/04
VfR Baumholder
2-1HT: 0-0
Morlautern
20:30
27/04
27/04
SV Auersmacher
0-4HT: 0-0
Cosmos Koblenz
20:30
27/04
27/04
FV Dudenhofen
1-2HT: 0-0
Kaiserslautern Youth
21:00
27/04
27/04
A. Ludwigshafen
0-0HT: 0-0
Alem. Waldalgesheim
23:00
27/04
27/04
FC Bitburg
0-3HT: 0-1
Engers
19:00
28/04
28/04
Gonsenheim
1-1HT: 0-0
Trier
00:15
11/05
11/05
Concordia Hamburg
1-3HT: 0-1
Tuerkiye
00:30
11/05
11/05
Kirchheimer SC
1-1HT: 0-1
Garching
00:30
11/05
11/05
FC Suderelbe
3-0HT: 0-0
ETSV Hamburg
18:00
11/05
11/05
Duneberg
0-9HT: 0-6
Niendorfer TSV
19:00
11/05
11/05
TSV Schwaben Augsburg
1-2HT: 0-1
SV Erlbach
19:00
11/05
11/05
TSV 1860 Munchen Youth
3-1HT: 0-0
SV Kirchanschoring
19:00
11/05
11/05
FC Deisenhofen
1-1HT: 0-1
Sonthofen
19:00
11/05
11/05
Landsberg
4-0HT: 0-0
Pipinsried
19:00
11/05
11/05
1865 Dachau
2-1HT: 0-1
Gundelfingen
20:00
11/05
11/05
Buchholz
4-2HT: 1-0
TuRa Harksheide
20:00
11/05
11/05
TSV Sasel
3-3HT: 0-3
SV Rugenbergen
20:30
11/05
11/05
TSV Nördlingen
0-2HT: 0-0
Ismaning
15:45
12/05
12/05
USC Paloma
0-2HT: 0-1
Dassendorf
15:45
12/05
12/05
Ham.-Eimsbutteler
3-3HT: 2-1
Hamburg
19:00
12/05
12/05
Halstenbek-R
1-2HT: 0-1
Altonaer 1893
20:00
12/05
12/05
Turkspor Augsburg
1-3HT: 1-1
Heimstetten
20:00
12/05
12/05
FC Union Tornesch
4-3HT: 2-1
FC Alsterbruder
00:15
18/05
18/05
Gievenbeck
2-1HT: 1-0
FC Brunninghausen
20:30
18/05
18/05
Mannheim
4-0HT: 2-0
FV Offenburg
20:30
18/05
18/05
Pforzheim
2-2HT: 1-1
Essingen
20:30
18/05
18/05
Oberachern
0-2HT: 0-0
Villingen
20:30
18/05
18/05
ATSV Mutschelbach
2-0HT: 2-0
Goppinger SV
20:30
18/05
18/05
Nottingen
3-1HT: 0-1
Reutlingen
20:30
18/05
18/05
FSV 08 Bissingen
3-0HT: 2-0
FC Holzhausen
20:30
18/05
18/05
Denzlingen
3-2HT: 1-1
Ravensburg
20:30
18/05
18/05
Großaspach
2-0HT: 0-0
1 FC Normannia Gmund
20:00
19/05
19/05
Turkspor Dortmund 2000
4-2HT: 3-1
Wattenscheid
20:00
20/05
20/05
TSV Victoria Clarholz
2-2HT: 1-1
Siegen
20:00
20/05
20/05
Rheine
1-5HT: 0-4
Erkenschwick
20:00
20/05
20/05
SpVgg Vreden 1921
1-2HT: 0-1
TUS Bovinghausen 04
20:00
20/05
20/05
SV Westfalia Rhynern
4-2HT: 3-0
TSG 1881 Sprockhovel
20:30
20/05
20/05
Ennepetal
0-1HT: 0-1
SC Preussen Munster II
20:30
20/05
20/05
SG Finnentrop/Bamenohl
2-4HT: 2-1
09 Dortmund
20:30
20/05
20/05
Adams Sam Beek
1-2HT: 1-1
Lotte
00:45
25/05
25/05
Uerdingen 05
3-1HT: 1-0
Schonnebeck
20:00
26/05
26/05
TVD Velbert
0-3HT: 0-0
Schwarz-Weiss Essen
20:00
26/05
26/05
SF Hamborn 07
3-1HT: 1-0
Ratingen SV
20:00
26/05
26/05
Homberg
3-1HT: 1-0
FC Buderich 02
20:00
26/05
26/05
Kleve
2-2HT: 1-2
DJK Adler Union Frintrop
20:30
26/05
26/05
Hilden
4-3HT: 2-2
Sportverein Sonsbeck
20:30
26/05
26/05
DJK Teutonia St.Tonis
1-1HT: 1-0
Mulheimer FC 97
21:00
26/05
26/05
SC Union Nettetal
2-1HT: 1-0
Baumberg
23:15
26/04
26/04
SV Fortuna Regensburg
3-2HT: 0-0
Regensburg II
23:15
26/04
26/04
TSV Abtswind
2-2HT: 0-0
TSV Kornburg
00:00
27/04
27/04
Feucht SC
2-4HT: 0-0
Hankofen-Hailing
19:30
27/04
27/04
FC Coburg
1-1HT: 0-0
Ingolstadt II
20:00
27/04
27/04
SV Donaustauf
0-1HT: 0-0
ATSV Erlangen
20:00
27/04
27/04
Hof
1-8HT: 0-0
DJK Gebenbach
20:00
27/04
27/04
Neumarkt
2-1HT: 0-0
ASV Cham
22:00
27/04
27/04
Eltersdorf
3-1HT: 1-1
TSV Neudrossenfeld
22:00
27/04
27/04
Ammerthal
2-0HT: 2-0
Wurzburg
23:30
30/04
30/04
Koblenz
2-3HT: 1-1
A. Ludwigshafen
00:00
01/05
01/05
SpVgg Quierschied
3-0HT: 0-0
SV Auersmacher
19:00
01/05
01/05
Alem. Waldalgesheim
4-1HT: 2-1
FC Bitburg
19:00
01/05
01/05
Cosmos Koblenz
2-2HT: 2-1
Diefflen
19:00
01/05
01/05
Trier
4-0HT: 2-0
Karbach
19:00
01/05
01/05
Worms
2-1HT: 1-0
FV Dudenhofen
20:00
01/05
01/05
Engers
3-0HT: 1-0
Pfeddersheim
20:30
01/05
01/05
Mechtersheim
3-1HT: 1-1
Baumholder
00:00
18/05
18/05
Altonaer 1893
2-0HT: 2-0
FC Suderelbe
00:00
18/05
18/05
Tuerkiye
7-0HT: 3-0
FC Union Tornesch
00:00
18/05
18/05
Niendorfer TSV
2-2HT: 1-1
USC Paloma
00:00
18/05
18/05
Hamburg
4-1HT: 2-0
Halstenbek-R
00:00
18/05
18/05
SV Rugenbergen
1-1HT: 0-0
Ham.-Eimsbutteler
00:00
18/05
18/05
ETSV Hamburg
7-1HT: 0-0
Duneberg
00:00
18/05
18/05
TuRa Harksheide
2-2HT: 1-0
Concordia Hamburg
00:00
18/05
18/05
Dassendorf
4-2HT: 4-0
Buchholz
00:00
18/05
18/05
FC Alsterbruder
0-1HT: 0-1
TSV Sasel
19:00
18/05
18/05
Ismaning
0-0HT: 0-0
Kirchheimer SC
19:00
18/05
18/05
Garching
4-5HT: 3-4
FC Deisenhofen
19:00
18/05
18/05
Heimstetten
4-1HT: 2-1
TSV Nördlingen
19:00
18/05
18/05
Gundelfingen
2-3HT: 1-1
Landsberg
19:00
18/05
18/05
Pipinsried
4-1HT: 3-1
Turkspor Augsburg
19:00
18/05
18/05
Sonthofen
1-2HT: 1-1
TSV 1860 Munchen Youth
19:00
18/05
18/05
SV Kirchanschoring
0-1HT: 0-0
TSV Schwaben Augsburg
19:00
18/05
18/05
Kottern
1-1HT: 0-0
1865 Dachau
19:00
18/05
18/05
SV Erlbach
2-1HT: 1-0
Rain/Lech
00:30
24/05
24/05
SC Preussen Munster II
0-2HT: 0-0
SV Westfalia Rhynern
20:00
26/05
26/05
Erkenschwick
0-3HT: 0-0
Turkspor Dortmund 2000
20:00
26/05
26/05
FC Brunninghausen
1-4HT: 0-0
SG Finnentrop/Bamenohl
20:00
26/05
26/05
Siegen
1-0HT: 0-0
Rheine
20:00
26/05
26/05
TSG 1881 Sprockhovel
5-0HT: 4-0
TSV Victoria Clarholz
20:00
26/05
26/05
Wattenscheid
1-3HT: 1-1
Gievenbeck
20:00
26/05
26/05
Lotte
4-0HT: 1-0
Ennepetal
18:00
01/06
01/06
Sportverein Sonsbeck
2-0HT: 2-0
SC Union Nettetal
20:30
01/06
01/06
Goppinger SV
7-0HT: 4-0
Hollenbach
20:30
01/06
01/06
FV Offenburg
4-4HT: 2-1
Denzlingen
20:30
01/06
01/06
Reutlingen
6-0HT: 3-0
ATSV Mutschelbach
20:30
01/06
01/06
Villingen
3-2HT: 1-1
Pforzheim
20:30
01/06
01/06
Ravensburg
2-4HT: 0-0
FSV 08 Bissingen
20:30
01/06
01/06
1 FC Normannia Gmund
1-3HT: 0-2
Nottingen
20:30
01/06
01/06
TSG Backnang
0-0HT: 0-0
Oberachern
20:30
01/06
01/06
Essingen
0-5HT: 0-0
Mannheim
21:00
01/06
01/06
Baumberg
3-1HT: 0-1
Homberg
20:00
02/06
02/06
Ratingen SV
2-2HT: 2-1
DJK Teutonia St.Tonis
20:00
02/06
02/06
Mulheimer FC 97
3-0HT: 1-0
TVD Velbert
20:00
02/06
02/06
Meerbusch
2-1HT: 0-1
Hilden
20:00
02/06
02/06
Schwarz-Weiss Essen
2-0HT: 1-0
Kleve
20:00
02/06
02/06
FC Buderich 02
1-0HT: 1-0
Uerdingen 05
20:00
02/06
02/06
Schonnebeck
4-1HT: 1-1
SF Hamborn 07
00:00
01/05
01/05
ATSV Erlangen
1-0HT: 0-0
Eltersdorf
00:00
01/05
01/05
TSV Neudrossenfeld
1-1HT: 0-1
Ammerthal
16:00
01/05
01/05
Wurzburg
6-1HT: 3-0
Feucht SC
19:00
01/05
01/05
Ingolstadt II
1-1HT: 1-0
TSV Abtswind
19:00
01/05
01/05
TSV Kornburg
1-0HT: 0-0
Neumarkt
21:00
01/05
01/05
ASV Cham
6-0HT: 2-0
SV Donaustauf
18:00
04/05
04/05
Gonsenheim
4-0HT: 2-0
Karbach
19:00
04/05
04/05
Pirmasens
1-4HT: 0-3
Worms
20:00
04/05
04/05
A. Ludwigshafen
0-0HT: 0-0
Cosmos Koblenz
20:30
04/05
04/05
Pfeddersheim
1-0HT: 0-0
Alem. Waldalgesheim
20:30
04/05
04/05
VfR Baumholder
1-1HT: 0-1
Engers
20:30
04/05
04/05
SV Auersmacher
0-3HT: 0-3
Kaiserslautern Youth
20:30
04/05
04/05
Diefflen
2-2HT: 1-0
SpVgg Quierschied
23:00
04/05
04/05
FC Bitburg
0-2HT: 0-2
Koblenz
20:00
05/05
05/05
Morlautern
3-3HT: 0-0
Mechtersheim
00:00
07/05
07/05
FV Dudenhofen
3-2HT: 1-0
Trier
00:00
04/05
04/05
Ammerthal
1-2HT: 1-1
Eltersdorf
20:00
04/05
04/05
Hof
1-1HT: 1-0
Hankofen-Hailing
20:00
04/05
04/05
Neumarkt
2-2HT: 0-0
Ingolstadt II
20:00
04/05
04/05
SV Donaustauf
2-4HT: 2-3
TSV Kornburg
20:00
04/05
04/05
FC Coburg
0-0HT: 0-0
DJK Gebenbach
21:00
04/05
04/05
TSV Abtswind
3-3HT: 3-1
Eichstatt
21:00
04/05
04/05
SV Fortuna Regensburg
1-0HT: 1-0
Wurzburg
21:00
04/05
04/05
ASV Cham
2-0HT: 0-0
ATSV Erlangen
00:30
11/05
11/05
Alem. Waldalgesheim
2-0HT: 0-0
VfR Baumholder
19:00
11/05
11/05
Worms
2-0HT: 2-0
SV Auersmacher
19:00
11/05
11/05
Trier
2-2HT: 0-0
Pirmasens
19:30
11/05
11/05
Koblenz
5-0HT: 0-0
Pfeddersheim
20:30
11/05
11/05
Mechtersheim
1-1HT: 0-0
Gonsenheim
20:30
11/05
11/05
Engers
1-3HT: 0-0
Morlautern
20:30
11/05
11/05
Kaiserslautern Youth
3-2HT: 0-1
Diefflen
20:30
11/05
11/05
Karbach
2-1HT: 0-0
FV Dudenhofen
19:00
12/05
12/05
Cosmos Koblenz
2-0HT: 1-0
FC Bitburg
20:00
12/05
12/05
SpVgg Quierschied
2-2HT: 0-0
A. Ludwigshafen
23:30
10/05
10/05
Eichstatt
3-0HT: 1-0
Neumarkt
00:00
11/05
11/05
Eltersdorf
4-0HT: 3-0
Feucht SC
00:00
11/05
11/05
TSV Neudrossenfeld
1-4HT: 1-1
SV Fortuna Regensburg
00:00
11/05
11/05
TSV Kornburg
0-0HT: 0-0
ASV Cham
00:00
11/05
11/05
Ingolstadt II
0-0HT: 0-0
SV Donaustauf
19:00
11/05
11/05
DJK Gebenbach
4-5HT: 2-0
TSV Abtswind
19:30
11/05
11/05
Regensburg II
6-0HT: 3-0
FC Coburg
20:00
11/05
11/05
Wurzburg
0-4HT: 0-2
Hof
00:30
18/05
18/05
Diefflen
0-0HT: 0-0
Worms
18:00
18/05
18/05
FC Bitburg
3-1HT: 0-0
SpVgg Quierschied
19:00
18/05
18/05
Mechtersheim
3-3HT: 2-3
Engers
19:00
18/05
18/05
Pirmasens
7-2HT: 0-0
Karbach
19:00
18/05
18/05
SV Auersmacher
0-2HT: 0-0
Trier
20:30
18/05
18/05
VfR Baumholder
1-3HT: 1-0
Koblenz
20:30
18/05
18/05
Morlautern
1-1HT: 0-0
Alem. Waldalgesheim
20:30
18/05
18/05
Pfeddersheim
0-8HT: 0-3
Cosmos Koblenz
21:00
18/05
18/05
FV Dudenhofen
1-2HT: 1-1
Gonsenheim
23:00
18/05
18/05
A. Ludwigshafen
3-8HT: 1-4
Kaiserslautern Youth
00:30
29/05
29/05
Diefflen
3-1HT: 0-1
Worms
23:30
16/05
16/05
Feucht SC
3-4HT: 1-1
Ammerthal
19:00
18/05
18/05
ATSV Erlangen
1-1HT: 0-0
TSV Kornburg
19:00
18/05
18/05
ASV Cham
2-2HT: 1-0
Ingolstadt II
19:00
18/05
18/05
SV Donaustauf
2-8HT: 0-5
Eichstatt
19:00
18/05
18/05
Neumarkt
1-4HT: 0-2
DJK Gebenbach
19:00
18/05
18/05
TSV Abtswind
3-1HT: 1-0
Regensburg II
19:00
18/05
18/05
FC Coburg
0-1HT: 0-1
Hankofen-Hailing
19:00
18/05
18/05
Hof
1-1HT: 1-1
TSV Neudrossenfeld
19:00
18/05
18/05
SV Fortuna Regensburg
1-0HT: 0-0
Eltersdorf
00:00
23/05
23/05
Karbach
2-3HT: 1-2
SV Auersmacher
00:15
23/05
23/05
FV Dudenhofen
2-4HT: 1-3
Pirmasens
00:00
24/05
24/05
Kaiserslautern Youth
4-3HT: 2-3
FC Bitburg
00:30
29/05
29/05
SpVgg Quierschied
3-1HT: 0-0
Pfeddersheim
23:30
29/05
29/05
Koblenz
0-1HT: 0-1
Morlautern
00:00
30/05
30/05
Engers
4-5HT: 0-3
Gonsenheim
19:00
02/06
02/06
Cosmos Koblenz
1-2HT: 0-2
Baumholder
19:00
02/06
02/06
Trier
4-2HT: 2-2
Diefflen
19:00
02/06
02/06
Alem. Waldalgesheim
2-1HT: 0-1
Mechtersheim
19:00
02/06
02/06
Worms
0-3HT: 0-2
A. Ludwigshafen
19:00
26/05
26/05
Bremen II
1-0HT: 1-0
Altonaer 1893
00:00
20/07
20/07
Heimstetten
4-0HT: 2-0
Ismaning
17:30
20/07
20/07
SV Kirchanschoring
1-2HT: 0-1
Kottern
18:30
20/07
20/07
ASV Cham
5-2HT: 2-1
SV Fortuna Regensburg
19:00
20/07
20/07
Landsberg
0-1HT: 0-0
Schalding-H
19:00
20/07
20/07
Rain/Lech
0-1HT: 0-0
SV Erlbach
19:00
20/07
20/07
ATSV Erlangen
3-2HT: 3-1
Ammerthal
19:00
20/07
20/07
Hof
0-1HT: 0-1
Eltersdorf
20:00
20/07
20/07
TSV Grunwald
2-4HT: 1-0
TSV 1860 Munchen Youth
21:00
20/07
20/07
Regensburg II
0-1HT: 0-1
Neumarkt
21:00
20/07
20/07
TSV Abtswind
1-2HT: 0-1
Ingolstadt II
21:00
20/07
20/07
Sonthofen
2-2HT: 0-1
TSV Nördlingen
23:00
20/07
20/07
Pipinsried
0-0HT: 0-0
Memmingen
20:00
28/07
28/07
Darmstadt II
1-1HT: 0-1
Hünfelder SV
00:00
03/08
03/08
Tuerkiye
1-3HT: 0-1
Altonaer 1893
00:00
03/08
03/08
SC Freital EV 1
1-2HT: 0-1
FSV Budissa Bautzen
00:00
03/08
03/08
Wismar
4-0HT: 2-0
Rostocker FC
00:00
03/08
03/08
Berlin
0-3HT: 0-2
Neustrelitz
00:00
03/08
03/08
Großaspach
2-2HT: 1-1
FC Zuzenhausen
00:30
03/08
03/08
Pforzheim
3-2HT: 2-1
1 FC Normannia Gmund
18:00
03/08
03/08
Berlin
2-0HT: 0-0
SC Staaken
18:00
03/08
03/08
Dassendorf
1-0HT: 0-0
FC Alsterbruder
18:00
03/08
03/08
Lichtenberg
5-0HT: 0-0
SG Dynamo Schwerin
19:00
03/08
03/08
Schott Mainz
3-0HT: 3-0
A. Ludwigshafen
19:00
03/08
03/08
Braunschweig II
0-2HT: 0-2
Eintracht Celle
19:00
03/08
03/08
Halberstadt
3-3HT: 0-0
Rudolstadt
19:00
03/08
03/08
VfB 1921 Krieschow
5-0HT: 0-0
Grimma
19:00
03/08
03/08
Ludwigsfelde
0-0HT: 0-0
VfL Halle
19:00
03/08
03/08
Oberachern
1-2HT: 1-0
Ravensburg
19:00
03/08
03/08
TSB Flensburg
0-3HT: 0-0
PSV Neumunster
20:00
03/08
03/08
Koblenz
3-2HT: 0-0
SV Auersmacher
20:00
03/08
03/08
Morlautern
1-4HT: 0-0
Gonsenheim
20:30
03/08
03/08
Mannheim
0-0HT: 0-0
TSG Backnang
20:30
03/08
03/08
Engers
1-6HT: 0-0
Pirmasens
20:30
03/08
03/08
Hollenbach
3-1HT: 1-1
FSV 08 Bissingen
20:30
03/08
03/08
MTSV Hohenwestedt
1-3HT: 0-0
Dornbreite
21:00
03/08
03/08
Hamburg
1-0HT: 0-0
TSV Sasel
21:00
03/08
03/08
Oldenburger SV
VS
Heider SV
22:00
03/08
03/08
SV 1908 GW Ahrensfelde
1-1HT: 1-0
Mahdov FC
23:00
03/08
03/08
FC Suderelbe
2-7HT: 2-4
Eimsbuttel
15:45
04/08
04/08
USC Paloma
1-4HT: 0-0
Buchholz
17:00
04/08
04/08
TuS Makkabi Berlin
1-1HT: 1-0
Rathenow
19:00
04/08
04/08
Gera
2-0HT: 2-0
RSV Eintracht
19:00
04/08
04/08
ETSV Hamburg
2-0HT: 1-0
Ham.-Eimsbutteler
19:00
04/08
04/08
Halstenbek-R
3-3HT: 0-2
TuRa Harksheide
19:00
04/08
04/08
FC 08 Villingen II
2-1HT: 0-0
Essingen
20:00
04/08
04/08
Hamburger SV III
1-4HT: 1-1
Niendorfer TSV
23:30
09/08
09/08
09 Dortmund
2-0HT: 1-0
TUS Bovinghausen 04
00:00
10/08
10/08
Adams Sam Beek
2-2HT: 2-2
Erkenschwick
00:30
10/08
10/08
Siegen
2-1HT: 1-1
Lippstadt
00:30
10/08
10/08
Wattenscheid
0-1HT: 0-0
TSV Victoria Clarholz
23:30
16/08
16/08
Union 60 Bremen
2-2HT: 2-1
Habenhauser FV
01:00
17/08
17/08
SC Union Nettetal
2-1HT: 1-1
Meerbusch
18:30
17/08
17/08
Blumenthaler SV
2-4HT: 2-0
OSC Bremerhaven
19:00
18/08
18/08
Brinkum
6-0HT: 3-0
Neustadt
00:30
20/08
20/08
Oberneuland
2-2HT: 1-1
Werder III
23:45
20/08
20/08
TuRa Bremen
4-0HT: 1-0
SC Vahr Blockdiek
23:30
26/07
26/07
Ismaning
1-0HT: 0-0
Landsberg
00:00
27/07
27/07
Eltersdorf
1-1HT: 1-1
ASV Cham
00:00
27/07
27/07
TSV Kornburg
1-0HT: 0-0
Regensburg II
00:00
27/07
27/07
Ingolstadt II
1-0HT: 0-0
Weiden
19:00
27/07
27/07
Kottern
2-1HT: 0-0
Rain/Lech
19:00
27/07
27/07
FC Deisenhofen
0-3HT: 0-2
Turkspor Augsburg
22:00
27/07
27/07
TSV Nördlingen
3-0HT: 0-0
Unterhaching II
20:00
28/07
28/07
Ammerthal
1-1HT: 0-0
TSV Neudrossenfeld
00:00
08/08
08/08
Dornbreite
0-3HT: 0-1
Eichede
01:00
08/08
08/08
Lubeck II
1-6HT: 0-4
Oldenburger SV
00:30
10/08
10/08
TuRa Harksheide
3-1HT: 2-0
Hamburger SV III
01:15
10/08
10/08
Eimsbuttel
2-1HT: 2-1
USC Paloma
19:00
10/08
10/08
Auerbach
3-1HT: 2-1
FC Einheit Wernigerode
20:00
10/08
10/08
Essingen
0-3HT: 0-1
Pforzheim
20:00
10/08
10/08
SV Auersmacher
0-5HT: 0-3
Kaiserslautern Youth
20:00
10/08
10/08
SC Billstedt
1-4HT: 0-2
Dassendorf
20:30
10/08
10/08
Reutlingen
3-0HT: 2-0
Hollenbach
20:30
10/08
10/08
FSV 08 Bissingen
1-3HT: 0-2
Balingen
21:30
10/08
10/08
Nottingen
VS
Aalen
20:00
11/08
11/08
Calcio Leinfelden-Echterdingen
0-2HT: 0-1
Großaspach
00:30
17/08
17/08
SV Westfalia Rhynern
3-0HT: 2-0
Adams Sam Beek
20:00
18/08
18/08
TSV Victoria Clarholz
2-2HT: 1-1
09 Dortmund
20:30
18/08
18/08
SG Finnentrop/Bamenohl
1-4HT: 0-2
Wattenscheid
00:30
24/08
24/08
Ratingen SV
3-2HT: 0-1
SC Union Nettetal
01:00
24/08
24/08
Meerbusch
1-1HT: 0-0
Baumberg
18:00
24/08
24/08
OSC Bremerhaven
VS
Woltmershausen
19:00
24/08
24/08
Aumund-Vegesack
VS
SV Hemelingen
23:30
30/07
30/07
TSV Abtswind
2-3HT: 0-0
Eltersdorf
23:30
31/07
31/07
Eichstatt
4-2HT: 3-1
Ingolstadt II
23:30
31/07
31/07
Regensburg II
5-2HT: 3-1
DJK Gebenbach
23:30
31/07
31/07
Ismaning
0-2HT: 0-1
TSV 1860 Munchen Youth
23:30
31/07
31/07
Pipinsried
5-1HT: 2-1
FC Deisenhofen
23:30
31/07
31/07
Turkspor Augsburg
4-0HT: 3-0
TSV Nördlingen
23:30
31/07
31/07
Unterhaching II
3-0HT: 0-0
Schalding-H
23:30
31/07
31/07
TSV Neudrossenfeld
1-0HT: 0-0
Neumarkt
23:30
31/07
31/07
Hof
1-3HT: 0-1
Ammerthal
19:00
10/08
10/08
TSB Flensburg
0-2HT: 0-1
TSV Nordmark Satrup
19:30
10/08
10/08
SV Preussen 09 Reinfeld
4-0HT: 1-0
Dornbreite
20:30
10/08
10/08
MTSV Hohenwestedt
0-6HT: 0-3
Eichede
23:30
15/08
15/08
Sportfreunde Eisbachtal
1-2HT: 1-1
SV Auersmacher
00:00
17/08
17/08
Concordia Hamburg
0-1HT: 0-0
Eimsbuttel
00:00
17/08
17/08
Dassendorf
4-0HT: 1-0
Buchholz
00:00
17/08
17/08
Großaspach
2-0HT: 0-0
FSV 08 Bissingen
00:00
17/08
17/08
Hollenbach
2-2HT: 1-1
Nottingen
00:30
17/08
17/08
Hamburg
2-1HT: 0-0
FC Suderelbe
00:30
17/08
17/08
Pforzheim
3-0HT: 1-0
TSG Backnang
01:00
17/08
17/08
Hamburger SV III
1-2HT: 1-1
FC Alsterbruder
20:00
17/08
17/08
Diefflen
4-1HT: 1-0
A. Ludwigshafen
20:30
17/08
17/08
Oberachern
1-1HT: 1-0
Mannheim
00:45
21/08
21/08
Schott Mainz
2-2HT: 1-0
Pirmasens
23:30
21/08
21/08
Aalen
3-0HT: 1-0
1 FC Normannia Gmund
00:00
24/08
24/08
Adams Sam Beek
1-2HT: 0-1
Gievenbeck
00:30
24/08
24/08
SV Tasmania Berlin
2-3HT: 0-1
Berlin
19:00
24/08
24/08
Bischofswerda
VS
Sandersdorf
19:00
24/08
24/08
SG Dynamo Schwerin
VS
Rathenow
19:00
24/08
24/08
Ludwigsfelde
VS
Magdeburg II
21:00
24/08
24/08
Siegen
VS
TUS Bovinghausen 04
23:30
02/08
02/08
Kottern
4-3HT: 0-0
Heimstetten
00:30
03/08
03/08
Memmingen
3-0HT: 3-0
TSV Grunwald
00:30
03/08
03/08
SV Erlbach
0-0HT: 0-0
Ismaning
16:00
03/08
03/08
TSV Kornburg
2-1HT: 1-0
TSV Neudrossenfeld
19:00
03/08
03/08
FC Deisenhofen
3-1HT: 3-1
SV Kirchanschoring
19:00
03/08
03/08
TSV 1860 Munchen Youth
1-0HT: 1-0
Landsberg
20:00
03/08
03/08
DJK Gebenbach
1-2HT: 0-0
ATSV Erlangen
20:30
03/08
03/08
TSV Nördlingen
1-2HT: 0-1
Pipinsried
23:45
16/08
16/08
Eichede
3-1HT: 1-0
SV Preussen 09 Reinfeld
19:00
17/08
17/08
PSV Neumunster
1-3HT: 0-2
Heider SV
19:30
17/08
17/08
Lubeck II
1-2HT: 1-0
MTSV Hohenwestedt
00:00
24/08
24/08
Nottingen
1-2HT: 0-1
Balingen
00:00
24/08
24/08
A. Ludwigshafen
2-0HT: 0-0
Morlautern
00:00
24/08
24/08
Engers
0-1HT: 0-0
SV Auersmacher
00:30
24/08
24/08
FC Suderelbe
2-3HT: 1-0
USC Paloma
00:30
24/08
24/08
TuRa Harksheide
2-2HT: 0-0
Tuerkiye
19:00
24/08
24/08
Koblenz
VS
Schott Mainz
19:00
24/08
24/08
Pirmasens
VS
Mechtersheim
19:00
24/08
24/08
Ravensburg
VS
Pforzheim
19:00
24/08
24/08
Worms
VS
Diefflen
20:00
24/08
24/08
1 FC Normannia Gmund
VS
Hollenbach
20:30
24/08
24/08
Mannheim
VS
FC 08 Villingen II
23:15
09/08
09/08
Ismaning
0-0HT: 0-0
Kottern
23:30
09/08
09/08
Eichstatt
2-1HT: 2-0
Eltersdorf
00:00
10/08
10/08
ATSV Erlangen
3-1HT: 1-0
Wurzburg
00:00
10/08
10/08
Heimstetten
0-1HT: 0-0
Memmingen
00:00
10/08
10/08
TSV 1860 Munchen Youth
0-0HT: 0-0
SV Erlbach
19:00
10/08
10/08
Hof
2-0HT: 1-0
TSV Kornburg
21:00
10/08
10/08
Ingolstadt II
1-1HT: 0-0
SV Fortuna Regensburg
21:00
10/08
10/08
Neumarkt
2-1HT: 2-1
ASV Cham
19:00
24/08
24/08
Oldenburger SV
VS
TSV Nordmark Satrup
23:30
13/08
13/08
Kottern
0-3HT: 0-0
TSV 1860 Munchen Youth
23:30
13/08
13/08
1-3HT: 0-2
Eichstatt
23:30
14/08
14/08
Neumarkt
0-4HT: 0-1
TSV Abtswind
00:00
15/08
15/08
Eltersdorf
4-0HT: 2-0
Ingolstadt II
00:00
15/08
15/08
Regensburg II
1-2HT: 1-2
ATSV Erlangen
23:30
15/08
15/08
SV Fortuna Regensburg
3-3HT: 0-2
TSV Karlburg
00:00
17/08
17/08
Heimstetten
2-7HT: 1-4
FC Deisenhofen
20:00
17/08
17/08
TSV Grunwald
5-1HT: 3-0
TSV Nördlingen
21:00
17/08
17/08
SV Fortuna Regensburg
2-2HT: 1-2
Eltersdorf
21:00
17/08
17/08
ASV Cham
3-2HT: 1-1
DJK Gebenbach
22:00
17/08
17/08
Pipinsried
3-0HT: 2-0
Unterhaching II
19:00
18/08
18/08
TSV Neudrossenfeld
2-1HT: 0-0
Regensburg II
23:30
23/08
23/08
Unterhaching II
1-1HT: 1-1
SV Kirchanschoring
00:00
24/08
24/08
TSV Kornburg
0-2HT: 0-0
Weiden
19:00
24/08
24/08
VS
SV Fortuna Regensburg
19:00
24/08
24/08
FC Deisenhofen
VS
Ismaning
19:00
24/08
24/08
Kottern
VS
Landsberg
20:00
24/08
24/08
DJK Gebenbach
VS
TSV Abtswind
20:00
24/08
24/08
Wurzburg
VS
ASV Cham
21:00
24/08
24/08
Regensburg II
VS
Hof
22:00
24/08
24/08
Ammerthal
VS
Ingolstadt II
21:00
04/02
04/02
SV Westfalia Rhynern
0-0HT: 0-0
Lotte
19:30
11/02
11/02
Egestorf/Langreder
3-1HT: 3-0
Bornreihe
00:00
18/02
18/02
SG Schneifel
0-3HT: 0-1
Sportfreunde Eisbachtal
21:00
18/02
18/02
SpVg Porz 1919
2-0HT: 0-0
Union Schafhausen
22:30
18/02
18/02
Eckernforder SV
2-0HT: 1-0
Lubeck II
21:15
25/02
25/02
Union Schafhausen
2-0HT: 1-0
Fortuna Cologne II
00:00
03/03
03/03
SG Schneifel
3-0HT: 3-0
TuS Kirchberg 1909
21:30
09/03
09/03
Altonaer 1893
4-2HT: 2-1
TSV Sasel
21:00
10/03
10/03
Siegburger SV 04
1-4HT: 0-1
Union Schafhausen
20:00
16/03
16/03
Kottern
3-2HT: 0-2
Kirchheimer SC
20:00
17/03
17/03
Eckernforder SV
2-2HT: 1-1
Oldenburger SV
21:15
24/03
24/03
Union Schafhausen
0-0HT: 0-0
SpVg Frechen 20
01:00
29/03
29/03
Fortuna Chemnitz
0-2HT: 0-1
SC Rabenstein
01:30
29/03
29/03
FC Monheim
1-2HT: 1-0
VFB Solingen 1910
20:00
29/03
29/03
Aumund-Vegesack
5-1HT: 1-1
Woltmershausen
00:00
31/03
31/03
FC Bitburg
3-0HT: 2-0
Pfeddersheim
20:00
01/04
01/04
VfL Vichttal
2-0HT: 0-0
FV Bonn-Endenich 08
19:00
06/04
06/04
Meppen II
1-0HT: 1-0
Bornreihe
20:00
07/04
07/04
Eckernforder SV
5-1HT: 3-1
MTSV Hohenwestedt
00:15
11/04
11/04
SV Westfalia Rhynern
0-3HT: 0-2
Lotte
00:30
13/04
13/04
Kirchheimer SC
0-1HT: 0-1
Rain/Lech
00:30
17/04
17/04
Duneberg
2-2HT: 1-2
FC Suderelbe
23:30
17/04
17/04
Eckernforder SV
3-1HT: 1-0
PSV Neumunster
18:30
20/04
20/04
Weiche Flensburg 08 II
2-4HT: 0-2
Eckernforder SV
00:00
23/04
23/04
Neustadt
3-0HT: 1-0
TuRa Bremen
19:00
27/04
27/04
Sparta Lichtenberg
3-1HT: 2-0
TuS Makkabi Berlin
20:00
28/04
28/04
Eckernforder SV
3-1HT: 0-0
Dornbreite
19:30
01/05
01/05
Kirchheimer SC
0-2HT: 0-1
Rain/Lech
20:00
01/05
01/05
TuRU Dusseldorf
4-0HT: 4-0
Holzheimer SG
00:00
04/05
04/05
Feucht SC
1-3HT: 0-1
TSV Neudrossenfeld
20:00
05/05
05/05
Lupo-Martini Wolfsburg
0-0HT: 0-0
Bornreihe
19:00
11/05
11/05
Rain/Lech
2-0HT: 2-0
Kottern
20:00
12/05
12/05
Eckernforder SV
2-1HT: 0-0
TSB Flensburg
01:00
17/05
17/05
MTSV Hohenwestedt
0-1HT: 0-1
Dornbreite
18:15
18/05
18/05
Auerbach
2-3HT: 0-0
Bischofswerda
19:00
18/05
18/05
Heider SV
6-0HT: 3-0
Eckernforder SV
20:15
20/05
20/05
FV Bonn-Endenich 08
0-0HT: 0-0
Bonn
00:30
23/05
23/05
ASV Mettmann
1-3HT: 1-1
MSV Düsseldorf
00:00
24/05
24/05
TUS Bovinghausen 04
1-3HT: 0-2
Adams Sam Beek
00:30
24/05
24/05
Werder III
1-0HT: 1-0
Schwachhausen
00:30
24/05
24/05
SVGO Bremen
1-3HT: 0-0
SC Borgfeld
23:45
24/05
24/05
Jena
0-0HT: 0-0
FSV Preussen Bad Langensalza
00:00
25/05
25/05
SGS Essen
1-3HT: 0-1
sv budberg
01:00
25/05
25/05
DJK Dilkrath
2-2HT: 2-0
VFB Hilden II
01:00
25/05
25/05
SV 09/35 Wermelskirchen
0-3HT: 0-1
FC Viersen 05
20:00
26/05
26/05
Radefelder SV 90
3-3HT: 0-2
Kickers Markkleeberg
23:00
31/05
31/05
FC Saalfeld
1-1HT: 1-1
Jena
23:30
31/05
31/05
FC Thuringen
2-0HT: 0-0
Gera
00:30
01/06
01/06
FV Preussen Eberswalde
1-3HT: 1-2
FC Viktoria Kahl
22:00
01/06
01/06
SV Vorwarts Nordhorn
2-4HT: 2-2
SV Holthausen/Biene
20:00
02/06
02/06
FC Monheim
4-1HT: 0-0
SG Unterrath
20:30
02/06
02/06
MSV Düsseldorf
2-6HT: 1-3
DJK Dilkrath
19:00
08/06
08/06
SG Dynamo Schwerin
2-2HT: 0-1
SV Tasmania Berlin
19:00
08/06
08/06
VfL Halle
2-1HT: 2-1
Grimma
20:00
22/06
22/06
TSG Einheit Bernau
3-2HT: 1-1
TuS Sachsenhausen
20:00
22/06
22/06
Oranienburg
1-2HT: 0-1
SV Petershagen
20:00
22/06
22/06
GW Brieselang
2-3HT: 2-2
SG Union Klosterfelde
00:30
27/07
27/07
TSV 1860 Munchen Youth
2-2HT: 1-1
Heimstetten
23:30
30/07
30/07
Rain/Lech
0-2HT: 0-0
Memmingen
00:00
31/07
31/07
Landsberg
0-2HT: 0-1
Sonthofen
00:00
31/07
31/07
Heimstetten
1-1HT: 0-1
SV Erlbach
00:00
31/07
31/07
Weiden
4-1HT: 1-1
SV Fortuna Regensburg
00:30
31/07
31/07
TSV Grunwald
0-2HT: 0-0
Kottern
20:00
10/08
10/08
SC Billstedt
0-0HT: 0-0
Dassendorf
20:30
11/08
11/08
Ennepetal
0-0HT: 0-0
Bochum II
00:00
15/08
15/08
SV Unter-Flockenbach
0-0HT: 0-0
Darmstadt II
18:00
18/08
18/08
Schwachhausen
1-1HT: 1-0
Bremen 07
20:00
18/08
18/08
Eddersheim
0-0HT: 0-0
Darmstadt II
Không tìm thấy trận đấu nào diễn ra trong vòng 5 giờ qua
Không tìm thấy trận đấu nào đang diễn ra