bóng đá
Lịch thi đấu USA United Soccer League hôm nay
Giải đấu nổi bật
EUROCopa AmericaVĐQG Việt NamNgoại Hạng AnhVĐQG ÝVĐQG Tây Ban NhaVĐQG ĐứcVĐQG PhápChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Nhật BảnVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÚcMLS MỹHạng Nhất AnhVĐQG Ả Rập Xê ÚtHạng Hai ĐứcQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
Châu Phi-
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- FRA CFA 2
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
Na Uy-
Nga-
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
Ba Lan-
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
Gibraltar-
Kosovo-
San Marino-
Montenegro-
Andorra-
Azerbaijan-
Armenia-
Moldova-
Kazakhstan-
Georgia-
Albania-
Faroe Island-
Luxembourg-
Latvia-
Lithuania-
Bắc Macedonia-
Bosnia & Herzegovina-
Serbia-
Malta-
Wales-
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
Bắc Ireland-
Đảo Síp-
Estonia-
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
Belarus-
Ukraine-
Bulgaria-
Romania-
Hy Lạp-
Israel-
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Thụy Sĩ-
Slovenia-
Slovakia-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Séc-
Áo-
Hungary-
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
Đan Mạch-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
Qatar-
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Bhutan-
Sri Lanka-
Mông Cổ-
Campuchia-
Philippines-
Tajikistan-
Myanmar-
Ma Cao-
Pakistan-
Maldives-
Palestine-
Bangladesh-
Yemen-
Li Băng-
Oman-
Syria-
Indonesia-
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Bahrain-
Kuwait-
Jordan-
Ả Rập Xê Út-
UAE-
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
Malaysia-
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
Singapore-
Châu Phi
Malawi-
Namibia-
Libya-
Ethiopia-
Mali-
Togo-
Benin-
Gambia-
Mauritania-
Sudan-
Senegal-
Uganda-
Zambia-
Kenya-
Botswana-
Tanzania-
RD Congo-
Ghana-
Nigeria-
Angola-
Cameroon-
Bờ Biển Ngà-
Tunisia-
Nam Phi-
Ai Cập-
Algeria-
Ma Rốc-
Nam Mỹ
Brazil-
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
Argentina-
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
Guiana-
Aruba-
Bolivia-
Venezuela-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
Mexico-
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
St. Kitts & Nevis-
Granada-
Haiti-
Barbados-
Antigua & Barbuda-
Dominica-
Trinidad & Tobago-
Panama-
Nicaragua-
El Salvador-
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
Guatemala-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
Fiji-
New Zealand-
- Giải đấu nổi bật
- EURO
- Copa America
- VĐQG Việt Nam
- Ngoại Hạng Anh
- VĐQG Ý
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Đức
- Bấm xem thêm
- VĐQG Pháp
- Champions League
- Europa League
- World Cup
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Úc
- MLS Mỹ
- Hạng Nhất Anh
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Hai Đức
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- Bấm xem thêm
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Bấm xem thêm
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- Bấm xem thêm
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Bấm xem thêm
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
- Châu Phi
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- Bấm xem thêm
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- OFC President's Cup
- OFC Championship (W)
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- Bấm xem thêm
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Bấm xem thêm
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Bấm xem thêm
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- Bấm xem thêm
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- Bấm xem thêm
- FRA CFA 2
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Bấm xem thêm
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- NED Super Cup
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- Hà Lan League U21
- NED AMST
- Bấm xem thêm
- Peru
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- Bấm xem thêm
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- Bấm xem thêm
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
- Na Uy
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR D1 (W)
- NOR Cup (W)
- Bấm xem thêm
- NOR D2
- Nga
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- Bấm xem thêm
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
- Bỉ
- VĐQG Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- CRO League 1 (W)
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Play Off
- CRO Regional League
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- Bấm xem thêm
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- Gibraltar
- GIB Cup
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Azerbaijan
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Azerbaijan Premier League
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- MDA Super Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- KAZ Super League (W)
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ D2
- Georgia
- GEO League (W)
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LAT Winter Cup
- LVA Virsliga Play Off
- LVA Liga 2
- Lithuania
- LTU D1
- LTU A Lyga (W)
- LTU D2
- LTU Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- MKD Super Cup
- Bosnia & Herzegovina
- VĐQG Bosnia&Herzegovina
- BIH Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB CUP
- SRB D3
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Wales
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- Bấm xem thêm
- WAL Division 2
- Bắc Ireland
- NIR Premiership (W)
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR League (R)
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- CYP SC
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- Bấm xem thêm
- EST Small Cup
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Ukraine
- UKR Cup
- UKR Super Cup
- VĐQG Ukraine
- UKR League 1
- UKR League 2
- UKR League (R)
- Bulgaria
- BUL Cup
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup (W)
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Hạng Hai Romania
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Cup
- GRE Super Cup
- GRE Amateur Cup
- Israel
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Bấm xem thêm
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- Bấm xem thêm
- IRL Leinster Senior Cup
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI Liga 1 (W)
- SUI D3
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- VĐQG Nữ Slovenia
- SVN SNL 2
- SVN Super Cup
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- SVK Cup
- Slovakia Liga 2
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Séc
- VĐQG Séc
- CZE Cup
- Hạng Hai Séc
- Tipsport Cup Séc
- CZE Super Cup
- CZE League U21
- Áo
- AUT Bundesliga
- AUT FB
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN LC
- HUN NB 1 (W)
- HUN NB 2
- HUN SC
- HUN NB 2 Play Off
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- DEN P1
- Hạng Tư Đan Mạch
- Bấm xem thêm
- Hạng Hai Đan Mạch
- Hạng Ba Đan Mạch
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- Bấm xem thêm
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- Bấm xem thêm
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- Bấm xem thêm
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- Bấm xem thêm
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- UZB League (W)
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- Iran
- IRN Azadegan League
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- Bấm xem thêm
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- SRI FA Cup
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Tajikistan
- TJK Super Cup
- TAJ Vysshaya Liga
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Pakistan
- PAK Premier League
- Maldives
- MDV Premier League
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Independence Cup
- BAN Federation Cup
- Yemen
- YEM Super Cup
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Bấm xem thêm
- Indonesia Liga 3
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- Bấm xem thêm
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- BHR Crown Prince Cup
- BRN Elite Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- Bấm xem thêm
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- Bấm xem thêm
- MAS Challenge Cup
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- SIN Lion City Cup
- Châu Phi
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Namibia
- NAM Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Ethiopia
- ETH Cup
- Ethiopia Premier League
- Mali
- MLI Premiere Division
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Benin
- BEN Ligue 1
- Bấm xem thêm
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Sudan
- SUD Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Uganda
- Uganda League Nữ
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Kenya
- KEN Cup
- Kenya Premier League
- Kenya Super League
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- TUN League Cup
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- RSA Play Off
- Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- VĐQG Ai Cập
- Hạng Hai Ai Cập
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Nam Mỹ
- Brazil
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- Bấm xem thêm
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
- Argentina
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Bấm xem thêm
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU Torneo Preparacion
- URU Super Cup
- URU Paly Off
- URU League (R)
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- CHI Super Cup
- Hạng Hai Chile
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Copa Inca
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- Bấm xem thêm
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- Mexico
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- Bấm xem thêm
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- CRC Primera Division Play Off
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- HON Cup
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB National League (W)
- CUB Championship
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Granada
- GRN D1
- Haiti
- HAI D1
- Barbados
- BRB Premier League
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Trinidad & Tobago
- VĐQG Trinidad&Tobago
- Panama
- PAN Cup
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional Clausura
- GUA Liga Nacional (W)
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- Bấm xem thêm
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- Fiji
- FIJ National League
- FIJ Cup
- New Zealand
- NZL NRFL Premier League (W)
- New Zealand League
- NZL NZC Play Off
- NZL MPL
- NZL NORL
- NZL NOR (R)
- NZL FFSA
- Bấm xem thêm
- NZL Cup
- NZL Mainland Premier (R)
- NZL Canterbury Championship League
- Quay lại trước đó
Xem lịch đấu theo vòng
Tất cả
Vừa diễn ra
Đang diễn ra
04:00
10/03
10/03
Memphis 901 FC
2-1HT: 2-1
Las Vegas Lights
04:00
10/03
10/03
New Mexico United
1-0HT: 1-0
Pittsburgh Riverhounds
07:00
10/03
10/03
Miami FC
2-0HT: 1-0
Colorado Springs Switchbacks FC
07:00
10/03
10/03
North Carolina FC
0-0HT: 0-0
Charleston Battery
08:30
10/03
10/03
San Antonio FC
2-2HT: 1-1
Loudoun United FC
09:00
10/03
10/03
El Paso Locomotive FC
0-1HT: 0-1
Hartford Athletic
09:30
10/03
10/03
Phoenix Rising FC
0-1HT: 0-0
Birmingham Legion
10:00
10/03
10/03
Oakland Roots SC
2-1HT: 1-1
Indy Eleven
10:00
10/03
10/03
Sacramento Republic FC
2-2HT: 1-1
Orange County SC
08:00
14/03
14/03
El Paso Locomotive FC
1-1HT: 1-0
Monterey Bay FC
02:00
17/03
17/03
El Paso Locomotive FC
0-1HT: 0-0
Louisville City FC
03:00
17/03
17/03
Loudoun United FC
3-1HT: 1-1
North Carolina FC
03:00
17/03
17/03
Rhode Island FC
1-1HT: 0-0
New Mexico United
03:00
17/03
17/03
Memphis 901 FC
1-2HT: 0-2
Indy Eleven
06:00
17/03
17/03
Pittsburgh Riverhounds
0-2HT: 0-1
Orange County SC
06:00
17/03
17/03
Miami FC
0-1HT: 0-0
Sacramento Republic FC
06:30
17/03
17/03
Tampa Bay Rowdies
2-2HT: 1-0
San Antonio FC
07:00
17/03
17/03
Las Vegas Lights
1-3HT: 0-2
Tulsa Roughnecks FC
07:00
17/03
17/03
Colorado Springs Switchbacks FC
1-2HT: 0-1
Detroit City FC
09:00
17/03
17/03
Oakland Roots SC
1-1HT: 0-1
Charleston Battery
09:00
17/03
17/03
Monterey Bay FC
1-0HT: 1-0
Phoenix Rising FC
01:00
24/03
24/03
Hartford Athletic
1-0HT: 1-0
Birmingham Legion
03:00
24/03
24/03
Louisville City FC
3-1HT: 1-0
Pittsburgh Riverhounds
03:00
24/03
24/03
Detroit City FC
2-1HT: 0-1
Loudoun United FC
06:00
24/03
24/03
North Carolina FC
1-1HT: 0-0
Tampa Bay Rowdies
06:00
24/03
24/03
Indy Eleven
1-1HT: 1-1
Sacramento Republic FC
06:30
24/03
24/03
Charleston Battery
4-0HT: 1-0
New Mexico United
07:00
24/03
24/03
Las Vegas Lights
1-0HT: 1-0
El Paso Locomotive FC
07:30
24/03
24/03
San Antonio FC
2-0HT: 0-0
Colorado Springs Switchbacks FC
09:00
24/03
24/03
Phoenix Rising FC
1-0HT: 0-0
Oakland Roots SC
09:00
24/03
24/03
Orange County SC
2-2HT: 1-2
Miami FC
05:00
25/03
25/03
Monterey Bay FC
2-2HT: 1-1
Rhode Island FC
06:00
30/03
30/03
North Carolina FC
2-1HT: 2-0
Hartford Athletic
03:00
31/03
31/03
Louisville City FC
5-0HT: 2-0
Birmingham Legion
06:00
31/03
31/03
Indy Eleven
1-2HT: 1-0
Detroit City FC
06:00
31/03
31/03
Miami FC
1-2HT: 1-1
Charleston Battery
06:30
31/03
31/03
Tampa Bay Rowdies
4-1HT: 0-1
Rhode Island FC
07:30
31/03
31/03
San Antonio FC
2-1HT: 1-1
Monterey Bay FC
09:00
31/03
31/03
Oakland Roots SC
0-3HT: 0-0
Las Vegas Lights
09:00
31/03
31/03
Orange County SC
1-0HT: 1-0
Tulsa Roughnecks FC
09:00
31/03
31/03
Sacramento Republic FC
1-0HT: 0-0
Memphis 901 FC
09:30
31/03
31/03
Phoenix Rising FC
0-1HT: 0-1
New Mexico United
07:30
06/04
06/04
Tulsa Roughnecks FC
3-3HT: 1-2
Phoenix Rising FC
01:00
07/04
07/04
Detroit City FC
1-0HT: 1-0
North Carolina FC
01:00
07/04
07/04
Hartford Athletic
3-2HT: 1-0
Miami FC
03:00
07/04
07/04
Louisville City FC
5-3HT: 2-1
Indy Eleven
03:00
07/04
07/04
Memphis 901 FC
0-2HT: 0-0
Orange County SC
06:00
07/04
07/04
Pittsburgh Riverhounds
0-0HT: 0-0
Tampa Bay Rowdies
06:30
07/04
07/04
Rhode Island FC
0-0HT: 0-0
Charleston Battery
07:00
07/04
07/04
Colorado Springs Switchbacks FC
0-2HT: 0-2
Sacramento Republic FC
08:00
07/04
07/04
New Mexico United
3-2HT: 1-0
El Paso Locomotive FC
09:00
07/04
07/04
Oakland Roots SC
0-1HT: 0-0
Monterey Bay FC
09:30
07/04
07/04
Las Vegas Lights
1-0HT: 0-0
San Antonio FC
04:00
08/04
08/04
Birmingham Legion
3-1HT: 0-0
Loudoun United FC
06:00
10/04
10/04
Charleston Battery
3-2HT: 3-1
Louisville City FC
06:00
12/04
12/04
Miami FC
2-5HT: 0-3
Tampa Bay Rowdies
03:00
14/04
14/04
Loudoun United FC
2-1HT: 1-1
Memphis 901 FC
06:00
14/04
14/04
Indy Eleven
2-4HT: 2-2
Charleston Battery
06:30
14/04
14/04
Rhode Island FC
0-0HT: 0-0
Pittsburgh Riverhounds
07:30
14/04
14/04
San Antonio FC
0-0HT: 0-0
Orange County SC
08:00
14/04
14/04
El Paso Locomotive FC
2-3HT: 2-1
Oakland Roots SC
09:00
14/04
14/04
Sacramento Republic FC
1-1HT: 1-0
Tulsa Roughnecks FC
09:00
14/04
14/04
Monterey Bay FC
3-1HT: 2-1
Las Vegas Lights
09:30
14/04
14/04
Phoenix Rising FC
1-0HT: 0-0
Colorado Springs Switchbacks FC
04:00
15/04
15/04
North Carolina FC
1-1HT: 1-1
Birmingham Legion
03:00
21/04
21/04
Loudoun United FC
0-1HT: 0-0
Louisville City FC
03:00
21/04
21/04
Detroit City FC
3-1HT: 2-0
Oakland Roots SC
04:00
21/04
21/04
Hartford Athletic
1-3HT: 1-1
San Antonio FC
05:00
21/04
21/04
Tulsa Roughnecks FC
1-4HT: 1-3
Charleston Battery
06:00
21/04
21/04
Miami FC
0-1HT: 0-0
Birmingham Legion
06:00
21/04
21/04
North Carolina FC
2-3HT: 2-2
New Mexico United
06:30
21/04
21/04
Tampa Bay Rowdies
1-1HT: 0-0
El Paso Locomotive FC
07:00
21/04
21/04
Colorado Springs Switchbacks FC
1-1HT: 1-1
Indy Eleven
07:00
21/04
21/04
Las Vegas Lights
1-2HT: 0-2
Rhode Island FC
07:00
21/04
21/04
Memphis 901 FC
1-2HT: 1-0
Monterey Bay FC
09:00
21/04
21/04
Orange County SC
0-2HT: 0-2
Sacramento Republic FC
09:30
21/04
21/04
Phoenix Rising FC
1-3HT: 1-1
Pittsburgh Riverhounds
06:30
27/04
27/04
Rhode Island FC
1-3HT: 0-2
Phoenix Rising FC
03:00
28/04
28/04
Charleston Battery
6-0HT: 4-0
Las Vegas Lights
06:00
28/04
28/04
Pittsburgh Riverhounds
2-0HT: 2-0
Detroit City FC
06:00
28/04
28/04
Miami FC
2-1HT: 2-1
San Antonio FC
06:00
28/04
28/04
Indy Eleven
2-1HT: 0-0
North Carolina FC
06:30
28/04
28/04
Tampa Bay Rowdies
3-0HT: 2-0
New Mexico United
06:30
28/04
28/04
Louisville City FC
6-0HT: 3-0
Hartford Athletic
06:30
28/04
28/04
Birmingham Legion
0-3HT: 0-2
Memphis 901 FC
08:00
28/04
28/04
El Paso Locomotive FC
0-1HT: 0-0
Tulsa Roughnecks FC
09:00
28/04
28/04
Sacramento Republic FC
3-1HT: 1-1
Loudoun United FC
09:00
28/04
28/04
Orange County SC
2-0HT: 1-0
Monterey Bay FC
09:00
28/04
28/04
Oakland Roots SC
0-2HT: 0-0
Colorado Springs Switchbacks FC
03:00
05/05
05/05
Memphis 901 FC
4-1HT: 2-1
Tampa Bay Rowdies
05:30
05/05
05/05
Charleston Battery
1-0HT: 1-0
Hartford Athletic
06:00
05/05
05/05
Pittsburgh Riverhounds
1-0HT: 1-0
Miami FC
06:00
05/05
05/05
North Carolina FC
0-0HT: 0-0
Rhode Island FC
06:00
05/05
05/05
Loudoun United FC
0-0HT: 0-0
Detroit City FC
06:30
05/05
05/05
Birmingham Legion
2-2HT: 0-1
Tulsa Roughnecks FC
07:30
05/05
05/05
San Antonio FC
2-2HT: 0-0
Oakland Roots SC
08:00
05/05
05/05
Colorado Springs Switchbacks FC
2-0HT: 1-0
El Paso Locomotive FC
09:00
05/05
05/05
Monterey Bay FC
0-1HT: 0-0
Indy Eleven
09:30
05/05
05/05
Phoenix Rising FC
1-1HT: 0-1
Sacramento Republic FC
09:30
05/05
05/05
Las Vegas Lights
1-2HT: 1-2
New Mexico United
01:00
09/05
09/05
Miami FC
0-0HT: 0-0
Memphis 901 FC
06:00
11/05
11/05
Loudoun United FC
0-2HT: 0-2
El Paso Locomotive FC
04:00
12/05
12/05
Detroit City FC
1-1HT: 1-0
Phoenix Rising FC
06:00
12/05
12/05
Hartford Athletic
0-2HT: 0-1
Colorado Springs Switchbacks FC
06:30
12/05
12/05
Tampa Bay Rowdies
0-1HT: 0-0
Birmingham Legion
06:30
12/05
12/05
Rhode Island FC
2-2HT: 2-1
Sacramento Republic FC
06:30
12/05
12/05
Louisville City FC
3-0HT: 1-0
Orange County SC
07:30
12/05
12/05
San Antonio FC
1-1HT: 1-0
Las Vegas Lights
07:30
12/05
12/05
Tulsa Roughnecks FC
2-2HT: 2-0
Pittsburgh Riverhounds
08:00
12/05
12/05
New Mexico United
2-1HT: 1-0
Oakland Roots SC
09:00
12/05
12/05
Monterey Bay FC
2-2HT: 1-0
Memphis 901 FC
06:00
13/05
13/05
Miami FC
1-3HT: 0-1
Indy Eleven
07:00
15/05
15/05
North Carolina FC
2-0HT: 1-0
Loudoun United FC
07:00
16/05
16/05
Birmingham Legion
0-1HT: 0-0
Charleston Battery
08:00
18/05
18/05
El Paso Locomotive FC
1-2HT: 1-1
Memphis 901 FC
08:00
18/05
18/05
Colorado Springs Switchbacks FC
3-1HT: 1-1
Rhode Island FC
06:00
19/05
19/05
Loudoun United FC
3-0HT: 1-0
Monterey Bay FC
06:00
19/05
19/05
Indy Eleven
4-1HT: 2-0
Hartford Athletic
06:00
19/05
19/05
Pittsburgh Riverhounds
1-1HT: 1-0
North Carolina FC
06:30
19/05
19/05
Tampa Bay Rowdies
5-0HT: 4-0
Tulsa Roughnecks FC
09:00
19/05
19/05
Oakland Roots SC
2-1HT: 1-1
Orange County SC
09:30
19/05
19/05
Las Vegas Lights
2-2HT: 2-1
Louisville City FC
09:30
19/05
19/05
Phoenix Rising FC
2-0HT: 2-0
Miami FC
06:30
25/05
25/05
Hartford Athletic
2-1HT: 1-1
Monterey Bay FC
06:30
25/05
25/05
Charleston Battery
1-2HT: 0-0
El Paso Locomotive FC
07:30
25/05
25/05
Tulsa Roughnecks FC
0-1HT: 0-1
Oakland Roots SC
03:00
26/05
26/05
Rhode Island FC
0-0HT: 0-0
Louisville City FC
06:00
26/05
26/05
Indy Eleven
2-1HT: 1-1
Phoenix Rising FC
06:00
26/05
26/05
Miami FC
0-4HT: 0-0
North Carolina FC
06:30
26/05
26/05
Tampa Bay Rowdies
1-0HT: 0-0
Las Vegas Lights
07:30
26/05
26/05
Memphis 901 FC
2-0HT: 1-0
Pittsburgh Riverhounds
08:00
26/05
26/05
New Mexico United
2-1HT: 2-1
San Antonio FC
09:00
26/05
26/05
Orange County SC
0-2HT: 0-1
Loudoun United FC
09:00
26/05
26/05
Sacramento Republic FC
0-0HT: 0-0
Birmingham Legion
06:30
30/05
30/05
Louisville City FC
5-1HT: 1-1
Detroit City FC
09:00
30/05
30/05
Monterey Bay FC
0-0HT: 0-0
Charleston Battery
06:00
02/06
02/06
Miami FC
1-2HT: 0-1
Louisville City FC
06:00
02/06
02/06
Pittsburgh Riverhounds
1-2HT: 0-1
Indy Eleven
06:00
02/06
02/06
Hartford Athletic
1-1HT: 1-1
Rhode Island FC
06:00
02/06
02/06
Loudoun United FC
3-0HT: 2-0
Tulsa Roughnecks FC
08:00
02/06
02/06
El Paso Locomotive FC
1-3HT: 1-2
Birmingham Legion
08:00
02/06
02/06
San Antonio FC
1-0HT: 1-0
Memphis 901 FC
08:00
02/06
02/06
Colorado Springs Switchbacks FC
1-0HT: 1-0
Oakland Roots SC
09:00
02/06
02/06
Sacramento Republic FC
0-1HT: 0-0
Tampa Bay Rowdies
09:00
02/06
02/06
Orange County SC
3-2HT: 1-1
Detroit City FC
09:30
02/06
02/06
Las Vegas Lights
0-0HT: 0-0
Phoenix Rising FC
06:00
03/06
03/06
Monterey Bay FC
1-0HT: 0-0
New Mexico United
08:00
06/06
06/06
San Antonio FC
0-1HT: 0-0
El Paso Locomotive FC
06:30
09/06
09/06
Rhode Island FC
0-2HT: 0-1
Detroit City FC
06:30
09/06
09/06
Charleston Battery
0-0HT: 0-0
Pittsburgh Riverhounds
07:00
09/06
09/06
Louisville City FC
2-1HT: 1-0
North Carolina FC
07:30
09/06
09/06
Memphis 901 FC
1-1HT: 1-1
Colorado Springs Switchbacks FC
07:30
09/06
09/06
Tulsa Roughnecks FC
2-1HT: 0-0
San Antonio FC
08:00
09/06
09/06
New Mexico United
1-0HT: 0-0
Hartford Athletic
09:00
09/06
09/06
Oakland Roots SC
1-0HT: 0-0
Tampa Bay Rowdies
09:00
09/06
09/06
Monterey Bay FC
0-2HT: 0-0
Sacramento Republic FC
09:30
09/06
09/06
Las Vegas Lights
3-1HT: 1-1
Miami FC
10:00
09/06
09/06
Phoenix Rising FC
2-1HT: 1-0
Orange County SC
06:00
10/06
10/06
Birmingham Legion
0-1HT: 0-1
Indy Eleven
07:00
13/06
13/06
Memphis 901 FC
2-2HT: 0-1
Rhode Island FC
07:30
15/06
15/06
Loudoun United FC
1-1HT: 0-1
Las Vegas Lights
03:00
16/06
16/06
Detroit City FC
2-0HT: 0-0
Charleston Battery
06:00
16/06
16/06
Indy Eleven
1-0HT: 1-0
San Antonio FC
06:00
16/06
16/06
Hartford Athletic
2-0HT: 2-0
Pittsburgh Riverhounds
06:30
16/06
16/06
Tampa Bay Rowdies
3-2HT: 2-1
Louisville City FC
07:30
16/06
16/06
Memphis 901 FC
2-1HT: 2-0
New Mexico United
08:00
16/06
16/06
El Paso Locomotive FC
1-1HT: 1-0
Phoenix Rising FC
08:00
16/06
16/06
Colorado Springs Switchbacks FC
4-2HT: 1-0
Orange County SC
10:00
16/06
16/06
Sacramento Republic FC
2-3HT: 0-1
Oakland Roots SC
05:00
17/06
17/06
North Carolina FC
2-0HT: 2-0
Monterey Bay FC
09:30
19/06
19/06
Las Vegas Lights
3-3HT: 2-2
Colorado Springs Switchbacks FC
06:30
20/06
20/06
Pittsburgh Riverhounds
0-1HT: 0-0
Louisville City FC
07:00
20/06
20/06
Birmingham Legion
3-0HT: 0-0
San Antonio FC
07:30
20/06
20/06
Tulsa Roughnecks FC
2-1HT: 0-1
Miami FC
09:00
20/06
20/06
Oakland Roots SC
2-1HT: 1-1
El Paso Locomotive FC
06:30
22/06
22/06
Hartford Athletic
0-1HT: 0-0
Tampa Bay Rowdies
05:00
23/06
23/06
Monterey Bay FC
2-1HT: 1-0
Oakland Roots SC
06:00
23/06
23/06
Indy Eleven
0-1HT: 0-1
Orange County SC
06:30
23/06
23/06
North Carolina FC
0-0HT: 0-0
Pittsburgh Riverhounds
07:00
23/06
23/06
Miami FC
2-2HT: 2-0
Loudoun United FC
07:00
23/06
23/06
Louisville City FC
2-5HT: 0-2
Rhode Island FC
07:30
23/06
23/06
Tulsa Roughnecks FC
0-0HT: 0-0
Sacramento Republic FC
08:00
23/06
23/06
New Mexico United
1-0HT: 0-0
Colorado Springs Switchbacks FC
09:30
23/06
23/06
Phoenix Rising FC
0-0HT: 0-0
Charleston Battery
09:30
23/06
23/06
Las Vegas Lights
1-1HT: 0-1
Memphis 901 FC
06:00
27/06
27/06
Detroit City FC
1-2HT: 1-0
Birmingham Legion
06:30
27/06
27/06
Rhode Island FC
3-0HT: 2-0
El Paso Locomotive FC
06:30
29/06
29/06
Charleston Battery
5-2HT: 0-2
North Carolina FC
07:30
29/06
29/06
Memphis 901 FC
5-1HT: 2-0
Phoenix Rising FC
06:00
30/06
30/06
Miami FC
0-4HT: 0-1
Detroit City FC
06:30
30/06
30/06
Birmingham Legion
1-4HT: 0-0
Louisville City FC
06:30
30/06
30/06
Loudoun United FC
2-0HT: 1-0
Tampa Bay Rowdies
08:00
30/06
30/06
Colorado Springs Switchbacks FC
1-0HT: 1-0
Monterey Bay FC
08:00
30/06
30/06
San Antonio FC
2-3HT: 2-2
New Mexico United
09:00
30/06
30/06
Orange County SC
0-2HT: 0-1
Oakland Roots SC
09:30
30/06
30/06
Las Vegas Lights
2-0HT: 1-0
Pittsburgh Riverhounds
10:00
30/06
30/06
Sacramento Republic FC
1-0HT: 0-0
Hartford Athletic
06:30
04/07
04/07
Loudoun United FC
VS
Hartford Athletic
08:00
04/07
04/07
New Mexico United
VS
Orange County SC
09:30
04/07
04/07
Sacramento Republic FC
VS
Las Vegas Lights
08:00
05/07
05/07
Colorado Springs Switchbacks FC
VS
Tulsa Roughnecks FC
06:00
06/07
06/07
Charleston Battery
VS
Birmingham Legion
06:30
06/07
06/07
Rhode Island FC
VS
Indy Eleven
06:00
07/07
07/07
Detroit City FC
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
07/07
07/07
Pittsburgh Riverhounds
VS
Monterey Bay FC
06:30
07/07
07/07
North Carolina FC
VS
Miami FC
08:00
07/07
07/07
New Mexico United
VS
Sacramento Republic FC
08:00
07/07
07/07
San Antonio FC
VS
Phoenix Rising FC
09:00
07/07
07/07
Oakland Roots SC
VS
Louisville City FC
09:00
07/07
07/07
Orange County SC
VS
Memphis 901 FC
06:30
13/07
13/07
Hartford Athletic
VS
Charleston Battery
08:00
13/07
13/07
El Paso Locomotive FC
VS
Las Vegas Lights
06:00
14/07
14/07
Detroit City FC
VS
Memphis 901 FC
06:00
14/07
14/07
Indy Eleven
VS
Loudoun United FC
06:00
14/07
14/07
Miami FC
VS
Rhode Island FC
06:00
14/07
14/07
Pittsburgh Riverhounds
VS
Oakland Roots SC
06:30
14/07
14/07
Birmingham Legion
VS
Colorado Springs Switchbacks FC
06:30
14/07
14/07
Tampa Bay Rowdies
VS
Orange County SC
09:00
14/07
14/07
Monterey Bay FC
VS
Tulsa Roughnecks FC
10:00
14/07
14/07
Sacramento Republic FC
VS
North Carolina FC
07:00
18/07
18/07
Birmingham Legion
VS
Rhode Island FC
06:30
20/07
20/07
Charleston Battery
VS
Miami FC
06:30
20/07
20/07
North Carolina FC
VS
Detroit City FC
07:00
20/07
20/07
Louisville City FC
VS
Colorado Springs Switchbacks FC
10:00
20/07
20/07
Phoenix Rising FC
VS
El Paso Locomotive FC
06:00
21/07
21/07
Indy Eleven
VS
Tampa Bay Rowdies
07:00
21/07
21/07
Pittsburgh Riverhounds
VS
Hartford Athletic
07:30
21/07
21/07
Tulsa Roughnecks FC
VS
Memphis 901 FC
08:00
21/07
21/07
New Mexico United
VS
Birmingham Legion
09:00
21/07
21/07
Orange County SC
VS
San Antonio FC
03:00
22/07
22/07
Oakland Roots SC
VS
Sacramento Republic FC
22:00
24/07
24/07
Loudoun United FC
VS
Charleston Battery
06:30
27/07
27/07
Hartford Athletic
VS
Phoenix Rising FC
07:30
27/07
27/07
Tulsa Roughnecks FC
VS
Indy Eleven
08:00
27/07
27/07
Colorado Springs Switchbacks FC
VS
Las Vegas Lights
06:00
28/07
28/07
Detroit City FC
VS
Sacramento Republic FC
06:00
28/07
28/07
Miami FC
VS
Oakland Roots SC
06:00
28/07
28/07
Pittsburgh Riverhounds
VS
Loudoun United FC
06:30
28/07
28/07
Birmingham Legion
VS
Orange County SC
06:30
28/07
28/07
Rhode Island FC
VS
North Carolina FC
06:30
28/07
28/07
Tampa Bay Rowdies
VS
Charleston Battery
07:00
28/07
28/07
Louisville City FC
VS
Monterey Bay FC
07:30
28/07
28/07
Memphis 901 FC
VS
San Antonio FC
08:00
28/07
28/07
El Paso Locomotive FC
VS
New Mexico United
06:30
01/08
01/08
Hartford Athletic
VS
Detroit City FC
08:00
01/08
01/08
New Mexico United
VS
Las Vegas Lights
06:30
03/08
03/08
Charleston Battery
VS
Indy Eleven
03:00
04/08
04/08
Detroit City FC
VS
Rhode Island FC
06:30
04/08
04/08
Birmingham Legion
VS
Hartford Athletic
06:30
04/08
04/08
Loudoun United FC
VS
Miami FC
07:30
04/08
04/08
Memphis 901 FC
VS
El Paso Locomotive FC
08:00
04/08
04/08
San Antonio FC
VS
Tulsa Roughnecks FC
08:00
04/08
04/08
New Mexico United
VS
Louisville City FC
08:00
04/08
04/08
Colorado Springs Switchbacks FC
VS
Phoenix Rising FC
09:00
04/08
04/08
Sacramento Republic FC
VS
Pittsburgh Riverhounds
09:00
04/08
04/08
Orange County SC
VS
North Carolina FC
09:00
04/08
04/08
Monterey Bay FC
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
08/08
08/08
Detroit City FC
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00
08/08
08/08
Indy Eleven
VS
Rhode Island FC
07:30
10/08
10/08
Tulsa Roughnecks FC
VS
Orange County SC
06:00
11/08
11/08
Pittsburgh Riverhounds
VS
San Antonio FC
06:30
11/08
11/08
Rhode Island FC
VS
Hartford Athletic
06:30
11/08
11/08
North Carolina FC
VS
Colorado Springs Switchbacks FC
06:30
11/08
11/08
Charleston Battery
VS
Memphis 901 FC
08:00
11/08
11/08
Louisville City FC
VS
Sacramento Republic FC
08:00
11/08
11/08
El Paso Locomotive FC
VS
Miami FC
09:00
11/08
11/08
Oakland Roots SC
VS
Loudoun United FC
09:00
11/08
11/08
Monterey Bay FC
VS
Birmingham Legion
09:30
11/08
11/08
Las Vegas Lights
VS
Detroit City FC
10:00
11/08
11/08
Phoenix Rising FC
VS
Tampa Bay Rowdies
04:00
12/08
12/08
Indy Eleven
VS
New Mexico United
06:00
15/08
15/08
Miami FC
VS
Memphis 901 FC
08:00
15/08
15/08
New Mexico United
VS
Tulsa Roughnecks FC
09:30
15/08
15/08
Sacramento Republic FC
VS
El Paso Locomotive FC
07:00
17/08
17/08
Birmingham Legion
VS
Detroit City FC
06:00
18/08
18/08
Pittsburgh Riverhounds
VS
Colorado Springs Switchbacks FC
06:00
18/08
18/08
Hartford Athletic
VS
Las Vegas Lights
06:30
18/08
18/08
Tampa Bay Rowdies
VS
Loudoun United FC
06:30
18/08
18/08
Rhode Island FC
VS
Oakland Roots SC
07:00
18/08
18/08
Louisville City FC
VS
Charleston Battery
07:30
18/08
18/08
Memphis 901 FC
VS
Tulsa Roughnecks FC
08:00
18/08
18/08
San Antonio FC
VS
North Carolina FC
08:00
18/08
18/08
New Mexico United
VS
Monterey Bay FC
09:00
18/08
18/08
Orange County SC
VS
El Paso Locomotive FC
06:30
22/08
22/08
Tampa Bay Rowdies
VS
Detroit City FC
06:00
25/08
25/08
Hartford Athletic
VS
Louisville City FC
06:00
25/08
25/08
Detroit City FC
VS
Tulsa Roughnecks FC
06:30
25/08
25/08
Tampa Bay Rowdies
VS
Miami FC
06:30
25/08
25/08
Loudoun United FC
VS
Rhode Island FC
06:30
25/08
25/08
Charleston Battery
VS
Orange County SC
06:30
25/08
25/08
Birmingham Legion
VS
Pittsburgh Riverhounds
08:00
25/08
25/08
Colorado Springs Switchbacks FC
VS
New Mexico United
09:00
25/08
25/08
Oakland Roots SC
VS
Memphis 901 FC
09:00
25/08
25/08
Monterey Bay FC
VS
El Paso Locomotive FC
09:30
25/08
25/08
Las Vegas Lights
VS
Indy Eleven
10:00
25/08
25/08
Sacramento Republic FC
VS
San Antonio FC
10:00
25/08
25/08
Phoenix Rising FC
VS
North Carolina FC
08:00
29/08
29/08
Colorado Springs Switchbacks FC
VS
Memphis 901 FC
05:00
01/09
01/09
Oakland Roots SC
VS
New Mexico United
06:00
01/09
01/09
Indy Eleven
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00
01/09
01/09
Detroit City FC
VS
Hartford Athletic
06:00
01/09
01/09
Miami FC
VS
Monterey Bay FC
06:30
01/09
01/09
Loudoun United FC
VS
Phoenix Rising FC
06:30
01/09
01/09
North Carolina FC
VS
Louisville City FC
06:30
01/09
01/09
Rhode Island FC
VS
Birmingham Legion
08:00
01/09
01/09
San Antonio FC
VS
Charleston Battery
09:00
01/09
01/09
Orange County SC
VS
Las Vegas Lights
06:00
02/09
02/09
Tulsa Roughnecks FC
VS
Colorado Springs Switchbacks FC
06:00
07/09
07/09
Louisville City FC
VS
Loudoun United FC
06:00
07/09
07/09
New Mexico United
VS
Miami FC
06:00
07/09
07/09
Phoenix Rising FC
VS
Tulsa Roughnecks FC
06:00
08/09
08/09
Charleston Battery
VS
Sacramento Republic FC
06:00
08/09
08/09
El Paso Locomotive FC
VS
Detroit City FC
06:00
08/09
08/09
Hartford Athletic
VS
Indy Eleven
06:00
08/09
08/09
Colorado Springs Switchbacks FC
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
08/09
08/09
Monterey Bay FC
VS
San Antonio FC
06:00
08/09
08/09
North Carolina FC
VS
Oakland Roots SC
06:00
08/09
08/09
Pittsburgh Riverhounds
VS
Rhode Island FC
06:00
12/09
12/09
Birmingham Legion
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
12/09
12/09
Tulsa Roughnecks FC
VS
Las Vegas Lights
06:00
12/09
12/09
Memphis 901 FC
VS
Hartford Athletic
06:00
15/09
15/09
Colorado Springs Switchbacks FC
VS
Charleston Battery
06:00
15/09
15/09
Detroit City FC
VS
New Mexico United
06:00
15/09
15/09
Indy Eleven
VS
El Paso Locomotive FC
06:00
15/09
15/09
Las Vegas Lights
VS
Monterey Bay FC
06:00
15/09
15/09
Tulsa Roughnecks FC
VS
Louisville City FC
06:00
15/09
15/09
Loudoun United FC
VS
Birmingham Legion
06:00
15/09
15/09
Memphis 901 FC
VS
North Carolina FC
06:00
15/09
15/09
Miami FC
VS
Hartford Athletic
06:00
15/09
15/09
Oakland Roots SC
VS
San Antonio FC
06:00
15/09
15/09
Sacramento Republic FC
VS
Phoenix Rising FC
06:00
15/09
15/09
Orange County SC
VS
Rhode Island FC
06:00
15/09
15/09
Tampa Bay Rowdies
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00
19/09
19/09
Louisville City FC
VS
Memphis 901 FC
06:00
22/09
22/09
Charleston Battery
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
22/09
22/09
El Paso Locomotive FC
VS
Colorado Springs Switchbacks FC
06:00
22/09
22/09
Detroit City FC
VS
Louisville City FC
06:00
22/09
22/09
Hartford Athletic
VS
Oakland Roots SC
06:00
22/09
22/09
North Carolina FC
VS
Indy Eleven
06:00
22/09
22/09
Monterey Bay FC
VS
Orange County SC
06:00
22/09
22/09
Las Vegas Lights
VS
Sacramento Republic FC
06:00
22/09
22/09
Phoenix Rising FC
VS
San Antonio FC
06:00
22/09
22/09
Rhode Island FC
VS
Tulsa Roughnecks FC
06:00
23/09
23/09
Birmingham Legion
VS
Miami FC
06:00
23/09
23/09
New Mexico United
VS
Loudoun United FC
06:00
26/09
26/09
Orange County SC
VS
Phoenix Rising FC
06:00
29/09
29/09
Indy Eleven
VS
Miami FC
06:00
29/09
29/09
Colorado Springs Switchbacks FC
VS
Loudoun United FC
06:00
29/09
29/09
Monterey Bay FC
VS
Detroit City FC
06:00
29/09
29/09
San Antonio FC
VS
Rhode Island FC
06:00
29/09
29/09
Pittsburgh Riverhounds
VS
Birmingham Legion
06:00
29/09
29/09
Tampa Bay Rowdies
VS
Hartford Athletic
06:00
29/09
29/09
Phoenix Rising FC
VS
Las Vegas Lights
06:00
30/09
30/09
El Paso Locomotive FC
VS
North Carolina FC
06:00
30/09
30/09
Oakland Roots SC
VS
Tulsa Roughnecks FC
06:00
30/09
30/09
Sacramento Republic FC
VS
New Mexico United
06:00
03/10
03/10
Louisville City FC
VS
Miami FC
06:00
05/10
05/10
Phoenix Rising FC
VS
Monterey Bay FC
06:00
06/10
06/10
Charleston Battery
VS
Detroit City FC
06:00
06/10
06/10
Hartford Athletic
VS
Loudoun United FC
06:00
06/10
06/10
Tulsa Roughnecks FC
VS
El Paso Locomotive FC
06:00
06/10
06/10
Indy Eleven
VS
Louisville City FC
06:00
06/10
06/10
Las Vegas Lights
VS
Orange County SC
06:00
06/10
06/10
Memphis 901 FC
VS
Oakland Roots SC
06:00
06/10
06/10
Miami FC
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00
06/10
06/10
Rhode Island FC
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
06/10
06/10
San Antonio FC
VS
Sacramento Republic FC
06:00
07/10
07/10
Birmingham Legion
VS
North Carolina FC
06:00
09/10
09/10
Loudoun United FC
VS
Indy Eleven
06:00
10/10
10/10
El Paso Locomotive FC
VS
San Antonio FC
06:00
10/10
10/10
New Mexico United
VS
Phoenix Rising FC
06:00
10/10
10/10
Sacramento Republic FC
VS
Monterey Bay FC
06:00
10/10
10/10
North Carolina FC
VS
Tulsa Roughnecks FC
06:00
10/10
10/10
Orange County SC
VS
Colorado Springs Switchbacks FC
06:00
13/10
13/10
Colorado Springs Switchbacks FC
VS
San Antonio FC
06:00
13/10
13/10
Detroit City FC
VS
Indy Eleven
06:00
13/10
13/10
Tulsa Roughnecks FC
VS
New Mexico United
06:00
13/10
13/10
Louisville City FC
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
13/10
13/10
Hartford Athletic
VS
North Carolina FC
06:00
13/10
13/10
Memphis 901 FC
VS
Sacramento Republic FC
06:00
13/10
13/10
Oakland Roots SC
VS
Phoenix Rising FC
06:00
13/10
13/10
Pittsburgh Riverhounds
VS
Charleston Battery
04:00
14/10
14/10
Rhode Island FC
VS
Loudoun United FC
06:00
14/10
14/10
Birmingham Legion
VS
Las Vegas Lights
06:00
17/10
17/10
El Paso Locomotive FC
VS
Orange County SC
06:00
20/10
20/10
Detroit City FC
VS
Miami FC
06:00
20/10
20/10
Charleston Battery
VS
Rhode Island FC
06:00
20/10
20/10
El Paso Locomotive FC
VS
Sacramento Republic FC
06:00
20/10
20/10
Indy Eleven
VS
Birmingham Legion
06:00
20/10
20/10
Las Vegas Lights
VS
Oakland Roots SC
06:00
20/10
20/10
Tulsa Roughnecks FC
VS
Hartford Athletic
06:00
20/10
20/10
Phoenix Rising FC
VS
Memphis 901 FC
06:00
20/10
20/10
Loudoun United FC
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00
20/10
20/10
San Antonio FC
VS
Louisville City FC
06:00
20/10
20/10
Monterey Bay FC
VS
Colorado Springs Switchbacks FC
06:00
20/10
20/10
Orange County SC
VS
New Mexico United
06:00
20/10
20/10
Tampa Bay Rowdies
VS
North Carolina FC
06:00
27/10
27/10
Charleston Battery
VS
Loudoun United FC
06:00
27/10
27/10
Tulsa Roughnecks FC
VS
Monterey Bay FC
06:00
27/10
27/10
Louisville City FC
VS
Phoenix Rising FC
06:00
27/10
27/10
New Mexico United
VS
Memphis 901 FC
06:00
27/10
27/10
North Carolina FC
VS
Las Vegas Lights
06:00
27/10
27/10
Oakland Roots SC
VS
Birmingham Legion
06:00
27/10
27/10
Orange County SC
VS
Hartford Athletic
06:00
27/10
27/10
Sacramento Republic FC
VS
Colorado Springs Switchbacks FC
06:00
27/10
27/10
Pittsburgh Riverhounds
VS
El Paso Locomotive FC
06:00
27/10
27/10
Rhode Island FC
VS
Miami FC
06:00
27/10
27/10
San Antonio FC
VS
Detroit City FC
06:00
27/10
27/10
Tampa Bay Rowdies
VS
Indy Eleven