bóng đá
Lịch thi đấu Hạng tư Tây Ban Nha hôm nay
Giải đấu nổi bật
EUROCopa AmericaVĐQG Việt NamNgoại Hạng AnhVĐQG ÝVĐQG Tây Ban NhaVĐQG ĐứcVĐQG PhápChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Nhật BảnVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÚcMLS MỹHạng Nhất AnhVĐQG Ả Rập Xê ÚtHạng Hai ĐứcQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
Châu Phi-
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- FRA CFA 2
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
Na Uy-
Nga-
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
Ba Lan-
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
Gibraltar-
Kosovo-
San Marino-
Montenegro-
Andorra-
Azerbaijan-
Armenia-
Moldova-
Kazakhstan-
Georgia-
Albania-
Faroe Island-
Luxembourg-
Latvia-
Lithuania-
Bắc Macedonia-
Bosnia & Herzegovina-
Serbia-
Malta-
Wales-
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
Bắc Ireland-
Đảo Síp-
Estonia-
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
Belarus-
Ukraine-
Bulgaria-
Romania-
Hy Lạp-
Israel-
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Thụy Sĩ-
Slovenia-
Slovakia-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Séc-
Áo-
Hungary-
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
Đan Mạch-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
Qatar-
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Bhutan-
Sri Lanka-
Mông Cổ-
Campuchia-
Philippines-
Tajikistan-
Myanmar-
Ma Cao-
Pakistan-
Maldives-
Palestine-
Bangladesh-
Yemen-
Li Băng-
Oman-
Syria-
Indonesia-
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Bahrain-
Kuwait-
Jordan-
Ả Rập Xê Út-
UAE-
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
Malaysia-
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
Singapore-
Châu Phi
Malawi-
Namibia-
Libya-
Ethiopia-
Mali-
Togo-
Benin-
Gambia-
Mauritania-
Sudan-
Senegal-
Uganda-
Zambia-
Kenya-
Botswana-
Tanzania-
RD Congo-
Ghana-
Nigeria-
Angola-
Cameroon-
Bờ Biển Ngà-
Tunisia-
Nam Phi-
Ai Cập-
Algeria-
Ma Rốc-
Nam Mỹ
Brazil-
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
Argentina-
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
Guiana-
Aruba-
Bolivia-
Venezuela-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
Mexico-
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
St. Kitts & Nevis-
Granada-
Haiti-
Barbados-
Antigua & Barbuda-
Dominica-
Trinidad & Tobago-
Panama-
Nicaragua-
El Salvador-
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
Guatemala-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
Fiji-
New Zealand-
- Giải đấu nổi bật
- EURO
- Copa America
- VĐQG Việt Nam
- Ngoại Hạng Anh
- VĐQG Ý
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Đức
- Bấm xem thêm
- VĐQG Pháp
- Champions League
- Europa League
- World Cup
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Úc
- MLS Mỹ
- Hạng Nhất Anh
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Hai Đức
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- Bấm xem thêm
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Bấm xem thêm
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- Bấm xem thêm
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Bấm xem thêm
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
- Châu Phi
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- Bấm xem thêm
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- OFC President's Cup
- OFC Championship (W)
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- Bấm xem thêm
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Bấm xem thêm
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Bấm xem thêm
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- Bấm xem thêm
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- Bấm xem thêm
- FRA CFA 2
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Bấm xem thêm
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- NED Super Cup
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- Hà Lan League U21
- NED AMST
- Bấm xem thêm
- Peru
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- Bấm xem thêm
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- Bấm xem thêm
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
- Na Uy
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR D1 (W)
- NOR Cup (W)
- Bấm xem thêm
- NOR D2
- Nga
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- Bấm xem thêm
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
- Bỉ
- VĐQG Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- CRO League 1 (W)
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Play Off
- CRO Regional League
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- Bấm xem thêm
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- Gibraltar
- GIB Cup
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Azerbaijan
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Azerbaijan Premier League
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- MDA Super Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- KAZ Super League (W)
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ D2
- Georgia
- GEO League (W)
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LAT Winter Cup
- LVA Virsliga Play Off
- LVA Liga 2
- Lithuania
- LTU D1
- LTU A Lyga (W)
- LTU D2
- LTU Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- MKD Super Cup
- Bosnia & Herzegovina
- VĐQG Bosnia&Herzegovina
- BIH Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB CUP
- SRB D3
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Wales
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- Bấm xem thêm
- WAL Division 2
- Bắc Ireland
- NIR Premiership (W)
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR League (R)
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- CYP SC
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- Bấm xem thêm
- EST Small Cup
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Ukraine
- UKR Cup
- UKR Super Cup
- VĐQG Ukraine
- UKR League 1
- UKR League 2
- UKR League (R)
- Bulgaria
- BUL Cup
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup (W)
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Hạng Hai Romania
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Cup
- GRE Super Cup
- GRE Amateur Cup
- Israel
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Bấm xem thêm
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- Bấm xem thêm
- IRL Leinster Senior Cup
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI Liga 1 (W)
- SUI D3
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- VĐQG Nữ Slovenia
- SVN SNL 2
- SVN Super Cup
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- SVK Cup
- Slovakia Liga 2
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Séc
- VĐQG Séc
- CZE Cup
- Hạng Hai Séc
- Tipsport Cup Séc
- CZE Super Cup
- CZE League U21
- Áo
- AUT Bundesliga
- AUT FB
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN LC
- HUN NB 1 (W)
- HUN NB 2
- HUN SC
- HUN NB 2 Play Off
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- DEN P1
- Hạng Tư Đan Mạch
- Bấm xem thêm
- Hạng Hai Đan Mạch
- Hạng Ba Đan Mạch
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- Bấm xem thêm
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- Bấm xem thêm
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- Bấm xem thêm
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- Bấm xem thêm
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- UZB League (W)
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- Iran
- IRN Azadegan League
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- Bấm xem thêm
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- SRI FA Cup
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Tajikistan
- TJK Super Cup
- TAJ Vysshaya Liga
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Pakistan
- PAK Premier League
- Maldives
- MDV Premier League
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Independence Cup
- BAN Federation Cup
- Yemen
- YEM Super Cup
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Bấm xem thêm
- Indonesia Liga 3
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- Bấm xem thêm
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- BHR Crown Prince Cup
- BRN Elite Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- Bấm xem thêm
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- Bấm xem thêm
- MAS Challenge Cup
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- SIN Lion City Cup
- Châu Phi
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Namibia
- NAM Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Ethiopia
- ETH Cup
- Ethiopia Premier League
- Mali
- MLI Premiere Division
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Benin
- BEN Ligue 1
- Bấm xem thêm
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Sudan
- SUD Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Uganda
- Uganda League Nữ
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Kenya
- KEN Cup
- Kenya Premier League
- Kenya Super League
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- TUN League Cup
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- RSA Play Off
- Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- VĐQG Ai Cập
- Hạng Hai Ai Cập
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Nam Mỹ
- Brazil
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- Bấm xem thêm
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
- Argentina
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Bấm xem thêm
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU Torneo Preparacion
- URU Super Cup
- URU Paly Off
- URU League (R)
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- CHI Super Cup
- Hạng Hai Chile
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Copa Inca
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- Bấm xem thêm
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- Mexico
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- Bấm xem thêm
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- CRC Primera Division Play Off
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- HON Cup
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB National League (W)
- CUB Championship
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Granada
- GRN D1
- Haiti
- HAI D1
- Barbados
- BRB Premier League
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Trinidad & Tobago
- VĐQG Trinidad&Tobago
- Panama
- PAN Cup
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional Clausura
- GUA Liga Nacional (W)
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- Bấm xem thêm
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- Fiji
- FIJ National League
- FIJ Cup
- New Zealand
- NZL NRFL Premier League (W)
- New Zealand League
- NZL NZC Play Off
- NZL MPL
- NZL NORL
- NZL NOR (R)
- NZL FFSA
- Bấm xem thêm
- NZL Cup
- NZL Mainland Premier (R)
- NZL Canterbury Championship League
- Quay lại trước đó
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng 1
Vòng 2
Vòng 3
Vòng 4
Vòng 5
Vòng 6
Vòng 7
Vòng 8
Vòng 9
Vòng 10
Vòng 11
Vòng 12
Vòng 13
Vòng 14
Vòng 15
Vòng 17
Vòng 16
Vòng 18
Vòng 19
Vòng 20
Vòng 21
Vòng 22
Vòng 23
Vòng 24
Vòng 25
Vòng 26
Vòng 27
Vòng 28
Vòng 29
Vòng 30
Vòng 31
Vòng 32
Vòng 33
Vòng 34
Bán kết
Chung kết
Tất cả
Vừa diễn ra
Đang diễn ra
23:00
02/09
02/09
Atletico Saguntino
0-2HT: 0-1
CE Manresa
00:00
03/09
03/09
Coruxo
3-2HT: 1-1
Real Valladolid Pr.
00:00
03/09
03/09
Guijuelo
2-0HT: 1-0
Langreo
00:00
03/09
03/09
SE Penya Independent
0-1HT: 0-0
Sant Andreu
01:00
03/09
03/09
Orihuela
1-4HT: 1-0
Sevilla Atletico
01:00
03/09
03/09
Badajoz
1-2HT: 0-2
AD Union Adarve
16:30
03/09
03/09
Racing B
1-1HT: 0-1
Ourense CF
16:30
03/09
03/09
El Palo
0-0HT: 0-0
Velez
17:00
03/09
03/09
CE Europa
2-1HT: 1-1
Formentera
17:00
03/09
03/09
Valencia B
1-1HT: 1-0
CE Andratx
17:00
03/09
03/09
CA Antoniano
0-1HT: 0-0
Mar Menor CF
17:00
03/09
03/09
UD Montijo
0-1HT: 0-0
CD Illescas
17:00
03/09
03/09
CP Cacereno
2-0HT: 1-0
Navalcarnero
17:00
03/09
03/09
Ursaria
0-0HT: 0-0
Getafe B
17:30
03/09
03/09
Real Oviedo B
1-3HT: 0-2
Racing Villalbes
17:30
03/09
03/09
Alzira
0-0HT: 0-0
Pena Deportiva
18:00
03/09
03/09
UD San Fernando
1-1HT: 1-1
Mensajero
22:00
03/09
03/09
Real Aviles
2-2HT: 1-1
Deportivo La Coruna B
22:00
03/09
03/09
FC Cerdanyola Del Valles
1-1HT: 1-1
Torrent CF
23:00
03/09
03/09
Arandina
2-1HT: 1-0
CD Covadonga
23:00
03/09
03/09
Marino de Luanco
0-0HT: 0-0
Compostela
23:00
03/09
03/09
UD Logrones
0-0HT: 0-0
Athletic Bilbao B
23:00
03/09
03/09
Gernika Club
1-1HT: 0-1
Izarra
23:00
03/09
03/09
Naxara
0-1HT: 0-0
Deportivo Alaves B
23:00
03/09
03/09
La Union CF
0-1HT: 0-0
RB Linense
23:00
03/09
03/09
Marbella
2-0HT: 2-0
UCAM Murcia
23:00
03/09
03/09
Segoviana
2-0HT: 1-0
CD Numancia
23:30
03/09
03/09
Brea
0-0HT: 0-0
Barbastro
23:30
03/09
03/09
Calahorra
3-0HT: 0-0
Union Mutilvera
23:30
03/09
03/09
Barakaldo
6-0HT: 2-0
San Juan
23:30
03/09
03/09
Yeclano
1-0HT: 0-0
CD Estepona
23:30
03/09
03/09
FC Cartagena B
1-1HT: 1-1
San Roque
23:30
03/09
03/09
Aguilas
1-0HT: 0-0
CD Manchego
23:30
03/09
03/09
AD Llerenense
0-0HT: 0-0
CD Atletico Paso
00:00
04/09
04/09
Pontevedra
1-2HT: 1-2
Gimnastica Torrelavega
00:00
04/09
04/09
Real Sociedad C
1-0HT: 1-0
Valle de Egues
00:00
04/09
04/09
Tudelano
0-0HT: 0-0
RZ Deportivo Aragón 2
00:00
04/09
04/09
Utebo FC
0-2HT: 0-1
A. Club de Getxo
00:00
04/09
04/09
Terrassa
1-4HT: 1-2
Badalona Futur
00:00
04/09
04/09
Real Betis B
0-0HT: 0-0
Cadiz B
00:00
04/09
04/09
CD Guadalajara
0-0HT: 0-0
San Sebastian
00:00
04/09
04/09
Real Betis B
2-1HT: 0-0
Cadiz B
01:00
04/09
04/09
Zamora
1-0HT: 0-0
CD Cayon
01:00
04/09
04/09
CF La Nucia
0-1HT: 0-1
Lleida
01:00
04/09
04/09
Hercules
1-0HT: 1-0
RCD Espanyol B
02:05
04/09
04/09
Talavera
1-0HT: 1-0
Villanovense
23:30
20/09
20/09
CD Guadalajara
1-2HT: 1-1
San Sebastian
21:00
09/09
09/09
Racing Villalbes
1-1HT: 1-1
Real Aviles
22:00
09/09
09/09
San Juan
0-1HT: 0-0
Calahorra
23:00
09/09
09/09
Real Valladolid Pr.
1-1HT: 0-1
Pontevedra
23:00
09/09
09/09
CD Cayon
1-2HT: 0-1
Guijuelo
23:00
09/09
09/09
Valle de Egues
0-1HT: 0-0
Gernika Club
23:00
09/09
09/09
CD Illescas
0-3HT: 0-1
AD Llerenense
23:30
09/09
09/09
Athletic Bilbao B
0-1HT: 0-1
Utebo FC
23:30
09/09
09/09
Barbastro
0-0HT: 0-0
UD Logrones
00:00
10/09
10/09
CE Manresa
0-1HT: 0-1
Valencia B
00:00
10/09
10/09
A. Club de Getxo
1-1HT: 0-0
Barakaldo
00:30
10/09
10/09
Union Mutilvera
0-0HT: 0-0
Tudelano
16:00
10/09
10/09
Formentera
1-2HT: 1-2
Hercules
16:00
10/09
10/09
Sevilla Atletico
3-0HT: 2-0
FC Cartagena B
16:30
10/09
10/09
RZ Deportivo Aragón 2
3-0HT: 2-0
Naxara
16:30
10/09
10/09
Mar Menor CF
1-0HT: 0-0
La Union CF
16:30
10/09
10/09
Getafe B
1-4HT: 0-3
Talavera
17:00
10/09
10/09
Deportivo Alaves B
1-0HT: 0-0
Real Sociedad C
17:00
10/09
10/09
Pena Deportiva
2-2HT: 1-0
Atletico Saguntino
17:00
10/09
10/09
CD Estepona
2-1HT: 1-1
Aguilas
17:00
10/09
10/09
San Sebastian
2-3HT: 1-0
UD San Fernando
17:00
10/09
10/09
AD Union Adarve
2-2HT: 2-0
CD Guadalajara
17:00
10/09
10/09
CD Numancia
1-2HT: 1-0
UD Montijo
17:00
10/09
10/09
Cadiz B
3-1HT: 0-0
Yeclano
18:00
10/09
10/09
Deportivo La Coruna B
1-3HT: 1-2
Racing B
18:00
10/09
10/09
Mensajero
1-1HT: 1-0
Ursaria
18:00
10/09
10/09
CD Atletico Paso
1-0HT: 0-0
Badajoz
21:30
10/09
10/09
Navalcarnero
2-2HT: 1-2
Segoviana
22:00
10/09
10/09
Ourense CF
1-0HT: 0-0
Marino de Luanco
22:00
10/09
10/09
CE Andratx
0-0HT: 0-0
SE Penya Independent
22:30
10/09
10/09
Langreo
3-2HT: 1-0
Coruxo
22:35
10/09
10/09
Marbella
3-1HT: 1-0
CD Manchego
23:00
10/09
10/09
CD Covadonga
0-2HT: 0-1
Zamora
23:00
10/09
10/09
Izarra
0-1HT: 0-1
Brea
23:00
10/09
10/09
Lleida
3-2HT: 1-1
Terrassa
23:00
10/09
10/09
Velez
2-0HT: 1-0
Orihuela
23:30
10/09
10/09
Gimnastica Torrelavega
1-1HT: 0-1
Real Oviedo B
23:30
10/09
10/09
Badalona Futur
0-0HT: 0-0
Alzira
23:30
10/09
10/09
Badalona Futur
1-0HT: 0-0
Alzira
00:00
11/09
11/09
Compostela
4-2HT: 1-0
Arandina
00:00
11/09
11/09
RCD Espanyol B
1-2HT: 1-1
CF La Nucia
00:00
11/09
11/09
Torrent CF
2-1HT: 1-0
CE Europa
00:00
11/09
11/09
Sant Andreu
3-4HT: 1-1
FC Cerdanyola Del Valles
00:00
11/09
11/09
Cadiz B
0-0HT: 0-0
Yeclano
00:00
11/09
11/09
RB Linense
1-1HT: 0-0
Real Betis B
00:00
11/09
11/09
UCAM Murcia
1-0HT: 0-0
El Palo
00:00
11/09
11/09
Villanovense
0-0HT: 0-0
CP Cacereno
01:00
11/09
11/09
San Roque
0-0HT: 0-0
CA Antoniano
23:00
16/09
16/09
CD Covadonga
1-1HT: 0-1
Compostela
23:00
16/09
16/09
Arandina
0-0HT: 0-0
Ourense CF
23:00
16/09
16/09
Real Aviles
0-1HT: 0-1
Gimnastica Torrelavega
23:00
16/09
16/09
AD Llerenense
0-2HT: 0-0
CD Numancia
23:30
16/09
16/09
Brea
1-2HT: 1-1
Valle de Egues
23:30
16/09
16/09
Atletico Saguntino
1-1HT: 0-1
Badalona Futur
00:00
17/09
17/09
Athletic Bilbao B
4-0HT: 3-0
Barbastro
00:45
17/09
17/09
CD Manchego
1-0HT: 1-0
CD Estepona
02:00
17/09
17/09
Utebo FC
1-1HT: 1-0
Barakaldo
16:00
17/09
17/09
La Union CF
4-1HT: 2-0
San Roque
17:00
17/09
17/09
Real Oviedo B
0-1HT: 0-0
Real Valladolid Pr.
17:00
17/09
17/09
UD Logrones
4-1HT: 2-0
Izarra
17:00
17/09
17/09
CF La Nucia
0-0HT: 0-0
Formentera
17:00
17/09
17/09
Valencia B
1-1HT: 0-0
SE Penya Independent
17:00
17/09
17/09
UD Montijo
0-1HT: 0-1
Navalcarnero
17:00
17/09
17/09
CP Cacereno
0-0HT: 0-0
Getafe B
17:00
17/09
17/09
Talavera
2-0HT: 1-0
Mensajero
17:00
17/09
17/09
Ursaria
1-1HT: 0-0
San Sebastian
18:00
17/09
17/09
CD Atletico Paso
1-1HT: 0-0
CD Illescas
18:00
17/09
17/09
UD San Fernando
1-1HT: 0-1
AD Union Adarve
21:00
17/09
17/09
Real Sociedad C
1-1HT: 0-0
RZ Deportivo Aragón 2
22:00
17/09
17/09
Marino de Luanco
1-1HT: 0-1
Deportivo La Coruna B
22:00
17/09
17/09
Racing B
0-0HT: 0-0
Racing Villalbes
22:00
17/09
17/09
Pontevedra
6-0HT: 2-0
Langreo
22:00
17/09
17/09
Naxara
0-1HT: 0-1
Union Mutilvera
22:00
17/09
17/09
FC Cerdanyola Del Valles
1-2HT: 1-1
CE Andratx
22:00
17/09
17/09
Marbella
1-0HT: 0-0
El Palo
22:00
17/09
17/09
Badajoz
1-2HT: 0-2
CD Guadalajara
22:30
17/09
17/09
Calahorra
0-1HT: 0-0
A. Club de Getxo
22:30
17/09
17/09
Alzira
0-2HT: 0-1
Lleida
23:00
17/09
17/09
Gernika Club
3-1HT: 1-1
Deportivo Alaves B
23:00
17/09
17/09
Tudelano
3-0HT: 1-0
San Juan
23:00
17/09
17/09
CE Europa
3-0HT: 1-0
Sant Andreu
23:00
17/09
17/09
Yeclano
0-0HT: 0-0
RB Linense
23:00
17/09
17/09
FC Cartagena B
1-2HT: 1-1
Velez
23:00
17/09
17/09
Segoviana
3-0HT: 1-0
Villanovense
23:00
17/09
17/09
Aguilas
3-0HT: 2-0
Cadiz B
00:00
18/09
18/09
Zamora
1-0HT: 0-0
Guijuelo
00:00
18/09
18/09
Coruxo
0-0HT: 0-0
CD Cayon
00:00
18/09
18/09
Terrassa
1-1HT: 0-0
RCD Espanyol B
00:00
18/09
18/09
Hercules
2-0HT: 1-0
Torrent CF
00:00
18/09
18/09
Aguilas
0-0HT: 0-0
Cadiz B
00:00
18/09
18/09
Real Betis B
3-0HT: 2-0
Mar Menor CF
00:30
18/09
18/09
Orihuela
1-1HT: 0-0
UCAM Murcia
01:00
18/09
18/09
CA Antoniano
2-0HT: 0-0
Sevilla Atletico
23:00
19/09
19/09
CE Manresa
1-1HT: 1-1
Pena Deportiva
00:30
26/10
26/10
CF La Nucia
0-2HT: 0-0
Formentera
21:00
23/09
23/09
Racing Villalbes
0-0HT: 0-0
Marino de Luanco
21:30
23/09
23/09
Valle de Egues
0-0HT: 0-0
UD Logrones
22:00
23/09
23/09
CD Illescas
0-0HT: 0-0
Badajoz
22:30
23/09
23/09
Cadiz B
1-1HT: 0-1
CD Manchego
23:00
23/09
23/09
Ourense CF
3-1HT: 2-1
CD Covadonga
23:00
23/09
23/09
Langreo
0-0HT: 0-0
Real Oviedo B
23:00
23/09
23/09
Guijuelo
2-0HT: 0-0
Coruxo
23:00
23/09
23/09
RCD Espanyol B
1-2HT: 1-0
Alzira
23:00
23/09
23/09
CE Andratx
1-1HT: 0-0
CE Europa
23:00
23/09
23/09
AD Union Adarve
2-1HT: 0-1
Ursaria
23:30
23/09
23/09
A. Club de Getxo
1-2HT: 0-1
Tudelano
23:30
23/09
23/09
Union Mutilvera
0-0HT: 0-0
Real Sociedad C
23:30
23/09
23/09
San Juan
2-1HT: 1-1
Naxara
01:00
24/09
24/09
San Roque
1-1HT: 1-1
Real Betis B
16:00
24/09
24/09
Formentera
1-1HT: 0-1
Terrassa
16:30
24/09
24/09
RZ Deportivo Aragón 2
1-1HT: 0-1
Gernika Club
16:30
24/09
24/09
Sevilla Atletico
2-0HT: 1-0
La Union CF
16:30
24/09
24/09
Getafe B
1-1HT: 1-1
Segoviana
17:00
24/09
24/09
Deportivo La Coruna B
3-2HT: 1-2
Arandina
17:00
24/09
24/09
Deportivo Alaves B
5-0HT: 3-0
Brea
17:00
24/09
24/09
Pena Deportiva
2-1HT: 1-1
Valencia B
17:00
24/09
24/09
Sant Andreu
3-1HT: 0-0
Hercules
17:00
24/09
24/09
SE Penya Independent
1-3HT: 1-1
FC Cerdanyola Del Valles
17:00
24/09
24/09
CD Estepona
0-1HT: 0-0
Marbella
17:00
24/09
24/09
Mar Menor CF
1-1HT: 0-0
Yeclano
17:00
24/09
24/09
Velez
2-1HT: 1-1
CA Antoniano
17:00
24/09
24/09
UCAM Murcia
3-0HT: 0-0
FC Cartagena B
17:00
24/09
24/09
El Palo
1-2HT: 0-0
Orihuela
17:00
24/09
24/09
San Sebastian
0-0HT: 0-0
Talavera
17:00
24/09
24/09
CD Guadalajara
1-3HT: 1-0
UD San Fernando
18:00
24/09
24/09
Real Valladolid Pr.
1-2HT: 1-1
Real Aviles
18:00
24/09
24/09
Mensajero
0-0HT: 0-0
CP Cacereno
21:00
24/09
24/09
Compostela
0-1HT: 0-0
Zamora
21:30
24/09
24/09
Navalcarnero
1-0HT: 0-0
AD Llerenense
22:00
24/09
24/09
Barbastro
1-1HT: 1-0
Utebo FC
22:00
24/09
24/09
Lleida
1-0HT: 0-0
Atletico Saguntino
22:00
24/09
24/09
CD Numancia
3-1HT: 0-1
CD Atletico Paso
22:30
24/09
24/09
CD Cayon
1-1HT: 1-1
Pontevedra
23:00
24/09
24/09
Barakaldo
1-1HT: 1-0
Calahorra
23:00
24/09
24/09
Izarra
0-1HT: 0-1
Athletic Bilbao B
23:00
24/09
24/09
RB Linense
0-0HT: 0-0
Aguilas
23:00
24/09
24/09
Villanovense
2-1HT: 1-0
UD Montijo
23:30
24/09
24/09
Gimnastica Torrelavega
0-3HT: 0-1
Racing B
23:30
24/09
24/09
Badalona Futur
0-0HT: 0-0
CE Manresa
00:00
25/09
25/09
Torrent CF
0-0HT: 0-0
CF La Nucia
00:00
25/09
25/09
Cadiz B
0-0HT: 0-0
CD Manchego
21:00
30/09
30/09
Real Oviedo B
1-0HT: 0-0
CD Cayon
21:00
30/09
30/09
FC Cartagena B
1-2HT: 0-1
El Palo
21:30
30/09
30/09
CD Manchego
2-1HT: 2-0
RB Linense
22:00
30/09
30/09
Arandina
0-1HT: 0-0
Racing Villalbes
22:00
30/09
30/09
UD Montijo
0-1HT: 0-1
Getafe B
22:30
30/09
30/09
Yeclano
1-0HT: 0-0
San Roque
22:45
30/09
30/09
Real Sociedad C
4-0HT: 1-0
San Juan
23:00
30/09
30/09
Athletic Bilbao B
3-1HT: 2-0
Valle de Egues
23:00
30/09
30/09
Valencia B
3-1HT: 1-1
FC Cerdanyola Del Valles
00:00
01/10
01/10
Utebo FC
1-0HT: 1-0
Calahorra
01:30
01/10
01/10
Hercules
1-0HT: 1-0
CE Andratx
16:00
01/10
01/10
Real Betis B
1-1HT: 1-1
Sevilla Atletico
16:30
01/10
01/10
Alzira
2-2HT: 1-0
Formentera
16:30
01/10
01/10
La Union CF
3-2HT: 1-0
Velez
17:00
01/10
01/10
Pena Deportiva
1-3HT: 0-2
Badalona Futur
17:00
01/10
01/10
CE Manresa
1-0HT: 1-0
Lleida
17:00
01/10
01/10
Atletico Saguntino
3-1HT: 0-1
RCD Espanyol B
17:00
01/10
01/10
CE Europa
2-1HT: 1-1
SE Penya Independent
17:00
01/10
01/10
CA Antoniano
1-0HT: 0-0
UCAM Murcia
17:00
01/10
01/10
Segoviana
0-0HT: 0-0
Mensajero
17:00
01/10
01/10
CP Cacereno
1-2HT: 0-1
San Sebastian
17:00
01/10
01/10
Ursaria
3-2HT: 1-0
CD Guadalajara
17:00
01/10
01/10
Badajoz
1-0HT: 1-0
UD San Fernando
17:00
01/10
01/10
CD Estepona
0-1HT: 0-1
Cadiz B
18:00
01/10
01/10
CD Atletico Paso
0-0HT: 0-0
Navalcarnero
21:30
01/10
01/10
Racing B
4-0HT: 1-0
Real Valladolid Pr.
21:30
01/10
01/10
Brea
0-1HT: 0-0
RZ Deportivo Aragón 2
22:00
01/10
01/10
CD Covadonga
0-3HT: 0-2
Deportivo La Coruna B
22:00
01/10
01/10
Marino de Luanco
0-1HT: 0-0
Gimnastica Torrelavega
22:00
01/10
01/10
Real Aviles
2-2HT: 1-0
Langreo
22:00
01/10
01/10
Pontevedra
5-0HT: 3-0
Guijuelo
22:00
01/10
01/10
Barbastro
2-3HT: 0-2
Izarra
22:00
01/10
01/10
Gernika Club
1-1HT: 0-1
Union Mutilvera
22:00
01/10
01/10
Naxara
0-0HT: 0-0
A. Club de Getxo
22:00
01/10
01/10
Terrassa
0-1HT: 0-0
Torrent CF
22:00
01/10
01/10
Marbella
2-2HT: 0-2
Orihuela
22:00
01/10
01/10
CD Illescas
1-2HT: 1-0
CD Numancia
22:00
01/10
01/10
AD Llerenense
0-0HT: 0-0
Villanovense
23:00
01/10
01/10
Zamora
2-0HT: 1-0
Coruxo
23:00
01/10
01/10
UD Logrones
1-1HT: 1-0
Deportivo Alaves B
23:00
01/10
01/10
Tudelano
0-1HT: 0-1
Barakaldo
23:00
01/10
01/10
Aguilas
0-0HT: 0-0
Mar Menor CF
23:00
01/10
01/10
Talavera
0-0HT: 0-0
AD Union Adarve
00:00
02/10
02/10
Compostela
0-1HT: 0-1
Ourense CF
00:00
02/10
02/10
CF La Nucia
0-2HT: 0-1
Sant Andreu
00:00
02/10
02/10
CD Estepona
0-0HT: 0-0
Cadiz B
21:15
07/10
07/10
Valle de Egues
3-0HT: 0-0
Barbastro
22:00
07/10
07/10
Ourense CF
0-3HT: 0-2
Zamora
22:00
07/10
07/10
Deportivo La Coruna B
0-0HT: 0-0
Compostela
23:00
07/10
07/10
Guijuelo
1-1HT: 0-1
Real Oviedo B
23:00
07/10
07/10
A. Club de Getxo
0-2HT: 0-0
Real Sociedad C
23:00
07/10
07/10
RCD Espanyol B
2-0HT: 1-0
CE Manresa
23:00
07/10
07/10
Getafe B
4-1HT: 2-0
AD Llerenense
23:30
07/10
07/10
Union Mutilvera
1-2HT: 1-1
Brea
16:00
08/10
08/10
Formentera
1-1HT: 0-0
Atletico Saguntino
16:30
08/10
08/10
RZ Deportivo Aragón 2
1-1HT: 1-0
UD Logrones
17:00
08/10
08/10
Real Valladolid Pr.
0-2HT: 0-2
Marino de Luanco
17:00
08/10
08/10
Deportivo Alaves B
0-2HT: 0-0
Athletic Bilbao B
17:00
08/10
08/10
Lleida
3-2HT: 1-1
Pena Deportiva
17:00
08/10
08/10
Torrent CF
3-1HT: 2-1
Alzira
17:00
08/10
08/10
CE Andratx
4-1HT: 1-0
CF La Nucia
17:00
08/10
08/10
SE Penya Independent
1-2HT: 1-1
Hercules
17:00
08/10
08/10
Mar Menor CF
2-0HT: 0-0
CD Manchego
17:00
08/10
08/10
San Roque
0-0HT: 0-0
Aguilas
17:00
08/10
08/10
Sevilla Atletico
2-0HT: 1-0
Yeclano
17:00
08/10
08/10
Velez
0-0HT: 0-0
Real Betis B
17:00
08/10
08/10
UCAM Murcia
3-1HT: 3-1
La Union CF
17:00
08/10
08/10
El Palo
1-1HT: 0-0
CA Antoniano
17:00
08/10
08/10
CD Numancia
2-2HT: 0-1
Badajoz
17:00
08/10
08/10
Villanovense
0-0HT: 0-0
CD Atletico Paso
17:00
08/10
08/10
San Sebastian
0-0HT: 0-0
Segoviana
17:00
08/10
08/10
CD Guadalajara
0-2HT: 0-1
Talavera
17:00
08/10
08/10
AD Union Adarve
2-2HT: 1-0
CP Cacereno
17:30
08/10
08/10
Racing Villalbes
1-2HT: 0-1
CD Covadonga
18:00
08/10
08/10
Mensajero
1-1HT: 1-1
UD Montijo
18:00
08/10
08/10
UD San Fernando
0-1HT: 0-0
Ursaria
21:30
08/10
08/10
Navalcarnero
2-2HT: 1-1
CD Illescas
22:00
08/10
08/10
Gimnastica Torrelavega
1-2HT: 1-1
Arandina
22:00
08/10
08/10
Langreo
4-1HT: 4-0
Racing B
22:00
08/10
08/10
CD Cayon
0-0HT: 0-0
Real Aviles
22:00
08/10
08/10
Coruxo
0-2HT: 0-1
Pontevedra
22:00
08/10
08/10
Izarra
1-2HT: 1-1
Utebo FC
22:00
08/10
08/10
Calahorra
0-2HT: 0-0
Tudelano
22:00
08/10
08/10
RB Linense
0-2HT: 0-0
CD Estepona
22:00
08/10
08/10
Cadiz B
0-2HT: 0-0
Marbella
23:00
08/10
08/10
San Juan
0-0HT: 0-0
Gernika Club
23:00
08/10
08/10
Barakaldo
1-0HT: 0-0
Naxara
23:00
08/10
08/10
Sant Andreu
0-0HT: 0-0
Terrassa
23:00
08/10
08/10
FC Cerdanyola Del Valles
1-2HT: 0-2
CE Europa
23:30
08/10
08/10
Badalona Futur
2-1HT: 1-1
Valencia B
23:30
08/10
08/10
Orihuela
2-0HT: 1-0
FC Cartagena B
00:00
09/10
09/10
Cadiz B
0-0HT: 0-0
Marbella
22:00
14/10
14/10
Arandina
1-2HT: 1-1
Real Valladolid Pr.
22:00
14/10
14/10
Brea
1-0HT: 0-0
San Juan
22:00
14/10
14/10
CD Illescas
1-1HT: 1-1
Villanovense
22:00
14/10
14/10
UD Montijo
1-1HT: 1-0
San Sebastian
22:00
14/10
14/10
Cadiz B
1-2HT: 1-2
RB Linense
22:30
14/10
14/10
CD Manchego
0-3HT: 0-2
San Roque
23:00
14/10
14/10
Ourense CF
1-0HT: 0-0
Deportivo La Coruna B
23:00
14/10
14/10
Athletic Bilbao B
2-0HT: 2-0
RZ Deportivo Aragón 2
23:00
14/10
14/10
Atletico Saguntino
0-2HT: 0-1
Torrent CF
23:00
14/10
14/10
Valencia B
0-0HT: 0-0
CE Europa
01:15
15/10
15/10
Real Sociedad C
0-1HT: 0-1
Barakaldo
01:30
15/10
15/10
Hercules
3-0HT: 3-0
FC Cerdanyola Del Valles
01:30
15/10
15/10
CP Cacereno
1-3HT: 0-2
CD Guadalajara
16:30
15/10
15/10
Real Betis B
2-0HT: 0-0
UCAM Murcia
16:30
15/10
15/10
La Union CF
1-2HT: 1-0
El Palo
17:00
15/10
15/10
Real Oviedo B
2-0HT: 0-0
Coruxo
17:00
15/10
15/10
Barbastro
3-2HT: 1-1
Deportivo Alaves B
17:00
15/10
15/10
CE Manresa
3-0HT: 1-0
Formentera
17:00
15/10
15/10
Pena Deportiva
1-1HT: 1-0
RCD Espanyol B
17:00
15/10
15/10
Terrassa
1-0HT: 0-0
CE Andratx
17:00
15/10
15/10
CF La Nucia
0-1HT: 0-1
SE Penya Independent
17:00
15/10
15/10
CD Estepona
2-0HT: 0-0
Mar Menor CF
17:00
15/10
15/10
CA Antoniano
2-1HT: 1-0
Orihuela
17:00
15/10
15/10
Talavera
1-0HT: 1-0
UD San Fernando
17:30
15/10
15/10
Racing B
1-1HT: 1-1
CD Cayon
18:00
15/10
15/10
CD Atletico Paso
1-0HT: 0-0
Getafe B
21:00
15/10
15/10
Compostela
0-2HT: 0-0
Racing Villalbes
21:30
15/10
15/10
Marbella
1-0HT: 0-0
FC Cartagena B
22:00
15/10
15/10
CD Covadonga
2-2HT: 0-0
Gimnastica Torrelavega
22:00
15/10
15/10
Marino de Luanco
1-1HT: 0-0
Langreo
22:00
15/10
15/10
Real Aviles
2-2HT: 2-1
Guijuelo
22:00
15/10
15/10
Izarra
0-2HT: 0-2
Valle de Egues
22:00
15/10
15/10
Gernika Club
2-2HT: 0-1
A. Club de Getxo
22:00
15/10
15/10
Naxara
0-1HT: 0-0
Calahorra
22:00
15/10
15/10
Alzira
1-1HT: 0-0
Sant Andreu
22:00
15/10
15/10
Yeclano
3-1HT: 2-0
Velez
22:00
15/10
15/10
CD Numancia
2-0HT: 1-0
Navalcarnero
22:00
15/10
15/10
AD Llerenense
2-1HT: 1-0
Mensajero
22:00
15/10
15/10
Badajoz
1-1HT: 0-1
Ursaria
23:00
15/10
15/10
Zamora
0-4HT: 0-2
Pontevedra
23:00
15/10
15/10
UD Logrones
3-0HT: 2-0
Union Mutilvera
23:00
15/10
15/10
Utebo FC
2-2HT: 1-2
Tudelano
23:00
15/10
15/10
Aguilas
1-0HT: 0-0
Sevilla Atletico
23:00
15/10
15/10
Segoviana
0-1HT: 0-0
AD Union Adarve
23:30
15/10
15/10
Badalona Futur
0-0HT: 0-0
Lleida
00:00
16/10
16/10
Cadiz B
0-0HT: 0-0
RB Linense
21:00
21/10
21/10
Racing Villalbes
1-1HT: 1-0
Ourense CF
21:00
21/10
21/10
Valle de Egues
0-1HT: 0-0
Utebo FC
21:00
21/10
21/10
FC Cartagena B
0-0HT: 0-0
CA Antoniano
22:00
21/10
21/10
Union Mutilvera
0-3HT: 0-3
Athletic Bilbao B
22:00
21/10
21/10
San Juan
0-4HT: 0-1
UD Logrones
22:00
21/10
21/10
San Sebastian
3-0HT: 0-0
AD Llerenense
23:00
21/10
21/10
Guijuelo
2-1HT: 0-1
Racing B
23:30
21/10
21/10
RCD Espanyol B
1-0HT: 1-0
Badalona Futur
16:00
22/10
22/10
Formentera
1-2HT: 1-1
Pena Deportiva
16:30
22/10
22/10
RZ Deportivo Aragón 2
0-2HT: 0-0
Barbastro
16:30
22/10
22/10
Sevilla Atletico
3-0HT: 2-0
CD Manchego
16:30
22/10
22/10
Getafe B
0-1HT: 0-1
CD Illescas
17:00
22/10
22/10
Real Valladolid Pr.
3-1HT: 1-0
CD Covadonga
17:00
22/10
22/10
Deportivo Alaves B
3-1HT: 1-0
Izarra
17:00
22/10
22/10
Torrent CF
1-0HT: 0-0
CE Manresa
17:00
22/10
22/10
SE Penya Independent
1-3HT: 0-2
Terrassa
17:00
22/10
22/10
CE Europa
1-0HT: 0-0
Hercules
17:00
22/10
22/10
San Roque
0-1HT: 0-0
CD Estepona
17:00
22/10
22/10
UCAM Murcia
4-1HT: 1-1
Yeclano
17:00
22/10
22/10
El Palo
2-0HT: 1-0
Real Betis B
17:00
22/10
22/10
AD Union Adarve
2-2HT: 1-0
UD Montijo
17:00
22/10
22/10
UD San Fernando
2-3HT: 1-2
CP Cacereno
17:00
22/10
22/10
Ursaria
1-1HT: 0-0
Talavera
17:00
22/10
22/10
Mar Menor CF
0-0HT: 0-0
Cadiz B
17:30
22/10
22/10
CE Andratx
1-0HT: 1-0
Alzira
18:00
22/10
22/10
Mensajero
0-2HT: 0-1
CD Atletico Paso
21:30
22/10
22/10
Navalcarnero
3-1HT: 1-1
Badajoz
21:45
22/10
22/10
CD Cayon
1-1HT: 0-0
Marino de Luanco
22:00
22/10
22/10
Deportivo La Coruna B
0-0HT: 0-0
Zamora
22:00
22/10
22/10
Gimnastica Torrelavega
3-4HT: 2-3
Compostela
22:00
22/10
22/10
Langreo
2-0HT: 2-0
Arandina
22:00
22/10
22/10
Coruxo
1-1HT: 0-0
Real Aviles
22:00
22/10
22/10
A. Club de Getxo
0-0HT: 0-0
Brea
22:00
22/10
22/10
Calahorra
0-2HT: 0-0
Real Sociedad C
22:00
22/10
22/10
Lleida
3-2HT: 0-2
Valencia B
22:00
22/10
22/10
FC Cerdanyola Del Valles
0-0HT: 0-0
CF La Nucia
22:00
22/10
22/10
RB Linense
2-0HT: 2-0
Marbella
22:00
22/10
22/10
Velez
1-1HT: 1-1
Aguilas
22:00
22/10
22/10
Villanovense
1-2HT: 1-2
CD Numancia
22:00
22/10
22/10
CD Guadalajara
1-1HT: 1-0
Segoviana
22:05
22/10
22/10
Pontevedra
3-0HT: 1-0
Real Oviedo B
23:00
22/10
22/10
Barakaldo
3-3HT: 1-1
Gernika Club
23:00
22/10
22/10
Tudelano
2-0HT: 1-0
Naxara
23:00
22/10
22/10
Sant Andreu
3-1HT: 1-0
Atletico Saguntino
23:00
22/10
22/10
Orihuela
1-0HT: 0-0
La Union CF
00:00
23/10
23/10
Mar Menor CF
0-0HT: 0-0
Cadiz B
17:30
28/10
28/10
Marbella
0-0HT: 0-0
CA Antoniano
21:15
28/10
28/10
La Union CF
3-1HT: 2-0
FC Cartagena B
21:30
28/10
28/10
Valle de Egues
0-2HT: 0-2
Deportivo Alaves B
21:30
28/10
28/10
Barbastro
0-0HT: 0-0
Union Mutilvera
21:30
28/10
28/10
Cadiz B
2-1HT: 1-0
San Roque
22:00
28/10
28/10
Arandina
1-1HT: 1-0
CD Cayon
22:00
28/10
28/10
CD Illescas
3-1HT: 1-0
Mensajero
23:00
28/10
28/10
Ourense CF
2-1HT: 1-0
Gimnastica Torrelavega
23:00
28/10
28/10
Gernika Club
2-0HT: 1-0
Calahorra
23:00
28/10
28/10
Utebo FC
3-2HT: 1-0
Naxara
23:30
28/10
28/10
Brea
0-2HT: 0-1
Barakaldo
23:30
28/10
28/10
Atletico Saguntino
1-0HT: 0-0
CE Andratx
23:30
28/10
28/10
Terrassa
1-1HT: 1-0
FC Cerdanyola Del Valles
23:30
28/10
28/10
CD Manchego
1-1HT: 0-1
Velez
00:00
29/10
29/10
CE Manresa
1-1HT: 0-0
Sant Andreu
00:00
29/10
29/10
Valencia B
1-2HT: 1-1
Hercules
00:30
29/10
29/10
Zamora
3-0HT: 1-0
Real Oviedo B
01:00
29/10
29/10
Badajoz
3-2HT: 2-1
Talavera
01:30
29/10
29/10
CP Cacereno
2-3HT: 1-2
Ursaria
17:30
29/10
29/10
Athletic Bilbao B
3-1HT: 1-0
San Juan
17:30
29/10
29/10
Segoviana
1-0HT: 0-0
UD San Fernando
18:00
29/10
29/10
Deportivo La Coruna B
2-0HT: 0-0
Racing Villalbes
18:00
29/10
29/10
CD Covadonga
1-1HT: 0-0
Langreo
18:00
29/10
29/10
Racing B
2-1HT: 1-0
Coruxo
18:00
29/10
29/10
Real Aviles
1-1HT: 1-0
Pontevedra
18:00
29/10
29/10
Badalona Futur
1-0HT: 0-0
Formentera
18:00
29/10
29/10
Pena Deportiva
2-1HT: 1-0
Torrent CF
18:00
29/10
29/10
Alzira
0-0HT: 0-0
SE Penya Independent
18:00
29/10
29/10
CF La Nucia
1-1HT: 0-0
CE Europa
18:00
29/10
29/10
CD Estepona
0-4HT: 0-2
Sevilla Atletico
18:00
29/10
29/10
UD Montijo
1-2HT: 1-0
CD Guadalajara
19:00
29/10
29/10
CD Atletico Paso
1-0HT: 1-0
San Sebastian
22:00
29/10
29/10
CD Numancia
1-1HT: 1-0
Getafe B
22:00
29/10
29/10
AD Llerenense
3-1HT: 2-0
AD Union Adarve
22:30
29/10
29/10
Navalcarnero
0-2HT: 0-0
Villanovense
22:45
29/10
29/10
Compostela
4-1HT: 2-1
Real Valladolid Pr.
23:00
29/10
29/10
Marino de Luanco
1-0HT: 1-0
Guijuelo
23:00
29/10
29/10
Izarra
1-3HT: 0-1
RZ Deportivo Aragón 2
23:00
29/10
29/10
Lleida
1-0HT: 1-0
RCD Espanyol B
23:00
29/10
29/10
RB Linense
0-0HT: 0-0
Mar Menor CF
23:00
29/10
29/10
Aguilas
1-0HT: 1-0
UCAM Murcia
23:00
29/10
29/10
Yeclano
0-0HT: 0-0
El Palo
00:00
30/10
30/10
UD Logrones
5-1HT: 4-1
A. Club de Getxo
00:00
30/10
30/10
Cadiz B
0-0HT: 0-0
San Roque
00:05
30/10
30/10
Real Sociedad C
1-2HT: 0-1
Tudelano
01:00
30/10
30/10
Real Betis B
1-2HT: 1-1
Orihuela
18:00
04/11
04/11
Velez
1-1HT: 1-1
CD Estepona
22:00
04/11
04/11
Real Oviedo B
1-1HT: 0-1
Real Aviles
22:00
04/11
04/11
Racing Villalbes
0-0HT: 0-0
Zamora
22:00
04/11
04/11
Mar Menor CF
0-3HT: 0-1
Marbella
23:00
04/11
04/11
Union Mutilvera
1-0HT: 0-0
Izarra
00:00
05/11
05/11
Calahorra
2-1HT: 1-0
Brea
00:30
05/11
05/11
A. Club de Getxo
0-3HT: 0-1
Athletic Bilbao B
01:00
05/11
05/11
Talavera
1-2HT: 0-1
CP Cacereno
17:00
05/11
05/11
Formentera
1-0HT: 0-0
Lleida
17:00
05/11
05/11
AD Union Adarve
1-0HT: 0-0
CD Atletico Paso
17:30
05/11
05/11
Deportivo Alaves B
0-1HT: 0-0
Utebo FC
17:30
05/11
05/11
RZ Deportivo Aragón 2
2-0HT: 0-0
Valle de Egues
17:30
05/11
05/11
Getafe B
2-1HT: 1-0
Navalcarnero
17:30
05/11
05/11
Mensajero
2-3HT: 1-2
CD Numancia
17:30
05/11
05/11
Sevilla Atletico
5-0HT: 2-0
Cadiz B
18:00
05/11
05/11
CD Cayon
3-1HT: 1-1
CD Covadonga
18:00
05/11
05/11
Real Valladolid Pr.
0-1HT: 0-1
Ourense CF
18:00
05/11
05/11
RCD Espanyol B
1-1HT: 0-0
Valencia B
18:00
05/11
05/11
Torrent CF
1-3HT: 1-1
Badalona Futur
18:00
05/11
05/11
Sant Andreu
2-2HT: 1-1
Pena Deportiva
18:00
05/11
05/11
CE Andratx
0-0HT: 0-0
CE Manresa
18:00
05/11
05/11
SE Penya Independent
0-1HT: 0-1
Atletico Saguntino
18:00
05/11
05/11
El Palo
0-1HT: 0-0
Aguilas
18:00
05/11
05/11
CA Antoniano
0-2HT: 0-0
La Union CF
18:00
05/11
05/11
San Sebastian
2-0HT: 0-0
CD Illescas
18:00
05/11
05/11
CD Guadalajara
3-2HT: 1-1
AD Llerenense
18:00
05/11
05/11
Ursaria
3-0HT: 0-0
Segoviana
18:30
05/11
05/11
CE Europa
2-0HT: 1-0
Terrassa
19:00
05/11
05/11
UD San Fernando
0-2HT: 0-0
UD Montijo
22:00
05/11
05/11
FC Cartagena B
3-1HT: 0-0
Real Betis B
22:45
05/11
05/11
Coruxo
2-1HT: 1-1
Marino de Luanco
23:00
05/11
05/11
Langreo
1-0HT: 0-0
Compostela
23:00
05/11
05/11
Guijuelo
1-0HT: 1-0
Arandina
23:00
05/11
05/11
Pontevedra
0-0HT: 0-0
Racing B
23:00
05/11
05/11
Gimnastica Torrelavega
2-2HT: 1-0
Deportivo La Coruna B
23:00
05/11
05/11
San Juan
3-1HT: 0-0
Barbastro
23:00
05/11
05/11
Barakaldo
1-1HT: 0-0
UD Logrones
23:00
05/11
05/11
Naxara
0-1HT: 0-0
Real Sociedad C
23:00
05/11
05/11
FC Cerdanyola Del Valles
2-2HT: 1-0
Alzira
23:00
05/11
05/11
San Roque
0-0HT: 0-0
RB Linense
23:00
05/11
05/11
UCAM Murcia
1-1HT: 0-0
CD Manchego
23:00
05/11
05/11
Orihuela
2-3HT: 0-1
Yeclano
23:00
05/11
05/11
Villanovense
1-2HT: 0-1
Badajoz
00:00
06/11
06/11
Tudelano
5-0HT: 0-0
Gernika Club
00:00
06/11
06/11
Hercules
1-0HT: 0-0
CF La Nucia
00:00
06/11
06/11
Sevilla Atletico
0-0HT: 0-0
Cadiz B
21:45
11/11
11/11
Racing Villalbes
1-0HT: 1-0
Gimnastica Torrelavega
22:00
11/11
11/11
Valle de Egues
0-2HT: 0-1
Union Mutilvera
22:00
11/11
11/11
Mar Menor CF
2-1HT: 2-0
San Roque
22:00
11/11
11/11
CD Illescas
2-1HT: 1-0
AD Union Adarve
22:00
11/11
11/11
Cadiz B
0-0HT: 0-0
Velez
22:30
11/11
11/11
Ourense CF
3-0HT: 1-0
Langreo
23:00
11/11
11/11
Arandina
0-1HT: 0-1
Coruxo
23:00
11/11
11/11
Athletic Bilbao B
2-1HT: 0-0
Barakaldo
23:00
11/11
11/11
Real Betis B
5-2HT: 5-0
CA Antoniano
23:30
11/11
11/11
Atletico Saguntino
0-1HT: 0-0
FC Cerdanyola Del Valles
23:30
11/11
11/11
CD Manchego
0-0HT: 0-0
El Palo
18:00
12/11
12/11
Deportivo La Coruna B
2-3HT: 1-1
Real Valladolid Pr.
18:00
12/11
12/11
Racing B
5-1HT: 2-1
Real Oviedo B
18:00
12/11
12/11
Deportivo Alaves B
1-0HT: 1-0
RZ Deportivo Aragón 2
18:00
12/11
12/11
Barbastro
0-0HT: 0-0
A. Club de Getxo
18:00
12/11
12/11
Brea
1-3HT: 0-2
Tudelano
18:00
12/11
12/11
RCD Espanyol B
0-1HT: 0-0
Formentera
18:00
12/11
12/11
Pena Deportiva
2-1HT: 2-1
CE Andratx
18:00
12/11
12/11
CE Manresa
1-1HT: 0-0
SE Penya Independent
18:00
12/11
12/11
CD Estepona
1-0HT: 0-0
UCAM Murcia
18:00
12/11
12/11
Marbella
1-0HT: 0-0
La Union CF
18:00
12/11
12/11
Villanovense
4-0HT: 1-0
Getafe B
18:00
12/11
12/11
Navalcarnero
2-2HT: 0-0
Mensajero
18:00
12/11
12/11
AD Llerenense
1-0HT: 0-0
UD San Fernando
18:00
12/11
12/11
UD Montijo
0-2HT: 0-0
Ursaria
18:30
12/11
12/11
CD Atletico Paso
2-0HT: 0-0
CD Guadalajara
22:00
12/11
12/11
CD Numancia
1-1HT: 0-0
San Sebastian
22:30
12/11
12/11
CD Covadonga
0-0HT: 0-0
Guijuelo
22:30
12/11
12/11
Izarra
1-0HT: 0-0
San Juan
23:00
12/11
12/11
Marino de Luanco
1-2HT: 0-1
Pontevedra
23:00
12/11
12/11
Gernika Club
1-1HT: 1-1
Naxara
23:00
12/11
12/11
Lleida
4-1HT: 3-0
Torrent CF
23:00
12/11
12/11
Alzira
1-0HT: 1-0
CE Europa
23:00
12/11
12/11
Valencia B
3-2HT: 2-1
CF La Nucia
23:00
12/11
12/11
RB Linense
2-0HT: 1-0
Sevilla Atletico
23:00
12/11
12/11
Aguilas
0-0HT: 0-0
Orihuela
23:00
12/11
12/11
Yeclano
2-1HT: 2-0
FC Cartagena B
23:00
12/11
12/11
Segoviana
0-1HT: 0-0
Talavera
23:00
12/11
12/11
Badajoz
2-0HT: 2-0
CP Cacereno
23:30
12/11
12/11
Utebo FC
3-1HT: 1-0
Real Sociedad C
00:00
13/11
13/11
Zamora
1-0HT: 0-0
Real Aviles
00:00
13/11
13/11
UD Logrones
4-0HT: 3-0
Calahorra
00:00
13/11
13/11
Terrassa
2-2HT: 2-0
Hercules
00:00
13/11
13/11
Cadiz B
0-0HT: 0-0
Velez
00:30
13/11
13/11
Badalona Futur
1-0HT: 0-0
Sant Andreu
01:00
13/11
13/11
Compostela
2-0HT: 1-0
CD Cayon
21:45
18/11
18/11
Real Oviedo B
1-1HT: 1-0
Marino de Luanco
22:00
18/11
18/11
Real Valladolid Pr.
0-1HT: 0-1
Racing Villalbes
22:30
18/11
18/11
Union Mutilvera
1-3HT: 0-2
Deportivo Alaves B
22:45
18/11
18/11
Coruxo
3-1HT: 1-1
CD Covadonga
23:00
18/11
18/11
Guijuelo
0-1HT: 0-0
Compostela
23:00
18/11
18/11
San Juan
2-0HT: 1-0
Valle de Egues
23:00
18/11
18/11
CE Andratx
2-1HT: 0-1
Badalona Futur
00:00
19/11
19/11
Langreo
1-0HT: 0-0
Deportivo La Coruna B
00:00
19/11
19/11
Real Sociedad C
2-0HT: 2-0
Gernika Club
00:00
19/11
19/11
SE Penya Independent
3-1HT: 1-1
Pena Deportiva
00:00
19/11
19/11
San Roque
1-0HT: 1-0
Marbella
00:00
19/11
19/11
CA Antoniano
0-3HT: 0-0
Yeclano
01:00
19/11
19/11
Talavera
2-0HT: 1-0
UD Montijo
17:30
19/11
19/11
RZ Deportivo Aragón 2
2-0HT: 1-0
Utebo FC
17:30
19/11
19/11
Sevilla Atletico
1-0HT: 0-0
Mar Menor CF
17:30
19/11
19/11
La Union CF
1-0HT: 1-0
Real Betis B
17:30
19/11
19/11
Getafe B
0-0HT: 0-0
Badajoz
18:00
19/11
19/11
CD Cayon
1-3HT: 0-2
Ourense CF
18:00
19/11
19/11
Real Aviles
1-2HT: 1-1
Racing B
18:00
19/11
19/11
Formentera
1-3HT: 0-1
Valencia B
18:00
19/11
19/11
Torrent CF
1-1HT: 1-1
RCD Espanyol B
18:00
19/11
19/11
CE Europa
4-0HT: 1-0
Atletico Saguntino
18:00
19/11
19/11
CF La Nucia
2-1HT: 0-0
Terrassa
18:00
19/11
19/11
El Palo
0-2HT: 0-0
CD Estepona
18:00
19/11
19/11
San Sebastian
0-0HT: 0-0
Navalcarnero
18:00
19/11
19/11
AD Union Adarve
1-1HT: 0-0
CD Numancia
18:00
19/11
19/11
CD Guadalajara
1-2HT: 1-1
CD Illescas
18:00
19/11
19/11
Ursaria
0-0HT: 0-0
AD Llerenense
18:00
19/11
19/11
CP Cacereno
2-3HT: 1-2
Segoviana
18:00
19/11
19/11
UCAM Murcia
1-0HT: 1-0
Cadiz B
18:30
19/11
19/11
Mensajero
1-2HT: 0-1
Villanovense
18:40
19/11
19/11
Velez
3-1HT: 1-0
RB Linense
19:00
19/11
19/11
UD San Fernando
0-0HT: 0-0
CD Atletico Paso
22:00
19/11
19/11
FC Cartagena B
0-2HT: 0-1
Aguilas
23:00
19/11
19/11
Gimnastica Torrelavega
2-1HT: 1-0
Zamora
23:00
19/11
19/11
A. Club de Getxo
1-2HT: 1-1
Izarra
23:00
19/11
19/11
Barakaldo
1-0HT: 1-0
Barbastro
23:00
19/11
19/11
Calahorra
0-1HT: 0-0
Athletic Bilbao B
23:00
19/11
19/11
Tudelano
1-1HT: 0-0
UD Logrones
23:00
19/11
19/11
Naxara
3-0HT: 1-0
Brea
23:00
19/11
19/11
Sant Andreu
1-1HT: 0-0
Lleida
23:00
19/11
19/11
FC Cerdanyola Del Valles
3-0HT: 1-0
CE Manresa
23:00
19/11
19/11
Orihuela
0-2HT: 0-2
CD Manchego
00:00
20/11
20/11
Pontevedra
2-0HT: 2-0
Arandina
00:00
20/11
20/11
Hercules
1-1HT: 1-1
Alzira
00:00
20/11
20/11
UCAM Murcia
0-0HT: 0-0
Cadiz B
22:00
25/11
25/11
Valle de Egues
0-1HT: 0-0
A. Club de Getxo
22:15
25/11
25/11
AD Llerenense
1-0HT: 0-0
Talavera
23:00
25/11
25/11
Arandina
1-1HT: 1-0
Real Oviedo B
23:00
25/11
25/11
CD Manchego
1-0HT: 0-0
FC Cartagena B
23:30
25/11
25/11
Utebo FC
1-0HT: 1-0
Gernika Club
00:00
26/11
26/11
Athletic Bilbao B
4-0HT: 1-0
Tudelano
00:00
26/11
26/11
Brea
0-1HT: 0-0
Real Sociedad C
01:30
26/11
26/11
RCD Espanyol B
1-0HT: 1-0
Sant Andreu
17:00
26/11
26/11
Formentera
1-0HT: 1-0
Torrent CF
17:30
26/11
26/11
RZ Deportivo Aragón 2
2-0HT: 0-0
Union Mutilvera
17:30
26/11
26/11
Getafe B
2-0HT: 1-0
Mensajero
18:00
26/11
26/11
Racing Villalbes
0-1HT: 0-0
Langreo
18:00
26/11
26/11
Deportivo La Coruna B
2-0HT: 2-0
CD Cayon
18:00
26/11
26/11
Ourense CF
1-0HT: 1-0
Guijuelo
18:00
26/11
26/11
Deportivo Alaves B
2-0HT: 0-0
San Juan
18:00
26/11
26/11
Pena Deportiva
0-0HT: 0-0
FC Cerdanyola Del Valles
18:00
26/11
26/11
CE Manresa
3-1HT: 1-1
CE Europa
18:00
26/11
26/11
Atletico Saguntino
3-1HT: 1-0
Hercules
18:00
26/11
26/11
Valencia B
0-1HT: 0-0
Terrassa
18:00
26/11
26/11
Lleida
3-0HT: 1-0
CE Andratx
18:00
26/11
26/11
Badalona Futur
1-1HT: 0-1
SE Penya Independent
18:00
26/11
26/11
Mar Menor CF
3-0HT: 1-0
Velez
18:00
26/11
26/11
CD Estepona
0-0HT: 0-0
Orihuela
18:00
26/11
26/11
Marbella
0-2HT: 0-2
Real Betis B
18:00
26/11
26/11
Navalcarnero
1-2HT: 1-1
AD Union Adarve
18:00
26/11
26/11
CD Numancia
0-2HT: 0-0
CD Guadalajara
18:00
26/11
26/11
CD Illescas
6-0HT: 2-0
UD San Fernando
18:00
26/11
26/11
UD Montijo
0-1HT: 0-0
CP Cacereno
18:00
26/11
26/11
Cadiz B
3-1HT: 1-1
El Palo
19:00
26/11
26/11
CD Atletico Paso
2-0HT: 0-0
Ursaria
21:45
26/11
26/11
Barbastro
1-0HT: 0-0
Calahorra
22:00
26/11
26/11
CD Covadonga
3-1HT: 0-1
Pontevedra
22:30
26/11
26/11
Izarra
0-0HT: 0-0
Barakaldo
22:30
26/11
26/11
San Roque
1-2HT: 1-0
Sevilla Atletico
22:30
26/11
26/11
RB Linense
0-2HT: 0-1
UCAM Murcia
23:00
26/11
26/11
Gimnastica Torrelavega
0-1HT: 0-1
Real Valladolid Pr.
23:00
26/11
26/11
Marino de Luanco
0-0HT: 0-0
Real Aviles
23:00
26/11
26/11
Alzira
3-0HT: 2-0
CF La Nucia
23:00
26/11
26/11
Yeclano
2-0HT: 1-0
La Union CF
23:00
26/11
26/11
Villanovense
0-2HT: 0-0
San Sebastian
23:00
26/11
26/11
Badajoz
0-1HT: 0-0
Segoviana
23:30
26/11
26/11
Compostela
1-0HT: 0-0
Coruxo
23:30
26/11
26/11
Zamora
1-0HT: 0-0
Racing B
23:30
26/11
26/11
Aguilas
3-1HT: 3-0
CA Antoniano
00:00
27/11
27/11
UD Logrones
5-0HT: 3-0
Naxara
00:00
27/11
27/11
Cadiz B
0-0HT: 0-0
El Palo
21:45
02/12
02/12
Real Oviedo B
5-0HT: 2-0
CD Covadonga
22:30
02/12
02/12
Real Valladolid Pr.
2-1HT: 1-0
Zamora
22:30
02/12
02/12
Union Mutilvera
0-3HT: 0-0
Utebo FC
22:45
02/12
02/12
Coruxo
2-1HT: 2-0
Ourense CF
23:00
02/12
02/12
Guijuelo
1-0HT: 1-0
Deportivo La Coruna B
23:00
02/12
02/12
San Juan
0-1HT: 0-0
RZ Deportivo Aragón 2
23:00
02/12
02/12
Real Betis B
0-0HT: 0-0
Yeclano
00:00
03/12
03/12
Tudelano
0-0HT: 0-0
Barbastro
00:00
03/12
03/12
Terrassa
2-2HT: 1-0
Alzira
01:00
03/12
03/12
A. Club de Getxo
1-2HT: 1-1
Deportivo Alaves B
01:00
03/12
03/12
Orihuela
2-4HT: 1-1
Cadiz B
17:30
03/12
03/12
Sevilla Atletico
2-0HT: 1-0
Marbella
17:30
03/12
03/12
La Union CF
1-0HT: 0-0
Aguilas
18:00
03/12
03/12
CD Cayon
3-0HT: 2-0
Racing Villalbes
18:00
03/12
03/12
Real Aviles
2-1HT: 1-0
Arandina
18:00
03/12
03/12
Torrent CF
0-0HT: 0-0
Valencia B
18:00
03/12
03/12
Sant Andreu
1-0HT: 0-0
Formentera
18:00
03/12
03/12
CE Andratx
2-1HT: 1-1
RCD Espanyol B
18:00
03/12
03/12
SE Penya Independent
0-1HT: 0-0
Lleida
18:00
03/12
03/12
CE Europa
6-0HT: 4-0
Pena Deportiva
18:00
03/12
03/12
CF La Nucia
2-2HT: 2-1
Atletico Saguntino
18:00
03/12
03/12
UCAM Murcia
2-1HT: 2-0
Mar Menor CF
18:00
03/12
03/12
El Palo
0-2HT: 0-2
RB Linense
18:00
03/12
03/12
FC Cartagena B
1-2HT: 0-0
CD Estepona
18:00
03/12
03/12
CA Antoniano
1-0HT: 1-0
CD Manchego
18:00
03/12
03/12
San Sebastian
1-2HT: 1-1
Getafe B
18:00
03/12
03/12
AD Union Adarve
1-1HT: 0-0
Villanovense
18:00
03/12
03/12
CD Guadalajara
3-2HT: 2-1
Navalcarnero
18:00
03/12
03/12
Ursaria
0-1HT: 0-0
CD Illescas
18:00
03/12
03/12
CP Cacereno
0-0HT: 0-0
AD Llerenense
18:30
03/12
03/12
Velez
2-1HT: 1-1
San Roque
19:00
03/12
03/12
Mensajero
1-1HT: 0-0
Badajoz
19:00
03/12
03/12
UD San Fernando
1-0HT: 0-0
CD Numancia
22:00
03/12
03/12
Racing B
2-0HT: 1-0
Marino de Luanco
22:30
03/12
03/12
Calahorra
2-1HT: 2-1
Izarra
23:00
03/12
03/12
Langreo
1-0HT: 1-0
Gimnastica Torrelavega
23:00
03/12
03/12
Pontevedra
3-0HT: 0-0
Compostela
23:00
03/12
03/12
Barakaldo
1-0HT: 0-0
Valle de Egues
23:00
03/12
03/12
Naxara
1-2HT: 1-0
Athletic Bilbao B
23:00
03/12
03/12
Gernika Club
1-0HT: 1-0
Brea
23:00
03/12
03/12
FC Cerdanyola Del Valles
0-0HT: 0-0
Badalona Futur
23:00
03/12
03/12
Talavera
0-0HT: 0-0
CD Atletico Paso
23:00
03/12
03/12
Segoviana
4-1HT: 1-0
UD Montijo
00:00
04/12
04/12
Real Sociedad C
2-0HT: 1-0
UD Logrones
00:00
04/12
04/12
Hercules
1-0HT: 0-0
CE Manresa
00:00
04/12
04/12
Orihuela
0-0HT: 0-0
Cadiz B
22:30
09/12
09/12
Ourense CF
0-0HT: 0-0
Pontevedra
22:30
09/12
09/12
Union Mutilvera
1-0HT: 1-0
San Juan
22:30
09/12
09/12
Izarra
1-0HT: 0-0
Tudelano
23:00
09/12
09/12
Athletic Bilbao B
3-0HT: 2-0
Real Sociedad C
23:00
09/12
09/12
RCD Espanyol B
2-1HT: 0-1
SE Penya Independent
23:15
09/12
09/12
Atletico Saguntino
1-0HT: 0-0
Terrassa
00:00
10/12
10/12
Valencia B
1-2HT: 0-0
Alzira
00:00
10/12
10/12
CD Manchego
2-1HT: 0-0
La Union CF
01:00
10/12
10/12
Aguilas
1-1HT: 0-0
Real Betis B
17:00
10/12
10/12
Formentera
2-3HT: 2-2
CE Andratx
17:30
10/12
10/12
RZ Deportivo Aragón 2
2-1HT: 0-1
A. Club de Getxo
17:30
10/12
10/12
Sevilla Atletico
1-1HT: 0-0
Velez
17:30
10/12
10/12
Getafe B
2-1HT: 1-1
AD Union Adarve
18:00
10/12
10/12
Real Valladolid Pr.
2-1HT: 0-0
Langreo
18:00
10/12
10/12
Racing Villalbes
2-1HT: 2-1
Guijuelo
18:00
10/12
10/12
Compostela
1-0HT: 0-0
Real Oviedo B
18:00
10/12
10/12
CD Covadonga
0-3HT: 0-2
Real Aviles
18:00
10/12
10/12
Deportivo Alaves B
1-2HT: 0-2
Barakaldo
18:00
10/12
10/12
Torrent CF
1-2HT: 1-0
Sant Andreu
18:00
10/12
10/12
Pena Deportiva
1-5HT: 1-0
Hercules
18:00
10/12
10/12
CE Manresa
2-0HT: 1-0
CF La Nucia
18:00
10/12
10/12
San Roque
3-0HT: 1-0
UCAM Murcia
18:00
10/12
10/12
Mar Menor CF
1-0HT: 0-0
El Palo
18:00
10/12
10/12
CD Estepona
3-0HT: 1-0
CA Antoniano
18:00
10/12
10/12
Marbella
1-2HT: 1-0
Yeclano
18:00
10/12
10/12
Navalcarnero
0-1HT: 0-0
UD San Fernando
18:00
10/12
10/12
CD Numancia
3-0HT: 0-0
Ursaria
18:00
10/12
10/12
CD Illescas
1-0HT: 1-0
Talavera
18:00
10/12
10/12
CD Atletico Paso
0-0HT: 0-0
CP Cacereno
18:00
10/12
10/12
Cadiz B
2-2HT: 1-2
FC Cartagena B
18:30
10/12
10/12
Badalona Futur
0-0HT: 0-0
CE Europa
18:30
10/12
10/12
Mensajero
0-3HT: 0-1
San Sebastian
21:45
10/12
10/12
Barbastro
3-0HT: 1-0
Naxara
22:00
10/12
10/12
Valle de Egues
1-1HT: 1-0
Calahorra
22:00
10/12
10/12
AD Llerenense
1-1HT: 0-0
Segoviana
23:00
10/12
10/12
Gimnastica Torrelavega
2-2HT: 1-1
CD Cayon
23:00
10/12
10/12
Arandina
1-1HT: 1-0
Racing B
23:00
10/12
10/12
Utebo FC
1-1HT: 0-1
Brea
23:00
10/12
10/12
Lleida
3-0HT: 1-0
FC Cerdanyola Del Valles
23:00
10/12
10/12
RB Linense
2-0HT: 1-0
Orihuela
23:00
10/12
10/12
Villanovense
2-0HT: 2-0
CD Guadalajara
23:00
10/12
10/12
Badajoz
1-1HT: 0-0
UD Montijo
23:30
10/12
10/12
Zamora
0-0HT: 0-0
Marino de Luanco
00:00
11/12
11/12
UD Logrones
7-1HT: 2-1
Gernika Club
00:00
11/12
11/12
Cadiz B
0-0HT: 0-0
FC Cartagena B
01:30
11/12
11/12
Deportivo La Coruna B
0-1HT: 0-1
Coruxo
22:00
10/12
10/12
Barbastro
0-0HT: 0-0
Gernika Club
22:00
06/01
06/01
Athletic Bilbao B
3-0HT: 2-0
Brea
23:00
06/01
06/01
Ourense CF
2-0HT: 1-0
Real Aviles
17:00
07/01
07/01
Formentera
3-0HT: 1-0
FC Cerdanyola Del Valles
17:30
07/01
07/01
RZ Deportivo Aragón 2
0-0HT: 0-0
Calahorra
17:30
07/01
07/01
Sevilla Atletico
3-0HT: 2-0
El Palo
17:30
07/01
07/01
Getafe B
2-0HT: 0-0
UD San Fernando
18:00
07/01
07/01
Real Valladolid Pr.
0-2HT: 0-1
Guijuelo
18:00
07/01
07/01
Compostela
3-1HT: 1-0
Racing B
18:00
07/01
07/01
Deportivo Alaves B
3-2HT: 2-1
Tudelano
18:00
07/01
07/01
Sant Andreu
4-1HT: 0-0
CE Andratx
18:00
07/01
07/01
Torrent CF
2-0HT: 1-0
SE Penya Independent
18:00
07/01
07/01
Pena Deportiva
0-1HT: 0-0
Terrassa
18:00
07/01
07/01
CE Manresa
0-1HT: 0-0
Alzira
18:00
07/01
07/01
Atletico Saguntino
3-1HT: 2-0
Valencia B
18:00
07/01
07/01
Mar Menor CF
0-0HT: 0-0
FC Cartagena B
18:00
07/01
07/01
CD Estepona
1-1HT: 0-0
Real Betis B
18:00
07/01
07/01
San Sebastian
4-0HT: 2-0
AD Union Adarve
18:00
07/01
07/01
Navalcarnero
0-0HT: 0-0
Talavera
18:00
07/01
07/01
CD Numancia
5-1HT: 2-0
CP Cacereno
18:00
07/01
07/01
CD Illescas
0-0HT: 0-0
Segoviana
18:00
07/01
07/01
Cadiz B
3-1HT: 1-0
La Union CF
18:30
07/01
07/01
CD Covadonga
1-1HT: 1-0
Marino de Luanco
18:30
07/01
07/01
Mensajero
4-1HT: 2-1
CD Guadalajara
19:00
07/01
07/01
CD Atletico Paso
2-1HT: 1-1
UD Montijo
22:00
07/01
07/01
Racing Villalbes
1-1HT: 1-0
Pontevedra
22:00
07/01
07/01
Valle de Egues
1-0HT: 1-0
Naxara
22:00
07/01
07/01
Velez
3-1HT: 0-1
UCAM Murcia
22:00
07/01
07/01
AD Llerenense
2-1HT: 0-1
Badajoz
22:30
07/01
07/01
Union Mutilvera
1-3HT: 0-2
Barakaldo
22:30
07/01
07/01
CD Manchego
0-1HT: 0-0
Yeclano
23:00
07/01
07/01
Langreo
0-0HT: 0-0
CD Cayon
23:00
07/01
07/01
Gimnastica Torrelavega
1-3HT: 0-1
Coruxo
23:00
07/01
07/01
San Juan
1-1HT: 1-1
A. Club de Getxo
23:00
07/01
07/01
Izarra
0-0HT: 0-0
Real Sociedad C
23:00
07/01
07/01
RCD Espanyol B
1-1HT: 1-0
CE Europa
23:00
07/01
07/01
Badalona Futur
1-0HT: 0-0
CF La Nucia
23:00
07/01
07/01
Lleida
0-1HT: 0-0
Hercules
23:00
07/01
07/01
San Roque
0-1HT: 0-0
Orihuela
23:00
07/01
07/01
RB Linense
4-2HT: 0-1
CA Antoniano
23:00
07/01
07/01
Aguilas
1-0HT: 0-0
Marbella
23:00
07/01
07/01
Villanovense
3-0HT: 1-0
Ursaria
00:00
08/01
08/01
Deportivo La Coruna B
1-1HT: 0-1
Real Oviedo B
00:00
08/01
08/01
UD Logrones
3-0HT: 3-0
Utebo FC
00:00
08/01
08/01
Cadiz B
0-0HT: 0-0
La Union CF
00:00
08/01
08/01
Cadiz B
0-0HT: 0-0
La Union CF
01:30
11/01
11/01
Barbastro
1-0HT: 1-0
Gernika Club
02:00
11/01
11/01
Arandina
0-0HT: 0-0
Zamora
17:30
16/12
16/12
La Union CF
0-1HT: 0-0
CD Estepona
21:45
16/12
16/12
Real Oviedo B
0-0HT: 0-0
Ourense CF
23:00
16/12
16/12
Guijuelo
2-1HT: 0-0
Gimnastica Torrelavega
23:00
16/12
16/12
Coruxo
3-2HT: 2-1
Racing Villalbes
23:00
16/12
16/12
SE Penya Independent
1-3HT: 0-2
Formentera
23:00
16/12
16/12
Real Betis B
3-1HT: 3-0
CD Manchego
23:00
16/12
16/12
Yeclano
1-0HT: 0-0
Aguilas
23:30
16/12
16/12
Zamora
1-1HT: 1-1
Langreo
23:30
16/12
16/12
Alzira
2-1HT: 2-1
Atletico Saguntino
00:00
17/12
17/12
A. Club de Getxo
0-0HT: 0-0
Union Mutilvera
00:30
17/12
17/12
Real Sociedad C
0-1HT: 0-1
Barbastro
01:00
17/12
17/12
Talavera
1-1HT: 1-1
CD Numancia
01:30
17/12
17/12
Barakaldo
1-0HT: 1-0
RZ Deportivo Aragón 2
17:30
17/12
17/12
Utebo FC
3-2HT: 2-0
San Juan
17:30
17/12
17/12
Segoviana
2-1HT: 2-0
CD Atletico Paso
18:00
17/12
17/12
CD Cayon
3-2HT: 2-1
Real Valladolid Pr.
18:00
17/12
17/12
Valencia B
0-1HT: 0-0
Sant Andreu
18:00
17/12
17/12
CE Andratx
1-1HT: 1-0
Torrent CF
18:00
17/12
17/12
CF La Nucia
0-2HT: 0-0
Pena Deportiva
18:00
17/12
17/12
UCAM Murcia
0-0HT: 0-0
Sevilla Atletico
18:00
17/12
17/12
Marbella
1-1HT: 1-0
Velez
18:00
17/12
17/12
El Palo
1-0HT: 0-0
San Roque
18:00
17/12
17/12
FC Cartagena B
2-1HT: 1-0
RB Linense
18:00
17/12
17/12
CP Cacereno
1-0HT: 1-0
CD Illescas
18:00
17/12
17/12
UD Montijo
0-1HT: 0-0
AD Llerenense
18:00
17/12
17/12
AD Union Adarve
3-3HT: 1-1
Mensajero
18:00
17/12
17/12
Ursaria
1-0HT: 0-0
Navalcarnero
18:00
17/12
17/12
CA Antoniano
0-0HT: 0-0
Cadiz B
18:30
17/12
17/12
CE Europa
3-0HT: 0-0
Lleida
19:00
17/12
17/12
UD San Fernando
2-0HT: 1-0
Villanovense
22:00
17/12
17/12
Racing B
0-0HT: 0-0
CD Covadonga
22:30
17/12
17/12
Calahorra
0-2HT: 0-2
Deportivo Alaves B
22:30
17/12
17/12
Naxara
3-1HT: 3-1
Izarra
23:00
17/12
17/12
Pontevedra
4-1HT: 2-1
Deportivo La Coruna B
23:00
17/12
17/12
Real Aviles
2-1HT: 1-0
Compostela
23:00
17/12
17/12
Marino de Luanco
3-1HT: 3-1
Arandina
23:00
17/12
17/12
Tudelano
1-4HT: 0-0
Valle de Egues
23:00
17/12
17/12
Gernika Club
1-1HT: 0-0
Athletic Bilbao B
23:00
17/12
17/12
Brea
0-2HT: 0-1
UD Logrones
23:00
17/12
17/12
FC Cerdanyola Del Valles
2-3HT: 2-3
RCD Espanyol B
23:00
17/12
17/12
Terrassa
2-2HT: 2-1
CE Manresa
23:00
17/12
17/12
Orihuela
1-0HT: 1-0
Mar Menor CF
23:00
17/12
17/12
Badajoz
0-0HT: 0-0
San Sebastian
23:00
17/12
17/12
CD Guadalajara
1-0HT: 0-0
Getafe B
00:00
18/12
18/12
Hercules
2-2HT: 1-2
Badalona Futur
00:00
18/12
18/12
CA Antoniano
0-0HT: 0-0
Cadiz B
22:00
13/01
13/01
Ourense CF
3-0HT: 0-0
Racing B
22:00
13/01
13/01
Valle de Egues
0-0HT: 0-0
Real Sociedad C
22:00
13/01
13/01
CD Illescas
1-2HT: 1-1
UD Montijo
22:00
13/01
13/01
Cadiz B
1-1HT: 0-0
Real Betis B
22:30
13/01
13/01
Union Mutilvera
0-2HT: 0-2
Calahorra
22:30
13/01
13/01
CD Manchego
0-0HT: 0-0
Aguilas
23:00
13/01
13/01
San Juan
0-2HT: 0-1
Barakaldo
17:00
14/01
14/01
Formentera
0-0HT: 0-0
CE Europa
17:00
14/01
14/01
Formentera
0-0HT: 0-0
CE Europa
17:30
14/01
14/01
Sevilla Atletico
0-0HT: 0-0
Orihuela
17:30
14/01
14/01
Getafe B
1-0HT: 0-0
Ursaria
18:00
14/01
14/01
Racing Villalbes
0-0HT: 0-0
Real Oviedo B
18:00
14/01
14/01
Deportivo La Coruna B
1-0HT: 1-0
Real Aviles
18:00
14/01
14/01
Langreo
1-1HT: 1-0
Guijuelo
18:00
14/01
14/01
CD Cayon
0-1HT: 0-0
Zamora
18:00
14/01
14/01
Athletic Bilbao B
0-0HT: 0-0
UD Logrones
18:00
14/01
14/01
Barbastro
2-1HT: 0-0
Brea
18:00
14/01
14/01
Deportivo Alaves B
5-1HT: 3-1
Naxara
18:00
14/01
14/01
Pena Deportiva
3-1HT: 0-0
Alzira
18:00
14/01
14/01
CE Manresa
0-0HT: 0-0
Atletico Saguntino
18:00
14/01
14/01
Torrent CF
1-0HT: 0-0
FC Cerdanyola Del Valles
18:00
14/01
14/01
Sant Andreu
4-0HT: 1-0
SE Penya Independent
18:00
14/01
14/01
CE Andratx
1-1HT: 1-1
Valencia B
18:00
14/01
14/01
CD Estepona
0-2HT: 0-1
Yeclano
18:00
14/01
14/01
Mar Menor CF
0-1HT: 0-0
CA Antoniano
18:00
14/01
14/01
Navalcarnero
0-2HT: 0-0
CP Cacereno
18:00
14/01
14/01
San Sebastian
2-1HT: 1-0
CD Guadalajara
18:00
14/01
14/01
AD Union Adarve
3-1HT: 1-0
Badajoz
18:30
14/01
14/01
RZ Deportivo Aragón 2
0-0HT: 0-0
Tudelano
19:00
14/01
14/01
CD Atletico Paso
1-0HT: 0-0
AD Llerenense
19:00
14/01
14/01
Mensajero
1-0HT: 1-0
UD San Fernando
22:00
14/01
14/01
CD Covadonga
2-1HT: 2-1
Arandina
22:00
14/01
14/01
Real Valladolid Pr.
1-1HT: 0-1
Coruxo
22:00
14/01
14/01
Velez
0-2HT: 0-0
El Palo
22:30
14/01
14/01
Izarra
2-2HT: 1-0
Gernika Club
23:00
14/01
14/01
Gimnastica Torrelavega
1-2HT: 1-1
Pontevedra
23:00
14/01
14/01
A. Club de Getxo
1-1HT: 1-0
Utebo FC
23:00
14/01
14/01
Badalona Futur
1-1HT: 0-1
Terrassa
23:00
14/01
14/01
Lleida
0-0HT: 0-0
CF La Nucia
23:00
14/01
14/01
RB Linense
2-1HT: 1-1
La Union CF
23:00
14/01
14/01
San Roque
4-1HT: 1-0
FC Cartagena B
23:00
14/01
14/01
UCAM Murcia
0-2HT: 0-2
Marbella
23:00
14/01
14/01
CD Numancia
3-1HT: 2-1
Segoviana
23:00
14/01
14/01
Villanovense
0-1HT: 0-0
Talavera
00:00
15/01
15/01
Compostela
0-2HT: 0-1
Marino de Luanco
00:00
15/01
15/01
RCD Espanyol B
2-1HT: 0-1
Hercules
00:00
15/01
15/01
Cadiz B
0-0HT: 0-0
Real Betis B
22:00
20/01
20/01
AD Llerenense
0-1HT: 0-0
CD Illescas
22:30
20/01
20/01
CD Manchego
0-1HT: 0-0
Marbella
23:00
20/01
20/01
Arandina
0-0HT: 0-0
Compostela
23:00
20/01
20/01
Coruxo
1-1HT: 1-1
Langreo
23:00
20/01
20/01
Guijuelo
3-1HT: 2-1
CD Cayon
23:00
20/01
20/01
SE Penya Independent
2-1HT: 0-1
CE Andratx
00:00
21/01
21/01
Gernika Club
3-0HT: 2-0
Valle de Egues
00:00
21/01
21/01
Real Sociedad C
2-2HT: 0-0
Deportivo Alaves B
17:00
21/01
21/01
FC Cartagena B
0-0HT: 0-0
Sevilla Atletico
17:30
21/01
21/01
Real Betis B
1-0HT: 1-0
RB Linense
17:30
21/01
21/01
La Union CF
0-0HT: 0-0
Mar Menor CF
18:00
21/01
21/01
Valencia B
3-0HT: 2-0
CE Manresa
18:00
21/01
21/01
Atletico Saguntino
0-1HT: 0-1
Pena Deportiva
18:00
21/01
21/01
Hercules
0-1HT: 0-0
Formentera
18:00
21/01
21/01
CE Europa
1-0HT: 0-0
Torrent CF
18:00
21/01
21/01
Aguilas
1-0HT: 0-0
CD Estepona
18:00
21/01
21/01
Badajoz
0-1HT: 0-0
CD Atletico Paso
18:00
21/01
21/01
El Palo
0-2HT: 0-2
UCAM Murcia
18:00
21/01
21/01
UD Montijo
1-0HT: 0-0
CD Numancia
18:00
21/01
21/01
CP Cacereno
0-1HT: 0-1
Villanovense
18:00
21/01
21/01
Ursaria
2-2HT: 0-0
Mensajero
18:00
21/01
21/01
CD Guadalajara
2-1HT: 1-1
AD Union Adarve
19:00
21/01
21/01
UD San Fernando
0-0HT: 0-0
San Sebastian
21:45
21/01
21/01
Real Oviedo B
0-2HT: 0-1
Gimnastica Torrelavega
22:00
21/01
21/01
Racing B
1-1HT: 1-1
Deportivo La Coruna B
22:00
21/01
21/01
Brea
1-1HT: 0-1
Izarra
22:30
21/01
21/01
Calahorra
1-1HT: 0-0
San Juan
23:00
21/01
21/01
Marino de Luanco
0-0HT: 0-0
Ourense CF
23:00
21/01
21/01
Real Aviles
1-0HT: 1-0
Racing Villalbes
23:00
21/01
21/01
Pontevedra
3-1HT: 2-0
Real Valladolid Pr.
23:00
21/01
21/01
Naxara
2-2HT: 1-2
RZ Deportivo Aragón 2
23:00
21/01
21/01
Tudelano
0-1HT: 0-1
Union Mutilvera
23:00
21/01
21/01
Barakaldo
1-0HT: 0-0
A. Club de Getxo
23:00
21/01
21/01
Alzira
1-1HT: 1-1
Badalona Futur
23:00
21/01
21/01
Terrassa
1-0HT: 0-0
Lleida
23:00
21/01
21/01
FC Cerdanyola Del Valles
2-1HT: 0-1
Sant Andreu
23:00
21/01
21/01
CA Antoniano
1-0HT: 0-0
San Roque
23:00
21/01
21/01
Orihuela
0-2HT: 0-1
Velez
23:00
21/01
21/01
Segoviana
0-0HT: 0-0
Navalcarnero
23:00
21/01
21/01
Talavera
3-0HT: 1-0
Getafe B
23:30
21/01
21/01
Zamora
2-0HT: 2-0
CD Covadonga
23:30
21/01
21/01
Utebo FC
0-0HT: 0-0
Athletic Bilbao B
23:30
21/01
21/01
Yeclano
1-0HT: 1-0
Cadiz B
00:00
22/01
22/01
UD Logrones
0-0HT: 0-0
Barbastro
00:00
22/01
22/01
CF La Nucia
0-0HT: 0-0
RCD Espanyol B
00:00
22/01
22/01
Yeclano
0-0HT: 0-0
Cadiz B
22:00
27/01
27/01
Real Valladolid Pr.
1-0HT: 0-0
Real Oviedo B
22:00
27/01
27/01
Valle de Egues
0-0HT: 0-0
Brea
22:30
27/01
27/01
Union Mutilvera
1-0HT: 0-0
Naxara
23:00
27/01
27/01
Compostela
2-0HT: 0-0
CD Covadonga
23:00
27/01
27/01
Guijuelo
0-0HT: 0-0
Zamora
23:00
27/01
27/01
San Juan
1-1HT: 0-1
Tudelano
23:00
27/01
27/01
A. Club de Getxo
0-1HT: 0-0
Calahorra
23:00
27/01
27/01
CD Guadalajara
1-1HT: 0-0
Badajoz
00:00
28/01
28/01
Badalona Futur
2-1HT: 0-0
Atletico Saguntino
17:00
28/01
28/01
Formentera
2-2HT: 2-0
CF La Nucia
17:00
28/01
28/01
CD Illescas
0-0HT: 0-0
CD Atletico Paso
17:30
28/01
28/01
Sevilla Atletico
3-0HT: 2-0
CA Antoniano
17:30
28/01
28/01
Getafe B
3-3HT: 2-0
CP Cacereno
18:00
28/01
28/01
CD Cayon
2-1HT: 1-0
Coruxo
18:00
28/01
28/01
Deportivo Alaves B
1-2HT: 0-1
Gernika Club
18:00
28/01
28/01
Pena Deportiva
2-1HT: 1-0
CE Manresa
18:00
28/01
28/01
Torrent CF
2-1HT: 1-0
Hercules
18:00
28/01
28/01
CE Andratx
3-2HT: 2-1
FC Cerdanyola Del Valles
18:00
28/01
28/01
SE Penya Independent
0-3HT: 0-2
Valencia B
18:00
28/01
28/01
CD Estepona
3-0HT: 2-0
CD Manchego
18:00
28/01
28/01
Mar Menor CF
1-1HT: 1-0
Real Betis B
18:00
28/01
28/01
San Roque
1-0HT: 0-0
La Union CF
18:00
28/01
28/01
UCAM Murcia
0-2HT: 0-0
Orihuela
18:00
28/01
28/01
El Palo
1-1HT: 1-0
Marbella
18:00
28/01
28/01
CD Numancia
2-0HT: 2-0
AD Llerenense
18:00
28/01
28/01
Navalcarnero
4-2HT: 3-1
UD Montijo
18:00
28/01
28/01
San Sebastian
3-1HT: 2-0
Ursaria
18:00
28/01
28/01
AD Union Adarve
0-0HT: 0-0
UD San Fernando
18:00
28/01
28/01
Cadiz B
0-0HT: 0-0
Aguilas
18:30
28/01
28/01
RZ Deportivo Aragón 2
3-1HT: 1-0
Real Sociedad C
18:30
28/01
28/01
Mensajero
1-0HT: 0-0
Talavera
19:00
28/01
28/01
Deportivo La Coruna B
2-2HT: 0-1
Marino de Luanco
22:00
28/01
28/01
Racing Villalbes
0-1HT: 0-0
Racing B
22:00
28/01
28/01
Velez
0-2HT: 0-2
FC Cartagena B
22:30
28/01
28/01
Barbastro
0-0HT: 0-0
Athletic Bilbao B
22:30
28/01
28/01
Izarra
0-2HT: 0-0
UD Logrones
22:45
28/01
28/01
Ourense CF
2-0HT: 2-0
Arandina
23:00
28/01
28/01
Gimnastica Torrelavega
1-1HT: 0-0
Real Aviles
23:00
28/01
28/01
Langreo
0-0HT: 0-0
Pontevedra
23:00
28/01
28/01
Barakaldo
1-1HT: 0-0
Utebo FC
23:00
28/01
28/01
Lleida
3-1HT: 3-0
Alzira
23:00
28/01
28/01
RB Linense
1-4HT: 0-3
Yeclano
23:00
28/01
28/01
Villanovense
1-2HT: 0-1
Segoviana
00:00
29/01
29/01
RCD Espanyol B
2-2HT: 1-1
Terrassa
00:00
29/01
29/01
Sant Andreu
2-3HT: 1-1
CE Europa
00:00
29/01
29/01
Cadiz B
0-0HT: 0-0
Aguilas
22:00
03/02
03/02
Racing B
2-1HT: 0-1
Gimnastica Torrelavega
22:00
03/02
03/02
Real Oviedo B
1-1HT: 1-0
Langreo
22:00
03/02
03/02
AD Llerenense
0-1HT: 0-1
Navalcarnero
22:30
03/02
03/02
CD Manchego
1-1HT: 1-0
Cadiz B
23:00
03/02
03/02
Arandina
2-2HT: 1-2
Deportivo La Coruna B
23:00
03/02
03/02
Coruxo
0-0HT: 0-0
Guijuelo
23:00
03/02
03/02
Athletic Bilbao B
2-1HT: 2-1
Izarra
00:00
04/02
04/02
Real Aviles
1-1HT: 0-0
Real Valladolid Pr.
17:30
04/02
04/02
Real Betis B
1-0HT: 0-0
San Roque
17:30
04/02
04/02
La Union CF
1-3HT: 1-2
Sevilla Atletico
18:00
04/02
04/02
Utebo FC
1-0HT: 1-0
Barbastro
18:00
04/02
04/02
Valencia B
1-0HT: 1-0
Pena Deportiva
18:00
04/02
04/02
Atletico Saguntino
1-0HT: 1-0
Lleida
18:00
04/02
04/02
CE Manresa
1-2HT: 0-1
Badalona Futur
18:00
04/02
04/02
Terrassa
2-1HT: 1-0
Formentera
18:00
04/02
04/02
CE Europa
2-2HT: 2-0
CE Andratx
18:00
04/02
04/02
FC Cerdanyola Del Valles
1-1HT: 1-0
SE Penya Independent
18:00
04/02
04/02
Marbella
0-0HT: 0-0
CD Estepona
18:00
04/02
04/02
CA Antoniano
0-0HT: 0-0
Velez
18:00
04/02
04/02
FC Cartagena B
1-1HT: 0-0
UCAM Murcia
18:00
04/02
04/02
CD Atletico Paso
0-1HT: 0-0
CD Numancia
18:00
04/02
04/02
UD Montijo
1-0HT: 0-0
Villanovense
18:00
04/02
04/02
CP Cacereno
0-0HT: 0-0
Mensajero
18:00
04/02
04/02
Ursaria
0-1HT: 0-0
AD Union Adarve
19:00
04/02
04/02
UD San Fernando
2-0HT: 1-0
CD Guadalajara
22:00
04/02
04/02
CD Covadonga
2-2HT: 1-0
Ourense CF
22:00
04/02
04/02
Brea
1-0HT: 0-0
Deportivo Alaves B
22:30
04/02
04/02
Calahorra
1-1HT: 1-1
Barakaldo
23:00
04/02
04/02
Marino de Luanco
2-0HT: 1-0
Racing Villalbes
23:00
04/02
04/02
Pontevedra
4-1HT: 1-1
CD Cayon
23:00
04/02
04/02
Gernika Club
0-1HT: 0-0
RZ Deportivo Aragón 2
23:00
04/02
04/02
Naxara
0-0HT: 0-0
San Juan
23:00
04/02
04/02
Tudelano
0-0HT: 0-0
A. Club de Getxo
23:00
04/02
04/02
Alzira
2-2HT: 2-2
RCD Espanyol B
23:00
04/02
04/02
Aguilas
0-1HT: 0-0
RB Linense
23:00
04/02
04/02
Yeclano
0-0HT: 0-0
Mar Menor CF
23:00
04/02
04/02
Orihuela
2-1HT: 0-0
El Palo
23:00
04/02
04/02
Badajoz
0-0HT: 0-0
CD Illescas
23:00
04/02
04/02
Segoviana
1-1HT: 0-0
Getafe B
23:00
04/02
04/02
Talavera
1-4HT: 1-4
San Sebastian
23:30
04/02
04/02
Zamora
2-1HT: 0-1
Compostela
00:00
05/02
05/02
UD Logrones
3-2HT: 2-1
Valle de Egues
00:00
05/02
05/02
CF La Nucia
1-0HT: 0-0
Torrent CF
00:00
05/02
05/02
Hercules
3-1HT: 1-0
Sant Andreu
00:00
05/02
05/02
CD Manchego
0-0HT: 0-0
Cadiz B
00:15
05/02
05/02
Real Sociedad C
1-0HT: 0-0
Union Mutilvera
22:00
10/02
10/02
Real Valladolid Pr.
1-1HT: 0-1
Racing B
22:00
10/02
10/02
Valle de Egues
0-2HT: 0-2
Athletic Bilbao B
22:00
10/02
10/02
Cadiz B
1-1HT: 0-0
CD Estepona
23:00
10/02
10/02
Ourense CF
2-0HT: 1-0
Compostela
23:00
10/02
10/02
Guijuelo
1-2HT: 0-0
Pontevedra
23:00
10/02
10/02
San Juan
2-2HT: 0-2
Real Sociedad C
23:00
10/02
10/02
CE Andratx
0-2HT: 0-0
Hercules
00:15
11/02
11/02
Union Mutilvera
3-0HT: 2-0
Gernika Club
17:00
11/02
11/02
Formentera
0-2HT: 0-0
Alzira
17:30
11/02
11/02
RZ Deportivo Aragón 2
2-0HT: 1-0
Brea
17:30
11/02
11/02
Sevilla Atletico
1-1HT: 0-1
Real Betis B
18:00
11/02
11/02
Racing Villalbes
0-0HT: 0-0
Arandina
18:00
11/02
11/02
CD Cayon
0-1HT: 0-0
Real Oviedo B
18:00
11/02
11/02
Deportivo Alaves B
1-0HT: 0-0
UD Logrones
18:00
11/02
11/02
Badalona Futur
2-1HT: 2-1
Pena Deportiva
18:00
11/02
11/02
Torrent CF
2-1HT: 1-1
Terrassa
18:00
11/02
11/02
SE Penya Independent
1-1HT: 0-0
CE Europa
18:00
11/02
11/02
FC Cerdanyola Del Valles
0-1HT: 0-0
Valencia B
18:00
11/02
11/02
Mar Menor CF
0-0HT: 0-0
Aguilas
18:00
11/02
11/02
UCAM Murcia
0-0HT: 0-0
CA Antoniano
18:00
11/02
11/02
El Palo
2-2HT: 1-1
FC Cartagena B
18:00
11/02
11/02
CD Numancia
2-3HT: 0-3
CD Illescas
18:00
11/02
11/02
Navalcarnero
1-1HT: 0-0
CD Atletico Paso
18:00
11/02
11/02
Villanovense
1-0HT: 0-0
AD Llerenense
18:00
11/02
11/02
San Sebastian
1-1HT: 0-1
CP Cacereno
18:00
11/02
11/02
AD Union Adarve
1-0HT: 1-0
Talavera
18:00
11/02
11/02
CD Guadalajara
1-0HT: 1-0
Ursaria
18:30
11/02
11/02
Mensajero
0-1HT: 0-1
Segoviana
19:00
11/02
11/02
UD San Fernando
2-1HT: 0-0
Badajoz
22:00
11/02
11/02
Velez
0-4HT: 0-3
La Union CF
22:15
11/02
11/02
Coruxo
1-2HT: 1-1
Zamora
22:30
11/02
11/02
Izarra
2-0HT: 1-0
Barbastro
22:30
11/02
11/02
Calahorra
1-0HT: 0-0
Utebo FC
23:00
11/02
11/02
Deportivo La Coruna B
4-1HT: 2-0
CD Covadonga
23:00
11/02
11/02
Gimnastica Torrelavega
0-0HT: 0-0
Marino de Luanco
23:00
11/02
11/02
Langreo
0-2HT: 0-1
Real Aviles
23:00
11/02
11/02
A. Club de Getxo
4-0HT: 1-0
Naxara
23:00
11/02
11/02
Barakaldo
3-1HT: 0-0
Tudelano
23:00
11/02
11/02
Lleida
1-0HT: 0-0
CE Manresa
23:00
11/02
11/02
Sant Andreu
4-1HT: 2-0
CF La Nucia
23:00
11/02
11/02
RB Linense
1-1HT: 0-0
CD Manchego
23:00
11/02
11/02
Orihuela
1-1HT: 1-1
Marbella
23:00
11/02
11/02
Getafe B
1-0HT: 0-0
UD Montijo
00:00
12/02
12/02
RCD Espanyol B
2-1HT: 0-1
Atletico Saguntino
00:00
12/02
12/02
Cadiz B
0-0HT: 0-0
CD Estepona
01:00
12/02
12/02
San Roque
2-1HT: 0-1
Yeclano
23:00
17/02
17/02
Compostela
1-0HT: 1-0
Deportivo La Coruna B
23:00
17/02
17/02
Arandina
2-3HT: 0-1
Gimnastica Torrelavega
23:00
17/02
17/02
Marino de Luanco
0-0HT: 0-0
Real Valladolid Pr.
23:00
17/02
17/02
CD Manchego
0-0HT: 0-0
Mar Menor CF
17:30
18/02
18/02
Athletic Bilbao B
2-1HT: 1-1
Deportivo Alaves B
17:30
18/02
18/02
La Union CF
2-0HT: 1-0
UCAM Murcia
18:00
18/02
18/02
CD Covadonga
2-0HT: 0-0
Racing Villalbes
18:00
18/02
18/02
Real Oviedo B
1-0HT: 0-0
Guijuelo
18:00
18/02
18/02
Pena Deportiva
1-3HT: 1-3
Lleida
18:00
18/02
18/02
CE Manresa
0-1HT: 0-0
RCD Espanyol B
18:00
18/02
18/02
Atletico Saguntino
1-0HT: 0-0
Formentera
18:00
18/02
18/02
CF La Nucia
2-3HT: 1-1
CE Andratx
18:00
18/02
18/02
Hercules
2-3HT: 0-1
SE Penya Independent
18:00
18/02
18/02
CE Europa
2-1HT: 2-0
FC Cerdanyola Del Valles
18:00
18/02
18/02
CD Estepona
1-1HT: 1-1
RB Linense
18:00
18/02
18/02
FC Cartagena B
0-1HT: 0-0
Orihuela
18:00
18/02
18/02
Badajoz
1-0HT: 1-0
CD Numancia
18:00
18/02
18/02
CD Illescas
2-0HT: 1-0
Navalcarnero
18:00
18/02
18/02
AD Llerenense
0-2HT: 0-1
Getafe B
18:00
18/02
18/02
CP Cacereno
1-1HT: 0-1
AD Union Adarve
18:00
18/02
18/02
UD Montijo
0-2HT: 0-1
Mensajero
18:00
18/02
18/02
Ursaria
1-1HT: 1-1
UD San Fernando
18:30
18/02
18/02
Racing B
2-3HT: 1-0
Langreo
18:30
18/02
18/02
CA Antoniano
3-1HT: 2-0
El Palo
18:30
18/02
18/02
CD Atletico Paso
0-1HT: 0-1
Villanovense
22:00
18/02
18/02
Real Sociedad C
2-2HT: 0-1
A. Club de Getxo
22:00
18/02
18/02
Real Betis B
2-0HT: 0-0
Velez
22:00
18/02
18/02
Marbella
3-1HT: 2-0
Cadiz B
22:30
18/02
18/02
Barbastro
1-0HT: 0-0
Valle de Egues
22:30
18/02
18/02
Brea
0-1HT: 0-0
Union Mutilvera
23:00
18/02
18/02
Real Aviles
1-1HT: 0-0
CD Cayon
23:00
18/02
18/02
Pontevedra
3-1HT: 3-1
Coruxo
23:00
18/02
18/02
Gernika Club
1-0HT: 0-0
San Juan
23:00
18/02
18/02
Naxara
0-0HT: 0-0
Barakaldo
23:00
18/02
18/02
Tudelano
1-1HT: 0-0
Calahorra
23:00
18/02
18/02
Alzira
1-1HT: 0-1
Torrent CF
23:00
18/02
18/02
Terrassa
0-1HT: 0-0
Sant Andreu
23:00
18/02
18/02
Aguilas
1-2HT: 1-1
San Roque
23:00
18/02
18/02
Yeclano
0-0HT: 0-0
Sevilla Atletico
23:00
18/02
18/02
Segoviana
1-0HT: 1-0
San Sebastian
23:00
18/02
18/02
Talavera
0-0HT: 0-0
CD Guadalajara
23:30
18/02
18/02
Zamora
0-0HT: 0-0
Ourense CF
00:00
19/02
19/02
Utebo FC
1-0HT: 0-0
Izarra
00:00
19/02
19/02
UD Logrones
4-0HT: 1-0
RZ Deportivo Aragón 2
00:00
19/02
19/02
Valencia B
0-2HT: 0-0
Badalona Futur
00:00
19/02
19/02
Marbella
0-0HT: 0-0
Cadiz B
21:00
24/02
24/02
Formentera
3-1HT: 3-0
CE Manresa
22:00
24/02
24/02
Real Valladolid Pr.
1-4HT: 0-2
Arandina
22:00
24/02
24/02
Valle de Egues
0-0HT: 0-0
Izarra
22:30
24/02
24/02
Union Mutilvera
1-2HT: 1-0
UD Logrones
23:00
24/02
24/02
Guijuelo
1-1HT: 1-1
Real Aviles
23:00
24/02
24/02
San Juan
0-0HT: 0-0
Brea
23:00
24/02
24/02
A. Club de Getxo
0-0HT: 0-0
Gernika Club
23:00
24/02
24/02
SE Penya Independent
3-0HT: 1-0
CF La Nucia
23:00
24/02
24/02
San Sebastian
4-0HT: 1-0
UD Montijo
23:00
24/02
24/02
CD Guadalajara
0-2HT: 0-0
CP Cacereno
00:00
25/02
25/02
Coruxo
1-2HT: 0-2
Real Oviedo B
00:00
25/02
25/02
Langreo
0-0HT: 0-0
Marino de Luanco
00:00
25/02
25/02
Sevilla Atletico
0-0HT: 0-0
Aguilas
17:00
25/02
25/02
Getafe B
0-0HT: 0-0
CD Atletico Paso
17:30
25/02
25/02
RZ Deportivo Aragón 2
2-2HT: 1-1
Athletic Bilbao B
17:30
25/02
25/02
Mar Menor CF
1-1HT: 1-0
CD Estepona
18:00
25/02
25/02
CD Cayon
1-1HT: 0-0
Racing B
18:00
25/02
25/02
Deportivo La Coruna B
1-3HT: 0-2
Ourense CF
18:00
25/02
25/02
Deportivo Alaves B
1-1HT: 0-0
Barbastro
18:00
25/02
25/02
RCD Espanyol B
2-1HT: 1-0
Pena Deportiva
18:00
25/02
25/02
Torrent CF
0-0HT: 0-0
Atletico Saguntino
18:00
25/02
25/02
CE Andratx
0-2HT: 0-0
Terrassa
18:00
25/02
25/02
CE Europa
0-0HT: 0-0
Valencia B
18:00
25/02
25/02
UCAM Murcia
1-0HT: 0-0
Real Betis B
18:00
25/02
25/02
El Palo
0-1HT: 0-0
La Union CF
18:00
25/02
25/02
FC Cartagena B
1-1HT: 0-0
Marbella
18:00
25/02
25/02
AD Union Adarve
3-3HT: 0-2
Segoviana
18:00
25/02
25/02
Ursaria
1-0HT: 1-0
Badajoz
19:00
25/02
25/02
Mensajero
0-1HT: 0-1
AD Llerenense
19:00
25/02
25/02
UD San Fernando
0-0HT: 0-0
Talavera
22:00
25/02
25/02
Velez
2-2HT: 1-1
Yeclano
22:15
25/02
25/02
Racing Villalbes
0-0HT: 0-0
Compostela
22:30
25/02
25/02
Calahorra
2-2HT: 2-2
Naxara
22:30
25/02
25/02
Navalcarnero
1-1HT: 0-1
CD Numancia
23:00
25/02
25/02
Pontevedra
1-3HT: 0-1
Zamora
23:00
25/02
25/02
Gimnastica Torrelavega
1-0HT: 0-0
CD Covadonga
23:00
25/02
25/02
Tudelano
0-0HT: 0-0
Utebo FC
23:00
25/02
25/02
Lleida
0-1HT: 0-0
Badalona Futur
23:00
25/02
25/02
Sant Andreu
3-0HT: 1-0
Alzira
23:00
25/02
25/02
FC Cerdanyola Del Valles
1-1HT: 0-0
Hercules
23:00
25/02
25/02
San Roque
1-1HT: 1-1
CD Manchego
23:00
25/02
25/02
Orihuela
2-0HT: 1-0
CA Antoniano
23:00
25/02
25/02
Villanovense
2-1HT: 1-0
CD Illescas
23:00
25/02
25/02
RB Linense
0-0HT: 0-0
Cadiz B
00:00
26/02
26/02
Barakaldo
5-0HT: 2-0
Real Sociedad C
00:00
26/02
26/02
RB Linense
0-0HT: 0-0
Cadiz B
01:30
28/02
28/02
Torrent CF
1-1HT: 1-1
Atletico Saguntino
02:30
14/03
14/03
CE Europa
3-3HT: 2-1
Valencia B
22:00
02/03
02/03
Athletic Bilbao B
3-1HT: 2-1
Union Mutilvera
22:30
02/03
02/03
CD Estepona
3-1HT: 1-0
San Roque
22:30
02/03
02/03
CD Illescas
0-0HT: 0-0
Getafe B
23:00
02/03
02/03
Arandina
2-0HT: 1-0
Langreo
23:00
02/03
02/03
CD Manchego
1-1HT: 0-0
Sevilla Atletico
23:30
02/03
02/03
Utebo FC
2-0HT: 1-0
Valle de Egues
00:00
03/03
03/03
Ourense CF
2-0HT: 1-0
Racing Villalbes
00:00
03/03
03/03
Gernika Club
0-1HT: 0-0
Barakaldo
00:00
03/03
03/03
Badalona Futur
1-0HT: 1-0
RCD Espanyol B
17:00
03/03
03/03
CP Cacereno
2-0HT: 0-0
UD San Fernando
17:30
03/03
03/03
La Union CF
0-0HT: 0-0
Orihuela
17:30
03/03
03/03
Real Betis B
2-0HT: 0-0
El Palo
18:00
03/03
03/03
CD Covadonga
1-1HT: 0-0
Real Valladolid Pr.
18:00
03/03
03/03
Real Oviedo B
2-3HT: 1-2
Pontevedra
18:00
03/03
03/03
Barbastro
1-1HT: 0-0
RZ Deportivo Aragón 2
18:00
03/03
03/03
Pena Deportiva
0-1HT: 0-0
Formentera
18:00
03/03
03/03
CE Manresa
1-2HT: 1-1
Torrent CF
18:00
03/03
03/03
Alzira
2-2HT: 2-0
CE Andratx
18:00
03/03
03/03
Atletico Saguntino
0-2HT: 0-0
Sant Andreu
18:00
03/03
03/03
Badajoz
0-0HT: 0-0
Navalcarnero
18:00
03/03
03/03
CD Numancia
1-0HT: 1-0
Villanovense
18:00
03/03
03/03
UD Montijo
2-1HT: 0-0
AD Union Adarve
18:00
03/03
03/03
Cadiz B
3-0HT: 1-0
Mar Menor CF
19:00
03/03
03/03
CD Atletico Paso
1-0HT: 0-0
Mensajero
22:00
03/03
03/03
Racing B
1-2HT: 0-0
Guijuelo
22:00
03/03
03/03
Brea
0-1HT: 0-1
A. Club de Getxo
22:30
03/03
03/03
Izarra
1-0HT: 0-0
Deportivo Alaves B
22:30
03/03
03/03
Marbella
1-0HT: 0-0
RB Linense
22:30
03/03
03/03
AD Llerenense
2-2HT: 0-1
San Sebastian
22:45
03/03
03/03
Compostela
1-1HT: 0-0
Gimnastica Torrelavega
23:00
03/03
03/03
Marino de Luanco
1-0HT: 1-0
CD Cayon
23:00
03/03
03/03
Real Aviles
4-0HT: 0-0
Coruxo
23:00
03/03
03/03
Real Sociedad C
1-2HT: 0-0
Calahorra
23:00
03/03
03/03
Naxara
1-0HT: 0-0
Tudelano
23:00
03/03
03/03
Aguilas
1-0HT: 0-0
Velez
23:00
03/03
03/03
Yeclano
4-2HT: 0-1
UCAM Murcia
23:00
03/03
03/03
CA Antoniano
0-0HT: 0-0
FC Cartagena B
23:00
03/03
03/03
Segoviana
0-0HT: 0-0
CD Guadalajara
23:00
03/03
03/03
Talavera
3-0HT: 1-0
Ursaria
23:30
03/03
03/03
Zamora
1-2HT: 1-0
Deportivo La Coruna B
00:00
04/03
04/03
UD Logrones
1-0HT: 1-0
San Juan
00:00
04/03
04/03
Valencia B
0-1HT: 0-1
Lleida
00:00
04/03
04/03
CF La Nucia
0-2HT: 0-0
FC Cerdanyola Del Valles
00:00
04/03
04/03
Hercules
0-0HT: 0-0
CE Europa
00:00
04/03
04/03
Cadiz B
0-0HT: 0-0
Mar Menor CF
01:00
04/03
04/03
Terrassa
1-0HT: 1-0
SE Penya Independent
02:00
28/03
28/03
Segoviana
2-0HT: 0-0
CD Guadalajara
18:00
09/03
09/03
San Juan
1-0HT: 0-0
Athletic Bilbao B
18:00
09/03
09/03
Sevilla Atletico
1-0HT: 0-0
CD Estepona
22:30
09/03
09/03
Union Mutilvera
0-0HT: 0-0
Barbastro
22:45
09/03
09/03
Racing Villalbes
1-0HT: 0-0
Deportivo La Coruna B
00:00
10/03
10/03
Langreo
0-5HT: 0-2
CD Covadonga
00:00
10/03
10/03
A. Club de Getxo
2-1HT: 1-1
UD Logrones
00:00
10/03
10/03
RCD Espanyol B
3-1HT: 2-0
Lleida
00:00
10/03
10/03
CE Europa
4-2HT: 3-0
CF La Nucia
00:00
10/03
10/03
CD Guadalajara
2-1HT: 0-0
UD Montijo
17:00
10/03
10/03
Formentera
0-0HT: 0-0
Badalona Futur
17:30
10/03
10/03
RZ Deportivo Aragón 2
3-1HT: 1-0
Izarra
17:30
10/03
10/03
Getafe B
0-3HT: 0-2
CD Numancia
18:00
10/03
10/03
Real Valladolid Pr.
2-0HT: 1-0
Compostela
18:00
10/03
10/03
CD Cayon
1-1HT: 1-0
Arandina
18:00
10/03
10/03
Torrent CF
2-3HT: 1-0
Pena Deportiva
18:00
10/03
10/03
CE Andratx
1-1HT: 0-0
Atletico Saguntino
18:00
10/03
10/03
SE Penya Independent
2-1HT: 1-0
Alzira
18:00
10/03
10/03
Mar Menor CF
1-0HT: 0-0
RB Linense
18:00
10/03
10/03
El Palo
1-1HT: 0-1
Yeclano
18:00
10/03
10/03
UCAM Murcia
0-0HT: 0-0
Aguilas
18:00
10/03
10/03
San Sebastian
2-0HT: 1-0
CD Atletico Paso
18:00
10/03
10/03
AD Union Adarve
2-1HT: 0-0
AD Llerenense
18:00
10/03
10/03
Ursaria
1-0HT: 1-0
CP Cacereno
18:00
10/03
10/03
San Roque
1-1HT: 1-0
Cadiz B
18:30
10/03
10/03
CA Antoniano
3-0HT: 1-0
Marbella
18:30
10/03
10/03
UD San Fernando
1-0HT: 1-0
Segoviana
19:00
10/03
10/03
Mensajero
1-0HT: 1-0
CD Illescas
22:00
10/03
10/03
Velez
1-1HT: 1-0
CD Manchego
22:15
10/03
10/03
Real Oviedo B
1-1HT: 0-1
Zamora
22:30
10/03
10/03
Calahorra
0-1HT: 0-0
Gernika Club
23:00
10/03
10/03
Gimnastica Torrelavega
2-1HT: 2-0
Ourense CF
23:00
10/03
10/03
Guijuelo
1-0HT: 1-0
Marino de Luanco
23:00
10/03
10/03
Coruxo
2-0HT: 1-0
Racing B
23:00
10/03
10/03
Pontevedra
2-0HT: 0-0
Real Aviles
23:00
10/03
10/03
Tudelano
0-0HT: 0-0
Real Sociedad C
23:00
10/03
10/03
Naxara
1-0HT: 0-0
Utebo FC
23:00
10/03
10/03
Sant Andreu
0-0HT: 0-0
CE Manresa
23:00
10/03
10/03
FC Cerdanyola Del Valles
2-0HT: 1-0
Terrassa
23:00
10/03
10/03
FC Cartagena B
1-1HT: 0-1
La Union CF
23:00
10/03
10/03
Villanovense
0-1HT: 0-1
Navalcarnero
23:00
10/03
10/03
Talavera
1-2HT: 1-0
Badajoz
00:00
11/03
11/03
Deportivo Alaves B
6-2HT: 3-0
Valle de Egues
00:00
11/03
11/03
Barakaldo
2-0HT: 2-0
Brea
00:00
11/03
11/03
Hercules
0-0HT: 0-0
Valencia B
00:00
11/03
11/03
San Roque
0-0HT: 0-0
Cadiz B
00:00
11/03
11/03
Orihuela
0-0HT: 0-0
Real Betis B
22:00
16/03
16/03
Ourense CF
4-1HT: 4-0
Real Valladolid Pr.
22:15
16/03
16/03
Athletic Bilbao B
2-1HT: 0-0
A. Club de Getxo
23:00
16/03
16/03
Arandina
0-1HT: 0-0
Guijuelo
23:00
16/03
16/03
CD Manchego
2-1HT: 0-1
UCAM Murcia
00:00
17/03
17/03
Alzira
1-0HT: 0-0
FC Cerdanyola Del Valles
00:00
17/03
17/03
CF La Nucia
0-0HT: 0-0
Hercules
00:00
17/03
17/03
Badalona Futur
3-1HT: 0-1
Torrent CF
01:00
17/03
17/03
Utebo FC
2-2HT: 1-0
Deportivo Alaves B
17:00
17/03
17/03
Real Betis B
1-0HT: 0-0
FC Cartagena B
17:00
17/03
17/03
UD Montijo
1-2HT: 0-1
UD San Fernando
17:30
17/03
17/03
La Union CF
2-1HT: 1-1
CA Antoniano
18:00
17/03
17/03
Brea
0-2HT: 0-0
Calahorra
18:00
17/03
17/03
Valencia B
3-2HT: 1-0
RCD Espanyol B
18:00
17/03
17/03
Lleida
3-0HT: 2-0
Formentera
18:00
17/03
17/03
Pena Deportiva
1-3HT: 1-1
Sant Andreu
18:00
17/03
17/03
CE Manresa
1-2HT: 1-0
CE Andratx
18:00
17/03
17/03
Atletico Saguntino
2-1HT: 0-0
SE Penya Independent
18:00
17/03
17/03
CD Estepona
4-1HT: 2-1
Velez
18:00
17/03
17/03
Badajoz
0-0HT: 0-0
Villanovense
18:00
17/03
17/03
CD Illescas
0-0HT: 0-0
San Sebastian
18:00
17/03
17/03
CD Atletico Paso
2-1HT: 2-1
AD Union Adarve
18:00
17/03
17/03
Cadiz B
1-2HT: 0-0
Sevilla Atletico
22:00
17/03
17/03
Racing B
2-2HT: 1-1
Pontevedra
22:00
17/03
17/03
Valle de Egues
3-3HT: 2-1
RZ Deportivo Aragón 2
22:30
17/03
17/03
CD Covadonga
4-0HT: 3-0
CD Cayon
22:30
17/03
17/03
Izarra
2-1HT: 1-0
Union Mutilvera
22:30
17/03
17/03
Barbastro
1-1HT: 0-0
San Juan
22:30
17/03
17/03
Navalcarnero
0-0HT: 0-0
Getafe B
23:00
17/03
17/03
Deportivo La Coruna B
1-0HT: 0-0
Gimnastica Torrelavega
23:00
17/03
17/03
Compostela
0-1HT: 0-0
Langreo
23:00
17/03
17/03
Marino de Luanco
0-1HT: 0-1
Coruxo
23:00
17/03
17/03
Gernika Club
1-4HT: 0-1
Tudelano
23:00
17/03
17/03
Terrassa
4-1HT: 0-1
CE Europa
23:00
17/03
17/03
Marbella
1-0HT: 1-0
Mar Menor CF
23:00
17/03
17/03
RB Linense
1-1HT: 1-1
San Roque
23:00
17/03
17/03
Aguilas
0-2HT: 0-1
El Palo
23:00
17/03
17/03
Yeclano
0-1HT: 0-1
Orihuela
23:00
17/03
17/03
CD Numancia
3-0HT: 1-0
Mensajero
23:00
17/03
17/03
AD Llerenense
1-0HT: 0-0
CD Guadalajara
23:00
17/03
17/03
Segoviana
2-0HT: 0-0
Ursaria
23:00
17/03
17/03
CP Cacereno
4-0HT: 0-0
Talavera
23:30
17/03
17/03
Zamora
1-1HT: 0-1
Racing Villalbes
23:30
17/03
17/03
Real Aviles
2-0HT: 1-0
Real Oviedo B
00:00
18/03
18/03
UD Logrones
0-0HT: 0-0
Barakaldo
00:00
18/03
18/03
Real Sociedad C
1-0HT: 1-0
Naxara
00:00
18/03
18/03
Cadiz B
0-0HT: 0-0
Sevilla Atletico
22:00
23/03
23/03
Sevilla Atletico
2-1HT: 0-0
RB Linense
22:30
23/03
23/03
Real Valladolid Pr.
3-4HT: 3-1
Deportivo La Coruna B
22:30
23/03
23/03
CE Andratx
0-2HT: 0-1
Pena Deportiva
23:00
23/03
23/03
Guijuelo
2-1HT: 1-0
CD Covadonga
23:00
23/03
23/03
Coruxo
1-0HT: 0-0
Arandina
23:00
23/03
23/03
San Juan
4-0HT: 3-0
Izarra
23:00
23/03
23/03
A. Club de Getxo
0-0HT: 0-0
Barbastro
23:00
23/03
23/03
El Palo
0-0HT: 0-0
CD Manchego
23:00
23/03
23/03
San Sebastian
7-1HT: 4-1
CD Numancia
00:00
24/03
24/03
Langreo
1-1HT: 0-1
Ourense CF
00:00
24/03
24/03
CA Antoniano
2-1HT: 1-0
Real Betis B
01:30
24/03
24/03
Orihuela
2-1HT: 0-0
Aguilas
02:15
24/03
24/03
Real Sociedad C
0-0HT: 0-0
Utebo FC
02:30
24/03
24/03
CP Cacereno
1-1HT: 1-1
Badajoz
17:00
24/03
24/03
CD Guadalajara
3-1HT: 2-0
CD Atletico Paso
17:30
24/03
24/03
La Union CF
1-0HT: 0-0
Marbella
17:30
24/03
24/03
Getafe B
4-1HT: 2-0
Villanovense
18:00
24/03
24/03
CD Cayon
4-0HT: 2-0
Compostela
18:00
24/03
24/03
Real Oviedo B
2-2HT: 0-2
Racing B
18:00
24/03
24/03
RZ Deportivo Aragón 2
2-1HT: 1-0
Deportivo Alaves B
18:00
24/03
24/03
Formentera
1-1HT: 0-1
RCD Espanyol B
18:00
24/03
24/03
Torrent CF
2-0HT: 0-0
Lleida
18:00
24/03
24/03
SE Penya Independent
1-0HT: 1-0
CE Manresa
18:00
24/03
24/03
CE Europa
0-0HT: 0-0
Alzira
18:00
24/03
24/03
San Roque
2-1HT: 2-0
Mar Menor CF
18:00
24/03
24/03
UCAM Murcia
1-0HT: 0-0
CD Estepona
18:00
24/03
24/03
FC Cartagena B
1-2HT: 1-1
Yeclano
18:00
24/03
24/03
AD Union Adarve
2-0HT: 0-0
CD Illescas
18:00
24/03
24/03
Ursaria
4-1HT: 1-1
UD Montijo
18:00
24/03
24/03
Velez
0-3HT: 0-1
Cadiz B
18:30
24/03
24/03
Mensajero
0-1HT: 0-1
Navalcarnero
19:00
24/03
24/03
UD San Fernando
0-2HT: 0-1
AD Llerenense
23:00
24/03
24/03
Gimnastica Torrelavega
2-1HT: 0-1
Racing Villalbes
23:00
24/03
24/03
Pontevedra
2-1HT: 2-1
Marino de Luanco
23:00
24/03
24/03
Union Mutilvera
1-0HT: 0-0
Valle de Egues
23:00
24/03
24/03
Calahorra
0-1HT: 0-1
UD Logrones
23:00
24/03
24/03
Tudelano
2-0HT: 0-0
Brea
23:00
24/03
24/03
Naxara
2-1HT: 2-0
Gernika Club
23:00
24/03
24/03
Sant Andreu
1-1HT: 0-1
Badalona Futur
23:00
24/03
24/03
FC Cerdanyola Del Valles
1-0HT: 0-0
Atletico Saguntino
23:00
24/03
24/03
Talavera
1-0HT: 1-0
Segoviana
00:00
25/03
25/03
Real Aviles
0-1HT: 0-1
Zamora
00:00
25/03
25/03
Barakaldo
1-2HT: 0-2
Athletic Bilbao B
00:00
25/03
25/03
CF La Nucia
0-6HT: 0-3
Valencia B
00:00
25/03
25/03
Velez
0-0HT: 0-0
Cadiz B
01:00
25/03
25/03
Hercules
1-1HT: 0-0
Terrassa
22:00
30/03
30/03
Valle de Egues
0-3HT: 0-1
San Juan
22:00
30/03
30/03
Athletic Bilbao B
2-1HT: 1-1
Calahorra
22:30
30/03
30/03
Arandina
1-1HT: 0-1
Pontevedra
22:45
30/03
30/03
Racing Villalbes
0-0HT: 0-0
Real Valladolid Pr.
23:00
30/03
30/03
Barbastro
0-2HT: 0-1
Barakaldo
23:00
30/03
30/03
Brea
1-0HT: 1-0
Naxara
23:00
30/03
30/03
Badalona Futur
0-1HT: 0-0
CE Andratx
23:00
30/03
30/03
Alzira
0-1HT: 0-0
Hercules
23:00
30/03
30/03
Marbella
2-1HT: 1-0
San Roque
23:00
30/03
30/03
CD Manchego
2-1HT: 1-1
Orihuela
23:00
30/03
30/03
CD Numancia
1-0HT: 0-0
AD Union Adarve
01:00
31/03
31/03
Ourense CF
1-0HT: 0-0
CD Cayon
16:00
31/03
31/03
Valencia B
4-2HT: 3-1
Formentera
16:30
31/03
31/03
Real Betis B
1-2HT: 0-2
La Union CF
17:00
31/03
31/03
Utebo FC
3-2HT: 2-1
RZ Deportivo Aragón 2
17:00
31/03
31/03
Deportivo Alaves B
2-0HT: 1-0
Union Mutilvera
17:00
31/03
31/03
RCD Espanyol B
1-0HT: 0-0
Torrent CF
17:00
31/03
31/03
Pena Deportiva
4-1HT: 1-1
SE Penya Independent
17:00
31/03
31/03
CE Manresa
1-0HT: 1-0
FC Cerdanyola Del Valles
17:00
31/03
31/03
Mar Menor CF
1-1HT: 1-1
Sevilla Atletico
17:00
31/03
31/03
CD Estepona
1-1HT: 1-1
El Palo
17:00
31/03
31/03
Villanovense
3-1HT: 1-0
Mensajero
17:00
31/03
31/03
CD Illescas
1-2HT: 1-1
CD Guadalajara
17:00
31/03
31/03
Cadiz B
0-1HT: 0-1
UCAM Murcia
17:30
31/03
31/03
UD Montijo
1-1HT: 0-1
Talavera
18:00
31/03
31/03
Deportivo La Coruna B
0-1HT: 0-1
Langreo
18:00
31/03
31/03
CD Atletico Paso
1-1HT: 1-1
UD San Fernando
21:00
31/03
31/03
Racing B
2-1HT: 1-1
Real Aviles
21:30
31/03
31/03
Compostela
1-0HT: 0-0
Guijuelo
22:00
31/03
31/03
Marino de Luanco
1-0HT: 0-0
Real Oviedo B
22:00
31/03
31/03
Izarra
2-0HT: 1-0
A. Club de Getxo
22:00
31/03
31/03
Gernika Club
3-1HT: 0-0
Real Sociedad C
22:00
31/03
31/03
RB Linense
3-1HT: 0-1
Velez
22:00
31/03
31/03
Badajoz
1-1HT: 0-0
Getafe B
22:00
31/03
31/03
Navalcarnero
1-1HT: 0-0
San Sebastian
22:30
31/03
31/03
CD Covadonga
0-1HT: 0-0
Coruxo
22:30
31/03
31/03
Atletico Saguntino
2-1HT: 1-0
CE Europa
22:30
31/03
31/03
AD Llerenense
0-2HT: 0-1
Ursaria
23:00
31/03
31/03
Zamora
4-0HT: 1-0
Gimnastica Torrelavega
23:00
31/03
31/03
UD Logrones
3-1HT: 2-0
Tudelano
23:00
31/03
31/03
Yeclano
2-0HT: 1-0
CA Antoniano
23:00
31/03
31/03
Segoviana
5-0HT: 2-0
CP Cacereno
23:30
31/03
31/03
Aguilas
1-1HT: 1-0
FC Cartagena B
00:00
01/04
01/04
Lleida
0-1HT: 0-0
Sant Andreu
00:00
01/04
01/04
Terrassa
3-1HT: 1-0
CF La Nucia
00:00
01/04
01/04
Cadiz B
0-0HT: 0-0
UCAM Murcia
00:00
06/04
06/04
Tudelano
1-2HT: 1-0
Athletic Bilbao B
17:00
06/04
06/04
A. Club de Getxo
3-1HT: 2-0
Valle de Egues
21:30
06/04
06/04
Racing B
0-0HT: 0-0
Zamora
22:00
06/04
06/04
Guijuelo
1-1HT: 0-1
Ourense CF
22:00
06/04
06/04
Gernika Club
2-0HT: 2-0
Utebo FC
22:00
06/04
06/04
CE Andratx
2-3HT: 0-1
Lleida
23:00
06/04
06/04
Real Sociedad C
3-2HT: 0-0
Brea
23:00
06/04
06/04
CF La Nucia
1-2HT: 0-1
Alzira
23:00
06/04
06/04
San Sebastian
1-1HT: 0-0
Villanovense
00:30
07/04
07/04
San Juan
1-0HT: 0-0
Deportivo Alaves B
16:30
07/04
07/04
Sevilla Atletico
2-1HT: 1-1
San Roque
16:30
07/04
07/04
La Union CF
1-0HT: 0-0
Yeclano
16:30
07/04
07/04
Real Betis B
5-1HT: 4-0
Marbella
16:30
07/04
07/04
Ursaria
0-1HT: 0-0
CD Atletico Paso
17:00
07/04
07/04
Real Valladolid Pr.
3-1HT: 0-0
Gimnastica Torrelavega
17:00
07/04
07/04
CD Cayon
3-2HT: 0-1
Deportivo La Coruna B
17:00
07/04
07/04
Coruxo
0-0HT: 0-0
Compostela
17:00
07/04
07/04
Real Oviedo B
0-1HT: 0-0
Arandina
17:00
07/04
07/04
Torrent CF
3-0HT: 1-0
Formentera
17:00
07/04
07/04
SE Penya Independent
1-0HT: 0-0
Badalona Futur
17:00
07/04
07/04
FC Cerdanyola Del Valles
1-1HT: 0-0
Pena Deportiva
17:00
07/04
07/04
CE Europa
4-0HT: 2-0
CE Manresa
17:00
07/04
07/04
Velez
0-1HT: 0-0
Mar Menor CF
17:00
07/04
07/04
FC Cartagena B
0-4HT: 0-2
CD Manchego
17:00
07/04
07/04
AD Union Adarve
1-1HT: 0-1
Navalcarnero
17:00
07/04
07/04
Talavera
1-1HT: 0-0
AD Llerenense
17:00
07/04
07/04
El Palo
3-1HT: 1-1
Cadiz B
17:30
07/04
07/04
Mensajero
0-1HT: 0-1
Getafe B
18:00
07/04
07/04
UD San Fernando
2-2HT: 1-2
CD Illescas
22:00
07/04
07/04
Pontevedra
2-0HT: 1-0
CD Covadonga
22:00
07/04
07/04
Calahorra
1-0HT: 1-0
Barbastro
22:00
07/04
07/04
Naxara
0-3HT: 0-0
UD Logrones
22:00
07/04
07/04
Terrassa
1-0HT: 1-0
Valencia B
22:00
07/04
07/04
UCAM Murcia
1-1HT: 1-0
RB Linense
22:00
07/04
07/04
CA Antoniano
3-2HT: 2-1
Aguilas
22:00
07/04
07/04
CD Guadalajara
1-0HT: 0-0
CD Numancia
22:30
07/04
07/04
CP Cacereno
2-1HT: 1-0
UD Montijo
23:00
07/04
07/04
Langreo
0-0HT: 0-0
Racing Villalbes
23:00
07/04
07/04
Real Aviles
1-1HT: 0-0
Marino de Luanco
23:00
07/04
07/04
Barakaldo
2-0HT: 0-0
Izarra
23:00
07/04
07/04
Sant Andreu
1-1HT: 1-0
RCD Espanyol B
23:00
07/04
07/04
Orihuela
2-0HT: 1-0
CD Estepona
23:00
07/04
07/04
Segoviana
2-1HT: 1-1
Badajoz
23:30
07/04
07/04
Union Mutilvera
1-3HT: 0-1
RZ Deportivo Aragón 2
00:00
08/04
08/04
Hercules
3-0HT: 1-0
Atletico Saguntino
00:00
08/04
08/04
El Palo
0-0HT: 0-0
Cadiz B
21:00
13/04
13/04
Valle de Egues
1-3HT: 1-1
Barakaldo
21:00
13/04
13/04
Cadiz B
2-3HT: 2-2
Orihuela
21:30
13/04
13/04
Racing Villalbes
2-2HT: 0-0
CD Cayon
21:30
13/04
13/04
Athletic Bilbao B
4-0HT: 1-0
Naxara
22:00
13/04
13/04
CD Estepona
1-0HT: 0-0
FC Cartagena B
22:00
13/04
13/04
CD Manchego
1-2HT: 0-0
CA Antoniano
23:00
13/04
13/04
Arandina
2-1HT: 1-1
Real Aviles
23:30
13/04
13/04
Ourense CF
5-1HT: 0-1
Coruxo
00:00
14/04
14/04
Utebo FC
2-0HT: 1-0
Union Mutilvera
00:30
14/04
14/04
Badalona Futur
0-1HT: 0-0
FC Cerdanyola Del Valles
16:00
14/04
14/04
Formentera
3-1HT: 1-0
Sant Andreu
16:30
14/04
14/04
Getafe B
3-1HT: 1-0
San Sebastian
17:00
14/04
14/04
RZ Deportivo Aragón 2
3-0HT: 1-0
San Juan
17:00
14/04
14/04
Deportivo Alaves B
0-1HT: 0-1
A. Club de Getxo
17:00
14/04
14/04
Brea
0-2HT: 0-2
Gernika Club
17:00
14/04
14/04
Valencia B
2-2HT: 2-0
Torrent CF
17:00
14/04
14/04
RCD Espanyol B
0-2HT: 0-0
CE Andratx
17:00
14/04
14/04
Lleida
3-1HT: 1-1
SE Penya Independent
17:00
14/04
14/04
Pena Deportiva
2-2HT: 2-0
CE Europa
17:00
14/04
14/04
Atletico Saguntino
0-0HT: 0-0
CF La Nucia
17:00
14/04
14/04
San Roque
1-0HT: 1-0
Velez
17:00
14/04
14/04
Mar Menor CF
2-1HT: 0-1
UCAM Murcia
17:00
14/04
14/04
Villanovense
0-1HT: 0-0
AD Union Adarve
17:00
14/04
14/04
CD Numancia
2-0HT: 1-0
UD San Fernando
17:00
14/04
14/04
CD Illescas
1-2HT: 1-2
Ursaria
17:00
14/04
14/04
CD Atletico Paso
1-0HT: 0-0
Talavera
17:30
14/04
14/04
CE Manresa
0-1HT: 0-0
Hercules
17:30
14/04
14/04
UD Montijo
0-2HT: 0-2
Segoviana
21:30
14/04
14/04
Compostela
2-2HT: 2-1
Pontevedra
22:00
14/04
14/04
Gimnastica Torrelavega
0-1HT: 0-1
Langreo
22:00
14/04
14/04
Deportivo La Coruna B
2-2HT: 0-1
Guijuelo
22:00
14/04
14/04
Izarra
2-1HT: 0-1
Calahorra
22:00
14/04
14/04
Barbastro
0-0HT: 0-0
Tudelano
22:00
14/04
14/04
RB Linense
0-0HT: 0-0
El Palo
22:00
14/04
14/04
Badajoz
3-0HT: 1-0
Mensajero
22:00
14/04
14/04
Navalcarnero
3-1HT: 3-1
CD Guadalajara
22:30
14/04
14/04
CD Covadonga
1-0HT: 1-0
Real Oviedo B
22:30
14/04
14/04
AD Llerenense
0-0HT: 0-0
CP Cacereno
23:00
14/04
14/04
Zamora
1-1HT: 1-0
Real Valladolid Pr.
23:00
14/04
14/04
Marino de Luanco
0-1HT: 0-1
Racing B
23:00
14/04
14/04
UD Logrones
0-0HT: 0-0
Real Sociedad C
23:00
14/04
14/04
Alzira
1-3HT: 1-1
Terrassa
23:00
14/04
14/04
Marbella
2-0HT: 0-0
Sevilla Atletico
23:00
14/04
14/04
Aguilas
2-0HT: 1-0
La Union CF
23:00
14/04
14/04
Yeclano
0-1HT: 0-0
Real Betis B
00:00
15/04
15/04
Cadiz B
0-0HT: 0-0
Orihuela
20:30
20/04
20/04
CE Andratx
0-0HT: 0-0
Formentera
21:00
20/04
20/04
Real Oviedo B
0-1HT: 0-0
Compostela
22:00
20/04
20/04
Coruxo
1-2HT: 1-0
Deportivo La Coruna B
22:00
20/04
20/04
San Juan
3-0HT: 3-0
Union Mutilvera
23:00
20/04
20/04
CF La Nucia
2-0HT: 1-0
CE Manresa
23:00
20/04
20/04
CD Guadalajara
1-2HT: 1-0
Villanovense
00:00
21/04
21/04
Real Sociedad C
0-0HT: 0-0
Athletic Bilbao B
01:00
21/04
21/04
Alzira
2-1HT: 1-0
Valencia B
16:00
21/04
21/04
CA Antoniano
0-0HT: 0-0
CD Estepona
16:30
21/04
21/04
La Union CF
0-0HT: 0-0
CD Manchego
16:30
21/04
21/04
Real Betis B
0-0HT: 0-0
Aguilas
17:00
21/04
21/04
CD Cayon
1-2HT: 1-1
Gimnastica Torrelavega
17:00
21/04
21/04
Racing B
2-4HT: 0-2
Arandina
17:00
21/04
21/04
A. Club de Getxo
2-2HT: 0-1
RZ Deportivo Aragón 2
17:00
21/04
21/04
Brea
0-2HT: 0-2
Utebo FC
17:00
21/04
21/04
SE Penya Independent
1-0HT: 0-0
RCD Espanyol B
17:00
21/04
21/04
CE Europa
2-1HT: 1-1
Badalona Futur
17:00
21/04
21/04
Hercules
5-1HT: 3-0
Pena Deportiva
17:00
21/04
21/04
Velez
0-1HT: 0-1
Sevilla Atletico
17:00
21/04
21/04
UCAM Murcia
2-0HT: 0-0
San Roque
17:00
21/04
21/04
San Sebastian
4-0HT: 1-0
Mensajero
17:00
21/04
21/04
AD Union Adarve
0-2HT: 0-2
Getafe B
17:00
21/04
21/04
Ursaria
0-1HT: 0-0
CD Numancia
17:30
21/04
21/04
UD Montijo
1-2HT: 0-1
Badajoz
18:00
21/04
21/04
UD San Fernando
1-2HT: 0-0
Navalcarnero
22:00
21/04
21/04
Langreo
0-2HT: 0-0
Real Valladolid Pr.
22:00
21/04
21/04
Guijuelo
2-0HT: 0-0
Racing Villalbes
22:00
21/04
21/04
Pontevedra
0-2HT: 0-0
Ourense CF
22:00
21/04
21/04
Calahorra
3-0HT: 2-0
Valle de Egues
22:00
21/04
21/04
Tudelano
4-0HT: 3-0
Izarra
22:00
21/04
21/04
Naxara
0-3HT: 0-1
Barbastro
22:00
21/04
21/04
Gernika Club
0-2HT: 0-0
UD Logrones
22:00
21/04
21/04
FC Cerdanyola Del Valles
0-0HT: 0-0
Lleida
22:00
21/04
21/04
El Palo
1-0HT: 0-0
Mar Menor CF
22:00
21/04
21/04
Talavera
1-0HT: 1-0
CD Illescas
22:00
21/04
21/04
FC Cartagena B
0-2HT: 0-1
Cadiz B
22:30
21/04
21/04
CP Cacereno
2-0HT: 1-0
CD Atletico Paso
23:00
21/04
21/04
Real Aviles
3-1HT: 1-1
CD Covadonga
23:00
21/04
21/04
Marino de Luanco
2-0HT: 1-0
Zamora
23:00
21/04
21/04
Barakaldo
3-2HT: 2-1
Deportivo Alaves B
23:00
21/04
21/04
Sant Andreu
0-0HT: 0-0
Torrent CF
23:00
21/04
21/04
Terrassa
1-2HT: 1-1
Atletico Saguntino
23:00
21/04
21/04
Orihuela
1-2HT: 0-1
RB Linense
23:00
21/04
21/04
Yeclano
1-0HT: 0-0
Marbella
23:00
21/04
21/04
Segoviana
1-0HT: 1-0
AD Llerenense
00:00
22/04
22/04
FC Cartagena B
0-0HT: 0-0
Cadiz B
17:00
28/04
28/04
Langreo
1-1HT: 0-0
Zamora
17:00
28/04
28/04
Real Valladolid Pr.
5-2HT: 3-0
CD Cayon
17:00
28/04
28/04
Gimnastica Torrelavega
3-1HT: 2-0
Guijuelo
17:00
28/04
28/04
Racing Villalbes
2-0HT: 0-0
Coruxo
17:00
28/04
28/04
Deportivo La Coruna B
2-2HT: 1-1
Pontevedra
17:00
28/04
28/04
Ourense CF
2-0HT: 1-0
Real Oviedo B
17:00
28/04
28/04
Compostela
3-1HT: 2-1
Real Aviles
17:00
28/04
28/04
CD Covadonga
0-2HT: 0-1
Racing B
17:00
28/04
28/04
Arandina
2-1HT: 1-1
Marino de Luanco
17:00
28/04
28/04
RZ Deportivo Aragón 2
0-4HT: 0-1
Barakaldo
17:00
28/04
28/04
Deportivo Alaves B
3-2HT: 3-2
Calahorra
17:00
28/04
28/04
Izarra
3-0HT: 1-0
Naxara
17:00
28/04
28/04
Valle de Egues
0-3HT: 0-1
Tudelano
17:00
28/04
28/04
Barbastro
3-1HT: 1-0
Real Sociedad C
17:00
28/04
28/04
Athletic Bilbao B
3-1HT: 2-0
Gernika Club
17:00
28/04
28/04
UD Logrones
4-1HT: 3-1
Brea
17:00
28/04
28/04
San Juan
0-1HT: 0-1
Utebo FC
17:00
28/04
28/04
Union Mutilvera
1-4HT: 1-2
A. Club de Getxo
17:00
28/04
28/04
Sant Andreu
0-0HT: 0-0
Valencia B
17:00
28/04
28/04
Torrent CF
1-1HT: 0-1
CE Andratx
17:00
28/04
28/04
Formentera
3-0HT: 1-0
SE Penya Independent
17:00
28/04
28/04
RCD Espanyol B
3-1HT: 1-1
FC Cerdanyola Del Valles
17:00
28/04
28/04
Lleida
0-1HT: 0-0
CE Europa
17:00
28/04
28/04
Badalona Futur
1-2HT: 1-1
Hercules
17:00
28/04
28/04
Pena Deportiva
4-1HT: 2-0
CF La Nucia
17:00
28/04
28/04
CE Manresa
1-2HT: 0-1
Terrassa
17:00
28/04
28/04
Atletico Saguntino
0-2HT: 0-2
Alzira
17:00
28/04
28/04
Velez
2-6HT: 0-4
Marbella
17:00
28/04
28/04
Sevilla Atletico
1-1HT: 1-0
UCAM Murcia
17:00
28/04
28/04
San Roque
0-0HT: 0-0
El Palo
17:00
28/04
28/04
Mar Menor CF
0-0HT: 0-0
Orihuela
17:00
28/04
28/04
RB Linense
2-0HT: 1-0
FC Cartagena B
17:00
28/04
28/04
CD Estepona
0-1HT: 0-0
La Union CF
17:00
28/04
28/04
CD Manchego
1-1HT: 1-0
Real Betis B
17:00
28/04
28/04
Aguilas
1-1HT: 1-0
Yeclano
17:00
28/04
28/04
San Sebastian
3-2HT: 1-1
Badajoz
17:00
28/04
28/04
Mensajero
0-3HT: 0-2
AD Union Adarve
17:00
28/04
28/04
Getafe B
2-0HT: 0-0
CD Guadalajara
17:00
28/04
28/04
Villanovense
3-3HT: 2-1
UD San Fernando
17:00
28/04
28/04
Navalcarnero
2-1HT: 0-1
Ursaria
17:00
28/04
28/04
CD Numancia
1-0HT: 1-0
Talavera
17:00
28/04
28/04
CD Illescas
0-0HT: 0-0
CP Cacereno
17:00
28/04
28/04
CD Atletico Paso
2-1HT: 2-1
Segoviana
17:00
28/04
28/04
AD Llerenense
3-1HT: 1-0
UD Montijo
17:00
28/04
28/04
Cadiz B
1-1HT: 0-1
CA Antoniano
00:00
29/04
29/04
Cadiz B
0-0HT: 0-0
CA Antoniano
23:30
04/05
04/05
Utebo FC
0-3HT: 0-1
UD Logrones
17:00
05/05
05/05
CD Cayon
1-2HT: 0-2
Langreo
17:00
05/05
05/05
Guijuelo
0-2HT: 0-0
Real Valladolid Pr.
17:00
05/05
05/05
Coruxo
1-1HT: 1-0
Gimnastica Torrelavega
17:00
05/05
05/05
Pontevedra
1-0HT: 1-0
Racing Villalbes
17:00
05/05
05/05
Real Aviles
0-2HT: 0-0
Ourense CF
17:00
05/05
05/05
Real Oviedo B
1-2HT: 1-2
Deportivo La Coruna B
17:00
05/05
05/05
Racing B
3-1HT: 0-1
Compostela
17:00
05/05
05/05
Marino de Luanco
3-0HT: 1-0
CD Covadonga
17:00
05/05
05/05
A. Club de Getxo
1-1HT: 1-0
San Juan
17:00
05/05
05/05
Barakaldo
3-0HT: 1-0
Union Mutilvera
17:00
05/05
05/05
Calahorra
4-3HT: 0-3
RZ Deportivo Aragón 2
17:00
05/05
05/05
Tudelano
2-0HT: 1-0
Deportivo Alaves B
17:00
05/05
05/05
Naxara
3-2HT: 3-0
Valle de Egues
17:00
05/05
05/05
Real Sociedad C
2-1HT: 1-0
Izarra
17:00
05/05
05/05
Gernika Club
0-1HT: 0-0
Barbastro
17:00
05/05
05/05
Brea
0-5HT: 0-3
Athletic Bilbao B
17:00
05/05
05/05
CE Andratx
0-3HT: 0-1
Sant Andreu
17:00
05/05
05/05
SE Penya Independent
1-2HT: 1-1
Torrent CF
17:00
05/05
05/05
FC Cerdanyola Del Valles
0-2HT: 0-1
Formentera
17:00
05/05
05/05
CE Europa
6-0HT: 2-0
RCD Espanyol B
17:00
05/05
05/05
Hercules
2-1HT: 1-0
Lleida
17:00
05/05
05/05
CF La Nucia
0-3HT: 0-1
Badalona Futur
17:00
05/05
05/05
Terrassa
1-1HT: 0-1
Pena Deportiva
17:00
05/05
05/05
Alzira
0-0HT: 0-0
CE Manresa
17:00
05/05
05/05
Valencia B
0-0HT: 0-0
Atletico Saguntino
17:00
05/05
05/05
UCAM Murcia
9-0HT: 5-0
Velez
17:00
05/05
05/05
El Palo
1-1HT: 1-1
Sevilla Atletico
17:00
05/05
05/05
Orihuela
3-2HT: 2-2
San Roque
17:00
05/05
05/05
FC Cartagena B
2-0HT: 0-0
Mar Menor CF
17:00
05/05
05/05
CA Antoniano
2-0HT: 1-0
RB Linense
17:00
05/05
05/05
Real Betis B
1-1HT: 0-0
CD Estepona
17:00
05/05
05/05
Yeclano
0-1HT: 0-1
CD Manchego
17:00
05/05
05/05
Marbella
1-1HT: 0-1
Aguilas
17:00
05/05
05/05
AD Union Adarve
0-2HT: 0-1
San Sebastian
17:00
05/05
05/05
CD Guadalajara
6-2HT: 2-1
Mensajero
17:00
05/05
05/05
UD San Fernando
2-2HT: 0-0
Getafe B
17:00
05/05
05/05
Ursaria
1-0HT: 1-0
Villanovense
17:00
05/05
05/05
Talavera
0-1HT: 0-0
Navalcarnero
17:00
05/05
05/05
CP Cacereno
5-0HT: 2-0
CD Numancia
17:00
05/05
05/05
Segoviana
1-0HT: 1-0
CD Illescas
17:00
05/05
05/05
UD Montijo
0-2HT: 0-2
CD Atletico Paso
17:00
05/05
05/05
Badajoz
2-3HT: 0-0
AD Llerenense
17:00
05/05
05/05
La Union CF
1-2HT: 0-1
Cadiz B
23:00
05/05
05/05
Zamora
4-1HT: 2-1
Arandina
00:00
06/05
06/05
La Union CF
VS
Cadiz B
23:00
11/05
11/05
Guijuelo
0-0HT: 0-0
UD Logrones
16:30
12/05
12/05
Getafe B
0-0HT: 0-0
Marbella
17:00
12/05
12/05
CD Atletico Paso
0-0HT: 0-0
Barakaldo
17:00
12/05
12/05
Racing B
2-2HT: 2-1
San Sebastian
17:00
12/05
12/05
RZ Deportivo Aragón 2
2-1HT: 0-1
Pontevedra
22:30
12/05
12/05
Real Betis B
2-0HT: 1-0
CE Europa
23:00
12/05
12/05
Utebo FC
2-2HT: 1-1
CD Numancia
23:05
12/05
12/05
Sant Andreu
2-0HT: 2-0
Zamora
00:00
13/05
13/05
Lleida
0-1HT: 0-0
Yeclano
00:00
13/05
13/05
Orihuela
1-0HT: 1-0
Badalona Futur
22:00
18/05
18/05
San Sebastian
0-0HT: 0-0
Racing B
23:00
18/05
18/05
Barakaldo
1-0HT: 1-0
CD Atletico Paso
17:00
19/05
19/05
CE Europa
1-3HT: 1-1
Real Betis B
23:00
19/05
19/05
Badalona Futur
0-0HT: 0-0
Orihuela
23:00
19/05
19/05
UD Logrones
1-0HT: 1-0
Guijuelo
23:00
19/05
19/05
CD Numancia
2-0HT: 1-0
Utebo FC
23:00
19/05
19/05
Marbella
2-1HT: 0-0
Getafe B
23:00
19/05
19/05
Pontevedra
3-1HT: 1-1
RZ Deportivo Aragón 2
00:00
20/05
20/05
Yeclano
2-0HT: 0-0
Lleida
00:30
20/05
20/05
Zamora
2-0HT: 2-0
Sant Andreu
17:00
12/05
12/05
Formentera
0-1HT: 0-1
Izarra
17:00
12/05
12/05
CD Manchego
0-0HT: 0-0
Real Aviles
17:00
19/05
19/05
Izarra
1-0HT: 1-0
Formentera
23:00
19/05
19/05
Real Aviles
1-0HT: 0-0
CD Manchego
23:00
26/05
26/05
CD Numancia
2-1HT: 2-1
Yeclano
00:00
27/05
27/05
Marbella
1-0HT: 1-0
UD Logrones
00:00
27/05
27/05
Real Betis B
1-0HT: 1-0
Pontevedra
00:30
27/05
27/05
Orihuela
3-1HT: 2-0
Barakaldo
00:30
27/05
27/05
Zamora
1-1HT: 1-0
San Sebastian
23:30
01/06
01/06
Barakaldo
2-0HT: 1-0
Orihuela
22:00
02/06
02/06
San Sebastian
0-1HT: 0-0
Zamora
23:00
02/06
02/06
Pontevedra
1-1HT: 0-0
Real Betis B
23:00
02/06
02/06
UD Logrones
0-1HT: 0-0
Marbella
00:00
03/06
03/06
Yeclano
2-1HT: 1-1
CD Numancia
Không tìm thấy trận đấu nào diễn ra trong vòng 5 giờ qua
Không tìm thấy trận đấu nào đang diễn ra