KQBD
Giải đấu nổi bật
EUROCopa AmericaVĐQG Việt NamNgoại Hạng AnhVĐQG ÝVĐQG Tây Ban NhaVĐQG ĐứcVĐQG PhápChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Nhật BảnVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÚcMLS MỹHạng Nhất AnhVĐQG Ả Rập Xê ÚtHạng Hai ĐứcQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
Châu Phi-
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- FRA CFA 2
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
Na Uy-
Nga-
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
Ba Lan-
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
Gibraltar-
Kosovo-
San Marino-
Montenegro-
Andorra-
Azerbaijan-
Armenia-
Moldova-
Kazakhstan-
Georgia-
Albania-
Faroe Island-
Luxembourg-
Latvia-
Lithuania-
Bắc Macedonia-
Bosnia & Herzegovina-
Serbia-
Malta-
Wales-
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
Bắc Ireland-
Đảo Síp-
Estonia-
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
Belarus-
Ukraine-
Bulgaria-
Romania-
Hy Lạp-
Israel-
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Thụy Sĩ-
Slovenia-
Slovakia-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Séc-
Áo-
Hungary-
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
Đan Mạch-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
Qatar-
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Bhutan-
Sri Lanka-
Mông Cổ-
Campuchia-
Philippines-
Tajikistan-
Myanmar-
Ma Cao-
Pakistan-
Maldives-
Palestine-
Bangladesh-
Yemen-
Li Băng-
Oman-
Syria-
Indonesia-
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Bahrain-
Kuwait-
Jordan-
Ả Rập Xê Út-
UAE-
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
Malaysia-
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
Singapore-
Châu Phi
Malawi-
Namibia-
Libya-
Ethiopia-
Mali-
Togo-
Benin-
Gambia-
Mauritania-
Sudan-
Senegal-
Uganda-
Zambia-
Kenya-
Botswana-
Tanzania-
RD Congo-
Ghana-
Nigeria-
Angola-
Cameroon-
Bờ Biển Ngà-
Tunisia-
Nam Phi-
Ai Cập-
Algeria-
Ma Rốc-
Nam Mỹ
Brazil-
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
Argentina-
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
Guiana-
Aruba-
Bolivia-
Venezuela-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
Mexico-
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
St. Kitts & Nevis-
Granada-
Haiti-
Barbados-
Antigua & Barbuda-
Dominica-
Trinidad & Tobago-
Panama-
Nicaragua-
El Salvador-
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
Guatemala-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
Fiji-
New Zealand-
- Giải đấu nổi bật
- EURO
- Copa America
- VĐQG Việt Nam
- Ngoại Hạng Anh
- VĐQG Ý
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Đức
- Bấm xem thêm
- VĐQG Pháp
- Champions League
- Europa League
- World Cup
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Úc
- MLS Mỹ
- Hạng Nhất Anh
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Hai Đức
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- Bấm xem thêm
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Bấm xem thêm
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- Bấm xem thêm
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Bấm xem thêm
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
- Châu Phi
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- Bấm xem thêm
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- OFC President's Cup
- OFC Championship (W)
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- Bấm xem thêm
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Bấm xem thêm
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Bấm xem thêm
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- Bấm xem thêm
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- Bấm xem thêm
- FRA CFA 2
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Bấm xem thêm
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- NED Super Cup
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- Hà Lan League U21
- NED AMST
- Bấm xem thêm
- Peru
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- Bấm xem thêm
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- Bấm xem thêm
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
- Na Uy
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR D1 (W)
- NOR Cup (W)
- Bấm xem thêm
- NOR D2
- Nga
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- Bấm xem thêm
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
- Bỉ
- VĐQG Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- CRO League 1 (W)
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Play Off
- CRO Regional League
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- Bấm xem thêm
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- Gibraltar
- GIB Cup
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Azerbaijan
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Azerbaijan Premier League
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- MDA Super Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- KAZ Super League (W)
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ D2
- Georgia
- GEO League (W)
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LAT Winter Cup
- LVA Virsliga Play Off
- LVA Liga 2
- Lithuania
- LTU D1
- LTU A Lyga (W)
- LTU D2
- LTU Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- MKD Super Cup
- Bosnia & Herzegovina
- VĐQG Bosnia&Herzegovina
- BIH Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB CUP
- SRB D3
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Wales
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- Bấm xem thêm
- WAL Division 2
- Bắc Ireland
- NIR Premiership (W)
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR League (R)
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- CYP SC
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- Bấm xem thêm
- EST Small Cup
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Ukraine
- UKR Cup
- UKR Super Cup
- VĐQG Ukraine
- UKR League 1
- UKR League 2
- UKR League (R)
- Bulgaria
- BUL Cup
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup (W)
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Hạng Hai Romania
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Cup
- GRE Super Cup
- GRE Amateur Cup
- Israel
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Bấm xem thêm
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- Bấm xem thêm
- IRL Leinster Senior Cup
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI Liga 1 (W)
- SUI D3
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- VĐQG Nữ Slovenia
- SVN SNL 2
- SVN Super Cup
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- SVK Cup
- Slovakia Liga 2
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Séc
- VĐQG Séc
- CZE Cup
- Hạng Hai Séc
- Tipsport Cup Séc
- CZE Super Cup
- CZE League U21
- Áo
- AUT Bundesliga
- AUT FB
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN LC
- HUN NB 1 (W)
- HUN NB 2
- HUN SC
- HUN NB 2 Play Off
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- DEN P1
- Hạng Tư Đan Mạch
- Bấm xem thêm
- Hạng Hai Đan Mạch
- Hạng Ba Đan Mạch
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- Bấm xem thêm
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- Bấm xem thêm
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- Bấm xem thêm
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- Bấm xem thêm
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- UZB League (W)
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- Iran
- IRN Azadegan League
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- Bấm xem thêm
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- SRI FA Cup
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Tajikistan
- TJK Super Cup
- TAJ Vysshaya Liga
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Pakistan
- PAK Premier League
- Maldives
- MDV Premier League
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Independence Cup
- BAN Federation Cup
- Yemen
- YEM Super Cup
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Bấm xem thêm
- Indonesia Liga 3
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- Bấm xem thêm
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- BHR Crown Prince Cup
- BRN Elite Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- Bấm xem thêm
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- Bấm xem thêm
- MAS Challenge Cup
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- SIN Lion City Cup
- Châu Phi
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Namibia
- NAM Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Ethiopia
- ETH Cup
- Ethiopia Premier League
- Mali
- MLI Premiere Division
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Benin
- BEN Ligue 1
- Bấm xem thêm
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Sudan
- SUD Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Uganda
- Uganda League Nữ
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Kenya
- KEN Cup
- Kenya Premier League
- Kenya Super League
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- TUN League Cup
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- RSA Play Off
- Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- VĐQG Ai Cập
- Hạng Hai Ai Cập
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Nam Mỹ
- Brazil
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- Bấm xem thêm
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
- Argentina
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Bấm xem thêm
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU Torneo Preparacion
- URU Super Cup
- URU Paly Off
- URU League (R)
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- CHI Super Cup
- Hạng Hai Chile
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Copa Inca
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- Bấm xem thêm
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- Mexico
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- Bấm xem thêm
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- CRC Primera Division Play Off
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- HON Cup
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB National League (W)
- CUB Championship
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Granada
- GRN D1
- Haiti
- HAI D1
- Barbados
- BRB Premier League
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Trinidad & Tobago
- VĐQG Trinidad&Tobago
- Panama
- PAN Cup
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional Clausura
- GUA Liga Nacional (W)
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- Bấm xem thêm
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- Fiji
- FIJ National League
- FIJ Cup
- New Zealand
- NZL NRFL Premier League (W)
- New Zealand League
- NZL NZC Play Off
- NZL MPL
- NZL NORL
- NZL NOR (R)
- NZL FFSA
- Bấm xem thêm
- NZL Cup
- NZL Mainland Premier (R)
- NZL Canterbury Championship League
- Quay lại trước đó
Tất cả
HOT
Vừa diễn ra
Đang diễn ra
17:00
27/07
27/07
Gwangju
1-0HT: 1-0
Suwon FC
17:30
27/07
27/07
Daegu FC
1-1HT: 1-1
Daejeon Citizen
17:30
27/07
27/07
Incheon United FC
0-1HT: 0-0
FC Seoul
23:00
26/07
26/07
Puszcza Niepolomice
2-2HT: 0-1
KS Gornik Zabrze
01:30
27/07
27/07
KS Lechia Gdansk
0-2HT: 0-0
Motor Lublin
19:45
27/07
27/07
Stal Mielec
0-1HT: 0-1
GKS Katowice
01:45
27/07
27/07
Bohemians Dublin FC
1-1HT: 1-1
Dundalk FC
01:45
27/07
27/07
Drogheda United FC
2-0HT: 1-0
Waterford FC
23:00
26/07
26/07
AFC Hermannstadt
1-1HT: 1-1
Unirea Slobozia
02:00
27/07
27/07
Fotbal Club FCSB
0-2HT: 0-1
Otelul
18:00
27/07
27/07
Changchun Yatai
1-0HT: 0-0
Cangzhou Mighty Lions
18:35
27/07
27/07
Tianjin Jinmen Tiger
2-1HT: 1-0
Qingdao WestCoast
00:00
27/07
27/07
Morocco (w) U20
0-1HT: 0-0
Colombia U20 (W)
19:00
27/07
27/07
Bhutan (w)
2-4HT: 2-2
Bangladesh (W)
20:00
27/07
27/07
JIPPO
2-0HT: 0-0
TPS Turku
20:00
27/07
27/07
Mikkelin Palloilijat
1-2HT: 0-1
SJK Akatemia
20:00
27/07
27/07
JaPS
2-2HT: 2-1
Jaro
20:00
27/07
27/07
Kapa
1-5HT: 0-4
FC KTP
20:00
27/07
27/07
SalPa
1-1HT: 0-1
PK-35 Helsinki
00:30
27/07
27/07
Stade Ouchy
0-1HT: 0-1
Schaffhausen
00:30
27/07
27/07
Stade Nyonnais
2-1HT: 0-1
Bellinzona
01:15
27/07
27/07
Etoile Carouge
3-1HT: 3-0
Neuchatel Xamax
01:15
27/07
27/07
FC Wil
2-2HT: 2-0
Aarau
18:00
27/07
27/07
Utsiktens BK
2-1HT: 0-0
Sandvikens IF
20:00
27/07
27/07
Degerfors IF
2-0HT: 0-0
Skovde AIK
20:00
27/07
27/07
Ostersunds FK
2-1HT: 0-1
Varbergs BoIS
00:00
27/07
27/07
HB Koege
0-4HT: 0-2
Odense Boldklub
00:00
27/07
27/07
Hobro IK
3-6HT: 1-3
Esbjerg FB
00:00
27/07
27/07
AC Horsens
3-2HT: 0-0
Hillerod Fodbold
00:00
27/07
27/07
Kolding IF
0-0HT: 0-0
Hvidovre IF
18:00
27/07
27/07
FC Roskilde
1-2HT: 1-2
B93 Copenhagen
19:00
27/07
27/07
FC Fredericia
4-2HT: 2-1
Vendsyssel FF
23:30
26/07
26/07
Narva JK Trans
2-1HT: 1-1
FC Nomme United
21:00
27/07
27/07
Nomme Kalju FC
3-0HT: 3-0
Tartu JK Tammeka
23:00
26/07
26/07
Sp. Kristina
2-3HT: 0-3
FF Jaro II
23:00
26/07
26/07
Komeetat
4-1HT: 0-1
HoDy
23:00
26/07
26/07
HPS
3-0HT: 1-0
HIFK 2
23:00
26/07
26/07
Mps
2-0HT: 2-0
IF Gnistan
23:15
26/07
26/07
Puiu
1-2HT: 0-1
Tups
23:15
26/07
26/07
Ponnistus
2-0HT: 1-0
Kontu
00:05
27/07
27/07
LJS Laaksolahti
1-1HT: 0-1
Nups
00:15
27/07
27/07
EsPa
2-0HT: 1-0
EPS Reservi
18:30
27/07
27/07
Ylojarvi United
0-7HT: 0-4
NOPS
20:00
27/07
27/07
Tote
3-2HT: 1-1
FC Espoo
21:00
27/07
27/07
Musa Pori
4-0HT: 3-0
Masku
01:45
27/07
27/07
Cobh Ramblers
1-2HT: 1-1
Athlone Town AFC
01:45
27/07
27/07
Bray Wanderers AFC
3-1HT: 2-1
Wexford
01:45
27/07
27/07
Treaty United
1-0HT: 0-0
Finn Harps FC
01:45
27/07
27/07
Cork City FC
2-0HT: 0-0
Kerry FC
23:00
26/07
26/07
ASPN Miedz Legnica
4-2HT: 3-0
Stal Stalowa Wola
01:00
27/07
27/07
Kotwica Kolobrzeg
0-0HT: 0-0
Tychy
19:30
27/07
27/07
C. Glogow
0-4HT: 0-0
Nieciecza
23:00
26/07
26/07
Nmsk 1922 Bratislava
1-1HT: 0-1
Dunajska Luzna
23:00
26/07
26/07
SK Cifer 1929
0-0HT: 0-0
FC Slovan Hlohovec
15:00
27/07
27/07
Ganzhou Ruishi FC
1-1HT: 0-0
Guangxi Lanhang
15:00
27/07
27/07
Hunan Xiangtao
0-3HT: 0-1
Shenzhen Youth
16:00
27/07
27/07
Guangdong GZ-Power
8-1HT: 4-0
Quanzhou Yaxin
16:00
27/07
27/07
Guangxi Hengchen Football Club
1-0HT: 1-0
Jiangxi Dark Horse Junior
17:00
27/07
27/07
Hankou Mingcheng
1-1HT: 1-0
Shanghai Port B
23:00
26/07
26/07
FK Arda Kurdzhali
1-0HT: 1-0
FK Levski Krumovgrad
01:15
27/07
27/07
Levski Sofia
4-0HT: 1-0
OFC Botev Vratsa
07:00
27/07
27/07
Orlando City SC
4-1HT: 3-0
CF Montreal
07:00
27/07
27/07
Atlanta United FC
3-3HT: 2-3
DC United
08:00
27/07
27/07
Pumas Unam
2-3HT: 1-2
Austin FC
09:00
27/07
27/07
Seattle Sounders
2-0HT: 0-0
Minnesota United FC
10:00
27/07
27/07
Los Angeles FC
3-0HT: 2-0
Xolos de Tijuana
23:00
26/07
26/07
SK Hranice
2-1HT: 0-0
Tatran Vsechovice
23:00
26/07
26/07
Fc Tvd Slavicin
1-3HT: 0-2
FC Strani
23:00
26/07
26/07
FC Vsetin
1-3HT: 0-0
Kvitkovice
23:00
26/07
26/07
Breclav
0-3HT: 0-2
FK Hodonin
23:00
26/07
26/07
Petrvald na Morave
0-1HT: 0-1
MFK Vitkovice
15:15
27/07
27/07
FC Kurim
4-1HT: 3-0
SFK Vrchovina
15:30
27/07
27/07
TJ Skastice
0-4HT: 0-2
Brod
23:00
26/07
26/07
Sk Hanacka Slavia Kromeriz
2-4HT: 0-3
Brno B
23:00
26/07
26/07
Birkirkara FC
1-0HT: 0-0
Naxxar Lions FC
23:00
26/07
26/07
Czarni Polaniec
2-2HT: 0-2
Wisloka Debica
23:00
26/07
26/07
AS Nancy
4-0HT: 1-0
Excelsior Virton
23:00
26/07
26/07
Heidenheim
4-0HT: 2-0
1 FC Normannia Gmund
23:00
26/07
26/07
SV Dessau 05
2-2HT: 2-0
Sandersdorf
23:00
26/07
26/07
Hoogstraten
1-3HT: 1-2
RSC Anderlecht Futures
23:00
26/07
26/07
Celta Vigo
1-0HT: 0-0
Gil Vicente FC
23:00
26/07
26/07
AEL Limassol
1-2HT: 0-0
Anorthosis Famagusta FC
23:00
26/07
26/07
FC Pisek
1-1HT: 0-0
FK Spartak Sobeslav
23:00
26/07
26/07
Real Valladolid Pr.
1-0HT: 1-0
Racing B
23:00
26/07
26/07
TuS Makkabi Berlin
0-5HT: 0-2
Berliner SC
23:00
26/07
26/07
Zavrc
1-0HT: 0-0
Calda Mateinz
23:00
26/07
26/07
FK Apos Blansko
3-2HT: 3-1
Tj Jiskra Usti Nad Orlici
23:30
26/07
26/07
Gzira United FC
1-0HT: 0-0
Hibernians FC
00:00
27/07
27/07
RW Essen
1-2HT: 0-1
Leverkusen
00:00
27/07
27/07
Raal La Louviere
2-1HT: 1-0
Red Star FC
00:00
27/07
27/07
SC Heerenveen
5-0HT: 1-0
Vallecano
00:00
27/07
27/07
GNK Dinamo Zagreb
1-0HT: 0-0
FC Shakhtar Donetsk
00:00
27/07
27/07
Tenerife
2-0HT: 2-0
AL Shabab FC (Ksa)
00:00
27/07
27/07
Villarreal B
0-1HT: 0-0
Hercules
00:00
27/07
27/07
PEC Zwolle
5-0HT: 2-0
De Graafschap
00:00
27/07
27/07
Wiener Sportklub
2-2HT: 0-0
LAC Inter
00:00
27/07
27/07
Heracles Almelo
1-2HT: 1-1
SBV Excelsior
00:00
27/07
27/07
Levante UD
2-0HT: 0-0
Qatar SC
00:00
27/07
27/07
Schwarz-Weiss Essen
0-1HT: 0-1
Lippstadt
00:00
27/07
27/07
SC Kundl
2-2HT: 2-0
Kufstein
00:30
27/07
27/07
Wolkersdorf
0-3HT: 0-0
Stadlau
00:30
27/07
27/07
Sochaux
2-3HT: 2-2
Dijon FCO
00:30
27/07
27/07
CD Arenteiro
2-2HT: 1-1
Compostela
00:45
27/07
27/07
Norwich
0-1HT: 0-1
Magdeburg
01:00
27/07
27/07
Exmouth Town
3-0HT: 0-0
Poole Town
01:00
27/07
27/07
Portstewart
0-1HT: 0-0
Coleraine FC
01:00
27/07
27/07
Leicester
0-1HT: 0-0
US Palermo
01:00
27/07
27/07
Oudenaarde
2-1HT: 2-0
KAA Gent U21
01:00
27/07
27/07
Elche
1-0HT: 1-0
Nottingham Forest
01:00
27/07
27/07
Meyrin
2-6HT: 2-1
Grand-Saconnex
01:00
27/07
27/07
Hurth
2-0HT: 1-0
Karbach
01:30
27/07
27/07
Nantwich
1-2HT: 1-1
Prescot
01:30
27/07
27/07
Bolton
1-1HT: 0-1
ACF Fiorentina
01:30
27/07
27/07
Chippenham
2-0HT: 1-0
Larkhall Athletic
01:30
27/07
27/07
Leamington
2-0HT: 2-0
Leicester City U21
01:30
27/07
27/07
Merthyr
0-1HT: 0-0
Penybont
01:30
27/07
27/07
Sheppey United FC
1-1HT: 1-1
Gillingham
01:30
27/07
27/07
Stamford
0-5HT: 0-5
Peterborough
01:30
27/07
27/07
Sholing
0-3HT: 0-2
Hemel Hempstead
01:30
27/07
27/07
Morecambe
1-1HT: 1-1
Blackburn
01:45
27/07
27/07
Chatham
5-0HT: 3-0
Three Bridges
01:45
27/07
27/07
Bishop·s Cleeve
1-1HT: 1-0
Taunton
01:45
27/07
27/07
Tiverton
0-3HT: 0-2
Truro City
01:45
27/07
27/07
Cheltenham
0-3HT: 0-2
Bristol City
01:45
27/07
27/07
Dundee United
2-2HT: 1-2
Luton
01:45
27/07
27/07
Ashton
0-1HT: 0-0
Warrington Town
01:45
27/07
27/07
Bracknell Town
5-0HT: 1-0
Binfield
01:45
27/07
27/07
Braintree
0-3HT: 0-0
Cambridge United
01:45
27/07
27/07
Long Eaton
1-0HT: 0-0
Chesterfield
01:45
27/07
27/07
Concord Rangers
0-4HT: 0-2
Hashtag United
03:00
27/07
27/07
Sevilla FC
1-0HT: 1-0
AL Ittihad
06:30
27/07
27/07
Liverpool
1-0HT: 1-0
Real Betis
07:00
27/07
27/07
Racing Louisville FC (W)
1-1HT: 0-0
North Carolina Courage (W)
07:00
27/07
27/07
Chicago Red Stars (W)
0-1HT: 0-1
CD Chivas Guadalajara (W)
08:00
27/07
27/07
Nadi
0-0HT: 0-0
Navua FC
09:00
27/07
27/07
San Diego Wave FC (W)
0-2HT: 0-0
CF America (W)
09:30
27/07
27/07
Bay FC (W)
0-2HT: 0-1
Angel City FC (W)
10:00
27/07
27/07
Rewa
8-1HT: 5-1
Nadroga FC
12:00
27/07
27/07
Lautoka FC
2-1HT: 1-1
Labasa FC
14:00
27/07
27/07
Ba FC
0-0HT: 0-0
Suva
14:20
27/07
27/07
NK Sesvete
1-0HT: 0-0
NK Dubrava
14:30
27/07
27/07
FC Oleksandriya
2-0HT: 0-0
FC Chernomorets Odessa
14:30
27/07
27/07
Alcorcon
2-0HT: 1-0
Fuenlabrada
15:00
27/07
27/07
Alcoyano
3-1HT: 2-1
Afe Espana
15:00
27/07
27/07
Most Mus
3-0HT: 0-0
FK Banik Sokolov
15:00
27/07
27/07
FK Liepaja (w)
1-1HT: 1-1
Saku Sporting (W)
15:00
27/07
27/07
1 FK Pribram
4-0HT: 1-0
SK Petrin Plzen
15:00
27/07
27/07
Povltavska FA
1-1HT: 0-0
FC Kolin
15:00
27/07
27/07
FK Admira Prague
4-0HT: 1-0
Kopanina
15:00
27/07
27/07
Spisska Nova Ves
1-3HT: 0-0
MSK Spisske Podhradie
15:00
27/07
27/07
Turza Slaska
2-1HT: 1-0
Spojnia Landek
15:00
27/07
27/07
Talavera
0-0HT: 0-0
Atletico Madrid B
15:00
27/07
27/07
San Sebastian
0-1HT: 0-0
CD Guadalajara
15:00
27/07
27/07
CSA Steaua Bucuresti
2-1HT: 0-0
Alexandria
15:00
27/07
27/07
Cannes
0-3HT: 0-0
Istres
15:00
27/07
27/07
ACSO Filiasi
1-2HT: 1-2
CS Craiova Univ
15:00
27/07
27/07
Jaguar Kokoszki
1-4HT: 1-3
GKS Przodkowo
15:00
27/07
27/07
Mioveni
3-0HT: 2-0
Unirea Bascov
15:00
27/07
27/07
Chernomorets
0-1HT: 0-0
FC Zagorets
15:15
27/07
27/07
Loko Vltavin
2-4HT: 2-2
Zapy
15:30
27/07
27/07
Sokol Hostoun
3-4HT: 0-1
FK Teplice B
15:30
27/07
27/07
FK Inter Bratislava
4-1HT: 1-0
Piestany
15:30
27/07
27/07
Pogon Sokol Lubaczow
5-0HT: 3-0
Tomasovia Tomaszow Lubelski
15:30
27/07
27/07
Minera
1-1HT: 1-0
Nottingham Forest U21
15:30
27/07
27/07
Smederevo
2-0HT: 0-0
FK Rudar Prijedor
15:30
27/07
27/07
KS Polonia Sroda Wlkp
0-0HT: 0-0
Lech II Pozna
15:30
27/07
27/07
Juventus U23
4-0HT: 3-0
Pro Vercelli
15:30
27/07
27/07
Real Calepina FC
0-4HT: 0-1
As Giana Erminio
15:30
27/07
27/07
Cesena U19
1-1HT: 0-0
Imolese Calcio
16:00
27/07
27/07
Mlawianka Mlawa
0-1HT: 0-0
Oks Stomil Olsztyn
16:00
27/07
27/07
Unia Skierniewice
3-2HT: 2-0
Victoria Sulejowek
16:00
27/07
27/07
Fougeres
0-2HT: 0-2
AS Vitre
16:00
27/07
27/07
Ceska
3-1HT: 0-0
FC Oberlausitz
16:00
27/07
27/07
BK Fremad Amager
2-2HT: 0-2
BK Avarta
16:00
27/07
27/07
Polkowice
1-3HT: 0-3
KS Sleza
16:00
27/07
27/07
FC Rosengaard 1917
1-2HT: 0-1
Trelleborg
16:00
27/07
27/07
Wiener Neustadt
2-1HT: 0-0
Ebreichsdorf
16:00
27/07
27/07
Wislanie Jaskowice
2-2HT: 0-0
Gornik II Zabrze
16:00
27/07
27/07
Espanyol
0-0HT: 0-0
Girona
16:00
27/07
27/07
Southampton
3-1HT: 2-0
Montpellier HSC
16:00
27/07
27/07
Liefering
4-3HT: 2-1
OGC Nice U21
16:00
27/07
27/07
Amorebieta
6-0HT: 2-0
Castro FC
16:00
27/07
27/07
Middelfart
0-1HT: 0-1
Brabrand IF
16:00
27/07
27/07
Igalo 1929
0-3HT: 0-1
FK Sloboda Tuzla
16:00
27/07
27/07
Star Starachowice
2-3HT: 2-1
Tarnobrzeg
16:00
27/07
27/07
Poprad Musina
1-5HT: 0-0
Sandecja Nowy Sacz
16:00
27/07
27/07
Belchatow
1-2HT: 0-0
Rakow Czestochowa 2
16:00
27/07
27/07
Kluczbork
2-2HT: 0-0
MKS Olawa
16:00
27/07
27/07
Orleta Radzyn Podlaski
4-4HT: 1-0
Swidniczanka Swidnik
16:00
27/07
27/07
CF União de Lamas
0-1HT: 0-0
AD Sanjoanense
16:00
27/07
27/07
Gwarek Tarnowskie
0-0HT: 0-0
GKS Tychy II
16:00
27/07
27/07
Torun
1-3HT: 0-2
GKS Wikielec
16:00
27/07
27/07
KS Karkonosze Jelenia Gora
3-0HT: 2-0
Stal Brzeg
16:00
27/07
27/07
Wigry S.
0-1HT: 0-0
Lomza
16:00
27/07
27/07
Mazovia Minsk Mazowiecki
4-1HT: 0-1
Bron Radom
16:00
27/07
27/07
Lechia Tomaszow Mazowiecki
4-1HT: 1-0
Widzew Lodz 2
16:00
27/07
27/07
MKS Orkan Rumia
1-6HT: 0-0
G. Wejherowo
16:30
27/07
27/07
Shimizu
3-0HT: 2-0
Stade Reims
16:30
27/07
27/07
Katwijk
0-2HT: 0-2
Koninklijke
16:30
27/07
27/07
Satun United
1-2HT: 0-1
Port FC
16:30
27/07
27/07
FK Karlskrona
1-3HT: 1-1
Oskarshamns AIK
16:40
27/07
27/07
Jaguar Kokoszki
1-6HT: 0-0
MKS Polonia Lidzbark Warminski
17:00
27/07
27/07
Dordrecht
1-0HT: 0-0
Al-Shamal
17:00
27/07
27/07
Avs Futebol Sad
0-0HT: 0-0
Gijon
17:00
27/07
27/07
Ljungskile
0-1HT: 0-0
FBK Karlstad
17:00
27/07
27/07
Grom Nowy Staw
3-2HT: 0-0
Jeziorak Ilawa
17:00
27/07
27/07
R. Santander
0-0HT: 0-0
Eibar
17:00
27/07
27/07
Rekord Bielsko Biala (W)
2-1HT: 0-1
UKS Lodz (W)
17:00
27/07
27/07
Vissel
2-3HT: 1-1
Hotspur
17:00
27/07
27/07
Rio Ave FC
1-2HT: 1-2
CD Santa Clara
17:00
27/07
27/07
Naestved BK
2-1HT: 0-0
FC Helsingoer
17:00
27/07
27/07
Young Boys FD
1-2HT: 0-0
Thisted FC
17:00
27/07
27/07
Portimonense SC
0-2HT: 0-1
Bristol Rovers
17:00
27/07
27/07
Eskilsminne IF
1-2HT: 0-0
Karlstad BK
17:00
27/07
27/07
Coruxo
0-1HT: 0-1
Lugo
17:00
27/07
27/07
Real Oviedo B
3-0HT: 3-0
Langreo
17:00
27/07
27/07
Berlin
10-0HT: 5-0
Polar Pinguin
17:00
27/07
27/07
Amsterdamsche Fc
3-1HT: 1-0
Huizen
17:00
27/07
27/07
Skive IK
0-2HT: 0-1
Vejlby Skovbakken Aarhus
17:00
27/07
27/07
Zawisza
2-1HT: 0-0
L. II Warszawa
17:00
27/07
27/07
Aarhus Fremad
0-0HT: 0-0
IF Lyseng
17:00
27/07
27/07
Rukh Vinnyky
2-0HT: 0-0
Agrobiznes Volochisk
17:00
27/07
27/07
CD Tondela
2-1HT: 0-0
SC Covilha
17:00
27/07
27/07
Blekitni S.
5-1HT: 3-0
GKP Gorzow
17:00
27/07
27/07
BG Pathum United
3-1HT: 1-1
Kitchee SC
17:00
27/07
27/07
HIK Hellerup
4-1HT: 0-0
Holbaek
17:00
27/07
27/07
Arsenal U21
0-4HT: 0-2
Rapid II
17:00
27/07
27/07
Buriram United FC
4-0HT: 1-0
Ratchaburi
17:00
27/07
27/07
Ayutthaya United
1-2HT: 1-2
Boeung Ket Angkor
17:30
27/07
27/07
AZ(Y)
0-1HT: 0-0
Jong KRC Genk
18:00
27/07
27/07
Swansea
1-1HT: 0-1
FK Vardar Skopje
18:00
27/07
27/07
Tvaakers IF
3-0HT: 2-0
IK Kongahalla
18:00
27/07
27/07
Angelholm
0-3HT: 0-2
Hassleholms IF
18:00
27/07
27/07
Blauw Geel
0-0HT: 0-0
Eindhoven
18:00
27/07
27/07
Lunds BK
1-1HT: 0-0
Olympic
18:00
27/07
27/07
Willem II Tilburg
2-4HT: 1-4
Sparta Rotterdam
18:00
27/07
27/07
Podlasie Biala Podlaska
2-2HT: 0-0
Jagiellonia II Biaystok
18:00
27/07
27/07
Wiesbaden
0-2HT: 0-1
Metz
18:00
27/07
27/07
Torns IF
3-2HT: 1-1
Ariana FC
18:00
27/07
27/07
KS Polonia Sroda Wlkp
1-1HT: 0-0
Miedz II
18:00
27/07
27/07
Excelsior M.
1-0HT: 0-0
GOES
18:00
27/07
27/07
CD Atletico Paso
0-0HT: 0-0
Tenerife
18:00
27/07
27/07
Lichtenberg
5-2HT: 3-1
Reinickendorfer Fuchse
18:00
27/07
27/07
Gornik Walbrzych
7-1HT: 0-0
KS Orzel Zabkowice Slaskie
18:00
27/07
27/07
Laholm
1-2HT: 1-1
Rappe GOIF
18:30
27/07
27/07
Telstar
2-1HT: 2-1
Koninklijke
18:30
27/07
27/07
Darmstadt
2-0HT: 0-0
Coventry
18:30
27/07
27/07
Crawley
3-6HT: 0-4
Crystal Palace
18:30
27/07
27/07
Kaiserslautern
2-0HT: 0-0
1860 Munich
18:30
27/07
27/07
Braunschweig
5-1HT: 1-0
Osnabruck
18:30
27/07
27/07
FFC Vorderland (W)
0-6HT: 0-5
SC Freiburg (W)
18:30
27/07
27/07
Norrby IF
4-2HT: 1-2
Orebro Syrianska
19:00
27/07
27/07
Scunthorpe
1-0HT: 0-0
Halifax
19:00
27/07
27/07
Mainz
3-1HT: 1-0
Munster
19:00
27/07
27/07
FFC Frankfurt (W)
2-0HT: 0-0
SV Hegnach 1947 (W)
19:00
27/07
27/07
FK Usti Nad Labem
8-0HT: 3-0
FC Chomutov
19:00
27/07
27/07
Walsall
0-1HT: 0-0
Birmingham
19:00
27/07
27/07
Folkestone
0-0HT: 0-0
Margate
19:00
27/07
27/07
Karlbergs BK
7-0HT: 5-0
IK Franke
19:00
27/07
27/07
AS Eupen
1-2HT: 0-0
RKC Waalwijk
19:00
27/07
27/07
Torslanda
3-4HT: 1-2
Lindome GIF
19:00
27/07
27/07
Bielefeld
1-0HT: 1-0
FC Emmen
19:00
27/07
27/07
Rkav Volendam
0-3HT: 0-0
Volendam
19:00
27/07
27/07
Schott Mainz
3-3HT: 0-0
TUS Hornau
19:00
27/07
27/07
Ingolstadt
1-1HT: 1-1
Ulm
19:00
27/07
27/07
ADO Den Haag
1-1HT: 0-0
Kmsk Deinze
19:00
27/07
27/07
Weston Super Mare
1-1HT: 0-1
Cardiff City U21
19:00
27/07
27/07
Slough Town
4-1HT: 2-1
Potters
19:00
27/07
27/07
Trollhattan
1-2HT: 0-2
Vanersborgs
19:00
27/07
27/07
Saarbrucken
3-0HT: 1-0
Hesperange
19:00
27/07
27/07
Elversberg
1-1HT: 0-0
Cologne
19:00
27/07
27/07
Cottbus
0-3HT: 0-2
Hannover II
19:00
27/07
27/07
Dresden
1-2HT: 1-0
Regensburg
19:00
27/07
27/07
VfL Wolfsburg (W)
2-1HT: 1-0
SK Slavia Prague (W)
19:00
27/07
27/07
SV Waldhof Mannheim
2-0HT: 0-0
Molenbeek 47
19:00
27/07
27/07
Cray Valley Paper Mills
2-1HT: 1-0
Welling United
19:00
27/07
27/07
Southend
1-3HT: 0-2
Gillingham
19:00
27/07
27/07
Bristol City
2-1HT: 0-0
Exeter
19:00
27/07
27/07
West Bromwich Albion
0-1HT: 0-0
Mallorca
19:00
27/07
27/07
Borussia Dortmund Youth
0-3HT: 0-0
Almere City FC
19:00
27/07
27/07
Enfield
0-3HT: 0-2
Hendon
19:00
27/07
27/07
RSV Eintracht
7-0HT: 4-0
SFC Stern 1900
19:00
27/07
27/07
TUS Bovinghausen 04
2-1HT: 1-0
SV Hohenlimburg 1910
19:00
27/07
27/07
Valenciennes FC
2-4HT: 1-3
Helmond
19:00
27/07
27/07
Vanlose
3-1HT: 2-0
Tarnby FF
19:00
27/07
27/07
Torino FC U19
1-2HT: 0-1
Trento
19:30
27/07
27/07
Kettering Town
1-0HT: 1-0
Basford Utd.
19:30
27/07
27/07
FC Rijnvogels
2-3HT: 1-1
Rijnsburgse
19:30
27/07
27/07
Baumberg
2-3HT: 2-0
Fortuna Cologne II
19:30
27/07
27/07
Ter Leede
3-1HT: 1-0
Noordwijk
19:30
27/07
27/07
Nr. sundby
1-1HT: 0-1
GVI
19:30
27/07
27/07
FC Groningen
4-1HT: 4-0
Lamia
20:00
27/07
27/07
Dordrecht
0-0HT: 0-0
Aris Thessaloniki FC
20:00
27/07
27/07
Hull
0-2HT: 0-2
Newcastle
20:00
27/07
27/07
Kidderminster
2-0HT: 1-0
Newport County
20:00
27/07
27/07
FC Utrecht
4-5HT: 0-0
RC Lens
20:00
27/07
27/07
VV Eemdijk
3-1HT: 1-0
Sportlust 46
20:00
27/07
27/07
Brackley Town FC
1-2HT: 0-1
Northampton
20:00
27/07
27/07
Doncaster Rovers
3-5HT: 1-1
Middlesbrough
20:00
27/07
27/07
Weymouth
1-2HT: 0-1
Bournemouth U21
20:00
27/07
27/07
Lisburn
4-1HT: 0-0
Ballymena
20:00
27/07
27/07
AC Sparta Praha U21
1-0HT: 1-0
Odense BK U19
20:00
27/07
27/07
Rostock
0-3HT: 0-1
Lazio Roma
20:00
27/07
27/07
AZ Alkmaar
2-2HT: 1-0
Atalanta Bergamasca
20:00
27/07
27/07
Stockport
1-0HT: 1-0
Stoke
20:00
27/07
27/07
Ts Galaxy Fc
2-1HT: 2-0
Augsburg
20:00
27/07
27/07
Queens Univ
1-3HT: 1-2
Glenavon FC
20:00
27/07
27/07
SV Zulte Waregem
2-2HT: 1-2
Red Star FC
20:00
27/07
27/07
Magdeburg
2-4HT: 2-1
Sampdoria Genoa
20:00
27/07
27/07
FC Utrecht (Y)
1-0HT: 0-0
Francs Borains
20:30
27/07
27/07
Hannover
3-2HT: 1-2
Wolfsburg
20:30
27/07
27/07
Briton Ferry
2-2HT: 2-0
Worcester
20:30
27/07
27/07
Karlsruhe
4-1HT: 3-0
Racing Strasbourg
20:30
27/07
27/07
Barry Town United FC
3-2HT: 0-1
Swansea City U21
20:30
27/07
27/07
Katwijk
0-0HT: 0-0
Telstar
20:30
27/07
27/07
Spakenburg
5-4HT: 4-2
Gvvv
20:30
27/07
27/07
NEC Nijmegen
0-2HT: 0-2
Olympiacos FC
21:00
27/07
27/07
Taby FK
2-3HT: 1-1
IFK Haninge
21:00
27/07
27/07
Morpeth
0-2HT: 0-0
Darlington
21:00
27/07
27/07
Ballyclare Comrades
0-6HT: 0-2
Glentoran FC
21:00
27/07
27/07
Radcliffe
1-0HT: 1-0
Oldham
21:00
27/07
27/07
Hednesford
2-0HT: 1-0
Newtown AFC
21:00
27/07
27/07
Shrewsbury
2-1HT: 1-1
Derby County
21:00
27/07
27/07
Macclesfield
0-2HT: 0-0
Buxton FC
21:00
27/07
27/07
Blackpool
0-1HT: 0-0
Sunderland AFC
21:00
27/07
27/07
Dartford
1-0HT: 1-0
Sutton
21:00
27/07
27/07
Ilkeston
0-0HT: 0-0
Anstey N
21:00
27/07
27/07
Maldon & Tiptree
3-0HT: 1-0
Bishop's Stortford
21:00
27/07
27/07
Salford City FC
2-1HT: 0-0
Everton
21:00
27/07
27/07
Rotherham
1-2HT: 0-1
Sheffield United
21:00
27/07
27/07
Dundela
0-4HT: 0-3
Linfield
21:00
27/07
27/07
Scarborough Athletic FC
4-0HT: 2-0
Sheffield Wed U21
21:00
27/07
27/07
Whitehawk
0-1HT: 0-0
Worthing
21:00
27/07
27/07
Burton
2-0HT: 1-0
Port Vale
21:00
27/07
27/07
Glebe Rangers
0-7HT: 0-0
Carrick Rangers FC
21:00
27/07
27/07
Gloucester City
4-1HT: 1-0
Haverfordwest County
21:00
27/07
27/07
Leiston
0-2HT: 0-1
King's Lynn Town
21:00
27/07
27/07
Consett
2-0HT: 0-0
Blyth Spartans AFC
21:00
27/07
27/07
Bromsgrove Rovers
0-1HT: 0-0
Solihull Moors FC
21:00
27/07
27/07
Institute
3-3HT: 1-2
Dungannon Swifts
21:00
27/07
27/07
Harrogate Town FC
0-4HT: 0-2
Lincoln City
21:00
27/07
27/07
Bootle
1-1HT: 1-1
Bala Town FC
21:00
27/07
27/07
Peterborough Sports
1-2HT: 1-1
Boston United FC
21:00
27/07
27/07
Lommel United
1-0HT: 0-0
Al Ahli Doha
21:00
27/07
27/07
Farnborough
1-2HT: 0-0
Yeovil
21:00
27/07
27/07
Guiseley
1-0HT: 0-0
Leeds United U21
21:00
27/07
27/07
Stalybridge
1-4HT: 1-2
Hyde
21:00
27/07
27/07
Lancing
0-4HT: 0-3
Hastings United
21:00
27/07
27/07
Barrow AFC
2-2HT: 1-1
Union de Irun
21:00
27/07
27/07
Hornchurch
0-1HT: 0-0
Barnet
21:00
27/07
27/07
AC Havre
0-1HT: 0-0
FC Lorient
21:00
27/07
27/07
Chatham
0-1HT: 0-1
Maidstone
21:00
27/07
27/07
Ebbsfleet
1-3HT: 1-1
Cambridge United
21:00
27/07
27/07
Wigan
1-1HT: 0-0
Blackburn
21:00
27/07
27/07
Witton
0-5HT: 0-4
Lancaster
21:00
27/07
27/07
FC United
0-2HT: 0-2
Basingstoke
21:00
27/07
27/07
South Shields
4-3HT: 2-1
Grimsby
14:00
27/07
27/07
Perth RedStar FC
0-3HT: 0-2
Stirling Lions
14:00
27/07
27/07
Balcatta
1-1HT: 1-1
Floreat Athena
14:00
27/07
27/07
Perth Glory NPL
0-1HT: 0-0
Fremantle City
14:00
27/07
27/07
Bayswater City
1-2HT: 0-0
Western Knights
14:00
27/07
27/07
Armadale SC
4-1HT: 1-1
Inglewood United
01:00
27/07
27/07
Vikingur Reykjavik (W)
0-0HT: 0-0
Throttur R (W)
01:00
27/07
27/07
Breidablik (W)
1-0HT: 1-0
Fylkir R (W)
12:00
27/07
27/07
Brunswick Juventus (W)
2-3HT: 1-2
Essendon Royals (W)
12:00
27/07
27/07
Emerging Athlete Program (W)
2-3HT: 0-0
Heidelberg United (W)
12:00
27/07
27/07
Calder United SC (W)
0-4HT: 0-1
South Melbourne (W)
13:00
27/07
27/07
Bentleigh Greens (W)
1-4HT: 1-2
FC Bulleen Lions (W)
18:35
27/07
27/07
Chongqing Yongchuan Wom
0-0HT: 0-0
Shaanxi Chang'an Athletic F.C (W)
18:35
27/07
27/07
Henan (W)
0-1HT: 0-0
Wuhan Jianghan (W)
18:35
27/07
27/07
Hangzhou Yinhang (W)
4-1HT: 2-0
Hainan Qiongzhong (W)
01:00
27/07
27/07
Grotta Wom (W)
0-1HT: 0-0
IBV Vestmannaeyjar (W)
02:15
27/07
27/07
Reykjavik (W)
0-0HT: 0-0
UMF Selfoss (W)
13:00
27/07
27/07
Peninsula Power (W)
4-1HT: 4-0
Brisbane Roar/QAS (W)
15:45
27/07
27/07
Mitchelton (W)
0-3HT: 0-0
Brisbane City (W)
11:09
27/07
27/07
Maitland FC (W)
17-1HT: 11-0
Football Mid North Coast (W)
16:00
27/07
27/07
Adamstown Rosebud (W)
0-2HT: 0-1
New Lambton FC (W)
01:45
27/07
27/07
Cliftonville LFC (W)
2-0HT: 1-0
Crusaders Strikers (W)
01:45
27/07
27/07
Linfield (W)
1-2HT: 0-0
Glentoran Belfast United (W)
01:45
27/07
27/07
Lisburn Rangers Women
5-0HT: 2-0
Mid Ulster (W)
02:00
27/07
27/07
Lisburn (W)
1-1HT: 1-0
Derry City (W)
09:00
27/07
27/07
Launceston United (W)
1-4HT: 1-2
Glenorchy Knights (W)
09:00
27/07
27/07
Taroona (w)
0-4HT: 0-2
Devonport City (W)
11:00
27/07
27/07
Kingborough Lions (W)
1-2HT: 1-1
South Hobart (W)
03:00
27/07
27/07
Comerciantes U.
2-1HT: 2-0
Carlos Mannucci
06:00
27/07
27/07
Deportivo Garcilaso
2-0HT: 2-0
Sport Boys
08:30
27/07
27/07
Universitario Dep.
2-1HT: 0-0
Alianza Lima
02:00
27/07
27/07
San Antonio Bulo Bulo
1-1HT: 1-1
Real Tomayapo
07:00
27/07
27/07
Blooming
2-1HT: 1-1
Independiente Petrolero
10:00
27/07
27/07
Green Gully
1-6HT: 0-2
Avondale
12:00
27/07
27/07
Oakleigh
3-1HT: 1-0
Melbourne Knights
15:15
27/07
27/07
Altona Magic
6-3HT: 1-1
Moreland City
23:00
26/07
26/07
FC Fastav Zlin
1-0HT: 0-0
Mas Taborsko
23:00
26/07
26/07
Vlasim
2-0HT: 1-0
Afk Chrudim
23:00
26/07
26/07
FC Vysocina Jihlava
1-1HT: 1-0
MFk Vyskov
23:00
26/07
26/07
SFC Opava
1-1HT: 1-1
Zbrojovka Brno
15:15
27/07
27/07
Olomouc B
0-0HT: 0-0
Prostejov
21:00
27/07
27/07
Airdrieonians
2-0HT: 1-0
Queen of The South
21:00
27/07
27/07
Queens Park
6-0HT: 3-0
Kelty Hearts
21:00
27/07
27/07
Dundee
6-0HT: 5-0
Inverness Caledonian Thistle
21:00
27/07
27/07
Livingston
0-1HT: 0-0
Spartans
21:00
27/07
27/07
Ross County
3-0HT: 2-0
Stirling
23:00
26/07
26/07
Viktoria
1-1HT: 0-0
Leoben
23:00
26/07
26/07
Kottmannsdorf
0-2HT: 0-1
Horn
23:00
26/07
26/07
Union Gurten
0-3HT: 0-2
LASK Linz
23:00
26/07
26/07
Atus Velden
2-2HT: 1-0
Grazer AK
23:00
26/07
26/07
Dornbirn 1913
0-6HT: 0-4
FC Salzburg
23:30
26/07
26/07
Treibach
1-6HT: 0-4
Kapfenberger 1919
00:00
27/07
27/07
Wallern
4-0HT: 2-0
Kitzbuhel
00:00
27/07
27/07
Weiz
2-2HT: 0-1
Lafnitz
00:00
27/07
27/07
Traiskirchen
1-4HT: 0-1
Amstetten
00:00
27/07
27/07
Wals-Grunau
1-2HT: 0-1
Austria Lustenau
00:00
27/07
27/07
Bischofshofen
1-11HT: 0-3
Hartberg
00:00
27/07
27/07
SV Gloggnitz
0-5HT: 0-4
Austria Klagenfurt
00:00
27/07
27/07
ASV Draßburg
0-7HT: 0-4
Pellets WAC
00:30
27/07
27/07
Deutschlandsb. SC
5-0HT: 2-0
Korneuburg Marathon
00:30
27/07
27/07
FC Marchfeld Donauauen
1-3HT: 1-0
First Vienna
00:30
27/07
27/07
Oberwart
0-2HT: 0-1
SV Stripfing
05:06
27/07
27/07
El Salvador U20
1-2HT: 0-1
Canada U20
09:30
27/07
27/07
Honduras U20
5-2HT: 2-0
Dominican Republic U20
16:30
27/07
27/07
Harju JK Laagri
5-1HT: 0-1
Tabasalu Charma
19:00
27/07
27/07
Paide Linnameeskond U21
1-2HT: 0-1
JK Welco Elekter
19:00
27/07
27/07
FC Elva
1-3HT: 1-1
FC Flora Tallinn U21
19:00
27/07
27/07
Viimsi JK
1-1HT: 0-1
Levadia Tallinn II
20:00
27/07
27/07
FC Ararat Tallinn
2-2HT: 0-2
JK Tallinna Kalev U21
00:00
27/07
27/07
Dinamo Minsk (R)
3-0HT: 3-0
Torpedo Zhodino 2
18:00
27/07
27/07
Molodechno Dussh4
3-3HT: 1-1
Energetik Bgu
20:00
27/07
27/07
FC Orsha
1-0HT: 1-0
FK Bumprom
16:00
27/07
27/07
Khimki (R)
1-0HT: 0-0
FK Orel
18:00
27/07
27/07
Torpedo Miass
1-4HT: 0-1
Dzerzhinsk
19:00
27/07
27/07
Nosta Novotroitsk
1-0HT: 1-0
FC Nizhniy Novgorod-2
19:00
27/07
27/07
Lada Togliatti
0-0HT: 0-0
Rubin-2
19:00
27/07
27/07
Zvezda
1-2HT: 1-1
Dynamo Vologda
20:00
27/07
27/07
FK Volna Nizhegorodskaya
1-3HT: 0-1
Samara-2
20:00
27/07
27/07
Orenburg 2
1-0HT: 1-0
Kirov
01:30
27/07
27/07
Club 12 De Junio
0-0HT: 0-0
Independiente FBC
04:00
27/07
27/07
Athletic Club Encarnacion
4-1HT: 1-0
Club Fernando de La Mora
21:00
27/07
27/07
3 de Noviembre
6-2HT: 1-1
3 De Febrero FBC
12:30
27/07
27/07
Adelaide Raiders SC
0-1HT: 0-0
Campbelltown City
12:30
27/07
27/07
South Adelaide
1-3HT: 1-0
Metro Stars
14:30
27/07
27/07
Adelaide
4-0HT: 2-0
Croydon
14:30
27/07
27/07
Comets
4-2HT: 2-2
Adelaide Utd. Youth
14:30
27/07
27/07
White City
3-1HT: 1-1
Modbury Jets
15:30
27/07
27/07
Adelaide Olympic
2-1HT: 1-0
Para Hills Knights SC
11:00
27/07
27/07
Brisbane Roar FC Youth
0-1HT: 0-0
G. C. Knights
13:15
27/07
27/07
Broadbeach United
4-1HT: 2-0
SW Queensland
15:15
27/07
27/07
Peninsula
3-1HT: 2-0
Brisbane Olympic FC
14:30
27/07
27/07
Spirit FC
1-2HT: 0-2
Sydney Olympic
16:00
27/07
27/07
Hills United FC
2-3HT: 1-1
St George Saints
16:00
27/07
27/07
Marconi
2-1HT: 2-0
Sydney Utd
11:30
27/07
27/07
Edgeworth FC
4-0HT: 2-0
Lake Macquarie
13:00
27/07
27/07
Cessnock City Hornets
4-0HT: 2-0
South Cardiff
13:30
27/07
27/07
Cooks Hill United
5-0HT: 4-0
Maitland
14:00
27/07
27/07
Valentine
3-1HT: 1-1
Lambton
06:30
27/07
27/07
Hartford Athletic
0-0HT: 0-0
Phoenix Rising FC
07:30
27/07
27/07
Tulsa Roughnecks FC
0-0HT: 0-0
Indy Eleven
08:00
27/07
27/07
Colorado Springs Switchbacks FC
1-1HT: 1-1
Las Vegas Lights
14:00
27/07
27/07
Subiaco
0-0HT: 0-0
Murdoch Univ
14:00
27/07
27/07
Joondalup United
2-3HT: 1-1
Mandurah City
14:00
27/07
27/07
Gosnells City FC
2-0HT: 1-0
Cockburn City
14:00
27/07
27/07
Rockingham City
0-3HT: 0-0
Sorrento
14:00
27/07
27/07
Kingsley SC
0-3HT: 0-0
UWA-Nedlands FC
14:00
27/07
27/07
Canning City SC
0-4HT: 0-1
Curtin SC Univ
14:00
27/07
27/07
Wanneroo City
1-2HT: 1-0
FC Ashfield
14:00
27/07
27/07
Swan United
0-2HT: 0-2
East Perth FC
16:00
27/07
27/07
Dianella White Eagles
5-5HT: 1-4
Gwelup Croatia
12:30
27/07
27/07
Salisbury United
1-2HT: 0-1
Sturt Lions
12:30
27/07
27/07
West Adelaide
1-0HT: 0-0
Fulham United FC
12:30
27/07
27/07
Western Strikers
1-7HT: 0-3
Blue Eagles
12:30
27/07
27/07
Cobras
0-1HT: 0-1
Cumberland
13:00
27/07
27/07
Adelaide Vipers
3-1HT: 1-0
Adelaide Victory
12:00
27/07
27/07
Langwarrin
1-2HT: 1-1
Western United FC (Y)
12:00
27/07
27/07
Melbourne City youth
2-1HT: 2-0
Bentleigh Greens
12:00
27/07
27/07
Boroondara
3-4HT: 2-1
North Sunshine Eagles
14:30
27/07
27/07
Sunshine Georgies
2-0HT: 0-0
Eastern Lions SC
15:00
27/07
27/07
Altona City
0-4HT: 0-0
Essendon Royals
12:00
27/07
27/07
Bankstown City
2-1HT: 1-1
Hakoah Sydney City East FC
12:00
27/07
27/07
Bulls Academy
0-4HT: 0-1
SD Raiders FC
14:00
27/07
27/07
Rydalmere Lions
6-1HT: 2-0
Spartans
15:30
27/07
27/07
Northern Tigers
4-0HT: 3-0
Nepean Football Club
16:00
27/07
27/07
UNSW
4-1HT: 2-0
Canterbury Bankstown FC
16:00
27/07
27/07
Dulwich Hill SC
1-0HT: 0-0
Bonnyrigg WE
16:00
27/07
27/07
Macarthurs
1-1HT: 1-1
Dunbar Rovers FC
16:00
27/07
27/07
Inter Lions
1-4HT: 1-2
Druitt Rangers
23:30
26/07
26/07
Aubstadt
1-3HT: 0-0
Greuther Furth II
23:30
26/07
26/07
Hankofen-Hailing
1-3HT: 1-1
Schweinfurt
00:00
27/07
27/07
Luckenwalde
2-2HT: 1-1
Meuselwitz
00:00
27/07
27/07
BFC
2-3HT: 0-2
Jena
00:00
27/07
27/07
Wurzburger Kickers
3-1HT: 0-0
TSV Schwaben Augsburg
00:00
27/07
27/07
Aschaffenburg
0-4HT: 0-2
Burghausen
00:00
27/07
27/07
Augsburg II
0-0HT: 0-0
Illertissen
00:00
27/07
27/07
Buchbach
2-1HT: 1-1
Bamberg
00:00
27/07
27/07
Bayern Munich II
2-2HT: 2-0
Ansbach
00:00
27/07
27/07
Trier
4-1HT: 2-0
Homburg-Saar
00:00
27/07
27/07
FC Gutersloh 2000
0-1HT: 0-0
Duisburg
00:00
27/07
27/07
Lubeck
2-1HT: 1-1
Todesfelde
18:00
27/07
27/07
Leipzig
1-1HT: 0-1
Babelsberg
18:00
27/07
27/07
Zehlendorf
5-0HT: 3-0
Zwickau
19:00
27/07
27/07
DJK Vilzing
3-1HT: 1-0
Turkgucu Munchen
19:00
27/07
27/07
Erfurt
2-0HT: 0-0
Eilenburg
19:00
27/07
27/07
SG Barockstadt
1-1HT: 1-0
Villingen
19:00
27/07
27/07
Stuttgart
2-1HT: 0-0
Eintracht Frankfurt Youth
19:00
27/07
27/07
Freiberg
2-2HT: 1-1
Goppinger SV
19:00
27/07
27/07
TSG Hoffenheim Youth
2-2HT: 1-1
Walldorf
19:00
27/07
27/07
Bahlingen
0-1HT: 0-0
FC Giessen
19:00
27/07
27/07
Frankfurt
1-1HT: 0-1
Steinbach
19:00
27/07
27/07
SC Freiburg Youth
2-2HT: 0-0
Offenbach
19:00
27/07
27/07
Meppen
1-1HT: 0-0
Flensburg
19:00
27/07
27/07
Fortuna Dusseldorf Youth
1-0HT: 0-0
Bocholt FC
19:00
27/07
27/07
Eintracht Hohkeppel
1-2HT: 1-0
Koln II
19:00
27/07
27/07
Koln
2-0HT: 0-0
Rodinghausen
19:00
27/07
27/07
Paderborn 07 II
1-1HT: 0-1
Duren
19:00
27/07
27/07
RW Oberhausen
2-4HT: 1-1
Monchengladbach AM.
19:00
27/07
27/07
Turkspor Dortmund 2000
1-1HT: 1-0
Wuppertal
19:00
27/07
27/07
Uerdingen 05
0-2HT: 0-1
Lotte
19:00
27/07
27/07
Wiedenbruck
0-2HT: 0-0
Schalke 04 Youth
19:00
27/07
27/07
Stadtallendorf
1-3HT: 0-0
Rot-Weiss Walldorf
20:00
27/07
27/07
Fernwald
3-0HT: 0-0
SV Unter-Flockenbach
20:00
27/07
27/07
Turk Gucu Friedberg
4-1HT: 1-0
Baunatal
20:00
27/07
27/07
Hanauer SC 1960
4-1HT: 2-0
Waldgirmes
20:00
27/07
27/07
SV Steinbach
0-2HT: 0-0
Eddersheim
14:00
27/07
27/07
Central Coast United FC
7-0HT: 2-0
Gladesville Ryde Magic
14:00
27/07
27/07
Parramatta Eagles
5-1HT: 4-0
Prospect United Soccer Club
14:30
27/07
27/07
Hawkesbury City SC
3-4HT: 1-3
Bankstown United FC
16:00
27/07
27/07
Fraser Park
0-4HT: 0-3
Inner West Hawks
16:00
27/07
27/07
Hearst Neville
2-1HT: 1-0
Sydney Univ
10:00
27/07
27/07
Auckland United FC
1-0HT: 0-0
Melville United AFC
10:00
27/07
27/07
Hamilton Wanderers
2-2HT: 1-2
East Coast Bays
23:30
26/07
26/07
Ismaning
1-0HT: 0-0
Landsberg
00:00
27/07
27/07
Eltersdorf
1-1HT: 1-1
ASV Cham
00:00
27/07
27/07
TSV Kornburg
1-0HT: 0-0
Regensburg II
00:00
27/07
27/07
Ingolstadt II
1-0HT: 0-0
Weiden
00:30
27/07
27/07
TSV 1860 Munchen Youth
2-2HT: 1-1
Heimstetten
19:00
27/07
27/07
Kottern
2-1HT: 0-0
Rain/Lech
19:00
27/07
27/07
FC Deisenhofen
0-3HT: 0-2
Turkspor Augsburg
13:30
27/07
27/07
Port Darwin FC
0-2HT: 0-1
Darwin Olympics
17:30
27/07
27/07
University Azzurri FC
0-5HT: 0-3
Hellenic Athletic Club
20:00
27/07
27/07
MyPa Myllykoski
4-1HT: 3-1
JaPS
20:00
27/07
27/07
Atlantis II
2-1HT: 0-0
Grankulla IFK
20:00
27/07
27/07
Nurmijarven Jalkapalloseura
2-2HT: 2-1
Kiffen
20:00
27/07
27/07
PPJ
1-1HT: 0-0
PEPO Lappeenranta
20:00
27/07
27/07
MyPa Myllykoski
4-1HT: 3-1
JäPS Ⅱ
23:00
26/07
26/07
P-Iirot
0-1HT: 0-0
Inter Turku 2
23:00
26/07
26/07
TPV Tampere
2-2HT: 0-1
FC Honka
20:00
27/07
27/07
Hjs Akatemia
6-0HT: 1-0
EBK
20:00
27/07
27/07
Sexypoexyt
0-2HT: 0-1
Tampereen Ilves 2
20:00
27/07
27/07
Ilves-Kissat
4-3HT: 3-1
VJS
16:30
27/07
27/07
Ho Chi Minh City B (W)
1-1HT: 0-0
Phong Phu Ha Nam (W)
16:30
27/07
27/07
Ha Noi II (W)
0-3HT: 0-2
TNG Thai Nguyen (W)
02:00
27/07
27/07
Santiago Morning
0-1HT: 0-1
San Marcos de Arica
06:00
27/07
27/07
CSD Rangers
2-0HT: 1-0
Deportes Limache
11:30
27/07
27/07
Hobart
0-6HT: 0-3
Devonport City FC
13:30
27/07
27/07
Launceston United
0-7HT: 0-2
Glenorchy
15:30
27/07
27/07
Kingborough
1-4HT: 0-3
South Hobart
16:00
27/07
27/07
YSCC Yokohama
1-1HT: 0-0
Hachnohe
16:00
27/07
27/07
Nara
2-3HT: 1-1
Azul Claro Numazu
16:00
27/07
27/07
Osaka
1-3HT: 0-0
Kamatamare S
16:00
27/07
27/07
Sagamihara
0-1HT: 0-0
Zweigen K
16:00
27/07
27/07
Kataller T
2-0HT: 1-0
Nagano Parceiro
17:00
27/07
27/07
Matsumoto
1-1HT: 1-1
Fukushima U
17:00
27/07
27/07
Imabari
2-1HT: 2-0
Grulla M
17:00
27/07
27/07
Ryukyu
0-1HT: 0-1
Giravanz K
17:00
27/07
27/07
Tegevajaro Miyazaki
0-2HT: 0-1
Omiya A
14:00
27/07
27/07
Siheung Citizen
2-0HT: 2-0
Ulsan Citizen FC
17:00
27/07
27/07
Daejeon Korail
1-0HT: 0-0
Daegu FC (R)
17:00
27/07
27/07
Changwon City
0-0HT: 0-0
Pocheon FC
11:30
27/07
27/07
Perth Glory FC U20
4-1HT: 3-0
Fremantle City FC U20
12:00
27/07
27/07
Perth RedStar FC U20
3-0HT: 3-0
Stirling Lions U20
12:00
27/07
27/07
Balcatta U20
1-2HT: 1-1
FloreatAthena U20
12:00
27/07
27/07
Perth SC U20
0-3HT: 0-0
Olympic Kingsway U20
12:00
27/07
27/07
Armadale SC U20
1-1HT: 0-0
Inglewood United U20
12:00
27/07
27/07
Bayswater U20
6-0HT: 4-0
Western Knights SC U20
09:00
27/07
27/07
Eastern United (R)
1-2HT: 1-1
Seaford Rangers FC (R)
09:45
27/07
27/07
West Torrens Birkalla (R)
2-1HT: 0-0
Playford (R)
10:00
27/07
27/07
Adelaide Raiders SC (R)
2-4HT: 0-3
Campbelltown City (R)
10:15
27/07
27/07
Western Strikers (R)
2-3HT: 0-1
Adelaide Blue Eagles (R)
10:15
27/07
27/07
Salisbury United (R)
2-0HT: 0-0
Sturt Lions (R)
10:15
27/07
27/07
West Adelaide (R)
5-1HT: 2-0
Fulham United FC (R)
10:15
27/07
27/07
Adelaide Cobras (R)
1-0HT: 1-0
Cumberland United (R)
10:15
27/07
27/07
South Adelaide Panthers Reserve
0-1HT: 0-0
North Eastern MetroStars (R)
10:15
27/07
27/07
Pontian Eagles FC (R)
0-1HT: 0-1
Noarlunga Utd (R)
10:15
27/07
27/07
Port Adelaide Pirates (R)
3-2HT: 0-0
Adelaide SC Univ (R)
10:15
27/07
27/07
Gawler Eagles SC (R)
4-3HT: 1-0
Mount Barker United II
10:45
27/07
27/07
Adelaide Vipers (R)
2-2HT: 1-1
Adelaide Victory (R)
12:15
27/07
27/07
Adelaide City (R)
0-4HT: 0-1
Croydon Kings (R)
12:15
27/07
27/07
White City Woodville (R)
0-2HT: 0-0
Modbury Jets (R)
12:45
27/07
27/07
Adelaide Comets (R)
4-2HT: 3-2
Adelaide United (R)
13:15
27/07
27/07
Adelaide Olympic (R)
1-2HT: 1-1
Para Hills (R)
10:00
27/07
27/07
Bankstown City Lions U20
0-2HT: 0-1
Hakoah Sydney City East U20
10:00
27/07
27/07
Northbridge FC Bulls U20
4-0HT: 1-0
SD Raiders FC U20
13:30
27/07
27/07
Northern Tigers U20
4-0HT: 3-0
Nepean FC U20
14:00
27/07
27/07
Inter Lions U20
2-1HT: 0-0
Mt Druitt Town Rangers U20
14:00
27/07
27/07
UNSW FC U20
5-2HT: 2-1
Canterbury Bankstown U20
14:00
27/07
27/07
Dulwich Hill U20
1-1HT: 1-1
Bonnyrigg White Eagles U20
14:00
27/07
27/07
Macarthur Rams U20
1-2HT: 1-1
Dunbar Rovers FC U20
16:00
27/07
27/07
Rydalmere Lions FC U20
4-2HT: 3-0
Blacktown Spartans U20
16:30
27/07
27/07
NWS Spirit FC U20
3-0HT: 2-0
Sydney Olympic FC U20
09:00
27/07
27/07
Brisbane Roar U23
2-2HT: 1-1
Gold Coast Knights SC U23
11:00
27/07
27/07
Broadbeach United SC U23
3-0HT: 1-0
SWQ Thunder FC U23
13:00
27/07
27/07
Capalaba Bulldogs U23
1-0HT: 1-0
Mitchelton FC U23
03:30
27/07
27/07
Project 51O
1-2HT: 1-0
FC Tucson
03:30
27/07
27/07
Asheville City SC
1-0HT: 1-0
Corpus Christi FC
06:30
27/07
27/07
Lionsbridge FC
3-6HT: 2-3
Seacoast U. Phantoms
07:30
27/07
27/07
Peoria City
1-0HT: 0-0
Flint City Bucks
KQBD hôm nay – Xem Kết quả bóng đá trực tuyến mới nhất. Xem tỷ số kết quả bóng đá tối đêm nay nhanh và chính xác nhất teamdessoude.com.
- Xem trước: Tokyo Verdy vs. Brighton & Hove Albion – dự đoán, tin tức đội hình, đội hình thi đấu
- Xem trước: Motherwell vs. Partick Thistle – dự đoán, tin tức đội, đội hình
- Xem trước: Copenhagen vs. Aarhus – dự đoán, tin tức đội hình, đội hình
- Xem trước: Randers vs. Viborg FF – dự đoán, tin tức đội hình, đội hình
- Xem trước: Servette vs. Yverdon Sport – dự đoán, tin tức đội, đội hình
- Xem trước: Kortrijk vs. Gent – dự đoán, tin tức đội hình, đội hình
- Xem trước: Genk vs. Standard Liege – dự đoán, tin tức đội hình, đội hình
- Xem trước: Thế vận hội: Nhật Bản vs Mali – dự đoán, tin tức đội, đội hình
- Xem trước: Thế vận hội: Israel vs Paraguay – dự đoán, tin tức đội hình, đội hình